Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Vòng Loại World Cup Châu Phi

Vòng Loại World Cup Châu Phi

20:00 - 09/06

Sao Tome Principe

0 - 1

Liberia

22:59 - 09/06

Djibouti

1 - 1

Ethiopia

22:59 - 09/06

D.R. Congo

1 - 0

Togo

22:59 - 09/06

Mauritania

0 - 1

Senegal

22:59 - 09/06

Namibia

0 - 0

Tunisia

20:00 - 10/06

Somalia

1 - 3

Botswana

20:00 - 10/06

Equatorial Guinea

1 - 0

Malawi

22:59 - 10/06

Guinea Bissau

1 - 1

Ai Cập

22:59 - 10/06

Benin

2 - 1

Nigeria

22:59 - 10/06

Uganda

1 - 2

Algeria

02:00 - 11/06

Ghana

4 - 3

Trung Phi

02:00 - 11/06

Burkina Faso

2 - 2

Sierra Leone

02:00 - 11/06

Guinea

0 - 1

Mozambique

MLS Mỹ

MLS Mỹ

07:40 - 09/06

St. Louis City

0 - 0

Portland Timbers

07:40 - 09/06

FC Kansas City

2 - 1

Seattle Sounders

07:40 - 09/06

Minnesota United FC

1 - 1

FC Dallas

VĐQG Brazil

VĐQG Brazil

02:00 - 10/06

Criciuma

2 - 5

Cuiaba

La Liga 2

La Liga 2

02:00 - 10/06

Sporting Gijon

0 - 1

RCD Espanyol

USA National Premier Soccer League

USA National Premier Soccer League

07:00 - 09/06

Kansas City Sol

3 - 0

Wisconsin Conquerors FC

07:30 - 09/06

Virginia Dream

2 - 2

Grove Soccer United

06:10 - 10/06

Miami United

2 - 4

Little Haiti Supreme

USA Women Premier League

USA Women Premier League

07:00 - 09/06

Indiana Union (w)

6 - 3

Edgewater Castle (W)

08:00 - 09/06

Uta avalanche women (W)

5 - 4

Utah Red Devils (w)

08:00 - 09/06

Utah Surf (W)

3 - 3

La Roca FC (W)

09:00 - 09/06

FC Tucson (w)

1 - 0

Arizona (w)

01:00 - 10/06

Side FC 92 (W)

1 - 5

KC Courage (w)

02:00 - 10/06

Vancouver Victory (W)

0 - 0

Westside Metros (W)

03:00 - 10/06

San Diego Surf (w)

3 - 1

San Diego Parceiro (w)

06:00 - 10/06

San Diego Strikers (W)

5 - 1

Rebels Empire (W)

07:00 - 10/06

Manitou FC (W)

0 - 6

Sioux Falls City FC (W)

08:00 - 10/06

San Ramon (w)

1 - 4

San Francisco Nighthawks (w)

09:00 - 10/06

LA Premier (w)

1 - 1

Beach (w)

USL W-League Women

USL W-League Women

07:00 - 09/06

Southern Academy (W)

3 - 1

Birmingham Legion FC (W)

03:00 - 10/06

Lexington SC (W)

4 - 0

Racing Louisville FC II (W)

06:00 - 10/06

Brooke House FC (W)

1 - 3

Brevard Riptide (W)

05:00 - 11/06

Tampa Bay Utd (w)

2 - 3

Florida Elite Academy (W)

06:30 - 11/06

Paisley Athletic (W)

4 - 4

Long Rough Riders (w)

USL Championship Mỹ

USL Championship Mỹ

07:00 - 09/06

Louisville City FC

2 - 1

North Carolina

07:30 - 09/06

FC Tulsa

2 - 1

San Antonio

07:30 - 09/06

Memphis 901

1 - 1

Colorado Springs

08:00 - 09/06

New Mexico United

1 - 0

Hartford Athletic

09:00 - 09/06

Monterey Bay FC

0 - 2

Sacramento Republic FC

09:00 - 09/06

Oakland Roots

1 - 0

Tampa Bay Rowdies

09:30 - 09/06

Las Vegas Lights

3 - 1

Miami FC

10:00 - 09/06

Phoenix Rising FC

2 - 1

Orange County Blues FC

06:00 - 10/06

Birmingham Legion

0 - 1

Indy Eleven

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

07:00 - 09/06

Huntsville City

4 - 2

Crown Legacy FC

06:00 - 10/06

New York Red Bulls B

2 - 1

Toronto FC II

07:00 - 10/06

Portland Timbers (R)

3 - 3

Los Angeles Galaxy II

07:00 - 10/06

MINNESOTA United B

0 - 3

North Texas SC

08:00 - 10/06

Vancouver Whitecaps U23

4 - 0

Los Angeles FC II

Chile Tercera

Chile Tercera

07:00 - 09/06

Municipal Salamanca

0 - 0

Iberia Los Angeles

USA USL League Two

USA USL League Two

07:00 - 09/06

Chicago City SC

1 - 5

Sueno FC

07:00 - 09/06

Corpus Christi FC

0 - 1

AHFC Royals

07:00 - 09/06

Dothan United SC

0 - 0

Asheville City

07:00 - 09/06

Houston FC

4 - 3

Hill Country Lobos

07:00 - 09/06

Little Rock Street

1 - 0

Hattiesburg FC

07:00 - 09/06

MississippiBrilla

0 - 2

Louisiana Krewe FC

07:30 - 09/06

Manhattan SC

7 - 3

Cedar star

09:00 - 09/06

AMSG FC

3 - 2

FC Tucson

09:00 - 09/06

Ballard Football Club

3 - 4

Tacoma Stars

09:00 - 09/06

United PDX

1 - 0

Midlakes United

02:00 - 10/06

Oakland County FC

0 - 1

AFC Ann Arbor

05:00 - 10/06

Long Island Rough Riders

1 - 3

Hudson Valley Hammers

05:00 - 10/06

San Francisco City

0 - 1

Almaden FC

05:00 - 10/06

Inter Gainesville KF

2 - 0

Brevard SC

05:30 - 10/06

Weston

1 - 2

Sarasota Paradise

06:00 - 10/06

Capital City FC

4 - 2

West Seattle Junction

06:00 - 10/06

Chicago Dutch Lions

1 - 4

Saint Charles FC

06:00 - 10/06

LVU Rush

2 - 3

Philadelphia Lone Star

07:00 - 10/06

St. Croix SC

4 - 0

RKC Third Coast

07:00 - 10/06

Redlands FC

1 - 2

FC Tucson

08:30 - 10/06

Birmingham Legion B

0 - 0

Athens United

Vòng Loại World Cup CONCACAF

Vòng Loại World Cup CONCACAF

07:00 - 09/06

Aruba

0 - 2

Curacao

07:00 - 09/06

Belize

0 - 4

Nicaragua

09:00 - 09/06

Cayman Islands

1 - 0

Antigua Barbuda

02:00 - 10/06

Dominica

2 - 3

Jamaica

02:00 - 10/06

St. Vincent Grenadines

1 - 3

El Salvador

04:00 - 10/06

Grenada

0 - 3

Costa Rica

04:00 - 10/06

Barbados

1 - 3

Haiti

06:00 - 10/06

Bermuda

1 - 6

Honduras

08:00 - 10/06

Montserrat

1 - 3

Panama

 Copa Sudamericana

Copa Sudamericana

07:30 - 09/06

Internacional RS

1 - 0

Delfin SC

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

07:30 - 09/06

Atletico Bucaramanga

1 - 0

Independiente Santa Fe

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

07:40 - 09/06

CA Brown Adrogue

0 - 0

Nueva Chicago

01:00 - 10/06

Racing de Cordoba

0 - 0

San Martin San Juan

01:00 - 10/06

Alvarado Mar del Plata

2 - 1

Arsenal de Sarandi

01:00 - 10/06

Club Atletico Guemes

0 - 0

San Martin Tucuman

01:00 - 10/06

Deportivo Maipu

1 - 0

Estudiantes de Caseros

01:00 - 10/06

Defensores Unidos

0 - 1

Almirante Brown

01:20 - 10/06

Deportivo Madryn

0 - 0

Colon de Santa Fe

02:00 - 10/06

Patronato Parana

0 - 0

Guillermo Brown

02:00 - 10/06

Ferrol Carril Oeste

0 - 1

Talleres Rem de Escalada

02:00 - 10/06

Chaco For Ever

1 - 1

CA Mitre

Japan Regional League

Japan Regional League

08:00 - 09/06

Norbritz Hokkaido

0 - 4

ASC Hokkaido

09:00 - 09/06

Artista Asama

5 - 0

SR Komatsu

09:00 - 09/06

Niigata Medical and Welfare University

0 - 3

Japan Soccer College

09:00 - 09/06

Toyama Shinjo)

