Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh

18:30 - 13/04

Newcastle United

4 - 0

Tottenham Hotspur

La Liga

La Liga

19:00 - 13/04

Atletico Madrid

3 - 1

Girona

Serie A

Serie A

20:00 - 13/04

Lecce

1 - 0

Empoli

Ngoại Hạng Nga

Ngoại Hạng Nga

18:00 - 13/04

FK Sochi

1 - 0

Spartak Moscow

VĐQG Úc

VĐQG Úc

12:30 - 13/04

Western United FC

0 - 2

Central Coast

14:30 - 13/04

Brisbane Roar

0 - 2

Newcastle Jets

16:45 - 13/04

Sydney FC

2 - 1

Western Sydney

VĐQG Nhật Bản

VĐQG Nhật Bản

12:00 - 13/04

Albirex Niigata

1 - 1

Consadole Sapporo

12:00 - 13/04

Avispa Fukuoka

1 - 1

Hiroshima Sanfrecce

12:00 - 13/04

Jubilo Iwata

0 - 1

Nagoya Grampus

12:00 - 13/04

Yokohama Marinos

2 - 2

Shonan Bellmare

13:00 - 13/04

Cerezo Osaka

1 - 0

Kawasaki Frontale

13:00 - 13/04

Kashima Antlers

1 - 0

Kyoto Sanga

13:00 - 13/04

Machida Zelvia

1 - 2

Vissel Kobe

14:00 - 13/04

Tokyo Verdy

2 - 2

FC Tokyo

K-League Hàn Quốc

K-League Hàn Quốc

12:00 - 13/04

Jeonbuk Hyundai

2 - 1

Gwangju FC

12:00 - 13/04

FC Seoul

2 - 4

Pohang Steelers

14:30 - 13/04

Jeju United

0 - 2

Gimcheon Sangmu

14:30 - 13/04

Ulsan Hyundai FC

4 - 0

Gangwon FC

Ngoại Hạng Trung Quốc

Ngoại Hạng Trung Quốc

14:30 - 13/04

Henan Songshan

1 - 1

Nantong Zhiyun

18:35 - 13/04

Shanghai Shenhua

1 - 1

Beijing Guoan

Liga Mexico

Liga Mexico

08:05 - 13/04

Queretaro FC

0 - 2

Mazatlan FC

10:00 - 13/04

Necaxa

2 - 0

Santos Laguna

10:00 - 13/04

Puebla

0 - 1

Cruz Azul

Hạng Nhất Anh

Hạng Nhất Anh

18:30 - 13/04

Leeds United

0 - 1

Blackburn Rovers

Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức

18:00 - 13/04

Holstein Kiel

4 - 0

VfL Osnabruck

18:00 - 13/04

SC Paderborn 07

1 - 1

Karlsruher SC

18:00 - 13/04

SV Wehen Wiesbaden

0 - 2

Fortuna Dusseldorf

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 - 13/04

Kasimpasa

0 - 2

Konyaspor

20:00 - 13/04

Ankaragucu

3 - 1

Gazisehir Gaziantep

VĐQG Hy Lạp

VĐQG Hy Lạp

19:00 - 13/04

Panserraikos

2 - 2

OFI Crete

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

07:00 - 13/04

Estudiantes Tecos

6 - 0

Calor de San Pedro

Mexico Liga TDP

Mexico Liga TDP

07:00 - 13/04

CF Cadereyta

1 - 1

FC Santiago II

08:30 - 13/04

La Piedad Imperial

3 - 3

Halcones de Zapopan II

09:00 - 13/04

Buhos UNISON FC

0 - 0

Obson Dynamo FC

Aruba Division Di Honor

Aruba Division Di Honor

07:00 - 13/04

SV Dakota

1 - 0

Racing Club Aruba

VĐQG Ecuador

VĐQG Ecuador

07:00 - 13/04

Deportivo Cuenca

3 - 3

SD Aucas

Saint Kitts   Nevis Premier League

Saint Kitts Nevis Premier League

07:10 - 13/04

RAMS Village Superstars

2 - 1

Flow 4G Cayon Rockets

NWSL Nữ Mỹ

NWSL Nữ Mỹ

07:10 - 13/04

Houston Dash (w)

1 - 3

Washington Spirit (W)

08:30 - 13/04

Utah Royals (w)

0 - 1

Orlando Pride (w)

Argentina Regional League

Argentina Regional League

07:30 - 13/04

Union Villa Krause

1 - 2

Penarol de San Juan (R)

VĐQG Panama

VĐQG Panama

08:00 - 13/04

San Francisco FC

3 - 1

CA Independente

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

08:00 - 13/04

Sportivo Trinidense

1 - 2

2 de Mayo PJC

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

08:00 - 13/04

Austin FC II

0 - 1

Saint Louis City B

Honduras Liga de Ascenso

Honduras Liga de Ascenso

08:10 - 13/04

Atletico Choloma

1 - 0

Pumas Las Vegas

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

08:15 - 13/04

Deportivo Cali

1 - 1

America de Cali

New Zealand South Premier League

New Zealand South Premier League

09:00 - 13/04

Selwyn United

0 - 5

Nelson Suburbs

09:45 - 13/04

FC Twenty 11

0 - 5

Nomads

Japan Regional League

Japan Regional League

09:00 - 13/04

Tokyo International Unversity FC

0 - 2

Tokyo 23

OFC Championship U16 Cup

OFC Championship U16 Cup

09:00 - 13/04

Tonga U16

3 - 0

American Samoa U16

VĐQG Costa Rica

VĐQG Costa Rica

09:00 - 13/04

Municipal Liberia

1 - 0

AD Guanacasteca

Central Premier League

Central Premier League

09:30 - 13/04

Miramar Rangers

3 - 2

Western Suburbs

10:00 - 13/04

Petone FC

2 - 3

Island Bay United

10:45 - 13/04

Wellington Olympic

4 - 1

Waterside Karori

Australia NPL Victoria U23

Australia NPL Victoria U23

09:30 - 13/04

Moreland City U23

4 - 1

Manningham United Blues U23

12:00 - 13/04

South Melbourne U23

3 - 3

Green Gully U23

13:00 - 13/04

Altona Magic U23

0 - 0

St Albans Saints U23

13:15 - 13/04

Hume City U23

1 - 5

Dandenong City U23

16:00 - 13/04

Port Melbourne U23

7 - 4

Dandenong Thunder U23

Australia Northern NSW Reserves League

Australia Northern NSW Reserves League

09:30 - 13/04

New Lambton FC (R)

3 - 1

Edgeworth Eagles (R)

09:30 - 13/04

Adamstown Rosebud (R)

1 - 0

Cooks Hill United (R)

11:30 - 13/04

Valentine Phoenix (R)

2 - 1

Weston Workers (R)

13:00 - 13/04

Maitland FC (R)

2 - 2

Lake Macquarie (R)

Australia Capital Territory U23 League

Australia Capital Territory U23 League

09:30 - 13/04

Canberra Olympic U23

1 - 1

Yoogali SC U23

Australia NPL Victoria U23 A

Australia NPL Victoria U23 A

09:45 - 13/04

Bentleigh Greens U23

2 - 1

North Geelong Warriors U23

Northern New Zealand League

Northern New Zealand League

10:00 - 13/04

Western Springs AFC

7 - 1

Tauranga City United

10:00 - 13/04

Eastern Suburbs AFC

3 - 0

Manurewa AFC

10:00 - 13/04

Eastern Suburbs AFC

3 - 0

Manuel Wa

10:00 - 13/04

Bay Olympic

1 - 2

Birkenhead United

10:00 - 13/04

East Coast Bays

2 - 2

Hamilton Wanderers

12:00 - 13/04

Melville United

1 - 2

Auckland United

Australia Brisbane Capital League 2

Australia Brisbane Capital League 2

10:00 - 13/04

Woden Weston FC

0 - 2

Queanbeyan City

11:15 - 13/04

Wagga City Wanderers

1 - 3

Belconnen United

12:00 - 13/04

Brindabella Blues FC

1 - 5

Anu FC

12:00 - 13/04

Canberra White Eagles

4 - 0

Canberra Juventus

Australia SA Premier League Women Reserves

Australia SA Premier League Women Reserves

10:15 - 13/04

Adelaide University (R) (w)

6 - 1

Salisbury Inter (R) (w)

12:30 - 13/04

Adelaide Comets Reserve (W)

3 - 3

Metro United FC Reserves (W)

NPL Tasmania Úc

NPL Tasmania Úc

11:00 - 13/04

South Hobart

1 - 1

Glenorchy Knights FC

11:30 - 13/04

Hobart Zebras

6 - 1

LAN Thurston

13:30 - 13/04

Riverside Olympic

1 - 5

Devonport City

13:45 - 13/04

Kingborough Lions

2 - 1

Launceston City

Hạng 2 Nữ Nhật Bản

Hạng 2 Nữ Nhật Bản

11:00 - 13/04

Tsukuba FC (w)

1 - 1

Veertien Mie (W)

11:00 - 13/04

Diosa Izumo (W)

2 - 1

SEISA OSA Rheia (W)

Japan Football League

Japan Football League

11:00 - 13/04

Honda FC

3 - 0

Minebea Mitsumi FC

11:00 - 13/04

Sony Sendai

0 - 2

Kochi United

11:00 - 13/04

Tochigi City

3 - 1

Briobecca Urayasu

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

11:00 - 13/04

Ehime FC (w)

1 - 2

Shizuoka Sangyo (w)

11:00 - 13/04

Nittaidai (w)

2 - 0

Orca Kamogawa FC (w)

