Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Vòng Loại World Cup Châu Phi

Vòng Loại World Cup Châu Phi

20:00 - 08/06

Cameroon

4 - 1

Cape Verde

22:59 - 08/06

Gambia

5 - 1

Seychelles

La Liga 2

La Liga 2

23:30 - 08/06

Real Oviedo

0 - 0

Eibar

NWSL Nữ Mỹ

NWSL Nữ Mỹ

07:00 - 08/06

Racing Louisville (W)

2 - 0

Houston Dash (w)

09:10 - 08/06

San Diego Wave (W)

1 - 1

Orlando Pride (w)

23:30 - 08/06

Gotham FC (W)

2 - 1

Angel City FC (W)

Argentine Torneo A

Argentine Torneo A

07:00 - 08/06

Sarmiento de La Banda

2 - 1

Crucero del Norte

01:00 - 09/06

Ferro Carril Oeste Gral Pico

0 - 1

Juventud Unida Univ.

01:30 - 09/06

Club Ciudad de Bolivar

0 - 1

Deportivo Camioneros

01:30 - 09/06

Estudiantes de San Luis

1 - 1

Gutierrez

USA Women Premier League

USA Women Premier League

07:00 - 08/06

Salvo SC(w)

3 - 0

Mankato Utd (w)

07:00 - 08/06

Joy AC (W)

1 - 3

Rochester Lancers (w)

09:00 - 08/06

ASC San Diego (w)

0 - 2

San Diego Parceiro (w)

02:00 - 09/06

Westside Metros (W)

0 - 0

OL Reign Reign II (W)

Brazil Serie B

Brazil Serie B

07:00 - 08/06

Gremio Novorizontin

3 - 1

Santos

03:00 - 09/06

Amazonas FC

2 - 1

Brusque FC

03:00 - 09/06

Guarani SP

0 - 1

Operario Ferroviario PR

USA USL League Two

USA USL League Two

07:00 - 08/06

Bavarian

1 - 4

St. Croix SC

07:00 - 08/06

Rochester FC

0 - 4

Thunder Bay cold

07:30 - 08/06

Twin City Toucans

3 - 1

AC Houston Sur

08:30 - 08/06

Colorado ISA

1 - 2

Boulder Cty Utd

09:00 - 08/06

Hippocampus of southern California

0 - 0

Coachella FC

09:30 - 08/06

Davis Legacy SC

2 - 2

Almaden FC

00:00 - 09/06

Blackwatch Rush

1 - 2

Vermont Green

02:00 - 09/06

Project 51O

1 - 1

Academica SC

03:00 - 09/06

San Francisco Glens SC

2 - 1

Marin FC Legends

03:00 - 09/06

Southern Soccer Academy

2 - 0

Birmingham Legion B

New Zealand South Premier League

New Zealand South Premier League

07:20 - 08/06

Nelson Suburbs

6 - 2

Dunedin City Royals

09:45 - 08/06

Nomads

2 - 1

Ferrymead Bays

09:45 - 08/06

Cashmere Technical

4 - 2

Christchurch United

Brazil women\'s League

Brazil women\'s League

07:30 - 08/06

Flamengo/RJ (w)

1 - 1

Gremio (w)

01:00 - 09/06

America Mineiro (w)

2 - 0

Real Brasilia FC (w)

01:00 - 09/06

Kindermann (w)

0 - 0

Ferroviaria SP (w)

03:00 - 09/06

Santos (w)

0 - 4

Sao Paulo/SP (w)

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

07:30 - 08/06

New York City Team B

3 - 0

International Miami B

08:00 - 08/06

Austin FC II

1 - 1

Colorado Rapids II

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

07:30 - 08/06

Peru

0 - 0

Paraguay

15:00 - 08/06

Albania U19

2 - 5

Kosovo U19

16:30 - 08/06

Việt Nam U19

0 - 1

Korea Republic U19

17:00 - 08/06

USA U23

0 - 0

Nhật bản U23

17:00 - 08/06

San Marino U21

0 - 0

Gibraltar U21

19:00 - 08/06

Hungary U18

1 - 0

Thụy Điển U18

19:15 - 08/06

Brunei Darussalam

1 - 0

Sri Lanka

19:30 - 08/06

Trung Quốc U19

0 - 0

Uzbekistan U19

20:00 - 08/06

Slovenia

1 - 1

Bulgaria

22:00 - 08/06

Romania U18

1 - 0

Bulgaria U18

22:30 - 08/06

Đức (w) U16

1 - 2

USA (W) U16

22:45 - 08/06

Bahrain (w)

2 - 3

Indonesia (W)

22:59 - 08/06

Thụy Sĩ

1 - 1

Áo

22:59 - 08/06

Thụy điển

0 - 3

Serbia

22:59 - 08/06

Georgia U19

0 - 0

Bắc Macedonia U19

22:59 - 08/06

Hungary

3 - 0

Israel

22:59 - 08/06

Moldova

3 - 2

Đảo síp

23:45 - 08/06

Bồ Đào Nha

1 - 2

Croatia

00:00 - 09/06

Malta U21

1 - 0

Belarus U21

00:30 - 09/06

Đan Mạch

3 - 1

Na uy

01:00 - 09/06

Bỉ

3 - 0

Luxembourg

01:00 - 09/06

Argentina U23

4 - 0

Paraguay U23

02:30 - 09/06

Tây ban nha

5 - 1

Bắc Ireland

Central Premier League

Central Premier League

07:30 - 08/06

Wellington Phoenix 2

2 - 0

Miramar Rangers

09:00 - 08/06

Wellington Olympic

2 - 0

Napier City Rovers

09:30 - 08/06

Waterside Karori

3 - 3

North Wellington AFC

09:30 - 08/06

Stop Out

1 - 3

Petone FC

Australia Victoria State League U20

Australia Victoria State League U20

08:00 - 08/06

Brunswick Juventus W U20

0 - 0

Box Hill W U20

09:45 - 08/06

Alamein U20 (W)

1 - 1

Heidelberg United (W) U20

Australia NPL Queensland U23

Australia NPL Queensland U23

09:00 - 08/06

SWQ Thunder U23

1 - 4

Moreton City Excelsior II U23

12:00 - 08/06

Gold Coast Knights U23

2 - 2

Peninsula Power U23

12:45 - 08/06

Caboolture FC U23

1 - 2

Logan Lightning U23

13:00 - 08/06

Capalaba Bulldogs U23

1 - 5

Ipswich FC U23

13:45 - 08/06

Lions FC U23

2 - 3

Brisbane Olympic FC U23

16:00 - 08/06

Moreton Bay United U23

1 - 0

Sunshine Coast U23

Hạng 2 Nữ Nhật Bản

Hạng 2 Nữ Nhật Bản

09:00 - 08/06

JFA Academy Fukushima (w)

1 - 0

Fujizakura Yamanashi (W)

11:00 - 08/06

Veertien Mie (W)

1 - 0

Tsukuba FC (w)

Australia NPL Victoria U23

Australia NPL Victoria U23

09:00 - 08/06

Avondale U23

1 - 2

Moreland City U23

11:00 - 08/06

South Melbourne U23

2 - 1

Manningham United Blues U23

12:30 - 08/06

Green Gully U23

3 - 1

Heidelberg United U23

16:00 - 08/06

Port Melbourne U23

6 - 1

Hume City U23

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

09:00 - 08/06

Inverell FC

0 - 7

Edgeworth Eagles FC

09:30 - 08/06

Broadmeadow Magic

9 - 0

Alstonville FC

11:30 - 08/06

Newcastle Olympic

2 - 0

Charleston City Blues

12:30 - 08/06

Lambton Jarvis

5 - 1

Newcastle Croatia

14:30 - 08/06

OConnor Knights

4 - 2

Monaro Panthers

Japan Regional League

Japan Regional League

09:00 - 08/06

Itazuke FC

1 - 1

NIFS Kanoya FC

09:30 - 08/06

Chukyo University

1 - 0

FC Kariya

11:30 - 08/06

KMG Holdings

1 - 1

Nobeoka Agata

14:00 - 08/06

Kaiho Bank

3 - 4

Kawasoe Club

Costa Rica Primera Division Women

Costa Rica Primera Division Women

09:00 - 08/06

Saprissa (w)

2 - 0

Municipal Pococi (w)

03:00 - 09/06

Tsunami Azul (W)

1 - 0

Puerto Viejo FC (W)

Fiji cup

Fiji cup

09:20 - 08/06

Labasa FC

0 - 1

Lautoka

11:30 - 08/06

Navua FC

2 - 0

Ba

Australia NPL Victoria U23 A

Australia NPL Victoria U23 A

09:40 - 08/06

Melbourne City U23

9 - 3

Brunswick City U23

13:45 - 08/06

Bulleen Lions U23

2 - 0

North Geelong Warriors U23

16:10 - 08/06

Western United FC U23

2 - 1

Bentleigh Greens U23

FFSA SLR

FFSA SLR

09:45 - 08/06

Croydon Kings Reserve

2 - 3

Modbury Jets (R)

10:00 - 08/06

West Adelaide (R)

1 - 0

Western Strikers (R)

10:00 - 08/06

Sturt Lions (R)

2 - 2

Adelaide Victory (R)

10:00 - 08/06

Adelaide City (R)

3 - 2

Adelaide Comets (R)

10:15 - 08/06

Fulham FC (R)

3 - 6

Cumberland Utđ (R)

10:15 - 08/06

Playford (R)

0 - 2

Adelaide Blue Eagles (R)

10:15 - 08/06

Salisbury Utd (R)

2 - 9

West Torrens Birkalla B

10:15 - 08/06

South Adelaide (R)

4 - 1

FK Beograd (R)

