Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Vòng Loại World Cup Châu Phi

Vòng Loại World Cup Châu Phi

22:59 - 05/06

Trung Phi

1 - 0

Chad

22:59 - 05/06

Sierra Leone

2 - 1

Djibouti

22:59 - 05/06

Togo

1 - 1

Nam Sudan

22:59 - 05/06

Namibia

1 - 1

Liberia

02:00 - 06/06

Tunisia

1 - 0

Equatorial Guinea

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

07:15 - 04/06

Defensa Y Justicia

0 - 0

Independiente

07:15 - 04/06

Estudiantes La Plata

1 - 1

Godoy Cruz

01:00 - 05/06

Barracas Central

0 - 2

CA Huracan

06:00 - 05/06

Banfield

2 - 0

Newells Old Boys

06:00 - 05/06

Ind. Rivadavia

0 - 1

Union Santa Fe

VĐQG Brazil

VĐQG Brazil

05:00 - 06/06

Juventude

1 - 0

Atletico Clube Goianiense

06:00 - 06/06

Cuiaba

0 - 0

Vitoria BA

Brazil Serie B

Brazil Serie B

07:00 - 04/06

Operario Ferroviario PR

1 - 0

Amazonas FC

05:00 - 05/06

Mirassol

3 - 0

Guarani SP

07:30 - 05/06

SC Paysandu Para

2 - 0

America MG

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

07:10 - 04/06

Agropecuario Argentino

2 - 1

All Boys

Hạng 2 Chile

Hạng 2 Chile

07:30 - 04/06

Union San Felipe

0 - 2

San Marcos de Arica

02:00 - 06/06

Santiago Wanderers

6 - 0

San Luis Quillota

USA USL League Two

USA USL League Two

08:20 - 04/06

Salt City

1 - 1

Utah Avalanche

03:00 - 05/06

Black Rock FC

0 - 2

Seacoast Utd Phantoms

05:00 - 05/06

New Mexico U23

3 - 1

Colorado ISA

06:00 - 05/06

AFC Cleveland

2 - 1

Toledo Villa FC

06:00 - 05/06

Pathfinder FC

6 - 2

AC Connecticut

06:00 - 05/06

SC United Bantams

0 - 2

Salem City

06:00 - 05/06

West Virginia Alliance FC

5 - 0

Charlotte Independ B

06:30 - 05/06

West Chester United

3 - 2

Real Central NJ

07:00 - 05/06

Hattiesburg FC

0 - 2

MississippiBrilla

07:00 - 05/06

RKC Third Coast

0 - 3

Bavarian

07:30 - 05/06

Twin City Toucans

0 - 1

AHFC Royals

04:00 - 06/06

New Jersey Copa

1 - 2

Cedar star

05:30 - 06/06

Weston

1 - 0

Swan City SC

06:00 - 06/06

Athens United

1 - 0

Dothan United SC

06:00 - 06/06

Flint City Bucks

3 - 1

AFC Ann Arbor

06:00 - 06/06

Kalamazoo

0 - 1

Midwest United

06:00 - 06/06

Tobacco Road

0 - 3

Wake FC

06:20 - 06/06

Charlottesville Blues

1 - 2

Lionsbridge FC

06:30 - 06/06

Virginia Marauders

0 - 3

Patuxent FA

06:30 - 06/06

FC Motown team B

5 - 2

Westchester Flames

06:30 - 06/06

Brooke House FC

2 - 2

Brevard SC

06:30 - 06/06

Boston

2 - 1

Blackwatch Rush

06:30 - 06/06

Morris Elite

1 - 3

Manhattan SC

07:00 - 06/06

Little Rock Street

2 - 0

Blue Goose SC

Chinese Champions League

Chinese Champions League

13:00 - 04/06

Xiamen Lujian Tiancheng

4 - 3

Hunan Tianyueyong

13:00 - 04/06

Shenzhen Nanshan Shengqing

0 - 1

Ningbo Daxie Jindao

15:10 - 04/06

Shenzhen 2028

7 - 0

Shanghai Tongji University

15:15 - 04/06

Shanghai Lucky Star FC

0 - 4

Xiamen1026

13:10 - 05/06

