Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Vòng Loại World Cup Châu Phi

Vòng Loại World Cup Châu Phi

20:00 - 07/06

Zimbabwe

0 - 2

Lesotho

20:00 - 07/06

Kenya

1 - 1

Burundi

20:00 - 07/06

Mozambique

2 - 1

Somalia

22:59 - 07/06

Madagascar

2 - 1

Comoros

22:59 - 07/06

Angola

1 - 0

Swaziland

22:59 - 07/06

Uganda

1 - 0

Botswana

02:00 - 08/06

Nigeria

1 - 1

Nam Phi

02:00 - 08/06

Morocco

2 - 1

Zambia

02:00 - 08/06

Bờ Biển Ngà

1 - 0

Gabon

20:00 - 08/06

Cameroon

4 - 1

Cape Verde

USA USL League Two

USA USL League Two

07:00 - 07/06

River Light

2 - 2

Peoria

08:30 - 07/06

Salt City

0 - 3

Flatirons Rush

09:00 - 07/06

Capital City FC

1 - 1

Midlakes United

06:00 - 08/06

West Mass Pioneers

2 - 3

Seacoast Utd Phantoms

06:10 - 08/06

Kalamazoo

4 - 0

Oakland County FC

06:30 - 08/06

West Chester United

1 - 0

Philadelphia Lone Star

07:00 - 08/06

Bavarian

1 - 4

St. Croix SC

07:00 - 08/06

Rochester FC

0 - 4

Thunder Bay cold

07:30 - 08/06

Twin City Toucans

3 - 1

AC Houston Sur

08:30 - 08/06

Colorado ISA

1 - 2

Boulder Cty Utd

09:00 - 08/06

Hippocampus of southern California

0 - 0

Coachella FC

09:30 - 08/06

Davis Legacy SC

2 - 2

Almaden FC

USA Women Premier League

USA Women Premier League

07:00 - 07/06

Union KC (W)

3 - 1

Sunflower State FC (W)

07:00 - 08/06

Salvo SC(w)

3 - 0

Mankato Utd (w)

07:00 - 08/06

Joy AC (W)

1 - 3

Rochester Lancers (w)

09:00 - 08/06

ASC San Diego (w)

0 - 2

San Diego Parceiro (w)

Hạng 2 Ecuador

Hạng 2 Ecuador

07:00 - 07/06

San Antonio(ECU)

1 - 1

Chacaritas SC

Argentina Cup

Argentina Cup

07:10 - 07/06

Talleres Cordoba

1 - 0

Colon de Santa Fe

06:00 - 08/06

San Lorenzo

2 - 0

Chacarita juniors

USA National Premier Soccer League

USA National Premier Soccer League

07:30 - 07/06

CF10 Houston FC

3 - 3

Denton Diablos FC

06:00 - 08/06

Jacksonville Armada U23

3 - 1

New Orleans Jesters

Vòng Loại World Cup CONCACAF

Vòng Loại World Cup CONCACAF

07:30 - 07/06

Honduras

3 - 1

Cuba

07:30 - 07/06

Panama

2 - 0

Guyana

09:30 - 07/06

Costa Rica

4 - 0

St. Kitts and Nevis

09:30 - 07/06

El Salvador

0 - 0

Puerto Rico

Hạng 2 Colombia

Hạng 2 Colombia

07:30 - 07/06

Tigres Zipaquira

0 - 1

Real Cartagena

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

09:00 - 07/06

Tacoma Defiance

0 - 1

Saint Louis City B

06:00 - 08/06

Orlando City B

2 - 2

Carolina Core

06:00 - 08/06

Chicago flame B

1 - 1

Chattanooga

06:00 - 08/06

Sporting Kansas City(R)

2 - 2

Houston Dynamo B

07:30 - 08/06

New York City Team B

3 - 0

International Miami B

08:00 - 08/06

Austin FC II

1 - 1

Colorado Rapids II

Northern New Zealand League

Northern New Zealand League

14:00 - 07/06

Birkenhead United

4 - 1

Western Springs AFC

10:00 - 08/06

Hamilton Wanderers

2 - 1

West Coast Rangers

10:00 - 08/06

Eastern Suburbs AFC

1 - 0

Bay Olympic

10:00 - 08/06

Auckland City

0 - 0

Auckland United

10:00 - 08/06

Manurewa AFC

1 - 3

East Coast Bays

12:00 - 08/06

Melville United

1 - 2

Tauranga City United

Ethiopia Premier League Women

Ethiopia Premier League Women

14:00 - 07/06

Hambericho Durame (W)

2 - 1

Adama Ketema (W)

20:00 - 07/06

Addis Ababa (W)

1 - 0

Kedus Giorgis (W)

PFL - Group 2 Nga

PFL - Group 2 Nga

14:00 - 07/06

SY Sakhalinsk

2 - 1

Strogino Moscow

15:00 - 07/06

Dinamo Vladivostok

1 - 0

Arsenal Tula II

16:00 - 07/06

FK Khimki B

2 - 0

Zenit Penza

16:00 - 07/06

FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

2 - 2

Saturn Moscow

18:00 - 07/06

Rodina Moskva III

5 - 1

Zvezda Sint Petersburg

19:00 - 07/06

Baltika-BFU Kaliningrad

0 - 3

Spartak Moscow II

20:00 - 07/06

FK Kosmos Dolgoprudny

3 - 2

SKA Khabarovsk II

21:00 - 07/06

Znamya Truda

0 - 1

Irkutsk

21:00 - 07/06

Luki Energiya

0 - 0

Zenit-2 St.Petersburg

22:00 - 07/06

Kvant Obninsk

2 - 2

FK Kolomna

22:00 - 07/06

FK Oryol

0 - 0

FK Ryazan

22:00 - 07/06

FC Tver

1 - 3

Chertanovo Moscow

22:00 - 07/06

Torpedo Vladimir

0 - 4

Dinamo Moscow B

17:00 - 08/06

Dinamo Barnaul

0 - 1

Akron Togliatti B

19:00 - 08/06

Dinamo Saint Petersburg

3 - 1

Dynamo Vologda

19:00 - 08/06

Nosta Novotroitsk

2 - 1

FK Orenburg-2

20:00 - 08/06

FK Volna Nizhegorodskaya

0 - 1

Uralets Nizhny Tagil

Thailand University League

Thailand University League

14:00 - 07/06

North Bangkok University

2 - 3

Rattana Bundit University

14:00 - 07/06

Rajamangala University Rattanakosin

2 - 2

Mahidol University

16:10 - 07/06

Thailand National Sports University

2 - 1

Dhonburi Rajabhat University

16:10 - 07/06

Nakhon Pathom Rajabhat University

0 - 2

Christian University of Thailand

Kenya Super League

Kenya Super League

14:00 - 07/06

Nairobi United

2 - 3

Mathare United

19:00 - 08/06

Kisumu All Stars

1 - 1

Vihiga Bullets

Indonesia Liga 3

Indonesia Liga 3

14:00 - 07/06

Adhyaksa Farmel FC

1 - 1

Persibo Bojonegoro

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

14:30 - 07/06

Sydney FC U20

2 - 1

St.George Saints U20

14:30 - 07/06

Manly United U20

1 - 0

APIA Leichhardt U20

11:10 - 08/06

Sutherland Sharks U20

1 - 5

Blacktown City FC U20

13:30 - 08/06

Northern Tigers U20

3 - 1

UNSW FC U20

14:00 - 08/06

St George City FA U20

4 - 2

Wollongong Wolves U20

14:00 - 08/06

Mt Druitt Town U20

0 - 2

Dulwich Hill U20

14:00 - 08/06

Bankstown Lions U20

1 - 0

SD Raiders U20

15:30 - 08/06

Hakoah Sydney U20

3 - 2

Macarthur Rams U20

16:10 - 08/06

Rydalmere Lions FCU20

3 - 2

Canterbury Bank U20

16:30 - 08/06

NWS Spirit FC U20

2 - 3

Marconi Stallions U20

Algeria Womens League

Algeria Womens League

15:00 - 07/06

USF Bejaia (W)

2 - 1

ASE Bejaia (W)

Australia NPL Queensland U23

Australia NPL Queensland U23

15:00 - 07/06

WDSC Wolves U23

1 - 3

Rochedale Rovers U23

15:30 - 07/06

Eastern Suburbs U23

2 - 5

Brisbane Strikers U23

09:00 - 08/06

SWQ Thunder U23

1 - 4

Moreton City Excelsior II U23

12:00 - 08/06

Gold Coast Knights U23

2 - 2

Peninsula Power U23

12:45 - 08/06

Caboolture FC U23

1 - 2

Logan Lightning U23

13:00 - 08/06

Capalaba Bulldogs U23

1 - 5

Ipswich FC U23

13:45 - 08/06

Lions FC U23

2 - 3

Brisbane Olympic FC U23

16:00 - 08/06

Moreton Bay United U23

1 - 0

Sunshine Coast U23

Australia NPL Victoria U23 A

Australia NPL Victoria U23 A

15:15 - 07/06

Werribee City U23

3 - 1

Kingston City U23

15:15 - 07/06

Northcote City U23

0 - 0

Preston Lions U23

15:15 - 07/06

Langwarrin U23

3 - 2

Caroline Springs George Cross U23

09:40 - 08/06

Melbourne City U23

9 - 3

Brunswick City U23

13:45 - 08/06

Bulleen Lions U23

2 - 0

North Geelong Warriors U23

16:10 - 08/06

Western United FC U23

2 - 1

Bentleigh Greens U23

Chinese Champions League

Chinese Champions League

15:20 - 07/06

Shaanxi Shan an

2 - 0

Zibo Daqi

15:30 - 07/06

Shijiazhuang Tiqiuzhe FC

2 - 5

Nantong New Dreams

12:30 - 08/06

Shenzhen Nanshan Shengqing

2 - 4

Hunan Tianyueyong

15:00 - 08/06

Shanghai Tongji University

1 - 1

Shanghai Lucky Star FC

15:30 - 08/06

Zibo Home

2 - 0

Shandong Qiutan

15:30 - 08/06

Hebei Xiongan Glory FC

0 - 1

Shaanxi Northwest Juniors

Australia SA Premier League Women Reserves

Australia SA Premier League Women Reserves

15:30 - 07/06

West Adelaide (R) (w)

