Lịch Thi Đấu các giải đấu hàng đầu - LTĐ hôm nay

UEFA European

UEFA European

20:00 - 16/06

Poland

Poland
VS
Netherlands

Netherlands

22:59 - 16/06

Slovenia

Slovenia
VS
Denmark

Denmark

02:00 - 17/06

Serbia

Serbia
VS
England

England

V.League 1

V.League 1

17:00 - 16/06

Hoang Anh Gia Lai

Hoang Anh Gia Lai
VS
Binh Dinh

Binh Dinh

19:15 - 16/06

Hai Phong

Hai Phong
VS
Becamex Binh Duong

Becamex Binh Duong

19:15 - 16/06

Hanoi FC

Hanoi FC
VS
Cong An Ha Noi

Cong An Ha Noi

MLS_Nhà Nghề Mỹ

MLS_Nhà Nghề Mỹ

07:30 - 16/06

FC Dallas

FC Dallas
VS
St. Louis City

St. Louis City

08:30 - 16/06

Colorado Rapids

Colorado Rapids
VS
Austin FC

Austin FC

09:30 - 16/06

Los Angeles Galaxy

Los Angeles Galaxy
VS
FC Kansas City

FC Kansas City

09:30 - 16/06

San Jose Earthquakes

San Jose Earthquakes
VS
FC Cincinnati

FC Cincinnati

09:30 - 16/06

Seattle Sounders

Seattle Sounders
VS
Minnesota United FC

Minnesota United FC

J1 League

J1 League

12:00 - 16/06

Vissel Kobe

Vissel Kobe
VS
Kawasaki Frontale

Kawasaki Frontale

13:30 - 16/06

Avispa Fukuoka

Avispa Fukuoka
VS
Sagan Tosu

Sagan Tosu

16:00 - 16/06

FC Tokyo

FC Tokyo
VS
Jubilo Iwata

Jubilo Iwata

16:00 - 16/06

Gamba Osaka

Gamba Osaka
VS
Kashiwa Reysol

Kashiwa Reysol

16:00 - 16/06

Kashima Antlers

Kashima Antlers
VS
Albirex Niigata

Albirex Niigata

16:00 - 16/06

Nagoya Grampus

Nagoya Grampus
VS
Shonan Bellmare

Shonan Bellmare

K League 1

K League 1

16:00 - 16/06

Jeonbuk Hyundai Motors

Jeonbuk Hyundai Motors
VS
Incheon United

Incheon United

16:00 - 16/06

Ulsan Hyundai FC

Ulsan Hyundai FC
VS
FC Seoul

FC Seoul

17:00 - 16/06

Daegu FC

Daegu FC
VS
Jeju United

Jeju United

Ngoại Hạng Trung Quốc

Ngoại Hạng Trung Quốc

18:00 - 16/06

Cangzhou Mighty Lions

Cangzhou Mighty Lions
VS
Qingdao Manatee

Qingdao Manatee

18:35 - 16/06

Shanghai Shenhua

Shanghai Shenhua
VS
Chengdu Rongcheng FC

Chengdu Rongcheng FC

19:00 - 16/06

Qingdao Youth Island

Qingdao Youth Island
VS
Wuhan Three Towns

Wuhan Three Towns

VĐQG Brazil

VĐQG Brazil

07:00 - 16/06

Fluminense RJ

Fluminense RJ
VS
Atletico Clube Goianiense

Atletico Clube Goianiense

02:00 - 17/06

Vitoria BA

Vitoria BA
VS
Internacional RS

Internacional RS

02:00 - 17/06

Corinthians Paulista (SP)

Corinthians Paulista (SP)
VS
Sao Paulo

Sao Paulo

02:00 - 17/06

Atletico Paranaense

Atletico Paranaense
VS
Flamengo

Flamengo

04:30 - 17/06

Gremio (RS)

Gremio (RS)
VS
Botafogo RJ

Botafogo RJ

04:30 - 17/06

Vasco da Gama

Vasco da Gama
VS
Cruzeiro

Cruzeiro

04:30 - 17/06

Cuiaba

Cuiaba
VS
Fortaleza

Fortaleza

04:30 - 17/06

Criciuma

Criciuma
VS
Bahia

Bahia

La Liga 2

La Liga 2

23:30 - 16/06

Real Oviedo

Real Oviedo
VS
RCD Espanyol

RCD Espanyol

Ngoại Hạng Ai Cập

Ngoại Hạng Ai Cập

22:59 - 16/06

El Mokawloon El Arab

El Mokawloon El Arab
VS
Talaea EI-Gaish

Talaea EI-Gaish

Spanish Ladies Premier League

Spanish Ladies Premier League

17:00 - 16/06

Colegio Aleman Valencia (W)

Colegio Aleman Valencia (W)
VS
Barcelona (W)

Barcelona (W)

22:00 - 16/06

Athletic Club Bibao (W)

Athletic Club Bibao (W)
VS
Sevilla FC (W)

Sevilla FC (W)

Ghana Premier League

Ghana Premier League

22:00 - 16/06

Asante Kotoko FC

Asante Kotoko FC
VS
Bofoakwa Tano

Bofoakwa Tano

22:00 - 16/06

Bechem United

Bechem United
VS
Accra Hearts of Oak

Accra Hearts of Oak

22:00 - 16/06

Berekum Chelsea

Berekum Chelsea
VS
Heart of Lions

Heart of Lions

22:00 - 16/06

Ghana Dream FC

Ghana Dream FC
VS
Aduana Stars

Aduana Stars

22:00 - 16/06

Great Olympics

Great Olympics
VS
Real Tamale United

Real Tamale United

22:00 - 16/06

Legon Cities FC

Legon Cities FC
VS
Bibiani Gold Stars

Bibiani Gold Stars

22:00 - 16/06

Medeama SC

Medeama SC
VS
Karela United FC

Karela United FC

22:00 - 16/06

Nsoatreman FC

Nsoatreman FC
VS
Nations FC

Nations FC

22:00 - 16/06

Samartex

Samartex
VS
Accra Lions

Accra Lions

Nigerian Premier League

Nigerian Premier League

20:00 - 16/06

Bayelsa United

Bayelsa United
VS
Shooting Stars SC

Shooting Stars SC

22:00 - 16/06

Enugu Rangers International

Enugu Rangers International
VS
Bendel Insurance

Bendel Insurance

22:00 - 16/06

Abia Warriors

Abia Warriors
VS
Akwa United

Akwa United

22:00 - 16/06

Sunshine Stars FC

Sunshine Stars FC
VS
Remo Stars

Remo Stars

22:15 - 16/06

Sporting Lagos FC

Sporting Lagos FC
VS
Enyimba

Enyimba

Ngoại Hạng Iraq

Ngoại Hạng Iraq

22:00 - 16/06

Naft Alwasat

Naft Alwasat
VS
Al Zawraa

Al Zawraa

22:00 - 16/06

Karbalaa

Karbalaa
VS
Al Karkh

Al Karkh

22:00 - 16/06

Newroz SC(IRQ)

Newroz SC(IRQ)
VS
AL Najaf

AL Najaf

K League 2

K League 2

17:00 - 16/06

Chungnam Asan

Chungnam Asan
VS
Busan I Park

Busan I Park

17:00 - 16/06

Chungbuk Cheongju

Chungbuk Cheongju
VS
Cheonan City

Cheonan City

17:00 - 16/06

Gimpo FC

Gimpo FC
VS
Ansan Greeners FC

Ansan Greeners FC

Estonia Esi Liiga

Estonia Esi Liiga

18:00 - 16/06

Flora Tallinn II

Flora Tallinn II
VS
Tabasalu Charma

Tabasalu Charma

18:00 - 16/06

Harju JK Laagri

Harju JK Laagri
VS
Paide Linnameeskond B

Paide Linnameeskond B

18:00 - 16/06

Viimsi MRJK

Viimsi MRJK
VS
JK Tallinna Kalev II

JK Tallinna Kalev II

VĐQG Estonia

VĐQG Estonia

16:00 - 16/06

Levadia Tallinn

Levadia Tallinn
VS
Tartu JK Maag Tammeka

Tartu JK Maag Tammeka

18:00 - 16/06

FC Kuressaare

FC Kuressaare
VS
FC Nomme United

FC Nomme United

VIC Premier League

VIC Premier League

13:00 - 16/06

Heidelberg United

Heidelberg United
VS
South Melbourne

South Melbourne

J3 League

J3 League

11:00 - 16/06

Vanraure Hachinohe FC

Vanraure Hachinohe FC
VS
Miyazaki

Miyazaki

11:00 - 16/06

Matsumoto Yamaga FC

Matsumoto Yamaga FC
VS
Azul Claro Numazu

Azul Claro Numazu

12:00 - 16/06

Giravanz Kitakyushu

Giravanz Kitakyushu
VS
Nara Club

Nara Club

12:00 - 16/06

Kamatamare Sanuki

Kamatamare Sanuki
VS
Zweigen Kanazawa FC

Zweigen Kanazawa FC

12:05 - 16/06

Kataller Toyama

Kataller Toyama
VS
Omiya Ardija

Omiya Ardija

16:00 - 16/06

Grulla Morioka

Grulla Morioka
VS
AC Nagano Parceiro

AC Nagano Parceiro

16:00 - 16/06

Imabari FC

Imabari FC
VS
SC Sagamihara

SC Sagamihara

17:00 - 16/06

FC Ryukyu

FC Ryukyu
VS
Fukushima United FC

Fukushima United FC

Argentina Tebolidun League Manchester

Argentina Tebolidun League Manchester

01:00 - 17/06

Puerto Nuevo

Puerto Nuevo
VS
Juventud Unida

Juventud Unida

01:00 - 17/06

Deportivo Muniz

Deportivo Muniz
VS
Leandro N Alem

Leandro N Alem

01:05 - 17/06

Berazategui

Berazategui
VS
Argentino de Rosario

Argentino de Rosario

Australia NPL Victoria U23

Australia NPL Victoria U23

15:15 - 16/06

Heidelberg United U23

Heidelberg United U23
VS
South Melbourne U23

South Melbourne U23

NSW Premier League

NSW Premier League

12:00 - 16/06

Central Coast Mariners (Youth)