1 - 2

Fukui United

10:00 - 09/06

Banmel Tottori

3 - 1

Yonago Genki SC

12:00 - 09/06

Yazaki Valente FC

1 - 4

Gakunan F Mosuperio

12:00 - 09/06

Ganju Iwate

0 - 6

Cobar Torre Onagawa

16:00 - 09/06

Arterivo Wakayama

1 - 0

Moriyama Samurai

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

08:00 - 09/06

Mexico

2 - 3

Brazil

16:00 - 09/06

Phần Lan U21

2 - 0

Lithuania U21

21:00 - 09/06

Estonia U21

3 - 3

Latvia U21

21:00 - 09/06

Cộng hòa Séc U18

3 - 1

Slovakia U18

22:00 - 09/06

Lebanon U19

0 - 0

Armenia U19

00:00 - 10/06

Bồ đào nhaU18

5 - 0

Phần Lan U18

01:30 - 10/06

England XI

6 - 3

Rest of the World XI

01:45 - 10/06

Montenegro

1 - 3

Georgia

01:45 - 10/06

Italy

1 - 0

Bosnia-Herzegovina

01:45 - 10/06

Slovakia

4 - 0

Xứ Wales

02:15 - 10/06

Pháp

0 - 0

Canada

06:00 - 10/06

Argentina

1 - 0

Ecuador

14:30 - 10/06

Uzbekistan U19

2 - 1

Việt Nam U19

15:00 - 10/06

Romania U18

1 - 1

Bulgaria U18

16:00 - 10/06

Croatia U18

4 - 1

Turkey U18

18:35 - 10/06

Trung Quốc U19

2 - 0

Korea Republic U19

20:00 - 10/06

Tajikistan U20

2 - 2

Belarus U19

21:00 - 10/06

Kazakhstan U19

0 - 3

Turkey U19

21:00 - 10/06

Uzbekistan U23

1 - 2

Mali U23

21:30 - 10/06

Na uy U18

3 - 2

Montenegro U18

22:59 - 10/06

Georgia U19

2 - 0

Bắc Macedonia U19

22:59 - 10/06

Cộng hòa Séc

2 - 1

Bắc Macedonia

23:30 - 10/06

Moldova U19

1 - 1

Azerbaijan U19

00:00 - 11/06

Bắc Ireland U19

1 - 1

Slovakia U19

01:00 - 11/06

Argentina U23

2 - 0

Paraguay U23

01:45 - 11/06

Hà Lan

4 - 0

Iceland

01:45 - 11/06

Ba lan

2 - 1

Thổ nhĩ kỳ

New Zealand South Premier League

New Zealand South Premier League

08:00 - 09/06

Coastal Spirit

5 - 1

University of Canterbury

Fiji cup

Fiji cup

08:20 - 09/06

Navua FC

0 - 1

Lautoka

Central Premier League

Central Premier League

09:00 - 09/06

Western Suburbs

5 - 1

Island Bay United

NWSL Nữ Mỹ

NWSL Nữ Mỹ

09:00 - 09/06

Portland Thorns FC (w)

1 - 0

North Carolina (w)

05:00 - 10/06

Kansas City NWSL (W)

5 - 2

OL Reign Reign (W)

Costa Rica Primera Division Women

Costa Rica Primera Division Women

09:00 - 09/06

Sporting FC (W)

3 - 1

Alajuelense (w)

Australia NPL Victoria U23

Australia NPL Victoria U23

09:00 - 09/06

St Albans Saints U23

3 - 1

Melbourne Knights U23

09:30 - 10/06

Oakleigh Cannons U23

0 - 3

Dandenong City U23

USA USL League One Cup

USA USL League One Cup

09:10 - 09/06

Northern Colorado

4 - 3

Central Valley Fuego

06:30 - 10/06

Tormenta FC

1 - 3

Greenville Triumph

Australia NPL Victoria U23 A

Australia NPL Victoria U23 A

09:10 - 09/06

Eastern Lions U23

0 - 2

Melbourne Victory U23

Hạng 2 Nữ Nhật Bản

Hạng 2 Nữ Nhật Bản

09:30 - 09/06

Yamato Sylphid (w)

2 - 2

Kibi Uni (w)

10:00 - 09/06

SEISA OSA Rheia (W)

0 - 0

Diosa Izumo (W)

11:00 - 09/06

Fukuoka AN (w)

0 - 1

Okayama Yunogo Belle (w)

11:00 - 09/06

FC Imabari (w)

1 - 0

Diavorosso Hiroshima (W)

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

10:00 - 09/06

Rockdale City Suns U20

2 - 0

Western Sydney Wanderers U20

10:00 - 09/06

Sydney United 58 U20

1 - 1

Sydney Olympic U20

12:00 - 09/06

Bonnyrigg WE U20

3 - 0

Black Spartans U20

Australia Queensland State Women\'s Premier League

Australia Queensland State Women\'s Premier League

10:45 - 09/06

Brisbane City (w)

3 - 1

Souths United SC (w)

Japan Football League

Japan Football League

11:00 - 09/06

Briobecca Urayasu

2 - 1

Rayluck Shiga

11:00 - 09/06

Run Mel Aomori

2 - 0

Sony Sendai

11:00 - 09/06

Kochi United

3 - 2

Minebea Mitsumi FC

11:00 - 09/06

Maruyasu Industries

0 - 3

Tochigi City

11:00 - 09/06

Veertien Kuwana

2 - 0

Honda FC

13:00 - 09/06

Okinawa SV

0 - 2

Verspah Oita

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

11:00 - 09/06

IGA Kunoichi (w)

2 - 1

Nittaidai (w)

11:00 - 09/06

Orca Kamogawa FC (w)

0 - 0

AS Harima ALBION (w)

11:00 - 09/06

Yokohama FC (w)

0 - 1

Viamaterras Miyazaki (W)

Australia NPL Queensland U23

Australia NPL Queensland U23

11:30 - 09/06

St George Willawong FC U23

0 - 2

Mitchelton U23

13:00 - 09/06

Broadbeach United U23

0 - 4

Southside Eagles U23

15:15 - 09/06

Brisbane City U23

1 - 3

Gold Coast United U23

Australia Victoria Premier League Women

Australia Victoria Premier League Women

12:00 - 09/06

Banyule City (W)

6 - 2

Eltham Redbacks (w)

16:30 - 09/06

Spring Hills FC (W)

5 - 3

Casey Comets (w)

NPL Victoria Úc

NPL Victoria Úc

12:00 - 09/06

St Albans Saints

1 - 2

Melbourne Knights

12:00 - 10/06

Oakleigh Cannons

0 - 2

Dandenong City SC

 J3 League Nhật Bản

J3 League Nhật Bản

12:00 - 09/06

Fukushima United FC

2 - 0

Vanraure Hachinohe FC

12:00 - 09/06

Kamatamare Sanuki

0 - 1

Osaka FC

12:00 - 09/06

Zweigen Kanazawa FC

0 - 1

Omiya Ardija

17:00 - 09/06

Miyazaki

1 - 1

Giravanz Kitakyushu

J-League Cup

J-League Cup

12:00 - 09/06

Machida Zelvia

2 - 2

Cerezo Osaka

12:00 - 09/06

Kataller Toyama

1 - 2

Consadole Sapporo

14:00 - 09/06

Nagoya Grampus

1 - 0

Kashiwa Reysol

16:00 - 09/06

V-Varen Nagasaki

1 - 1

Albirex Niigata

16:30 - 09/06

Hiroshima Sanfrecce

3 - 1

FC Tokyo

Australia Victorian Division 1

Australia Victorian Division 1

12:00 - 09/06

Eastern Lions SC

1 - 3

Melbourne Victory FC (Youth)

