Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Vòng Loại World Cup Châu Phi

Vòng Loại World Cup Châu Phi

20:00 - 06/06

Malawi

3 - 1

Sao Tome Principe

22:59 - 06/06

Mauritania

0 - 2

Sudan

22:59 - 06/06

Libya

2 - 1

Mauritius

22:59 - 06/06

Guinea Bissau

0 - 0

Ethiopia

02:00 - 07/06

Mali

1 - 2

Ghana

02:00 - 07/06

Ai Cập

2 - 1

Burkina Faso

02:00 - 07/06

Senegal

1 - 1

D.R. Congo

02:00 - 07/06

Benin

1 - 0

Rwanda

02:00 - 07/06

Algeria

1 - 2

Guinea

20:00 - 07/06

Mozambique

2 - 1

Somalia

20:00 - 07/06

Zimbabwe

0 - 2

Lesotho

20:00 - 07/06

Kenya

1 - 1

Burundi

22:59 - 07/06

Madagascar

2 - 1

Comoros

22:59 - 07/06

Angola

1 - 0

Swaziland

22:59 - 07/06

Uganda

1 - 0

Botswana

02:00 - 08/06

Nigeria

1 - 1

Nam Phi

02:00 - 08/06

Morocco

2 - 1

Zambia

02:00 - 08/06

Bờ Biển Ngà

1 - 0

Gabon

USA USL League Two

USA USL League Two

07:00 - 06/06

Little Rock Street

2 - 0

Blue Goose SC

07:10 - 06/06

Minneapolis City SC

1 - 0

Thunder Bay cold

07:30 - 06/06

Hill Country Lobos

0 - 3

Corpus Christi FC

08:00 - 06/06

Marin FC Legends

3 - 0

San Francisco City

09:00 - 06/06

Ventura County Fusion

6 - 0

Hippocampus of southern California

09:30 - 06/06

Davis Legacy SC

1 - 2

Monterey Bay FC 2

09:30 - 06/06

Tacoma Stars

5 - 2

West Seattle Junction

10:00 - 06/06

Capo FC B

1 - 2

AMSG FC

06:00 - 07/06

Saint Charles FC

8 - 1

Chicago Dutch Lions

06:00 - 07/06

New Mexico U23

0 - 2

Utah United

06:00 - 07/06

Birmingham Legion B

1 - 3

Asheville City

07:00 - 07/06

River Light

2 - 2

Peoria

08:30 - 07/06

Salt City

0 - 3

Flatirons Rush

09:00 - 07/06

Capital City FC

1 - 1

Midlakes United

06:00 - 08/06

West Mass Pioneers

2 - 3

Seacoast Utd Phantoms

06:10 - 08/06

Kalamazoo

4 - 0

Oakland County FC

06:30 - 08/06

West Chester United

1 - 0

Philadelphia Lone Star

07:00 - 08/06

Bavarian

1 - 4

St. Croix SC

07:00 - 08/06

Rochester FC

0 - 4

Thunder Bay cold

Brazil Brasileiro A2 Nữ

Brazil Brasileiro A2 Nữ

07:00 - 06/06

SC Corinthians Paulista (w)

1 - 1

Santos (w)

05:00 - 07/06

Palmeiras SP (w)

3 - 0

Pinda SC (W)

Hạng 2 Ecuador

Hạng 2 Ecuador

07:00 - 06/06

Cuniburo FC

3 - 1

9 de Octubre

07:00 - 07/06

San Antonio(ECU)

1 - 1

Chacaritas SC

USA National Premier Soccer League

USA National Premier Soccer League

07:00 - 06/06

Sunflower State FC

0 - 0

Kansas City Sol

07:30 - 07/06

CF10 Houston FC

3 - 3

Denton Diablos FC

06:00 - 08/06

Jacksonville Armada U23

3 - 1

New Orleans Jesters

USA Women Premier League

USA Women Premier League

07:00 - 06/06

San Diego Surf (w)

6 - 1

ASC San Diego (w)

07:30 - 06/06

Salvo SC(w)

1 - 0

Minnesota Thunder Academy (W)

09:30 - 06/06

Lamorinda United (W)

5 - 4

Napa Valley 1839 (W)

06:00 - 07/06

FC Pride (w)

7 - 1

FC Spirit (W)

07:00 - 07/06

Union KC (W)

3 - 1

Sunflower State FC (W)

07:00 - 08/06

Salvo SC(w)

3 - 0

Mankato Utd (w)

07:00 - 08/06

Joy AC (W)

1 - 3

Rochester Lancers (w)

