Lịch Thi Đấu các giải đấu hàng đầu - LTĐ hôm nay

UEFA Europa League

UEFA Europa League

02:00 - 19/04

Atalanta

Atalanta
VS
Liverpool

Liverpool

02:00 - 19/04

West Ham United

West Ham United
VS
Bayer Leverkusen

Bayer Leverkusen

02:00 - 19/04

AS Roma

AS Roma
VS
AC Milan

AC Milan

02:00 - 19/04

Marseille

Marseille
VS
Benfica

Benfica

UEFA Europa Conference

UEFA Europa Conference

23:45 - 18/04

Lille

Lille
VS
Aston Villa

Aston Villa

23:45 - 18/04

Fiorentina

Fiorentina
VS
FC Viktoria Plzen

FC Viktoria Plzen

02:00 - 19/04

Fenerbahce

Fenerbahce
VS
Olympiakos Piraeus

Olympiakos Piraeus

02:00 - 19/04

PAOK Saloniki

PAOK Saloniki
VS
Club Brugge

Club Brugge

AFC U23 Asian Cup

AFC U23 Asian Cup

20:00 - 18/04

Indonesia U23

Indonesia U23
VS
Australia U23

Australia U23

22:30 - 18/04

Jordan U23

Jordan U23
VS
Qatar U23

Qatar U23

VĐQG Ả-rập Xê-út

VĐQG Ả-rập Xê-út

22:00 - 18/04

Al-Taawon

Al-Taawon
VS
Al-Khaleej

Al-Khaleej

01:00 - 19/04

Al-Fateh

Al-Fateh
VS
Al Raed

Al Raed

01:00 - 19/04

Al-Shabab

Al-Shabab
VS
Abha

Abha

VĐQG Thái Lan

VĐQG Thái Lan

19:00 - 18/04

Bangkok United FC

Bangkok United FC
VS
Lamphun Warrior

Lamphun Warrior

Ngoại Hạng Ai Cập

Ngoại Hạng Ai Cập

21:00 - 18/04

Ceramica Cleopatra FC

Ceramica Cleopatra FC
VS
Al-Ittihad Alexandria

Al-Ittihad Alexandria

00:00 - 19/04

Ismaily

Ismaily
VS
ZED FC

ZED FC

00:00 - 19/04

Future FC

Future FC
VS
Pharco

Pharco

Australia NPL Queensland U23

Australia NPL Queensland U23

11:15 - 18/04

Moreton Bay United U23

Moreton Bay United U23
VS
Lions FC U23

Lions FC U23

India Delhi Senior Division

India Delhi Senior Division

14:00 - 18/04

CISF New Delhi

CISF New Delhi
VS
Garhwal Diamon

Garhwal Diamon

Japanese WE League

Japanese WE League

15:00 - 18/04

NTV Beleza (W)

NTV Beleza (W)
VS
Nojima Stella (W)

Nojima Stella (W)

16:00 - 18/04

Omiya Ardija (W)

Omiya Ardija (W)
VS
Urawa Red Diamonds (W)

Urawa Red Diamonds (W)

16:00 - 18/04

AS Elfen Sayama (W)

AS Elfen Sayama (W)
VS
Albirex Niigata (W)

Albirex Niigata (W)

17:00 - 18/04

JEF United Ichihara Chiba (W)

JEF United Ichihara Chiba (W)
VS
Cerezo Osaka Sakai  (W)

Cerezo Osaka Sakai (W)

17:00 - 18/04

Nagano Parceiro (W)

Nagano Parceiro (W)
VS
Vegalta Sendai (W)

Vegalta Sendai (W)

17:00 - 18/04

Hiroshima Sanfrecce (W)

Hiroshima Sanfrecce (W)
VS
INAC (W)

INAC (W)

Hạng Nhì Việt Nam

Hạng Nhì Việt Nam

15:00 - 18/04

Lam Dong

Lam Dong
VS
Tien Giang

Tien Giang

15:00 - 18/04

Dinh Huong

Dinh Huong
VS
Vinh Long

Vinh Long

Giao Hữu Quốc Tế

Giao Hữu Quốc Tế

15:30 - 18/04

Luxembourg U16 (W)

Luxembourg U16 (W)
VS
Georgia (U16)(W)

Georgia (U16)(W)