10:15 - 08/06

N.E Metro Stars (R)

0 - 5

Campbelltown (R)

10:45 - 08/06

Adelaide Vipers (R)

1 - 1

Adelaide Cobras (R)

13:15 - 08/06

Adelaide Olympic (R)

2 - 0

Adelaide Raiders SC (R)

Northern New Zealand League

Northern New Zealand League

10:00 - 08/06

Hamilton Wanderers

2 - 1

West Coast Rangers

10:00 - 08/06

Eastern Suburbs AFC

1 - 0

Bay Olympic

10:00 - 08/06

Auckland City

0 - 0

Auckland United

10:00 - 08/06

Manurewa AFC

1 - 3

East Coast Bays

12:00 - 08/06

Melville United

1 - 2

Tauranga City United

NPL Victoria Úc

NPL Victoria Úc

10:00 - 08/06

Green Gully Cavaliers

2 - 0

Heidelberg United

12:00 - 08/06

Avondale FC

5 - 1

Moreland City

14:00 - 08/06

Port Melbourne

0 - 3

Hume City

16:00 - 08/06

Dandenong Thunder

0 - 4

Altona Magic

Premier League Nữ - Australia

Premier League Nữ - Australia

10:15 - 08/06

Brunswick Juventus (W)

3 - 4

Box Hill (w)

12:00 - 08/06

Essendon Royals (W)

1 - 0

FC Bulleen Lions (w)

12:00 - 08/06

Calder United SC (w)

1 - 2

Emerging Athlete Program (w)

12:00 - 08/06

Alamein (w)

2 - 3

Heidelberg United (w)

13:00 - 08/06

Bentleigh Greens W

1 - 4

South Melbourne (w)

Japan Football League

Japan Football League

11:00 - 08/06

Yokogawa Musashino

1 - 0

Suzuka unlimited

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

11:00 - 08/06

Speranza Takatsuki(w)

0 - 3

Ehime FC (w)

11:00 - 08/06

NGU Nagoya (w)

2 - 3

Shizuoka Sangyo (w)

11:00 - 08/06

Setagaya Sfida (w)

5 - 0

Gunma FC White Star (w)

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

11:10 - 08/06

Sutherland Sharks U20

1 - 5

Blacktown City FC U20

13:30 - 08/06

Northern Tigers U20

3 - 1

UNSW FC U20

14:00 - 08/06

St George City FA U20

4 - 2

Wollongong Wolves U20

14:00 - 08/06

Mt Druitt Town U20

0 - 2

Dulwich Hill U20

14:00 - 08/06

Bankstown Lions U20

1 - 0

SD Raiders U20

15:30 - 08/06

Hakoah Sydney U20

3 - 2

Macarthur Rams U20

16:10 - 08/06

Rydalmere Lions FCU20

3 - 2

Canterbury Bank U20

16:30 - 08/06

NWS Spirit FC U20

2 - 3

Marconi Stallions U20

Australia Queensland State Leagues

Australia Queensland State Leagues

11:15 - 08/06

SWQ Thunder

3 - 2

Moreton City II

15:00 - 08/06

Caboolture FC

1 - 1

Logan Lightning

15:15 - 08/06

Capalaba Bulldogs

0 - 5

Ipswich City

Australia Northern NSW Division 1

Australia Northern NSW Division 1

11:30 - 08/06

West Wallsend SC

5 - 1

Cessnock City Hornets

16:30 - 08/06

South Cardiff

0 - 4

Thornton Redbacks FC

Australia Queensland State Women\'s Premier League

Australia Queensland State Women\'s Premier League

11:45 - 08/06

Robina City FC (w)

2 - 3

North Lakes United (W)

13:30 - 08/06

Dare southwest Queensland (w)

1 - 2

Capalaba (w)

14:00 - 08/06

Gold Coast city (w)

0 - 2

Mitchelton (w)

14:00 - 08/06

Logan Lightning (w)

4 - 0

Moreton City Excelsior (W)

15:30 - 08/06

Eastern Suburbs SC (w)

4 - 2

Peninsula Power (w)

16:15 - 08/06

Sunshine Coast (W)

1 - 0

Queensland Lions(w)

16:15 - 08/06

Gold Coast Knights (W)

8 - 0

Broadbeach SC (w)

Australia Victoria State League 1

Australia Victoria State League 1

12:00 - 08/06

South Springvale SC

1 - 3

Malvern City

NSW Nữ Úc

NSW Nữ Úc

12:00 - 08/06

NWS Spirit (W)

1 - 0

Blacktown Spartans(w)

NPL South Australian Úc

NPL South Australian Úc

12:00 - 08/06

Croydon Kings

0 - 4

Modbury Jets

14:30 - 08/06

Adelaide City FC

2 - 1

Adelaide Comets FC

15:30 - 08/06

Adelaide Olympic

2 - 1

Adelaide Raiders SC

Australia U20

Australia U20

12:00 - 08/06

Armadale SC U20

1 - 2

Olympic Kingsway U20

12:00 - 08/06

Balcatta U20

2 - 4

Bayswater U20

12:00 - 08/06

Perth RedStar FC U20

6 - 0

Inglewood United U20

12:00 - 08/06

FloreatAthena U20

3 - 0

Fremantle City U20

13:30 - 08/06

Perth Glory FC U20

2 - 1

Pires U20

14:00 - 08/06

Stirling Macedonia U20

3 - 0

Western Knights U20

Australia Victorian Division 1

Australia Victorian Division 1

12:00 - 08/06

Melbourne Heart (Youth)

2 - 1

Brunswick City

14:00 - 08/06

Western United FC NPL

4 - 1

Bentleigh greens

16:00 - 08/06

FC Bulleen Lions

1 - 0

North Geelong Warriors

Australia WA State League 1 Reserves

Australia WA State League 1 Reserves

12:00 - 08/06

Gosnells City (R)

2 - 4

Joondalup Utd (R)

12:00 - 08/06

Murdoch University (R)

0 - 1

UWA-Nedlands FC (R)

12:00 - 08/06

Subiaco AFC (R)

1 - 1

Sorrento FC Reserves

12:00 - 08/06

Kingsley Westside Reserves

3 - 1

Mandurah City FC (R)

WK League Nữ Hàn Quốc

WK League Nữ Hàn Quốc

12:00 - 08/06

Changnyeong (w)

1 - 2

KSPO FC (w)

12:00 - 08/06

Gyeongju FC (w)

3 - 0

Suwon FMC (w)

12:00 - 08/06

Sejong Gumi Sportstoto (w)

3 - 2

Boeun Sangmu (w)

12:00 - 08/06

Seoul Amazones (w)

1 - 2

Hyundai Steel Red Angels (w)

Australia Victoria State League

Australia Victoria State League

12:00 - 08/06

Beaumaris

2 - 3

Pascoe Vale SC

12:00 - 08/06

Boroondara

2 - 0

Nunawading City

15:15 - 08/06

FC Melbourne Srbija

1 - 0

Altona City

15:15 - 08/06

Brunswick Juventus

3 - 2

Goulburn Valley Suns

Australia SA Premier League Women Reserves

Australia SA Premier League Women Reserves

12:15 - 08/06

W. Torrens Birkalla (R) (W)

1 - 1

Metro United FC Reserves (W)

Australia South Australia State League 2

Australia South Australia State League 2

12:30 - 08/06

Noarlunga United

0 - 1

Seaford Rangers

12:30 - 08/06

Modbury Vista

0 - 4

The Cove FC

South Australian Premier League

South Australian Premier League

12:30 - 08/06

Fulham United FC

0 - 1

Cumberland United FC

12:30 - 08/06

Playford City Patriots

0 - 0

Adelaide Blue Eagles

12:30 - 08/06

Salisbury United

1 - 0

West Torrens Birkalla

12:30 - 08/06

Sturt Lions

3 - 1

Adelaide Victory

12:30 - 08/06

West Adelaide SC

2 - 1

Western Strikers SC

13:00 - 08/06

Adelaide Vipers

1 - 1

Adelaide Cobras FC

Chinese Champions League

Chinese Champions League

12:30 - 08/06

Shenzhen Nanshan Shengqing

2 - 4

Hunan Tianyueyong

15:00 - 08/06

Shanghai Tongji University

1 - 1

Shanghai Lucky Star FC

15:30 - 08/06

Zibo Home

2 - 0

Shandong Qiutan

15:30 - 08/06

Hebei Xiongan Glory FC

0 - 1

Shaanxi Northwest Juniors

Australia New South Wales NPL Women

Australia New South Wales NPL Women

12:30 - 08/06

Adelaide City (w)

5 - 2

Adelaide University (w)

14:30 - 08/06

West Torrens Birkalla (W)

1 - 6

Metropolis United (w)

K3 League Hàn Quốc

K3 League Hàn Quốc

13:00 - 08/06

Mokpo City

2 - 0

Busan Kyotong

14:00 - 08/06

Daegu FC II

1 - 2

Yangpyeong

14:00 - 08/06

Siheung City

2 - 1

Daejeon Korail

15:30 - 08/06

Gyeongju KHNP

1 - 1

Hwaseong FC

17:00 - 08/06

Ulsan Citizens

1 - 2

Paju Citizen FC

Hạng 2 Nhật Bản

Hạng 2 Nhật Bản

13:00 - 08/06

Blaublitz Akita

1 - 1

Roasso Kumamoto

16:00 - 08/06

Ehime FC

1 - 0

Mito Hollyhock

16:00 - 08/06

Ventforet Kofu

1 - 1

Vegalta Sendai

16:00 - 08/06

Shimizu S-Pulse

1 - 0

Fujieda MYFC

16:00 - 08/06

Tokushima Vortis

0 - 1

Yokohama FC

17:00 - 08/06

Renofa Yamaguchi

1 - 2

JEF United

17:00 - 08/06

Tochigi SC

1 - 1

Thespa Kusatsu

NPL NSW Úc

NPL NSW Úc

13:30 - 08/06

Sutherland Sharks

2 - 0

Blacktown City Demons

14:30 - 08/06

Spirit FC

1 - 0

Marconi Stallions

16:00 - 08/06

Hills Brumbies

2 - 0

Central Coast (Youth)