1 - 1

Flinders Utd (R) (W)

15:30 - 07/06

Adelaide City Reserves (W)

0 - 0

Adelaide University (R) (w)

12:15 - 08/06

W. Torrens Birkalla (R) (W)

1 - 1

Metro United FC Reserves (W)

Australia New South Wales NPL Women

Australia New South Wales NPL Women

15:45 - 07/06

Adelaide Comets (w)

6 - 0

Sturt Lions (W)

17:50 - 07/06

FFSA NTC Girls (w)

0 - 1

Salisbury Inter (w)

18:00 - 07/06

West Adelaide (w)

5 - 0

Flinders United (W)

12:30 - 08/06

Adelaide City (w)

5 - 2

Adelaide University (w)

14:30 - 08/06

West Torrens Birkalla (W)

1 - 6

Metropolis United (w)

U19 League Cộng hòa Séc

U19 League Cộng hòa Séc

16:00 - 07/06

Sigma Olomouc U19

4 - 1

Vysocina Jihlava U19

16:00 - 08/06

Banik Ostrava U19

3 - 1

Brno U19

16:00 - 08/06

Viktoria Plzen U19

5 - 1

Mlada Boleslav U19

16:00 - 08/06

Frydek-Mistek U19

1 - 2

Slavia Praha U19

16:30 - 08/06

Pardubice U19

0 - 2

Ceske Budejovice U19

18:00 - 08/06

Slovacko U19

0 - 1

Dukla Praha U19

18:00 - 08/06

Sparta Praha U19

1 - 4

Tescoma Zlin U19

18:30 - 08/06

MFK Karvina U19

6 - 2

Slovan Liberec U19

Australia Darwin Premier League

Australia Darwin Premier League

16:00 - 07/06

University Azzurri FC

1 - 2

Mindil Aces

18:00 - 07/06

Darwin Hearts

2 - 3

Casuarina FC

17:30 - 08/06

Garuda FC

2 - 2

Port Darwin FC

Thailand League Women

Thailand League Women

16:00 - 07/06

Bangkok Sport School (W)

1 - 3

Chonburi Sports School (W)

NPL Northern NSW Úc

NPL Northern NSW Úc

16:00 - 07/06

Cooks Hill United

4 - 1

Lake Macquarie

NPL Victoria Úc

NPL Victoria Úc

16:30 - 07/06

South Melbourne

2 - 0

Manningham Blues

10:00 - 08/06

Green Gully Cavaliers

2 - 0

Heidelberg United

12:00 - 08/06

Avondale FC

5 - 1

Moreland City

14:00 - 08/06

Port Melbourne

0 - 3

Hume City

16:00 - 08/06

Dandenong Thunder

0 - 4

Altona Magic

NPL NSW Úc

NPL NSW Úc

16:30 - 07/06

Manly United

1 - 0

APIA Leichhardt

16:30 - 07/06

Sydney FC (Youth)

2 - 1

St George Saints

13:30 - 08/06

Sutherland Sharks

2 - 0

Blacktown City Demons

14:30 - 08/06

Spirit FC

1 - 0

Marconi Stallions

16:00 - 08/06

Hills Brumbies

2 - 0

Central Coast (Youth)

16:15 - 08/06

St George City FA

0 - 2

Wollongong Wolves

Australia Victoria State League

Australia Victoria State League

16:30 - 07/06

Box Hill United SC

1 - 2

North Sunshine Eagles

17:30 - 07/06

Essendon Royals

2 - 2

Doveton

12:00 - 08/06

Beaumaris

2 - 3

Pascoe Vale SC

12:00 - 08/06

Boroondara

2 - 0

Nunawading City

15:15 - 08/06

FC Melbourne Srbija

1 - 0

Altona City

15:15 - 08/06

Brunswick Juventus

3 - 2

Goulburn Valley Suns

K3 League Hàn Quốc

K3 League Hàn Quốc

17:00 - 07/06

Chuncheon Citizen

1 - 1

Gimhae City

13:00 - 08/06

Mokpo City

2 - 0

Busan Kyotong

14:00 - 08/06

Daegu FC II

1 - 2

Yangpyeong

14:00 - 08/06

Siheung City

2 - 1

Daejeon Korail

15:30 - 08/06

Gyeongju KHNP

1 - 1

Hwaseong FC

17:00 - 08/06

Ulsan Citizens

1 - 2

Paju Citizen FC

Cup Nữ Nga

Cup Nữ Nga

17:00 - 07/06

Chelyabinsk FC (W)

0 - 16

Lokomotiv Moscow (w)

18:00 - 07/06

Master Saturn FC (W)

1 - 2

Rubin Kazan (w)

15:00 - 08/06

Ural UrFA s (W)

0 - 6

Yenisey Krasnoyarsk (w)

20:00 - 08/06

FC Pari Nizhny (W)

0 - 10

Spartak Moscow (W)

20:00 - 08/06

Zvezda Sint Petersburg (W)

0 - 2

Krylya Sovetov (W)

NPL South Australian Úc

NPL South Australian Úc

17:00 - 07/06

Adelaide Panthers

1 - 1

White City Woodville

17:15 - 07/06

Metrostars SC

3 - 3

Campbelltown City SC

12:00 - 08/06

Croydon Kings

0 - 4

Modbury Jets

14:30 - 08/06

Adelaide City FC

2 - 1

Adelaide Comets FC

15:30 - 08/06

Adelaide Olympic

2 - 1

Adelaide Raiders SC

Japan Football League

Japan Football League

17:00 - 07/06

Criacao Shinjuku

1 - 4

FC Tiamo Hirakata

11:00 - 08/06

Yokogawa Musashino

1 - 0

Suzuka unlimited

Australia New South Wales League 2

Australia New South Wales League 2

17:00 - 07/06

Western Rage

5 - 2

Fraser Park FC

16:00 - 08/06

Hearst Neville

4 - 2

Bankstown United FC

16:00 - 08/06

Inner West Hawks

5 - 1

Gladesville Ryde Magic

NPL Queensland Úc

NPL Queensland Úc

17:15 - 07/06

Brisbane Wolves

2 - 1

Rochedale Rovers

13:45 - 08/06

Moreton Bay United

5 - 0

SC Wanderers

14:00 - 08/06

Gold Coast Knights

3 - 2

Peninsula Power

16:00 - 08/06

Queensland Lions SC

3 - 2

Brisbane Olympic

Australia South Australia State League 2

Australia South Australia State League 2

17:20 - 07/06

Eastern United

4 - 1

Adelaide Hills

12:30 - 08/06

Noarlunga United

0 - 1

Seaford Rangers

12:30 - 08/06

Modbury Vista

0 - 4

The Cove FC

Australia Queensland Premier League 2

Australia Queensland Premier League 2

17:30 - 07/06

Holland Park Hawks FC

3 - 2

Souths United

14:00 - 08/06

Samford Ranges

5 - 4

Maroochydore Swans FC

15:00 - 08/06

North Lakes United

4 - 2

Pine Hills

16:00 - 08/06

Grange Thistle SC

4 - 2

Bayside United FC

Australia Queensland State Women\'s Premier League

Australia Queensland State Women\'s Premier League

17:30 - 07/06

Ipswich knights SC W

0 - 4

Virginia United SC (w)

11:45 - 08/06

Robina City FC (w)

2 - 3

North Lakes United (W)

13:30 - 08/06

Dare southwest Queensland (w)

1 - 2

Capalaba (w)

14:00 - 08/06

Gold Coast city (w)

0 - 2

Mitchelton (w)

14:00 - 08/06

Logan Lightning (w)

4 - 0

Moreton City Excelsior (W)

15:30 - 08/06

Eastern Suburbs SC (w)

4 - 2

Peninsula Power (w)

16:15 - 08/06

Sunshine Coast (W)

1 - 0

Queensland Lions(w)

16:15 - 08/06

Gold Coast Knights (W)

8 - 0

Broadbeach SC (w)

Australia Victorian Division 1

Australia Victorian Division 1

17:30 - 07/06

Werribee City

2 - 4

Kingston City

17:30 - 07/06

Northcote City

1 - 1

Preston Lions

17:30 - 07/06

Langwarrin

3 - 2

Caroline Springs FC

12:00 - 08/06

Melbourne Heart (Youth)

2 - 1

Brunswick City

14:00 - 08/06

Western United FC NPL

4 - 1

Bentleigh greens

16:00 - 08/06

FC Bulleen Lions

1 - 0

North Geelong Warriors

Australian cloth

Australian cloth

17:30 - 07/06

Mount Gravatt Hawks

1 - 0

North Brisbane

14:15 - 08/06

Western Spirit

4 - 0

Acacia Ridge

15:00 - 08/06

Redcliffe PCYC

4 - 1

Newmarket SFC

16:00 - 08/06

Brisbane Knights

8 - 2

Springfield United

Premier League Nữ - Australia

Premier League Nữ - Australia

17:30 - 07/06

Preston Lions (w)