Shaanxi Northwest Juniors

0 - 2

Zibo Home

13:10 - 05/06

Shijiazhuang Tiqiuzhe FC

2 - 2

Zibo Daqi

15:30 - 05/06

Shaanxi Shan an

3 - 2

Nantong New Dreams

15:30 - 05/06

Shandong Qiutan

0 - 1

Hebei Xiongan Glory FC

Thailand University League

Thailand University League

14:00 - 04/06

Silpakorn University

0 - 1

Dhurakij Pundit University

14:00 - 04/06

Kasetsart University FC

3 - 0

Rajapruek University

16:10 - 04/06

North Bangkok University

1 - 1

Thailand National Sports University

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

14:30 - 04/06

Korea Republic U19

1 - 1

Uzbekistan U19

16:00 - 04/06

Colombia (w) U20

4 - 0

Panama (w) U20

18:00 - 04/06

Australia (w) U23

2 - 2

Poland (W) U23

18:35 - 04/06

Trung Quốc U19

1 - 0

Việt Nam U19

19:30 - 04/06

Uzbekistan (w)

0 - 0

Ấn độ (w)

21:00 - 04/06

Kazakhstan U19

0 - 2

Azerbaijan U19

22:00 - 04/06

Japan (w) U20

4 - 2

Morocco (w)U20

22:30 - 04/06

Turkey U18

4 - 3

Montenegro U18

22:40 - 04/06

Bahrain (w)

1 - 2

Palestine (w)

22:59 - 04/06

Slovenia

2 - 1

Armenia

23:30 - 04/06

Moldova U19

1 - 2

Turkey U19

00:00 - 05/06

Senegal (w)

0 - 2

Nam Phi (W)

00:00 - 05/06

Thụy điển (w) U23

2 - 2

Đức (w) U20

00:30 - 05/06

Bonaire

1 - 3

Sint Maarten

01:15 - 05/06

Thụy Sĩ

4 - 0

Estonia

01:30 - 05/06

Romania

0 - 0

Bulgaria

01:45 - 05/06

Bồ Đào Nha

4 - 2

Phần lan

01:45 - 05/06

Áo

2 - 1

Serbia

01:45 - 05/06

Ireland

2 - 1

Hungary

02:00 - 05/06

Pháp (w) U20

0 - 0

Mexico (w) U20

02:00 - 05/06

Morocco U23

2 - 2

Bỉ U21

02:00 - 05/06

Italy

0 - 0

Thổ nhĩ kỳ

06:00 - 05/06

Brazil (W)

4 - 0

Jamaica (W)

06:30 - 05/06

Canada (W)

1 - 1

Mexico (w)

07:00 - 05/06

USA (W)

3 - 0

Hàn Quốc (W)

07:00 - 05/06

Nicaragua (w)

1 - 0

Peru (W)

20:00 - 05/06

Uruguay U20

3 - 3

Australia U20

22:00 - 05/06

Bosnia-Herzegovina U21

2 - 1

Bắc Macedonia U21

22:59 - 05/06

Slovakia

4 - 0

San Marino

22:59 - 05/06

Croatia U18

0 - 4

Na uy U18

00:00 - 06/06

Đan Mạch

2 - 1

Thụy điển

00:00 - 06/06

Na uy

3 - 0

Kosovo

00:00 - 06/06

Malta U21

0 - 2

Belarus U21

01:30 - 06/06

Bỉ

2 - 0

Montenegro

02:00 - 06/06

Pháp

3 - 0

Luxembourg

02:30 - 06/06

Tây ban nha

5 - 0

Andorra

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

15:00 - 04/06

Hakoah Sydney U20

0 - 0

Dulwich Hill U20

15:00 - 04/06

UNSW FC U20

2 - 0

Dunbar Rovers FC U20

16:30 - 04/06

SD Raiders U20

1 - 0

Nepean FC U20

16:30 - 04/06

Macarthur Rams U20

4 - 0

Canterbury Bank U20

Australia NPL Queensland U23

Australia NPL Queensland U23

15:30 - 04/06

Sunshine Coast U23

1 - 5

Brisbane City U23

NPL Northern NSW Úc

NPL Northern NSW Úc

15:30 - 04/06

Broadmeadow Magic

2 - 0

Maitland

Australia Queensland State Women\'s Premier League

Australia Queensland State Women\'s Premier League

16:00 - 04/06

Gold Coast city (w)