16:15 - 08/06

St George City FA

0 - 2

Wollongong Wolves

Australia New South Wales Super League

Australia New South Wales Super League

13:40 - 08/06

Hakoah Sydney FC

3 - 2

Macarthur Rams

14:00 - 08/06

Rydalmere Lions FC

1 - 1

Canterbury Bankstown FC

15:30 - 08/06

Northern Tigers

1 - 0

University NSW

16:00 - 08/06

Bankstown City Lions

1 - 0

SD Raiders FC

16:10 - 08/06

Mt Druitt Town Rangers

3 - 1

Dulwich Hill SC

16:10 - 08/06

Dunbar Rovers FC

1 - 4

Bulls Academy

NPL Queensland Úc

NPL Queensland Úc

13:45 - 08/06

Moreton Bay United

5 - 0

SC Wanderers

14:00 - 08/06

Gold Coast Knights

3 - 2

Peninsula Power

16:00 - 08/06

Queensland Lions SC

3 - 2

Brisbane Olympic

Korea League 4

Korea League 4

14:00 - 08/06

Geoje Citizen

4 - 1

Daejeon Hana Citizen II

14:00 - 08/06

Jeonju Citizen FC

3 - 0

Jinju Citizen

17:00 - 08/06

Pyeongchang FC

2 - 0

Seoul United

Australia Queensland Premier League 2

Australia Queensland Premier League 2

14:00 - 08/06

Samford Ranges

5 - 4

Maroochydore Swans FC

15:00 - 08/06

North Lakes United

4 - 2

Pine Hills

16:00 - 08/06

Grange Thistle SC

4 - 2

Bayside United FC

NPL Western Australia Úc

NPL Western Australia Úc

14:00 - 08/06

Cockburn City

1 - 2

Willip

14:00 - 08/06

Murdoch Uni Melville

1 - 5

UWA-Nedlands FC

14:00 - 08/06

Subiaco AFC

1 - 3

Sorrento F.C.

14:00 - 08/06

Gosnells City

2 - 1

Joondalup United

14:00 - 08/06

Kingsley Westside

4 - 2

Mandurah City

14:00 - 08/06

Rocking ham City

0 - 2

Dianella White Eagles

Nigeria National League

Nigeria National League

14:00 - 08/06

El Kanemi Warriors

0 - 1

Nasarawa United

17:00 - 08/06

Sporting Supreme FC

1 - 0

Sokoto United FC

19:30 - 08/06

Beyond Limits

2 - 1

Madiba FC

22:00 - 08/06

Ikorodu City FC

1 - 1

Inter Lagos

NPL Western Australia Úc

NPL Western Australia Úc

14:00 - 08/06

Armadale SC

1 - 2

Olympic Kingsway SC

14:00 - 08/06

Balcatta FC

0 - 2

Bayswater City

14:00 - 08/06

Floreat Athena

1 - 2

Fremantle City

14:00 - 08/06

Perth RedStar

2 - 0

Inglewood United

16:00 - 08/06

Stirling Macedonia

1 - 0

Western Knights

18:15 - 08/06

Perth Glory (Youth)

3 - 3

Perth SC

Australian cloth

Australian cloth

14:15 - 08/06

Western Spirit

4 - 0

Acacia Ridge

15:00 - 08/06

Redcliffe PCYC

4 - 1

Newmarket SFC

16:00 - 08/06

Brisbane Knights

8 - 2

Springfield United

Cup Nữ Nga

Cup Nữ Nga

15:00 - 08/06

Ural UrFA s (W)

0 - 6

Yenisey Krasnoyarsk (w)

20:00 - 08/06

FC Pari Nizhny (W)

0 - 10

Spartak Moscow (W)

20:00 - 08/06

Zvezda Sint Petersburg (W)

0 - 2

Krylya Sovetov (W)

Hạng 2 Trung Quốc

Hạng 2 Trung Quốc

15:00 - 08/06

Langfang City of Glory

3 - 2

Hubei Istar

16:00 - 08/06

Guangxi Hengchen Football Club

1 - 0

ShangYu Pterosaur FC

16:00 - 08/06

Guangzhou Shadow Leopard

4 - 1

Guangxi Lanhang

16:30 - 08/06

Hunan Billows

1 - 0

Shanghai Port B

18:30 - 08/06

Rizhao Yuqi

0 - 0

Bei Li Gong

Trung Quốc Super League Nữ

Trung Quốc Super League Nữ

15:00 - 08/06

Beijing Beikong (w)

0 - 0

Hainan Qiongzhong (W)

15:00 - 08/06

Jiangsu Wuxi (w)

1 - 1

Shanghai RCB (w)

15:00 - 08/06

Wuhan Jianghan (w)

1 - 4

Changchun Masses (w)

Philippines UFL

Philippines UFL

15:00 - 08/06

Garelli United

4 - 0

Manila Montet

18:00 - 08/06

Stallions FC

8 - 0

Philippine Air Force

Ceska Fotbalova Liga - Séc

Ceska Fotbalova Liga - Séc

15:15 - 08/06

Trinec

2 - 3

Banik Ostrava B

15:15 - 08/06

Mlada Boleslav B

0 - 0

FK Prepere

15:15 - 08/06

Chlumec nad Cidlinou

3 - 2

Ceska Lipa

15:15 - 08/06

Jablonec B

1 - 4

SK Zapy

15:15 - 08/06

Admira Praha

0 - 2

Domazlice

15:15 - 08/06

Loko Vltavin

5 - 1

FC Pisek

15:15 - 08/06

Ceske Budejovice B

5 - 2

Karlovy Vary Dvory

15:30 - 08/06

FK Kraluv Dvur

0 - 1

Taborsko Akademie

15:30 - 08/06

Viktoria Plzen B

3 - 3

Dukla Praha B

19:30 - 08/06

Preddie J

3 - 2

SK Motorlet Praha

22:00 - 08/06

Frydek-Mistek

1 - 3

SC Znojmo

22:00 - 08/06

Frydlant

1 - 4

Uhersky Brod

22:00 - 08/06

Zivanice

1 - 0

Pardubice B

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

16:00 - 08/06

Lucksta IF

1 - 0

Kiruna FF

17:00 - 08/06

FC Nacka Iliria

0 - 1

Smedby AIS

18:00 - 08/06

BK Ljungsbro

3 - 4

Enskede IK

18:00 - 08/06

IK Sleipner

2 - 3

Haninge

18:00 - 08/06

Jarfalla

1 - 2

IK Franke

18:00 - 08/06

IK Tord

0 - 2

Varbergs GIF FK

18:00 - 08/06

Stenungsunds IF

4 - 1

Herrestads AIF

19:00 - 08/06

Simrishamn

2 - 5

IFK Trelleborg

19:00 - 08/06

Sandvikens AIK FK

3 - 1

Skiljebo SK

19:00 - 08/06

Ahlafors IF

1 - 1

Sifhalla

20:00 - 08/06

IFK Lulea

2 - 1

IF Algarna

20:00 - 08/06

FOC Farsta

3 - 1

FC Gute

21:00 - 08/06

BK Forward

3 - 2

Vanersborgs IF

22:00 - 08/06

Syrianska FC

3 - 2

Syrianska Botkyrka IF

Hạng 2 Ukraine

Hạng 2 Ukraine

16:00 - 08/06

Metalurh Zaporizhya

0 - 4

UCSA

17:00 - 08/06

Zvyahel NV

1 - 0

Khust City

U19 League Cộng hòa Séc

U19 League Cộng hòa Séc

16:00 - 08/06

Banik Ostrava U19

3 - 1

Brno U19

16:00 - 08/06

Viktoria Plzen U19

5 - 1

Mlada Boleslav U19

16:00 - 08/06

Frydek-Mistek U19

1 - 2

Slavia Praha U19

16:30 - 08/06

Pardubice U19

0 - 2

Ceske Budejovice U19

18:00 - 08/06

Slovacko U19

0 - 1

Dukla Praha U19

18:00 - 08/06

Sparta Praha U19

1 - 4

Tescoma Zlin U19

18:30 - 08/06

MFK Karvina U19

6 - 2

Slovan Liberec U19

 J3 League Nhật Bản

J3 League Nhật Bản

16:00 - 08/06

AC Nagano Parceiro

4 - 0

Yokohama SCC

16:00 - 08/06

Nara Club

2 - 1

SC Sagamihara

16:00 - 08/06

FC Ryukyu

1 - 0

Imabari FC

17:00 - 08/06

Gainare Tottori

0 - 4

Matsumoto Yamaga FC

17:00 - 08/06

FC Gifu

1 - 5

Azul Claro Numazu

Australia New South Wales League 2

Australia New South Wales League 2

16:00 - 08/06

Hearst Neville

4 - 2

Bankstown United FC

16:00 - 08/06

Inner West Hawks

5 - 1

Gladesville Ryde Magic

Denmark 2 Division Women

Denmark 2 Division Women

16:00 - 08/06

Allerod (w)

1 - 0

B73 Slagelse (W)