Korea League 4

Korea League 4

11:00 - 13/04

Jungnang Chorus FC

0 - 1

Daejeon Hana Citizen II

12:00 - 13/04

Sejong Vanesse FC

3 - 3

Jeonju Citizen FC

13:00 - 13/04

Dangjin Citizen

4 - 1

Pyeongchang FC

Australia NPL Queensland U23

Australia NPL Queensland U23

11:10 - 13/04

Gold Coast United U23

3 - 2

Redlands United U23

12:45 - 13/04

Southside Eagles U23

1 - 0

St George Willawong FC U23

13:45 - 13/04

Moreton City Excelsior II U23

3 - 0

Ipswich FC U23

14:00 - 13/04

Broadbeach United U23

5 - 1

Capalaba Bulldogs U23

16:15 - 13/04

Brisbane City U23

2 - 2

WDSC Wolves U23

Fiji National League

Fiji National League

11:15 - 13/04

Labasa FC

1 - 0

Nadi FC

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

11:30 - 13/04

Northern Demons

3 - 0

Elizabeth Downs SC

12:00 - 13/04

Campbelltown City SC

3 - 1

Adelaide Blue Eagles

12:00 - 13/04

Cumberland United FC

3 - 1

The Cove FC

12:00 - 13/04

Adelaide City FC

0 - 2

Adelaide Olympic

12:30 - 13/04

Metrostars SC

1 - 2

Croydon Kings

12:40 - 13/04

Modbury Jets

2 - 1

Adelaide Victory

13:00 - 13/04

West Adelaide SC

1 - 3

Adelaide Comets FC

15:30 - 13/04

Fulham United FC

1 - 4

White City Woodville

NPL Northern NSW Úc

NPL Northern NSW Úc

11:30 - 13/04

Adamstown Rosebuds FC

1 - 3

Cooks Hill United

11:30 - 13/04

New Lambton FC

0 - 1

Edgeworth Eagles FC

14:00 - 13/04

Valentine

2 - 0

Weston Workers FC

15:00 - 13/04

Maitland

2 - 0

Lake Macquarie

Australia Queensland State Women\'s Premier League

Australia Queensland State Women\'s Premier League

11:45 - 13/04

Logan Lightning (w)

2 - 1

Virginia United SC (w)

13:15 - 13/04

Gold Coast city (w)

2 - 0

Peninsula Power (w)

15:30 - 13/04

Eastern Suburbs SC (w)

3 - 0

Souths United SC (w)

K3 League Hàn Quốc

K3 League Hàn Quốc

12:00 - 13/04

Pocheon FC

1 - 1

Changwon City

12:00 - 13/04

Mokpo City

2 - 2

Chuncheon Citizen

12:00 - 13/04

Daegu FC II

0 - 4

Daejeon Korail

13:00 - 13/04

Gimhae City

1 - 0

Paju Citizen FC

K League 2 Hàn Quốc

K League 2 Hàn Quốc

12:00 - 13/04

Gyeongnam FC

1 - 1

Cheongju Jikji

14:30 - 13/04

Bucheon FC 1995

1 - 1

Seongnam FC

14:30 - 13/04

Busan I Park

3 - 4

FC Anyang

NPL Victoria Úc

NPL Victoria Úc

12:00 - 13/04

Moreland City

1 - 4

Manningham Blues

14:00 - 13/04

Port Melbourne

3 - 0

Dandenong Thunder

15:15 - 13/04

Altona Magic

1 - 0

St Albans Saints

16:00 - 13/04

Hume City

0 - 0

Dandenong City SC

Australia Victoria State League

Australia Victoria State League

12:00 - 13/04

Beaumaris

1 - 4

Brunswick Juventus

12:00 - 13/04

Boroondara

2 - 0

Doveton

15:15 - 13/04

FC Melbourne Srbija

3 - 0

Goulburn Valley Suns

Australia New South Wales Super League

Australia New South Wales Super League

12:00 - 13/04

Bulls Academy

6 - 0

Inter Lions

13:30 - 13/04

Hakoah Sydney FC

3 - 0

Bonnyrigg White Eagles

14:00 - 13/04

Dulwich Hill SC

3 - 2

Nepean Football Club

15:30 - 13/04

Northern Tigers

0 - 1

Blacktown Spartans

16:00 - 13/04

Mt Druitt Town Rangers

5 - 3

University NSW

16:00 - 13/04

Rydalmere Lions FC

1 - 2

Macarthur Rams

16:00 - 13/04

Dunbar Rovers FC

1 - 2

SD Raiders FC

Đài Loan Mulan Football League Nữ

Đài Loan Mulan Football League Nữ

12:00 - 13/04

Inter Taoyuan FC (w)

2 - 1

Taipei Xiongzan (w)

15:00 - 13/04

Hang Yuan FC (w)

1 - 1

Taichung Blue Whale (w)

17:00 - 13/04

Hualien (w)

0 - 0

Kaohsiung Sunny Bank (w)

 J3 League Nhật Bản

J3 League Nhật Bản

12:00 - 13/04

Nara Club

2 - 2

Matsumoto Yamaga FC

12:00 - 13/04

SC Sagamihara

1 - 0

Fukushima United FC

Australia Victorian Division 1

Australia Victorian Division 1

12:00 - 13/04

Bentleigh greens

3 - 0

North Geelong Warriors

Australia U20

Australia U20

12:00 - 13/04

Stirling Macedonia U20

1 - 1

Fremantle City U20

12:00 - 13/04

Inglewood United U20

2 - 0

FloreatAthena U20

12:00 - 13/04

Bayswater U20

5 - 1

Perth RedStar FC U20

12:00 - 13/04

Olympic Kingsway U20

0 - 2

Perth Glory FC U20

12:00 - 13/04

Western Knights U20

2 - 4

Armadale SC U20

12:00 - 13/04

Pires U20

4 - 0

Balcatta U20

Australia WA State League 1 Reserves

Australia WA State League 1 Reserves

12:00 - 13/04

Cockburn City Reserves

0 - 1

Murdoch University (R)

WK League Nữ Hàn Quốc

WK League Nữ Hàn Quốc

12:00 - 13/04

Boeun Sangmu (w)

2 - 3

Suwon FMC (w)

12:00 - 13/04

Changnyeong (w)

0 - 1

Gyeongju FC (w)

12:00 - 13/04

Sejong Gumi Sportstoto (w)

2 - 1

Seoul Amazones (w)

Hạng 2 Nhật Bản

Hạng 2 Nhật Bản

12:00 - 13/04

JEF United

1 - 1

Oita Trinita

12:00 - 13/04

Mito Hollyhock

2 - 2

Tochigi SC

12:00 - 13/04

Vegalta Sendai

2 - 0

Montedio Yamagata

12:00 - 13/04

V-Varen Nagasaki

6 - 1

Tokushima Vortis

14:00 - 13/04

Ehime FC

2 - 2

Kagoshima United

14:00 - 13/04

Ban Di Tesi Iwaki

2 - 3

Shimizu S-Pulse

NPL ACT Úc

NPL ACT Úc

12:00 - 13/04

Canberra Olympic

7 - 2

Yoogali SC

14:45 - 13/04

Monaro Panthers

1 - 2

OConnor Knights

NSW Nữ Úc

NSW Nữ Úc

12:00 - 13/04

NWS Spirit (W)

2 - 1

Bulls Academy (W)

Australia New South Wales NPL Women

Australia New South Wales NPL Women

12:30 - 13/04

Adelaide University (w)

0 - 2

Salisbury Inter (w)

12:40 - 13/04

Sturt Lions (W)

1 - 4

West Torrens Birkalla (W)

14:45 - 13/04

Adelaide Comets (w)

4 - 2

Metropolis United (w)

Australia Northern NSW Women’s Premier League

Australia Northern NSW Women’s Premier League

13:00 - 13/04

Charlestown Azzuri (W)

4 - 1

New Lambton FC (W)

16:00 - 13/04

Adamstown Rosebud (w)

0 - 3

Maitland FC (W)

Hạng 2 Nga

Hạng 2 Nga

13:00 - 13/04

Yenisey Krasnoyarsk

4 - 1

Alania Vladikavkaz

16:00 - 13/04

Torpedo Miass

2 - 1

Volga Ulyanovsk

18:00 - 13/04

Tekstilshchik Ivanovo

1 - 1

Spartak Kostroma

18:30 - 13/04

Khimik Dzerzhinsk

1 - 1

Irtysh 1946 Omsk

20:00 - 13/04

Mashuk-KMV

2 - 1

Avangard

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

13:30 - 13/04

Northern Tigers U20

1 - 1

Black Spartans U20

14:00 - 13/04

Rydalmere Lions FCU20

3 - 2

Macarthur Rams U20

14:00 - 13/04

Mt Druitt Town U20

2 - 3

UNSW FC U20

14:00 - 13/04

Dunbar Rovers FC U20

4 - 5

SD Raiders U20

14:00 - 13/04

Marconi Stallions U20

4 - 0

Manly United U20

14:00 - 13/04

St.George Saints U20

3 - 1

Wollongong Wolves U20

15:30 - 13/04

Hakoah Sydney U20

0 - 1

Bonnyrigg WE U20

16:10 - 13/04

Dulwich Hill U20

1 - 0

Nepean FC U20

16:40 - 13/04

NWS Spirit FC U20

3 - 0

Hills Brumbies U20

Australia Darwin Premier League

Australia Darwin Premier League

13:30 - 13/04

Mindil Aces

2 - 0

University Azzurri FC

17:30 - 13/04

Casuarina FC

2 - 4

Darwin Hearts

Australia Queensland Premier League 2

Australia Queensland Premier League 2

14:00 - 13/04

Bayside United FC

4 - 3

Ipswich knights SC

15:00 - 13/04

Taringa Rovers

0 - 4

Grange Thistle SC

15:10 - 13/04

Pine Hills

6 - 1

Souths United

15:15 - 13/04

North Star

2 - 4

Holland Park Hawks FC

16:00 - 13/04

Samford Ranges

2 - 3

Magic United TFA

Uganda Super League Women

Uganda Super League Women

14:00 - 13/04

Makerere University (W)

1 - 0

Wakiso Hills (W)

20:00 - 13/04

Uganda Martyrs (w)

0 - 0

Kampala Queens (w)

NPL Western Australia Úc

NPL Western Australia Úc

14:00 - 13/04

Cockburn City

1 - 3

Murdoch Uni Melville

14:00 - 13/04

Sorrento F.C.