Central Coast Mariners (Youth)
VS
Sydney FC (Youth)

Sydney FC (Youth)

12:00 - 16/06

Rockdale City Suns

Rockdale City Suns
VS
Manly United

Manly United

12:30 - 16/06

A.P.I.A. Leichhardt Tigers

A.P.I.A. Leichhardt Tigers
VS
Marconi Stallions

Marconi Stallions

Australia Queensland Leagues

Australia Queensland Leagues

13:45 - 16/06

St George Willawong FC

St George Willawong FC
VS
Logan Lightning

Logan Lightning

14:00 - 16/06

Mitchelton FC

Mitchelton FC
VS
SWQ Thunder

SWQ Thunder

15:15 - 16/06

Broadbeach United

Broadbeach United
VS
Caboolture FC

Caboolture FC

Australia Northern NSW League

Australia Northern NSW League

11:30 - 16/06

Charleston City Blues

Charleston City Blues
VS
Cooks Hill United

Cooks Hill United

11:30 - 16/06

Weston Workers FC

Weston Workers FC
VS
Lambton Jaffas FC

Lambton Jaffas FC

QLD Premier League

QLD Premier League

11:45 - 16/06

Brisbane Roar (Youth)

Brisbane Roar (Youth)
VS
Queensland Lions SC

Queensland Lions SC

12:00 - 16/06

Brisbane City

Brisbane City
VS
Moreton Bay United

Moreton Bay United

12:00 - 16/06

Sunshine Coast Wanderers FC

Sunshine Coast Wanderers FC
VS
Redlands United FC

Redlands United FC

13:30 - 16/06

Brisbane Olympic United FC

Brisbane Olympic United FC
VS
Wynnum Wolves

Wynnum Wolves

J2 League

J2 League

14:00 - 16/06

Iwaki FC

Iwaki FC
VS
Ventforet Kofu

Ventforet Kofu

15:00 - 16/06

Mito Hollyhock

Mito Hollyhock
VS
Blaublitz Akita

Blaublitz Akita

16:00 - 16/06

Roasso Kumamoto

Roasso Kumamoto
VS
Fagiano Okayama

Fagiano Okayama

16:00 - 16/06

Ehime FC

Ehime FC
VS
Shimizu S-Pulse

Shimizu S-Pulse

16:00 - 16/06

Oita Trinita

Oita Trinita
VS
Tochigi SC

Tochigi SC

16:00 - 16/06

Vegalta Sendai

Vegalta Sendai
VS
V-Varen Nagasaki

V-Varen Nagasaki

16:30 - 16/06

Thespa Kusatsu

Thespa Kusatsu
VS
Renofa Yamaguchi

Renofa Yamaguchi

17:00 - 16/06

JEF United Ichihara Chiba

JEF United Ichihara Chiba
VS
Tokushima Vortis

Tokushima Vortis

Australia Queensland Premier 2

Australia Queensland Premier 2

14:15 - 16/06

North Star

North Star
VS
North Lakes United

North Lakes United

Estonia Teine Liiga

Estonia Teine Liiga

18:00 - 16/06

Tallinna JK Legion

Tallinna JK Legion
VS
Johvi FC Lokomotiv

Johvi FC Lokomotiv

18:00 - 16/06

Parnu JK

Parnu JK
VS
Viljandi Tulevik

Viljandi Tulevik

18:00 - 16/06

Nomme JK Kalju II

Nomme JK Kalju II
VS
Trans Narva B

Trans Narva B

Uzbek League

Uzbek League

22:00 - 16/06

Sogdiana Jizak

Sogdiana Jizak
VS
Nasaf Qarshi

Nasaf Qarshi

22:00 - 16/06

Pakhtakor

Pakhtakor
VS
Navbahor Namangan

Navbahor Namangan

K3 LEAGUE

K3 LEAGUE

13:00 - 16/06

Paju Citizen FC

Paju Citizen FC
VS
Siheung City

Siheung City

14:00 - 16/06

Busan Transportation Corporation

Busan Transportation Corporation
VS
Ulsan Citizens

Ulsan Citizens

15:00 - 16/06

Changwon City

Changwon City
VS
Daegu FC II

Daegu FC II

15:00 - 16/06

Pocheon FC

Pocheon FC
VS
Mokpo City

Mokpo City

Ngoại Hạng Kazakhstan

Ngoại Hạng Kazakhstan

20:00 - 16/06

FC Zhetysu Taldykorgan

FC Zhetysu Taldykorgan
VS
Zhenis

Zhenis

22:00 - 16/06

Lokomotiv Astana

Lokomotiv Astana
VS
Ordabasy

Ordabasy

22:00 - 16/06

FK Yelimay Semey

FK Yelimay Semey
VS
FK Aktobe Lento

FK Aktobe Lento

VĐQG Lithuania

VĐQG Lithuania

22:30 - 16/06

FK Zalgiris Vilnius

FK Zalgiris Vilnius
VS
FK Panevezys

FK Panevezys

USL Championship

USL Championship

07:30 - 16/06

Memphis 901

Memphis 901
VS
New Mexico United

New Mexico United

08:00 - 16/06

Colorado Springs Switchbacks FC

Colorado Springs Switchbacks FC
VS
Orange County Blues FC

Orange County Blues FC

08:00 - 16/06

El Paso Locomotive FC

El Paso Locomotive FC
VS
Phoenix Rising FC

Phoenix Rising FC

10:00 - 16/06

Sacramento Republic FC

Sacramento Republic FC
VS
Oakland Roots

Oakland Roots

05:00 - 17/06

North Carolina

North Carolina
VS
Monterey Bay FC

Monterey Bay FC

Faroe Islands Formuladeildin

Faroe Islands Formuladeildin

21:00 - 16/06

EB Streymur

EB Streymur
VS
KI Klaksvik

KI Klaksvik

21:00 - 16/06

IF Fuglafjordur

IF Fuglafjordur
VS
NSI Runavik

NSI Runavik

VĐQG Latvia

VĐQG Latvia

20:00 - 16/06

Grobina

Grobina
VS
Jelgava

Jelgava

22:00 - 16/06

FK Auda Riga

FK Auda Riga
VS
Metta/LU Riga

Metta/LU Riga

00:00 - 17/06

FK Rigas Futbola skola

FK Rigas Futbola skola
VS
Riga FC

Riga FC

NSW Premier W-League

NSW Premier W-League

13:40 - 16/06

Bulls Academy (W)

Bulls Academy (W)
VS
UNSW FC (W)

UNSW FC (W)

14:00 - 16/06

Manly Utd (W)

Manly Utd (W)
VS
Northern Tigers FC (W)

Northern Tigers FC (W)

14:00 - 16/06

Blacktown Spartans(W)

Blacktown Spartans(W)
VS
Aime Rigi (W)

Aime Rigi (W)

14:00 - 16/06

Sydney Olympic FC (W)

Sydney Olympic FC (W)
VS
Apia L Tigers (W)

Apia L Tigers (W)

14:00 - 16/06

Maca Searle (W)

Maca Searle (W)
VS
Football NSW Institute (W)

Football NSW Institute (W)

14:00 - 16/06

University of Sydney (W)

University of Sydney (W)
VS
NWS Spirit (W)

NWS Spirit (W)

14:10 - 16/06

Gladesville Ravens (W)

Gladesville Ravens (W)
VS
Illawarra Stingrays (W)

Illawarra Stingrays (W)

Hạng Nhất Trung Quốc

Hạng Nhất Trung Quốc

14:00 - 16/06

Yanbian Longding

Yanbian Longding
VS
Guangzhou FC

Guangzhou FC

18:30 - 16/06

Jiangxi Liansheng FC

Jiangxi Liansheng FC
VS
Suzhou Dongwu

Suzhou Dongwu

TAS Premier League

TAS Premier League

11:00 - 16/06

South Hobart

South Hobart
VS
LAN Thurston

LAN Thurston

Norway Division 1 Women

Norway Division 1 Women

18:15 - 16/06

Bodo Glimt (W)

Bodo Glimt (W)
VS
KIL/Hemne (W)

KIL/Hemne (W)

19:00 - 16/06

Ovrevoll Hosle(W)

Ovrevoll Hosle(W)
VS
Avaldsnes (W)

Avaldsnes (W)

20:00 - 16/06

Honefoss (W)

Honefoss (W)
VS
Fortuna Alesund (W)

Fortuna Alesund (W)

Japan Women Football League 2

Japan Women Football League 2

11:00 - 16/06

Fujizakura Yamanashi (W)

Fujizakura Yamanashi (W)
VS
SEISA OSA Rheia (W)

SEISA OSA Rheia (W)

11:00 - 16/06

Diavorosso Hiroshima (W)

Diavorosso Hiroshima (W)
VS
Fukuoka AN (W)

Fukuoka AN (W)

12:00 - 16/06

Tsukuba FC (W)

Tsukuba FC (W)
VS
JFA Academy Fukushima  (W)

JFA Academy Fukushima (W)

Japan League Women

Japan League Women

10:00 - 16/06

Viamaterras Miyazaki (W)

Viamaterras Miyazaki (W)
VS
NGU Nagoya (W)

NGU Nagoya (W)

11:00 - 16/06

Gunma FC White Star (W)

Gunma FC White Star (W)
VS
Orca Kamogawa FC (W)

Orca Kamogawa FC (W)

11:00 - 16/06

AS Harima ALBION (W)