4 - 3

Boroondara Eagles (w)

10:15 - 08/06

Brunswick Juventus (W)

3 - 4

Box Hill (w)

12:00 - 08/06

Essendon Royals (W)

1 - 0

FC Bulleen Lions (w)

12:00 - 08/06

Calder United SC (w)

1 - 2

Emerging Athlete Program (w)

12:00 - 08/06

Alamein (w)

2 - 3

Heidelberg United (w)

13:00 - 08/06

Bentleigh Greens W

1 - 4

South Melbourne (w)

Australia Queensland State Leagues

Australia Queensland State Leagues

17:40 - 07/06

Eastern Suburbs Brisbane

2 - 1

Brisbane Strikers

11:15 - 08/06

SWQ Thunder

3 - 2

Moreton City II

15:00 - 08/06

Caboolture FC

1 - 1

Logan Lightning

15:15 - 08/06

Capalaba Bulldogs

0 - 5

Ipswich City

FFSA SLR

FFSA SLR

17:45 - 07/06

Adelaide Utd (R)

6 - 1

Para Hills (R)

09:45 - 08/06

Croydon Kings Reserve

2 - 3

Modbury Jets (R)

10:00 - 08/06

West Adelaide (R)

1 - 0

Western Strikers (R)

10:00 - 08/06

Sturt Lions (R)

2 - 2

Adelaide Victory (R)

10:00 - 08/06

Adelaide City (R)

3 - 2

Adelaide Comets (R)

10:15 - 08/06

Fulham FC (R)

3 - 6

Cumberland Utđ (R)

10:15 - 08/06

Playford (R)

0 - 2

Adelaide Blue Eagles (R)

10:15 - 08/06

Salisbury Utd (R)

2 - 9

West Torrens Birkalla B

10:15 - 08/06

South Adelaide (R)

4 - 1

FK Beograd (R)

10:15 - 08/06

N.E Metro Stars (R)

0 - 5

Campbelltown (R)

10:45 - 08/06

Adelaide Vipers (R)

1 - 1

Adelaide Cobras (R)

13:15 - 08/06

Adelaide Olympic (R)

2 - 0

Adelaide Raiders SC (R)

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

18:00 - 07/06

Cambodia

2 - 0

Mongolia

20:00 - 07/06

Tajikistan U20

1 - 1

Belarus U19

21:00 - 07/06

Thụy điển U21

1 - 2

Anh U20

21:00 - 07/06

Phần Lan U18

4 - 0

Cộng hòa Séc U18

21:00 - 07/06

Azerbaijan U19

0 - 5

Turkey U19

21:00 - 07/06

Argentina U20

0 - 1

USAU19

21:00 - 07/06

Uzbekistan U23

1 - 1

Mali U23

21:10 - 07/06

Croatia U18

2 - 4

Montenegro U18

22:30 - 07/06

Cộng hòa Séc

7 - 1

Malta

22:59 - 07/06

Armenia

2 - 1

Kazakhstan

22:59 - 07/06

Croatia U21

2 - 3

Ireland U21

22:59 - 07/06

Turkey U18

3 - 4

Na uy U18

23:30 - 07/06

Moldova U19

2 - 2

Kazakhstan U19

00:00 - 08/06

Bắc Ireland U19

2 - 2

Slovakia U19

00:00 - 08/06

Bồ đào nhaU18

1 - 0

Slovakia U18

00:00 - 08/06

Áo U21

5 - 0

Scotland U21

00:00 - 08/06

Slovakia U21

3 - 2

Azerbaijan U21

00:00 - 08/06

Albania

3 - 1

Azerbaijan

00:00 - 08/06

Belarus

0 - 4

Nga

01:00 - 08/06

Romania

0 - 0

Liechtenstein

01:00 - 08/06

Ai Cập U23

1 - 0

Bờ Biển Ngà U23

01:45 - 08/06

Scotland

2 - 2

Phần lan

01:45 - 08/06

Anh

0 - 1

Iceland

01:45 - 08/06

Đức

2 - 1

Hy lạp

01:45 - 08/06

Ba lan

3 - 1

Ukraine

07:30 - 08/06

Peru

0 - 0

Paraguay

15:00 - 08/06

Albania U19

2 - 5

Kosovo U19

16:30 - 08/06

Việt Nam U19

0 - 1

Korea Republic U19

17:00 - 08/06

USA U23

0 - 0

Nhật bản U23

17:00 - 08/06

San Marino U21

0 - 0

Gibraltar U21

19:00 - 08/06

Hungary U18

1 - 0

Thụy Điển U18

19:15 - 08/06

Brunei Darussalam

1 - 0

Sri Lanka

19:30 - 08/06

Trung Quốc U19

0 - 0

Uzbekistan U19

20:00 - 08/06

Slovenia

1 - 1

Bulgaria

Australia Northern NSW League 1 Reserves

Australia Northern NSW League 1 Reserves

18:00 - 07/06

Darwin Olympics (Reserve)

2 - 2

Helens (Reserve)

Paraguay reserve team league

Paraguay reserve team league

18:30 - 07/06

Club General Caballero (R)

2 - 1

Sol de America (R)

18:30 - 07/06

Sportivo Ameliano (R)

3 - 1

Tacuary (R)

Hạng Nhất Kazakhstan

Hạng Nhất Kazakhstan

19:00 - 07/06

FK Aktobe II

0 - 2

FC Jetisay

19:00 - 07/06

Ekibastuzets

0 - 2

Okzhetpes

19:00 - 07/06

Kairat Almaty II

2 - 1

FK Arys

21:00 - 07/06

FK Taraz

0 - 0

SD Family

Toulon Tournament

Toulon Tournament

19:00 - 07/06

Mexico U23

3 - 2

Ả rập xê-út U23

22:30 - 07/06

Pháp U20

1 - 0

Korea Republic U21

19:00 - 08/06

Nhật bản U19

4 - 1

Indonesia U20

Argentina Youth League

Argentina Youth League

19:10 - 07/06

Canuelas FC U20

0 - 0

Excursionistas U20

23:30 - 07/06

Acassuso U20

3 - 3

CA Atlanta U20

19:00 - 08/06

All Boys U20

0 - 0

Talleres Remedios U20

19:00 - 08/06

Almirante Brown U20

1 - 0

Arsenal de Sarandi U20

19:00 - 08/06

Atletico Rafaela U20

2 - 1

Defensores Unidos U20

19:00 - 08/06

Quilmes U20

5 - 1

Almagro U20

19:00 - 08/06

Chacarita Juniors U20

7 - 1

CA San Miguel U20

19:00 - 08/06

CA Estudiantes Caseros U20

0 - 5

Temperley U20

19:00 - 08/06

Union Santa Fe U20

0 - 2

Banfield U20

19:10 - 08/06

Deportivo Camioneros U20

1 - 3

Nueva Chicago U20

19:10 - 08/06

CSD Flandria U20

0 - 2

CA Aldosivi U20

19:10 - 08/06

Rosario Central U20

2 - 1

Estudiantes La Plata U20

19:10 - 08/06

Godoy Cruz U20

2 - 3

CA Talleres de Cordoba U20

19:20 - 08/06

Defensores Belgrano U20

3 - 0

Tristan Suarez U20

20:10 - 08/06

Gimnasia Mendoza U20

2 - 0

Deportivo Rivadavia U20

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

20:00 - 07/06

Hope International U20

2 - 2

Apucarana SC U20

01:00 - 08/06

Vila Nova (Youth)

4 - 0

Aparecida EC U20

01:00 - 08/06

Trindade AC Youth

3 - 0

Guanabara City U20

01:00 - 08/06

Brusque U20

0 - 0

Joinville SC Youth

01:10 - 08/06

Falcon FC SE Youth

5 - 0

Dorense U20

01:30 - 08/06

AE Tiradentes U20

0 - 2

FC Atlético Cearense U20

01:30 - 08/06

Gremio Anapolis U20

1 - 0

Itaucu Esporte Clube U20

19:00 - 08/06

Nova Iguacu U20

1 - 2

Vasco Gama (Youth)

19:30 - 08/06

Ubertec FC U20

0 - 4

Grota do Facao U20

20:00 - 08/06

A. Paranaense (Youth)

1 - 1

Londrina EC (Youth)

20:00 - 08/06

Bahia (Youth)

2 - 0

Vitoria da Conquista U20

20:00 - 08/06

Madureira Youth

1 - 2

CR Flamengo (Youth)

Zanzibar Premier League

Zanzibar Premier League

20:15 - 07/06

Kundemba FC

2 - 0

JKU FC

20:20 - 07/06

Malindi

2 - 1

Uhamiaji FC

Egypt Division 2

Egypt Division 2

21:00 - 07/06

Tersana SC

3 - 0

Alexandria SC

21:00 - 07/06

Haras El Hedoud

1 - 0

Suez Montakhab

Jordan League Women

Jordan League Women

21:00 - 07/06

Al Orthodoxi (w)

3 - 0

Al Naser (W)

00:00 - 08/06

Amman FC (W)

4 - 0

Al-Hussein SC (w)