Czech Group D League

Czech Group D League

16:00 - 08/06

TJ Spoje Praha

0 - 0

FC Zenit Caslav

Poland Division 4

Poland Division 4

16:00 - 08/06

Wisla Krakow II

5 - 3

Luban Maniowy

16:00 - 08/06

Jaguar Gdansk

5 - 1

MKS Wladyslawowo

16:00 - 08/06

Baltyk Gdynia

1 - 0

Anioly Garczegorze

16:00 - 08/06

Centra Ostrow Wielkopolski

2 - 1

KS Mieszko Gniezno

16:00 - 08/06

Mamry Gizycko

1 - 0

Dobre Miasto

16:00 - 08/06

Zaglebie Sosnowiec (Youth)

0 - 0

Przemsza Siewierz

16:00 - 08/06

Piast Gliwice (Youth)

1 - 1

Unia Redziny

16:00 - 08/06

GKS Nowiny

4 - 1

Wierna Malogoszcz

16:00 - 08/06

Lks Drama Zbroslawic

2 - 0

Rozwoj Katowice

17:00 - 08/06

Unia Solec Kujawski

0 - 3

KS Pogon Nowe Skalmierzyce

18:00 - 08/06

Mechanik Brzezina

1 - 2

Oskar Przysucha

20:00 - 08/06

MKS Kluczbork

2 - 2

LKS Goczalkowice Zdroj

20:00 - 08/06

Sokol Kleczew

3 - 1

Cartusia

20:00 - 08/06

LKS Mazur Karczew

1 - 4

KS CK Troszyn

20:30 - 08/06

Victoria Czestochowa

5 - 0

MKS Myszkow

20:40 - 08/06

Victoria Wrzesnia

1 - 2

Polonia Leszno

21:00 - 08/06

Tarnovia Tarnowo Podgorne

1 - 3

KSS Kotwica Kornik

21:00 - 08/06

Cuiavia Inowroclaw

2 - 5

Pomorzanin Serock

22:00 - 08/06

Ursus Warszawa

2 - 0

Blonianka Blonie

22:00 - 08/06

LKS Lomza

3 - 0

Pilica Bialobrzegi

22:00 - 08/06

Wislanie Jaskowice

3 - 1

Unia Tarnow

22:00 - 08/06

Sieradz

0 - 2

Mlawianka Mlawa

22:00 - 08/06

Unia Turza Slaska

2 - 0

Warta Gorzów Wielkopolski

22:00 - 08/06

Lechia Zielona Gora

1 - 0

Rakow Czestochowa 2

22:00 - 08/06

Unia Swarzedz

3 - 0

Pogon Szczecin II

22:00 - 08/06

Sokol Sieniawa

1 - 2

KS Wiazownica

22:00 - 08/06

Gawin Sleza Wroclaw

1 - 0

Gornik II Zabrze

22:00 - 08/06

Rekord Bielsko-Biala

2 - 1

Gornik Polkowice

22:00 - 08/06

Pogon Grodzisk

3 - 0

Unia Skierniewice

22:00 - 08/06

MKS Notec Czarnkow

1 - 5

Zawisza Bydgoszcz SA

22:00 - 08/06

LZS Starowice Dolne

1 - 3

Odra Bytom Odrzanski

22:00 - 08/06

Flota Swinoujscie

2 - 1

KP Starogard Gdanski

22:00 - 08/06

Lechia Tomaszow Mazowiecki

0 - 5

Olimpia Zambrow

22:00 - 08/06

KTS-K Luzino

4 - 3

Stargard Szczecinski

22:00 - 08/06

Karpaty Krosno

0 - 1

Wisloka Debica

22:00 - 08/06

Karkonosze Jelenia Gora

2 - 5

Slask Wroclaw II

22:00 - 08/06

Jagiellonia Bialystok II

2 - 1

Pelikan Lowicz

22:00 - 08/06

Wikielec

7 - 0

Concordia Elblag

22:00 - 08/06

GKS Belchatow

3 - 2

Legia Warszawa B

22:00 - 08/06

Garbarnia Krakow

2 - 2

KSZO Ostrowiec

22:00 - 08/06

Elana Torun

0 - 3

Stolem Gniewino

22:00 - 08/06

Czarni Polaniec

1 - 0

Podhale Nowy Targ

22:00 - 08/06

Chelmianka Chelm

2 - 2

Orleta Radzyn Podlaski

22:00 - 08/06

Carina Gubin

3 - 1

Gwarek Tarnowskie Gory

22:00 - 08/06

Avia Swidnik

0 - 1

Podlasie Biala Podlaska

22:59 - 08/06

BKS Bochnia

4 - 1

Dalin Myslenice

00:00 - 09/06

Wiara Lecha Poznan

3 - 3

Korona Piaski

Hạng 4 Phần Lan

Hạng 4 Phần Lan

16:00 - 08/06

EPS Reservi

2 - 4

PPJ/Ruoholahti

18:15 - 08/06

Ponnistus

0 - 2

Valtti

19:00 - 08/06

LaPa

2 - 3

Purha

19:00 - 08/06

LehPa Kontiolahti

1 - 1

Kings

19:00 - 08/06

HyPS Hyvinkaa

2 - 2

PKKU II

20:10 - 08/06

ToTe

2 - 1

EIF Academy

Slovakia I Liga Women

Slovakia I Liga Women

16:00 - 08/06

AS Trencin (w)

2 - 3

FC Tatran Presov (W)

16:00 - 08/06

Spartak Trnava (w)

1 - 3

Slovan Bratislava (w)

19:30 - 08/06

TJ Spartak Myjava(w)

6 - 0

MFK Ruzomberok (w)

20:00 - 08/06

MFK Topolcany (w)

1 - 3

SKF Zilina (w)

South Africa League Women

South Africa League Women

16:10 - 08/06

Wits University FC (w)

3 - 2

Blue Raycon FC (W)

18:00 - 08/06

Durban Ladies FC (w)

1 - 0

City Lads FC (W)

20:00 - 08/06

TUT FC (W)

1 - 1

Mamelodi Sundowns (w)

20:00 - 08/06

Croesus (w)

0 - 1

Nicko Taurus (w)

Denmark - 4.Liga

Denmark - 4.Liga

17:00 - 08/06

Glostrup FK

2 - 1

Bronshoj

18:00 - 08/06

B 1913 Odense

2 - 2

Vinder Vatanspor-VRI

18:00 - 08/06

Dalum

0 - 2

Varde

18:00 - 08/06

Fjordager IF

0 - 4

Ringkobing

18:00 - 08/06

Frederikssund IK

2 - 3

Tarnby FF

18:00 - 08/06

Odder IGF

3 - 1

Marienlyst

18:00 - 08/06

Tarup Paarup IF

2 - 1

Hobro IK 2

18:00 - 08/06

Greve Fodbold

5 - 2

Slagelse BI

18:30 - 08/06

KFUM Roskilde

1 - 3

Ledoje-Smorum Fodbold

18:30 - 08/06

Viby IF

4 - 4

OKS

19:00 - 08/06

AB Tarnby

2 - 1

Valle Brooklyn

19:00 - 08/06

B 1909 Odense

2 - 0

Vorup FB

19:00 - 08/06

Hedensted

1 - 2

AaB 2

19:00 - 08/06

Herlev IF

2 - 2

Ringsted

21:30 - 08/06

Skjold

2 - 2

Nr. sundby

Đan Mạch Division 3A

Đan Mạch Division 3A

17:00 - 08/06

IF Lyseng

2 - 2

Young Boys FD

18:00 - 08/06

Vanlose

1 - 3

Vegar

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

17:00 - 08/06

Thisted FC (w)

1 - 3

Aalborg (w)

18:00 - 08/06

AGF Kvindefodbold APS (w)

3 - 4

HB Koge (w)

19:00 - 08/06

Naestved HG (W)

0 - 2

Boldklubben AF 1893 (w)

19:30 - 08/06

Osterbro IF (w)

1 - 7

Odense BK (w)

20:00 - 08/06

Fortuna Hjorring (w)

1 - 2

Brondby IF (w)

PFL - Group 2 Nga

PFL - Group 2 Nga

17:00 - 08/06

Dinamo Barnaul

0 - 1

Akron Togliatti B

19:00 - 08/06

Dinamo Saint Petersburg

3 - 1

Dynamo Vologda

19:00 - 08/06

Nosta Novotroitsk

2 - 1

FK Orenburg-2

20:00 - 08/06

FK Volna Nizhegorodskaya

0 - 1

Uralets Nizhny Tagil

21:00 - 08/06

Amkar Perm

0 - 0

Dynamo Kirov

Giao Hữu

Giao Hữu

17:15 - 08/06

FK Isloch Minsk

1 - 2

Smorgon FC

19:00 - 08/06

Feyenoord (R)

2 - 0

FC Twente Enschede Reserve

21:00 - 08/06

Zenit St Petersburg (w)

0 - 1

CSKA Moscow (w)

Australia Darwin Premier League

Australia Darwin Premier League

17:30 - 08/06

Garuda FC

2 - 2

Port Darwin FC

Finland - Kakkonen Lohko

Finland - Kakkonen Lohko

18:00 - 08/06

JS Hercules

1 - 2

OTP

20:00 - 08/06

SJK Akatemia B

2 - 3

Narpes Kraft

20:00 - 08/06

GrIFK Kauniainen

3 - 1

Kiffen Helsinki

20:00 - 08/06

KPV

3 - 3

Jazz Pori

20:00 - 08/06

HJS Akatemia

2 - 1

Inter Turku II

20:00 - 08/06

Ilves Tampere II

1 - 2

TPV Tampere

21:00 - 08/06

TP47 Tornio

1 - 0

JPS

21:00 - 08/06

RoPS Rovaniemi

2 - 1

EPS Espoo

21:00 - 08/06

EBK

1 - 0

FC Ilves-Kissat

22:00 - 08/06

OPS-jp

0 - 1

Jakobstads Bollklubb

22:30 - 08/06

Vantaa

1 - 1

Tampere United

00:00 - 09/06

PK Keski Uusimaa

1 - 0

Atlantis

Swden Women Divi.1

Swden Women Divi.1

18:00 - 08/06

Alingsas (w)