AS Harima ALBION (W)
VS
Yokohama FC Seagulls (W)

Yokohama FC Seagulls (W)

11:00 - 16/06

Nittaidai University (W)

Nittaidai University (W)
VS
Setagaya Sfida (W)

Setagaya Sfida (W)

12:00 - 16/06

Ehime FC (W)

Ehime FC  (W)
VS
IGA Kunoichi (W)

IGA Kunoichi (W)

USA Women

USA Women

08:30 - 16/06

Houston Dash (W)

Houston Dash (W)
VS
Angel City FC (W)

Angel City FC (W)

03:00 - 17/06

OL Reign Reign (W)

OL Reign Reign (W)
VS
Portland Thorns FC (W)

Portland Thorns FC (W)

Korea League 4

Korea League 4

15:00 - 16/06

Sejong Vanesse FC

Sejong Vanesse FC
VS
Geoje Citizen

Geoje Citizen

15:00 - 16/06

Chungju Citizen

Chungju Citizen
VS
Pyeongtaek Citizen

Pyeongtaek Citizen

17:00 - 16/06

Dangjin Citizen

Dangjin Citizen
VS
Seoul United

Seoul United

Ngoại Hạng Belarus

Ngoại Hạng Belarus

20:00 - 16/06

Arsenal Dzyarzhynsk

Arsenal Dzyarzhynsk
VS
Smorgon FC

Smorgon FC

22:00 - 16/06

Shakhter Soligorsk

Shakhter Soligorsk
VS
Naftan Novopolock

Naftan Novopolock

00:00 - 17/06

Slavia Mozyr

Slavia Mozyr
VS
FC Minsk

FC Minsk

Hạng 2 Trung Quốc

Hạng 2 Trung Quốc

15:00 - 16/06

Taian Tiankuang

Taian Tiankuang
VS
Langfang City of Glory

Langfang City of Glory

15:30 - 16/06

Hubei Istar

Hubei Istar
VS
Haimen Codion

Haimen Codion

16:00 - 16/06

Bei Li Gong

Bei Li Gong
VS
ShaanXi Union

ShaanXi Union

16:00 - 16/06

Guangzhou Shadow Leopard

Guangzhou Shadow Leopard
VS
Guangxi Hengchen

Guangxi Hengchen

18:30 - 16/06

Yan An Ronghai

Yan An Ronghai
VS
Dalian Kun City

Dalian Kun City

OFC Nations Cup

OFC Nations Cup

08:00 - 16/06

Tahiti

Tahiti
VS
Samoa

Samoa

11:00 - 16/06

Papua New Guinea

Papua New Guinea
VS
Fiji

Fiji

Brazil womens League

Brazil womens League

07:00 - 16/06

Real Brasilia FC (W)

Real Brasilia FC (W)
VS
Flamengo/RJ (W)

Flamengo/RJ (W)

01:00 - 17/06

Atletico Mineiro (W)

Atletico Mineiro (W)
VS
Kindermann (W)

Kindermann (W)

01:00 - 17/06

Gremio (W)

Gremio (W)
VS
Cruzeiro MG (W)

Cruzeiro MG (W)

JFL

JFL

11:00 - 16/06

Honda FC

Honda FC
VS
Run Mel Aomori

Run Mel Aomori

11:00 - 16/06

Rayluck Shiga

Rayluck Shiga
VS
Okinawa SV

Okinawa SV

11:00 - 16/06

Sony Sendai

Sony Sendai
VS
Yokogawa Musashino

Yokogawa Musashino

11:00 - 16/06

Verspah Oita

Verspah Oita
VS
Veertien Kuwana

Veertien Kuwana

11:00 - 16/06

Kochi United

Kochi United
VS
Maruyasu Industries

Maruyasu Industries

11:00 - 16/06

Minebea Mitsumi FC

Minebea Mitsumi FC
VS
Criacao Shinjuku

Criacao Shinjuku

Norway 2.Liga

Norway 2.Liga

19:30 - 16/06

Flekkeroy IL

Flekkeroy IL
VS
Brann 2

Brann 2

20:00 - 16/06

Strommen

Strommen
VS
Junkeren

Junkeren

21:00 - 16/06

Lysekloster

Lysekloster
VS
Brattvag

Brattvag

22:30 - 16/06

Alta

Alta
VS
Stjordals Blink

Stjordals Blink

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

18:00 - 16/06

Vanersborgs IF

Vanersborgs IF
VS
Ahlafors IF

Ahlafors IF

18:00 - 16/06

Hogaborgs BK

Hogaborgs BK
VS
IF Lodde

IF Lodde

18:00 - 16/06

Jarfalla

Jarfalla
VS
Viggbyholms

Viggbyholms

19:00 - 16/06

IFK Berga

IFK Berga
VS
Nosaby IF

Nosaby IF

21:00 - 16/06

IFK Osterakers Fk

IFK Osterakers Fk
VS
Skiljebo SK

Skiljebo SK

21:00 - 16/06

Kristianstads FF

Kristianstads FF
VS
Rappe GOIF

Rappe GOIF

21:00 - 16/06

Bergdalens IK

Bergdalens IK
VS
Laholms FK

Laholms FK

Sweden Division 1

Sweden Division 1

18:00 - 16/06

Pitea IF

Pitea IF
VS
Taby

Taby

21:00 - 16/06

IF Karlstad Fotboll

IF Karlstad Fotboll
VS
Assyriska

Assyriska

21:00 - 16/06

Assyriska United IK

Assyriska United IK
VS
Orebro Syrianska IF

Orebro Syrianska IF

21:00 - 16/06

Ariana

Ariana
VS
Ljungskile

Ljungskile

21:00 - 16/06

Jonkopings Sodra IF

Jonkopings Sodra IF
VS
Onsala BK

Onsala BK

21:00 - 16/06

BK Olympic

BK Olympic
VS
Falkenberg

Falkenberg

Iceland Women Division 1

Iceland Women Division 1

19:30 - 16/06

Fjardab Hottur Leiknir (W)

Fjardab Hottur Leiknir (W)
VS
Grotta (W)

Grotta (W)

Iceland Women Premier

Iceland Women Premier

21:00 - 16/06

Breidablik (W)

Breidablik (W)
VS
Trottur Reykjavik (W)

Trottur Reykjavik (W)

22:59 - 16/06

Tindastoll Neisti (W)

Tindastoll Neisti  (W)
VS
Vikingur Reykjavik (W)

Vikingur Reykjavik (W)

22:59 - 16/06

Fylkir (W)

Fylkir (W)
VS
Valur (W)

Valur (W)

Sweden Superettan

Sweden Superettan

20:00 - 16/06

Helsingborg

Helsingborg
VS
Orebro

Orebro

20:00 - 16/06

Osters IF

Osters IF
VS
Ostersunds FK

Ostersunds FK

22:00 - 16/06

Sandvikens IF

Sandvikens IF
VS
IK Oddevold

IK Oddevold

Hạng Nhì Brazil

Hạng Nhì Brazil

21:00 - 16/06

Botafogo SP

Botafogo SP
VS
Vila Nova

Vila Nova

02:00 - 17/06

Brusque FC

Brusque FC
VS
Ceara

Ceara

04:30 - 17/06

Goias

Goias
VS
Coritiba PR

Coritiba PR

04:30 - 17/06

Sport Club do Recife

Sport Club do Recife
VS
Mirassol

Mirassol

Brasileiro, Serie C

Brasileiro, Serie C

02:30 - 17/06

Sao Jose PoA RS

Sao Jose PoA RS
VS
Londrina PR

Londrina PR

02:30 - 17/06

Figueirense

Figueirense
VS
Confianca SE

Confianca SE

02:30 - 17/06

Remo Belem (PA)

Remo Belem (PA)
VS
Ypiranga(RS)

Ypiranga(RS)

05:00 - 17/06

Caxias RS

Caxias RS
VS
Ferroviaria SP

Ferroviaria SP

Chinese Women’s Super League

Chinese Women’s Super League

15:00 - 16/06

Henan Wanxianshan (W)

Henan Wanxianshan (W)
VS
Beijing Yuhong Xiushan (W)

Beijing Yuhong Xiushan (W)

15:00 - 16/06

Shandong Ticai (W)

Shandong Ticai (W)
VS
Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)

Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)

15:00 - 16/06

Hangzhou YinHang (W)

Hangzhou YinHang (W)
VS
Guangdong Meizhou (W)

Guangdong Meizhou (W)

Hạng Nhất Na Uy

Hạng Nhất Na Uy

20:00 - 16/06

Egersunds IK

Egersunds IK
VS
Valerenga

Valerenga

20:00 - 16/06

Kongsvinger

Kongsvinger
VS
Asane Fotball

Asane Fotball

20:00 - 16/06

Levanger FK

Levanger FK
VS
Aalesund FK

Aalesund FK

20:00 - 16/06

Lyn Oslo

Lyn Oslo
VS
Sogndal

Sogndal

20:00 - 16/06

Moss

Moss
VS
Bryne

Bryne

20:00 - 16/06

Ranheim IL

Ranheim IL
VS
Raufoss

Raufoss

20:00 - 16/06

Sandnes Ulf

Sandnes Ulf
VS
Mjondalen IF

Mjondalen IF

20:00 - 16/06

Start Kristiansand

Start Kristiansand
VS
Stabaek

Stabaek

WAUS WD1

WAUS WD1

12:00 - 16/06

UWA-Nedlands FC (W)

UWA-Nedlands FC (W)
VS
Perth RedStar (W)

Perth RedStar (W)

14:00 - 16/06

Balcatta (W)

Balcatta (W)
VS
Perth SC (W)

Perth SC (W)

14:45 - 16/06

Subiaco AFC (W)

Subiaco AFC (W)
VS
Murdoch University Melville FC (W)

Murdoch University Melville FC (W)