Argentina Cup

Argentina Cup

07:15 - 06/06

Arsenal de Sarandi

1 - 2

Velez Sarsfield

07:10 - 07/06

Talleres Cordoba

1 - 0

Colon de Santa Fe

06:00 - 08/06

San Lorenzo

2 - 0

Chacarita juniors

Brazil Copa do Nordeste

Brazil Copa do Nordeste

07:30 - 06/06

Fortaleza

2 - 0

CRB AL

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

08:00 - 06/06

Mexico

0 - 4

Uruguay

20:00 - 06/06

San Marino U21

3 - 0

Gibraltar U21

21:00 - 06/06

Lebanon U19

0 - 3

Armenia U19

22:00 - 06/06

Georgia U21

0 - 0

Kazakhstan U21

22:59 - 06/06

Albania U19

2 - 0

Kosovo U19

22:59 - 06/06

Gibraltar

0 - 0

Xứ Wales

22:59 - 06/06

Hungary U19

1 - 2

Thụy điển U19

22:59 - 06/06

Đan Mạch U21

3 - 3

Na uy U21

01:45 - 07/06

Hà Lan

4 - 0

Canada

18:00 - 07/06

Cambodia

2 - 0

Mongolia

20:00 - 07/06

Tajikistan U20

1 - 1

Belarus U19

21:00 - 07/06

Thụy điển U21

1 - 2

Anh U20

21:00 - 07/06

Phần Lan U18

4 - 0

Cộng hòa Séc U18

21:00 - 07/06

Azerbaijan U19

0 - 5

Turkey U19

21:00 - 07/06

Argentina U20

0 - 1

USAU19

21:00 - 07/06

Uzbekistan U23

1 - 1

Mali U23

21:10 - 07/06

Croatia U18

2 - 4

Montenegro U18

22:30 - 07/06

Cộng hòa Séc

7 - 1

Malta

22:59 - 07/06

Armenia

2 - 1

Kazakhstan

22:59 - 07/06

Croatia U21

2 - 3

Ireland U21

22:59 - 07/06

Turkey U18

3 - 4

Na uy U18

23:30 - 07/06

Moldova U19

2 - 2

Kazakhstan U19

00:00 - 08/06

Belarus

0 - 4

Nga

00:00 - 08/06

Albania

3 - 1

Azerbaijan

00:00 - 08/06

Slovakia U21

3 - 2

Azerbaijan U21

00:00 - 08/06

Bắc Ireland U19

2 - 2

Slovakia U19

00:00 - 08/06

Áo U21

5 - 0

Scotland U21

00:00 - 08/06

Bồ đào nhaU18

1 - 0

Slovakia U18

01:00 - 08/06

Romania

0 - 0

Liechtenstein

01:00 - 08/06

Ai Cập U23

1 - 0

Bờ Biển Ngà U23

01:45 - 08/06

Scotland

2 - 2

Phần lan

01:45 - 08/06

Anh

0 - 1

Iceland

01:45 - 08/06

Đức

2 - 1

Hy lạp

01:45 - 08/06

Ba lan

3 - 1

Ukraine

USL Championship Mỹ

USL Championship Mỹ

08:00 - 06/06

San Antonio

0 - 1

El Paso Locomotive FC

USL W-League Women

USL W-League Women

09:00 - 06/06

United PDX (W)

5 - 1

Capital FC Atletica (W)

Vòng Loại World Cup CONCACAF

Vòng Loại World Cup CONCACAF

09:00 - 06/06

Nicaragua

4 - 1

Montserrat

09:00 - 06/06

Guatemala

6 - 0

Dominica

03:30 - 07/06

Jamaica

1 - 0

Dominican Republic

04:00 - 07/06

Haiti

2 - 1

St. Lucia

07:30 - 07/06

Honduras

3 - 1

Cuba

07:30 - 07/06

Panama

2 - 0

Guyana

09:30 - 07/06

Costa Rica

4 - 0

St. Kitts and Nevis

09:30 - 07/06

El Salvador

0 - 0

Puerto Rico

Chinese Champions League

Chinese Champions League

13:00 - 06/06

Shenzhen 2028

3 - 0

Xiamen Lujian Tiancheng

13:00 - 06/06

Shanghai Tongji University

2 - 2

Hunan Tianyueyong

15:15 - 06/06

Xiamen1026

4 - 0

Ningbo Daxie Jindao

15:15 - 06/06

Shanghai Lucky Star FC

0 - 1

Shenzhen Nanshan Shengqing

15:20 - 07/06

Shaanxi Shan an

2 - 0

Zibo Daqi

15:30 - 07/06

Shijiazhuang Tiqiuzhe FC

2 - 5

Nantong New Dreams

Ethiopia Premier League Women

Ethiopia Premier League Women

14:00 - 06/06

Ethio Electric FC (W)

1 - 1

Mechal FC (W)

18:00 - 06/06

Hawassa City Fc (W)

2 - 0

Arba Minch (W)

20:00 - 06/06

Yirga Chefe Bunaa (W)

0 - 5

Bole Sub City (W)

14:00 - 07/06

Hambericho Durame (W)

2 - 1

Adama Ketema (W)

20:00 - 07/06

Addis Ababa (W)

1 - 0

Kedus Giorgis (W)

Australia Northern NSW Reserves League

Australia Northern NSW Reserves League

15:00 - 06/06

Broadmeadow Magic (R)

5 - 1

Maitland FC (R)

17:30 - 06/06

Cooks Hill United (R)

2 - 3

Edgeworth Eagles (R)

Australia Brisbane Capital League 2

Australia Brisbane Capital League 2

15:30 - 06/06

Belconnen United

1 - 2

Brindabella Blues FC

Malaysia President Cup

Malaysia President Cup

15:45 - 06/06

Kelantan U20

1 - 1

Sabah U20

Vòng Loại World Cup Châu Á

Vòng Loại World Cup Châu Á

16:00 - 06/06

Indonesia

0 - 2

Iraq

17:45 - 06/06

Bangladesh

0 - 2

Australia

18:00 - 06/06

Đài Loan

0 - 3

Oman

19:00 - 06/06

Trung Quốc

1 - 1

Thái Lan

19:00 - 06/06

Singapore

0 - 7

Hàn Quốc

19:00 - 06/06

Hong Kong

2 - 4

Iran

19:00 - 06/06

Việt Nam

3 - 2

Philippines

19:10 - 06/06

Myanmar

0 - 5

Nhật Bản

20:00 - 06/06

Triều Tiên

1 - 0

Syrian

20:30 - 06/06

Ấn Độ

0 - 0

Kuwait

21:30 - 06/06

Uzbekistan

3 - 1

Turkmenistan

22:00 - 06/06

Kyrgyzstan

1 - 1

Malaysia

22:30 - 06/06

Pakistan

0 - 3

Ả Rập Saudi

22:59 - 06/06

Afghanistan

0 - 0

Qatar

22:59 - 06/06

Nepal

0 - 4

UAE

22:59 - 06/06

Palestine

0 - 0

Lebanon

00:30 - 07/06

Jordan

3 - 0

Tajikistan

00:30 - 07/06

Bahrain

0 - 0

Yemen

Myanmar League Women

Myanmar League Women

16:15 - 06/06

Ayeyawady Utd (W)

1 - 2

Myawady FC (w)

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

18:00 - 06/06

Torslanda IK

1 - 2

Ljungskile

00:00 - 08/06

BK Olympic

1 - 0

Torns IF

Paraguay reserve team league

Paraguay reserve team league

18:30 - 06/06

Olimpia Asuncion (R)

1 - 1

Club Libertad Reserve

18:30 - 06/06

Nacional Asuncion (R)

2 - 5

Cerro Porteno Asuncion (R)

18:30 - 07/06

Club General Caballero (R)

2 - 1

Sol de America (R)

18:30 - 07/06

Sportivo Ameliano (R)

3 - 1

Tacuary (R)