Hong Kong FA Cup Junior Division

Hong Kong FA Cup Junior Division

12:00 - 09/06

Wing Yee FT

2 - 1

Yuen Long FC

14:00 - 09/06

Central & Western

2 - 2

South China AA

NPL NSW Úc

NPL NSW Úc

12:00 - 09/06

Rockdale City Suns

3 - 2

WS Wanderers AM

12:10 - 09/06

Sydney United

0 - 1

Sydney Olympic

Australian cloth

Australian cloth

12:00 - 09/06

North Pine United

1 - 2

Centenary Stormers

15:00 - 09/06

Virginia United

3 - 1

University of Queensland

Hạng 2 Nhật Bản

Hạng 2 Nhật Bản

12:00 - 09/06

Montedio Yamagata

0 - 0

Oita Trinita

17:00 - 09/06

Fagiano Okayama

1 - 1

Kagoshima United

HongKong 2 Division League

HongKong 2 Division League

12:30 - 09/06

WSE

5 - 0

Kwong Wah AA

19:00 - 09/06

Lucky Mile FC

1 - 0

Convoy Sun Hei

Chinese Champions League

Chinese Champions League

13:00 - 09/06

Shenzhen 2028

2 - 1

Ningbo Daxie Jindao

15:10 - 09/06

Xiamen1026

0 - 1

Xiamen Lujian Tiancheng

14:50 - 10/06

Zibo Home

2 - 1

Hebei Xiongan Glory FC

15:00 - 10/06

Shandong Qiutan

0 - 2

Shaanxi Northwest Juniors

Australia Queensland Premier League 2

Australia Queensland Premier League 2

13:00 - 09/06

Magic United TFA

5 - 0

Ipswich knights SC

15:00 - 09/06

Taringa Rovers

1 - 2

North Star

NPL Queensland Úc

NPL Queensland Úc

13:00 - 09/06

Brisbane Roar (Youth)

2 - 4

Redlands United FC

13:00 - 09/06

Brisbane City

1 - 1

Gold Coast United

NSW Nữ Úc

NSW Nữ Úc

13:10 - 09/06

Northern Tigers FC (w)

2 - 4

Sydney Olympic FC (w)

13:30 - 09/06

Apia L Tigers (w)

2 - 2

Gladesville Ravens (W)

13:40 - 09/06

Football NSW Institute (w)

0 - 3

Bulls Academy (W)

14:00 - 09/06

University of Sydney (w)

0 - 1

Maca Searle (w)

14:10 - 09/06

Aime Rigi (w)

3 - 2

UNSW FC (W)

14:15 - 10/06

Illawarra Stingrays (w)

4 - 1

Manly Utd (w)

Australia Queensland State Leagues

Australia Queensland State Leagues

13:45 - 09/06

St George Willawong FC

3 - 1

Mitchelton FC

15:15 - 09/06

Broadbeach United

1 - 1

Southside Eagles

WAUS WD1

WAUS WD1

14:00 - 09/06

Murdoch University (w)

2 - 4

NTC Football West (w)

14:15 - 09/06

Perth RedStar (W)

3 - 4

Perth SC (w)

14:45 - 09/06

Subiaco AFC (w)

3 - 0

UWA-Nedlands FC (w)

Philippines UFL

Philippines UFL

14:00 - 09/06

United City FC

1 - 0

Tuloy Football Club

16:30 - 09/06

Dynamic Herb Cebu

1 - 0

Davao Aguilas

16:45 - 09/06

FC Meralco Manila

2 - 2

Loyola Meralco Sparks

19:30 - 09/06

Kaya FC

9 - 1

Mendiola FC

Korea League 4

Korea League 4

14:00 - 09/06

Jungnang Chorus FC

2 - 2

Namyangju FC

15:00 - 09/06

Dangjin Citizen

4 - 0

Chungju Citizen

17:00 - 09/06

Pyeongtaek Citizen

1 - 2

Jeonbuk Hyundai II

Australia New South Wales League 2

Australia New South Wales League 2

14:00 - 09/06

Newcastle Jets FC (Youth)

6 - 0

Prospect United

Australia New South Wales Super League

Australia New South Wales Super League

14:00 - 09/06

Bonnyrigg White Eagles

1 - 1

Blacktown Spartans

Hong Kong 3rd Division

Hong Kong 3rd Division

14:30 - 09/06

Islands District FT

1 - 2

Sun Pegasus

14:30 - 09/06

Tsun Tat Kwok Keung

5 - 2

Ornament FC

14:30 - 09/06

KCDRSC

1 - 0

Konter

14:30 - 09/06

Flower

0 - 1

Tuen Mun FC

14:30 - 09/06

Sui Tung

3 - 0

St Josephs

14:30 - 09/06

Gospel Friends FC

0 - 0

Tsuen Wan

NPL South Australian Úc

NPL South Australian Úc

14:30 - 09/06

Adelaide United FC (Youth)

4 - 4

Para Hills Knlghts SC

K3 League Hàn Quốc

K3 League Hàn Quốc

15:00 - 09/06

Pocheon FC

1 - 2

Yeoju Sejong

15:00 - 09/06

Changwon City

2 - 1

Gangneung City

Lithuania II Lyga

Lithuania II Lyga

15:00 - 09/06

FK Transinvest II

1 - 0

FK Viltis Vilnius

Trung Quốc Super League Nữ

Trung Quốc Super League Nữ

15:00 - 09/06

ShanXi Oya (w)

2 - 1

Shandong Ticai (w)

15:00 - 09/06

Yongchuan Chashan (W)

1 - 1

Zhejiang Hangzhou (w)

16:00 - 09/06

Guangdong Meizhou (w)

2 - 1

HeNan Huishang (w)

Ceska Fotbalova Liga - Séc

Ceska Fotbalova Liga - Séc

15:15 - 09/06

MFK Karvina B

3 - 0

Hranice KUNZ

15:15 - 09/06

Slovacko II

2 - 1

TJ Start Brno

15:15 - 09/06

Unicov

3 - 0

TJ Tatran Bohunice

22:00 - 09/06

Sokol Hostoun

1 - 3

Slavia Prague B

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

15:30 - 09/06

Waf Brigittenau

1 - 2

FC 1980 Wien

22:00 - 09/06

Union St.Florian

7 - 1

SVL Flavia Solva

22:00 - 09/06

St Veit am Vogau

5 - 1

UFC Soding

Thailand League Women

Thailand League Women

16:00 - 09/06

Hinkhon United (w)

0 - 7

BG College of Asian Scholars (W)