Hạng Nhất Belarus

Hạng Nhất Belarus

19:00 - 16/06

Niva Dolbizno

Niva Dolbizno
VS
Dnepr Rohachev

Dnepr Rohachev

21:00 - 16/06

FK Orsha

FK Orsha
VS
Dinamo-2 Minsk

Dinamo-2 Minsk

22:59 - 16/06

Volna Pinsk

Volna Pinsk
VS
FC Baranovichi

FC Baranovichi

Finland - Kakkonen Lohko

Finland - Kakkonen Lohko

22:30 - 16/06

TPV Tampere

TPV Tampere
VS
HJS Akatemia

HJS Akatemia

Latvia Division 2

Latvia Division 2

17:00 - 16/06

Olaine

Olaine
VS
Ogre United

Ogre United

21:00 - 16/06

Valmieras FK II

Valmieras FK II
VS
Super Nova

Super Nova

Australia Capital Premier

Australia Capital Premier

10:15 - 16/06

Yoogali SC

Yoogali SC
VS
OConnor Knights

OConnor Knights

12:00 - 16/06

Canberra FC

Canberra FC
VS
Tuggeranong United

Tuggeranong United

Swden Women Divi.1

Swden Women Divi.1

18:00 - 16/06

Sundsvalls DFF (W)

Sundsvalls DFF (W)
VS
IFK Kalmar (W)

IFK Kalmar (W)

20:00 - 16/06

Mallbackens IF (W)

Mallbackens IF (W)
VS
Eskilstuna United (W)

Eskilstuna United (W)

Tajikistan Vysshaya Liga

Tajikistan Vysshaya Liga

19:30 - 16/06

FK Eskhata

FK Eskhata
VS
FC Kuktosh

FC Kuktosh

21:00 - 16/06

FC Istiklol Dushanbe

FC Istiklol Dushanbe
VS
CSKA Pamir Dushanbe

CSKA Pamir Dushanbe

21:00 - 16/06

Regar-TadAZ Tursunzoda

Regar-TadAZ Tursunzoda
VS
Ravshan Kulob

Ravshan Kulob

Zimbabwe Premier

Zimbabwe Premier

20:00 - 16/06

Chegutu Pirates

Chegutu Pirates
VS
Herentals FC

Herentals FC

20:00 - 16/06

Dynamos FC

Dynamos FC
VS
ZPC Kariba

ZPC Kariba

20:00 - 16/06

Hwange Colliery

Hwange Colliery
VS
GreenFuel

GreenFuel

20:00 - 16/06

Tron

Tron
VS
Capps linked

Capps linked

21:00 - 16/06

Highlanders

Highlanders
VS
Bikita Minerals FC

Bikita Minerals FC

Sweden Damallsvenskan

Sweden Damallsvenskan

18:00 - 16/06

AIK Solna (W)

AIK Solna (W)
VS
Vaxjo (W)

Vaxjo (W)

18:00 - 16/06

Brommapojkarna (W)

Brommapojkarna (W)
VS
FC Rosengard (W)

FC Rosengard (W)

20:00 - 16/06

Djurgardens (W)

Djurgardens (W)
VS
Kristianstads DFF (W)

Kristianstads DFF (W)

20:00 - 16/06

Hammarby (W)

Hammarby (W)
VS
Trelleborgs FF (W)

Trelleborgs FF (W)

20:00 - 16/06

Linkopings (W)

Linkopings (W)
VS
Orebro (W)

Orebro (W)

20:00 - 16/06

IFK Norrkoping DFK (W)

IFK Norrkoping DFK (W)
VS
Pitea IF (W)

Pitea IF (W)

Ngoại Hạng Canada

Ngoại Hạng Canada

04:00 - 17/06

Vancouver FC

Vancouver FC
VS
Cavalry FC

Cavalry FC

Hong Kong 2nd Division

Hong Kong 2nd Division

14:30 - 16/06

Dreams Metro Gallery

Dreams Metro Gallery
VS
Lucky Mile FC

Lucky Mile FC

14:30 - 16/06

Yau Tsim Mong

Yau Tsim Mong
VS
Wan Chai

Wan Chai

14:30 - 16/06

Kwun Tong

Kwun Tong
VS
Chelsea FC Soccer School (HK)

Chelsea FC Soccer School (HK)

14:30 - 16/06

Convoy Sun Hei

Convoy Sun Hei
VS
WSE

WSE

14:30 - 16/06

Fu Moon FC

Fu Moon FC
VS
Kwong Wah AA

Kwong Wah AA

14:30 - 16/06

Tung Sing FC

Tung Sing FC
VS
Kowloon Cricket Club

Kowloon Cricket Club

14:30 - 16/06

Mutual Football Club

Mutual Football Club
VS
Kwai Tsing District FA

Kwai Tsing District FA

14:30 - 16/06

Tuen Mun Football Team

Tuen Mun Football Team
VS
Wing Go FC

Wing Go FC

Ngoại Hạng Đài Loan

Ngoại Hạng Đài Loan

14:30 - 16/06

Athletic Club Taipei

Athletic Club Taipei
VS
Taiwan Shihu

Taiwan Shihu

14:30 - 16/06

Taichung Futuro

Taichung Futuro
VS
Hang Yuen FC

Hang Yuen FC

14:30 - 16/06

Vikings-Play One

Vikings-Play One
VS
Taiwan Power Company

Taiwan Power Company

17:30 - 16/06

Ming Chuan University

Ming Chuan University
VS
Tainan City Steel

Tainan City Steel

VĐQG Singapore

VĐQG Singapore

17:00 - 16/06

Tampines Rovers FC

Tampines Rovers FC
VS
Tanjong Pagar Utd

Tanjong Pagar Utd

V.League 2

V.League 2

16:00 - 16/06

Huda Hue

Huda Hue
VS
Da Nang

Da Nang

18:00 - 16/06

Ba Ria Vung Tau FC

Ba Ria Vung Tau FC
VS
Tuan Tu Phu Tho

Tuan Tu Phu Tho

Chile Cup

Chile Cup

07:00 - 16/06

11 de Septiembre

11 de Septiembre
VS
San Marcos de Arica

San Marcos de Arica

07:00 - 16/06

Norte Unido

Norte Unido
VS
Municipal Iquique

Municipal Iquique

22:59 - 16/06

Deportes Limache

Deportes Limache
VS
Barnechea

Barnechea

23:30 - 16/06

CD Trasandino de Los Andes

CD Trasandino de Los Andes
VS
Deportes La Serena

Deportes La Serena

01:00 - 17/06

Alas Portuarias

Alas Portuarias
VS
Puerto Montt

Puerto Montt

02:00 - 17/06

Provincial Ovalle

Provincial Ovalle
VS
Cobresal

Cobresal

02:00 - 17/06

Lautaro de Buin

Lautaro de Buin
VS
O.Higgins

O.Higgins

02:00 - 17/06

General VelAsquez

General VelAsquez
VS
Curico Unido

Curico Unido

02:00 - 17/06

Marcos Trincado

Marcos Trincado
VS
Union Espanola

Union Espanola

02:00 - 17/06

Colegio Quillon

Colegio Quillon
VS
Colo Colo

Colo Colo

02:00 - 17/06

Santiago City

Santiago City
VS
Palestino

Palestino

02:00 - 17/06

SAU Temuco

SAU Temuco
VS
Nublense

Nublense

03:00 - 17/06

Comunal Cabrero

Comunal Cabrero
VS
Rangers Talca

Rangers Talca

04:30 - 17/06

CDU Glorias Navales

CDU Glorias Navales
VS
Univ Catolica

Univ Catolica

Ngoại Hạng Mông Cổ

Ngoại Hạng Mông Cổ

15:15 - 16/06

SP Falcons

SP Falcons
VS
Khangarid Klub

Khangarid Klub

18:15 - 16/06

FC Ulaanbaatar

FC Ulaanbaatar
VS
Tuv Buganuud

Tuv Buganuud

Finland Suomen Cup

Finland Suomen Cup

18:00 - 16/06

SJK Akatemia

SJK Akatemia
VS
P-Iirot

P-Iirot

20:00 - 16/06

EPS Espoo

EPS Espoo
VS
Lahti

Lahti

20:00 - 16/06

PEPO Lappeenranta

PEPO Lappeenranta
VS
Jakobstads Bollklubb

Jakobstads Bollklubb

21:00 - 16/06

KTP Kotka

KTP Kotka
VS
Inter Turku

Inter Turku

21:00 - 16/06

FC Kuusysi

FC Kuusysi
VS
KPV

KPV

22:00 - 16/06

PPJ Akatemia

PPJ Akatemia
VS
Ekenas IF Fotboll

Ekenas IF Fotboll

22:00 - 16/06

TuPS

TuPS
VS
HJK Helsinki

HJK Helsinki

22:30 - 16/06

GrIFK Kauniainen

GrIFK Kauniainen
VS
MuSa

MuSa

22:59 - 16/06

IFK Mariehamn

IFK Mariehamn
VS
KuPs

KuPs

Canadian Premier Soccer League

Canadian Premier Soccer League

05:00 - 17/06

Unity ON

Unity ON
VS
Future Stars

Future Stars

Liga de Elite

Liga de Elite

17:00 - 16/06

Benfica de Macau

Benfica de Macau
VS
Chao Pak Kei

Chao Pak Kei

19:00 - 16/06

Cheng Fung

Cheng Fung
VS
Lun Lok

Lun Lok

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

07:30 - 16/06

Independiente Santa Fe

Independiente Santa Fe
VS
Atletico Bucaramanga

Atletico Bucaramanga

VĐQG Uruguay

VĐQG Uruguay

22:30 - 16/06

Centro Atletico Fenix

Centro Atletico Fenix
VS
Wanderers FC

Wanderers FC

01:00 - 17/06

Danubio FC

Danubio FC
VS
Rampla Juniors FC

Rampla Juniors FC

04:00 - 17/06

CA Penarol

CA Penarol
VS
Racing Club Montevideo

Racing Club Montevideo

Brazil Campeonato Gaucho 2

Brazil Campeonato Gaucho 2

01:00 - 17/06

Aimore RS

Aimore RS
VS
CF Com Vida SAF

CF Com Vida SAF

01:00 - 17/06

Esportivo RS

Esportivo RS
VS
Gloria RS

Gloria RS

01:00 - 17/06

GE Bage

GE Bage
VS
CE Lajeadense

CE Lajeadense

01:00 - 17/06

Inter Santa Maria(RS)