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

19:00 - 06/06

Hassleholms IF

3 - 1

Osterlen FF

19:00 - 06/06

Bodens BK

2 - 0

Gottne IF

19:00 - 06/06

Motala AIF FK

5 - 5

Kumla

21:00 - 06/06

IFK Ostersunds

1 - 1

Bergnasets AIK

00:00 - 08/06

Rappe GOIF

0 - 0

IFK Karlshamn

00:00 - 08/06

Nosaby IF

0 - 1

Kristianstads FF

00:00 - 08/06

Ockero

0 - 3

Qviding FIF

00:00 - 08/06

Grebbestads IF

4 - 1

IK Kongahalla

00:30 - 08/06

Syrianska Eskilstuna IF

2 - 3

Atvidabergs

00:30 - 08/06

Lindome GIF

3 - 3

Bergdalens IK

00:30 - 08/06

Vanersborg FK

3 - 1

Lidkopings FK

Hạng Nhất Kazakhstan

Hạng Nhất Kazakhstan

19:00 - 06/06

Yassy Turkistan

1 - 1

Akzhayik Oral

19:00 - 06/06

Ulytau Zhezkazgan

4 - 1

Kaisar Kyzylorda (R)

21:00 - 06/06

FK Kaspyi Aktau

3 - 5

Khan Tengri FC

19:00 - 07/06

FK Aktobe II

0 - 2

FC Jetisay

19:00 - 07/06

Ekibastuzets

0 - 2

Okzhetpes

19:00 - 07/06

Kairat Almaty II

2 - 1

FK Arys

21:00 - 07/06

FK Taraz

0 - 0

SD Family

Uzbekistan Pro League

Uzbekistan Pro League

19:30 - 06/06

Buxoro FA

0 - 3

Jayxun

19:30 - 06/06

Jizak

1 - 3

Zaamin

19:30 - 06/06

Sirdaryo FA

4 - 1

Jizzax FA

20:00 - 06/06

Qoraqalpogiston FA

2 - 3

Qiziriq Football Club

20:00 - 06/06

Nasaf Qarshi B

3 - 0

Navoiy FA

20:00 - 06/06

Qumqo rg on FC

1 - 0

Buxoro University

Toulon Tournament

Toulon Tournament

20:00 - 06/06

Ukraine U23

4 - 0

Italy U21

22:59 - 06/06

Indonesia U20

0 - 4

Panama U23

19:00 - 07/06

Mexico U23

3 - 2

Ả rập xê-út U23

22:30 - 07/06

Pháp U20

1 - 0

Korea Republic U21

Uruguay Segunda

Uruguay Segunda

20:00 - 06/06

CS Cerrito

0 - 2

IA Sud America

PFL - Group 2 Nga

PFL - Group 2 Nga

20:00 - 06/06

Alania-d Vladikavkaz

0 - 7

Legion Dynamo

20:00 - 06/06

FK Astrakhan

1 - 0

FK Kuban Kholding

21:00 - 06/06

FK Angusht Nazran

3 - 0

Nart Cherkessk

21:00 - 06/06

FK Biolog

2 - 0

Stroitel Kamensk-Shakhtinsky

21:30 - 06/06

FK Forte Taganrog

3 - 1

FC Sevastopol

21:30 - 06/06

Rubin Yalta

2 - 1

Spartak Nalchik

22:00 - 06/06

Kompozit

1 - 1

FK Spartak Tambov

22:00 - 06/06

FK Rostov-2

1 - 1

Stavropolye-2009

22:59 - 06/06

Dinamo Makhachkala B

1 - 3

FK Pobeda Junior

14:00 - 07/06

SY Sakhalinsk

2 - 1

Strogino Moscow

15:00 - 07/06

Dinamo Vladivostok

1 - 0

Arsenal Tula II

16:00 - 07/06

FK Khimki B

2 - 0

Zenit Penza

16:00 - 07/06

FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

2 - 2

Saturn Moscow

18:00 - 07/06

Rodina Moskva III

5 - 1

Zvezda Sint Petersburg

19:00 - 07/06

Baltika-BFU Kaliningrad

0 - 3

Spartak Moscow II

20:00 - 07/06

FK Kosmos Dolgoprudny

3 - 2

SKA Khabarovsk II

21:00 - 07/06

Luki Energiya

0 - 0

Zenit-2 St.Petersburg

21:00 - 07/06

Znamya Truda

0 - 1

Irkutsk

22:00 - 07/06

Kvant Obninsk

2 - 2

FK Kolomna

22:00 - 07/06

FK Oryol

0 - 0

FK Ryazan

22:00 - 07/06

FC Tver

1 - 3

Chertanovo Moscow

22:00 - 07/06

Torpedo Vladimir

0 - 4

Dinamo Moscow B

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

20:00 - 06/06

Orebro (w)

4 - 1

Brommapojkarna (w)

ARG RESL

ARG RESL

20:00 - 06/06

Deportivo Espanol (R)

2 - 1

CA Claypole (R)

21:00 - 06/06

Talleres Remedios (R)

1 - 0

CA San Telmo (R)

21:00 - 06/06

CA Atlas (R)

2 - 2

Lujan (R)

21:30 - 06/06

CA San Miguel Res.

0 - 2

Ferro Carril Oeste (R)

22:00 - 06/06

Ferrocarril Midland (R)

2 - 1

CS Dock Sud (R)

22:00 - 06/06

Real Pilar (R)

6 - 0

CA Lugano Reserves

22:10 - 06/06

Centro Espanyol Reserves

3 - 1

Central Ballester (R)

22:10 - 06/06

Victoriano Arenas (R)

1 - 5

Defensores de Cambaceres Reserves

22:20 - 06/06

General Lamadrid (R)

1 - 0

Juventud Unida San Miguel Reserves

22:30 - 06/06

Nueva Chicago (R)

2 - 0

Quilmes (R)

22:59 - 06/06

Argentino de Rosario Reserves

3 - 2

JJ Urquiza (R)

00:00 - 07/06

Tristan Suarez (R)

0 - 1

Dep. Moron (R)

00:10 - 07/06

Dep. Armenio (R)

2 - 2

Sportivo Italiano (R)

00:20 - 07/06

Canuelas FC (R)

2 - 0

UAI Urquiza (R)

01:00 - 07/06

Sacachispas (R)

0 - 2

Excursionistas (R)

01:00 - 07/06

Comunicaciones U20

0 - 0

Argentino Merlo (R)

01:00 - 07/06

Argentino Quilmes (R)

3 - 4

Villa San Carlos (R)

01:00 - 07/06

All Boys (R)

3 - 0

E. de Buenos Aires Res.

00:00 - 08/06

Yupanqui (R)

1 - 3

El Porvenir (R)

01:00 - 08/06

Los Andes (R)

0 - 1

CA Colegiales (R)