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

16:00 - 09/06

Murcia B

1 - 1

CD Cieza

17:00 - 09/06

CD Cuarte Industrial

1 - 1

CD Ebro

17:00 - 09/06

Mallorca B

1 - 0

UD Poblense

17:30 - 09/06

LHospitalet

1 - 0

CF Badalona B

22:00 - 09/06

CF Salmantino

2 - 0

Atletico Tordesillas

22:00 - 09/06

CD Lealtad

2 - 0

L Entregu CF

22:30 - 09/06

CD Anguiano

1 - 1

Oyonesa Tudelano

22:59 - 09/06

Gran Pena

2 - 1

UD Ourense

00:00 - 10/06

Toledo

2 - 1

Quintanar Del Rey

Hạng 2 Trung Quốc

Hạng 2 Trung Quốc

16:00 - 09/06

Yichun Grand Tiger

1 - 0

Hainan Star

16:00 - 09/06

Shaanxi United

2 - 0

Xi an Ronghai

16:30 - 09/06

Quanzhou Yaxin

1 - 5

Shenzhen Youth

18:00 - 09/06

Dalian Kuncheng

0 - 2

Shandong Taishan B

18:30 - 09/06

Haimen Codion

1 - 0

Taian Tiankuang

Thailand Division 4

Thailand Division 4

16:00 - 09/06

Dome FC

1 - 2

Roi Et United

Poland Division 4

Poland Division 4

16:00 - 09/06

Arka Gdynia II

1 - 2

Gryf Slupsk

21:00 - 09/06

Neptun Konskie

1 - 1

Korona II Kielce

21:20 - 09/06

Mazovia Minsk Mazowiecki

4 - 0

KS Sokol Serock

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

16:30 - 09/06

SFC Stern 1900

1 - 1

BFC Preussen

17:45 - 09/06

Frohnauer SC

2 - 5

Berliner SC

20:00 - 09/06

SD Croatia Berlin

1 - 1

TSV Rudow

20:00 - 09/06

FC Wilmersdorf

2 - 1

FSV Spandauer Kickers

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

17:00 - 09/06

Lucan United

3 - 2

Bangor Celtic

18:00 - 09/06

Malahide United

1 - 1

Crumlin United

18:00 - 09/06

St. Mochtas

4 - 3

Tolka Rovers

Finland Championship U20

Finland Championship U20

17:00 - 09/06

HJS U20

0 - 0

FC Kirkkonummi U20

17:00 - 09/06

Atlantis U20

0 - 1

VJS Vantaa U20

19:00 - 09/06

NoPS U20

2 - 2

VPS Warsaw U20

19:00 - 09/06

Sexy Poxyt U20

1 - 4

PPJ U20

20:00 - 09/06

TPVTampereU20

1 - 0

EPS U20

Spanish Ladies Premier League

Spanish Ladies Premier League

17:00 - 09/06

Granadilla Tenerife (w)

1 - 1

Eibar (w)

17:00 - 09/06

Madrid CFF (w)

2 - 3

Real Sociedad (w)

23:30 - 09/06

Real Madrid (w)

1 - 0

Athletic Club Bibao (w)

01:30 - 10/06

Barcelona (w)

5 - 1

Real Betis (w)

01:30 - 10/06

Granada CF(W)

0 - 3

Levante UD (w)

01:30 - 10/06

Levante Las Planas (w)

3 - 0

Valencia (w)

01:30 - 10/06

Sevilla FC (w)

1 - 1

Atletico Madrid (w)

01:30 - 10/06

Villarreal (w)

2 - 0

Sporting De Huelva (w)

 Vysshaya Liga Belarus Nữ

Vysshaya Liga Belarus Nữ

17:00 - 09/06

FC Gomel (w)

1 - 1

Smorgon (W)

20:00 - 09/06

FK Minsk (w)

1 - 0

Energetik-BGU Minsk (w)

22:59 - 09/06

Dinamo-BGUFK Minsk (w)

3 - 0

Bobruichanka Bobruisk (w)

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

18:00 - 09/06

Karlskrona AIF

3 - 1

Hogaborgs BK

18:00 - 09/06

IF Sylvia

0 - 2

Huddinge IF

18:00 - 09/06

Dalkurd FF

1 - 1

Viggbyholms

18:00 - 09/06

Vastra Frolunda

1 - 2

Jonsereds IF

19:00 - 09/06

Taftea IK

0 - 2

Bodens BK

19:00 - 09/06

Laholms FK

1 - 1

Landvetter IS

19:00 - 09/06

IFK Skovde FK

5 - 1

IK Gauthiod

19:00 - 09/06

Gottne IF

0 - 2

Skelleftea FF

20:00 - 09/06

Mjolby AI FF

4 - 1

Nykopings BIS

20:00 - 09/06

Falu BS FK

1 - 3

Hudiksvalls ABK

21:00 - 09/06

Tegs SK

8 - 0

Umea FC Academy

21:00 - 09/06

IF Lodde

3 - 1

IFK Berga

21:00 - 09/06

Kungsangens IF

2 - 3

FC Arlanda

21:00 - 09/06

IFK Osterakers Fk

0 - 4

Enkoping

21:00 - 09/06

Husqvarna

0 - 0

Savedalens IF

21:00 - 09/06

Hittarps IK

0 - 3

BK Astrio

00:00 - 11/06

FBK Balkan

0 - 2

IFK Hassleholm

Đan Mạch Division 3A

Đan Mạch Division 3A

18:00 - 09/06

Holbaek

1 - 2

Rishoj

18:00 - 09/06

BK Avarta

2 - 4

BK Frem

18:00 - 09/06

Naesby

3 - 1

VSK Arhus

18:00 - 09/06

Holstebro BK

1 - 0

SfB Oure

Na Uy Division 2 - Group 2

Na Uy Division 2 - Group 2

18:00 - 09/06

Brattvag

2 - 0

Vard Haugesund

19:00 - 09/06

Viking B

2 - 3

Notodden FK

19:00 - 09/06

Eidsvold Turn

2 - 2

Alta

19:00 - 09/06

Junkeren

3 - 0

Ullensaker/Kisa IL

20:00 - 09/06

Hodd

2 - 1

FK Arendal

21:00 - 09/06

Orn-Horten

0 - 2

Lysekloster

00:00 - 11/06

Valerenga B

0 - 3

Follo

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

18:00 - 09/06

FC Stockholm

2 - 0

Hammarby TFF

20:00 - 09/06

Taby

1 - 2

IF Karlstad Fotboll

20:00 - 09/06

Assyriska United IK

0 - 1

Umea FC

21:00 - 09/06

AFC Eskilstuna

1 - 1

Karlbergs BK

21:00 - 09/06

IFK Stocksund

4 - 1

Orebro Syrianska IF

22:00 - 09/06

FC Trollhattan

1 - 1

Angelholms FF

01:00 - 10/06

Sollentuna United

0 - 1

Vasalunds IF

VĐQG Belarus

VĐQG Belarus

18:00 - 09/06

FC Baranovichi

2 - 1

Torpedo-2 Zhodino

19:00 - 09/06

Lokomotiv Gomel

1 - 1

FK Orsha

20:00 - 09/06

Energetik-BGU Minsk

0 - 4

Niva Dolbizno

21:00 - 09/06

Ostrowitz

0 - 0

FK Bumprom

South Africa League Women

South Africa League Women

18:00 - 09/06

University of Pretoria (W)

0 - 0

JVW FC (w)

20:00 - 09/06

TS Galaxy (W)

2 - 2

Richmond (w)

Hạng 2 Lithuania

Hạng 2 Lithuania

18:00 - 09/06

Banga Gargzdai B

0 - 2

FK Minija

20:00 - 09/06

FK Panevezys B

3 - 1

Ekranas Panevezys

Czech Republic 5. Ligy

Czech Republic 5. Ligy

18:00 - 09/06

SFK Vrchovina B

1 - 2

FC Zdas Zdar Nad Sazavou B

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

18:00 - 09/06

Nordsjaelland (w)

2 - 0

Kolding BK (w)