Inter Santa Maria(RS)
VS
Monsoon FC

Monsoon FC

02:00 - 17/06

Uniao Frederiquense RS

Uniao Frederiquense RS
VS
EC Passo Fundo

EC Passo Fundo

Thai League Cup

Thai League Cup

18:00 - 16/06

BG Pathum United

BG Pathum United
VS
Muang Thong United

Muang Thong United

Brazil Serie D

Brazil Serie D

01:00 - 17/06

Nova Iguacu

Nova Iguacu
VS
Ipatinga

Ipatinga

01:00 - 17/06

Maracana CE

Maracana CE
VS
Santa Cruz RN

Santa Cruz RN

01:00 - 17/06

Santo Andre

Santo Andre
VS
Costa Rica MS

Costa Rica MS

01:30 - 17/06

Brasiliense

Brasiliense
VS
Capital TO

Capital TO

02:00 - 17/06

Serra

Serra
VS
Itabuna BA

Itabuna BA

02:00 - 17/06

Uniclinic Atletico Cearense CE

Uniclinic Atletico Cearense CE
VS
Sousa PB

Sousa PB

02:00 - 17/06

Potiguar RN

Potiguar RN
VS
Iguatu CE

Iguatu CE

02:00 - 17/06

Moto Club Sao Luis MA

Moto Club Sao Luis MA
VS
Fluminense PI

Fluminense PI

02:00 - 17/06

Itabaiana(SE)

Itabaiana(SE)
VS
EC Jacuipense

EC Jacuipense

02:00 - 17/06

Cameta EC

Cameta EC
VS
River PI

River PI

02:00 - 17/06

Brasil de Pelotas

Brasil de Pelotas
VS
Hercilio Luz SC

Hercilio Luz SC

02:00 - 17/06

Anapolis FC

Anapolis FC
VS
Real FC

Real FC

02:00 - 17/06

Novo Hamburgo RS

Novo Hamburgo RS
VS
Cascavel PR

Cascavel PR

02:00 - 17/06

Juazeirense

Juazeirense
VS
Petrolina PE

Petrolina PE

02:30 - 17/06

Manaus (AM)

Manaus (AM)
VS
Sao Raimundo/RR

Sao Raimundo/RR

03:00 - 17/06

katalang BA

katalang BA
VS
Uniao Rondonopolis MT

Uniao Rondonopolis MT

03:00 - 17/06

Concordia AC

Concordia AC
VS
Cianorte PR

Cianorte PR

04:00 - 17/06

America FC Natal RN

America FC Natal RN
VS
Treze Campina Grande PB

Treze Campina Grande PB

04:30 - 17/06

Maringa FC

Maringa FC
VS
Esporte Clube Sao Jose SP

Esporte Clube Sao Jose SP

05:00 - 17/06

Humaita AC

Humaita AC
VS
Manauara

Manauara

USA USL League Two

USA USL League Two

07:00 - 16/06

AC Houston Sur

AC Houston Sur
VS
Houston FC

Houston FC

07:00 - 16/06

Des Moines Menace

Des Moines Menace
VS
Saint Charles FC

Saint Charles FC

07:00 - 16/06

Hattiesburg FC

Hattiesburg FC
VS
Blue Goose SC

Blue Goose SC

07:00 - 16/06

Louisiana Krewe FC

Louisiana Krewe FC
VS
Little Rock Street

Little Rock Street

07:00 - 16/06

AFC Ann Arbor

AFC Ann Arbor
VS
Midwest United

Midwest United

07:30 - 16/06

Hill Country Lobos

Hill Country Lobos
VS
AHFC Royals

AHFC Royals

07:30 - 16/06

Peoria City

Peoria City
VS
River Light

River Light

08:00 - 16/06

Flatirons Rush

Flatirons Rush
VS
New Mexico U23

New Mexico U23

08:30 - 16/06

Salt City

Salt City
VS
Utah United

Utah United

09:00 - 16/06

FC Tucson

FC Tucson
VS
Redlands FC

Redlands FC

09:00 - 16/06

Coachella FC

Coachella FC
VS
Hippocampus of southern California

Hippocampus of southern California

10:00 - 16/06

Academica SC

Academica SC
VS
Monterey Bay FC 2

Monterey Bay FC 2

00:00 - 17/06

Thunder Bay cold

Thunder Bay cold
VS
St. Croix SC

St. Croix SC

03:00 - 17/06

San Francisco Glens SC

San Francisco Glens SC
VS
San Francisco City

San Francisco City

04:00 - 17/06

West Seattle Junction

West Seattle Junction
VS
Tacoma Stars

Tacoma Stars

05:00 - 17/06

Tampa Bay United

Tampa Bay United
VS
Swan City SC

Swan City SC

06:00 - 17/06

Capital City FC

Capital City FC
VS
Ballard Football Club

Ballard Football Club

06:00 - 17/06

Tobacco Road

Tobacco Road
VS
Charlotte Eagles

Charlotte Eagles

06:30 - 17/06

Sarasota Paradise

Sarasota Paradise
VS
Miami AC

Miami AC

Lithuania - 2.Division

Lithuania - 2.Division

20:00 - 16/06

Babrungas

Babrungas
VS
Banga Gargzdai B

Banga Gargzdai B

22:00 - 16/06

Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
VS
Siauliai B

Siauliai B

22:59 - 16/06

Ekranas Panevezys

Ekranas Panevezys
VS
FK Kauno Zalgiris II

FK Kauno Zalgiris II

BRA SPC

BRA SPC

20:00 - 16/06

Vocem SP

Vocem SP
VS
Gremio Prudente

Gremio Prudente

01:00 - 17/06

Monte Azul SP

Monte Azul SP
VS
Francana

Francana

Paraguayan Division 2

Paraguayan Division 2

21:00 - 16/06

Deportivo Santani

Deportivo Santani
VS
Martin Ledesma

Martin Ledesma

21:00 - 16/06

Sportivo San Lorenzo

Sportivo San Lorenzo
VS
Club Fernando de la Mora

Club Fernando de la Mora

Paraguay Cup

Paraguay Cup

02:30 - 17/06

Nacional de Yby Yau

Nacional de Yby Yau
VS
1º de Marzo PJC

1º de Marzo PJC

Uruguay Segunda

Uruguay Segunda

19:45 - 16/06

CA Juventud

CA Juventud
VS
Torque

Torque

01:00 - 17/06

Tacuarembo

Tacuarembo
VS
La Luz

La Luz

06:30 - 17/06

Oriental

Oriental
VS
Colon CF

Colon CF

USA Independent League

USA Independent League

09:00 - 16/06

LA Force

LA Force
VS
Arizona Monsoon

Arizona Monsoon

USL League One

USL League One

07:00 - 16/06

Joy St Louis Park

Joy St Louis Park
VS
Dakota Fusion FC

Dakota Fusion FC

07:00 - 16/06

Kansas City Sol

Kansas City Sol
VS
Sunflower State FC

Sunflower State FC

07:00 - 16/06

Gio`s Lions SC

Gio`s Lions SC
VS
Ehtar Belleville

Ehtar Belleville

07:30 - 16/06

Denton Diablos FC

Denton Diablos FC
VS
Laredo Heat

Laredo Heat

09:00 - 16/06

San Ramon

San Ramon
VS
Napa Valley 1839

Napa Valley 1839

09:30 - 16/06

Central Valley Fuego

Central Valley Fuego
VS
Richmond Kickers

Richmond Kickers

02:00 - 17/06

Las Vegas Knights

Las Vegas Knights
VS
FC Arizona

FC Arizona

05:00 - 17/06

FC Motown

FC Motown
VS
Jackson Lions

Jackson Lions

06:00 - 17/06

Hartford City FC

Hartford City FC
VS
New York Shockers

New York Shockers

Cúp Fiji

Cúp Fiji

08:00 - 16/06

Nadroga FC

Nadroga FC
VS
Navua FC

Navua FC

09:00 - 16/06

Suva FC

Suva FC
VS
Ba

Ba

10:00 - 16/06

Lautoka

Lautoka
VS
Nasinu FC

Nasinu FC

Philippines UFL

Philippines UFL

14:00 - 16/06

Garelli United

Garelli United
VS
Philippine Air Force

Philippine Air Force

16:00 - 16/06

Dynamic Herb Cebu

Dynamic Herb Cebu
VS
Manila Digger FC

Manila Digger FC

16:30 - 16/06

United City FC

United City FC
VS
Davao Aguilas

Davao Aguilas

19:00 - 16/06

Stallions FC

Stallions FC
VS
Tuloy Football Club

Tuloy Football Club

Uzbekistan Pro League

Uzbekistan Pro League

17:00 - 16/06

Andijan FA

Andijan FA
VS
Tashkent VFA

Tashkent VFA

17:00 - 16/06

FK Chigatoy

FK Chigatoy
VS
Sementchi Kuvasoy

Sementchi Kuvasoy

Norway Division 4

Norway Division 4

18:30 - 16/06

Lillestrom B

Lillestrom B
VS
Verdal

Verdal

19:00 - 16/06

Molde B

Molde B
VS
Ready

Ready

20:30 - 16/06

Orkla

Orkla
VS
Rana FK

Rana FK

21:00 - 16/06

Fredrikstad B

Fredrikstad B
VS
Innstranden

Innstranden

Kenya Premier League

Kenya Premier League

19:00 - 16/06

Muranga Seal

Muranga Seal
VS
Kenya Police FC

Kenya Police FC

19:00 - 16/06

Sofapaka FC

Sofapaka FC
VS
Gor Mahia

Gor Mahia

CAF African Womens U17

CAF African Womens U17

19:00 - 16/06

Kenya (W) U17

Kenya (W) U17
VS
Burundi U17 (W)