18:00 - 18/04

Hungary U16

Hungary U16
VS
Norway U16

Norway U16

20:30 - 18/04

Cyprus U16

Cyprus U16
VS
Montenegro U17

Montenegro U17

21:30 - 18/04

San Marino (W) U16

San Marino (W) U16
VS
Estonia (W) U17

Estonia (W) U17

00:00 - 19/04

Malta U19

Malta U19
VS
Montenegro U19

Montenegro U19

Hạng Nhất Kazakhstan

Hạng Nhất Kazakhstan

16:00 - 18/04

Okzhetpes

Okzhetpes
VS
Khan Tengri FC

Khan Tengri FC

16:00 - 18/04

Altay FK

Altay FK
VS
FK Arys

FK Arys

18:00 - 18/04

FK Aktobe II

FK Aktobe II
VS
Tarlan

Tarlan

18:00 - 18/04

Kaisar Kyzylorda Reserves

Kaisar Kyzylorda Reserves
VS
Ekibastuzets

Ekibastuzets

WK League

WK League

17:00 - 18/04

Gyeongju FC (W)

Gyeongju FC (W)
VS
Boeun Sangmu (W)

Boeun Sangmu (W)

17:00 - 18/04

Sejong Gumi Sportstoto (W)

Sejong Gumi Sportstoto (W)
VS
Changnyeong (W)

Changnyeong (W)

17:00 - 18/04

Seoul Amazones (W)

Seoul Amazones (W)
VS
KSPO FC (W)

KSPO FC (W)

17:00 - 18/04

Suwon FMC (W)

Suwon FMC (W)
VS
Hyundai Steel Red Angels (W)

Hyundai Steel Red Angels (W)

India Mumbai Elite League

India Mumbai Elite League

17:30 - 18/04

Kenkre

Kenkre
VS
Iron Born FC

Iron Born FC

Azerbaijan Division 2

Azerbaijan Division 2

18:00 - 18/04

Zaqatala FK

Zaqatala FK
VS
Araz Saatli

Araz Saatli

18:30 - 18/04

Difai Agsu FK

Difai Agsu FK
VS
Mil Mugan

Mil Mugan

19:00 - 18/04

Karvan Evlakh

Karvan Evlakh
VS
Qaradag Lokbatan

Qaradag Lokbatan

Uzbekistan Pro League

Uzbekistan Pro League

18:00 - 18/04

Paktako 79

Paktako 79
VS
FC Bunyodkor II Chrichik

FC Bunyodkor II Chrichik

18:00 - 18/04

Namangan FA

Namangan FA
VS
Sementchi Kuvasoy

Sementchi Kuvasoy

18:30 - 18/04

Buxoro FA

Buxoro FA
VS
Qumqo rg on FC

Qumqo rg on FC

Ngoại Hạng Mông Cổ

Ngoại Hạng Mông Cổ

18:15 - 18/04

Tuv Buganuud

Tuv Buganuud
VS
FC Ulaanbaatar

FC Ulaanbaatar

England U21 Professional League 2

England U21 Professional League 2

19:00 - 18/04

Fleetwood Town U21

Fleetwood Town U21
VS
Millwall U21

Millwall U21

VĐQG Ukraina

VĐQG Ukraina

19:30 - 18/04

Zorya

Zorya
VS
FC Shakhtar Donetsk

FC Shakhtar Donetsk

Giải Trẻ Argentina

Giải Trẻ Argentina

19:30 - 18/04

San Martin Burzaco Reserves

San Martin Burzaco Reserves
VS
UAI Urquiza Reserves

UAI Urquiza Reserves

20:00 - 18/04

Defensores de Belgrano Reserves

Defensores de Belgrano Reserves
VS
CA Estudiantes Caseros Reserves

CA Estudiantes Caseros Reserves

20:00 - 18/04

Almagro Reserves

Almagro Reserves
VS
Deportivo Moron Reserves

Deportivo Moron Reserves

22:00 - 18/04

Ferrocarril Midland Reserves

Ferrocarril Midland Reserves
VS
Club Comunicaciones Reserves

Club Comunicaciones Reserves

22:00 - 18/04

Yupanqui Reserves

Yupanqui Reserves
VS
Central Ballester (R)

Central Ballester (R)