4 - 1

Willip

14:00 - 13/04

Mandurah City

0 - 1

Subiaco AFC

14:00 - 13/04

Joondalup United

3 - 0

Kingsley Westside

Philippines UFL

Philippines UFL

14:00 - 13/04

Taguig

8 - 0

Philippine Air Force

16:40 - 13/04

Stallions FC

5 - 0

Loyola Meralco Sparks

19:30 - 13/04

Garelli United

0 - 12

Kaya FC

Ma Cao Elite League

Ma Cao Elite League

14:00 - 13/04

Cheng Fung

3 - 0

Sporting de Macau

16:10 - 13/04

Benfica de Macau

1 - 0

CD Monte Carlo

NPL Western Australia Úc

NPL Western Australia Úc

14:00 - 13/04

Bayswater City

0 - 3

Perth RedStar

14:00 - 13/04

Inglewood United

0 - 5

Floreat Athena

14:00 - 13/04

Olympic Kingsway SC

6 - 3

Perth Glory (Youth)

14:00 - 13/04

Perth SC

2 - 1

Balcatta FC

14:00 - 13/04

Stirling Macedonia

4 - 2

Fremantle City

14:00 - 13/04

Western Knights

1 - 1

Armadale SC

Hạng Nhất Trung Quốc

Hạng Nhất Trung Quốc

14:00 - 13/04

Yanbian Longding

1 - 0

Hebei Gongfu

14:30 - 13/04

Dalian Chaoyue

3 - 2

Shenyang City Public

18:30 - 13/04

Nanjing City

0 - 0

Dongguan Guanlian

18:30 - 13/04

Yunnan Yukun

2 - 0

Wuxi Wugou

Ngoại Hạng Hồng Kông

Ngoại Hạng Hồng Kông

14:00 - 13/04

Southern District

1 - 0

Biu Chun Rangers

14:00 - 13/04

Eastern AA

5 - 0

Tai Chung FC

Trung Quốc Super League Nữ

Trung Quốc Super League Nữ

14:00 - 13/04

Beijing Beikong (w)

1 - 0

ShanXi Oya (w)

14:00 - 13/04

Wuhan Jianghan (w)

3 - 1

Zhejiang Hangzhou (w)

14:00 - 13/04

Yongchuan Chashan (W)

1 - 3

Guangdong Meizhou (w)

NPL Queensland Úc

NPL Queensland Úc

14:10 - 13/04

Brisbane City

2 - 3

Brisbane Wolves

15:30 - 13/04

Gold Coast United

4 - 0

Redlands United FC

NPL NSW Úc

NPL NSW Úc

14:30 - 13/04

Spirit FC

3 - 1

Hills Brumbies

16:00 - 13/04

Marconi Stallions

2 - 1

Manly United

16:00 - 13/04

St George Saints

2 - 2

Wollongong Wolves

Australia New South Wales League 2

Australia New South Wales League 2

14:30 - 13/04

PCYC Parramatta Eagles

2 - 3

Central Coast United FC

16:00 - 13/04

Camden Tigers SC

1 - 2

Hearst Neville

16:15 - 13/04

South Coast Flame FC

6 - 1

Fraser Park FC

Greece U19

Greece U19

14:45 - 13/04

Volos Nps U19

2 - 2

Panathinaikos U19

15:00 - 13/04

OFI Crete U19

3 - 1

Asteras Tripolis U19

17:00 - 13/04

PAS Giannina U19

1 - 1

Panaitolikos U19

19:00 - 13/04

AE Kifisias U19

0 - 2

PAOK Saloniki U19

Turkey A2 League U19

Turkey A2 League U19

15:00 - 13/04

Keciorengucu U19

2 - 1

Adanaspor U19

16:00 - 13/04

Caykur Rizespor U19

1 - 0

Bodrumspor U19

16:00 - 13/04

Manisa Bele U19

3 - 1

Altay Spor KulubuU19

16:00 - 13/04

Eskisehirspor U19

3 - 3

Umraniyespor U19

16:00 - 13/04

Ankaraspor U19

1 - 1

Antalyaspor U19

16:00 - 13/04

Adana Demirspor U19

2 - 1

Kayserispor U19

16:00 - 13/04

Ankaragucu U19

0 - 1

Gaziantep FK U19

16:00 - 13/04

Boluspor U19

1 - 2

Fenerbahce U19

16:00 - 13/04

Eyupspor U19

0 - 1

Trabzonspor U19

16:00 - 13/04

Konyaspor U19

2 - 1

Alanyaspor U19

16:00 - 13/04

Sivasspor U19

0 - 0

Altinordu U19

16:00 - 13/04

Fatih Karagumruk U19

2 - 1

Denizlispor U19

16:00 - 13/04

Pendikspor U19

6 - 0

Bandirmaspor U19

17:00 - 13/04

Bayrampasa U19

0 - 2

Goztepe U19

South Africa Reserve League

South Africa Reserve League

15:00 - 13/04

Kaizer Chiefs (R)

1 - 2

Polokwane City (R)

15:00 - 13/04

Golden Arrows (R)

1 - 2

Cape Town City (R)