Burundi U17 (W)

Brazil Mineiluo group B League

Brazil Mineiluo group B League

20:00 - 16/06

Aymores

Aymores
VS
Betim FC

Betim FC

20:00 - 16/06

Valeriodoce Esporte Clube (MG)

Valeriodoce Esporte Clube (MG)
VS
Nacional AC MG

Nacional AC MG

01:30 - 17/06

Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT

Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
VS
Caldense MG

Caldense MG

France  Youth U19 League

France Youth U19 League

21:00 - 16/06

Paris Saint Germain U19

Paris Saint Germain U19
VS
AuxerreU19

AuxerreU19

Brazil Campeonato Paranaense 2

Brazil Campeonato Paranaense 2

21:00 - 16/06

Foz do Iguacu PR

Foz do Iguacu PR
VS
Rio Branco PR

Rio Branco PR

02:00 - 17/06

AA Iguacu

AA Iguacu
VS
Nacional PR

Nacional PR

02:00 - 17/06

Paranavai

Paranavai
VS
Gremio Maringa PR

Gremio Maringa PR

Argentine Torneo A

Argentine Torneo A

21:00 - 16/06

Deportivo Camioneros

Deportivo Camioneros
VS
Huracan Las Heras

Huracan Las Heras

01:00 - 17/06

Defensores Pronunciamiento

Defensores Pronunciamiento
VS
Sportivo Las Parejas

Sportivo Las Parejas

01:00 - 17/06

Germinal de Rawson

Germinal de Rawson
VS
Sol de Mayo

Sol de Mayo

01:30 - 17/06

Club Circulo Deportivo

Club Circulo Deportivo
VS
Club Cipolletti

Club Cipolletti

01:30 - 17/06

Deportivo Rincon

Deportivo Rincon
VS
Sansinena

Sansinena

01:30 - 17/06

Independiente Chivilcoy

Independiente Chivilcoy
VS
Douglas Haig

Douglas Haig

01:45 - 17/06

CDA Monte Miaz

CDA Monte Miaz
VS
Estudiantes de San Luis

Estudiantes de San Luis

02:00 - 17/06

CA Juventud Unida San Luis

CA Juventud Unida San Luis
VS
Club Ciudad de Bolivar

Club Ciudad de Bolivar

02:30 - 17/06

Gimnasia C. Uruguay

Gimnasia C. Uruguay
VS
Sportivo Belgrano

Sportivo Belgrano

02:30 - 17/06

Sol de America de Formosa

Sol de America de Formosa
VS
Boca Unidos

Boca Unidos

06:00 - 17/06

Santa Marina Tandil

Santa Marina Tandil
VS
Olimpo Bahia Blanca

Olimpo Bahia Blanca

The women league of Argentina

The women league of Argentina

21:00 - 16/06

Excursionistas (W)

Excursionistas (W)
VS
UAI Urquiza (W)

UAI Urquiza (W)

01:00 - 17/06

Newells Old Boys (W)

Newells Old Boys (W)
VS
Gimnasia LP (W)

Gimnasia LP (W)

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

17:00 - 16/06

L Entregu CF

L Entregu CF
VS
Mallorca B

Mallorca B

17:00 - 16/06

Almeria B

Almeria B
VS
Toledo

Toledo

17:30 - 16/06

LHospitalet

LHospitalet
VS
CD Colonia Moscardo

CD Colonia Moscardo

17:30 - 16/06

CD Union Sur Yaiza

CD Union Sur Yaiza
VS
Portugalete

Portugalete

22:59 - 16/06

Murcia B

Murcia B
VS
CD Coria

CD Coria

22:59 - 16/06

SD Laredo

SD Laredo
VS
CD Cuarte Industrial

CD Cuarte Industrial

22:59 - 16/06

Gran Pena

Gran Pena
VS
CF Salmantino

CF Salmantino

00:00 - 17/06

Xerez Deportivo FC

Xerez Deportivo FC
VS
Jove Espanol

Jove Espanol

Chile Tercera

Chile Tercera

22:59 - 16/06

Chimbarongo FC

Chimbarongo FC
VS
Deportes Quillon

Deportes Quillon

02:00 - 17/06

Colchagua CD

Colchagua CD
VS
Municipal Salamanca

Municipal Salamanca

02:00 - 17/06

Municipal Puente Alto

Municipal Puente Alto
VS
Deportes Valdivia

Deportes Valdivia

Australia Queensland Women

Australia Queensland Women

13:30 - 16/06

Moreton City Excelsior (W)

Moreton City Excelsior (W)
VS
Dare southwest Queensland (W)

Dare southwest Queensland (W)

14:00 - 16/06

Souths United SC (W)

Souths United SC (W)
VS
Eastern Suburbs SC (W)

Eastern Suburbs SC (W)

14:00 - 16/06

Capalaba (W)

Capalaba (W)
VS
Ipswich knights SC W

Ipswich knights SC W

Australia NPL Queensland U23

Australia NPL Queensland U23

11:30 - 16/06

St George Willawong FC U23

St George Willawong FC U23
VS
Logan Lightning U23

Logan Lightning U23

11:45 - 16/06

Mitchelton U23

Mitchelton U23
VS
SWQ Thunder U23

SWQ Thunder U23

13:00 - 16/06

Broadbeach United U23

Broadbeach United U23
VS
Caboolture FC U23

Caboolture FC U23

14:15 - 16/06

Brisbane City U23

Brisbane City U23
VS
Moreton Bay United U23

Moreton Bay United U23

14:15 - 16/06

Sunshine Coast Wanderers U23

Sunshine Coast Wanderers U23
VS
Redlands United U23

Redlands United U23

Toulon Tournament

Toulon Tournament

19:30 - 16/06

Italy U21

Italy U21
VS
France U20

France U20

23:15 - 16/06

Ivory Coast U20

Ivory Coast U20
VS
Ukraine U23

Ukraine U23

Giao Hữu Quốc Tế

Giao Hữu Quốc Tế

02:30 - 17/06

Ecuador

Ecuador
VS
Honduras

Honduras

05:30 - 17/06

Panama

Panama
VS
Paraguay

Paraguay

USA MLS Next Pro

USA MLS Next Pro

06:00 - 17/06

Huntsville City

Huntsville City
VS
Chicago flame B

Chicago flame B

06:00 - 17/06

Saint Louis City B

Saint Louis City B
VS
Houston Dynamo B

Houston Dynamo B

FNL Nga

FNL Nga

22:59 - 16/06

Rotor Volgograd

Rotor Volgograd
VS
Sibir-M Novosibirsk

Sibir-M Novosibirsk

Australia Capital Premier League

Australia Capital Premier League

09:45 - 16/06

West Canberra Wanderers FC (W)

West Canberra Wanderers FC (W)
VS
Canberra FC (W)

Canberra FC (W)

12:00 - 16/06

Tuggeranong Utd(W)

Tuggeranong Utd(W)
VS
Canberra Olympic(W)

Canberra Olympic(W)

Australia Premier League Women (R)

Australia Premier League Women (R)

13:30 - 16/06

Sturt Lions Reserves (W)

Sturt Lions Reserves (W)
VS
Adelaide City Reserves (W)

Adelaide City Reserves (W)

Venezuela Segunda Division

Venezuela Segunda Division

01:30 - 17/06

Academia Rey

Academia Rey
VS
Atletico El Vigia

Atletico El Vigia

01:30 - 17/06

AC Minerven FC Bolivar

AC Minerven FC Bolivar
VS
Atletico La Cruz

Atletico La Cruz

01:30 - 17/06

Dynamo Puerto FC

Dynamo Puerto FC
VS
Deportivo Miranda

Deportivo Miranda

01:30 - 17/06

Fundacion AIFI

Fundacion AIFI
VS
Academia Anzoategui

Academia Anzoategui

01:30 - 17/06

Maritimo de La Guaira

Maritimo de La Guaira
VS
Deportivo Nueva Esparta

Deportivo Nueva Esparta

01:30 - 17/06

Urena SC

Urena SC
VS
Aragua FC

Aragua FC

01:30 - 17/06

Yaracuyanos

Yaracuyanos
VS
Trujillanos

Trujillanos

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

10:00 - 16/06

Rockdale City Suns U20

Rockdale City Suns U20
VS
Manly United U20

Manly United U20

14:30 - 16/06

APIA Leichhardt Tigers U20

APIA Leichhardt Tigers U20
VS
Marconi Stallions U20

Marconi Stallions U20

Australia Capital Territory U23 League

Australia Capital Territory U23 League

08:00 - 16/06

Yoogali SC U23

Yoogali SC U23
VS
OConnor Knights U23

OConnor Knights U23

09:30 - 16/06

Canberra Croatia FC U23

Canberra Croatia FC U23
VS
Tuggeranong United U23

Tuggeranong United U23

Croatia 3.Division

Croatia 3.Division

22:30 - 16/06

Zadar

Zadar
VS
HNK Segesta Sisak

HNK Segesta Sisak

22:59 - 16/06

NK Uljanik

NK Uljanik
VS
Slavonija Pozega

Slavonija Pozega

Faroe Islands Women Premier League

Faroe Islands Women Premier League

21:00 - 16/06

B36 Torshavn (W)

B36 Torshavn (W)
VS
TB/FCS/Royn (W)

TB/FCS/Royn (W)

Australia Northern NSW League

Australia Northern NSW League

09:30 - 16/06

Charlestown Azzurri Reserves

Charlestown Azzurri Reserves
VS
Cooks Hill United Reserves

Cooks Hill United Reserves

09:30 - 16/06

Weston Workers Reserves

Weston Workers Reserves
VS
Lambton Jaffas Reserves

Lambton Jaffas Reserves

Australia NSW Womens League

Australia NSW Womens League

13:00 - 16/06

New Lambton FC (W)

New Lambton FC (W)
VS
Charlestown Azzuri (W)

Charlestown Azzuri (W)

13:00 - 16/06

Maitland FC (W)

Maitland FC (W)
VS
Adamstown Rosebud (W)

Adamstown Rosebud (W)

Giao Hữu CLB

Giao Hữu CLB

22:00 - 16/06

Gintra Universitetas (W)

Gintra Universitetas (W)
VS
FK Liepaja (W)

FK Liepaja (W)

06:00 - 17/06

Pumas U.N.A.M.