PFL - Group 2 Nga

PFL - Group 2 Nga

18:00 - 09/06

FC Nizhny Novgorod II

1 - 1

FK Ural-2

19:30 - 09/06

Sokol Kazan

4 - 2

FC Lada Togliatti

21:00 - 09/06

Krylia Sovetov II

0 - 0

Rubin Kazan B

17:00 - 10/06

Irkutsk

0 - 4

Saturn Moscow

Norway Division 4

Norway Division 4

18:00 - 09/06

Frigg

6 - 0

Skeid Oslo II

19:30 - 09/06

Traff

4 - 0

Skedsmo

20:00 - 09/06

SK Trygg Lade

4 - 1

Rana FK

20:00 - 09/06

Mjolner

4 - 4

Kongsvinger IL B

20:30 - 09/06

Elverum

4 - 1

Harstad

22:30 - 09/06

Gjelleraasen IL

4 - 4

Molde B

19:00 - 10/06

Stromsgodset B

1 - 1

Stabaek B

00:00 - 11/06

Start Kristiansand B

0 - 1

Vindbjart

00:00 - 11/06

froya

0 - 4

Asane Fotball B

00:00 - 11/06

Oppsal

2 - 0

Mjondalen IF B

Hạng 4 Phần Lan

Hạng 4 Phần Lan

18:00 - 09/06

FC Kontu

5 - 1

HIFK Football B team

20:00 - 09/06

Tampere Utd II

0 - 3

Tampereen Peli Toverit

23:30 - 09/06

VJS Vantaa B

1 - 2

LJS

Norway Division 1 Women

Norway Division 1 Women

18:00 - 09/06

KIL/Hemne (w)

0 - 4

Tromso (w)

21:00 - 09/06

Odd BK (W)

0 - 1

Honefoss (w)

Hạng Nhất Trung Quốc

Hạng Nhất Trung Quốc

18:30 - 09/06

Guangxi Pingguo Haliao

2 - 2

Nanjing City

18:30 - 09/06

Guangzhou FC

1 - 3

Shenyang City Public

18:30 - 09/06

Shanghai Jiading Huilong

0 - 3

Chongqing Tonglianglong

Switzerland U19 Elite

Switzerland U19 Elite

19:00 - 09/06

Team Ticino U19

5 - 0

Aarau U19

Kenya Super League

Kenya Super League

19:00 - 09/06

Kajiado

1 - 0

SS Assad

Argentina Youth League

Argentina Youth League

19:00 - 09/06

San Telmo U20

1 - 1

CD Moron U20

Bhutan Thimphu League

Bhutan Thimphu League

19:00 - 09/06

BFF Academy U19

3 - 0

Tsirang FC

19:00 - 10/06

Thimphu City

1 - 1

RTC FC

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

19:00 - 09/06

Pitea IF (w)

1 - 0

Vittsjo GIK (w)

20:00 - 09/06

Kristianstads DFF (w)

2 - 2

BK Hacken (W)

Germany Regionalliga Women

Germany Regionalliga Women

19:00 - 09/06

1.FSV Mainz 05 (W)

2 - 4

VfL Bochum (W)

19:00 - 09/06

Union Berlin (w)

8 - 0

Henstedt-Ulzburg (w)

CAF African Womens U17

CAF African Womens U17

19:00 - 09/06

Burundi U17 (w)

0 - 3

Kenya (W) U17

22:59 - 09/06

Liberia U17 (w)

1 - 4

Nigeria (w) U17

Hạng 2 Nga

Hạng 2 Nga

19:00 - 09/06

Dinamo Briansk

1 - 2

Tekstilshchik Ivanovo

19:00 - 09/06

FK Kaluga

1 - 3

Torpedo Miass

19:00 - 09/06

Avangard

1 - 1

Irtysh 1946 Omsk

19:00 - 09/06

Spartak Kostroma

0 - 1

Khimik Dzerzhinsk

19:00 - 09/06

Volga Ulyanovsk

1 - 0

Mashuk-KMV

Toulon Tournament

Toulon Tournament

19:00 - 09/06

Bờ Biển Ngà U23

4 - 1

Mexico U23

22:30 - 09/06

Pháp U20

4 - 0

Ả rập xê-út U23

19:30 - 10/06

Ukraine U23

2 - 1

Nhật bản U19

23:15 - 10/06

Italy U21

2 - 2

Panama U23

Uganda Cup Women

Uganda Cup Women

19:10 - 09/06

UCU Lady Cardinals (w)

1 - 1

Rines SS (W)

Finland - Kakkonen Lohko

Finland - Kakkonen Lohko

20:00 - 09/06

GBK Kokkola

4 - 3

Kuopion Elo

23:30 - 09/06

KuPS (Youth)

1 - 1

Jyvaskyla JK

Brazil Serie D

Brazil Serie D

20:00 - 09/06

Vilavelhense

0 - 3

D. Ferroviaria ES

Brazil Paulista Serie B

Brazil Paulista Serie B

20:00 - 09/06

Fernandopolis/SP U23

0 - 4

Inter de Bebedouro U23

20:00 - 09/06

Olimpia Asuncion U23

0 - 0

Atletico Aracatuba U23

20:00 - 09/06

ECUS U23

2 - 0

Uniao Mogi U23

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

20:00 - 09/06

Estrela de Marco U20

2 - 0

Vitoria BA U20

21:00 - 09/06

Ivinhema MS Youth

2 - 0

CD Sete de Setembro SC U20

01:30 - 10/06

Rio Branco FC U20

1 - 3

FC Cascavel PR U20

00:45 - 11/06

Audax Rio/RJ U20

0 - 1

Bangu U20

01:00 - 11/06

Propria U20

4 - 0

CS Maruinense U20

Hạng 2 Đan Mạch

Hạng 2 Đan Mạch

20:00 - 09/06

Nykobing FC

2 - 1

Middelfart G og

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

20:00 - 09/06

ETSV Weiche Flensburg

2 - 1

TuS Bersenbruck

Phần Lan Kansallinen Liiga Nữ

Phần Lan Kansallinen Liiga Nữ

20:00 - 09/06

KuPs (w)

5 - 1

PK Keski Uusimaa (w)

20:00 - 09/06

PK-35 Vantaa (w)

1 - 0

Jyvaskylan Pallokerho (w)

22:59 - 09/06

Ilves Tampere (w)

0 - 2

HPS (w)

Uruguay Segunda

Uruguay Segunda

20:00 - 09/06

Rentistas

1 - 1

CSyD Cooper

05:00 - 10/06

CA Atenas

1 - 0

Torque

06:30 - 10/06

La Luz

2 - 1

Plaza Colonia

20:00 - 10/06

IA Sud America

1 - 1

Oriental

05:30 - 11/06

Uruguay Montevideo

1 - 0

Tacuarembo

Brazil Campeonato Gaucho 2

Brazil Campeonato Gaucho 2

21:00 - 09/06

Cruzeiro RS

1 - 4

Gaucho/RS

01:00 - 10/06

EC Passo Fundo

0 - 0

Uniao Frederiquense RS

01:00 - 10/06

GA Farroupilha/RS

0 - 1

Veranopolis RS

01:00 - 10/06

Gloria RS

2 - 0

Esportivo RS

01:00 - 10/06

CF Com Vida SAF

0 - 3

Aimore RS

01:00 - 10/06

CE Lajeadense

2 - 0

GE Bage

01:00 - 10/06

Sao Gabriel RS

0 - 2

EC Pelotas(RS)

Argentine Torneo A

Argentine Torneo A

21:00 - 09/06

Kimberley Mar del Plata

1 - 1

Santa Marina Tandil

21:00 - 09/06

Sportivo Belgrano

1 - 0

El Linqueno

01:00 - 10/06

Sol de Mayo

0 - 2

Villa Mitre

01:10 - 10/06

Olimpo Bahia Blanca

3 - 1

Club Circulo Deportivo

01:30 - 10/06

Boca Unidos

0 - 1

Union Sunchales

01:30 - 10/06

Club Cipolletti

1 - 0

Deportivo Rincon

01:30 - 10/06

Douglas Haig

0 - 1

Gimnasia C. Uruguay

01:30 - 10/06

G.San Martin Formosa

2 - 0

Juventud Antoniana

02:00 - 10/06

Atenas

1 - 0

CDA Monte Miaz

02:00 - 10/06

Central Norte Salta

2 - 2

Sol de America

02:00 - 10/06

Defensores Belgrano (VR)