U19 League Cộng hòa Séc

U19 League Cộng hòa Séc

15:00 - 13/04

Slovan Liberec U19

2 - 1

Vysocina Jihlava U19

15:00 - 13/04

Mlada Boleslav U19

4 - 2

Dukla Praha U19

16:00 - 13/04

Brno U19

1 - 3

Ceske Budejovice U19

16:00 - 13/04

Frydek-Mistek U19

1 - 4

Pardubice U19

16:00 - 13/04

Banik Ostrava U19

1 - 2

Sigma Olomouc U19

16:00 - 13/04

Sparta Praha U19

5 - 2

Viktoria Plzen U19

18:00 - 13/04

Slavia Praha U19

4 - 0

Tescoma Zlin U19

Romania Liga 4

Romania Liga 4

15:00 - 13/04

ACS Avantul Pielesti

3 - 1

Unirea Tricolor Dabuleni

Hạng Nhì Việt Nam

Hạng Nhì Việt Nam

15:00 - 13/04

Lam Dong

3 - 2

An Giang

16:00 - 13/04

Tien Giang

3 - 2

Van Hien University

18:00 - 13/04

TP Ho Chi Minh II

0 - 0

Vinh Long

Serbia U19 League

Serbia U19 League

15:00 - 13/04

FK Brodarac U19

2 - 3

FK Graficar Beograd U19

16:00 - 13/04

Red Star Belgrade U19

4 - 2

FK Radnicki Novi U19

16:00 - 13/04

Partizan Belgrade U19

1 - 1

IMT Novi Beograd U19

18:30 - 13/04

Spartak Subotica U19

1 - 0

FK Vozdovac U19

18:30 - 13/04

Vojvodina U19

3 - 1

FK Novi Pazar U19

Australian cloth

Australian cloth

15:00 - 13/04

North Pine United

3 - 1

Western Spirit

15:10 - 13/04

Newmarket SFC

5 - 1

Acacia Ridge

16:00 - 13/04

Springfield United

2 - 2

North Brisbane

Romania Liga 2

Romania Liga 2

15:00 - 13/04

Alexandria

0 - 2

Arges

15:00 - 13/04

Scolar Resita

2 - 1

Metaloglobus

15:00 - 13/04

Unirea Dej

2 - 0

ACS Dumbravita

15:00 - 13/04

Concordia Chiajna

3 - 2

CSM Slatina

15:00 - 13/04

CSA Steaua Bucuresti

4 - 1

Progresul Spartac

15:00 - 13/04

Viitorul Targu Jiu

1 - 0

Chindia Targoviste

16:00 - 13/04

FK Csikszereda

2 - 1

Corvinul Hunedoara

Australia Queensland State Leagues

Australia Queensland State Leagues

15:00 - 13/04

Southside Eagles

2 - 0

St George Willawong FC

16:00 - 13/04

Moreton City II

1 - 1

Ipswich City

16:15 - 13/04

Broadbeach United

4 - 1

Capalaba Bulldogs

PFL - Group 2 Nga

PFL - Group 2 Nga

15:00 - 13/04

FK Ural-2

1 - 1

Uralets Nizhny Tagil

17:00 - 13/04

Amkar Perm

1 - 0

FK Volna Nizhegorodskaya

17:00 - 13/04

Chertanovo Moscow

2 - 2

Rodina Moskva III

18:00 - 13/04

FK Ryazan

1 - 1

FK Spartak Tambov

18:00 - 13/04

Dinamo Moscow B

1 - 0

Zenit-2 St.Petersburg

18:30 - 13/04

FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

0 - 2

Znamya Truda

19:00 - 13/04

FK Angusht Nazran

0 - 0

FK Astrakhan

19:00 - 13/04

Spartak Nalchik

1 - 1

FC Sevastopol

19:00 - 13/04

FC Lada Togliatti

0 - 0

Krylia Sovetov II

19:00 - 13/04

Nosta Novotroitsk

4 - 0

Dinamo Barnaul

19:00 - 13/04

FK Orenburg-2

1 - 3

Rubin Kazan B

19:00 - 13/04

Dinamo Saint Petersburg

4 - 1

Luki Energiya

20:00 - 13/04

Stroitel Kamensk-Shakhtinsky

1 - 0

FK Forte Taganrog

20:00 - 13/04

Druzhba Maykop

1 - 2

FK Kuban Kholding

Croatia U19 League

Croatia U19 League

15:00 - 13/04

Hajduk Split U19

2 - 0

HNK Cibalia U19

16:00 - 13/04

NK Dugopolje U19

1 - 3

NK Varazdin U19

16:00 - 13/04

NK Istra 1961 U19

2 - 3

Dinamo Zagreb U19

20:00 - 13/04

Kustosija U19

5 - 2

ZNK Osijek U19

20:00 - 13/04

HNK Sibenik U19

2 - 5

Sesvete U19

Hungary U19 A League

Hungary U19 A League

15:00 - 13/04

Gyori ETO U19

0 - 1

Ujpesti TE U19

16:00 - 13/04

Diosgyor VTK U19

5 - 2

Vasas U19

17:00 - 13/04

Debrecin VSC U19

1 - 0

III.Keruleti TVE U19

Israel Youth League

Israel Youth League

15:00 - 13/04

Hapoel Tel Aviv U19

0 - 2

H. Kfar Saba U19

16:10 - 13/04

H. Ramat Hasharon U19

2 - 3

Hapoel Raanana U19

16:20 - 13/04

H. Rishon Lezion U19

0 - 1

M. Petach Tikva U19

17:00 - 13/04

Hapoel Haifa U19

0 - 0

Hapoel Shmona U19

Czech Group D League

Czech Group D League

15:15 - 13/04

MSK Breclav

1 - 1

FK Pelhrimov

15:15 - 13/04

Havlickuv Brod

2 - 0

Polna

15:15 - 13/04

FC Vratimov

4 - 1

TJ Repiste

15:15 - 13/04

Opava II

2 - 0

Frenstat Pod Radhostem

15:15 - 13/04

Aritma Praha

4 - 0

FK Jindrichuv Hradec

15:15 - 13/04

Spolana Neratovice

2 - 0

SK Mondi Steti

15:15 - 13/04

FK Olympie Brezova

4 - 1

Tachov

15:15 - 13/04

FK Banik Sokolov

3 - 4

SK Petrin Plzen

15:30 - 13/04

FC Slavia HK

2 - 3

Benesov

15:30 - 13/04

Komarov

3 - 1

FC Tachov

16:00 - 13/04

TJ Spoje Praha

1 - 3

Benatky Nad Jizerou

VĐQG mongolia

VĐQG mongolia

15:15 - 13/04

Bavarians FC

0 - 6

Deren FC

18:15 - 13/04

FC Ulaanbaatar

9 - 1

Khovd

Ceska Fotbalova Liga - Séc

Ceska Fotbalova Liga - Séc

15:15 - 13/04

Jablonec B

1 - 2

Hradec Kralove B

15:15 - 13/04

Trinec

2 - 0

Zlin B

15:30 - 13/04

FK Kolin

1 - 0

Mlada Boleslav B

15:30 - 13/04

FK Prepere

0 - 2

Slovan Velvary

15:30 - 13/04

Ceske Budejovice B

2 - 1

Loko Vltavin

15:30 - 13/04

FK Kraluv Dvur

3 - 0

Povltava FA

20:00 - 13/04

Most Mus

2 - 2

Slovan Liberec II

Hạng 2 Séc

Hạng 2 Séc

15:15 - 13/04

Vyskov

1 - 0

Chrudim

15:30 - 13/04

SK Prostejov

2 - 1

FK MAS Taborsko

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

15:30 - 13/04

Trung Quốc (w) U16

1 - 2

Paraguay (W) U16

16:00 - 13/04

Thụy điển U16

1 - 1

Đan Mạch U16

16:00 - 13/04

USA (W) U16

8 - 0

Việt Nam (w) U16

17:00 - 13/04

Bỉ U16

1 - 1

Hà Lan U16

20:00 - 13/04

Uganda (W) U16

0 - 1

xứ Wales (w) U16

W-League Úc

W-League Úc

15:30 - 13/04

Western United (W)

2 - 2

Newcastle Jets (w)

Czech Republic 5. Ligy

Czech Republic 5. Ligy

15:30 - 13/04

Litomerice

1 - 0

FK Krupka

Germany Youth U19 League

Germany Youth U19 League

15:30 - 13/04

Kaiserslautern U19

1 - 3

Bayern Munchen U19

16:00 - 13/04

Carl Zeiss Jena U19

2 - 3

E. Braunschweig U19

16:00 - 13/04

St. Pauli U19

0 - 1

Union Berlin U19

16:00 - 13/04

FSV Mainz 05 U19

2 - 5

Eintracht Frankfurt U19

16:00 - 13/04

VfL Bochum U19

3 - 1

Koln U19

16:00 - 13/04

Fortuna Dusseldorf U19

1 - 2

Borussia Dortmund U19

16:00 - 13/04

Schalke 04 U19

1 - 0

Wuppertaler SV Borussia U19

17:30 - 13/04

VfB Stuttgart U19

3 - 2

FC Heidenheim U19

18:00 - 13/04

RB LeipzigU19

3 - 2

Dynamo Dresden U19

18:00 - 13/04

VfL Wolfsburg U19

9 - 0

Hansa Rostock U19

18:00 - 13/04

Augsburg U19

0 - 3

Karlsruher SC U19

18:00 - 13/04

Paderborn U19

2 - 0

Viktoria koln U19

18:00 - 13/04

SC Verl U19

0 - 6

Monchengladbach U19

19:00 - 13/04

Hamburger SV U19

3 - 2

Hertha Berlin U19

19:00 - 13/04

Werder Bremen U19

4 - 2

SV Meppen U19

20:00 - 13/04

Greuther Furth U19

0 - 6

Hoffenheim U19

Italian Youth League B

Italian Youth League B

16:00 - 13/04

Ascoli U19

2 - 0

Monopoli Youth

16:00 - 13/04

Benevento (Youth)

3 - 2

Ternana u20

16:00 - 13/04

Spezia U20

1 - 2

Cosenza Calcio Youth

17:30 - 13/04

Alessandria Youth

1 - 1

FC Sudtirol Youth

18:00 - 13/04

Palermo U20

1 - 1

Pisa U19

19:30 - 13/04

Crotone U19

0 - 3

Napoli Youth

20:00 - 13/04

Bari U19

1 - 3

Virtus Entella U20

20:00 - 13/04

Perugia U20

1 - 4

Cesena U20

20:00 - 13/04

Sha LAN U19

2 - 2

Pescara Youth

20:00 - 13/04

FeralpiSalo Youth

4 - 3

Cittadella U20

20:00 - 13/04

Padova U19

5 - 0

Reggiana U20

20:00 - 13/04

Parma U20

2 - 3

AlbinoLeffe Youth

20:00 - 13/04

Renate U19

2 - 1

Brescia U20

20:00 - 13/04

Spal U19

1 - 3

Como U20

20:00 - 13/04

Venezia F.C. Youth

2 - 2

US Cremonese U20

20:00 - 13/04

Vicenza U20

1 - 1

Udinese U20

 Vysshaya Liga Belarus Nữ

Vysshaya Liga Belarus Nữ

16:00 - 13/04

Energetik-BGU Minsk (w)

8 - 0

Bobruichanka Bobruisk (w)

18:00 - 13/04

FC Gomel (w)

0 - 2

Dinamo Brest (W)

SVK U19 A

SVK U19 A

16:00 - 13/04

Slovan Bratislava U19

1 - 2

FC Petrzalka U19

16:00 - 13/04

Spartak Trnava U19

1 - 1

MSK Zilina U19

16:00 - 13/04

FC Kosice U19

2 - 2

MFK Zemplin Michalovce U19

16:00 - 13/04

FK Zeleziarne Podbrezova U19

2 - 3

Banska Bystrica U19

16:00 - 13/04

FC Tatran Presov U19

1 - 1

DAC Dunajska Streda U19

16:00 - 13/04

SCP RuzomberokU19

0 - 3

Trencin U19

Spain Segunda Women

Spain Segunda Women

16:00 - 13/04

Elche (w)

2 - 0

Cacereno B (W)

Ukraine U21 Liga

Ukraine U21 Liga

16:00 - 13/04

Polissya Zhytomyr U21

2 - 1

Kolos Kovalivka U21

16:40 - 13/04

FC Vorskla U21

7 - 2

FC Shakhtar Donetsk U21

18:00 - 13/04

Zorya U21

2 - 1

FC Chernomorets U21

Kazakhstan Cup

Kazakhstan Cup

16:00 - 13/04

Kaisar Kyzylorda

0 - 3

Tobol Kostanai

16:00 - 13/04

FK Atyrau

6 - 0

SD Family

18:00 - 13/04

Zhenis

0 - 1

Lokomotiv Astana

20:00 - 13/04

FC Kairat Almaty

3 - 0

Turan Turkistan

Bulgaria Premier League Women

Bulgaria Premier League Women

16:00 - 13/04

LP Super Sport Sofia (w)

4 - 0

Dunav Ruse (W)

Slovakia I Liga Women

Slovakia I Liga Women

16:00 - 13/04

MFK Ruzomberok (w)

4 - 0

Banska Bystrica (w)

19:30 - 13/04

AS Trencin (w)

3 - 1

MFK Topolcany (w)

WAUS WD1

WAUS WD1

16:00 - 13/04

Perth SC (w)

2 - 1

Balcatta (w)

Hạng Nhất Ấn Độ

Hạng Nhất Ấn Độ

16:00 - 13/04

Real Kashmir FC

1 - 4

Namdhari FC

18:00 - 13/04

Sreenidhi FC

3 - 2

Shillong Lajong FC

19:30 - 13/04

Mohammedan SC

1 - 3

Delhi FC

Đức Youth U17 League

Đức Youth U17 League

16:00 - 13/04

Karlsruher SC U17

3 - 0

Augsburg U17

16:00 - 13/04

Koln U17

3 - 1

Bochum U17

16:00 - 13/04

Arminia Bielefeld U17

0 - 1

SC Paderborn 07 U17

16:00 - 13/04

Dortmund U17

4 - 0

MSV Duisburg U17

16:00 - 13/04

RW Essen U17

3 - 2

VfB Waltrop U17

16:00 - 13/04

Chemnitzer(U17)

