Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Vòng Loại World Cup Châu Phi

Vòng Loại World Cup Châu Phi

22:59 - 05/06

Trung Phi

1 - 0

Chad

22:59 - 05/06

Sierra Leone

2 - 1

Djibouti

22:59 - 05/06

Togo

1 - 1

Nam Sudan

22:59 - 05/06

Namibia

1 - 1

Liberia

02:00 - 06/06

Tunisia

1 - 0

Equatorial Guinea

20:00 - 06/06

Malawi

3 - 1

Sao Tome Principe

22:59 - 06/06

Guinea Bissau

0 - 0

Ethiopia

22:59 - 06/06

Mauritania

0 - 2

Sudan

22:59 - 06/06

Libya

2 - 1

Mauritius

02:00 - 07/06

Mali

1 - 2

Ghana

02:00 - 07/06

Ai Cập

2 - 1

Burkina Faso

02:00 - 07/06

Senegal

1 - 1

D.R. Congo

02:00 - 07/06

Benin

1 - 0

Rwanda

02:00 - 07/06

Algeria

1 - 2

Guinea

VĐQG Brazil

VĐQG Brazil

05:00 - 06/06

Juventude

1 - 0

Atletico Clube Goianiense

06:00 - 06/06

Cuiaba

0 - 0

Vitoria BA

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

07:00 - 05/06

USA (W)

3 - 0

Hàn Quốc (W)

07:00 - 05/06

Nicaragua (w)

1 - 0

Peru (W)

20:00 - 05/06

Uruguay U20

3 - 3

Australia U20

22:00 - 05/06

Bosnia-Herzegovina U21

2 - 1

Bắc Macedonia U21

22:59 - 05/06

Slovakia

4 - 0

San Marino

22:59 - 05/06

Croatia U18

0 - 4

Na uy U18

00:00 - 06/06

Đan Mạch

2 - 1

Thụy điển

00:00 - 06/06

Na uy

3 - 0

Kosovo

00:00 - 06/06

Malta U21

0 - 2

Belarus U21

01:30 - 06/06

Bỉ

2 - 0

Montenegro

02:00 - 06/06

Pháp

3 - 0

Luxembourg

02:30 - 06/06

Tây ban nha

5 - 0

Andorra

08:00 - 06/06

Mexico

0 - 4

Uruguay

20:00 - 06/06

San Marino U21

3 - 0

Gibraltar U21

21:00 - 06/06

Lebanon U19

0 - 3

Armenia U19

22:00 - 06/06

Georgia U21

0 - 0

Kazakhstan U21

22:59 - 06/06

Albania U19

2 - 0

Kosovo U19

22:59 - 06/06

Gibraltar

0 - 0

Xứ Wales

22:59 - 06/06

Hungary U19

1 - 2

Thụy điển U19

22:59 - 06/06

Đan Mạch U21

3 - 3

Na uy U21

01:45 - 07/06

Hà Lan

4 - 0

Canada

USA USL League Two

USA USL League Two

07:00 - 05/06

Hattiesburg FC

0 - 2

MississippiBrilla

07:00 - 05/06

RKC Third Coast

0 - 3

Bavarian

07:30 - 05/06

Twin City Toucans

0 - 1

AHFC Royals

04:00 - 06/06

New Jersey Copa

1 - 2

Cedar star

05:30 - 06/06

Weston

1 - 0

Swan City SC

06:00 - 06/06

Athens United

1 - 0

Dothan United SC

06:00 - 06/06

Flint City Bucks

3 - 1

AFC Ann Arbor

06:00 - 06/06

Kalamazoo

0 - 1

Midwest United

06:00 - 06/06

Tobacco Road

0 - 3

Wake FC

06:20 - 06/06

Charlottesville Blues

1 - 2

Lionsbridge FC

06:30 - 06/06

Morris Elite

1 - 3

Manhattan SC

06:30 - 06/06

Boston

2 - 1

Blackwatch Rush

06:30 - 06/06

Brooke House FC

2 - 2

Brevard SC

06:30 - 06/06

FC Motown team B

5 - 2

Westchester Flames

06:30 - 06/06

Virginia Marauders

0 - 3

Patuxent FA

07:00 - 06/06

Little Rock Street

2 - 0

Blue Goose SC

07:10 - 06/06

Minneapolis City SC

1 - 0

Thunder Bay cold

07:30 - 06/06

Hill Country Lobos

0 - 3

Corpus Christi FC

08:00 - 06/06

Marin FC Legends

3 - 0

San Francisco City

09:00 - 06/06

Ventura County Fusion

6 - 0

Hippocampus of southern California

09:30 - 06/06

Davis Legacy SC

1 - 2

Monterey Bay FC 2

09:30 - 06/06

Tacoma Stars

5 - 2

West Seattle Junction

10:00 - 06/06

Capo FC B

1 - 2

AMSG FC

06:00 - 07/06

Birmingham Legion B

1 - 3

Asheville City

06:00 - 07/06

New Mexico U23

0 - 2

Utah United

06:00 - 07/06

Saint Charles FC

8 - 1

Chicago Dutch Lions

07:00 - 07/06

River Light

2 - 2

Peoria

USL W-League Women

USL W-League Women

07:00 - 05/06

Greenville Liberty (W)