3 - 0

Defensores Pronunciamiento

02:00 - 10/06

Huracan Las Heras

1 - 0

San Martin Mendoza

02:00 - 10/06

Sansinena

0 - 1

Germinal de Rawson

02:00 - 10/06

Sportivo Las Parejas

1 - 1

CA 9 de Julio Rafaela

Hungary NB III

Hungary NB III

21:00 - 09/06

Szentlorinc SE

2 - 0

putnok Vse

21:00 - 09/06

Bekescsaba

1 - 2

Tatabanya

Brazil Campeonato Paranaense

Brazil Campeonato Paranaense

21:00 - 09/06

AA Iguacu

0 - 0

Parana PR

01:30 - 10/06

Apucarana SC

0 - 1

Paranavai

05:30 - 11/06

Gremio Maringa PR

0 - 8

Nacional PR

Portugal Campeonato Nacional Women

Portugal Campeonato Nacional Women

21:00 - 09/06

Amora (W)

0 - 0

Vilaverdense (w)

Cameroon Cup

Cameroon Cup

21:00 - 09/06

Panthere Sportive du Nde

0 - 1

Colombe Lobo

Swden Women Divi.1

Swden Women Divi.1

21:00 - 09/06

Sunnana SK (w)

3 - 1

Eskilstuna United (w)

Nigeria NPFL

Nigeria NPFL

21:00 - 09/06

Abia Warriors

0 - 0

Bendel Insurance

21:00 - 09/06

Lobi Stars

3 - 2

Remo Stars

22:00 - 09/06

Bayelsa United

2 - 2

Sporting Lagos FC

22:00 - 09/06

Rivers United

1 - 0

Shooting Stars SC

22:00 - 09/06

Sunshine Stars FC

2 - 0

Akwa United

22:00 - 09/06

Heartland FC

3 - 1

Doma United

23:10 - 09/06

Enugu Rangers

0 - 0

Enyimba

Hạng 2 Paraguay

Hạng 2 Paraguay

21:00 - 09/06

Sol de America Pastoreo

1 - 1

Atletico Tembetary

21:00 - 09/06

Martin Ledesma

0 - 0

Dep. Carapegua

04:00 - 11/06

Sportivo San Lorenzo

1 - 2

Independiente Luque

06:30 - 11/06

Guairena

2 - 1

Deportivo Recoleta

The women\'s league of Argentina

The women\'s league of Argentina

21:00 - 09/06

CA Independiente (w)

1 - 0

Platense (w)

01:00 - 11/06

Banfield (W)

0 - 1

Boca Juniors (w)

Bolivia Regional Cup

Bolivia Regional Cup

21:20 - 09/06

24 de Septiembre 1969

3 - 6

CD Nueva Santa Cruz

02:00 - 10/06

Real Potosi

1 - 1

Wilstermann Cooperativa

02:20 - 10/06

CA Ciclon

4 - 0

Garcia Agreda

02:30 - 10/06

Comercio Bermejo

2 - 0

Atletico Bermejo

03:00 - 10/06

Enrique Happ

0 - 0

Cultural Deportivo Amanecer

Baltic Cup

Baltic Cup

22:00 - 09/06

Estonia U19

2 - 1

Latvia U19

VĐQG Ghana

VĐQG Ghana

22:00 - 09/06

Aduana Stars

2 - 2

Nsoatreman FC

22:00 - 09/06

Bibiani Gold Stars

2 - 0

Medeama SC

22:00 - 09/06

Bofoakwa Tano

0 - 1

Berekum Chelsea

22:00 - 09/06

Heart of Lions

2 - 0

Legon Cities FC

22:00 - 09/06

Karela United FC

4 - 2

Samartex

22:00 - 09/06

Nations FC

1 - 1

Bechem United

01:00 - 10/06

Hearts of Oak

0 - 0

Great Olympics

Czech Group D League

Czech Group D League

22:00 - 09/06

Sokol Tasovice

1 - 2

TJ Dalnice Sperice

22:00 - 09/06

Benatky Nad Jizerou

1 - 0

TJ Jiskra Usti Nad Orlici

Iceland U19 League

Iceland U19 League

22:00 - 09/06

Breidablik Augnablik II U19

1 - 1

Thor Akureyri U19

03:00 - 11/06

Breidablik UBK U19

2 - 5

Stjarnan SkinandiU19

Hạng Nhất Na Uy

Hạng Nhất Na Uy

22:00 - 09/06

Aalesund FK

4 - 4

Kongsvinger

22:00 - 09/06

Bryne

1 - 0

Asane Fotball

22:00 - 09/06

Mjondalen IF

3 - 3

Ranheim IL

22:00 - 09/06

Sogndal

2 - 2

Egersunds IK

22:00 - 09/06

Start Kristiansand

1 - 4

Lyn Oslo

00:00 - 10/06

Valerenga

5 - 1

Moss

Ekstraliga Nữ Ba Lan

Ekstraliga Nữ Ba Lan

22:00 - 09/06

Rekord Bielsko Biala (w)

0 - 6

Pogon Szczecin (w)

22:00 - 09/06

Pogon Tczew (w)

3 - 3

KKPK Medyk Konin (w)

22:00 - 09/06

AZS UJ Krakow (w)

1 - 4

GKS Gornik Leczna (w)

22:00 - 09/06

Slask Wroclaw (w)

1 - 2

Czarni Sosnowiec (w)

22:00 - 09/06

UKS Lodz (w)

1 - 0

GKS Katowice (w)

22:00 - 09/06

APLG Gdansk (w)

1 - 0

Stomil Olsztyn (W)

Colombia Regional League

Colombia Regional League

22:10 - 09/06

Molino Viejo

1 - 1

Aguilas Doradas B

00:20 - 10/06

Sol de Oriente

3 - 2

Politecnico J.I.C.

Peru Reserves League

Peru Reserves League

22:30 - 09/06

AD Tarma (R)

0 - 0

Deportivo Garcilaso (R)

03:00 - 10/06

Cienciano (R)

2 - 0

Alianza Lima (R)

03:30 - 10/06

Comerciantes Unidos (R)

0 - 2

Sport Boys (R)