Pumas U.N.A.M.
VS
Venados FC

Venados FC

Spain Primera Division RFEF

Spain Primera Division RFEF

01:00 - 17/06

Barcelona B

Barcelona B
VS
Cordoba

Cordoba

Colombia Copa Premier

Colombia Copa Premier

03:30 - 17/06

Orsomarso

Orsomarso
VS
Llaneros FC

Llaneros FC

Australia Tasmania NPL U21 League

Australia Tasmania NPL U21 League

08:45 - 16/06

South Hobart U21

South Hobart U21
VS
Launceston United U21

Launceston United U21

Lebanese Premier League

Lebanese Premier League

21:00 - 16/06

Al-Ansar (LIB)

Al-Ansar (LIB)
VS
Al Bourj

Al Bourj

21:00 - 16/06

Al-Nejmeh

Al-Nejmeh
VS
Racing Beirut

Racing Beirut

Honduras Liga de Ascenso

Honduras Liga de Ascenso

08:00 - 16/06

Juticalpa

Juticalpa
VS
Lone FC

Lone FC

Guatemala Segunda Division

Guatemala Segunda Division

08:30 - 16/06

Gualan FC

Gualan FC
VS
FC LA Libertad

FC LA Libertad

Japan Regional League

Japan Regional League

08:00 - 16/06

Ganju Iwate

Ganju Iwate
VS
Blancdieu Hirosaki FC

Blancdieu Hirosaki FC

09:00 - 16/06

Llamas Kochi FC

Llamas Kochi FC
VS
Celeste Tokushima

Celeste Tokushima

09:00 - 16/06

Hannan University

Hannan University
VS
Lagend Shiga

Lagend Shiga

12:00 - 16/06

International Pacific University

International Pacific University
VS
Banmel Tottori

Banmel Tottori

12:00 - 16/06

FC Kariya

FC Kariya
VS
Nagara Club

Nagara Club

13:00 - 16/06

Fujieda City Hall FC

Fujieda City Hall FC
VS
Yazaki Valente FC

Yazaki Valente FC

South Africa League Women

South Africa League Women

18:00 - 16/06

University of Pretoria (W)

University of Pretoria (W)
VS
Thunderbirds (W)

Thunderbirds (W)

20:00 - 16/06

Blue Birds FC (W)

Blue Birds FC (W)
VS
Johannesburg Uni B (W)

Johannesburg Uni B (W)

20:00 - 16/06

Cape Town Roses (W)

Cape Town Roses (W)
VS
Azzurro Academy (W)

Azzurro Academy (W)

Italy Serie D

Italy Serie D

22:59 - 16/06

Nuovo Campobasso

Nuovo Campobasso
VS
Trapani

Trapani

USA Women Premier League

USA Women Premier League

08:00 - 16/06

Utah Red Devils (W)

Utah Red Devils (W)
VS
Griffins FC (W)

Griffins FC (W)

08:00 - 16/06

Uta avalanche (W)

Uta avalanche (W)
VS
La Roca FC (W)

La Roca FC (W)

01:00 - 17/06

Jacksonville Armada U23 (W)

Jacksonville Armada U23 (W)
VS
AGC Football (W)

AGC Football (W)

01:30 - 17/06

Alexandria Reds (W)

Alexandria Reds (W)
VS
UK FC (W)

UK FC (W)

02:00 - 17/06

Side FC 92 (W)

Side FC 92 (W)
VS
Sunflower State FC (W)

Sunflower State FC (W)

03:00 - 17/06

San Diego Parceiro (W)

San Diego Parceiro (W)
VS
ASC San Diego (W)

ASC San Diego (W)

03:00 - 17/06

Chicago KICS FC (W)

Chicago KICS FC (W)
VS
Green Bay Glory (W)

Green Bay Glory (W)

Lithuania A Lyga Women

Lithuania A Lyga Women

16:00 - 16/06

MFA Zalgiris (W)

MFA Zalgiris (W)
VS
FK Transinvest (W)

FK Transinvest (W)

Ngoại Hạng Bhutan

Ngoại Hạng Bhutan

17:00 - 16/06

Paro FC

Paro FC
VS
Thimphu City

Thimphu City

USL W-League Women

USL W-League Women

03:00 - 17/06

Minnesota Aurora FC (W)

Minnesota Aurora FC (W)
VS
Chicago Dutch Lions (W)

Chicago Dutch Lions (W)

04:00 - 17/06

Chicago City SC (W)

Chicago City SC (W)
VS
Milwaukee Bavarian SC (W)

Milwaukee Bavarian SC (W)

New Zealand Cup

New Zealand Cup

08:00 - 16/06

Coastal Spirit

Coastal Spirit
VS
Nomads

Nomads

09:00 - 16/06

Napier City Rovers

Napier City Rovers
VS
North Wellington AFC

North Wellington AFC

09:00 - 16/06

Auckland City

Auckland City
VS
Hamilton Wanderers

Hamilton Wanderers

Poland III Liga

Poland III Liga

16:30 - 16/06

Unia Oswiecim

Unia Oswiecim
VS
Poprad Muszyna

Poprad Muszyna

Norwegian Junior U19

Norwegian Junior U19

18:45 - 16/06

Oppsal U19

Oppsal U19
VS
Ready U19

Ready U19

20:00 - 16/06

Lorenskog U19

Lorenskog U19
VS
Asker U19

Asker U19

22:59 - 16/06

Ullern 2 U19

Ullern 2 U19
VS
FF Lillehammer U19

FF Lillehammer U19

23:30 - 16/06

Klofta U19

Klofta U19
VS
Valerenga 2 U19

Valerenga 2 U19

Mozambique Championship

Mozambique Championship

20:00 - 16/06

Costa do Sol Maputo

Costa do Sol Maputo
VS
Baia de Pemba F.C

Baia de Pemba F.C

Peru B League

Peru B League

22:59 - 16/06

UCV Moquegua

UCV Moquegua
VS
Santos Ica

Santos Ica

01:15 - 17/06

Molinos El Pirata

Molinos El Pirata
VS
FC Carlos Stein

FC Carlos Stein

03:00 - 17/06

Ayacucho Futbol Club

Ayacucho Futbol Club
VS
EM Deportivo Binacional

EM Deportivo Binacional

03:30 - 17/06

CD Coopsol

CD Coopsol
VS
Deportivo Municipal

Deportivo Municipal

Columbia women.s League

Columbia women.s League

06:00 - 17/06

Millonarios (W)

Millonarios (W)
VS
America de Cali (W)

America de Cali (W)

Spain Regional League

Spain Regional League

21:00 - 16/06

Crevillente

Crevillente
VS
CD Almazora

CD Almazora

Thailand League Women

Thailand League Women

16:00 - 16/06

Chonburi FA (W)

Chonburi FA (W)
VS
Chonburi Sports School (W)

Chonburi Sports School (W)

Finland Kolmonen

Finland Kolmonen

19:00 - 16/06

Villan Pojat

Villan Pojat
VS
OsPa

OsPa

20:00 - 16/06

KPV/Akatemia

KPV/Akatemia
VS
YPA Ylivieska

YPA Ylivieska

Uganda Cup Women

Uganda Cup Women

15:00 - 16/06

Rines SS (W)

Rines SS (W)
VS
UCU Lady Cardinals (W)

UCU Lady Cardinals (W)

Brazil Paulista Serie B

Brazil Paulista Serie B

20:00 - 16/06

Olimpia Asuncion U23

Olimpia Asuncion U23
VS
Tanabi U23

Tanabi U23

20:00 - 16/06

ECUS U23

ECUS U23
VS
Maua FC U23

Maua FC U23

Brazil national youth (U20)

Brazil national youth (U20)

20:00 - 16/06

Femar FC U20

Femar FC U20
VS
AD Picuiense U20

AD Picuiense U20

01:00 - 17/06

Santa Cruz PE U20

Santa Cruz PE U20
VS
Petrolina PE U20

Petrolina PE U20

Dominican Republic Liga

Dominican Republic Liga

03:00 - 17/06

Cibao FC

Cibao FC
VS
Atletico Pantoja

Atletico Pantoja

05:00 - 17/06

Atletico San Cristobal

Atletico San Cristobal
VS
Delfines Del Este

Delfines Del Este

Saint Kitts   Nevis Premier League

Saint Kitts Nevis Premier League

07:00 - 16/06

Circle Newtown United

Circle Newtown United
VS
Bath United

Bath United

06:00 - 17/06

Conaree United

Conaree United
VS
SLH St Pauls Utd

SLH St Pauls Utd

Peru Reserves League

Peru Reserves League

22:30 - 16/06

Cusco FC Reserves

Cusco FC Reserves
VS
Cienciano Reserves

Cienciano Reserves

Uruguay Amateur Cup

Uruguay Amateur Cup

01:00 - 17/06

Ferro Carril FC

Ferro Carril FC
VS
Atletico Arsenal Salto

Atletico Arsenal Salto

01:30 - 17/06

San Carlos de Maldonado

San Carlos de Maldonado
VS
Ferrocarrilero

Ferrocarrilero

01:30 - 17/06

Club Atletico Libertad

Club Atletico Libertad
VS
Lavalleja de Minas

Lavalleja de Minas

Peru Campeonato Nacional Women

Peru Campeonato Nacional Women

22:59 - 16/06

Universitario de Deportes (W)