1 - 0

Southern Academy (W)

03:00 - 06/06

Brooke House FC (W)

1 - 2

Swan City W

09:00 - 06/06

United PDX (W)

5 - 1

Capital FC Atletica (W)

Copa Libertadores

Copa Libertadores

07:00 - 05/06

Huachipato

0 - 1

Gremio (RS)

Hạng 2 Ecuador

Hạng 2 Ecuador

07:00 - 05/06

Manta FC

3 - 1

Club Leones del Norte

03:00 - 06/06

Gualaceo SC

0 - 0

CD Vargas Torres

03:00 - 06/06

Guayaquil City

0 - 0

CD Independiente Juniors

07:00 - 06/06

Cuniburo FC

3 - 1

9 de Octubre

07:00 - 07/06

San Antonio(ECU)

1 - 1

Chacaritas SC

Hạng 2 Colombia

Hạng 2 Colombia

07:05 - 05/06

Union Magdalena

2 - 1

Llaneros FC

04:00 - 07/06

Orsomarso

1 - 0

Atletico Huila

Brazil Serie B

Brazil Serie B

07:30 - 05/06

SC Paysandu Para

2 - 0

America MG

 Copa Sudamericana

Copa Sudamericana

07:30 - 05/06

Real Tomayapo

0 - 2

Internacional RS

Chinese Champions League

Chinese Champions League

13:10 - 05/06

Shaanxi Northwest Juniors

0 - 2

Zibo Home

13:10 - 05/06

Shijiazhuang Tiqiuzhe FC

2 - 2

Zibo Daqi

15:30 - 05/06

Shaanxi Shan an

3 - 2

Nantong New Dreams

15:30 - 05/06

Shandong Qiutan

0 - 1

Hebei Xiongan Glory FC

13:00 - 06/06

Shenzhen 2028

3 - 0

Xiamen Lujian Tiancheng

13:00 - 06/06

Shanghai Tongji University

2 - 2

Hunan Tianyueyong

15:15 - 06/06

Xiamen1026

4 - 0

Ningbo Daxie Jindao

15:15 - 06/06

Shanghai Lucky Star FC

0 - 1

Shenzhen Nanshan Shengqing

Ethiopia Premier League Women

Ethiopia Premier League Women

14:00 - 05/06

Sidama Bunna (W)

1 - 1

Ethiopia Nigd Bank (W)

20:00 - 05/06

Dire Dawa (W)

2 - 4

Lideta Sub City (W)

14:00 - 06/06

Ethio Electric FC (W)

1 - 1

Mechal FC (W)

18:00 - 06/06

Hawassa City Fc (W)

2 - 0

Arba Minch (W)

20:00 - 06/06

Yirga Chefe Bunaa (W)

0 - 5

Bole Sub City (W)

Ceska Fotbalova Liga - Séc

Ceska Fotbalova Liga - Séc

15:00 - 05/06

Slovan Liberec II

0 - 2

Teplice B

21:30 - 05/06

Banik Ostrava B

3 - 2

Frydlant

22:59 - 05/06

Hradec Kralove B

1 - 0

Slovan Velvary

Australia Victoria State League U20

Australia Victoria State League U20

15:10 - 05/06

Heidelberg United (W) U20

1 - 8

NTC (W) U20

Hạng Nhì Việt Nam

Hạng Nhì Việt Nam

15:30 - 05/06

An Giang

0 - 1

TP Ho Chi Minh II

16:00 - 05/06

Tien Giang

2 - 2

Dinh Huong

17:00 - 05/06

PVF Việt Nam

0 - 0

Dak Lak

Australia Capital Territory U23 League

Australia Capital Territory U23 League

15:30 - 05/06

Belconnen United U23

3 - 2

Brenda Bella U23

Malaysia President Cup

Malaysia President Cup

15:45 - 05/06

Negeri Sembilan U20

1 - 1

Kelantan Darul Naim U20

15:45 - 05/06

Selangor PB U20

2 - 0

Kedah U20

15:45 - 05/06

PDRM U20

2 - 0

Kuching City U20

15:45 - 06/06

Kelantan U20

1 - 1

Sabah U20

Myanmar League Women

Myanmar League Women

16:30 - 05/06

Thitsar Arman FC (w)

3 - 0

Yreo FC (w)

16:30 - 05/06

Yangon United FC (W)

4 - 0

Shan Utd (W)

16:15 - 06/06

Ayeyawady Utd (W)

1 - 2

Myawady FC (w)

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

16:30 - 05/06

Rockdale City Suns

9 - 1

Phoenix (AUS)

17:00 - 05/06

Spirit FC

2 - 1

Sydney United

17:00 - 05/06

Modbury Jets

1 - 0

Adelaide Olympic

Australia New South Wales Super League

Australia New South Wales Super League

16:30 - 05/06

Bulls Academy

1 - 2

Blacktown Spartans

16:30 - 05/06

SD Raiders FC

3 - 0

Nepean Football Club

16:30 - 05/06

Macarthur Rams

1 - 0

Canterbury Bankstown FC

Australia New South Wales League 2

Australia New South Wales League 2

16:30 - 05/06

Prospect United

0 - 2

Inner West Hawks

17:00 - 05/06

South Coast Flame FC

1 - 3

Hearst Neville

17:00 - 05/06

Newcastle Jets FC (Youth)