22:00 - 18/04

General Lamadrid Reserves

General Lamadrid Reserves
VS
Puerto Nuevo Reserves

Puerto Nuevo Reserves

22:59 - 18/04

CA Atlas Reserves

CA Atlas Reserves
VS
Deportivo Espanol Reserves

Deportivo Espanol Reserves

22:59 - 18/04

Leandro N. Alem Reserves

Leandro N. Alem Reserves
VS
Deportivo Paraguayo Reserves

Deportivo Paraguayo Reserves

22:59 - 18/04

Atletico Fenix Reserves

Atletico Fenix Reserves
VS
Deportivo Armenio Reserves

Deportivo Armenio Reserves

00:00 - 19/04

Los Andes Reserves

Los Andes Reserves
VS
Deportivo Liniers Reserves

Deportivo Liniers Reserves

00:00 - 19/04

Victoriano Arenas Reserves

Victoriano Arenas Reserves
VS
Lujan Reserves

Lujan Reserves

00:30 - 19/04

Canuelas FC Reserves

Canuelas FC Reserves
VS
Argentino Merlo Reserves

Argentino Merlo Reserves

01:00 - 19/04

Argentinos Jrs Reserves

Argentinos Jrs Reserves
VS
River Plate Reserves

River Plate Reserves

01:00 - 19/04

Estudiantes LP Reserves

Estudiantes LP Reserves
VS
Talleres Cordoba Reserve

Talleres Cordoba Reserve

01:00 - 19/04

Tigre Reserves

Tigre Reserves
VS
Lanus Reserves

Lanus Reserves

01:00 - 19/04

Union Santa Fe Reserves

Union Santa Fe Reserves
VS
Central Cordoba SdE Reserves

Central Cordoba SdE Reserves

01:00 - 19/04

Instituto AC Cordoba II

Instituto AC Cordoba II
VS
San Lorenzo Reserves

San Lorenzo Reserves

01:00 - 19/04

Sarmiento Junin Reserve

Sarmiento Junin Reserve
VS
Newell's Reserves

Newell's Reserves

01:30 - 19/04

JJ Urquiza Reserves

JJ Urquiza Reserves
VS
El Porvenir Reserves

El Porvenir Reserves

05:00 - 19/04

CA Independiente Reserves

CA Independiente Reserves
VS
Defensa y Justicia Reserves

Defensa y Justicia Reserves

VĐQG Iran

VĐQG Iran

20:00 - 18/04

Peykan

Peykan
VS
Havadar SC

Havadar SC

21:15 - 18/04

Gol Gohar FC

Gol Gohar FC
VS
Esteghlal Khozestan

Esteghlal Khozestan

22:30 - 18/04

Sanat-Naft

Sanat-Naft
VS
Persepolis

Persepolis

Ngoại Hạng Armenia

Ngoại Hạng Armenia

20:00 - 18/04

Alashkert

Alashkert
VS
FC West Armenia

FC West Armenia

22:00 - 18/04

Shirak

Shirak
VS
FK Van Charentsavan

FK Van Charentsavan

Ethiopia Premier League

Ethiopia Premier League

20:00 - 18/04

Welkite Ketema

Welkite Ketema
VS
Ethiopian Insurance FC

Ethiopian Insurance FC

22:59 - 18/04

Bahir Dar Kenema FC

Bahir Dar Kenema FC
VS
Hadiya Hossana

Hadiya Hossana

Zambia Super League

Zambia Super League

20:00 - 18/04

Mufulira Wanderers

Mufulira Wanderers
VS
Green Eagles

Green Eagles

20:00 - 18/04

Red Arrows

Red Arrows
VS
ZESCO United Ndola

ZESCO United Ndola

Tanzania Ligue 1

Tanzania Ligue 1

20:00 - 18/04

Ihefu SC

Ihefu SC
VS
Singida Big Stars FC

Singida Big Stars FC

Iran Div 2

Iran Div 2

20:00 - 18/04

KIA Football Academy

KIA Football Academy
VS
Foolad Hormozgan

Foolad Hormozgan

20:00 - 18/04

Shahrdari Noshahr

Shahrdari Noshahr
VS
Be'sat Kermanshah FC

Be'sat Kermanshah FC

Uganda Premier League

Uganda Premier League

20:00 - 18/04

Ma Lu

Ma Lu
VS
Busoga United

Busoga United

22:59 - 18/04

Kampala City Council FC

Kampala City Council FC
VS
Mbarara City

Mbarara City

Egypt Division 2

Egypt Division 2

20:30 - 18/04

El Obour SC

El Obour SC
VS
Suez Montakhab

Suez Montakhab

Oman Professional League

Oman Professional League

20:45 - 18/04

Al-Seeb

Al-Seeb
VS
Al Wehda(OMA)