VĐQG UAE

VĐQG UAE

21:20 - 07/06

Al Ain

0 - 2

Al Bataeh

Baltic Cup

Baltic Cup

22:00 - 07/06

Lithuania U19

2 - 1

Estonia U19

20:00 - 08/06

Latvia

0 - 2

Lithuania

Ceska Fotbalova Liga - Séc

Ceska Fotbalova Liga - Séc

22:00 - 07/06

Otrokovice

2 - 2

Zlin B

22:30 - 07/06

Sardice

0 - 0

Blansko

22:59 - 07/06

Slovan Rosice

2 - 0

Hlucin

22:59 - 07/06

Most Mus

2 - 1

Usti nad Labem

15:15 - 08/06

Trinec

2 - 3

Banik Ostrava B

15:15 - 08/06

Mlada Boleslav B

0 - 0

FK Prepere

15:15 - 08/06

Chlumec nad Cidlinou

3 - 2

Ceska Lipa

15:15 - 08/06

Jablonec B

1 - 4

SK Zapy

15:15 - 08/06

Admira Praha

0 - 2

Domazlice

15:15 - 08/06

Loko Vltavin

5 - 1

FC Pisek

15:15 - 08/06

Ceske Budejovice B

5 - 2

Karlovy Vary Dvory

15:30 - 08/06

FK Kraluv Dvur

0 - 1

Taborsko Akademie

15:30 - 08/06

Viktoria Plzen B

3 - 3

Dukla Praha B

19:30 - 08/06

Preddie J

3 - 2

SK Motorlet Praha

Poland Division 4

Poland Division 4

22:00 - 07/06

GKP Gorzow

1 - 3

Pawlowice Slaskie

22:00 - 07/06

Swit Szczecin

5 - 0

KS Polonia Sroda Wlkp

22:15 - 07/06

Star Starachowice

2 - 1

KS Wieczysta Krakow

22:59 - 07/06

Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska

2 - 2

Termalica BB Nieciecza II

22:59 - 07/06

Siarka Tarnobrzeg

2 - 2

Swidniczanka Swidnik

22:59 - 07/06

Orzel Miedary

2 - 2

Szombierki Bytom

23:10 - 07/06

Gedania Gdansk

5 - 1

Vineta Wolin

00:00 - 08/06

Polonia Lidzbark

2 - 0

Motor Lubawa

00:00 - 08/06

Zabkovia Zabki

5 - 2

Wilga Garwolin

00:00 - 08/06

KTS Weszlo

4 - 4

MKS Piaseczno

16:00 - 08/06

Zaglebie Sosnowiec (Youth)

0 - 0

Przemsza Siewierz

16:00 - 08/06

Lks Drama Zbroslawic

2 - 0

Rozwoj Katowice

16:00 - 08/06

GKS Nowiny

4 - 1

Wierna Malogoszcz

16:00 - 08/06

Piast Gliwice (Youth)

1 - 1

Unia Redziny

16:00 - 08/06

Baltyk Gdynia

1 - 0

Anioly Garczegorze

16:00 - 08/06

Mamry Gizycko

1 - 0

Dobre Miasto

16:00 - 08/06

Centra Ostrow Wielkopolski

2 - 1

KS Mieszko Gniezno

16:00 - 08/06

Jaguar Gdansk

5 - 1

MKS Wladyslawowo

16:00 - 08/06

Wisla Krakow II

5 - 3

Luban Maniowy

17:00 - 08/06

Unia Solec Kujawski

0 - 3

KS Pogon Nowe Skalmierzyce

18:00 - 08/06

Mechanik Brzezina

1 - 2

Oskar Przysucha

20:00 - 08/06

MKS Kluczbork

2 - 2

LKS Goczalkowice Zdroj

20:00 - 08/06

Sokol Kleczew

3 - 1

Cartusia

20:00 - 08/06

LKS Mazur Karczew

1 - 4

KS CK Troszyn

VĐQG Phần Lan

VĐQG Phần Lan

22:00 - 07/06

FC Haka

2 - 0

IFK Mariehamn

22:00 - 07/06

Lahti

0 - 2

Inter Turku

22:00 - 07/06

Vaasa VPS

1 - 1

Ilves Tampere

00:00 - 08/06

HJK Helsinki

4 - 1

SJK Seinajoen

Lithuania II Lyga

Lithuania II Lyga

22:00 - 07/06

Suduva Marijampole II

1 - 1

FM Klaipedos

22:30 - 07/06

Lietava Jonava

1 - 0

FK Dembava

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

22:00 - 07/06

AI Kahrabaa

3 - 1

Arbil

Czech Group D League

Czech Group D League

22:30 - 07/06

Novy Jicin

0 - 1

FC Kostelec Na Hane

16:00 - 08/06

TJ Spoje Praha

0 - 0

FC Zenit Caslav

Hạng 4 Phần Lan

Hạng 4 Phần Lan

22:30 - 07/06

MiPK

1 - 2

HAPK

22:30 - 07/06

MuSa

0 - 0

Aifk Turku

22:30 - 07/06

TiPS

3 - 1

FC Kuusysi

22:59 - 07/06

MPS Helsinki

0 - 3

Atlantis FC/Akatemia

22:59 - 07/06

HPS

6 - 0

LPS Helsinki

22:59 - 07/06

VG 62

1 - 0

PIF Parainen

22:59 - 07/06

Sporting Kristina

1 - 0

KPV/Akatemia

00:00 - 08/06

FC Espoo

3 - 1

GrIFK Reservi

00:15 - 08/06

EsPa

2 - 0

FC Kirkkonummi

00:15 - 08/06

Herto

0 - 0

FC Loviisa

00:15 - 08/06

SAPA

1 - 4

Puiu

16:00 - 08/06

EPS Reservi

2 - 4

PPJ/Ruoholahti

18:15 - 08/06

Ponnistus

0 - 2

Valtti

19:00 - 08/06

LaPa

2 - 3

Purha

19:00 - 08/06

LehPa Kontiolahti

1 - 1

Kings

19:00 - 08/06

HyPS Hyvinkaa

2 - 2

PKKU II

20:10 - 08/06

ToTe

2 - 1

EIF Academy

Finland - Kakkonen Lohko

Finland - Kakkonen Lohko

22:30 - 07/06

PEPO Lappeenranta

2 - 1

Mypa

22:30 - 07/06

Futura Porvoo

2 - 3

JaPS B

22:59 - 07/06

Atlantis II

1 - 3

NJS

22:59 - 07/06

PPJ Akatemia

0 - 1

Lahden Reipas

22:59 - 07/06

Honka Espoo

2 - 1

P-Iirot

18:00 - 08/06

JS Hercules

1 - 2

OTP

20:00 - 08/06

SJK Akatemia B

2 - 3

Narpes Kraft

20:00 - 08/06

GrIFK Kauniainen

3 - 1

Kiffen Helsinki

20:00 - 08/06

KPV

3 - 3

Jazz Pori

20:00 - 08/06

HJS Akatemia

2 - 1

Inter Turku II

20:00 - 08/06

Ilves Tampere II

1 - 2

TPV Tampere

Hạng 2 Tunisia

Hạng 2 Tunisia

22:30 - 07/06

CS.Hammam-Lif

5 - 2

CS Korba

22:30 - 07/06

Chebba

0 - 1

AS Gabes

22:30 - 07/06

E. M. Mahdia

0 - 3

ES Zarzis

22:30 - 07/06

CO Sidi Bouzid

2 - 1

CO Medenine

22:30 - 07/06

Oceano Kerkennah

1 - 1

Espoir Rogba

22:30 - 07/06

SC Moknine

1 - 0

Rejiche

22:30 - 07/06

Stade Gabesien

0 - 1

Jerba Midoun

Peru Reserves League

Peru Reserves League

22:30 - 07/06

UTC Cajamarca (R)

1 - 1

Carlos Mannucci (R)

23:30 - 07/06

FBC Melgar (R)

7 - 0

Cusco FC (R)

VĐQG Algerian Ligue

VĐQG Algerian Ligue

22:45 - 07/06

ASO Chlef

1 - 1

JS kabylie

22:45 - 07/06

ES Ben Aknoun

1 - 0

ES Setif

22:45 - 07/06

CS Constantine

1 - 1

MC Oran

22:45 - 07/06

El Bayadh

2 - 1

Biskra

22:45 - 07/06

MC Magra

2 - 0

Paradou AC

22:45 - 07/06

MC Alger

0 - 0

CR Belouizdad

22:45 - 07/06

JS Saoura

2 - 1

USM Alger

22:45 - 07/06

Union Sportive Souf

2 - 5

USM Khenchela

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

22:59 - 07/06

SC Mannsworth

2 - 3

Hellas Kagran

22:59 - 07/06

SV Gerasdorf Stammer

2 - 2

FV Austria XIII

23:30 - 07/06

SAK Klagenfurt

2 - 4

SK Austria Klagenfurt Amateure

23:30 - 07/06

Atus Velden

1 - 2

SV Lendorf

00:00 - 08/06

SV Tillmitsch

2 - 0

USV Gnas

00:00 - 08/06

SV Lebring

3 - 4

SV Wildon

00:00 - 08/06

SC Kalsdorf

5 - 0

TUS Heiligenkreuz

00:00 - 08/06

SK Furstenfeld

3 - 3

Weinland Gamlitz

00:10 - 08/06

SV Strasswalchen

1 - 4

OTSU Hallein

00:30 - 08/06

HarreitherWaldhofen

0 - 2

SCU Kilb

00:30 - 08/06

SC Korneuburg

3 - 1

Langenrohr

00:30 - 08/06

St.Polten Amateure

0 - 2

Wiener Neustadt

00:30 - 08/06

Kottingbrunn

1 - 1

SC Ortmann

00:30 - 08/06

Zwettl SC

3 - 2

UFC St Peter

19:00 - 08/06

Sportunion Mauer

6 - 0

SV Schwechat

20:00 - 08/06

SV Wienerberger

3 - 1

Slovan HAC

Estonia Womens Meistri Liiga

Estonia Womens Meistri Liiga

22:59 - 07/06

JK Tabasalu (w)