3 - 2

Central Coast United FC

Australia Northern NSW Women’s Premier League

Australia Northern NSW Women’s Premier League

17:00 - 05/06

Newcastle Olympic FC (W)

3 - 0

Adamstown Rosebud (w)

J-League Cup

J-League Cup

17:00 - 05/06

Kashiwa Reysol

1 - 1

Nagoya Grampus

17:00 - 05/06

FC Tokyo

1 - 2

Hiroshima Sanfrecce

17:00 - 05/06

Albirex Niigata

2 - 1

V-Varen Nagasaki

17:00 - 05/06

Cerezo Osaka

1 - 3

Machida Zelvia

17:30 - 05/06

Consadole Sapporo

1 - 1

Kataller Toyama

Premier League Nữ - Australia

Premier League Nữ - Australia

17:30 - 05/06

Heidelberg United (w)

2 - 2

Emerging Athlete Program (w)

Paraguay reserve team league

Paraguay reserve team league

18:30 - 05/06

Club Guarani (R)

1 - 1

Mayo Reserves

18:30 - 06/06

Olimpia Asuncion (R)

1 - 1

Club Libertad Reserve

18:30 - 06/06

Nacional Asuncion (R)

2 - 5

Cerro Porteno Asuncion (R)

Uzbekistan Pro League

Uzbekistan Pro League

19:00 - 05/06

Andijan FA

0 - 2

Namangan FA

19:30 - 05/06

Fergana FA

1 - 2

Tashkent VFA

19:30 - 06/06

Buxoro FA

0 - 3

Jayxun

19:30 - 06/06

Jizak

1 - 3

Zaamin

19:30 - 06/06

Sirdaryo FA

4 - 1

Jizzax FA

20:00 - 06/06

Qoraqalpogiston FA

2 - 3

Qiziriq Football Club

20:00 - 06/06

Nasaf Qarshi B

3 - 0

Navoiy FA

20:00 - 06/06

Qumqo rg on FC

1 - 0

Buxoro University

Toulon Tournament

Toulon Tournament

19:00 - 05/06

Bờ Biển Ngà U23

2 - 1

Korea Republic U21

22:30 - 05/06

Pháp U20

2 - 2

Mexico U23

20:00 - 06/06

Ukraine U23

4 - 0

Italy U21

22:59 - 06/06

Indonesia U20

0 - 4

Panama U23

HongKong 2 Division League

HongKong 2 Division League

19:30 - 05/06

Metro Gallery

2 - 1

Kwong Wah AA

ARG RESL

ARG RESL

20:00 - 05/06

Chacarita Juniors (R)

1 - 0

Dep. Camioneros (R)

20:40 - 05/06

Def de Belgrano (R)

2 - 2

Defensores Unidos (R)

22:59 - 05/06

Almagro (R)

0 - 0

Ars de Sarandi (R)

01:00 - 06/06

Dep. Merlo (R)

1 - 1

Acassuso (R)

20:00 - 06/06

Deportivo Espanol (R)

2 - 1

CA Claypole (R)

21:00 - 06/06

Talleres Remedios (R)

1 - 0

CA San Telmo (R)

21:00 - 06/06

CA Atlas (R)

2 - 2

Lujan (R)

21:30 - 06/06

CA San Miguel Res.

0 - 2

Ferro Carril Oeste (R)

22:00 - 06/06

Ferrocarril Midland (R)

2 - 1

CS Dock Sud (R)

22:00 - 06/06

Real Pilar (R)

6 - 0

CA Lugano Reserves

22:10 - 06/06

Victoriano Arenas (R)

1 - 5

Defensores de Cambaceres Reserves

22:10 - 06/06

Centro Espanyol Reserves

3 - 1

Central Ballester (R)

22:20 - 06/06

General Lamadrid (R)

1 - 0

Juventud Unida San Miguel Reserves

22:30 - 06/06

Nueva Chicago (R)

2 - 0

Quilmes (R)

22:59 - 06/06

Argentino de Rosario Reserves

3 - 2

JJ Urquiza (R)

00:00 - 07/06

Tristan Suarez (R)

0 - 1

Dep. Moron (R)

00:10 - 07/06

Dep. Armenio (R)

2 - 2

Sportivo Italiano (R)

00:20 - 07/06

Canuelas FC (R)

2 - 0

UAI Urquiza (R)

01:00 - 07/06

Sacachispas (R)

0 - 2

Excursionistas (R)

01:00 - 07/06

Comunicaciones U20

0 - 0

Argentino Merlo (R)

01:00 - 07/06

Argentino Quilmes (R)

3 - 4

Villa San Carlos (R)

01:00 - 07/06

All Boys (R)