10 - 0

Sundsvalls DFF (w)

18:00 - 08/06

Umea IK (w)

5 - 0

Mallbackens IF (w)

19:00 - 08/06

Malmo (W)

3 - 1

Orebro Soder (W)

19:00 - 08/06

IK Uppsala (w)

1 - 2

Jitex DFF (w)

21:00 - 08/06

Bollstanas Sk (w)

1 - 2

Gamla Upsala SK (w)

21:00 - 08/06

IFK Kalmar (w)

1 - 3

Lidkopings FK (w)

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

18:00 - 08/06

Tvaakers IF

0 - 2

Ariana

21:00 - 08/06

Eskilsminne IF

3 - 0

Norrby IF

21:00 - 08/06

Falkenberg

1 - 0

FC Rosengard

21:00 - 08/06

Onsala BK

1 - 0

Lunds BK

21:00 - 08/06

FBK Karlstad

3 - 5

Assyriska

21:00 - 08/06

Friska Viljor FC

2 - 1

Pitea IF

Danish U17

Danish U17

18:00 - 08/06

VejleU17

4 - 2

LYNGBY FODBOLD CLUB U17

18:00 - 08/06

Odense BK U17

2 - 0

Nordsjaelland U17

19:15 - 08/06

Esbjerg FB U17

0 - 3

Midtjylland U17

19:45 - 08/06

Sonderjyske U17

3 - 1

FC Kobenhavn U17

20:15 - 08/06

AalborgU17

4 - 1

Silkeborg IF U17

VĐQG Belarus

VĐQG Belarus

18:00 - 08/06

FC Molodechno

5 - 0

FC Belshina Babruisk

19:00 - 08/06

BATE-2 Borisov

0 - 0

Kommunalnik Slonim

20:00 - 08/06

Dinamo-2 Minsk

0 - 2

FK Lida

20:30 - 08/06

Dnepr Rohachev

2 - 0

Volna Pinsk

22:00 - 08/06

Shakhter Soligorsk II

2 - 0

Belarus U17

Hạng Nhất Trung Quốc

Hạng Nhất Trung Quốc

18:00 - 08/06

Dalian Chaoyue

2 - 1

Wuxi Wugou

18:00 - 08/06

Heilongjiang Lava Spring

2 - 4

Suzhou Dongwu

18:30 - 08/06

Yunnan Yukun

4 - 1

Hebei Gongfu

18:30 - 08/06

Dongguan Guanlian

1 - 1

Jiangxi Liansheng FC

18:30 - 08/06

Qingdao Red Lions

3 - 2

Yanbian Longding

Norway Division 4

Norway Division 4

18:00 - 08/06

Ardal

3 - 4

Stord IL

18:00 - 08/06

Ready

5 - 2

IL Hodd B

18:00 - 08/06

Innstranden

2 - 1

Bodo Glimt 2

18:00 - 08/06

Verdal

5 - 0

Surnadal

18:15 - 08/06

HamKam B

2 - 2

Skjervoy

19:00 - 08/06

Brodd

1 - 0

Vidar

19:00 - 08/06

Askoy FK

3 - 1

Djerv 1919

19:00 - 08/06

Gamle Oslo

2 - 0

Askollen

19:00 - 08/06

Nordstrand

3 - 0

Flint

20:00 - 08/06

Byasen Toppfot

1 - 2

Nardo FK

20:00 - 08/06

Sprint-Jeloy

0 - 4

Honefoss BK

20:00 - 08/06

Kristiansund B

1 - 3

Lorenskog

20:00 - 08/06

Funnefoss/Vormsund

1 - 2

Skjetten Fotball

20:00 - 08/06

Bjorkelangen

3 - 1

Spjelkavik

20:00 - 08/06

Melhus

3 - 0

Tiller

20:00 - 08/06

Hou Ge Xinte B team

2 - 3

Os Turn Fotball

20:00 - 08/06

Baerum SK

2 - 2

Ullern FC

20:00 - 08/06

Sandvikens

3 - 1

Floro

20:00 - 08/06

Forde

3 - 2

Fana

20:00 - 08/06

Bjarg

7 - 0

Loddefjord

20:00 - 08/06

Sandnes B

7 - 0

Vigor

20:00 - 08/06

Odd Grenland 2

3 - 2

Mandalskameratene

21:00 - 08/06

Staal Jorpeland

2 - 0

Pors Grenland

21:00 - 08/06

Asker

4 - 2

KFUM 2

21:00 - 08/06

IF Floya

5 - 0

Fredrikstad B

21:30 - 08/06

Rosenborg B

3 - 0

Orkla

22:30 - 08/06

Aalesund FK B

3 - 2

Lokomotiv Oslo

Finland Championship U20

Finland Championship U20

18:00 - 08/06

KoPSe U20

3 - 2

MP U20

18:30 - 08/06

Tikka U20

0 - 5

GrIFK U20

21:30 - 08/06

KuPS U20

3 - 1

FC Honka U20

League Divison 2 Nữ Đan Mạch

League Divison 2 Nữ Đan Mạch

18:00 - 08/06

Sundby BK (w)

2 - 1

Skovlunde IF (w)

18:00 - 08/06

Solrod (w)

2 - 5

ASA Aarhus (w)

18:30 - 08/06

Vildbjerg SF (W)

4 - 0

Varde (w)

Finland Women League 1

Finland Women League 1

18:00 - 08/06

Espoo (w)

1 - 4

Helsinki B (W)

18:45 - 08/06

Ilves II (w)

3 - 2

ONS (w)

19:00 - 08/06

Lahti s (W)

0 - 2

VIFK Vaasa (w)

19:30 - 08/06

VJS Vantaa (w)

1 - 0

TPS Turku (w)

20:00 - 08/06

Ilott (w)

0 - 5

KTP Kotka (w)

Toulon Tournament

Toulon Tournament

19:00 - 08/06

Nhật bản U19

4 - 1

Indonesia U20

22:30 - 08/06

Ukraine U23

2 - 0

Panama U23

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

19:00 - 08/06

FSV Furstenwalde

1 - 2

SC Staaken

19:00 - 08/06

SG Dynamo Schwerin

2 - 2

SV Tasmania Berlin

19:00 - 08/06

Rostocker FC

4 - 1

Tennis Borussia Berlin

19:00 - 08/06

Lichtenberg 47

4 - 2

TSG Neustrelitz

19:00 - 08/06

RSV Eintracht

1 - 0

Mahdov FC

19:00 - 08/06

Goppinger SV

2 - 0

Turk Gucu Friedberg

19:00 - 08/06

FC Magdeburg II

1 - 2

VFC Plauen

19:00 - 08/06

VfB Auerbach

1 - 1

Germania Halberstadt

19:00 - 08/06

Budissa Bautzen

4 - 3

VfB 1921 Krieschow

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

19:00 - 08/06

Sportunion Mauer

6 - 0

SV Schwechat

20:00 - 08/06

SV Wienerberger

3 - 1

Slovan HAC

21:00 - 08/06

Helfort 15

2 - 1

Simmeringer SC

22:00 - 08/06

SV Kloch

2 - 7

SVU Halbenrain

22:00 - 08/06

1. FC Leibnitz

3 - 2

SV Lannach

22:00 - 08/06

SV Deutsch Goritz

2 - 3

FC Bad Radkersburg

22:00 - 08/06

ATSV Wolfsberg

2 - 2

TUS St Peter/O

22:00 - 08/06

USV RB Hof

1 - 3

St. Stefan Im Rosental

22:00 - 08/06

Salzburger AK 1914

3 - 0

UFV Thalgau

22:30 - 08/06

SC Retz

0 - 0

ASV Schrems

22:30 - 08/06

Luders Dov

1 - 5

SV Leithaprodersdorf

22:59 - 08/06

SC Pinkafeld

2 - 1

SC Bad Sauerbrunn

22:59 - 08/06

Stadlau

0 - 0

SV Donau

Bhutan Thimphu League

Bhutan Thimphu League

19:00 - 08/06

Transport United FC

2 - 1

Phuentsholing Heroes FC

Kenya Super League

Kenya Super League

19:00 - 08/06

Kisumu All Stars

1 - 1

Vihiga Bullets

Iceland U19 League

Iceland U19 League

19:00 - 08/06

Leiknir KB U19

1 - 2

Fram/Ulfarnir U19

Faroe Islands Women Premier League

Faroe Islands Women Premier League

19:00 - 08/06

FC Hoyvik (W)

0 - 4

TB/FCS/Royn (W)

20:00 - 08/06

Vikingur Gota (W)

4 - 0

HB Torshavn (w)

Netherlands U21 League (cup)

Netherlands U21 League (cup)

19:00 - 08/06

Feyenoord U21

2 - 0

FC Twente/Heracles Academie U21

GER D5

GER D5

19:00 - 08/06

Einheit Rudolstadt

1 - 0

Ludwigsfelder FC

19:00 - 08/06

SG Union Sandersdorf

2 - 1

SC Freital

19:00 - 08/06

Hallen

2 - 1

Grimma

Na Uy Division 2 - Group 2

Na Uy Division 2 - Group 2

19:00 - 08/06

Brann 2

1 - 1

Sotra

19:00 - 08/06

Grorud

2 - 3

Strommen

20:00 - 08/06

Gjovik Lyn

0 - 1

Skeid Oslo

20:00 - 08/06

Strindheim IL

1 - 2

Stjordals Blink

21:00 - 08/06

Eik-Tonsberg

2 - 1

Flekkeroy IL

21:00 - 08/06

Tromsdalen

4 - 1

Kjelsas

Uzbekistan League Women

Uzbekistan League Women

19:00 - 08/06

Bunyodkor Tashkent(w)