Al Wehda(OMA)

20:50 - 18/04

Bahla

Bahla
VS
Sur Club

Sur Club

20:55 - 18/04

Al-Nasr(OMA)

Al-Nasr(OMA)
VS
Oman Club

Oman Club

23:10 - 18/04

Al Rustaq

Al Rustaq
VS
ibri

ibri

VĐQG Slovenia

VĐQG Slovenia

21:00 - 18/04

Domzale

Domzale
VS
FC Koper

FC Koper

Cameroon Elite One

Cameroon Elite One

21:00 - 18/04

Young Sports

Young Sports
VS
Colombe du Dja et Lobo

Colombe du Dja et Lobo

21:00 - 18/04

Victoria Utd Limbe

Victoria Utd Limbe
VS
Stade Renard de Melong

Stade Renard de Melong

United Arab Emirates U21

United Arab Emirates U21

21:00 - 18/04

Shabab Dubai U21

Shabab Dubai U21
VS
Al-Nasr(KSA) U21

Al-Nasr(KSA) U21

North African U17 Tournament

North African U17 Tournament

21:00 - 18/04

Tunisia U17

Tunisia U17
VS
Egypt U17

Egypt U17

00:00 - 19/04

Algeria U17

Algeria U17
VS
Morocco U17

Morocco U17

VĐQG Latvia

VĐQG Latvia

21:30 - 18/04

Grobina

Grobina
VS
FK Liepaja

FK Liepaja

23:30 - 18/04

Jelgava

Jelgava
VS
FK Valmiera

FK Valmiera

Algeria U20 Youth League

Algeria U20 Youth League

22:00 - 18/04

CR Belouizdad U21

CR Belouizdad U21
VS
US Biskra U21

US Biskra U21

22:00 - 18/04

USM Khenchela U21

USM Khenchela U21
VS
CS Constantine U21

CS Constantine U21

22:00 - 18/04

NC Magra U21

NC Magra U21
VS
MC Alger U21

MC Alger U21

22:00 - 18/04

Paradou AC U21

Paradou AC U21
VS
MC El Bayadh U21

MC El Bayadh U21

22:59 - 18/04

ES Setif U21

ES Setif U21
VS
JS Saoura U21

JS Saoura U21

22:59 - 18/04

JS Kabylie U21

JS Kabylie U21
VS
MC Oran U21

MC Oran U21

22:59 - 18/04

USM Alger U21

USM Alger U21
VS
ES Ben Aknoun U21

ES Ben Aknoun U21

Ngoại Hạng Iraq

Ngoại Hạng Iraq

22:00 - 18/04

Al Zawraa

Al Zawraa
VS
Naft Al Junoob

Naft Al Junoob

Estonia Teine Liiga

Estonia Teine Liiga

22:00 - 18/04

Tallinna JK Legion

Tallinna JK Legion
VS
Trans Narva B

Trans Narva B

Israel Women First National

Israel Women First National

22:30 - 18/04

Hapoel Petah Tikva (W)

Hapoel Petah Tikva (W)
VS
Hapoel Jerusalem (W)

Hapoel Jerusalem (W)

22:30 - 18/04

Bnot Netanya (W)

Bnot Netanya (W)
VS
Ironi Ramat Hasharon (W)

Ironi Ramat Hasharon (W)

00:30 - 19/04

AS Tel Aviv University (W)

AS Tel Aviv University (W)
VS
Maccabi Kiryat Gat (W)

Maccabi Kiryat Gat (W)

00:30 - 19/04

Hapoel Raanana (W)

Hapoel Raanana (W)
VS
Maccabi Hadera (W)

Maccabi Hadera (W)