Italy Serie D

Italy Serie D

21:00 - 06/06

Nuovo Campobasso

2 - 3

Cavese

22:59 - 06/06

Trapani

4 - 1

ASD Caldiero Terme

Hạng 4 Phần Lan

Hạng 4 Phần Lan

22:30 - 06/06

TuPS

3 - 0

Ponnistajat

22:30 - 06/06

Kultsu Lappeenranta

3 - 2

MP II

22:30 - 06/06

PP-70

4 - 5

ACE

22:59 - 06/06

SIF

5 - 0

Narpes Kraft II

22:59 - 06/06

Saaripotku

1 - 0

Korsnas FF

00:15 - 07/06

Gnistan Ogeli

2 - 1

RiPS

00:20 - 07/06

PPJ/Lauttasaari

1 - 0

Toolon Taisto

22:30 - 07/06

MuSa

0 - 0

Aifk Turku

22:30 - 07/06

TiPS

3 - 1

FC Kuusysi

22:30 - 07/06

MiPK

1 - 2

HAPK

22:59 - 07/06

MPS Helsinki

0 - 3

Atlantis FC/Akatemia

22:59 - 07/06

HPS

6 - 0

LPS Helsinki

22:59 - 07/06

VG 62

1 - 0

PIF Parainen

22:59 - 07/06

Sporting Kristina

1 - 0

KPV/Akatemia

00:00 - 08/06

FC Espoo

3 - 1

GrIFK Reservi

00:15 - 08/06

Herto

0 - 0

FC Loviisa

00:15 - 08/06

SAPA

1 - 4

Puiu

00:15 - 08/06

EsPa

2 - 0

FC Kirkkonummi

Algeria U20 Youth League

Algeria U20 Youth League

22:59 - 06/06

ES Ben Aknoun U21

3 - 2

ES Setif U21

23:10 - 06/06

ASO Chlef U21

0 - 3

JS Kabylie U21

23:10 - 06/06

CS Constantine U21

1 - 0

MC Oran U21

23:10 - 06/06

MC El Bayadh U21

3 - 1

US Biskra U21

Baltic Cup

Baltic Cup

22:59 - 06/06

Estonia U21

1 - 0

Phần Lan U21

22:59 - 06/06

Latvia U21

1 - 1

Lithuania U21

22:00 - 07/06

Lithuania U19

2 - 1

Estonia U19

Latvia 3. Liga

Latvia 3. Liga

23:30 - 06/06

Kadaga

1 - 1

AC Jules Verne

Na Uy Junior U19

Na Uy Junior U19

23:30 - 06/06

Valerenga U19

2 - 2

Ullensaker U19

01:00 - 07/06

Rade IL U19

4 - 1

Ostsiden IL U19

01:00 - 07/06

Kongsvinger U19

7 - 3

Lyn Oslo U19

01:00 - 07/06

Flint U19

2 - 1

Sandefjord U19

01:10 - 07/06

Klofta U19

8 - 4

Oppsal U19

01:15 - 07/06

Grorud U19

1 - 2

Drobak/Frogn U19

01:15 - 07/06

Follo U19

0 - 2

Skeid Oslo U19

01:15 - 07/06

Ready U19

1 - 1

FF Lillehammer U19

01:15 - 07/06

Ullern 2 U19

3 - 5

Asker U19

01:20 - 07/06

KFUM U19

3 - 0

Baerum U19

01:30 - 07/06

Lorenskog U19

3 - 1

Moss U19

00:00 - 08/06

Ranheim IL U19

1 - 3

Astor U19

Norway Division 4

Norway Division 4

00:00 - 07/06

Sola

1 - 3

Madla IL

00:00 - 08/06

Sandefjord B

1 - 1

Fram Larvik

00:30 - 08/06

Sparta Sarpsborg B

3 - 1

Assiden

Poland Division 4

Poland Division 4

00:00 - 07/06

Victoria Sulejowek

2 - 3

MKS Swit

22:00 - 07/06

Swit Szczecin

5 - 0

KS Polonia Sroda Wlkp

22:00 - 07/06

GKP Gorzow

1 - 3

Pawlowice Slaskie

22:15 - 07/06

Star Starachowice

2 - 1

KS Wieczysta Krakow

22:59 - 07/06

Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska

2 - 2

Termalica BB Nieciecza II

22:59 - 07/06

Siarka Tarnobrzeg

2 - 2

Swidniczanka Swidnik

22:59 - 07/06

Orzel Miedary

2 - 2

Szombierki Bytom

23:10 - 07/06

Gedania Gdansk

5 - 1

Vineta Wolin

00:00 - 08/06

Polonia Lidzbark

2 - 0

Motor Lubawa

00:00 - 08/06

Zabkovia Zabki

5 - 2

Wilga Garwolin

00:00 - 08/06

KTS Weszlo

4 - 4

MKS Piaseczno

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

00:00 - 07/06

Usv Hengsberg

6 - 2

Usv Ragnitz

22:59 - 07/06

SC Mannsworth

2 - 3

Hellas Kagran

22:59 - 07/06

SV Gerasdorf Stammer

2 - 2

FV Austria XIII

23:30 - 07/06

SAK Klagenfurt

2 - 4

SK Austria Klagenfurt Amateure

23:30 - 07/06

Atus Velden

1 - 2

SV Lendorf

00:00 - 08/06

SV Tillmitsch

2 - 0

USV Gnas

00:00 - 08/06

SV Lebring

3 - 4

SV Wildon

00:00 - 08/06

SC Kalsdorf

5 - 0

TUS Heiligenkreuz

00:00 - 08/06

SK Furstenfeld

3 - 3

Weinland Gamlitz

00:10 - 08/06

SV Strasswalchen

1 - 4

OTSU Hallein

00:30 - 08/06

HarreitherWaldhofen

0 - 2

SCU Kilb

00:30 - 08/06

SC Korneuburg

3 - 1

Langenrohr

00:30 - 08/06

St.Polten Amateure

0 - 2

Wiener Neustadt

00:30 - 08/06

Kottingbrunn

1 - 1

SC Ortmann

00:30 - 08/06

Zwettl SC

3 - 2

UFC St Peter

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

00:45 - 07/06

AA Carapebus U20

4 - 1

Mageense U20

00:45 - 07/06

Campo Grande CE U20

0 - 0

7 de Abril U20

01:00 - 07/06

Vitoria BA U20

3 - 0

Estrela de Marco U20

20:00 - 07/06

Hope International U20

2 - 2

Apucarana SC U20

01:00 - 08/06

Vila Nova (Youth)