2 - 4

Souths United SC (w)

Australia New South Wales Super League

Australia New South Wales Super League

16:30 - 04/06

Bankstown City Lions

2 - 3

Mt Druitt Town Rangers

16:30 - 04/06

Inter Lions

1 - 1

Rydalmere Lions FC

17:00 - 04/06

Hakoah Sydney FC

3 - 1

Dulwich Hill SC

17:00 - 04/06

University NSW

2 - 0

Dunbar Rovers FC

16:30 - 05/06

Bulls Academy

1 - 2

Blacktown Spartans

16:30 - 05/06

SD Raiders FC

3 - 0

Nepean Football Club

16:30 - 05/06

Macarthur Rams

1 - 0

Canterbury Bankstown FC

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

16:45 - 04/06

APIA Leichhardt

1 - 1

Marconi Stallions

16:30 - 05/06

Rockdale City Suns

9 - 1

Phoenix (AUS)

17:00 - 05/06

Spirit FC

2 - 1

Sydney United

17:00 - 05/06

Modbury Jets

1 - 0

Adelaide Olympic

Australia Northern NSW Division 1

Australia Northern NSW Division 1

17:00 - 04/06

Belmont Swansea United SC

6 - 0

South Cardiff

Australia New South Wales League 2

Australia New South Wales League 2

17:00 - 04/06

Sydney University

1 - 2

Western Rage

17:00 - 04/06

Fraser Park FC

1 - 3

Bankstown United FC

17:00 - 04/06

Camden Tigers SC

2 - 3

Hawkesbury City SC

16:30 - 05/06

Prospect United

0 - 2

Inner West Hawks

17:00 - 05/06

South Coast Flame FC

1 - 3

Hearst Neville

17:00 - 05/06

Newcastle Jets FC (Youth)

3 - 2

Central Coast United FC

Bhutan Thimphu League

Bhutan Thimphu League

17:00 - 04/06

Tensung FC

0 - 8

Paro FC

Australia Queensland Premier League 2

Australia Queensland Premier League 2

17:30 - 04/06

North Star

1 - 0

Samford Ranges

NPL Queensland Úc

NPL Queensland Úc

17:30 - 04/06

SC Wanderers

2 - 1

Brisbane City

Youth U19 - Đan Mạch

Youth U19 - Đan Mạch

18:00 - 04/06

FC Kobenhavn U19

4 - 0

Vejle U19

Australia Darwin Premier League

Australia Darwin Premier League

18:10 - 04/06

Darwin Olympics

2 - 4

Hellenic AC

Paraguay reserve team league

Paraguay reserve team league

19:00 - 04/06

Sol de America (R)

1 - 2

Sportivo Ameliano (R)

18:30 - 05/06

Club Guarani (R)

1 - 1

Mayo Reserves

Uzbekistan Pro League

Uzbekistan Pro League

19:00 - 04/06

Turon Nukus

1 - 2

Lokomotiv BFK

19:30 - 04/06

FC Bunyodkor II Chrichik

0 - 0

Sementchi Kuvasoy

19:30 - 04/06

Navbahor Namangan B

1 - 1

Fergana University

20:00 - 04/06

Pakhtakor II

0 - 3

FK Chigatoy

19:00 - 05/06

Andijan FA

0 - 2

Namangan FA

19:30 - 05/06

Fergana FA

1 - 2

Tashkent VFA

ARG RESL

ARG RESL

19:10 - 04/06

Atletico Fenix (R)

0 - 3

CSD Flandria (R)

20:00 - 04/06

Sportivo Barracas (R)

5 - 1

CA Ituzaingo (R)

20:10 - 04/06

Villa Dalmine (R)

1 - 0

Deportivo Liniers (R)

21:10 - 04/06

Brown de Adrogue (R)

1 - 2

CA Atlanta (R)

22:59 - 04/06

Deportivo Muniz Reserves

1 - 3

Deportivo Paraguayo Reserves

23:30 - 04/06

Temperley (R)

0 - 2

Agropecuario Reserves

01:00 - 05/06

Berazategui (R)