Togo Premier Division

Togo Premier Division

22:30 - 18/04

AC Barracuda

AC Barracuda
VS
Kakadl FC

Kakadl FC

22:30 - 18/04

Entente 2

Entente 2
VS
ASKO Kara

ASKO Kara

Hạng Nhất Đan Mạch

Hạng Nhất Đan Mạch

22:59 - 18/04

Sonderjyske

Sonderjyske
VS
Vendsyssel

Vendsyssel

Bahraini Premier League

Bahraini Premier League

22:59 - 18/04

Najma Manama

Najma Manama
VS
Sitra

Sitra

22:59 - 18/04

Busaiteen

Busaiteen
VS
Al-Ahli(BHR)

Al-Ahli(BHR)

22:59 - 18/04

Manama Club

Manama Club
VS
Al Khaldiya

Al Khaldiya

Norway Youth Cup

Norway Youth Cup

22:59 - 18/04

Grorud U19

Grorud U19
VS
Skeid Oslo U19

Skeid Oslo U19

01:15 - 19/04

Ready U19

Ready U19
VS
Lyn Oslo U19

Lyn Oslo U19

Bahrain Division

Bahrain Division

22:59 - 18/04

Um Alhassam

Um Alhassam
VS
Al-Budaiya

Al-Budaiya

22:59 - 18/04

Etehad Alreef

Etehad Alreef
VS
Al Ali CSC

Al Ali CSC

22:59 - 18/04

Bahrain SC

Bahrain SC
VS
Malkia

Malkia

Ivory Coast Premier Division

Ivory Coast Premier Division

22:59 - 18/04

ASEC MIMOSAS

ASEC MIMOSAS
VS
Bouake FC

Bouake FC

Israel C League

Israel C League

22:59 - 18/04

SC Bnei Yaffo Ortodoxim

SC Bnei Yaffo Ortodoxim
VS
Hapoel Kfar Qasm Shuaa

Hapoel Kfar Qasm Shuaa

Gambia GFA League

Gambia GFA League

22:59 - 18/04

Banjul United

Banjul United
VS
Falcons FC

Falcons FC

23:30 - 18/04

Brikama United

Brikama United
VS
Real Banjul

Real Banjul

Namibia Premier League

Namibia Premier League

22:59 - 18/04

Khomas Nampol FC

Khomas Nampol FC
VS
United Africa Tigers

United Africa Tigers

Mauritania Division 2

Mauritania Division 2

22:59 - 18/04

Etoile Nouakchott

Etoile Nouakchott
VS
C Moulaye MBarek

C Moulaye MBarek

01:45 - 19/04

AS Armee

AS Armee
VS
FC Amitie

FC Amitie

Burkina Faso League

Burkina Faso League

22:59 - 18/04

Sally Tas

Sally Tas
VS
RC Kadiogo

RC Kadiogo

Saudi Arabia Division 2

Saudi Arabia Division 2

23:30 - 18/04

Al-Suqoor(KSA)

Al-Suqoor(KSA)
VS
Jubail

Jubail

Gambia Division 2

Gambia Division 2

23:30 - 18/04

Gambia Ports Authority

Gambia Ports Authority
VS
Gambian Dutch Lions

Gambian Dutch Lions

Mali League Women

Mali League Women

23:30 - 18/04

AS DE Mande (W)

AS DE Mande (W)
VS
AS Police (W)

AS Police (W)

Denmark - 2.Liga

Denmark - 2.Liga

00:00 - 19/04

Esbjerg

Esbjerg
VS
Middelfart G og

Middelfart G og

Finland Suomen Cup

Finland Suomen Cup

00:15 - 19/04

NOPS

NOPS
VS
P-Iirot

P-Iirot

Finland Championship U20

Finland Championship U20

00:15 - 19/04

HooGee EsPa YJ U20

HooGee EsPa YJ U20
VS
MaPs/YJ U20

MaPs/YJ U20

Finland Kolmonen

Finland Kolmonen

00:15 - 19/04

HooGee

HooGee
VS
EIF Academy

EIF Academy

00:15 - 19/04

Gnistan Ogeli

Gnistan Ogeli
VS
MPS Helsinki

MPS Helsinki

00:20 - 19/04

PPJ/Ruoholahti

PPJ/Ruoholahti
VS
VJS Vantaa B

VJS Vantaa B

Romania Cup

Romania Cup

00:30 - 19/04

FC Otelul Galati

FC Otelul Galati
VS
Universitaea Cluj

Universitaea Cluj

Brazil Youth

Brazil Youth

01:00 - 19/04

Bahia (Youth)

Bahia (Youth)
VS
Cruzeiro (Youth)