4 - 0

Aparecida EC U20

01:00 - 08/06

Trindade AC Youth

3 - 0

Guanabara City U20

01:00 - 08/06

Brusque U20

0 - 0

Joinville SC Youth

01:10 - 08/06

Falcon FC SE Youth

5 - 0

Dorense U20

01:30 - 08/06

AE Tiradentes U20

0 - 2

FC Atlético Cearense U20

01:30 - 08/06

Gremio Anapolis U20

1 - 0

Itaucu Esporte Clube U20

Brazil Campeonato U20 Women

Brazil Campeonato U20 Women

01:00 - 07/06

Atletico Mineiro U20 (W)

0 - 2

Gremio U20 (W)

01:00 - 07/06

Bragantino U20 (W)

0 - 3

Santos FC U20 (W)

01:00 - 07/06

Ferroviaria SP U20 (W)

1 - 0

America MG U20 (W)

Trofeo Dossena Cup

Trofeo Dossena Cup

01:00 - 07/06

US Cremonese U20

0 - 0

Verona U20

03:10 - 07/06

Como U20

3 - 3

Modena Youth

Iceland Division 1

Iceland Division 1

01:00 - 07/06

Fjolnir

4 - 2

UMF Njardvik

00:30 - 08/06

IR Reykjavik

2 - 2

IBV Vestmannaeyjar

02:15 - 08/06

Grotta Seltjarnarnes

1 - 1

Throttur Reykjavik

Uruguay Reserve League

Uruguay Reserve League

01:00 - 07/06

Progreso Reserves

1 - 1

Miramar Misiones Reserves

01:00 - 07/06

Nacional de Montevideo (R)

2 - 0

Albion fc Reserves

Peru B League

Peru B League

01:00 - 07/06

Academia Deportiva Cantolao

0 - 2

Deportivo Municipal

03:15 - 07/06

UCV Moquegua

1 - 2

Comerciantes FC

22:59 - 07/06

Ayacucho Futbol Club

0 - 1

Santos Ica

03:00 - 08/06

EM Deportivo Binacional

3 - 0

Dep.San Martin

VĐQG Iceland Nữ

VĐQG Iceland Nữ

01:30 - 07/06

HK Kopavogur (w)

3 - 1

UMF Selfoss (w)

02:15 - 07/06

Afturelding (w)

1 - 0

Fram Reykjavik (w)

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

01:45 - 07/06

Rockmount

0 - 2

Ringmahon Rangers

Venezuela Cup

Venezuela Cup

02:00 - 07/06

Deportivo Nueva Esparta

0 - 1

Academia Anzoategui

02:30 - 07/06

Atletico La Cruz

4 - 0

Dynamo Puerto FC

02:30 - 07/06

Heroes de Falcon

1 - 0

Trujillanos

02:30 - 07/06

Deportivo Miranda

2 - 1

Caracas FC

02:30 - 07/06

Carabobo FC

0 - 2

Yaracuyanos

03:00 - 07/06

Urena SC

3 - 1

Real Frontera

04:00 - 07/06

AC Minerven FC Bolivar

0 - 0

Fundacion AIFI

05:00 - 07/06

Deportivo La Guaira

3 - 0

Aragua FC

05:00 - 07/06

Zamora Barinas

1 - 0

Academia Rey

05:00 - 07/06

Estudiantes Merida FC

4 - 2

Atletico El Vigia

Brazil Mineiluo group B League

Brazil Mineiluo group B League

02:00 - 07/06

Democrata SL/MG

1 - 0

Aymores

06:00 - 07/06

Caldense MG

1 - 1

EC Mamore MG

Hạng 2 Iceland

Hạng 2 Iceland

02:15 - 07/06

UMF Selfoss

2 - 1

Reynir Sandgerdi

02:10 - 08/06

KFR Aegir

2 - 3

Throttur Vogum

02:15 - 08/06

Volsungur husavik

2 - 2

HotturHuginn

Iceland 3 Deild

Iceland 3 Deild

02:15 - 07/06

KFK Kopavogur

2 - 3

UMF Vidir

02:20 - 07/06

KV Vesturbaer

0 - 2

Kari Akranes

03:15 - 07/06

IH Hafnarfjordur

2 - 3

FC Arbaer

03:00 - 08/06

Hviti Riddarinn

2 - 3

Vaengir Jupiters

Iceland 4 Deild

Iceland 4 Deild

02:15 - 07/06

KA Asvellir

3 - 3

Hamar Hveragerdi

03:00 - 07/06

Skautafelag Reykjavikur

3 - 2

KFR Hvolsvollur

01:00 - 08/06

KH Hlidarendi

3 - 4

KFS Vestmannaeyjar

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

02:30 - 07/06

Sportivo Ameliano

0 - 1

Tacuary

05:00 - 07/06

General Caballero

2 - 3

Sol de America

Columbia women\'s League

Columbia women\'s League

03:00 - 07/06

Millonarios (w)

2 - 0

Deportivo Pasto s (W)

06:00 - 07/06

Independiente Medellin (w)

1 - 1

Deportivo Cali (w)

04:00 - 08/06

America de Cali (w)

1 - 1

Atletico Nacional (w)

Hạng 2 Colombia

Hạng 2 Colombia

04:00 - 07/06

Orsomarso

1 - 0

Atletico Huila

07:30 - 07/06

Tigres Zipaquira

0 - 1

Real Cartagena

VĐQG Chile

VĐQG Chile

04:30 - 07/06

Coquimbo Unido

0 - 0

Palestino

06:00 - 08/06

Union Espanola

0 - 1

Union La Calera

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

05:00 - 07/06

Columbus Crew B

3 - 1

New England Revolution B

05:00 - 07/06

Philadelphia Union II

0 - 2

Cincinnati II

09:00 - 07/06

Tacoma Defiance

0 - 1

Saint Louis City B

06:00 - 08/06

Orlando City B

2 - 2

Carolina Core

06:00 - 08/06

Chicago flame B

1 - 1

Chattanooga

06:00 - 08/06

Sporting Kansas City(R)

2 - 2

Houston Dynamo B

Brazil Campeonato Gaucho 2

Brazil Campeonato Gaucho 2

05:30 - 07/06

EC Pelotas(RS)