2 - 2

Leandro N. Alem (R)

20:00 - 05/06

Chacarita Juniors (R)

1 - 0

Dep. Camioneros (R)

20:40 - 05/06

Def de Belgrano (R)

2 - 2

Defensores Unidos (R)

22:59 - 05/06

Almagro (R)

0 - 0

Ars de Sarandi (R)

01:00 - 06/06

Dep. Merlo (R)

1 - 1

Acassuso (R)

Toulon Tournament

Toulon Tournament

20:00 - 04/06

Italy U21

4 - 3

Nhật bản U19

22:59 - 04/06

Indonesia U20

0 - 3

Ukraine U23

19:00 - 05/06

Bờ Biển Ngà U23

2 - 1

Korea Republic U21

22:30 - 05/06

Pháp U20

2 - 2

Mexico U23

Tanzania Ligue 1

Tanzania Ligue 1

20:00 - 04/06

Tabora United FC

0 - 4

JKT Tanzania

Zanzibar Mapinduzi Cup

Zanzibar Mapinduzi Cup

20:10 - 04/06

Uhamiaji FC

0 - 0

JKU FC

Uzbekistan Division 1

Uzbekistan Division 1

20:30 - 04/06

Xorazm Urganch

0 - 0

Kuruvchi Kokand Qoqon

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

20:45 - 04/06

Karbalaa

0 - 0

Al Talaba

Euro Nữ

Euro Nữ

21:00 - 04/06

Israel (w)

0 - 5

Scotland (w)

21:00 - 04/06

Kazakhstan (w)

4 - 1

Armenia (w)

21:00 - 04/06

Bosnia & Herzegovina (w)

2 - 1

malta (w)

22:00 - 04/06

Azerbaijan (w)

1 - 0

Turkey (w)

22:00 - 04/06

Latvia (w)

0 - 4

Slovenia (w)

22:30 - 04/06

Hungary (w)

1 - 0

Thụy Sĩ (w)

22:45 - 04/06

Faroe Islands (w)

0 - 2

Hy lạp (w)

22:59 - 04/06

Moldova (w)

2 - 4

Bắc Macedonia (w)

22:59 - 04/06

Albania (w)

3 - 1

Luxembourg (w)

22:59 - 04/06

Bulgaria (w)

0 - 3

Romania (w)

22:59 - 04/06

Georgia (w)

1 - 0

Đảo síp (w)

22:59 - 04/06

Slovakia (w)

0 - 4

Serbia (w)

22:59 - 04/06

Ba lan (w)

1 - 3

Đức (W)

22:59 - 04/06

Phần Lan (w)

1 - 1

Hà Lan (W)

23:15 - 04/06

Italy (W)

1 - 1

Na Uy (w)

23:30 - 04/06

Thụy Điển (W)

1 - 0

Ireland (W)

00:00 - 05/06

Andorra (w)

1 - 5

Montenegro (w)

01:00 - 05/06

Bỉ (w)

1 - 1

Cộng hòa Séc (w)

01:00 - 05/06

Bắc Ireland (w)

1 - 2

Bồ Đào Nha (W)

01:00 - 05/06

Ukraine (w)

2 - 2

xứ Wales (w)

01:00 - 05/06

Croatia (w)

2 - 0

Kosovo (w)

02:00 - 05/06

Pháp (W)

1 - 2

Anh (W)

02:30 - 05/06

Tây Ban Nha (w)

3 - 2

Đan Mạch (W)

02:30 - 05/06

Iceland (w)

2 - 1

Austria (w)

Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra

Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra

21:00 - 04/06

Trelleborg U21

0 - 3

Helsingborg U21

Estonia U19 League

Estonia U19 League

21:30 - 04/06

JK Nomme United U19

12 - 0

Kohtla-Jarve Linnameeskond U19

22:59 - 04/06

FC Helios Voru U19

2 - 2

Harju JK Laagri U19

Estonia Womens Meistri Liiga

Estonia Womens Meistri Liiga

22:00 - 04/06

FC Flora Tallinn (w)

2 - 0

Saku Sporting (w)