2 - 0

JK Tallinna Kalev (w)

00:00 - 08/06

Tallinna FC Ararat (W)

2 - 1

Saku Sporting (w)

00:00 - 08/06

Tammeka Tartu (w)

4 - 2

Viimsi JK (W)

Hạng 3 Áo

Hạng 3 Áo

22:59 - 07/06

ASK Klagenfurt

5 - 1

USV St. Anna

00:00 - 08/06

ASK Voitsberg

2 - 0

WSC Hertha Wels

00:00 - 08/06

TUS Bad Gleichenberg

2 - 1

LASK (Youth)

00:00 - 08/06

SC Gleisdorf

1 - 1

Wallern

00:00 - 08/06

SV Ried B

5 - 1

Allerheiligen

00:00 - 08/06

Vocklamarkt

3 - 0

Deutschlandsberger SC

00:00 - 08/06

SK Vorwarts Steyr

0 - 0

SC Weiz

00:00 - 08/06

Wolfsberger AC II

0 - 4

Union Gurten

19:30 - 08/06

Dornbirner SV

1 - 7

SV Austria

20:00 - 08/06

FC Pinzgau Saalfelden

1 - 2

VfB Hohenems

Peru B League

Peru B League

22:59 - 07/06

Ayacucho Futbol Club

0 - 1

Santos Ica

03:00 - 08/06

EM Deportivo Binacional

3 - 0

Dep.San Martin

Poland Regional League

Poland Regional League

23:10 - 07/06

KS Zorawina

5 - 1

Rapid Domaniow

Gambia GFA League

Gambia GFA League

23:30 - 07/06

Brikama United

3 - 1

Samger FC

Denmark - 4.Liga

Denmark - 4.Liga

23:30 - 07/06

Karlslunde IF

3 - 2

Allerod

23:30 - 07/06

Næstved IF 2

1 - 1

B1908

00:00 - 08/06

Horsholm-Usserod IK

2 - 3

Gorslev IF

17:00 - 08/06

Glostrup FK

2 - 1

Bronshoj

18:00 - 08/06

Greve Fodbold

5 - 2

Slagelse BI

18:00 - 08/06

Tarup Paarup IF

2 - 1

Hobro IK 2

18:00 - 08/06

Odder IGF

3 - 1

Marienlyst

18:00 - 08/06

Frederikssund IK

2 - 3

Tarnby FF

18:00 - 08/06

Fjordager IF

0 - 4

Ringkobing

18:00 - 08/06

Dalum

0 - 2

Varde

18:00 - 08/06

B 1913 Odense

2 - 2

Vinder Vatanspor-VRI

18:30 - 08/06

KFUM Roskilde

1 - 3

Ledoje-Smorum Fodbold

18:30 - 08/06

Viby IF

4 - 4

OKS

19:00 - 08/06

AB Tarnby

2 - 1

Valle Brooklyn

19:00 - 08/06

B 1909 Odense

2 - 0

Vorup FB

19:00 - 08/06

Hedensted

1 - 2

AaB 2

19:00 - 08/06

Herlev IF

2 - 2

Ringsted

Norway Division 4

Norway Division 4

00:00 - 08/06

Sandefjord B

1 - 1

Fram Larvik

00:30 - 08/06

Sparta Sarpsborg B

3 - 1

Assiden

18:00 - 08/06

Ardal

3 - 4

Stord IL

18:00 - 08/06

Verdal

5 - 0

Surnadal

18:00 - 08/06

Ready

5 - 2

IL Hodd B

18:00 - 08/06

Innstranden

2 - 1

Bodo Glimt 2

18:15 - 08/06

HamKam B

2 - 2

Skjervoy

19:00 - 08/06

Brodd

1 - 0

Vidar

19:00 - 08/06

Askoy FK

3 - 1

Djerv 1919

19:00 - 08/06

Gamle Oslo

2 - 0

Askollen

19:00 - 08/06

Nordstrand

3 - 0

Flint

20:00 - 08/06

Byasen Toppfot

1 - 2

Nardo FK

20:00 - 08/06

Kristiansund B

1 - 3

Lorenskog

20:00 - 08/06

Funnefoss/Vormsund

1 - 2

Skjetten Fotball

20:00 - 08/06

Bjorkelangen

3 - 1

Spjelkavik

20:00 - 08/06

Melhus

3 - 0

Tiller

20:00 - 08/06

Sandnes B

7 - 0

Vigor

20:00 - 08/06

Baerum SK

2 - 2

Ullern FC

20:00 - 08/06

Sandvikens

3 - 1

Floro

20:00 - 08/06

Hou Ge Xinte B team

2 - 3

Os Turn Fotball

20:00 - 08/06

Forde

3 - 2

Fana

20:00 - 08/06

Bjarg

7 - 0

Loddefjord

20:00 - 08/06

Odd Grenland 2

3 - 2

Mandalskameratene

20:00 - 08/06

Sprint-Jeloy

0 - 4

Honefoss BK

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

00:00 - 08/06

Rappe GOIF

0 - 0

IFK Karlshamn

00:00 - 08/06

Ockero

0 - 3

Qviding FIF

00:00 - 08/06

Grebbestads IF

4 - 1

IK Kongahalla

00:00 - 08/06

Nosaby IF

0 - 1

Kristianstads FF

00:30 - 08/06

Syrianska Eskilstuna IF

2 - 3

Atvidabergs

00:30 - 08/06

Lindome GIF

3 - 3

Bergdalens IK

00:30 - 08/06

Vanersborg FK

3 - 1

Lidkopings FK

16:00 - 08/06

Lucksta IF

1 - 0

Kiruna FF

17:00 - 08/06

FC Nacka Iliria

0 - 1

Smedby AIS

18:00 - 08/06

IK Tord

0 - 2

Varbergs GIF FK

18:00 - 08/06

Stenungsunds IF

4 - 1

Herrestads AIF

18:00 - 08/06

BK Ljungsbro

3 - 4

Enskede IK

18:00 - 08/06

Jarfalla

1 - 2

IK Franke

18:00 - 08/06

IK Sleipner

2 - 3

Haninge

19:00 - 08/06

Simrishamn

2 - 5

IFK Trelleborg

19:00 - 08/06

Sandvikens AIK FK

3 - 1

Skiljebo SK

19:00 - 08/06

Ahlafors IF

1 - 1

Sifhalla

20:00 - 08/06

IFK Lulea

2 - 1

IF Algarna

20:00 - 08/06

FOC Farsta

3 - 1

FC Gute

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

00:00 - 08/06

BK Olympic

1 - 0

Torns IF

18:00 - 08/06

Tvaakers IF

0 - 2

Ariana

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

00:00 - 08/06

VfB Sangerhausen

1 - 2

Haldensleber SC

20:00 - 08/06

FV Preussen Eberswalde

1 - 0

SV Petershagen

20:00 - 08/06

SV Grun-Weiss Lubben

0 - 0

MSV Neuruppin

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

00:00 - 08/06

TSV Mariendorf 1897

0 - 4

Reinickendorfer Fuchse

00:30 - 08/06

Berlin Turkspor

3 - 3

SSC Teutonia 99

19:00 - 08/06

SV Empor Berlin

5 - 0

SV Stern Britz

19:00 - 08/06

VSG Altglienicke II

1 - 3

SC Charlottenburg

Hạng 2 Đan Mạch

Hạng 2 Đan Mạch

00:00 - 08/06

AB Copenhagen

5 - 3

Aarhus Fremad

19:00 - 08/06

Roskilde

2 - 2

Esbjerg

20:00 - 08/06

FA 2000

0 - 1

HIK Hellerup

20:00 - 08/06

Fremad Amager

2 - 1

Skive IK

20:00 - 08/06

Thisted FC

1 - 0

Brabrand

Na Uy Junior U19

Na Uy Junior U19

00:00 - 08/06

Ranheim IL U19

1 - 3

Astor U19

Columbia U19 League

Columbia U19 League

00:00 - 08/06

Talentos Envigado U19

1 - 1

Total Soccer U19

00:00 - 08/06

Club Independiente Santa Fe U19

1 - 0

Plata Vino Tinto Oro U19

ARG RESL

ARG RESL

00:00 - 08/06

Yupanqui (R)

1 - 3

El Porvenir (R)

01:00 - 08/06

Los Andes (R)

0 - 1

CA Colegiales (R)

Iceland Division 1

Iceland Division 1

00:30 - 08/06

IR Reykjavik

2 - 2

IBV Vestmannaeyjar

02:15 - 08/06

Grotta Seltjarnarnes

1 - 1

Throttur Reykjavik

Iceland 4 Deild

Iceland 4 Deild

01:00 - 08/06

KH Hlidarendi

3 - 4

KFS Vestmannaeyjar

Brazil Campeonato Paulista Youth

Brazil Campeonato Paulista Youth

01:00 - 08/06

Comercial FC U20

6 - 1

Inter Bebedouro SP Youth

01:00 - 08/06

Sfera Youth

3 - 1

Comercial FC Tiete U20

01:00 - 08/06

Presidente Prudente SP Youth

0 - 1

G. Novorizontin (Youth)

01:00 - 08/06

Referencia SP Youth

2 - 2

Audax Rio RJ U20

01:00 - 08/06

Santo Andre (Youth)