0 - 4

Hamburger SV U17

16:00 - 13/04

Viktoria Berlin U17

1 - 3

Holstein Kiel U17

16:00 - 13/04

Hannover 96 U17

1 - 1

RasenBallsport LeipzigU17

16:00 - 13/04

Dynamo DresdenU17

0 - 1

VfL Wolfsburg U17

17:15 - 13/04

Blumenthaler SV U17

4 - 2

St. PauliU17

18:00 - 13/04

Bayern Munchen U17

2 - 0

FC Heidenheim U17

18:00 - 13/04

Hoffenheim U17

1 - 1

FSV Mainz 05 U17

18:00 - 13/04

FC Schalke 04 U17

2 - 3

Bayer Leverkusen U17

18:00 - 13/04

Viktoria koln(U17)

1 - 1

RW Oberhausen U17

19:00 - 13/04

Eintracht Frankfurt U17

3 - 0

SC Freiburg U17

20:00 - 13/04

Werder Bremen U17

3 - 3

Hertha BSC Berlin U17

Hungary NB III

Hungary NB III

16:00 - 13/04

Gyirmot FC Gyor II

5 - 1

Kelen SC

Hungary U19 2nd Division

Hungary U19 2nd Division

16:00 - 13/04

Ujpest FC U19

0 - 3

NergihasaU19

Vô địch Trẻ Central Ba Lan

Vô địch Trẻ Central Ba Lan

16:00 - 13/04

Odra Opole Youth

1 - 2

Legia Warszawa (Youth)

17:00 - 13/04

Cracovia Krakow (Youth)

2 - 1

Korona Kielce U19

17:00 - 13/04

Lech Poznan (Youth)

2 - 1

Jagiellonia Bialystok (Youth)

17:00 - 13/04

Wisla Krakow (Youth)

0 - 0

Gornik Zabrze (Youth)

20:00 - 13/04

Polonia Warszawa (Youth)

1 - 3

Zaglebie Lubin (Youth)

Primavera 1 - Italia

Primavera 1 - Italia

16:00 - 13/04

AC Milan U20

3 - 2

Empoli U20

16:00 - 13/04

Cagliari U19

3 - 1

Atalanta U20

18:00 - 13/04

Frosinone U20

3 - 1

Genoa Youth

18:00 - 13/04

Juventus U20

3 - 3

AS Roma U20

20:00 - 13/04

Verona U20

2 - 0

Monza 1912 Youth

Hungary Womens Division 1 League

Hungary Womens Division 1 League

16:00 - 13/04

MOL Fehervar FC (W)

1 - 9

Gyori Dozsa (w)

19:00 - 13/04

Ferencvarosi TC (w)

6 - 0

Viktoria FC Szombathely (w)

Hạng 2 Ukraine

Hạng 2 Ukraine

16:00 - 13/04

Podillya Khmelnytskyi

3 - 1

Metalurh Zaporizhya

16:50 - 13/04

FC Inhulets Petrove

1 - 0

FK Epitsentr Dunayivtsi

17:00 - 13/04

Nyva Ternopil

0 - 0

FC Chernigiv

17:45 - 13/04

FC Victoria Mykolaivka

0 - 1

Prykarpattya Ivano Frankivsk

18:30 - 13/04

FC Bukovyna chernivtsi

1 - 1

Hirnyk-Sport

Algeria Womens League

Algeria Womens League

16:10 - 13/04

FC Constantine(w)

5 - 0

MZ Biskra (w)

Australia Northern NSW Division 1

Australia Northern NSW Division 1

16:20 - 13/04

Singleton Strikers FC

2 - 2

Toronto Awaba

Spain Youth League

Spain Youth League

16:30 - 13/04

Real Betis U19

4 - 0

UD Tomares U19

17:00 - 13/04

Valencia U19

3 - 1

CD Roda U19

18:00 - 13/04

CD Sobradillo U19

2 - 2

Tenerife U19

VĐQG Estonia

VĐQG Estonia

16:30 - 13/04

JK Tammeka Tartu

1 - 2

FC Kuressaare

Youth U19 - Đan Mạch

Youth U19 - Đan Mạch

16:45 - 13/04

Esbjerg U19

2 - 2

Horsens U19

18:00 - 13/04

FC Kobenhavn U19

5 - 0

Silkeborg U19

18:00 - 13/04

Midtjylland U19

5 - 2

Odense BK U19

18:00 - 13/04

Lyngby Fodbold Club U19

3 - 3

Sonderjyske U19

18:00 - 13/04

Randers Freja U19

5 - 2

Aalborg BK U19

Kenya Premier League

Kenya Premier League

17:00 - 13/04

Kakamega Homeboyz

1 - 1

Kariobangi Sharks

17:00 - 13/04

Nairobi Star City

3 - 0

Muranga Seal

19:00 - 13/04

Nzoia United

1 - 3

Gor Mahia

19:00 - 13/04

Sofapaka FC

1 - 1

Ulinzi Stars Nakuru

19:00 - 13/04

Bandari

1 - 1

Bidco United

20:00 - 13/04

KCB SC

0 - 1

Kenya Police FC

Portugal Liga 3

Portugal Liga 3

17:00 - 13/04

Sporting Braga II

2 - 1

Varzim

VĐQG Ukraine

VĐQG Ukraine

17:00 - 13/04

Obolon Kiev

1 - 1

FC Mynai

19:30 - 13/04

PFC Oleksandria

0 - 1

Dynamo Kyiv

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

17:00 - 13/04

Academico Viseu U19

2 - 2

SC Farense U19

17:00 - 13/04

Sporting Lisbon U19

1 - 2

Braga U19

17:00 - 13/04

Rio Ave U19

1 - 1

Maritimo U19

17:00 - 13/04

Alverca U19

1 - 1

SC Lusitania U19

17:00 - 13/04

Nacional U19

0 - 1

Uniao Leiria U19

20:00 - 13/04

Seixal Clube 1925 U19

0 - 2

Amora FC U19

Uzbekistan Cup

Uzbekistan Cup

17:00 - 13/04

Lokomotiv BFK

1 - 0

FK Chigatoy

18:00 - 13/04

Termez Surkhon

0 - 0

Olympic FK Tashkent

19:00 - 13/04

Lokomotiv Tashkent

1 - 0

Zaamin

Spanish Ladies Premier League

Spanish Ladies Premier League

17:00 - 13/04

Real Sociedad (w)

1 - 1

Sporting De Huelva (w)

19:00 - 13/04

Eibar (w)

3 - 0

Sevilla FC (w)

Netherlands U21 League (cup)

Netherlands U21 League (cup)

17:00 - 13/04

IJsselmeervogels U21

3 - 2

ASV De Dijk U21

17:10 - 13/04

AFC U21

2 - 3

FC Den Bosch U21

18:00 - 13/04

MVV Maastricht U21

5 - 3

USV Hercules U21

19:45 - 13/04

NEC U21

2 - 1

PEC Zwolle U21

Algeria U20 Youth League

Algeria U20 Youth League

17:00 - 13/04

CA Batna U21

4 - 0

MSP Batna U21

Hạng 2 Bồ Đào Nha

Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00 - 13/04

CF Os Belenenses

1 - 0

Viseu

20:00 - 13/04

Uniao Leiria

3 - 1

Vilaverdense

Romania Liga 1 Women

Romania Liga 1 Women

17:00 - 13/04

Farul Constanta (W)

2 - 3

FK Csikszereda (w)

Hạng 2 Lithuania

Hạng 2 Lithuania

17:00 - 13/04

Garr and Ava

1 - 2

Babrungas

18:00 - 13/04

FK Minija

0 - 0

FK Tauras Taurage

20:00 - 13/04

Ekranas Panevezys

2 - 4

FK Neptunas Klaipeda

Uzbekistan League Women

Uzbekistan League Women

17:00 - 13/04

Bunyodkor Tashkent(w)

0 - 5

Sevinch (w)

Lithuania II Lyga

Lithuania II Lyga

17:00 - 13/04

FM Fortuna

2 - 3

FK Dembava

Giao Hữu

Giao Hữu

17:00 - 13/04

Geylang United FC

0 - 1

Lion City Sailors

17:00 - 13/04

Tanjong Pagar Utd

4 - 0

Albirex Niigata FC

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

17:00 - 13/04

Hittarps IK

0 - 4

Vastra Frolunda

17:00 - 13/04

IF Algarna

1 - 3

Kiruna FF

18:00 - 13/04

Viggbyholms

1 - 1

FC Arlanda

18:00 - 13/04

Landvetter IS

2 - 2

Husqvarna

18:00 - 13/04

Jonsereds IF

1 - 2

Varbergs GIF FK

18:00 - 13/04

Hogaborgs BK

1 - 2

Simrishamn

18:00 - 13/04

Osterlen FF

1 - 0

FBK Balkan

19:00 - 13/04

Laholms FK

5 - 3

IK Tord

19:00 - 13/04

BK Astrio

3 - 0

Lindome GIF

19:00 - 13/04

IK Gauthiod

0 - 2

Herrestads AIF

19:00 - 13/04

Sifhalla

1 - 2

Vanersborg FK

19:00 - 13/04

IK Kongahalla

2 - 1

Kumla

19:00 - 13/04

Taftea IK

1 - 3

Skelleftea FF

19:00 - 13/04

IFK Lulea

2 - 1

Ytterhogdal IK

19:00 - 13/04

IFK Berga

0 - 0

IFK Hassleholm

20:00 - 13/04

Skiljebo SK

3 - 2

FC Gute

Denmark - 4.Liga

Denmark - 4.Liga

17:00 - 13/04

Glostrup FK

2 - 1

Allerod

18:00 - 13/04

Dalum

2 - 1

Vinder Vatanspor-VRI

18:00 - 13/04

Tarup Paarup IF

2 - 0

Varde

18:00 - 13/04

B 1913 Odense

2 - 0

Ringkobing

18:00 - 13/04

Frederikssund IK

3 - 1

Nr. sundby

18:00 - 13/04

Karlslunde IF

5 - 1

Tarnby FF

18:30 - 13/04

Norresundby

2 - 0

B 1909 Odense

18:30 - 13/04

Kjellerup

1 - 1

OKS

19:00 - 13/04

Næstved IF 2

0 - 2

Ledoje-Smorum Fodbold

19:00 - 13/04

Skjold

0 - 0

Gorslev IF

Đức Bundesliga Nữ

Đức Bundesliga Nữ

17:00 - 13/04

SC Freiburg (w)