3 - 0

E. de Buenos Aires Res.

Hạng Nhất Nam Phi

Hạng Nhất Nam Phi

20:00 - 05/06

Richards Bay

1 - 0

Pretoria Univ

VĐQG UAE

VĐQG UAE

21:20 - 05/06

Emirates Club

2 - 3

Al Ain

Romania - Liga 3 Seria

Romania - Liga 3 Seria

21:30 - 05/06

AFC Metalul Buzau

2 - 0

CSM Focsani

21:30 - 05/06

FC Bihor Oradea

3 - 0

Ghiroda SI Giarmata VII

21:30 - 05/06

CS Dinamo Bucuresti

0 - 2

Afumati

21:30 - 05/06

Unirea Ungheni

2 - 1

CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud

21:30 - 05/06

CSM Ramnicu Valcea

0 - 0

Muscelul Campulung

VĐQG Ghana

VĐQG Ghana

22:00 - 05/06

Great Olympics

0 - 0

Ghana Dream FC

Hạng Nhất Na Uy

Hạng Nhất Na Uy

22:00 - 05/06

Egersunds IK

1 - 0

Asane Fotball

Uruguay Segunda

Uruguay Segunda

22:00 - 05/06

CSyD Cooper

2 - 0

CA Atenas

01:30 - 06/06

Tacuarembo

1 - 1

Rentistas

03:30 - 06/06

Oriental

1 - 0

La Luz

04:00 - 06/06

Plaza Colonia

0 - 1

Uruguay Montevideo

06:00 - 06/06

Torque

2 - 2

Albion FC

20:00 - 06/06

CS Cerrito

0 - 2

IA Sud America

VĐQG Libya

VĐQG Libya

22:00 - 05/06

Al Khmes

1 - 0

Al Zawi A

Nigeria Cup

Nigeria Cup

22:00 - 05/06

Sunshine Stars FC

1 - 1

Kano Pillars

Na Uy Norway Cup Nữ

Na Uy Norway Cup Nữ

22:00 - 05/06

Sogndal (W)

0 - 6

Aasane (w)

00:00 - 06/06

KFUM Oslo (W)

0 - 4

Lyn (w)

Poland Regional Cup

Poland Regional Cup

22:30 - 05/06

Victoria Wrzesnia

1 - 5

Unia Swarzedz

Poland Division 4

Poland Division 4

22:30 - 05/06

Granat Skarzysko-Kamienna

3 - 4

Klimontowianka Klimontow

22:59 - 05/06

KS Mieszko Gniezno

3 - 4

Polonia Chodziez

22:59 - 05/06

KS Legionovia Legionowo

2 - 2

Bron Radom

23:30 - 05/06

Polonia-Stal Swidnica

3 - 1

Zenit Miedzyborz

00:00 - 07/06

Victoria Sulejowek

2 - 3

MKS Swit

Hạng 4 Phần Lan

Hạng 4 Phần Lan

22:30 - 05/06

Edustus IPS

0 - 3

LAUTP

22:30 - 05/06

FF Jaro II

3 - 2

Kiisto Vaasa

22:59 - 05/06

PK-37 Iisalmi

4 - 0

NiemU

22:59 - 05/06

Kaarinan Pojat

5 - 0

MaPS Masku

23:45 - 05/06

Zulimanit

1 - 3

Toivalan Urheilijat

22:30 - 06/06

TuPS

3 - 0

Ponnistajat

22:30 - 06/06

Kultsu Lappeenranta

3 - 2

MP II

22:30 - 06/06

PP-70

4 - 5

ACE

22:59 - 06/06

SIF

5 - 0

Narpes Kraft II

22:59 - 06/06

Saaripotku

1 - 0

Korsnas FF

00:15 - 07/06

Gnistan Ogeli

2 - 1

RiPS

00:20 - 07/06

PPJ/Lauttasaari

1 - 0

Toolon Taisto

Czech Group D League

Czech Group D League

22:59 - 05/06

SK Senci Doubravka

2 - 0

TJ Klatovy

Finland Women League 1

Finland Women League 1

22:59 - 05/06

VJS Vantaa (w)

0 - 3

Lahti s (W)

Finland - Kakkonen Lohko

Finland - Kakkonen Lohko

22:59 - 05/06

FC Vaajakoski

1 - 2

Jyvaskyla JK

Azadegan League

Azadegan League

23:15 - 05/06

Shahrdari Astara

3 - 2

Shahr Raz FC

23:15 - 05/06

Darya Babol

3 - 1

Pars Jonoubi Jam

23:15 - 05/06

Esteghlal Mollasani

1 - 0

Mes Shahr-e Babak

23:15 - 05/06

Fajr Sepasi

3 - 0

Mes Soongoun Varzaghan

23:15 - 05/06

FC Kheybar

4 - 1

Ario Eslamshahr

23:15 - 05/06

Khooshe Talaee

0 - 3

Damash Gilan FC

23:15 - 05/06

Mes krman

2 - 1

Naft Masjed Soleyman FC

23:15 - 05/06

Saipa

2 - 1

Naft Gachsaran

23:15 - 05/06

Shahin Bandar Anzali

0 - 0

Chadormalou FC

Gambia Division 2

Gambia Division 2

23:30 - 05/06

Serrekunda FC

3 - 0

Immigration FC

23:30 - 05/06

Latrikunda Utd

1 - 0

Unique Global FC

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

00:00 - 06/06

Puch

1 - 2

SV Grodig

00:30 - 06/06

ASV Siegendorf

2 - 1

SV Schattendorf

00:00 - 07/06

Usv Hengsberg

6 - 2

Usv Ragnitz

CAFA U-20

CAFA U-20

00:00 - 06/06

Iraq U20

0 - 1

Oman U20

Senegal FA Cup

Senegal FA Cup

00:00 - 06/06

Mbour Petite-Côte

2 - 0

Teunhueth FC

Uruguay Reserve League

Uruguay Reserve League

00:00 - 06/06

Dep. Maldonado (R)