2 - 1

Maua SP Youth

01:00 - 08/06

Sao Bento SP (Youth)

2 - 1

Ituano (Youth)

01:00 - 08/06

Sao Carlos (Youth)

2 - 2

Rio Claro (Youth)

01:00 - 08/06

SC Aguai SP Youth

1 - 0

Ponte Preta (Youth)

01:00 - 08/06

SKA Brasil Youth

0 - 0

Guarani SP (Youth)

01:00 - 08/06

Porto Ferreira SP Youth

3 - 1

CA Guacuano U20

01:00 - 08/06

Tanabi SP (Youth)

0 - 3

Jose Bonifacio SP Youth

01:00 - 08/06

CA Taquaritinga SP U20

0 - 3

Ferroviaria SP (Youth)

01:00 - 08/06

Tupa SP Youth

2 - 2

Vocem SP Youth

01:00 - 08/06

Uniao Mogi Youth

0 - 0

Sao Jose AP (Youth)

01:00 - 08/06

Uniao Sao Joao (Youth)

1 - 1

Inter de Limeira (Youth)

01:00 - 08/06

Vital Ibiuna SP Youth

1 - 0

OSTO youth team

01:00 - 08/06

Portuguesa (Youth)

2 - 0

Flamengo-SP (Youth)

01:00 - 08/06

Pinda Ferrov SP Youth

1 - 2

Taubate (Youth)

01:00 - 08/06

Cosmopolitano SP Youth

0 - 1

Piracicaba (Youth)

01:00 - 08/06

Itapirense Youth

1 - 2

Brasilis FC U20

01:00 - 08/06

Sao Bernardo U20

0 - 1

Sao Caetano (Youth)

01:00 - 08/06

Elosport SP Youth

0 - 0

Desportivo U20

01:00 - 08/06

Fernando Boris U20

3 - 2

Rio Preto (Youth)

01:00 - 08/06

Gremio Osasco Youth

2 - 9

Sao Paulo (Youth)

01:00 - 08/06

Guarulhos SP Youth

0 - 2

Ibrachina Youth

01:00 - 08/06

Independente SP Youth

0 - 2

Rio Branco EC/SP Youth

01:00 - 08/06

Joseense SP Youth

0 - 0

Uniao Suzano Youth

01:00 - 08/06

Paulinia SP (Youth)

2 - 3

Capivariano U20

01:00 - 08/06

Juventus-AC (Youth)

2 - 3

Agua Santa U20

01:00 - 08/06

Marilia (Youth)

3 - 0

Gremio Prudente SP (Youth)

01:00 - 08/06

Mauaense SP Youth

0 - 1

Santos (Youth)

01:00 - 08/06

CA Metropolitano U20

0 - 2

RB Bragantino Youth

01:00 - 08/06

Nacional AC SP (Youth)

0 - 3

Palmeiras (Youth)

01:00 - 08/06

Olimpia SP U20

0 - 4

Mirassol FC Youth

01:00 - 08/06

Portuguesa Santista U20

2 - 1

Jabaquara SP U20

01:00 - 08/06

Velo Clube Youth

1 - 3

XV de Jau (Youth)

UEFA - EURO U21 Qualifying

UEFA - EURO U21 Qualifying

01:00 - 08/06

Montenegro U21

1 - 0

Albania U21

Argentina Championship Women

Argentina Championship Women

01:00 - 08/06

Gimnasia LP (w)

0 - 2

San Luis FC (W)

The women\'s league of Argentina

The women\'s league of Argentina

01:00 - 08/06

River Plate (w)

7 - 0

Excursionistas (w)

Ireland Division 1

Ireland Division 1

01:45 - 08/06

Cork City

2 - 0

Longford Town

01:45 - 08/06

Cobh Ramblers

2 - 0

Finn Harps

01:45 - 08/06

Treaty United

2 - 0

Bray Wanderers

01:45 - 08/06

UC Dublin

2 - 1

Kerry FC

VĐQG Ireland

VĐQG Ireland

01:45 - 08/06

Derry City

2 - 0

Galway United

01:45 - 08/06

Drogheda United

0 - 0

St. Patricks Athletic

01:45 - 08/06

Shelbourne

1 - 0

Dundalk

01:45 - 08/06

Waterford United

4 - 1

Sligo Rovers

Premiership Nữ Bắc Ireland

Premiership Nữ Bắc Ireland

01:45 - 08/06

Cliftonville LFC (w)

4 - 0

Linfield (w)

01:45 - 08/06

Mid Ulster (w)

1 - 6

Derry City (w)

01:45 - 08/06

Larne FC (W)

0 - 0

Crusaders Strikers (w)

02:00 - 08/06

Lisburn (w)

1 - 3

Glentoran (w)

Hạng 2 Iceland

Hạng 2 Iceland

02:10 - 08/06

KFR Aegir

2 - 3

Throttur Vogum

02:15 - 08/06

Volsungur husavik

2 - 2

HotturHuginn

Iceland 3 Deild

Iceland 3 Deild

03:00 - 08/06

Hviti Riddarinn

2 - 3

Vaengir Jupiters

Hạng 2 Paraguay

Hạng 2 Paraguay

03:00 - 08/06

3 De Febrero

1 - 2

Rubio nu

05:30 - 08/06

Encarnacion FC

3 - 2

Deportivo Santani

Ecuador Primera Women

Ecuador Primera Women

03:00 - 08/06

CD Espuce (W)

3 - 0

Nusta (W)

Peru Campeonato Nacional Women

Peru Campeonato Nacional Women

03:00 - 08/06

FBC Melgar (W)

0 - 0

Defensores Del Ilucan (W)

03:00 - 08/06

Carlos Mannucci W

0 - 1

Sporting Cristal W

Columbia women\'s League

Columbia women\'s League

04:00 - 08/06

America de Cali (w)

1 - 1

Atletico Nacional (w)

Chile Tercera

Chile Tercera

04:00 - 08/06

Santiago City

1 - 0

Chimbarongo FC

Paraguay Women League

Paraguay Women League

04:15 - 08/06

Sol de America (w)

4 - 1

Sportivo Luqueno (w)

06:30 - 08/06

Sportivo Ameliano (W)

0 - 7

Club Olimpia (w)

Brazil Serie B

Brazil Serie B

05:00 - 08/06

Coritiba PR

4 - 2

Ituano SP

07:00 - 08/06

Gremio Novorizontin

3 - 1

Santos

VĐQG Chile

VĐQG Chile

06:00 - 08/06

Union Espanola

0 - 1

Union La Calera

USA Independent League

USA Independent League

06:00 - 08/06

Club de Lyon FC

2 - 1

Georgia Lions

06:00 - 08/06

Michigan Stars

1 - 2

Maryland Bobcats FC

NWSL Nữ Mỹ

NWSL Nữ Mỹ

07:00 - 08/06

Racing Louisville (W)

2 - 0

Houston Dash (w)

09:10 - 08/06

San Diego Wave (W)

1 - 1

Orlando Pride (w)

Argentine Torneo A

Argentine Torneo A

07:00 - 08/06

Sarmiento de La Banda

2 - 1

Crucero del Norte

New Zealand South Premier League

New Zealand South Premier League

07:20 - 08/06

Nelson Suburbs

6 - 2

Dunedin City Royals

09:45 - 08/06

Nomads

2 - 1

Ferrymead Bays

09:45 - 08/06

Cashmere Technical

4 - 2

Christchurch United

Brazil women\'s League

Brazil women\'s League

07:30 - 08/06

Flamengo/RJ (w)

1 - 1

Gremio (w)

Central Premier League

Central Premier League

07:30 - 08/06

Wellington Phoenix 2

2 - 0

Miramar Rangers

09:00 - 08/06

Wellington Olympic

2 - 0

Napier City Rovers

09:30 - 08/06

Waterside Karori

3 - 3

North Wellington AFC

09:30 - 08/06

Stop Out

1 - 3

Petone FC

Australia Victoria State League U20

Australia Victoria State League U20

08:00 - 08/06

Brunswick Juventus W U20

0 - 0

Box Hill W U20

09:45 - 08/06

Alamein U20 (W)

1 - 1

Heidelberg United (W) U20

Hạng 2 Nữ Nhật Bản

Hạng 2 Nữ Nhật Bản

09:00 - 08/06

JFA Academy Fukushima (w)

1 - 0

Fujizakura Yamanashi (W)

11:00 - 08/06

Veertien Mie (W)

1 - 0

Tsukuba FC (w)

Australia NPL Victoria U23

Australia NPL Victoria U23

09:00 - 08/06

Avondale U23

1 - 2

Moreland City U23

11:00 - 08/06

South Melbourne U23

2 - 1

Manningham United Blues U23

12:30 - 08/06

Green Gully U23

3 - 1

Heidelberg United U23

16:00 - 08/06

Port Melbourne U23

6 - 1

Hume City U23

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

09:00 - 08/06

Inverell FC

0 - 7

Edgeworth Eagles FC

09:30 - 08/06

Broadmeadow Magic

9 - 0

Alstonville FC

11:30 - 08/06

Newcastle Olympic

2 - 0

Charleston City Blues

12:30 - 08/06

Lambton Jarvis

5 - 1

Newcastle Croatia

14:30 - 08/06

OConnor Knights

4 - 2

Monaro Panthers

Japan Regional League

Japan Regional League

09:00 - 08/06

Itazuke FC

1 - 1

NIFS Kanoya FC

09:30 - 08/06

Chukyo University

1 - 0

FC Kariya

11:30 - 08/06

KMG Holdings

1 - 1

Nobeoka Agata

14:00 - 08/06

Kaiho Bank

3 - 4

Kawasoe Club

Costa Rica Primera Division Women

Costa Rica Primera Division Women

09:00 - 08/06

Saprissa (w)