Cruzeiro (Youth)

01:15 - 19/04

Gremio (Youth)

Gremio (Youth)
VS
America MG (Youth)

America MG (Youth)

03:00 - 19/04

Atletico Mineiro Youth

Atletico Mineiro Youth
VS
Cuiaba (MT) (Youth)

Cuiaba (MT) (Youth)

05:00 - 19/04

Fortaleza (Youth)

Fortaleza (Youth)
VS
Atletico GO (Youth)

Atletico GO (Youth)

Belgian U21

Belgian U21

01:00 - 19/04

FC Liege U21

FC Liege U21
VS
Lommel SK U21

Lommel SK U21

Faroe Islands Division 1

Faroe Islands Division 1

01:00 - 19/04

FC Hoyvik

FC Hoyvik
VS
HBTorshavn II

HBTorshavn II

Senegal FA Cup

Senegal FA Cup

01:00 - 19/04

Generation Foot

Generation Foot
VS
SONACOS

SONACOS

Iceland U19 League

Iceland U19 League

01:00 - 19/04

Leiknir KB U19

Leiknir KB U19
VS
Breidablik Augnablik Smari U19

Breidablik Augnablik Smari U19

01:00 - 19/04

Haukar U19

Haukar U19
VS
Stjarnan KFG Alftanes IIU19

Stjarnan KFG Alftanes IIU19

Uruguay Reserve League

Uruguay Reserve League

01:30 - 19/04

Atletico Fenix Reserve

Atletico Fenix Reserve
VS
Racing Club de Montevideo Reserves

Racing Club de Montevideo Reserves

01:30 - 19/04

Danubio Reserves

Danubio Reserves
VS
Deportivo Maldonado Reserve

Deportivo Maldonado Reserve

England Conference

England Conference

01:45 - 19/04

Halifax Town

Halifax Town
VS
Oldham Athletic

Oldham Athletic

England Conference South Division

England Conference South Division

01:45 - 19/04

Taunton Town

Taunton Town
VS
Weston Super Mare

Weston Super Mare

01:45 - 19/04

Truro City

Truro City
VS
Weymouth

Weymouth

England Southern Premier League

England Southern Premier League

01:45 - 19/04

Hanwell Town

Hanwell Town
VS
Plymouth Parkway

Plymouth Parkway

01:45 - 19/04

Tiverton Town

Tiverton Town
VS
Winchester City

Winchester City

England Ryman(Isthmian) League Premier Division

England Ryman(Isthmian) League Premier Division

01:45 - 19/04

Potters Bar Town

Potters Bar Town
VS
Canvey Island

Canvey Island

England Ryman(Isthmian) League

England Ryman(Isthmian) League

01:45 - 19/04

Binfield

Binfield
VS
Northwood

Northwood

ENG SD1

ENG SD1

01:45 - 19/04

Hanworth Villa

Hanworth Villa
VS
Ashford Town

Ashford Town

01:45 - 19/04

Badshot Lea

Badshot Lea
VS
Leatherhead

Leatherhead

England Northern League Division One

England Northern League Division One

01:45 - 19/04

Anstey Nomads

Anstey Nomads
VS
Corby Town

Corby Town

The lowlands of Scotland League

The lowlands of Scotland League

01:45 - 19/04

Civil Service Strollers FC

Civil Service Strollers FC
VS
East Kilbride

East Kilbride

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

01:45 - 19/04

Rockmount

Rockmount
VS
University College Cork

University College Cork

VĐQG Ecuador

VĐQG Ecuador

02:00 - 19/04

SC Imbabura

SC Imbabura
VS
Universidad Catolica

Universidad Catolica

04:30 - 19/04

Independiente Jose Teran

Independiente Jose Teran
VS
Mushuc Runa

Mushuc Runa

Argentina Cup

Argentina Cup

02:00 - 19/04

Deportivo Maipu

Deportivo Maipu
VS
CA Juventud Unida San Luis

CA Juventud Unida San Luis

Iceland League Cup B

Iceland League Cup B

03:00 - 19/04

Kari Akranes

Kari Akranes
VS
Throttur Vogum

Throttur Vogum

Argentina Championship Women

Argentina Championship Women

03:00 - 19/04

Banfield (W)

Banfield (W)
VS
Excursionistas (W)