1 - 4

VfL Wolfsburg (w)

19:00 - 13/04

Bayer Leverkusen (w)

2 - 0

Eintracht Frankfurt (w)

Poland Division 4

Poland Division 4

17:00 - 13/04

Concordia Elblag

1 - 1

Lechia Tomaszow Mazowiecki

17:00 - 13/04

Jagiellonia Bialystok II

0 - 3

LKS Lomza

17:00 - 13/04

Cartusia

2 - 1

KS Polonia Sroda Wlkp

17:00 - 13/04

Gornik II Zabrze

2 - 0

Gornik Polkowice

17:00 - 13/04

Odra Bytom Odrzanski

1 - 1

Pawlowice Slaskie

18:00 - 13/04

LKS Goczalkowice Zdroj

0 - 0

Rakow Czestochowa 2

18:00 - 13/04

Avia Swidnik

1 - 2

Siarka Tarnobrzeg

19:00 - 13/04

Orleta Radzyn Podlaski

0 - 3

KS Wieczysta Krakow

19:00 - 13/04

Unia Turza Slaska

0 - 1

GKP Gorzow

19:00 - 13/04

Wikielec

0 - 0

Sieradz

19:30 - 13/04

Pogon Szczecin II

1 - 0

Vineta Wolin

20:00 - 13/04

Olimpia Zambrow

1 - 2

Unia Skierniewice

20:00 - 13/04

Flota Swinoujscie

2 - 1

Gedania Gdansk

20:00 - 13/04

Elana Torun

3 - 0

KTS-K Luzino

20:00 - 13/04

Warta Gorzów Wielkopolski

0 - 0

Slask Wroclaw II

20:00 - 13/04

LZS Starowice Dolne

4 - 1

Lechia Zielona Gora

20:00 - 13/04

Garbarnia Krakow

3 - 0

Star Starachowice

VĐQG Turkmenistan

VĐQG Turkmenistan

17:00 - 13/04

Energetik Mary

0 - 7

Arkadag FK

18:00 - 13/04

HTTU Asgabat

1 - 2

Nebitchi

18:00 - 13/04

FC MERW

2 - 0

Sagadam FK

19:00 - 13/04

Kopetdag Asgabat

0 - 3

FC Altyn Asyr

U19 Pháp

U19 Pháp

17:00 - 13/04

Bastia U19

1 - 0

Colomiers U19

18:00 - 13/04

Saint Etienne U19

2 - 2

Nice U19

19:00 - 13/04

Ajaccio Gfco U19

2 - 1

Monaco U19

19:30 - 13/04

Concarneau U19

1 - 0

Angers SCO U19

England U21 Premier League

England U21 Premier League

17:00 - 13/04

Newcastle U21

1 - 3

Fulham U21

Finland Championship U20

Finland Championship U20

17:00 - 13/04

VJS Vantaa U20

2 - 1

HJK Helsinki U20

Finland Women League 1

Finland Women League 1

17:00 - 13/04

ONS (w)

3 - 0

Ilott (w)

18:00 - 13/04

VIFK Vaasa (w)

3 - 1

Espoo (w)

Poland League Women

Poland League Women

17:00 - 13/04

Sportowa Czworka Radom (w)

0 - 2

Lech Poznan UAM (W)

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 - 13/04

Keciorengucu

2 - 1

Genclerbirligi

20:00 - 13/04

Boluspor

1 - 0

Umraniyespor

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

18:00 - 13/04

Onsala BK

2 - 3

Ljungskile

18:00 - 13/04

Pitea IF

2 - 1

AFC Eskilstuna

18:00 - 13/04

FC Stockholm

2 - 1

Karlbergs BK

18:00 - 13/04

Vasalunds IF

3 - 0

Taby

18:00 - 13/04

Angelholms FF

2 - 1

FC Rosengard

Swden Women Divi.1

Swden Women Divi.1

18:00 - 13/04

Eskilstuna United (w)

2 - 0

Jitex DFF (w)

19:00 - 13/04

Malmo (w)

0 - 4

Umea IK (w)

19:00 - 13/04

Sundsvalls DFF (w)

0 - 3

Gamla Upsala SK (w)

Na Uy Division 2 - Group 2

Na Uy Division 2 - Group 2

18:00 - 13/04

Orn-Horten

2 - 0

Brattvag

19:00 - 13/04

Junkeren

2 - 5

Grorud

19:00 - 13/04

Ullensaker/Kisa IL

1 - 2

Strommen

20:00 - 13/04

Lysekloster

1 - 3

Vard Haugesund

20:00 - 13/04

Strindheim IL

0 - 3

Skeid Oslo

20:00 - 13/04

Tromsdalen

3 - 0

Eidsvold Turn

Đan Mạch Division 3A

Đan Mạch Division 3A

18:00 - 13/04

Vanlose

3 - 1

SfB Oure

19:00 - 13/04

Vegar

1 - 0

Young Boys FD

19:00 - 13/04

Naesby

1 - 4

BK Frem

League Divison 2 Nữ Đan Mạch

League Divison 2 Nữ Đan Mạch

18:00 - 13/04

Sundby BK (w)

3 - 2

ASA Aarhus (w)

19:30 - 13/04

Solrod (w)

1 - 1

Skovlunde IF (w)

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

18:00 - 13/04

SV Empor Berlin

3 - 1

FC Wilmersdorf

19:00 - 13/04

VSG Altglienicke II

3 - 2

Frohnauer SC

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

18:00 - 13/04

Brommapojkarna (w)

0 - 0

Linkopings (w)

20:00 - 13/04

Djurgardens (w)

2 - 0

Trelleborgs FF (w)

20:00 - 13/04

BK Hacken (W)

4 - 3

IFK Norrkoping DFK (w)

20:00 - 13/04

Orebro (w)

0 - 1

Hammarby (w)

VĐQG Tajikistan

VĐQG Tajikistan

18:00 - 13/04

FK Eskhata

0 - 3

CSKA Pamir Dushanbe

20:00 - 13/04

FC Istiklol Dushanbe

3 - 0

FC Khatlon

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

18:00 - 13/04

KSV Vatan Sport Bremen

2 - 4

ESC Geestemunde

18:00 - 13/04

BTS Neustadt

2 - 1

Bremerhaven

19:00 - 13/04

TSV Landsberg

1 - 2

FC Sonthofen

19:00 - 13/04

FC Giessen

3 - 0

Eintracht Stadtallendorf

19:00 - 13/04

RSV Eintracht

2 - 2

FC Anker Wismar

19:00 - 13/04

Tennis Borussia Berlin

0 - 5

SV Tasmania Berlin

20:00 - 13/04

Ramlingen Ehlershausen

2 - 0

SV Meppen II

20:00 - 13/04

Bayern Alzenau

3 - 0

Turk Gucu Friedberg

Latvia 1. Liga

Latvia 1. Liga

18:00 - 13/04

Valmieras FK II

3 - 1

Tukums-2000 II

VĐQG Phần Lan

VĐQG Phần Lan

18:00 - 13/04

Ilves Tampere

4 - 6

Gnistan Helsinki

Hạng Nhất Đan Mạch

Hạng Nhất Đan Mạch

18:00 - 13/04

Kolding FC

0 - 0

Vendsyssel

VĐQG Burundi

VĐQG Burundi

18:00 - 13/04

LLB Academic

0 - 2

Magara Young Boys

18:00 - 13/04

Telaviv FC

1 - 2

Bumamuru

20:00 - 13/04

Kayanza Utd

2 - 1

Moso Sugar Company

Ngoại Hạng Belarus

Ngoại Hạng Belarus

18:00 - 13/04

Dnepr Mogilev

0 - 2

Neman Grodno

20:00 - 13/04

FC Gomel

0 - 1

Dinamo Minsk

Czech Republic Division 2 Women

Czech Republic Division 2 Women

18:00 - 13/04

FC Prague (W)

7 - 2

Sigma Olomouc (W)

Tanzania Ligue 1

Tanzania Ligue 1

18:00 - 13/04

Geita Gold

2 - 2

Mtibwa Sugar

Norway Division 1 Women

Norway Division 1 Women

18:00 - 13/04

Ovrevoll Hosle(w)

1 - 1

Tromso (w)

19:00 - 13/04

Fortuna Alesund (w)

2 - 0

KIL/Hemne (w)

20:00 - 13/04

Avaldsnes (w)

1 - 0

Viking (W)

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

18:00 - 13/04

Atletico Malagueno

3 - 0

Atletico Melilla

18:30 - 13/04

UD Tamaraceite

0 - 1

CF San Bartolome

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

18:00 - 13/04

Chemnitzer

1 - 3

VSG Altglienicke

18:00 - 13/04

BFC Viktoria 1889

3 - 1

Berliner FC Dynamo

19:00 - 13/04

Rot-Weiss Erfurt

0 - 1

Lok. Leipzig

19:00 - 13/04

Wurzburger Kickers

4 - 0

Te Cu Kukuh Atta Seip

19:00 - 13/04

DJK Vilzing

3 - 1

TSV Buchbach

19:00 - 13/04

Schweinfurt 05 FC

0 - 2

FV Illertissen

19:00 - 13/04

SV Schalding Heining

1 - 2

Greuther Furth (Youth)

19:00 - 13/04

Nurnberg (Youth)

2 - 1

Wacker Burghausen

19:00 - 13/04

FC Augsburg II

3 - 0

SpVgg Ansbach

19:00 - 13/04

Wuppertaler

3 - 0

Gutersloh

19:00 - 13/04

TuS Koblenz

0 - 1

Freiberg

19:00 - 13/04

TSV Steinbach Haiger

0 - 2

FSV Frankfurt

19:00 - 13/04

Hessen Kassel

1 - 0

Astoria Walldorf

19:00 - 13/04

E. Frankfurt (Youth)

5 - 0

SG Barockstadt

19:00 - 13/04

TSG Balingen

0 - 5

TSG Hoffenheim (Youth)

19:00 - 13/04

Vfr Aalen

2 - 3

TSV Schott Mainz

19:00 - 13/04

Holstein Kiel II

1 - 1

SSV Jeddeloh

19:00 - 13/04

Wiedenbruck

3 - 1

Koln Am

19:00 - 13/04

Rot-Weiss Oberhausen

0 - 0

Monchengladbach AM.