2 - 0

Boston River (R)

01:00 - 07/06

Progreso Reserves

1 - 1

Miramar Misiones Reserves

01:00 - 07/06

Nacional de Montevideo (R)

2 - 0

Albion fc Reserves

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

00:00 - 06/06

Oskarshamns AIK

1 - 2

Jonkopings Sodra IF

18:00 - 06/06

Torslanda IK

1 - 2

Ljungskile

Cúp Thụy Điển

Cúp Thụy Điển

00:00 - 06/06

Viggbyholms

1 - 1

Karlbergs BK

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

00:00 - 06/06

SSC Weissenfels

1 - 4

SV Blau-Weiss Zorbau

00:30 - 06/06

ATS Buntentor

1 - 3

Eiche Horn

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

00:10 - 06/06

Turk Gucu Friedberg

1 - 2

Gonsenheim

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

00:30 - 06/06

Ytterhogdal IK

2 - 1

Froso IF

19:00 - 06/06

Hassleholms IF

3 - 1

Osterlen FF

19:00 - 06/06

Bodens BK

2 - 0

Gottne IF

19:00 - 06/06

Motala AIF FK

5 - 5

Kumla

21:00 - 06/06

IFK Ostersunds

1 - 1

Bergnasets AIK

Euro U-17

Euro U-17

00:30 - 06/06

Italy U17

3 - 0

Bồ đào nha U17

Na Uy Junior U19

Na Uy Junior U19

00:30 - 06/06

Mjondalen U19

5 - 0

Kongsberg 2 U19

00:30 - 06/06

Orn Horten U19

5 - 3

Store Bergan U19

01:00 - 06/06

Krakeroy U19

4 - 2

Sarpsborg FK U19

01:00 - 06/06

Begby IL U19

1 - 6

Sprint Jeloy U19

01:00 - 06/06

Charlottenlund U19

2 - 2

Nardo U19

01:15 - 06/06

Ham-Kam U19

8 - 0

Nordstrand U19

23:30 - 06/06

Valerenga U19

2 - 2

Ullensaker U19

01:00 - 07/06

Flint U19

2 - 1

Sandefjord U19

01:00 - 07/06

Kongsvinger U19

7 - 3

Lyn Oslo U19

01:00 - 07/06

Rade IL U19

4 - 1

Ostsiden IL U19

01:10 - 07/06

Klofta U19

8 - 4

Oppsal U19

01:15 - 07/06

Grorud U19

1 - 2

Drobak/Frogn U19

01:15 - 07/06

Follo U19

0 - 2

Skeid Oslo U19

01:15 - 07/06

Ready U19

1 - 1

FF Lillehammer U19

01:15 - 07/06

Ullern 2 U19

3 - 5

Asker U19

01:20 - 07/06

KFUM U19

3 - 0

Baerum U19

01:30 - 07/06

Lorenskog U19

3 - 1

Moss U19

2.Liga Thụy Sỹ

2.Liga Thụy Sỹ

00:30 - 06/06

FC Black Stars Basel

1 - 4

Grand Saconnex

01:00 - 06/06

FC Schotz

2 - 2

Vevey Sports

BRA RJ A2

BRA RJ A2

00:40 - 06/06

Audax Rio RJ

0 - 0

Americano RJ

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

00:45 - 06/06

Friburguense RJ U20

1 - 2

Paduano EC U20

00:45 - 06/06

Sao Cristovao U20

2 - 1

Macae U20

01:00 - 06/06

Botafogo DF U20

1 - 1

CFZ de Brasilia U20

01:00 - 06/06

ASA U20

0 - 0

Cruzeiro Arapiraca U20

02:30 - 06/06

Princesa do Solimoes U20

2 - 2

Sao Raimundo AM U20

05:30 - 06/06

Marcilio Dias SC U20

2 - 0

Chapecoense (Youth)

05:30 - 06/06

Gama DF (Youth)

2 - 4

Capital DF (Youth)

00:45 - 07/06

AA Carapebus U20

4 - 1

Mageense U20

00:45 - 07/06

Campo Grande CE U20

0 - 0

7 de Abril U20

01:00 - 07/06

Vitoria BA U20

3 - 0

Estrela de Marco U20

Peru B League

Peru B League

01:00 - 06/06

Juan Pablo II College

3 - 1

FC Carlos Stein

03:15 - 06/06

Dep. Llacuabamba

5 - 0

Club Ada Jaen

01:00 - 07/06

Academia Deportiva Cantolao

0 - 2

Deportivo Municipal

03:15 - 07/06

UCV Moquegua

1 - 2

Comerciantes FC

Brazil Campeonato U20 Women

Brazil Campeonato U20 Women

01:00 - 06/06

Flamengo U20 (W)