Excursionistas (W)

campeonato acreano

campeonato acreano

03:30 - 19/04

Sao Francisco AC

Sao Francisco AC
VS
Rio Branco AC

Rio Branco AC

03:30 - 19/04

Humaita AC

Humaita AC
VS
Vasco AC

Vasco AC

SENIOR WOMENS NFC

SENIOR WOMENS NFC

04:00 - 19/04

Colombia (W) U20

Colombia (W) U20
VS
Bolivia (W) U20

Bolivia (W) U20

06:30 - 19/04

Venezuela (W) U20

Venezuela (W) U20
VS
Brasil (W) U20

Brasil (W) U20

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

04:00 - 19/04

La Equidad

La Equidad
VS
Fortaleza F.C

Fortaleza F.C

06:10 - 19/04

Patriotas FC

Patriotas FC
VS
Dep.Independiente Medellin

Dep.Independiente Medellin

OFC Championship U16 Cup

OFC Championship U16 Cup

04:00 - 19/04

Solomon Islands U16

Solomon Islands U16
VS
American Samoa U16

American Samoa U16

VĐQG Venezuela

VĐQG Venezuela

05:00 - 19/04

Estudiantes Merida FC

Estudiantes Merida FC
VS
Deportivo Rayo Zuliano

Deportivo Rayo Zuliano

Mexico Liga TDP

Mexico Liga TDP

05:00 - 19/04

Tigres de Alica FC

Tigres de Alica FC
VS
Coras FC II

Coras FC II

VĐQG Bolivia

VĐQG Bolivia

06:00 - 19/04

Bolivar

Bolivar
VS
San Antonio Bulo Bulo

San Antonio Bulo Bulo

Hạng Nhất Nicaragua

Hạng Nhất Nicaragua

06:00 - 19/04

Walter Ferretti

Walter Ferretti
VS
Real Esteli

Real Esteli

Panama First Division Women

Panama First Division Women

06:00 - 19/04

Deportivo Chiriqui (W)

Deportivo Chiriqui (W)
VS
Santa Fe FC (W)

Santa Fe FC (W)

Panama Liga Prom

Panama Liga Prom

06:00 - 19/04

Costa Del Este Reserves

Costa Del Este Reserves
VS
Udelas FC

Udelas FC

Brazil Campeonato Amapaense

Brazil Campeonato Amapaense

06:00 - 19/04

Independente AP

Independente AP
VS
Oratorio RC

Oratorio RC

Socolive TV đang cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến đầy đủ và chính xác. Để mọi người dễ dàng xem được lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh hay bất kỳ giải đấu nào khác nhanh một cách dễ dàng. Qua đó biết được thời gian diễn ra các trận đấu hấp dẫn nhất mỗi ngày.

Socolive cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến chuẩn nhất

Để những anh em yêu bóng đá biết được lịch thi đấu của đội bóng mình yêu thích hay các trận đấu lớn diễn ra hàng ngày dễ dàng. Chúng tôi đã xây dựng một chuyên mục Lịch Thi Đấu cực kỳ tiện lợi. Khi tại đây, anh em có thể xem lịch của bất kỳ giải bóng đá nào mà mình muốn.

cap-nhat-lich-thi-dau-nhanh-nhat-tai-socolive-tv
Cập nhật lịch thi đấu nhanh nhất tại Socolive TV

Thời gian mà Soco Live cập nhật bóng đá hôm nay lên website cũng khá sớm. Thông tin cũng đầy đủ, khi anh em sẽ biết thời gian thi đấu, địa điểm tổ chức, trọng tài bắt chính, đội hình dự kiến ra sân,… Giúp anh em thu xếp thời gian phù hợp để xem trực tiếp trận đấu mình muốn.

Thêm vào đó, chúng tôi còn cập nhật luôn cả lịch phát sóng của những kênh trực tiếp bóng đá lớn nhất Việt Nam. Để anh em biết được trận đấu mình muốn xem sẽ được phát sóng trên kênh nào. Qua đó lựa chọn được kênh xem bóng đá với chất lượng cao nhất.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai đầy đủ

Khi anh em đang muốn biết hôm nay và ngày mai có những trận đấu nào diễn ra thì hãy truy cập vào Socolive ngay. Bởi chúng tôi đang cập nhật lịch của tất cả những trận đấu bóng đá sắp diễn ra. Dù trận đấu đó thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ.