2 - 0

Municipal Pococi (w)

Fiji cup

Fiji cup

09:20 - 08/06

Labasa FC

0 - 1

Lautoka

11:30 - 08/06

Navua FC

2 - 0

Ba

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

11:00 - 08/06

Speranza Takatsuki(w)

0 - 3

Ehime FC (w)

11:00 - 08/06

NGU Nagoya (w)

2 - 3

Shizuoka Sangyo (w)

11:00 - 08/06

Setagaya Sfida (w)

5 - 0

Gunma FC White Star (w)

Australia Northern NSW Division 1

Australia Northern NSW Division 1

11:30 - 08/06

West Wallsend SC

5 - 1

Cessnock City Hornets

16:30 - 08/06

South Cardiff

0 - 4

Thornton Redbacks FC

Australia Victoria State League 1

Australia Victoria State League 1

12:00 - 08/06

South Springvale SC

1 - 3

Malvern City

NSW Nữ Úc

NSW Nữ Úc

12:00 - 08/06

NWS Spirit (W)

1 - 0

Blacktown Spartans(w)

Australia U20

Australia U20

12:00 - 08/06

Armadale SC U20

1 - 2

Olympic Kingsway U20

12:00 - 08/06

Balcatta U20

2 - 4

Bayswater U20

12:00 - 08/06

Perth RedStar FC U20

6 - 0

Inglewood United U20

12:00 - 08/06

FloreatAthena U20

3 - 0

Fremantle City U20

13:30 - 08/06

Perth Glory FC U20

2 - 1

Pires U20

14:00 - 08/06

Stirling Macedonia U20

3 - 0

Western Knights U20

Australia WA State League 1 Reserves

Australia WA State League 1 Reserves

12:00 - 08/06

Gosnells City (R)

2 - 4

Joondalup Utd (R)

12:00 - 08/06

Murdoch University (R)

0 - 1

UWA-Nedlands FC (R)

12:00 - 08/06

Subiaco AFC (R)

1 - 1

Sorrento FC Reserves

12:00 - 08/06

Kingsley Westside Reserves

3 - 1

Mandurah City FC (R)

WK League Nữ Hàn Quốc

WK League Nữ Hàn Quốc

12:00 - 08/06

Changnyeong (w)

1 - 2

KSPO FC (w)

12:00 - 08/06

Gyeongju FC (w)

3 - 0

Suwon FMC (w)

12:00 - 08/06

Sejong Gumi Sportstoto (w)

3 - 2

Boeun Sangmu (w)

12:00 - 08/06

Seoul Amazones (w)

1 - 2

Hyundai Steel Red Angels (w)

South Australian Premier League

South Australian Premier League

12:30 - 08/06

Fulham United FC

0 - 1

Cumberland United FC

12:30 - 08/06

Playford City Patriots

0 - 0

Adelaide Blue Eagles

12:30 - 08/06

Salisbury United

1 - 0

West Torrens Birkalla

12:30 - 08/06

Sturt Lions

3 - 1

Adelaide Victory

12:30 - 08/06

West Adelaide SC

2 - 1

Western Strikers SC

13:00 - 08/06

Adelaide Vipers

1 - 1

Adelaide Cobras FC

Hạng 2 Nhật Bản

Hạng 2 Nhật Bản

13:00 - 08/06

Blaublitz Akita

1 - 1

Roasso Kumamoto

16:00 - 08/06

Ehime FC

1 - 0

Mito Hollyhock

16:00 - 08/06

Ventforet Kofu

1 - 1

Vegalta Sendai

16:00 - 08/06

Shimizu S-Pulse

1 - 0

Fujieda MYFC

16:00 - 08/06

Tokushima Vortis

0 - 1

Yokohama FC

17:00 - 08/06

Renofa Yamaguchi

1 - 2

JEF United

17:00 - 08/06

Tochigi SC

1 - 1

Thespa Kusatsu

Australia New South Wales Super League

Australia New South Wales Super League

13:40 - 08/06

Hakoah Sydney FC

3 - 2

Macarthur Rams

14:00 - 08/06

Rydalmere Lions FC

1 - 1

Canterbury Bankstown FC

15:30 - 08/06

Northern Tigers

1 - 0

University NSW

16:00 - 08/06

Bankstown City Lions

1 - 0

SD Raiders FC

16:10 - 08/06

Mt Druitt Town Rangers

3 - 1

Dulwich Hill SC

16:10 - 08/06

Dunbar Rovers FC

1 - 4

Bulls Academy

Korea League 4

Korea League 4

14:00 - 08/06

Geoje Citizen

4 - 1

Daejeon Hana Citizen II

14:00 - 08/06

Jeonju Citizen FC

3 - 0

Jinju Citizen

17:00 - 08/06

Pyeongchang FC

2 - 0

Seoul United

NPL Western Australia Úc

NPL Western Australia Úc

14:00 - 08/06

Cockburn City

1 - 2

Willip

14:00 - 08/06

Murdoch Uni Melville

1 - 5

UWA-Nedlands FC

14:00 - 08/06

Subiaco AFC

1 - 3

Sorrento F.C.

14:00 - 08/06

Gosnells City

2 - 1

Joondalup United

14:00 - 08/06

Kingsley Westside

4 - 2

Mandurah City

14:00 - 08/06

Rocking ham City

0 - 2

Dianella White Eagles

Nigeria National League

Nigeria National League

14:00 - 08/06

El Kanemi Warriors

0 - 1

Nasarawa United

17:00 - 08/06

Sporting Supreme FC

1 - 0

Sokoto United FC

19:30 - 08/06

Beyond Limits

2 - 1

Madiba FC

NPL Western Australia Úc

NPL Western Australia Úc

14:00 - 08/06

Armadale SC

1 - 2

Olympic Kingsway SC

14:00 - 08/06

Balcatta FC

0 - 2

Bayswater City

14:00 - 08/06

Floreat Athena

1 - 2

Fremantle City

14:00 - 08/06

Perth RedStar

2 - 0

Inglewood United

16:00 - 08/06

Stirling Macedonia

1 - 0

Western Knights

18:15 - 08/06

Perth Glory (Youth)

3 - 3

Perth SC

Hạng 2 Trung Quốc

Hạng 2 Trung Quốc

15:00 - 08/06

Langfang City of Glory

3 - 2

Hubei Istar

16:00 - 08/06

Guangxi Hengchen Football Club

1 - 0

ShangYu Pterosaur FC

16:00 - 08/06

Guangzhou Shadow Leopard

4 - 1

Guangxi Lanhang

16:30 - 08/06

Hunan Billows

1 - 0

Shanghai Port B

18:30 - 08/06

Rizhao Yuqi

0 - 0

Bei Li Gong

Trung Quốc Super League Nữ

Trung Quốc Super League Nữ

15:00 - 08/06

Beijing Beikong (w)

0 - 0

Hainan Qiongzhong (W)

15:00 - 08/06

Jiangsu Wuxi (w)

1 - 1

Shanghai RCB (w)

15:00 - 08/06

Wuhan Jianghan (w)

1 - 4

Changchun Masses (w)

Philippines UFL

Philippines UFL

15:00 - 08/06

Garelli United

4 - 0

Manila Montet

18:00 - 08/06

Stallions FC

8 - 0

Philippine Air Force

Hạng 2 Ukraine

Hạng 2 Ukraine

16:00 - 08/06

Metalurh Zaporizhya

0 - 4

UCSA

17:00 - 08/06

Zvyahel NV

1 - 0

Khust City

 J3 League Nhật Bản

J3 League Nhật Bản

16:00 - 08/06

AC Nagano Parceiro

4 - 0

Yokohama SCC

16:00 - 08/06

Nara Club

2 - 1

SC Sagamihara

16:00 - 08/06

FC Ryukyu

1 - 0

Imabari FC

17:00 - 08/06

Gainare Tottori

0 - 4

Matsumoto Yamaga FC

17:00 - 08/06

FC Gifu

1 - 5

Azul Claro Numazu

Denmark 2 Division Women

Denmark 2 Division Women

16:00 - 08/06

Allerod (w)

1 - 0

B73 Slagelse (W)

Slovakia I Liga Women

Slovakia I Liga Women

16:00 - 08/06

AS Trencin (w)

2 - 3

FC Tatran Presov (W)

16:00 - 08/06

Spartak Trnava (w)

1 - 3

Slovan Bratislava (w)

19:30 - 08/06

TJ Spartak Myjava(w)

6 - 0

MFK Ruzomberok (w)

20:00 - 08/06

MFK Topolcany (w)

1 - 3

SKF Zilina (w)

South Africa League Women

South Africa League Women

16:10 - 08/06

Wits University FC (w)

3 - 2

Blue Raycon FC (W)

18:00 - 08/06

Durban Ladies FC (w)

1 - 0

City Lads FC (W)

20:00 - 08/06

TUT FC (W)

1 - 1

Mamelodi Sundowns (w)

20:00 - 08/06

Croesus (w)

0 - 1

Nicko Taurus (w)