19:00 - 13/04

SV Lippstadt

1 - 5

Schalke 04 (Youth)

19:00 - 13/04

Fortuna Koln

0 - 1

Bocholt FC

19:00 - 13/04

F. Dusseldorf (Youth)

0 - 0

Duren

19:00 - 13/04

Alemannia Aachen

3 - 0

Rot-Weiss Ahlen

19:30 - 13/04

SC Spelle-Venhaus

3 - 3

Oldenburg

20:00 - 13/04

SV Meppen

4 - 1

Havelse

Norway Division 4

Norway Division 4

18:10 - 13/04

Orkla

2 - 3

Stromsgodset B

19:00 - 13/04

Os Turn Fotball

5 - 0

Djerv 1919

19:00 - 13/04

Hou Ge Xinte B team

1 - 0

froya

19:00 - 13/04

Stord IL

1 - 1

Asane Fotball B

19:00 - 13/04

Lorenskog

5 - 1

IL Hodd B

19:00 - 13/04

Start Kristiansand B

1 - 1

Mandalskameratene

19:00 - 13/04

Vidar

3 - 2

Vigor

19:00 - 13/04

Fana

1 - 2

Sandvikens

20:00 - 13/04

Mosjoen

1 - 5

Nardo FK

20:00 - 13/04

Verdal

0 - 1

SK Trygg Lade

20:00 - 13/04

Surnadal

2 - 3

Melhus

20:00 - 13/04

Ardal

2 - 3

Loddefjord

20:00 - 13/04

Nordstrand

2 - 2

Asker

20:00 - 13/04

KFUM 2

5 - 1

Oppsal

20:00 - 13/04

Frigg

1 - 3

Gamle Oslo

20:00 - 13/04

Floro

0 - 1

Bjarg

20:00 - 13/04

Vindbjart

3 - 2

Madla IL

VĐQG Áo Nữ

VĐQG Áo Nữ

18:10 - 13/04

Bergheim/Hof (w)

1 - 4

First Vienna (W)

Ekstraliga Nữ Ba Lan

Ekstraliga Nữ Ba Lan

18:15 - 13/04

KKPK Medyk Konin (w)

0 - 3

GKS Katowice (w)

Super League Nữ Bỉ

Super League Nữ Bỉ

18:30 - 13/04

Anderlecht (w)

2 - 0

Oud Heverlee Leuven (w)

VĐQG Bosnia & Herzegovina

VĐQG Bosnia & Herzegovina

18:30 - 13/04

FK Zvijezda 09

1 - 2

GOSK Gabela

Hạng 2 Đan Mạch

Hạng 2 Đan Mạch

18:45 - 13/04

FA 2000

3 - 2

Skive IK

19:00 - 13/04

Brabrand

0 - 1

HIK Hellerup

19:00 - 13/04

Middelfart G og

0 - 2

Aarhus Fremad

VĐQG Xứ Wales

VĐQG Xứ Wales

18:45 - 13/04

Haverfordwest FC

3 - 1

Colwyn Bay

Hạng 2 Ý

Hạng 2 Ý

19:00 - 13/04

Como

2 - 1

Bari

19:00 - 13/04

Cremonese

1 - 2

Ternana

19:00 - 13/04

Pisa

3 - 1

Feralpisalo

19:00 - 13/04

Sampdoria

0 - 1

SudTirol

19:00 - 13/04

Cittadella

0 - 0

Ascoli

Hạng 2 Malta

Hạng 2 Malta

19:00 - 13/04

Senglea Athletic

0 - 3

Zurrieq

19:00 - 13/04

Swieqi United

4 - 0

Lija Athletic

VĐQG Belarus

VĐQG Belarus

19:00 - 13/04

Volna Pinsk

3 - 0

FK Orsha

20:00 - 13/04

Ostrowitz

1 - 0

Shakhter Soligorsk II

20:00 - 13/04

Energetik-BGU Minsk

0 - 1

FK Bumprom

Hạng 2 Georgia

Hạng 2 Georgia

19:00 - 13/04

Aragvi Dusheti

3 - 3

Kolkheti 1913 Poti

19:00 - 13/04

Gareji Sagarejo

3 - 4

FC Sioni Bolnisi

19:00 - 13/04

WIT Georgia Tbilisi

1 - 2

Dinamo Tbilisi II

VĐQG Lithuania

VĐQG Lithuania

19:00 - 13/04

TransINVEST Vilnius

0 - 1

Banga Gargzdai

Uganda Cup

Uganda Cup

19:00 - 13/04

BUL FC

1 - 1

Kampala City Council FC

Hạng 2 Bulgaria

Hạng 2 Bulgaria

19:00 - 13/04

FC Maritsa 1921

0 - 2

Septemvri Sofia

Estonia Teine Liiga

Estonia Teine Liiga

19:00 - 13/04

Nomme JK Kalju II

1 - 3

Tartu Kalev

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

19:00 - 13/04

AGF Kvindefodbold APS (w)

2 - 1

Brondby IF (w)

19:00 - 13/04

Aalborg (w)

2 - 0

Thisted FC (w)

19:00 - 13/04

Odense BK (w)

4 - 0

Osterbro IF (w)

19:00 - 13/04

Boldklubben AF 1893 (w)

1 - 0

Naestved HG (W)

VĐQG Malta

VĐQG Malta

19:00 - 13/04

Floriana F.C.

4 - 0

Mosta FC

GER D5

GER D5

19:00 - 13/04

FC Ingolstadt 04 Am

3 - 3

Bayern Hof

Iceland Cup

Iceland Cup

19:00 - 13/04

Tindastoll Sauda

1 - 1

Magni

20:00 - 13/04

Arborg

1 - 2

FC Arbaer

20:00 - 13/04

KA Asvellir

3 - 3

RB Keflavik

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

19:00 - 13/04

Catuense BA U20

1 - 3

Bahia (Youth)

19:00 - 13/04

Camacariense U20

3 - 3

AD Leonico U20

19:30 - 13/04

Atletico Goianiense U20

1 - 1

Guapo M19 EC U20

Hạng 3 Áo

Hạng 3 Áo

19:00 - 13/04

Bischofshofen

3 - 3

SC Imst

20:00 - 13/04

SPG Motz/Silz

3 - 0

SVG Reichenau

Phần Lan Kansallinen Liiga Nữ

Phần Lan Kansallinen Liiga Nữ

19:00 - 13/04

Jyvaskylan Pallokerho (w)

0 - 3

HPS (w)

20:00 - 13/04

HJK Helsinki (w)

4 - 2

PK-35 RY (w)

Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ

19:00 - 13/04

Menemen FK

0 - 1

Iskenderun FK

19:00 - 13/04

Sariyer

2 - 0

Duzcespor

19:00 - 13/04

Erokspor

5 - 1

Bursaspor

19:00 - 13/04

Bursa Niluferspor AS

4 - 1

Ankaraspor FK

19:00 - 13/04

Celspor

4 - 0

Nazillispor

Portugal Campeonato Nacional II Women

Portugal Campeonato Nacional II Women

19:00 - 13/04

Estoril Praia (w)

1 - 2

Benfica B (W)

Kenya Super League

Kenya Super League

19:00 - 13/04

Dimba Patriots FC

2 - 2

MCF FC

2.Liga Thụy Sỹ

2.Liga Thụy Sỹ

19:00 - 13/04

Young Boys U21

3 - 1

FC St.Gallen U21

20:00 - 13/04

FC Black Stars Basel

2 - 1

Bassecourt

20:00 - 13/04

Basuli B team

3 - 2

SC Cham

20:00 - 13/04

Biel Bienne

0 - 1

Etoile Carouge

20:00 - 13/04

Lugano U21

3 - 0

Delemont

Hạng 3 Đức

Hạng 3 Đức

19:00 - 13/04

B. Dortmund (Youth)

1 - 1

Ingolstadt

19:00 - 13/04

SSV Ulm 1846

2 - 0

Preuben Munster

19:00 - 13/04

SC Verl

3 - 1

Erzgebirge Aue

19:00 - 13/04

Viktoria koln

4 - 2

Hallescher FC

19:00 - 13/04

Unterhaching

4 - 1

VFB Lubeck

French Feminines D1

French Feminines D1

19:00 - 13/04

Guingamp (w)

3 - 3

Paris Saint Germain (w)

19:00 - 13/04

Montpellier (w)

1 - 2

Lille (w)

19:30 - 13/04

Dijon w

1 - 2

Le Havre (w)

VĐQG Moldova

VĐQG Moldova

19:00 - 13/04

Dacia-Buiucani

1 - 4

FC Milsami

Bỉ 1st National Nữ

Bỉ 1st National Nữ

19:15 - 13/04

Westerlo (W)

5 - 0

Royal FC Liege (w)

20:00 - 13/04

Moldavo (w)

2 - 0

Zulte-Waregem II (w)