3 - 1

PFK Qizilqum (w)

Argentina Youth League

Argentina Youth League

19:00 - 08/06

All Boys U20

0 - 0

Talleres Remedios U20

19:00 - 08/06

Almirante Brown U20

1 - 0

Arsenal de Sarandi U20

19:00 - 08/06

Atletico Rafaela U20

2 - 1

Defensores Unidos U20

19:00 - 08/06

Quilmes U20

5 - 1

Almagro U20

19:00 - 08/06

Chacarita Juniors U20

7 - 1

CA San Miguel U20

19:00 - 08/06

CA Estudiantes Caseros U20

0 - 5

Temperley U20

19:00 - 08/06

Union Santa Fe U20

0 - 2

Banfield U20

19:10 - 08/06

Deportivo Camioneros U20

1 - 3

Nueva Chicago U20

19:10 - 08/06

CSD Flandria U20

0 - 2

CA Aldosivi U20

19:10 - 08/06

Rosario Central U20

2 - 1

Estudiantes La Plata U20

19:10 - 08/06

Godoy Cruz U20

2 - 3

CA Talleres de Cordoba U20

19:20 - 08/06

Defensores Belgrano U20

3 - 0

Tristan Suarez U20

20:10 - 08/06

Gimnasia Mendoza U20

2 - 0

Deportivo Rivadavia U20

Hạng 2 Đan Mạch

Hạng 2 Đan Mạch

19:00 - 08/06

Roskilde

2 - 2

Esbjerg

20:00 - 08/06

FA 2000

0 - 1

HIK Hellerup

20:00 - 08/06

Fremad Amager

2 - 1

Skive IK

20:00 - 08/06

Thisted FC

1 - 0

Brabrand

Hạng 2 Lithuania

Hạng 2 Lithuania

19:00 - 08/06

Atomsfera Mazeikiai

3 - 2

Garr and Ava

21:00 - 08/06

Hegelmann Litauen II

0 - 4

Babrungas

21:00 - 08/06

FK Tauras Taurage

5 - 0

Siauliai B

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

19:00 - 08/06

Nova Iguacu U20

1 - 2

Vasco Gama (Youth)

19:30 - 08/06

Ubertec FC U20

0 - 4

Grota do Facao U20

20:00 - 08/06

A. Paranaense (Youth)

1 - 1

Londrina EC (Youth)

20:00 - 08/06

Bahia (Youth)

2 - 0

Vitoria da Conquista U20

20:00 - 08/06

Madureira Youth

1 - 2

CR Flamengo (Youth)

00:45 - 09/06

Portuguesa RJ U20

2 - 1

Volta Redonda U20

00:45 - 09/06

Sampaio Correa RJ U20

1 - 2

Fluminense U20

01:00 - 09/06

bis SC U20

1 - 4

Nautico PE (Youth)

01:00 - 09/06

Petrolina PE U20

2 - 1

SC Recife Youth

01:00 - 09/06

Atletico Torres PE U20

0 - 1

Retro FC Brasil U20

01:00 - 09/06

CA Porto PE U20

1 - 3

Santa Cruz PE U20

01:30 - 09/06

Coritiba PR (Youth)

2 - 0

Parana Clube (Youth)

01:50 - 09/06

Operario AC U20

1 - 1

Dourados AC U20

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

19:00 - 08/06

SV Empor Berlin

5 - 0

SV Stern Britz

19:00 - 08/06

VSG Altglienicke II

1 - 3

SC Charlottenburg

Hạng 2 Nga

Hạng 2 Nga

19:00 - 08/06

Sibir-M Novosibirsk

0 - 3

FK Chayka Pesch

19:00 - 08/06

FC Murom

0 - 1

Metallurg Lipetsk

19:00 - 08/06

Rodina Moskva II

1 - 3

Chelyabinsk

19:00 - 08/06

FC Ufa

0 - 0

Rotor Volgograd

19:00 - 08/06

Veles

2 - 1

FK Krasnodar 2

Norway Division 1 Women

Norway Division 1 Women

19:00 - 08/06

Avaldsnes (w)

2 - 2

FK Fyllingsdalen (w)

21:00 - 08/06

Viking (W)

3 - 0

Ovrevoll Hosle(w)

22:59 - 08/06

Fortuna Alesund (w)

5 - 0

Bodo Glimt (W)

Switzerland U19 Elite

Switzerland U19 Elite

19:30 - 08/06

Neuchatel Xamax U19

4 - 2

Winterthur U19

20:30 - 08/06

Young Boys U19

3 - 3

Servette U19

Hạng 3 Áo

Hạng 3 Áo

19:30 - 08/06

Dornbirner SV

1 - 7

SV Austria

20:00 - 08/06

FC Pinzgau Saalfelden

1 - 2

VfB Hohenems

22:00 - 08/06

Rheindorf Altach B

3 - 1

SV Wals-Grunau

22:00 - 08/06

SPG Motz/Silz

5 - 2

RW Rankweil

22:00 - 08/06

SVG Reichenau

5 - 0

St. Johann

22:00 - 08/06

SC Schwaz

4 - 3

Sc Rothis

22:00 - 08/06

FC Wolfurt

3 - 7

SC Imst

22:10 - 08/06

Bischofshofen

2 - 0

Kufstein

Tweede Divisie Hà Lan

Tweede Divisie Hà Lan

19:30 - 08/06

SC Genemuiden

2 - 1

Blauw Geel

19:30 - 08/06

Excelsior Maassluis

1 - 1

Harkemase Boys

Malaysia Liga M3

Malaysia Liga M3

19:45 - 08/06

UiTM FC

1 - 4

KL Rovers

Baltic Cup

Baltic Cup

20:00 - 08/06

Latvia

0 - 2

Lithuania

22:59 - 08/06

Estonia

4 - 1

Faroe Islands

Hạng 2 Phần Lan

Hạng 2 Phần Lan

20:00 - 08/06

TPS Turku

2 - 0

JIPPO

22:30 - 08/06

SalPa

2 - 2

KTP Kotka

Uzbekistan Pro League

Uzbekistan Pro League

20:00 - 08/06

FC Bunyodkor II Chrichik

0 - 1

Pakhtakor II

Na Uy Toppserien Nữ

Na Uy Toppserien Nữ

20:00 - 08/06

Aasane (w)

1 - 1

Arna Bjornar (w)

20:00 - 08/06

Lyn (w)

2 - 0

Valerenga (w)

20:00 - 08/06

Roa (w)

1 - 0

Stabaek (w)

20:00 - 08/06

Rosenborg BK (w)

3 - 1

Kolbotn (w)

21:45 - 08/06

SK Brann (W)

1 - 0

LSK Kvinner (w)

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

20:00 - 08/06

Djurgardens (w)

2 - 0

AIK Solna (w)

20:00 - 08/06

Hammarby (w)

1 - 2

Vaxjo (w)

20:00 - 08/06

FC Rosengard (w)

4 - 0

IFK Norrkoping DFK (w)

20:00 - 08/06

Trelleborgs FF (w)

0 - 3

Linkopings (w)

Hạng Nhất Nam Phi

Hạng Nhất Nam Phi

20:00 - 08/06

Baroka FC

0 - 0

Richards Bay

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

20:00 - 08/06

FV Preussen Eberswalde

1 - 0

SV Petershagen

20:00 - 08/06

SV Grun-Weiss Lubben

0 - 0

MSV Neuruppin

Brazil Campeonato Mineiro U20

Brazil Campeonato Mineiro U20

20:00 - 08/06

Contagem U20

2 - 2

Boston City FC Brasil U20

20:30 - 08/06

EC Futgol U20

0 - 5

Cruzeiro (Youth)

Ireland U20 League

Ireland U20 League

20:00 - 08/06

Finn Harps U20

2 - 2

Derry City U20

Phần Lan Kansallinen Liiga Nữ

Phần Lan Kansallinen Liiga Nữ

20:00 - 08/06

Honka Espoo (w)

0 - 1

PK-35 RY (w)

22:00 - 08/06

HJK Helsinki (w)

2 - 0

Aland United (w)

CAF African Womens U17

CAF African Womens U17

20:00 - 08/06

Zambia U17(w)

3 - 1

Morocco (w) football U17

20:10 - 08/06

Georgia U20

2 - 1

Kazakhstan U20

VĐQG Iceland Nữ

VĐQG Iceland Nữ

20:30 - 08/06

IBV Vestmannaeyjar (w)

3 - 4

Fjardab Hottur Leiknir (w)

 Vysshaya Liga Belarus Nữ

Vysshaya Liga Belarus Nữ

20:30 - 08/06

Dinamo Brest (W)

7 - 0

Dyussh Polesgu (W)

22:30 - 08/06

Dnepr Mogilev (w)

1 - 0

Lokomotiv Vitebsk (w)

Republic of Ireland National League Women

Republic of Ireland National League Women

21:00 - 08/06

Bohemians Dublin (w)

0 - 4

Shamrock Rovers (W)

21:00 - 08/06

DLR Waves (w)

2 - 0

Sligo Rovers (W)

22:59 - 08/06

Cork City (w)

0 - 1

Yalong City (w)

22:59 - 08/06

Galway LFC (w)

1 - 2

Wexford Youths (w)

22:59 - 08/06

FC Treaty United (w)

0 - 1

Shelbourne (w)