Khi xem lịch bóng đá hôm nay và ngày mai tại đây. Anh em cũng nắm được đầy đủ các thông tin quan trọng cũng như liên quan đến hai đội bóng trước trận đấu. Đương nhiên lúc nào chúng tôi cũng cập nhật lịch trước khi trận đấu diễn ra ít nhất 1 ngày.

Giao diện của Soco Live TV cũng khá dễ sử dụng. Cho nên anh em chỉ cần thực hiện vài thao tác cơ bản là có thể tìm được lịch của đội bóng mình yêu thích hay các trận đấu lớn dễ dàng.

Lịch thi đấu bóng đá cho tất cả các giải đấu hàng đầu

Khi truy cập chuyên mục Lịch Thi Đấu của Soco Live, anh em sẽ thấy gần như tất cả các giải bóng đá đều được chúng tôi cập nhật lịch đầy đủ. Trong số đó, những giải bóng đá được yêu thích nhất trong nước phải kể đến như:

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Hiện tại Ngoại Hạng Anh chính là giải đấu được xem nhiều nhất trong nước. Cho nên chúng tôi cũng cập nhật lịch của tất cả những trận đấu tại giải bóng đá này, từ vòng đầu tiên đến cuối cùng. Để anh em biết chính xác thời gian diễn ra các trận đấu bóng đá Anh hàng đầu.

Khi xem lịch Ngoại Hạng Anh trực tuyến tại Socolive TV. Anh em cũng nắm được đầy đủ các thông tin quan trọng và của hai đội trước trận đấu. Giúp mình thu xếp thời gian để xem các trận đấu của Man United, Liverpool, Man City, Arsenal,… một cách hợp lý.

Lịch của những giải bóng đá hàng đầu thế giới

Không chỉ cho anh em biết lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh. Trang web Socolive còn cập nhật lịch bóng đá hôm nay của tất cả những giải đấu lớn trên thế giới như:

  • World Cup
  • Euro
  • Champion League
  • Europa League
  • Serie A
  • La Liga
  • Bundesliga
  • Ligue 1,…

Lịch thi đấu bóng đá trong nước

Chúng tôi hiện tại cũng đang cập nhật lịch của tất cả các giải đấu lớn trong nước như:

  • V League
  • Giải hạng nhất quốc gia
  • Giải bóng đá nữ
  • Các giải trẻ như U15, U17, U19,..

Lịch bóng đá Việt Nam

Mỗi khi đội tuyển Việt Nam thi đấu thì số lượng người xem khá lớn. Biết được điều này, Socolive cũng cập nhật lịch của đội tuyển ở tất cả các giải đấu như:

  • AFF Cup
  • Sea Games
  • U23 Châu Á
  • Vòng loại World Cup
  • Asiad
  • Các trận đấu giao hữu.

Lịch thi đấu bóng đá trực tuyến với thông tin đầy đủ

Khi xem lịch bóng đá hôm nay của bất kỳ trận đấu nào tại Soco Live. Anh em đều nắm được đầy đủ những thông tin như:

  • Thời gian thi đấu
  • Đội hình dự kiến ra sân của hai đội
  • Sân tổ chức trận đấu
  • Trọng tài bắt chính.

Thêm vào đó, thông tin về hai đội bóng như phong độ, thành tích đối đầu, thực lực, vị trí trên BXH,… cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ cho anh em tham khảo.

lich-bong-da-hom-nay-24h
Lịch bóng đá hôm nay 24h

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu trực tuyến tại Socolive TV

  1. Tiến hành truy cập vào Socolive TV rồi chọn Lịch Thi Đấu
  2. Tìm giải đấu mình muốn, ví dụ như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh
  3. Cuối cùng sẽ chọn vào trận đấu để biết thông tin chi tiết là xong.

Trang web Soco Live TV cũng hoạt động 24/24 và không thu phí người dùng. Cho nên anh em có thể truy cập vào bất kỳ lúc nào.

Kết luận

Hãy chọn Socolive để biết được lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh với thông tin đầy đủ và chính xác. Qua đó biết được đội bóng mình yêu thích hay những trận đấu hấp dẫn sẽ diễn ra vào lúc nào. Giúp mình thu xếp được thời gian hợp lý để xem trực tiếp trận đấu mình thích.