4 - 1

Sport Recife U20 (W)

01:00 - 06/06

Fluminense RJ U20 (W)

1 - 0

Minas Brasilia DF U20 (W)

01:00 - 06/06

Fortaleza U20 (W)

2 - 0

Cefama U20 (W)

01:00 - 06/06

SC Internacional U20 (W)

1 - 2

Corinthians U20 (W)

01:00 - 07/06

Atletico Mineiro U20 (W)

0 - 2

Gremio U20 (W)

01:00 - 07/06

Bragantino U20 (W)

0 - 3

Santos FC U20 (W)

01:00 - 07/06

Ferroviaria SP U20 (W)

1 - 0

America MG U20 (W)

Brazil Campeonato Gaucho 2

Brazil Campeonato Gaucho 2

01:00 - 06/06

Gaucho/RS

1 - 1

Gloria RS

01:00 - 06/06

GE Bage

2 - 1

CF Com Vida SAF

05:00 - 06/06

Veranopolis RS

3 - 1

EC Passo Fundo

05:30 - 06/06

Esportivo RS

3 - 1

GA Farroupilha/RS

05:30 - 06/06

Uniao Frederiquense RS

1 - 1

Cruzeiro RS

05:30 - 06/06

Inter Santa Maria(RS)

2 - 1

Sao Gabriel RS

05:30 - 07/06

EC Pelotas(RS)

1 - 1

CE Lajeadense

Brazil trẻ

Brazil trẻ

01:00 - 06/06

Cruzeiro (Youth)

2 - 2

Internacional RS U20

Brazil Mineiluo group B League

Brazil Mineiluo group B League

01:00 - 06/06

Valeriodoce Esporte Clube (MG)

0 - 0

Tupi Juiz de Fora MG

05:00 - 06/06

Boa Esporte Clube

0 - 1

North Esporte Clube

06:00 - 06/06

Nacional AC MG

0 - 1

Betim FC

06:00 - 06/06

CLB MG/URT

1 - 1

Varginha EC

02:00 - 07/06

Democrata SL/MG

1 - 0

Aymores

06:00 - 07/06

Caldense MG

1 - 1

EC Mamore MG

Brazil Campeonato Paulista Youth

Brazil Campeonato Paulista Youth

01:00 - 06/06

Ituano (Youth)

3 - 0

Elosport SP Youth

Tweede Divisie Hà Lan

Tweede Divisie Hà Lan

01:00 - 06/06

Blauw Geel

4 - 3

SC Genemuiden

01:00 - 06/06

Harkemase Boys

1 - 1

Excelsior Maassluis

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

01:30 - 06/06

Wayside Celtic

4 - 0

St. Mochtas

01:50 - 06/06

Maynooth Town FC

3 - 2

Killester Donnycarne

01:45 - 07/06

Rockmount

0 - 2

Ringmahon Rangers

Argentina Regional Cup

Argentina Regional Cup

01:45 - 06/06

CD Policiales

1 - 3

CA Bancarios

Argentina Regional League

Argentina Regional League

01:50 - 06/06

Don Orione

0 - 1

Sarmiento de Resistencia (R)

01:50 - 06/06

Club Deportivo Itati

1 - 1

CA Villa Alvear

02:10 - 06/06

CD Carpinteria

0 - 3

Atletico Marquesado

Hạng 2 Chile

Hạng 2 Chile

02:00 - 06/06

Santiago Wanderers

6 - 0

San Luis Quillota

Hạng 3 Ý

Hạng 3 Ý

02:00 - 06/06

Vicenza

0 - 0

Carrarese

Vòng Loại World Cup CONCACAF

Vòng Loại World Cup CONCACAF

02:00 - 06/06

Antigua Barbuda

1 - 1

Bermuda

04:00 - 06/06

Suriname

4 - 1

St. Vincent Grenadines

06:30 - 06/06

Trinidad Tobago

2 - 2

Grenada

06:30 - 06/06

Curacao

4 - 1

Barbados

09:00 - 06/06

Nicaragua

4 - 1

Montserrat

09:00 - 06/06

Guatemala

6 - 0

Dominica

03:30 - 07/06

Jamaica

1 - 0

Dominican Republic

04:00 - 07/06

Haiti

2 - 1

St. Lucia

Brazil Campeonato Rondoniense

Brazil Campeonato Rondoniense

02:00 - 06/06

Porto Velho/RO

0 - 0

Barcelona RO

VĐQG Iceland Nữ

VĐQG Iceland Nữ

02:15 - 06/06

IA Akranes (w)

3 - 0

IR Reykjavik (w)

02:15 - 06/06

Grotta (w)

0 - 1

Grindavik (w)

01:30 - 07/06

HK Kopavogur (w)

3 - 1

UMF Selfoss (w)

02:15 - 07/06

Afturelding (w)

1 - 0

Fram Reykjavik (w)