1 - 1

CE Lajeadense

Northern New Zealand League

Northern New Zealand League

14:00 - 07/06

Birkenhead United

4 - 1

Western Springs AFC

Thailand University League

Thailand University League

14:00 - 07/06

North Bangkok University

2 - 3

Rattana Bundit University

14:00 - 07/06

Rajamangala University Rattanakosin

2 - 2

Mahidol University

16:10 - 07/06

Thailand National Sports University

2 - 1

Dhonburi Rajabhat University

16:10 - 07/06

Nakhon Pathom Rajabhat University

0 - 2

Christian University of Thailand

Kenya Super League

Kenya Super League

14:00 - 07/06

Nairobi United

2 - 3

Mathare United

Indonesia Liga 3

Indonesia Liga 3

14:00 - 07/06

Adhyaksa Farmel FC

1 - 1

Persibo Bojonegoro

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

14:30 - 07/06

Sydney FC U20

2 - 1

St.George Saints U20

14:30 - 07/06

Manly United U20

1 - 0

APIA Leichhardt U20

Algeria Womens League

Algeria Womens League

15:00 - 07/06

USF Bejaia (W)

2 - 1

ASE Bejaia (W)

Australia NPL Queensland U23

Australia NPL Queensland U23

15:00 - 07/06

WDSC Wolves U23

1 - 3

Rochedale Rovers U23

15:30 - 07/06

Eastern Suburbs U23

2 - 5

Brisbane Strikers U23

Australia NPL Victoria U23 A

Australia NPL Victoria U23 A

15:15 - 07/06

Werribee City U23

3 - 1

Kingston City U23

15:15 - 07/06

Northcote City U23

0 - 0

Preston Lions U23

15:15 - 07/06

Langwarrin U23

3 - 2

Caroline Springs George Cross U23

Australia SA Premier League Women Reserves

Australia SA Premier League Women Reserves

15:30 - 07/06

West Adelaide (R) (w)

1 - 1

Flinders Utd (R) (W)

15:30 - 07/06

Adelaide City Reserves (W)

0 - 0

Adelaide University (R) (w)

Australia New South Wales NPL Women

Australia New South Wales NPL Women

15:45 - 07/06

Adelaide Comets (w)

6 - 0

Sturt Lions (W)

17:50 - 07/06

FFSA NTC Girls (w)

0 - 1

Salisbury Inter (w)

18:00 - 07/06

West Adelaide (w)

5 - 0

Flinders United (W)

U19 League Cộng hòa Séc

U19 League Cộng hòa Séc

16:00 - 07/06

Sigma Olomouc U19

4 - 1

Vysocina Jihlava U19

Australia Darwin Premier League

Australia Darwin Premier League

16:00 - 07/06

University Azzurri FC

1 - 2

Mindil Aces

18:00 - 07/06

Darwin Hearts

2 - 3

Casuarina FC

Thailand League Women

Thailand League Women

16:00 - 07/06

Bangkok Sport School (W)

1 - 3

Chonburi Sports School (W)

NPL Northern NSW Úc

NPL Northern NSW Úc

16:00 - 07/06

Cooks Hill United

4 - 1

Lake Macquarie

NPL Victoria Úc

NPL Victoria Úc

16:30 - 07/06

South Melbourne

2 - 0

Manningham Blues

NPL NSW Úc

NPL NSW Úc

16:30 - 07/06

Manly United

1 - 0

APIA Leichhardt

16:30 - 07/06

Sydney FC (Youth)

2 - 1

St George Saints

Australia Victoria State League

Australia Victoria State League

16:30 - 07/06

Box Hill United SC

1 - 2

North Sunshine Eagles

17:30 - 07/06

Essendon Royals

2 - 2

Doveton

K3 League Hàn Quốc

K3 League Hàn Quốc

17:00 - 07/06

Chuncheon Citizen

1 - 1

Gimhae City

Cup Nữ Nga

Cup Nữ Nga

17:00 - 07/06

Chelyabinsk FC (W)

0 - 16

Lokomotiv Moscow (w)

18:00 - 07/06

Master Saturn FC (W)

1 - 2

Rubin Kazan (w)

NPL South Australian Úc

NPL South Australian Úc

17:00 - 07/06

Adelaide Panthers

1 - 1

White City Woodville

17:15 - 07/06

Metrostars SC

3 - 3

Campbelltown City SC

Japan Football League

Japan Football League

17:00 - 07/06

Criacao Shinjuku

1 - 4

FC Tiamo Hirakata

Australia New South Wales League 2

Australia New South Wales League 2

17:00 - 07/06

Western Rage

5 - 2

Fraser Park FC

NPL Queensland Úc

NPL Queensland Úc

17:15 - 07/06

Brisbane Wolves

2 - 1

Rochedale Rovers

Australia South Australia State League 2

Australia South Australia State League 2

17:20 - 07/06

Eastern United

4 - 1

Adelaide Hills

Australia Queensland Premier League 2

Australia Queensland Premier League 2

17:30 - 07/06

Holland Park Hawks FC

3 - 2

Souths United

Australia Queensland State Women\'s Premier League

Australia Queensland State Women\'s Premier League

17:30 - 07/06

Ipswich knights SC W

0 - 4

Virginia United SC (w)

Australia Victorian Division 1

Australia Victorian Division 1

17:30 - 07/06

Werribee City

2 - 4

Kingston City

17:30 - 07/06

Northcote City

1 - 1

Preston Lions

17:30 - 07/06

Langwarrin

3 - 2

Caroline Springs FC

Australian cloth

Australian cloth

17:30 - 07/06

Mount Gravatt Hawks

1 - 0

North Brisbane

Premier League Nữ - Australia

Premier League Nữ - Australia

17:30 - 07/06

Preston Lions (w)

4 - 3

Boroondara Eagles (w)

Australia Queensland State Leagues

Australia Queensland State Leagues

17:40 - 07/06

Eastern Suburbs Brisbane

2 - 1

Brisbane Strikers

FFSA SLR

FFSA SLR

17:45 - 07/06

Adelaide Utd (R)

6 - 1

Para Hills (R)

Australia Northern NSW League 1 Reserves

Australia Northern NSW League 1 Reserves

18:00 - 07/06

Darwin Olympics (Reserve)

2 - 2

Helens (Reserve)

Argentina Youth League

Argentina Youth League

19:10 - 07/06

Canuelas FC U20

0 - 0

Excursionistas U20

23:30 - 07/06

Acassuso U20

3 - 3

CA Atlanta U20

Zanzibar Premier League

Zanzibar Premier League

20:15 - 07/06

Kundemba FC

2 - 0

JKU FC

20:20 - 07/06

Malindi

2 - 1

Uhamiaji FC

Egypt Division 2

Egypt Division 2

21:00 - 07/06

Tersana SC

3 - 0

Alexandria SC

21:00 - 07/06

Haras El Hedoud

1 - 0

Suez Montakhab

Jordan League Women

Jordan League Women

21:00 - 07/06

Al Orthodoxi (w)