VĐQG Uruguay

VĐQG Uruguay

22:30 - 09/06

Cerro Largo

2 - 2

Danubio FC

01:00 - 10/06

Club Atletico Progreso

1 - 0

CA River Plate

04:00 - 10/06

Cerro Montevideo

3 - 0

Nacional Montevideo

Bosnia erzegovina 1st League

Bosnia erzegovina 1st League

22:30 - 09/06

FK Rudar Kakanj

2 - 2

Mladost Doboj Kakanj

22:30 - 09/06

Stupcanica Olovo

2 - 3

FK Gornji Rahic

22:30 - 09/06

FK Buducnost Banovici

1 - 2

Bratstvo Gracanica

22:30 - 09/06

NK Gradina Srebrenik

1 - 4

NK Tomislav

22:30 - 09/06

Zvijezda Gradacac

1 - 2

NK Celik

22:30 - 09/06

Jedinstvo Bihac

3 - 1

NK TOSK Tesanj

22:30 - 09/06

FK Radnik Hadzici

1 - 1

FK Gorazde

Hạng 3 Ý

Hạng 3 Ý

22:30 - 09/06

Carrarese

1 - 0

Vicenza

Ivory Coast Cup

Ivory Coast Cup

22:59 - 09/06

ASEC MIMOSAS

3 - 1

OSA

Columbia U19 League

Columbia U19 League

22:59 - 09/06

Deportivo Pereira U19

2 - 1

Deportivo Cali U19

00:00 - 10/06

Fortaleza U19

2 - 1

Martin Garcia RJB U19

22:00 - 10/06

Maracaneiros U19

2 - 2

Tigres U19

02:00 - 11/06

Fortaleza U19

3 - 2

Millonarios B U19

Croatia 3.Division

Croatia 3.Division

22:59 - 09/06

HNK Segesta Sisak

2 - 1

Zadar

 Hạng 2 Croatia

Hạng 2 Croatia

22:59 - 09/06

Kustosija

1 - 2

NK Orijent Rijeka

Iceland Cup

Iceland Cup

22:59 - 09/06

Keflavik

2 - 2

Valur Reykjavik

Argentina Primera B

Argentina Primera B

23:10 - 09/06

Colegiales

1 - 0

Argentino de Merlo

23:10 - 09/06

Excursionistas

2 - 3

Argentino de Quilmes

23:10 - 09/06

Deportivo Laferrere

0 - 1

Los Andes

01:00 - 10/06

Club Atletico Acassuso

1 - 3

Deportivo Armenio

01:00 - 10/06

Deportivo Merlo

0 - 0

Ferrocarril Midland

01:00 - 10/06

Flandria

3 - 0

Villa San Carlos

01:00 - 10/06

San Martin Burzaco

2 - 1

Comunicaciones BsAs

Gambia Division 2

Gambia Division 2

23:30 - 09/06

Medina United FC

1 - 2

Banjul Hawks FC

23:30 - 09/06

Serrekunda FC

1 - 0

Jarra West FC

23:30 - 09/06

Unique Global FC

1 - 1

RS Tallinding

23:30 - 10/06

Gambia Ports Authority

0 - 1

Jam City

Guatemala Liga Nacional Women

Guatemala Liga Nacional Women

23:40 - 09/06

UNIFUT-Rosal (w)

2 - 3

Xinabajul (W)

Uruguay League Women

Uruguay League Women

00:30 - 10/06

Liverpool Montevideo (w)

0 - 1

Montevideo Wanderers (W)

05:00 - 10/06

Boston River (W)

3 - 0

FC San Jacinto (w)

Ngoại Hạng Canada

Ngoại Hạng Canada

00:40 - 10/06

Valour

0 - 2

Atletico Ottawa

05:00 - 10/06

York 9 FC

2 - 2

Vancouver FC

Brazil Campeonato Carioca C

Brazil Campeonato Carioca C

00:45 - 10/06

Uni Souza

4 - 0

Uniao Central

00:45 - 10/06

Santa Cruz RJ

1 - 0

SE Paraty RJ

00:45 - 10/06

Campos AA

3 - 0

CAAC Brasil FC

00:45 - 10/06

EC Resende

2 - 1

Riostrense RJ

00:45 - 11/06

Niteroiense

0 - 1

EC Vera Cruz RJ

Spain Primera Division RFEF

Spain Primera Division RFEF

00:45 - 10/06

Gimnastic Tarragona

2 - 1

AD Ceuta

01:15 - 10/06

Cordoba

2 - 1

Ponferradina

BRA D4

BRA D4

01:00 - 10/06

Maracana CE

0 - 1

Sousa PB

01:30 - 10/06

Brasiliense

1 - 0

Ipora EC

01:30 - 10/06

Potiguar RN

0 - 3

Treze Campina Grande PB

02:00 - 10/06

Tocantinopolis

3 - 0

Ag. Maraba

02:00 - 10/06

Barra FC

0 - 1

Cianorte PR

02:00 - 10/06

Brasil de Pelotas

1 - 0

Cascavel PR

02:00 - 10/06

Cameta EC

1 - 0

Fluminense PI

02:00 - 10/06

Itabaiana(SE)

3 - 0

ASA AL

02:00 - 10/06

Moto Club MA

1 - 1

River PI

02:00 - 10/06

Retro/PE

3 - 1

EC Jacuipense

02:30 - 10/06

Manaus (AM)

2 - 0

Rio Branco AC

04:30 - 10/06

Maringa FC

1 - 0

Inter de Limeira

05:30 - 10/06

Democrata SL/MG

0 - 2

Itabuna BA

Iceland 4 Deild

Iceland 4 Deild

01:00 - 10/06

Alafoss

9 - 1

Thorlakur

Paraguay Women League

Paraguay Women League

01:00 - 10/06

Tacuary (W)

2 - 2

Club Guarani (w)

03:15 - 10/06

2 de Mayo (W)

1 - 1

Nacional-Humaita (w)

Brazil women\'s League

Brazil women\'s League

01:00 - 10/06

Cruzeiro MG (w)

2 - 0

Fluminense RJ (w)

01:00 - 10/06

Internacional(w)

4 - 0

Atletico Mineiro (w)

03:00 - 10/06

Bragantino (w)

2 - 1

Botafogo RJ(w)

04:30 - 10/06

Palmeiras SP (w)

0 - 1

SC Corinthians Paulista (w)

Argentina Primera C

Argentina Primera C

01:00 - 10/06

CA Atlas

1 - 0

Sportivo Barracas

01:00 - 10/06

Juventud Unida

0 - 1

CA Central Cordoba

01:00 - 10/06

Real Pilar

3 - 1

Uhl Que Sa

01:00 - 10/06

Victoriano Arenas

1 - 0

Ituzaingo

01:00 - 11/06

Centro Espanol

1 - 0

El Porvenir

01:00 - 11/06

Deportivo Espanol

2 - 0

Club Lujan

01:20 - 11/06

Claypole

1 - 0

Mercedes

Brazil Catarinense Division 2

Brazil Catarinense Division 2

01:00 - 10/06

Juventus SC

0 - 0

Metropolitano SC

01:00 - 10/06

Atletico Tubarao SC

0 - 0

CA Carlos Renaux

ARG RESL

ARG RESL

01:00 - 10/06

River Plate Reserves

1 - 0

Boca Juniors (R)

01:00 - 10/06

Banfield (R)

1 - 0

Godoy Cruz (R)

03:00 - 10/06

Belgrano (R)

0 - 1

Newell\'s (R)

03:00 - 10/06

Estudiantes LP (R)

1 - 0

Argentinos Jrs (R)

22:59 - 10/06

Agropecuario Reserves

0 - 0

Almagro (R)

Uruguay Amateur Cup

Uruguay Amateur Cup

01:00 - 10/06

Estudiantes de Tacuarembo

6 - 2

CA Universitario Salto

01:20 - 10/06

CA Ituzaingo de Maldonado

2 - 3

Melo Wanderers

01:30 - 10/06

CA Florida

2 - 1

CA Juanico

01:30 - 10/06

Pirata Juniors

1 - 4

Ferro Carril FC

01:30 - 10/06

ID Boquita

1 - 3

Juventud Unida de Libertad

01:30 - 10/06

CA Litoral

2 - 1

18 de Julio

01:30 - 10/06

Sportivo Barracas Dolores

2 - 0

Laureles FC

Brazil Campeonato Baiano 2

Brazil Campeonato Baiano 2

01:00 - 10/06

Grapiuna AC

0 - 0

Vitoria da Conquista BA

01:00 - 10/06

Galicia EC

1 - 2

Fluminense de Feira BA

Peru B League

Peru B League

01:15 - 10/06

FC San Marcos

2 - 1

Molinos El Pirata

03:30 - 10/06

Club Ada Jaen

3 - 1

Juan Pablo II College

01:00 - 11/06

Deportivo Municipal

0 - 0

UCV Moquegua

Brazil Campeonato Goiano 2

Brazil Campeonato Goiano 2

01:30 - 10/06

Trindade AC

1 - 0

Abecat Ouvirdorense

01:30 - 10/06

Santa Helena GO

0 - 1

Uniao Inhumas

Brazil Mineiluo group B League

Brazil Mineiluo group B League

02:00 - 10/06

Boa Esporte Clube

1 - 1

Caldense MG

02:00 - 10/06

Democrata SL/MG

0 - 0

Nacional AC MG

05:30 - 11/06

Tupi Juiz de Fora MG

2 - 1

Aymores

05:30 - 11/06

Varginha EC

1 - 0

North Esporte Clube

06:00 - 11/06

EC Mamore MG

0 - 0

CLB MG/URT

Guatemala D2

Guatemala D2

02:00 - 10/06

Juventud Pinulteca FC

0 - 0

Juventud Copalera

Venezuela Segunda Division

Venezuela Segunda Division

02:00 - 10/06

Deportivo Nueva Esparta

0 - 3

Deportivo Miranda

02:30 - 10/06

Academia Anzoategui

2 - 1

AC Minerven FC Bolivar

02:30 - 10/06

Atletico El Vigia

0 - 0

Yaracuyanos

02:30 - 10/06

Atletico La Cruz

2 - 0

Maritimo de La Guaira

02:30 - 10/06

Real Frontera

2 - 1

Academia Rey

02:50 - 10/06

Heroes de Falcon

0 - 0

Urena SC

03:00 - 10/06

Trujillanos

1 - 1

Aragua FC

06:00 - 10/06

Fundacion AIFI

0 - 1

Dynamo Puerto FC

Brazil Serie B

Brazil Serie B

02:00 - 10/06

Avai FC SC

0 - 0

Chapecoense SC

04:30 - 10/06

America MG

2 - 0

Ponte Preta

05:00 - 11/06

Vila Nova

3 - 2

Ceara

Brazil Serie C

Brazil Serie C

02:30 - 10/06

Athletic Club MG

3 - 2

Volta Redonda

02:30 - 10/06

Botafogo PB

1 - 0

Ferroviario CE

05:00 - 10/06

Nautico (PE)