Iceland Division 1

Iceland Division 1

02:15 - 06/06

Keflavik

5 - 0

Leiknir Reykjavik

01:00 - 07/06

Fjolnir

4 - 2

UMF Njardvik

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

02:30 - 06/06

Sportivo Luqueno

2 - 6

Sportivo Trinidense

05:00 - 06/06

FC Nacional Asuncion

0 - 2

Cerro Porteno

05:00 - 06/06

Olimpia Asuncion

1 - 3

Libertad

02:30 - 07/06

Sportivo Ameliano

0 - 1

Tacuary

05:00 - 07/06

General Caballero

2 - 3

Sol de America

Brazil Brasileiro A2 Nữ

Brazil Brasileiro A2 Nữ

03:00 - 06/06

Bragantino (w)

0 - 1

Ferroviaria SP (w)

04:30 - 06/06

Marilia (W)

1 - 3

Sao Jose dos Campos (w)

05:00 - 06/06

Sao Paulo/SP (w)

4 - 1

Realidade Jovem/SP (W)

07:00 - 06/06

SC Corinthians Paulista (w)

1 - 1

Santos (w)

05:00 - 07/06

Palmeiras SP (w)

3 - 0

Pinda SC (W)

Iceland 4 Deild

Iceland 4 Deild

03:00 - 06/06

Alftanes

2 - 3

Alafoss

03:00 - 06/06

Hond Midasar

5 - 1

Reynir Hellissandur

04:00 - 06/06

Thorlakur

1 - 3

Ulfarnir

02:15 - 07/06

KA Asvellir

3 - 3

Hamar Hveragerdi

03:00 - 07/06

Skautafelag Reykjavikur

3 - 2

KFR Hvolsvollur

Brazil Serie D

Brazil Serie D

05:00 - 06/06

D. Ferroviaria ES

2 - 1

Linhares

05:00 - 06/06

Real Noroeste

1 - 1

Sport Clube Capixaba

Argentina Cup

Argentina Cup

05:00 - 06/06

Argentinos juniors

1 - 0

Atletico Rafaela

07:15 - 06/06

Arsenal de Sarandi

1 - 2

Velez Sarsfield

USA Independent League

USA Independent League

05:00 - 06/06

Savannah Clovers

0 - 2

Georgia Lions

Brazil Campeonato Mineiro U20

Brazil Campeonato Mineiro U20

05:30 - 06/06

Athletic Club MG U20

1 - 1

America MG (Youth)

BRA D4

BRA D4

06:00 - 06/06

Brasil de Pelotas

1 - 0

Barra FC

Argentina Santa Fe Cup

Argentina Santa Fe Cup

06:00 - 06/06

Club Jorge Newbury

0 - 2

Racing Club Teodelina

USA National Premier Soccer League

USA National Premier Soccer League

06:00 - 06/06

Alexandria Reds

2 - 2

Virginia Dream

06:30 - 06/06

Chattanooga Red Wolves

2 - 5

Omaha

07:00 - 06/06

Sunflower State FC

0 - 0

Kansas City Sol

USA Women Premier League

USA Women Premier League

07:00 - 06/06

San Diego Surf (w)

6 - 1

ASC San Diego (w)

07:30 - 06/06

Salvo SC(w)

1 - 0

Minnesota Thunder Academy (W)

09:30 - 06/06

Lamorinda United (W)

5 - 4

Napa Valley 1839 (W)

06:00 - 07/06

FC Pride (w)

7 - 1

FC Spirit (W)

07:00 - 07/06

Union KC (W)

3 - 1

Sunflower State FC (W)

Brazil Copa do Nordeste

Brazil Copa do Nordeste

07:30 - 06/06

Fortaleza

2 - 0

CRB AL

USL Championship Mỹ

USL Championship Mỹ

08:00 - 06/06

San Antonio

0 - 1

El Paso Locomotive FC

Australia Northern NSW Reserves League

Australia Northern NSW Reserves League

15:00 - 06/06

Broadmeadow Magic (R)

5 - 1

Maitland FC (R)

17:30 - 06/06

Cooks Hill United (R)

2 - 3

Edgeworth Eagles (R)