3 - 0

Al Naser (W)

00:00 - 08/06

Amman FC (W)

4 - 0

Al-Hussein SC (w)

VĐQG UAE

VĐQG UAE

21:20 - 07/06

Al Ain

0 - 2

Al Bataeh

Ceska Fotbalova Liga - Séc

Ceska Fotbalova Liga - Séc

22:00 - 07/06

Otrokovice

2 - 2

Zlin B

22:30 - 07/06

Sardice

0 - 0

Blansko

22:59 - 07/06

Slovan Rosice

2 - 0

Hlucin

22:59 - 07/06

Most Mus

2 - 1

Usti nad Labem

VĐQG Phần Lan

VĐQG Phần Lan

22:00 - 07/06

FC Haka

2 - 0

IFK Mariehamn

22:00 - 07/06

Lahti

0 - 2

Inter Turku

22:00 - 07/06

Vaasa VPS

1 - 1

Ilves Tampere

00:00 - 08/06

HJK Helsinki

4 - 1

SJK Seinajoen

Lithuania II Lyga

Lithuania II Lyga

22:00 - 07/06

Suduva Marijampole II

1 - 1

FM Klaipedos

22:30 - 07/06

Lietava Jonava

1 - 0

FK Dembava

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

22:00 - 07/06

AI Kahrabaa

3 - 1

Arbil

Czech Group D League

Czech Group D League

22:30 - 07/06

Novy Jicin

0 - 1

FC Kostelec Na Hane

Finland - Kakkonen Lohko

Finland - Kakkonen Lohko

22:30 - 07/06

PEPO Lappeenranta

2 - 1

Mypa

22:30 - 07/06

Futura Porvoo

2 - 3

JaPS B

22:59 - 07/06

Atlantis II

1 - 3

NJS

22:59 - 07/06

PPJ Akatemia

0 - 1

Lahden Reipas

22:59 - 07/06

Honka Espoo

2 - 1

P-Iirot

Hạng 2 Tunisia

Hạng 2 Tunisia

22:30 - 07/06

CS.Hammam-Lif

5 - 2

CS Korba

22:30 - 07/06

Chebba

0 - 1

AS Gabes

22:30 - 07/06

E. M. Mahdia

0 - 3

ES Zarzis

22:30 - 07/06

CO Sidi Bouzid

2 - 1

CO Medenine

22:30 - 07/06

Oceano Kerkennah

1 - 1

Espoir Rogba

22:30 - 07/06

SC Moknine

1 - 0

Rejiche

22:30 - 07/06

Stade Gabesien

0 - 1

Jerba Midoun

Peru Reserves League

Peru Reserves League

22:30 - 07/06

UTC Cajamarca (R)

1 - 1

Carlos Mannucci (R)

23:30 - 07/06

FBC Melgar (R)

7 - 0

Cusco FC (R)

VĐQG Algerian Ligue

VĐQG Algerian Ligue

22:45 - 07/06

ASO Chlef

1 - 1

JS kabylie

22:45 - 07/06

ES Ben Aknoun

1 - 0

ES Setif

22:45 - 07/06

CS Constantine

1 - 1

MC Oran

22:45 - 07/06

El Bayadh

2 - 1

Biskra

22:45 - 07/06

MC Magra

2 - 0

Paradou AC

22:45 - 07/06

MC Alger

0 - 0

CR Belouizdad

22:45 - 07/06

JS Saoura

2 - 1

USM Alger

22:45 - 07/06

Union Sportive Souf

2 - 5

USM Khenchela

Estonia Womens Meistri Liiga

Estonia Womens Meistri Liiga

22:59 - 07/06

JK Tabasalu (w)

2 - 0

JK Tallinna Kalev (w)

00:00 - 08/06

Tallinna FC Ararat (W)

2 - 1

Saku Sporting (w)

00:00 - 08/06

Tammeka Tartu (w)

4 - 2

Viimsi JK (W)

Hạng 3 Áo

Hạng 3 Áo

22:59 - 07/06

ASK Klagenfurt

5 - 1

USV St. Anna

00:00 - 08/06

ASK Voitsberg

2 - 0

WSC Hertha Wels

00:00 - 08/06

TUS Bad Gleichenberg

2 - 1

LASK (Youth)

00:00 - 08/06

SC Gleisdorf

1 - 1

Wallern

00:00 - 08/06

SV Ried B

5 - 1

Allerheiligen

00:00 - 08/06

Vocklamarkt

3 - 0

Deutschlandsberger SC

00:00 - 08/06

SK Vorwarts Steyr

0 - 0

SC Weiz

00:00 - 08/06

Wolfsberger AC II

0 - 4

Union Gurten

Poland Regional League

Poland Regional League

23:10 - 07/06

KS Zorawina

5 - 1

Rapid Domaniow

Gambia GFA League

Gambia GFA League

23:30 - 07/06

Brikama United

3 - 1

Samger FC

Denmark - 4.Liga

Denmark - 4.Liga

23:30 - 07/06

Karlslunde IF

3 - 2

Allerod

23:30 - 07/06

Næstved IF 2

1 - 1

B1908

00:00 - 08/06

Horsholm-Usserod IK

2 - 3

Gorslev IF

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

00:00 - 08/06

VfB Sangerhausen

1 - 2

Haldensleber SC

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

00:00 - 08/06

TSV Mariendorf 1897

0 - 4

Reinickendorfer Fuchse

00:30 - 08/06

Berlin Turkspor

3 - 3

SSC Teutonia 99

Hạng 2 Đan Mạch

Hạng 2 Đan Mạch

00:00 - 08/06

AB Copenhagen

5 - 3

Aarhus Fremad

Columbia U19 League

Columbia U19 League

00:00 - 08/06

Talentos Envigado U19

1 - 1

Total Soccer U19

00:00 - 08/06

Club Independiente Santa Fe U19

1 - 0

Plata Vino Tinto Oro U19

Brazil Campeonato Paulista Youth

Brazil Campeonato Paulista Youth

01:00 - 08/06

Comercial FC U20

6 - 1

Inter Bebedouro SP Youth

01:00 - 08/06

Sfera Youth

3 - 1

Comercial FC Tiete U20

01:00 - 08/06

Presidente Prudente SP Youth

0 - 1

G. Novorizontin (Youth)

01:00 - 08/06

Referencia SP Youth

2 - 2

Audax Rio RJ U20

01:00 - 08/06

Santo Andre (Youth)