Hạng 2 Iceland

Hạng 2 Iceland

21:00 - 08/06

Fjardabyggd Leiknir

3 - 1

Haukar Hafnarfjordur

21:00 - 08/06

Kormakur

1 - 0

KF Gardabaer

22:59 - 08/06

Vikingur Olafsvik

2 - 0

KF Fjallabyggdar

Iceland 4 Deild

Iceland 4 Deild

21:00 - 08/06

KRIA

2 - 1

Skallagrimur

21:30 - 08/06

Ymir

0 - 0

Tindastoll Sauda

Hạng 2 Paraguay

Hạng 2 Paraguay

21:00 - 08/06

Club Fernando de la Mora

2 - 0

12 de Junio VH

21:00 - 08/06

Atletico Colegiales

0 - 1

resistencia SC

VĐQG Phần Lan

VĐQG Phần Lan

21:00 - 08/06

Ekenas IF Fotboll

1 - 0

Gnistan Helsinki

21:00 - 08/06

KuPs

4 - 1

AC Oulu

Argentina Women Regional League

Argentina Women Regional League

21:00 - 08/06

CA Tigre (W)

3 - 1

Deportivo Laferrere (W)

Iceland Urvalsdeild Nữ

Iceland Urvalsdeild Nữ

21:00 - 08/06

Fylkir (w)

0 - 3

Hafnarfjordur (W)

21:00 - 08/06

Vikingur Reykjavik (w)

0 - 1

Keflavik (w)

21:00 - 08/06

Valur (w)

4 - 0

Stjarnan Gardabaer (w)

23:15 - 08/06

Trottur Reykjavik (w)

4 - 2

Tindastoll Neisti (w)

23:15 - 08/06

Thor KA Akureyri (w)

0 - 3

Breidablik (w)

Columbia U19 League

Columbia U19 League

21:10 - 08/06

SD Atletico Nacional U19

0 - 0

CD Ciclos U19

22:59 - 08/06

Bogota FC U19

0 - 1

Patriotas FC U19

The women\'s league of Argentina

The women\'s league of Argentina

22:00 - 08/06

San Lorenzo (w)

1 - 3

Racing Club (w)

01:00 - 09/06

Rosario Central (w)

2 - 1

Newells Old Boys (W)

02:00 - 09/06

Belgrano (W)

2 - 0

Social Atletico Television (w)

03:00 - 09/06

Ferro Carril Oeste (W)

4 - 1

CA Estudiantes (W)

Switzerland Division 1 Women

Switzerland Division 1 Women

22:00 - 08/06

Rapperswil Jona (W)

5 - 1

Wil 1900 (W)

22:00 - 08/06

FC Sion (W)

1 - 4

FC Thun (W)

Bosnia   Herzegovina 2nd League

Bosnia Herzegovina 2nd League

22:00 - 08/06

HNK Krusevo

4 - 1

NK Troglav Livno

Ecuador Primera Women

Ecuador Primera Women

22:00 - 08/06

Macara (W)

1 - 1

Quito FC (W)

22:00 - 08/06

Club Nanas (w)

2 - 1

Deportivo Ibarra (W)

03:00 - 09/06

Leones del Norte (W)

2 - 2

LDU Quito (W)

VĐQG Ghana

VĐQG Ghana

22:00 - 08/06

Accra Lions

1 - 0

Ghana Dream FC

22:00 - 08/06

Real Tamale United

0 - 2

Asante Kotoko FC

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

22:00 - 08/06

Leganes B

0 - 1

CD Colonia Moscardo

22:30 - 08/06

CD Ardoi Draw

4 - 3

CD Huarte

22:59 - 08/06

CD Union Sur Yaiza

3 - 0

Panaderia Pulido

23:30 - 08/06

SD Laredo

2 - 0

SD Torina

00:00 - 09/06

SD Beasain

1 - 2

Portugalete

00:00 - 09/06

Xerez Deportivo FC

2 - 2

Ceuta B

00:00 - 09/06

Real Jaen CF

1 - 2

Almeria B

00:00 - 09/06

Jove Espanol

1 - 0

Atzeneta UE

01:00 - 09/06

CD Coria

1 - 1

CD Azuaga

Bolivia Reserve League

Bolivia Reserve League

22:00 - 08/06

Oriente Petrolero Reserves

2 - 1

Ind. Petrolero (R)

Nigeria NPFL

Nigeria NPFL

22:00 - 08/06

Katsina United

4 - 0

Gombe United

22:00 - 08/06

Kano Pillars

1 - 1

Niger Tornadoes FC

22:00 - 08/06

Plateau United

2 - 0

Kwara United

Iceland Division 1

Iceland Division 1

22:00 - 08/06

Afturelding

4 - 3

Dalvik Reynir

2.Liga Thụy Sỹ

2.Liga Thụy Sỹ

22:00 - 08/06

Grand Saconnex

0 - 3

FC Black Stars Basel

00:30 - 09/06

Vevey Sports

1 - 1

FC Schotz

Columbia women\'s League

Columbia women\'s League

22:00 - 08/06

CD Real Santander (w)

1 - 2

Deportivo Pereira (w)

Slovakia 3.Liga

Slovakia 3.Liga

22:00 - 08/06

Namestovo

8 - 1

FK Svidnik

22:00 - 08/06

MFK Vranov nad Topou

5 - 2

Novohrad Lucenec

22:00 - 08/06

TJ Tatran Oravske Vesele

1 - 3

Stara Lubovna

22:00 - 08/06

Rimavska Sobota

0 - 2

FTC Filakovo

22:00 - 08/06

MFK Snina

9 - 1

TJ Banik Kalinovo

22:00 - 08/06

Spisske Podhradie

3 - 1

Partizan Bardejov

22:00 - 08/06

TeslaStropkov

1 - 0

Slavia TU Kosice

22:00 - 08/06

Nove Mesto

2 - 6

RSC Hamsik Academy

22:00 - 08/06

FK Belusa

0 - 0

Slovan Duslo Sala

22:00 - 08/06

OK castkovce

2 - 0

Jednota Banova

22:00 - 08/06

MFK Dubnica nad Vahom

3 - 1

Banik Lehota Pod Vtacnikom

22:00 - 08/06

Galanta

0 - 1

MFK Lokomotiva Zvolen

22:00 - 08/06

Malacky

3 - 0

FK Podkonice

22:00 - 08/06

SKF Sered

0 - 0

Raca Bratislava

22:00 - 08/06

TJ Druzstevnik Vrakun

2 - 2

Fomat Martin

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

22:00 - 08/06

Al Talaba

1 - 0

Newroz SC(IRQ)

Peru Reserves League

Peru Reserves League

22:30 - 08/06

Alianza Atletico (R)

1 - 3

Atletico Grau (R)

22:30 - 08/06

U. de Deportes (R)

6 - 0

Union Comercio (R)

VĐQG Uruguay

VĐQG Uruguay

22:30 - 08/06

Liverpool URU

0 - 1

Miramar Misiones FC

01:00 - 09/06

Racing Club Montevideo

2 - 1

Centro Atletico Fenix

Hạng 2 Tunisia

Hạng 2 Tunisia

22:30 - 08/06

A.S Ariana

1 - 2

ES Hamam-Sousse

22:30 - 08/06

Croissant Msaken

0 - 2

AS Oued Ellil

22:30 - 08/06

CS Tabarka

2 - 0

Jendouba Sport

22:30 - 08/06

ES Rades

0 - 1

Kalaa Sport

22:30 - 08/06

JS Omrane

5 - 2

J.S. Kairouanaise

Romania women Cup

Romania women Cup

22:59 - 08/06

Olimpia Cluj (w)

1 - 1

FK Csikszereda (w)