Australia Brisbane Capital League 2

Australia Brisbane Capital League 2

15:30 - 06/06

Belconnen United

1 - 2

Brindabella Blues FC

Vòng Loại World Cup Châu Á

Vòng Loại World Cup Châu Á

16:00 - 06/06

Indonesia

0 - 2

Iraq

17:45 - 06/06

Bangladesh

0 - 2

Australia

18:00 - 06/06

Đài Loan

0 - 3

Oman

19:00 - 06/06

Trung Quốc

1 - 1

Thái Lan

19:00 - 06/06

Singapore

0 - 7

Hàn Quốc

19:00 - 06/06

Hong Kong

2 - 4

Iran

19:00 - 06/06

Việt Nam

3 - 2

Philippines

19:10 - 06/06

Myanmar

0 - 5

Nhật Bản

20:00 - 06/06

Triều Tiên

1 - 0

Syrian

20:30 - 06/06

Ấn Độ

0 - 0

Kuwait

21:30 - 06/06

Uzbekistan

3 - 1

Turkmenistan

22:00 - 06/06

Kyrgyzstan

1 - 1

Malaysia

22:30 - 06/06

Pakistan

0 - 3

Ả Rập Saudi

22:59 - 06/06

Afghanistan

0 - 0

Qatar

22:59 - 06/06

Nepal

0 - 4

UAE

22:59 - 06/06

Palestine

0 - 0

Lebanon

00:30 - 07/06

Jordan

3 - 0

Tajikistan

00:30 - 07/06

Bahrain

0 - 0

Yemen

Hạng Nhất Kazakhstan

Hạng Nhất Kazakhstan

19:00 - 06/06

Yassy Turkistan

1 - 1

Akzhayik Oral

19:00 - 06/06

Ulytau Zhezkazgan

4 - 1

Kaisar Kyzylorda (R)

21:00 - 06/06

FK Kaspyi Aktau

3 - 5

Khan Tengri FC

PFL - Group 2 Nga

PFL - Group 2 Nga

20:00 - 06/06

Alania-d Vladikavkaz

0 - 7

Legion Dynamo

20:00 - 06/06

FK Astrakhan

1 - 0

FK Kuban Kholding

21:00 - 06/06

FK Angusht Nazran

3 - 0

Nart Cherkessk

21:00 - 06/06

FK Biolog

2 - 0

Stroitel Kamensk-Shakhtinsky

21:30 - 06/06

FK Forte Taganrog

3 - 1

FC Sevastopol

21:30 - 06/06

Rubin Yalta

2 - 1

Spartak Nalchik

22:00 - 06/06

Kompozit

1 - 1

FK Spartak Tambov

22:00 - 06/06

FK Rostov-2

1 - 1

Stavropolye-2009

22:59 - 06/06

Dinamo Makhachkala B

1 - 3

FK Pobeda Junior

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

20:00 - 06/06

Orebro (w)

4 - 1

Brommapojkarna (w)

Italy Serie D

Italy Serie D

21:00 - 06/06

Nuovo Campobasso

2 - 3

Cavese

22:59 - 06/06

Trapani

4 - 1

ASD Caldiero Terme

Algeria U20 Youth League

Algeria U20 Youth League

22:59 - 06/06

ES Ben Aknoun U21

3 - 2

ES Setif U21

23:10 - 06/06

ASO Chlef U21

0 - 3

JS Kabylie U21

23:10 - 06/06

CS Constantine U21

1 - 0

MC Oran U21

23:10 - 06/06

MC El Bayadh U21

3 - 1

US Biskra U21

Baltic Cup

Baltic Cup

22:59 - 06/06

Estonia U21

1 - 0

Phần Lan U21

22:59 - 06/06

Latvia U21

1 - 1

Lithuania U21

Latvia 3. Liga

Latvia 3. Liga

23:30 - 06/06

Kadaga

1 - 1

AC Jules Verne

Norway Division 4

Norway Division 4

00:00 - 07/06

Sola

1 - 3

Madla IL

Trofeo Dossena Cup

Trofeo Dossena Cup

01:00 - 07/06

US Cremonese U20

0 - 0

Verona U20

03:10 - 07/06

Como U20

3 - 3

Modena Youth

Venezuela Cup

Venezuela Cup

02:00 - 07/06

Deportivo Nueva Esparta

0 - 1

Academia Anzoategui

02:30 - 07/06

Atletico La Cruz

4 - 0

Dynamo Puerto FC

02:30 - 07/06

Heroes de Falcon

1 - 0

Trujillanos

02:30 - 07/06

Deportivo Miranda

2 - 1

Caracas FC

02:30 - 07/06

Carabobo FC

0 - 2

Yaracuyanos

03:00 - 07/06

Urena SC

3 - 1

Real Frontera

04:00 - 07/06

AC Minerven FC Bolivar

0 - 0

Fundacion AIFI

05:00 - 07/06

Deportivo La Guaira

3 - 0

Aragua FC

05:00 - 07/06

Zamora Barinas

1 - 0

Academia Rey

05:00 - 07/06

Estudiantes Merida FC

4 - 2

Atletico El Vigia

Hạng 2 Iceland

Hạng 2 Iceland

02:15 - 07/06

UMF Selfoss

2 - 1

Reynir Sandgerdi

Iceland 3 Deild

Iceland 3 Deild

02:15 - 07/06

KFK Kopavogur

2 - 3

UMF Vidir

02:20 - 07/06

KV Vesturbaer

0 - 2

Kari Akranes

03:15 - 07/06

IH Hafnarfjordur

2 - 3

FC Arbaer

Columbia women\'s League

Columbia women\'s League

03:00 - 07/06

Millonarios (w)

2 - 0

Deportivo Pasto s (W)

06:00 - 07/06

Independiente Medellin (w)

1 - 1

Deportivo Cali (w)

VĐQG Chile

VĐQG Chile

04:30 - 07/06

Coquimbo Unido

0 - 0

Palestino

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

05:00 - 07/06

Columbus Crew B

3 - 1

New England Revolution B

05:00 - 07/06

Philadelphia Union II

0 - 2

Cincinnati II

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.