2 - 1

Maua SP Youth

01:00 - 08/06

Sao Bento SP (Youth)

2 - 1

Ituano (Youth)

01:00 - 08/06

Sao Carlos (Youth)

2 - 2

Rio Claro (Youth)

01:00 - 08/06

SC Aguai SP Youth

1 - 0

Ponte Preta (Youth)

01:00 - 08/06

SKA Brasil Youth

0 - 0

Guarani SP (Youth)

01:00 - 08/06

Porto Ferreira SP Youth

3 - 1

CA Guacuano U20

01:00 - 08/06

Tanabi SP (Youth)

0 - 3

Jose Bonifacio SP Youth

01:00 - 08/06

CA Taquaritinga SP U20

0 - 3

Ferroviaria SP (Youth)

01:00 - 08/06

Tupa SP Youth

2 - 2

Vocem SP Youth

01:00 - 08/06

Uniao Mogi Youth

0 - 0

Sao Jose AP (Youth)

01:00 - 08/06

Uniao Sao Joao (Youth)

1 - 1

Inter de Limeira (Youth)

01:00 - 08/06

Vital Ibiuna SP Youth

1 - 0

OSTO youth team

01:00 - 08/06

Portuguesa (Youth)

2 - 0

Flamengo-SP (Youth)

01:00 - 08/06

Pinda Ferrov SP Youth

1 - 2

Taubate (Youth)

01:00 - 08/06

Cosmopolitano SP Youth

0 - 1

Piracicaba (Youth)

01:00 - 08/06

Itapirense Youth

1 - 2

Brasilis FC U20

01:00 - 08/06

Sao Bernardo U20

0 - 1

Sao Caetano (Youth)

01:00 - 08/06

Elosport SP Youth

0 - 0

Desportivo U20

01:00 - 08/06

Fernando Boris U20

3 - 2

Rio Preto (Youth)

01:00 - 08/06

Gremio Osasco Youth

2 - 9

Sao Paulo (Youth)

01:00 - 08/06

Guarulhos SP Youth

0 - 2

Ibrachina Youth

01:00 - 08/06

Independente SP Youth

0 - 2

Rio Branco EC/SP Youth

01:00 - 08/06

Joseense SP Youth

0 - 0

Uniao Suzano Youth

01:00 - 08/06

Paulinia SP (Youth)

2 - 3

Capivariano U20

01:00 - 08/06

Juventus-AC (Youth)

2 - 3

Agua Santa U20

01:00 - 08/06

Marilia (Youth)

3 - 0

Gremio Prudente SP (Youth)

01:00 - 08/06

Mauaense SP Youth

0 - 1

Santos (Youth)

01:00 - 08/06

CA Metropolitano U20

0 - 2

RB Bragantino Youth

01:00 - 08/06

Nacional AC SP (Youth)

0 - 3

Palmeiras (Youth)

01:00 - 08/06

Olimpia SP U20

0 - 4

Mirassol FC Youth

01:00 - 08/06

Portuguesa Santista U20

2 - 1

Jabaquara SP U20

01:00 - 08/06

Velo Clube Youth

1 - 3

XV de Jau (Youth)

UEFA - EURO U21 Qualifying

UEFA - EURO U21 Qualifying

01:00 - 08/06

Montenegro U21

1 - 0

Albania U21

Argentina Championship Women

Argentina Championship Women

01:00 - 08/06

Gimnasia LP (w)

0 - 2

San Luis FC (W)

The women\'s league of Argentina

The women\'s league of Argentina

01:00 - 08/06

River Plate (w)

7 - 0

Excursionistas (w)

Ireland Division 1

Ireland Division 1

01:45 - 08/06

Cork City

2 - 0

Longford Town

01:45 - 08/06

Cobh Ramblers

2 - 0

Finn Harps

01:45 - 08/06

Treaty United

2 - 0

Bray Wanderers

01:45 - 08/06

UC Dublin

2 - 1

Kerry FC

VĐQG Ireland

VĐQG Ireland

01:45 - 08/06

Derry City

2 - 0

Galway United

01:45 - 08/06

Drogheda United

0 - 0

St. Patricks Athletic

01:45 - 08/06

Shelbourne

1 - 0

Dundalk

01:45 - 08/06

Waterford United

4 - 1

Sligo Rovers

Premiership Nữ Bắc Ireland

Premiership Nữ Bắc Ireland

01:45 - 08/06

Cliftonville LFC (w)

4 - 0

Linfield (w)

01:45 - 08/06

Mid Ulster (w)

1 - 6

Derry City (w)

01:45 - 08/06

Larne FC (W)

0 - 0

Crusaders Strikers (w)

02:00 - 08/06

Lisburn (w)

1 - 3

Glentoran (w)

Hạng 2 Paraguay

Hạng 2 Paraguay

03:00 - 08/06

3 De Febrero

1 - 2

Rubio nu

05:30 - 08/06

Encarnacion FC

3 - 2

Deportivo Santani

Ecuador Primera Women

Ecuador Primera Women

03:00 - 08/06

CD Espuce (W)

3 - 0

Nusta (W)

Peru Campeonato Nacional Women

Peru Campeonato Nacional Women

03:00 - 08/06

FBC Melgar (W)

0 - 0

Defensores Del Ilucan (W)

03:00 - 08/06

Carlos Mannucci W

0 - 1

Sporting Cristal W

Chile Tercera

Chile Tercera

04:00 - 08/06

Santiago City

1 - 0

Chimbarongo FC

Paraguay Women League

Paraguay Women League

04:15 - 08/06

Sol de America (w)

4 - 1

Sportivo Luqueno (w)

06:30 - 08/06

Sportivo Ameliano (W)

0 - 7

Club Olimpia (w)

Brazil Serie B

Brazil Serie B

05:00 - 08/06

Coritiba PR

4 - 2

Ituano SP

07:00 - 08/06

Gremio Novorizontin

3 - 1

Santos

USA Independent League

USA Independent League

06:00 - 08/06

Club de Lyon FC

2 - 1

Georgia Lions

06:00 - 08/06

Michigan Stars

1 - 2

Maryland Bobcats FC

NWSL Nữ Mỹ

NWSL Nữ Mỹ

07:00 - 08/06

Racing Louisville (W)

2 - 0

Houston Dash (w)

Argentine Torneo A

Argentine Torneo A

07:00 - 08/06

Sarmiento de La Banda

2 - 1

Crucero del Norte

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.