Switzerland. 2. Liga Interregional

Switzerland. 2. Liga Interregional

22:59 - 08/06

Locarno

2 - 2

Sursee

22:59 - 08/06

FC Echichens

3 - 0

FC Chatel St Denis

Bolivia Regional Cup

Bolivia Regional Cup

22:59 - 08/06

ABB

2 - 1

Deportivo FATIC

02:00 - 09/06

Club Ingenieros

2 - 0

Union Huayllamarca

02:00 - 09/06

El Tejar

1 - 0

Sporting Coroico

02:00 - 09/06

Tiquipaya

0 - 1

Millonarios

03:00 - 09/06

Universitario De Tarija

0 - 1

CD Municipal Tarija

Iceland 3 Deild

Iceland 3 Deild

22:59 - 08/06

UMF Sindri Hofn

0 - 3

Augnablik Kopavogur

00:00 - 09/06

Ellidi

1 - 1

Magni

Chile Primera D

Chile Primera D

22:59 - 08/06

CD Constitucion Unido

3 - 0

Municipal Puente Alto

01:00 - 09/06

Imperial Unido

0 - 1

Comunal Cabrero

02:00 - 09/06

Deportes Union Companias

0 - 0

Colchagua CD

02:00 - 09/06

Deportes Valdivia

2 - 0

CD Municipal Mejillones

Spain Regional League

Spain Regional League

22:59 - 08/06

CD Gares

3 - 1

CD Baztan

00:00 - 09/06

CD Almazora

0 - 2

Crevillente

00:00 - 09/06

Real Tacoronte CF

2 - 1

CD San Andres

Botola 2

Botola 2

22:59 - 08/06

ASS Association

2 - 1

Raja Beni Mellal

22:59 - 08/06

Chabab Ben Guerir

0 - 0

OCK Olympique de Khouribga

22:59 - 08/06

Chabab Atlas

1 - 3

Stade Marocain

22:59 - 08/06

CODM Meknes

3 - 0

Jeunesse Massira

22:59 - 08/06

DHJ Difaa Hassani Jadidi

0 - 0

Kawkab de Marrakech

22:59 - 08/06

Ittifaq Marrakech

0 - 0

RAC Casablanca

22:59 - 08/06

RCOZ Oued Zem

0 - 1

Olympique Dcheira

22:59 - 08/06

USM Oujda

1 - 0

Wydad Fes

Argentina Primera C

Argentina Primera C

23:05 - 08/06

Defensores Cambaceres

0 - 2

Berazategui

01:00 - 09/06

Central Ballester

1 - 0

Deportivo Muniz

01:00 - 09/06

Leandro N Alem

0 - 3

General Lamadrid

01:00 - 09/06

CA Lugano

0 - 4

Puerto Nuevo

01:20 - 09/06

Argentino Rosario

1 - 0

Yupanqui

Gambia Division 2

Gambia Division 2

23:30 - 08/06

Kanifing East FC

1 - 0

BK Milan

23:30 - 08/06

Latrikunda Utd

1 - 1

Serrekunda Utd

23:30 - 08/06

Gunjur United

2 - 1

Wagadu FC

Bosnia erzegovina 1st League

Bosnia erzegovina 1st League

00:00 - 09/06

Sloboda

3 - 1

NK Vis Simm-Bau

Senegal Premier League

Senegal Premier League

00:00 - 09/06

Pikine

1 - 2

Jamono Fatick

00:00 - 09/06

ASC Jaraaf

2 - 1

Linguere

00:00 - 09/06

Casamance

1 - 0

US Ouakam Dakar

00:00 - 09/06

Diambars

0 - 2

Generation Foot

00:00 - 09/06

SONACOS

0 - 0

Guediawaye

00:00 - 09/06

Teunhueth FC

0 - 0

Mbour

00:00 - 09/06

US Goree

0 - 0

Dakar Sacre Coeur

Spain Primera Division RFEF

Spain Primera Division RFEF

00:30 - 09/06

Malaga

2 - 1

Celta vigo b

00:30 - 09/06

Barcelona B

5 - 3

Ibiza Eivissa

BRA RJ A2

BRA RJ A2

00:40 - 09/06

Artsul RJ

2 - 2

Resende-RJ

00:45 - 09/06

Americano RJ

1 - 2

Olaria

00:45 - 09/06

Duque de Caxias RJ

0 - 0

CEAC/Araruama

00:45 - 09/06

Serrano BA

2 - 2

America-RJ

Brazil Serie D

Brazil Serie D

00:45 - 09/06

Rio Branco-ES

0 - 0

Vitoria ES

Uruguay Amateur Cup

Uruguay Amateur Cup

00:50 - 09/06

Ferrocarrilero

4 - 2

Lavalleja de Rocha

00:50 - 09/06

CA Barrio Olimpico

2 - 1

Piriapolis FC

01:30 - 09/06

IA Rio Negro de San Jose

0 - 0

Centro Recreativo Porongos

01:30 - 09/06

Libertad de San Carlos

6 - 2

Huracan Treinta y Tres

01:30 - 09/06

San Carlos de Maldonado

4 - 1

Boca Juniors Melo

BRA D4

BRA D4

01:00 - 09/06

Santo Andre

0 - 0

Pouso Alegre

01:00 - 09/06

Nova Iguacu

1 - 0

Real Noroeste

01:30 - 09/06

Trem-AP

1 - 1

Manauara

01:30 - 09/06

Audax Rio RJ

0 - 0

Ipatinga

02:00 - 09/06

Altos/PI

1 - 1

Maranhao

02:00 - 09/06

Atletico-CE

2 - 0

Santa Cruz RN

02:00 - 09/06

Juazeirense

1 - 0

CS Sergipe

02:00 - 09/06

Novo Hamburgo RS

1 - 1

Hercilio Luz SC

02:00 - 09/06

CA Patrocinense

2 - 1

Esporte Clube Sao Jose SP

02:00 - 09/06

Serra

1 - 2

Portuguesa RJ

02:00 - 09/06

Concordia AC

1 - 2

Avenida RS

02:00 - 09/06

America FC Natal RN

1 - 0

Iguatu CE

02:30 - 09/06

Porto Velho/RO

5 - 1

Sao Raimundo/RR

03:00 - 09/06

CS Esportivo AL

2 - 0

Petrolina PE

03:00 - 09/06

Humaita AC

0 - 3

Princesa AM

03:00 - 09/06

Anapolis FC

1 - 1

Uniao Rondonopolis MT

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

01:00 - 09/06

Tristan Suarez

2 - 1

Agropecuario Argentino

01:00 - 09/06

Defensores Belgrano

1 - 0

Gimnasia yTiro

01:00 - 09/06

Almagro

2 - 2

Gimnasia Mendoza

01:10 - 09/06

CA San Miguel

1 - 0

Quilmes

01:20 - 09/06

All Boys

1 - 0

Atletico Atlanta

Brazil Catarinense Division 2

Brazil Catarinense Division 2

01:00 - 09/06

Atletico Catarinense

0 - 2

Caravaggio FC

03:00 - 09/06

Camboriu SC

2 - 1

Blumenau EC

Brazil Paulista Serie B

Brazil Paulista Serie B

01:00 - 09/06

Flamengo SP U23

1 - 2

Sao Carlos U23

01:00 - 09/06

Colorado Caieiras SP Youth

1 - 0

Paulista SP U23

01:00 - 09/06

Tanabi U23

0 - 1

tupa SP U23

01:00 - 09/06

Atletico Mogi SP U23

3 - 5

Manthiqueira/SP U23

01:00 - 09/06

Maua FC U23

1 - 1

Mauaense SP U23

Ngoại Hạng Canada

Ngoại Hạng Canada

01:00 - 09/06

HFX Wanderers FC

0 - 0

Pacific FC

Brazil Campeonato Paulista Youth

Brazil Campeonato Paulista Youth

01:00 - 09/06

Aster Brasil Youth

0 - 3

Corinthians (Youth)

01:00 - 09/06

(Bandeirante SP Youth

2 - 0

Francana Youth

01:00 - 09/06

Sertaozinho -SP (Youth)

1 - 0

Botafogo-SP (Youth)

Paraguay Women League

Paraguay Women League

01:00 - 09/06

General Caballero JLM (W)

3 - 1

Sportivo Trinidense (W)

Brazil Campeonato Brasileiro A2Women

Brazil Campeonato Brasileiro A2Women

01:00 - 09/06

EC Bahia (W)

3 - 0

Juventude (W)

Argentina Primera B

Argentina Primera B

01:00 - 09/06

Canuelas FC

0 - 1

Villa Dalmine

01:00 - 09/06

Sportivo Dock Sud

2 - 0

Sportivo Italiano

01:00 - 09/06

Sacachispas

0 - 1

CA Fenix Pilar

01:00 - 09/06

UAI Urquiza

1 - 1

Liniers

ARG RESL

ARG RESL

01:00 - 09/06

Defensa y Justicia (R)

1 - 0

Racing Club (R)

01:00 - 09/06

Velez Sarsfield (R)

1 - 0

CA Independiente (R)

01:00 - 09/06

Lanus (R)

1 - 1

San Lorenzo (R)

Peru Campeonato Nacional Women

Peru Campeonato Nacional Women

01:15 - 09/06

Deportivo Municipal (W)

2 - 1

Biavo FC (W)

Brazil Campeonato Gaucho 2

Brazil Campeonato Gaucho 2

01:30 - 09/06

Monsoon FC

1 - 1

Inter Santa Maria(RS)

Brazil Mineiluo group B League

Brazil Mineiluo group B League

01:30 - 09/06

Betim FC

1 - 1

Valeriodoce Esporte Clube (MG)

Brazil Campeonato Goiano 2

Brazil Campeonato Goiano 2

01:30 - 09/06

Centro Oeste

0 - 0

AA Anapolina

Argentina Regional League

Argentina Regional League

01:45 - 09/06

CSD Fontana

0 - 0

CA Regional

01:50 - 09/06

Nacional JM Paz

1 - 1

San Martin Margarita Belen

02:00 - 09/06

S. Rivadavia San Juan

1 - 1

FC Lopez Pelaez

02:00 - 09/06

E. de Resistencia

1 - 1

CA San Fernando

02:10 - 09/06

CA Trinidad

2 - 1

CA Colon Junior

02:10 - 09/06

CA Juventud Alianza

1 - 0

Penarol de San Juan (R)

Brazil Campeonato Paranaense

Brazil Campeonato Paranaense

02:00 - 09/06

Rio Branco PR

0 - 1

Brazilian Patriotas FC

Argentina Santa Fe Cup

Argentina Santa Fe Cup

02:00 - 09/06

Sportivo Norte

0 - 1

Penarol De Rafaela

02:00 - 09/06

CD Libertad De Sunchales (W)

4 - 0

Club San Martin Monte Vera (W)

Trofeo Dossena Cup

Trofeo Dossena Cup

02:00 - 09/06

US Cremonese U20

4 - 2

Como U20

Vòng Loại World Cup CONCACAF

Vòng Loại World Cup CONCACAF

02:00 - 09/06

British Virgin Islands

0 - 3

Guatemala

02:30 - 09/06

Anguilla

0 - 4

Suriname

Brazil Serie C

Brazil Serie C

03:00 - 09/06

Figueirense

1 - 1

ABC RN

USL W-League Women

USL W-League Women

03:00 - 09/06

Chicago Dutch Lions (W)

1 - 3

RKC Third Coast (W)

03:00 - 09/06

Detroit City FC (w)

4 - 1

AFC Ann Arbor (w)

Dominican Republic Liga

Dominican Republic Liga

03:00 - 09/06

Atletico San Cristobal

0 - 4

Moca FC

Hạng 2 Ecuador

Hạng 2 Ecuador

03:00 - 09/06

CD Vargas Torres

0 - 1

Cuniburo FC

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.