2 - 2

Caxias RS

05:00 - 10/06

Remo Belem (PA)

0 - 1

Sao Bernardo

06:00 - 11/06

Centro Sportivo Alagoano

1 - 1

Sao Jose PoA RS

06:00 - 11/06

Floresta CE

1 - 0

Confianca SE

06:00 - 11/06

Ypiranga(RS)

1 - 0

Tombense

Brazil Copa do Nordeste

Brazil Copa do Nordeste

02:40 - 10/06

CRB AL

2 - 0

Fortaleza

Hạng 2 Ecuador

Hạng 2 Ecuador

03:00 - 10/06

9 de Octubre

2 - 1

San Antonio(ECU)

03:30 - 10/06

CD Independiente Juniors

1 - 0

Chacaritas SC

06:00 - 10/06

Club Leones del Norte

0 - 1

Gualaceo SC

Giao Hữu

Giao Hữu

07:40 - 10/06

Peoria

0 - 0

Chivas Guadalajara U23

USA Independent League

USA Independent League

08:00 - 10/06

Arizona Monsoon

2 - 3

Capo FC

09:00 - 10/06

Irvine Zeta

1 - 0

LA Force

NSW Premier League Women Reserves

NSW Premier League Women Reserves

12:15 - 10/06

Illawarra Stingrays Reserve (W)

1 - 0

Manly Utd Reserve (W)

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

13:30 - 10/06

Kingborough Lions

2 - 2

Glenorchy Knights FC

Nigeria National League

Nigeria National League

14:00 - 10/06

Madiba FC

2 - 1

Inter Lagos

17:00 - 10/06

Beyond Limits

1 - 1

Ikorodu City FC

19:30 - 10/06

Nasarawa United

2 - 1

Sokoto United FC

22:15 - 10/06

El Kanemi Warriors

2 - 1

Sporting Supreme FC

Ethiopia Premier League Women

Ethiopia Premier League Women

14:00 - 10/06

Lideta Sub City (W)

1 - 2

Yirga Chefe Bunaa (W)

19:50 - 10/06

Ethiopia Nigd Bank (W)

1 - 0

Ethio Electric FC (W)

Hạng Nhì Việt Nam

Hạng Nhì Việt Nam

15:00 - 10/06

T T Hanoi B

2 - 3

Da Nang II

15:00 - 10/06

PVF Việt Nam

1 - 1

Kon Tum

16:00 - 10/06

TP Ho Chi Minh II

3 - 0

Tien Giang

Myanmar League Women

Myanmar League Women

16:00 - 10/06

Yangon United FC (W)

2 - 0

Ayeyawady Utd (W)

Paraguay reserve team league

Paraguay reserve team league

18:30 - 10/06

Olimpia Asuncion (R)

2 - 0

Tacuary (R)

18:30 - 10/06

Cerro Porteno Asuncion (R)

2 - 1

Sportivo Ameliano (R)

Uruguay Reserve League

Uruguay Reserve League

19:30 - 10/06

Racing CM (R)

1 - 4

Wanderers FC (R)

20:00 - 10/06

Defensor Sporting (R)

1 - 1

Albion fc Reserves

20:00 - 10/06

CA River Plate (R)

4 - 0

Atletico Fenix (R)

00:00 - 11/06

Boston River (R)

1 - 0

Danubio (R)

01:00 - 11/06

Torque (R)

3 - 2

Progreso Reserves

01:00 - 11/06

Nacional de Montevideo (R)

2 - 0

Liverpool M (R)

01:00 - 11/06

Juventud De Las Piedras (R)

2 - 1

Penarol Reserve

Georgia Cup

Georgia Cup

19:30 - 10/06

Lokomotivi Tbilisi II

4 - 1

Merani Martvili

19:30 - 10/06

Margveti 2006

0 - 3

FC Merani Tbilisi

19:30 - 10/06

Fc Meshakhte Tkibuli

2 - 1

Iberia 1999 2

19:30 - 10/06

FC Lazika

1 - 5

FC Gonio

19:30 - 10/06

Real Varketili 2

1 - 5

Samgurali B

22:00 - 10/06

Kolkheti 1913 2

4 - 1

WIT Georgia Tbilisi B

22:59 - 10/06

Bridge

2 - 5

Orbi

Portugal Campeonato Nacional

Portugal Campeonato Nacional

22:00 - 10/06

Vitoria Setubal

0 - 3

Amarante

Azadegan League

Azadegan League

22:15 - 10/06

Naft Masjed Soleyman FC

2 - 0

Khooshe Talaee

22:30 - 10/06

Shahr Raz FC

1 - 1

FC Kheybar

23:15 - 10/06

Ario Eslamshahr

0 - 0

Esteghlal Mollasani

23:15 - 10/06

Mes Shahr-e Babak

2 - 1

Shahin Bandar Anzali

23:15 - 10/06

Mes Soongoun Varzaghan

1 - 1

Mes krman

23:30 - 10/06

Chadormalou FC

1 - 0

Darya Babol

23:30 - 10/06

Damash Gilan FC

2 - 2

Saipa

23:30 - 10/06

Naft Gachsaran

3 - 0

Shahrdari Astara

23:30 - 10/06

Pars Jonoubi Jam

0 - 2

Fajr Sepasi

Niger Super League

Niger Super League

22:30 - 10/06

AS Police (Niamey)

3 - 0

Tagour PC

Gambia FF Cup

Gambia FF Cup

23:30 - 10/06

Team Rhino FC

0 - 0

TMT FA

23:30 - 10/06

Medina United FC

1 - 0

Steve Biko

Denmark 2 Division Women

Denmark 2 Division Women

00:00 - 11/06

Kolding IF II (W)

1 - 1

Brabrand IF (W)

Denmark U21

Denmark U21

00:00 - 11/06

Olstykke U21

0 - 5

Bronshoj U21

Hạng 2 Chile

Hạng 2 Chile

02:30 - 11/06

Santiago Morning

2 - 1

Deportes Recoleta

Columbia women\'s League

Columbia women\'s League

03:00 - 11/06

Atletico Nacional (w)

6 - 0

Cucuta Deportivo (w)

03:00 - 11/06

Deportivo Cali (w)

0 - 0

Millonarios (w)

03:00 - 11/06

Deportivo Pasto s (W)

2 - 2

Alianza Petrolera (w)

03:00 - 11/06

Inter Palmira (W)

2 - 0

Llaneros (w)

03:00 - 11/06

La Equidad (w)

4 - 3

Junior (w)

03:00 - 11/06

Ind. Santa Fe (w)

2 - 2

America de Cali (w)

Hạng 2 Colombia

Hạng 2 Colombia

05:10 - 11/06

Llaneros FC

2 - 0

Deportes Quindio

05:10 - 11/06

Cucuta

2 - 1

Union Magdalena

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.