Đan Mạch Division 3A

Đan Mạch Division 3A

17:00 - 08/06

IF Lyseng

2 - 2

Young Boys FD

18:00 - 08/06

Vanlose

1 - 3

Vegar

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

17:00 - 08/06

Thisted FC (w)

1 - 3

Aalborg (w)

18:00 - 08/06

AGF Kvindefodbold APS (w)

3 - 4

HB Koge (w)

19:00 - 08/06

Naestved HG (W)

0 - 2

Boldklubben AF 1893 (w)

19:30 - 08/06

Osterbro IF (w)

1 - 7

Odense BK (w)

20:00 - 08/06

Fortuna Hjorring (w)

1 - 2

Brondby IF (w)

Giao Hữu

Giao Hữu

17:15 - 08/06

FK Isloch Minsk

1 - 2

Smorgon FC

19:00 - 08/06

Feyenoord (R)

2 - 0

FC Twente Enschede Reserve

Swden Women Divi.1

Swden Women Divi.1

18:00 - 08/06

Alingsas (w)

10 - 0

Sundsvalls DFF (w)

18:00 - 08/06

Umea IK (w)

5 - 0

Mallbackens IF (w)

19:00 - 08/06

Malmo (W)

3 - 1

Orebro Soder (W)

19:00 - 08/06

IK Uppsala (w)

1 - 2

Jitex DFF (w)

Danish U17

Danish U17

18:00 - 08/06

VejleU17

4 - 2

LYNGBY FODBOLD CLUB U17

18:00 - 08/06

Odense BK U17

2 - 0

Nordsjaelland U17

19:15 - 08/06

Esbjerg FB U17

0 - 3

Midtjylland U17

19:45 - 08/06

Sonderjyske U17

3 - 1

FC Kobenhavn U17

20:15 - 08/06

AalborgU17

4 - 1

Silkeborg IF U17

VĐQG Belarus

VĐQG Belarus

18:00 - 08/06

FC Molodechno

5 - 0

FC Belshina Babruisk

19:00 - 08/06

BATE-2 Borisov

0 - 0

Kommunalnik Slonim

20:00 - 08/06

Dinamo-2 Minsk

0 - 2

FK Lida

Hạng Nhất Trung Quốc

Hạng Nhất Trung Quốc

18:00 - 08/06

Dalian Chaoyue

2 - 1

Wuxi Wugou

18:00 - 08/06

Heilongjiang Lava Spring

2 - 4

Suzhou Dongwu

18:30 - 08/06

Yunnan Yukun

4 - 1

Hebei Gongfu

18:30 - 08/06

Dongguan Guanlian

1 - 1

Jiangxi Liansheng FC

18:30 - 08/06

Qingdao Red Lions

3 - 2

Yanbian Longding

Finland Championship U20

Finland Championship U20

18:00 - 08/06

KoPSe U20

3 - 2

MP U20

18:30 - 08/06

Tikka U20

0 - 5

GrIFK U20

League Divison 2 Nữ Đan Mạch

League Divison 2 Nữ Đan Mạch

18:00 - 08/06

Sundby BK (w)

2 - 1

Skovlunde IF (w)

18:00 - 08/06

Solrod (w)

2 - 5

ASA Aarhus (w)

18:30 - 08/06

Vildbjerg SF (W)

4 - 0

Varde (w)

Finland Women League 1

Finland Women League 1

18:00 - 08/06

Espoo (w)

1 - 4

Helsinki B (W)

18:45 - 08/06

Ilves II (w)

3 - 2

ONS (w)

19:00 - 08/06

Lahti s (W)

0 - 2

VIFK Vaasa (w)

19:30 - 08/06

VJS Vantaa (w)

1 - 0

TPS Turku (w)

20:00 - 08/06

Ilott (w)

0 - 5

KTP Kotka (w)

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

19:00 - 08/06

FSV Furstenwalde

1 - 2

SC Staaken

19:00 - 08/06

SG Dynamo Schwerin

2 - 2

SV Tasmania Berlin

19:00 - 08/06

Rostocker FC

4 - 1

Tennis Borussia Berlin

19:00 - 08/06

Lichtenberg 47

4 - 2

TSG Neustrelitz

19:00 - 08/06

RSV Eintracht

1 - 0

Mahdov FC

19:00 - 08/06

Goppinger SV

2 - 0

Turk Gucu Friedberg

19:00 - 08/06

FC Magdeburg II

1 - 2

VFC Plauen

19:00 - 08/06

VfB Auerbach

1 - 1

Germania Halberstadt

19:00 - 08/06

Budissa Bautzen

4 - 3

VfB 1921 Krieschow

Bhutan Thimphu League

Bhutan Thimphu League

19:00 - 08/06

Transport United FC

2 - 1

Phuentsholing Heroes FC

Iceland U19 League

Iceland U19 League

19:00 - 08/06

Leiknir KB U19

1 - 2

Fram/Ulfarnir U19

Faroe Islands Women Premier League

Faroe Islands Women Premier League

19:00 - 08/06

FC Hoyvik (W)

0 - 4

TB/FCS/Royn (W)

20:00 - 08/06

Vikingur Gota (W)

4 - 0

HB Torshavn (w)

Netherlands U21 League (cup)

Netherlands U21 League (cup)

19:00 - 08/06

Feyenoord U21

2 - 0

FC Twente/Heracles Academie U21

GER D5

GER D5

19:00 - 08/06

Einheit Rudolstadt

1 - 0

Ludwigsfelder FC

19:00 - 08/06

SG Union Sandersdorf

2 - 1

SC Freital

19:00 - 08/06

Hallen

2 - 1

Grimma

Na Uy Division 2 - Group 2

Na Uy Division 2 - Group 2

19:00 - 08/06

Brann 2

1 - 1

Sotra

19:00 - 08/06

Grorud

2 - 3

Strommen

20:00 - 08/06

Gjovik Lyn

0 - 1

Skeid Oslo

20:00 - 08/06

Strindheim IL

1 - 2

Stjordals Blink

Uzbekistan League Women

Uzbekistan League Women

19:00 - 08/06

Bunyodkor Tashkent(w)

3 - 1

PFK Qizilqum (w)

Hạng 2 Lithuania

Hạng 2 Lithuania

19:00 - 08/06

Atomsfera Mazeikiai

3 - 2

Garr and Ava

Hạng 2 Nga

Hạng 2 Nga

19:00 - 08/06

Sibir-M Novosibirsk

0 - 3

FK Chayka Pesch

19:00 - 08/06

FC Murom

0 - 1

Metallurg Lipetsk

19:00 - 08/06

Rodina Moskva II

1 - 3

Chelyabinsk

19:00 - 08/06

FC Ufa

0 - 0

Rotor Volgograd

19:00 - 08/06

Veles

2 - 1

FK Krasnodar 2

Norway Division 1 Women

Norway Division 1 Women

19:00 - 08/06

Avaldsnes (w)

2 - 2

FK Fyllingsdalen (w)

Switzerland U19 Elite

Switzerland U19 Elite

19:30 - 08/06

Neuchatel Xamax U19

4 - 2

Winterthur U19

Tweede Divisie Hà Lan

Tweede Divisie Hà Lan

19:30 - 08/06

SC Genemuiden

2 - 1

Blauw Geel

19:30 - 08/06

Excelsior Maassluis

1 - 1

Harkemase Boys

Malaysia Liga M3

Malaysia Liga M3

19:45 - 08/06

UiTM FC

1 - 4

KL Rovers

Hạng 2 Phần Lan

Hạng 2 Phần Lan

20:00 - 08/06

TPS Turku

2 - 0

JIPPO

Uzbekistan Pro League

Uzbekistan Pro League

20:00 - 08/06

FC Bunyodkor II Chrichik

0 - 1

Pakhtakor II

Na Uy Toppserien Nữ

Na Uy Toppserien Nữ

20:00 - 08/06

Aasane (w)

1 - 1

Arna Bjornar (w)

20:00 - 08/06

Lyn (w)

2 - 0

Valerenga (w)

20:00 - 08/06

Roa (w)

1 - 0

Stabaek (w)

20:00 - 08/06

Rosenborg BK (w)

3 - 1

Kolbotn (w)

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

20:00 - 08/06

Djurgardens (w)

2 - 0

AIK Solna (w)

20:00 - 08/06

Hammarby (w)

1 - 2

Vaxjo (w)

20:00 - 08/06

FC Rosengard (w)

4 - 0

IFK Norrkoping DFK (w)

20:00 - 08/06

Trelleborgs FF (w)

0 - 3

Linkopings (w)

Hạng Nhất Nam Phi

Hạng Nhất Nam Phi

20:00 - 08/06

Baroka FC

0 - 0

Richards Bay

Brazil Campeonato Mineiro U20

Brazil Campeonato Mineiro U20

20:00 - 08/06

Contagem U20

2 - 2

Boston City FC Brasil U20

Ireland U20 League

Ireland U20 League

20:00 - 08/06

Finn Harps U20

2 - 2

Derry City U20

Phần Lan Kansallinen Liiga Nữ

Phần Lan Kansallinen Liiga Nữ

20:00 - 08/06

Honka Espoo (w)

0 - 1

PK-35 RY (w)

CAF African Womens U17

CAF African Womens U17

20:00 - 08/06

Zambia U17(w)

3 - 1

Morocco (w) football U17

20:10 - 08/06

Georgia U20

2 - 1

Kazakhstan U20

VĐQG Iceland Nữ

VĐQG Iceland Nữ

20:30 - 08/06

IBV Vestmannaeyjar (w)

3 - 4

Fjardab Hottur Leiknir (w)

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.