Universitario de Deportes (W)
VS
Carlos Mannucci W

Carlos Mannucci W

Uruguay League Women

Uruguay League Women

01:00 - 17/06

Boston River (W)

Boston River (W)
VS
Defensor Sporting (W)

Defensor Sporting (W)

Brazil Campeonato Maranhense

Brazil Campeonato Maranhense

20:00 - 16/06

Vilavelhense

Vilavelhense
VS
Linhares

Linhares

Chile Primera Division Women

Chile Primera Division Women

22:00 - 16/06

Union Espanola (W)

Union Espanola (W)
VS
Universidad de Concepcion (W)

Universidad de Concepcion (W)

22:59 - 16/06

Deportes Iquique (W)

Deportes Iquique (W)
VS
Colo Colo (W)

Colo Colo (W)

Columbia U19 League

Columbia U19 League

22:00 - 16/06

CD Ciclos U19

CD Ciclos U19
VS
Turbo FC U19

Turbo FC U19

Bolivia Regional Cup

Bolivia Regional Cup

22:00 - 16/06

24 de Setiembre

24 de Setiembre
VS
Ciudad Nueva Santa Cruz

Ciudad Nueva Santa Cruz

02:00 - 17/06

Real Oruro

Real Oruro
VS
Oruro Royal

Oruro Royal

02:00 - 17/06

Garcia Agreda

Garcia Agreda
VS
Chaco Petrolero

Chaco Petrolero

02:00 - 17/06

CD Aleman

CD Aleman
VS
Stormers Sporting Club

Stormers Sporting Club

02:00 - 17/06

Wilstermann Cooperativa

Wilstermann Cooperativa
VS
Real Potosi

Real Potosi

02:00 - 17/06

Millonarios

Millonarios
VS
Tiquipaya

Tiquipaya

06:00 - 17/06

Universitario De Tarija

Universitario De Tarija
VS
CA Ciclon

CA Ciclon

Ecuador Primera Women

Ecuador Primera Women

22:59 - 16/06

LDU Quito (W)

LDU Quito (W)
VS
Barcelona Guayaquil (W)

Barcelona Guayaquil (W)

Brazil Campeonato Baiano 2

Brazil Campeonato Baiano 2

01:00 - 17/06

Grapiuna AC

Grapiuna AC
VS
Galicia EC

Galicia EC

01:00 - 17/06

Jacobinense EC

Jacobinense EC
VS
AD Leonico

AD Leonico

01:00 - 17/06

Vitoria da Conquista BA

Vitoria da Conquista BA
VS
Fluminense de Feira BA

Fluminense de Feira BA

Paraguay Women League

Paraguay Women League

01:00 - 17/06

Club Guarani (W)

Club Guarani (W)
VS
Sportivo Limpeno (W)

Sportivo Limpeno (W)

03:15 - 17/06

Club Olimpia (W)

Club Olimpia (W)
VS
General Caballero JLM (W)

General Caballero JLM (W)

El Salvador Segunda Division

El Salvador Segunda Division

03:00 - 17/06

Tiburones de Sonsonate

Tiburones de Sonsonate
VS
CD Cacahuatique

CD Cacahuatique

Socolive TV đang cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến đầy đủ và chính xác. Để mọi người dễ dàng xem được lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh hay bất kỳ giải đấu nào khác nhanh một cách dễ dàng. Qua đó biết được thời gian diễn ra các trận đấu hấp dẫn nhất mỗi ngày.

Socolive cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến chuẩn nhất

Để những anh em yêu bóng đá biết được lịch thi đấu của đội bóng mình yêu thích hay các trận đấu lớn diễn ra hàng ngày dễ dàng. Chúng tôi đã xây dựng một chuyên mục Lịch Thi Đấu cực kỳ tiện lợi. Khi tại đây, anh em có thể xem lịch của bất kỳ giải bóng đá nào mà mình muốn.

cap-nhat-lich-thi-dau-nhanh-nhat-tai-socolive-tv
Cập nhật lịch thi đấu nhanh nhất tại Socolive TV

Thời gian mà Soco Live cập nhật bóng đá hôm nay lên website cũng khá sớm. Thông tin cũng đầy đủ, khi anh em sẽ biết thời gian thi đấu, địa điểm tổ chức, trọng tài bắt chính, đội hình dự kiến ra sân,… Giúp anh em thu xếp thời gian phù hợp để xem trực tiếp trận đấu mình muốn.

Thêm vào đó, chúng tôi còn cập nhật luôn cả lịch phát sóng của những kênh trực tiếp bóng đá lớn nhất Việt Nam. Để anh em biết được trận đấu mình muốn xem sẽ được phát sóng trên kênh nào. Qua đó lựa chọn được kênh xem bóng đá với chất lượng cao nhất.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai đầy đủ

Khi anh em đang muốn biết hôm nay và ngày mai có những trận đấu nào diễn ra thì hãy truy cập vào Socolive ngay. Bởi chúng tôi đang cập nhật lịch của tất cả những trận đấu bóng đá sắp diễn ra. Dù trận đấu đó thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ.

Khi xem lịch bóng đá hôm nay và ngày mai tại đây. Anh em cũng nắm được đầy đủ các thông tin quan trọng cũng như liên quan đến hai đội bóng trước trận đấu. Đương nhiên lúc nào chúng tôi cũng cập nhật lịch trước khi trận đấu diễn ra ít nhất 1 ngày.

Giao diện của Soco Live TV cũng khá dễ sử dụng. Cho nên anh em chỉ cần thực hiện vài thao tác cơ bản là có thể tìm được lịch của đội bóng mình yêu thích hay các trận đấu lớn dễ dàng.

Lịch thi đấu bóng đá cho tất cả các giải đấu hàng đầu

Khi truy cập chuyên mục Lịch Thi Đấu của Soco Live, anh em sẽ thấy gần như tất cả các giải bóng đá đều được chúng tôi cập nhật lịch đầy đủ. Trong số đó, những giải bóng đá được yêu thích nhất trong nước phải kể đến như:

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Hiện tại Ngoại Hạng Anh chính là giải đấu được xem nhiều nhất trong nước. Cho nên chúng tôi cũng cập nhật lịch của tất cả những trận đấu tại giải bóng đá này, từ vòng đầu tiên đến cuối cùng. Để anh em biết chính xác thời gian diễn ra các trận đấu bóng đá Anh hàng đầu.

Khi xem lịch Ngoại Hạng Anh trực tuyến tại Socolive TV. Anh em cũng nắm được đầy đủ các thông tin quan trọng và của hai đội trước trận đấu. Giúp mình thu xếp thời gian để xem các trận đấu của Man United, Liverpool, Man City, Arsenal,… một cách hợp lý.

Lịch của những giải bóng đá hàng đầu thế giới

Không chỉ cho anh em biết lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh. Trang web Socolive còn cập nhật lịch bóng đá hôm nay của tất cả những giải đấu lớn trên thế giới như:

  • World Cup
  • Euro
  • Champion League
  • Europa League
  • Serie A
  • La Liga
  • Bundesliga
  • Ligue 1,…

Lịch thi đấu bóng đá trong nước

Chúng tôi hiện tại cũng đang cập nhật lịch của tất cả các giải đấu lớn trong nước như:

  • V League
  • Giải hạng nhất quốc gia
  • Giải bóng đá nữ
  • Các giải trẻ như U15, U17, U19,..

Lịch bóng đá Việt Nam

Mỗi khi đội tuyển Việt Nam thi đấu thì số lượng người xem khá lớn. Biết được điều này, Socolive cũng cập nhật lịch của đội tuyển ở tất cả các giải đấu như:

  • AFF Cup
  • Sea Games
  • U23 Châu Á
  • Vòng loại World Cup
  • Asiad
  • Các trận đấu giao hữu.

Lịch thi đấu bóng đá trực tuyến với thông tin đầy đủ

Khi xem lịch bóng đá hôm nay của bất kỳ trận đấu nào tại Soco Live. Anh em đều nắm được đầy đủ những thông tin như:

  • Thời gian thi đấu
  • Đội hình dự kiến ra sân của hai đội
  • Sân tổ chức trận đấu
  • Trọng tài bắt chính.

Thêm vào đó, thông tin về hai đội bóng như phong độ, thành tích đối đầu, thực lực, vị trí trên BXH,… cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ cho anh em tham khảo.

lich-bong-da-hom-nay-24h
Lịch bóng đá hôm nay 24h

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu trực tuyến tại Socolive TV

  1. Tiến hành truy cập vào Socolive TV rồi chọn Lịch Thi Đấu
  2. Tìm giải đấu mình muốn, ví dụ như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh
  3. Cuối cùng sẽ chọn vào trận đấu để biết thông tin chi tiết là xong.

Trang web Soco Live TV cũng hoạt động 24/24 và không thu phí người dùng. Cho nên anh em có thể truy cập vào bất kỳ lúc nào.

Kết luận

Hãy chọn Socolive để biết được lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh với thông tin đầy đủ và chính xác. Qua đó biết được đội bóng mình yêu thích hay những trận đấu hấp dẫn sẽ diễn ra vào lúc nào. Giúp mình thu xếp được thời gian hợp lý để xem trực tiếp trận đấu mình thích.