Danish U17

Danish U17

19:15 - 13/04

Esbjerg FB U17

5 - 0

Horsens U17

20:00 - 13/04

FC Kobenhavn U17

1 - 0

Silkeborg IF U17

Holland Derde Divisie

Holland Derde Divisie

19:30 - 13/04

SteDoCo

5 - 0

RKSV Groene Ster

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

19:30 - 13/04

ASKO Kottmannsdorf

1 - 1

St Jakob/Rosental

20:00 - 13/04

SV Ilz

2 - 0

SK Furstenfeld

20:00 - 13/04

SV Wienerberger

1 - 2

Helfort 15

Finland - Kakkonen Lohko

Finland - Kakkonen Lohko

19:30 - 13/04

KPV

2 - 1

RoPS Rovaniemi

20:00 - 13/04

GrIFK Kauniainen

2 - 1

PEPO Lappeenranta

20:00 - 13/04

Futura Porvoo

1 - 1

Mypa

20:00 - 13/04

EPS Espoo

0 - 1

OLS Oulu

20:00 - 13/04

PK Keski Uusimaa

0 - 3

Jyvaskyla JK

20:00 - 13/04

Poxyt

1 - 2

HJS Akatemia

VĐQG Israel

VĐQG Israel

19:30 - 13/04

Beitar Jerusalem

0 - 1

Hapoel Hadera

Tweede Divisie Hà Lan

Tweede Divisie Hà Lan

19:30 - 13/04

ACV Assen

0 - 3

Scheveningen

19:30 - 13/04

HHC Hardenberg

1 - 3

De Treffers

19:30 - 13/04

FC Lisse

0 - 1

ADO '20

19:30 - 13/04

Noordwijk

0 - 0

Quick Boys

19:40 - 13/04

Excelsior Maassluis

2 - 0

Rijnsburgse Boys

20:00 - 13/04

AFC

3 - 1

Jong Sparta Rotterdam (Youth)

20:00 - 13/04

Almere City Youth

3 - 3

GVVV Veenendaal

20:00 - 13/04

Kozakken Boys

0 - 3

Spakenburg

Schleswig Holstein Liga

Schleswig Holstein Liga

19:30 - 13/04

SV Preussen 09 Reinfeld

1 - 1

SV Eichede

Faroe Islands Division 1

Faroe Islands Division 1

19:30 - 13/04

B71 Sandur

0 - 0

TB/FCS/Royn

Southern League South Division Anh

Southern League South Division Anh

19:30 - 13/04

Swindon S

3 - 0

Basingstoke Town

VĐQG Hungary

VĐQG Hungary

19:30 - 13/04

Varda SE

4 - 1

Ujpesti

VĐQG Azerbaijan

VĐQG Azerbaijan

19:30 - 13/04

FK Gilan Gabala

1 - 2

Turan Tovuz

Malawi Premier League

Malawi Premier League

19:30 - 13/04

Nyasa Big Bullets FC

0 - 0

Mighty Tigers

19:30 - 13/04

Civil Service Utd

3 - 0

Dedza Dynamos

Uganda Division 2

Uganda Division 2

19:50 - 13/04

Kataka FC

1 - 0

Young Elephants FC

 Hạng 2 Croatia

Hạng 2 Croatia

19:50 - 13/04

NK Orijent Rijeka

0 - 1

NK Zrinski Jurjevac

VĐQG San Marino

VĐQG San Marino

20:00 - 13/04

Tre Fiori

2 - 1

Tre Penne

VĐQG Ba Lan

VĐQG Ba Lan

20:00 - 13/04

Stal Mielec

0 - 0

Widzew lodz

Italy Campionato Primavera 4

Italy Campionato Primavera 4

20:00 - 13/04

Real Monterotondo U19

0 - 3

Follonica Gavorrano U19

20:00 - 13/04

Arzignano Valchiampo U19

2 - 8

Modena U19

20:00 - 13/04

SS Turris Calcio U19

0 - 2

Avellino U19

VĐQG Bắc Macedonia

VĐQG Bắc Macedonia

20:00 - 13/04

Academy Pandev

1 - 0

Voska Sport

20:00 - 13/04

FK Rinija Gostivar

2 - 1

FK Tikves Kavadarci

20:00 - 13/04

FK Shkupi

3 - 1

FK Makedonija

Bắc Macedonia 2. MFL

Bắc Macedonia 2. MFL

20:00 - 13/04

FK Bashkimi

5 - 1

FK Karaorman

20:00 - 13/04

Belasica Strumica

1 - 1

Kamenica-Sasa

20:00 - 13/04

KF Besa Doberdoll

2 - 1

FK Skopje

20:00 - 13/04

FK Ohrid 2004

2 - 2

FK Novaci

20:00 - 13/04

FK Osogovo

1 - 3

Detonit Plachkovica

20:00 - 13/04

Pelister Bitola

3 - 0

KF Arsimi

20:00 - 13/04

Pobeda Prilep

0 - 1

FK Kozuv

20:00 - 13/04

FK Teteks Tetovo

1 - 2

Vardar Negotino

VĐQG Kosovo

VĐQG Kosovo

20:00 - 13/04

Prishtina

1 - 3

Gjilani

20:00 - 13/04

KF Feronikeli

0 - 2

KF Ballkani

20:00 - 13/04

KF Drita Gjilan

4 - 2

KF Liria Prizren

VĐQG Séc

VĐQG Séc

20:00 - 13/04

Bohemians 1905

1 - 3

Sparta Praha

20:00 - 13/04

Ceske Budejovice

3 - 2

Slovan Liberec

20:00 - 13/04

Mlada Boleslav

1 - 2

Teplice

South Africa League Women

South Africa League Women

20:00 - 13/04

TUT FC (W)

2 - 0

Copper Belts FC (w)

20:00 - 13/04

University of Pretoria (W)

3 - 2

City Lads FC (W)

Wales FAW Championship

Wales FAW Championship

20:00 - 13/04

Abertillery Bluebirds

0 - 7

Ammanford

Albania Division 2

Albania Division 2

20:00 - 13/04

KS Bylis

3 - 2

KS Korabi Peshkopi

20:00 - 13/04

Luzi 2008

4 - 0

Lushnja KS

20:00 - 13/04

Tomori berat

1 - 0

Burreli

Hạng 2 Paraguay

Hạng 2 Paraguay

20:00 - 13/04

Dep. Carapegua

1 - 0

Club Fernando de la Mora

20:00 - 13/04

Martin Ledesma

2 - 0

Atletico Colegiales

Hạng 4 Pháp

Hạng 4 Pháp

20:00 - 13/04

Toulouse FC II

4 - 2

Evian Thonon Gaillard

Cúp Quốc gia Nam Phi

Cúp Quốc gia Nam Phi

20:00 - 13/04

Stellenbosch FC

4 - 0

Supersport Utd

VĐQG Albania

VĐQG Albania

20:00 - 13/04

KF Tirana

1 - 0

KS Perparimi Kukesi

Hạng 2 Moldova

Hạng 2 Moldova

20:00 - 13/04

Saxan Ceadir Lunga

0 - 1

FC Floresti

20:00 - 13/04

CF Sparta Selemet

2 - 1

Drochia

20:00 - 13/04

Olimp Comrat

3 - 0

FCM Ungheni

Na Uy Toppserien Nữ

Na Uy Toppserien Nữ

20:00 - 13/04

Aasane (w)

0 - 1

Roa (w)

20:00 - 13/04

LSK Kvinner (w)

3 - 0

Arna Bjornar (w)

20:00 - 13/04

Rosenborg BK (w)

1 - 0

Stabaek (w)

20:00 - 13/04

Valerenga (w)

4 - 0

Kolbotn (w)

Italy Serie D

Italy Serie D

20:00 - 13/04

Boreale

1 - 4

Cavese

VĐQG Latvia

VĐQG Latvia

20:00 - 13/04

Grobina

3 - 0

Metta/LU Riga

Hạng 2 Pháp

Hạng 2 Pháp

20:00 - 13/04

Ajaccio

2 - 0

Saint Etienne

VĐQG Slovenia

VĐQG Slovenia

20:00 - 13/04

NK Rogaska

1 - 2

NK Publikum Celje

NIFL Championship Bắc Ireland

NIFL Championship Bắc Ireland

20:00 - 13/04

Ballyclare

4 - 0

Knockbreda

Division 1 Ba Lan

Division 1 Ba Lan

20:00 - 13/04

GKS Katowice

1 - 3

Odra Opole

Hạng Nhất Thụy Điển

Hạng Nhất Thụy Điển

20:00 - 13/04

Landskrona BoIS

2 - 1

IK Oddevold

20:00 - 13/04

Varbergs BoIS FC

2 - 0

Ostersunds FK

Ethiopia Premier League

Ethiopia Premier League

20:00 - 13/04

Welkite Ketema

0 - 0

Shashemene Kenema FC

VĐQG Zimbabwe

VĐQG Zimbabwe

20:00 - 13/04

Bikita Minerals FC

2 - 0

Bulawayo Chiefs

20:00 - 13/04

Chicken Inn

2 - 0

GreenFuel

20:00 - 13/04

Herentals FC

1 - 2

Manica Diamond

20:00 - 13/04

Ngezi Platinum

1 - 1

Highlanders

VĐQG Thụy Điển

VĐQG Thụy Điển

20:00 - 13/04

Mjallby AIF

1 - 1

AIK Solna

U21 Pro League Bỉ

U21 Pro League Bỉ

20:00 - 13/04

Westerlo U21

3 - 2

Deinze U21

Uruguay Segunda

Uruguay Segunda

20:00 - 13/04

Rentistas

1 - 0

CS Cerrito

France Ligue 5

France Ligue 5

20:00 - 13/04

Iris Club de Croix

1 - 3

St Ouen L Aum

Croatia 3.Division

Croatia 3.Division

20:00 - 13/04

Radnik Krizevci

0 - 1

DUGO SELO

VĐQG Li Băng

VĐQG Li Băng

20:00 - 13/04

Alahli Nabatiya

2 - 0

Al-Hikma

20:00 - 13/04

Shabab Al Ghazieh

0 - 0

Trables Sports Club

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

20:00 - 13/04

College Corinthians

4 - 1

Rockmount

Republic of Ireland National League Women

Republic of Ireland National League Women

20:00 - 13/04

Shelbourne (w)

0 - 0

Shamrock Rovers (W)

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.