Finland Championship U20

Finland Championship U20

22:00 - 04/06

KuPS U20

4 - 1

Atlantis U20

Poland Regional Cup

Poland Regional Cup

22:00 - 04/06

Beskid Andrychow

3 - 3

Podhale Nowy Targ

22:59 - 04/06

Podbeskidzie Bielsko Biala II

0 - 0

LKS Goczalkowice Zdroj

22:30 - 05/06

Victoria Wrzesnia

1 - 5

Unia Swarzedz

Hạng 4 Phần Lan

Hạng 4 Phần Lan

22:59 - 04/06

PeKa

6 - 2

Union Plaani

22:59 - 04/06

FC Haka Juniors

2 - 4

Saaksjarven Loiske

00:00 - 05/06

NOPS

5 - 2

TP-49

00:25 - 05/06

LPS Helsinki

2 - 2

HIFK Football B team

22:30 - 05/06

Edustus IPS

0 - 3

LAUTP

22:30 - 05/06

FF Jaro II

3 - 2

Kiisto Vaasa

22:59 - 05/06

PK-37 Iisalmi

4 - 0

NiemU

22:59 - 05/06

Kaarinan Pojat

5 - 0

MaPS Masku

23:45 - 05/06

Zulimanit

1 - 3

Toivalan Urheilijat

Cup Amateur Áo

Cup Amateur Áo

22:59 - 04/06

ASKO Kottmannsdorf

1 - 3

TSV Grafenstein

Sierra Leone Premier League

Sierra Leone Premier League

23:20 - 04/06

Freetonians SLIFA

0 - 1

Ports Authority FC

Gambia Division 2

Gambia Division 2

23:30 - 04/06

Gambian Dutch Lions

1 - 0

Medina United FC

23:30 - 04/06

Banjul Hawks FC

1 - 0

Kanifing East FC

23:30 - 04/06

Jam City

1 - 1

BK Milan

23:30 - 05/06

Serrekunda FC

3 - 0

Immigration FC

23:30 - 05/06

Latrikunda Utd

1 - 0

Unique Global FC

Senegal FA Cup

Senegal FA Cup

00:00 - 05/06

ASC Jaraaf

2 - 0

Casamance

00:00 - 06/06

Mbour Petite-Côte

2 - 0

Teunhueth FC

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

00:00 - 05/06

Hammarby TFF

3 - 1

Sollentuna United

00:00 - 06/06

Oskarshamns AIK

1 - 2

Jonkopings Sodra IF

 VĐQG Montenegro

VĐQG Montenegro

00:00 - 05/06

Jedinstvo Bijelo Polje

0 - 0

FK Podgorica

01:00 - 05/06

FK Mladost DG

2 - 2

Otrant

Cúp Thụy Điển

Cúp Thụy Điển

00:00 - 05/06

Landvetter IS

0 - 4

Falkenberg

00:20 - 05/06

IF Lodde

0 - 4

Ariana

00:00 - 06/06

Viggbyholms

1 - 1

Karlbergs BK

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

00:30 - 05/06

Berlin Turkspor

0 - 0

VSG Altglienicke II

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

01:00 - 05/06

Inter Academy AM U20

1 - 7

Atletico Cliper Clube U20

01:00 - 05/06

FC Atlético Cearense U20

1 - 2

CEFAT Tirol U20

02:00 - 05/06

Academia FC U20

3 - 2

Uniao MT (Youth)

03:00 - 05/06

Humaita U20

0 - 1

Santa Cruz Arce U20

05:00 - 05/06

Nauas U20

2 - 1

Independencia FC U20

00:45 - 06/06

Friburguense RJ U20

1 - 2

Paduano EC U20

00:45 - 06/06

Sao Cristovao U20

2 - 1

Macae U20

01:00 - 06/06

Botafogo DF U20

1 - 1

CFZ de Brasilia U20

01:00 - 06/06

ASA U20

0 - 0

Cruzeiro Arapiraca U20

02:30 - 06/06

Princesa do Solimoes U20

2 - 2

Sao Raimundo AM U20

05:30 - 06/06

Marcilio Dias SC U20

2 - 0

Chapecoense (Youth)

05:30 - 06/06

Gama DF (Youth)

2 - 4

Capital DF (Youth)

Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women

Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women

01:00 - 05/06

Juventude (W)

5 - 0

Doce Mel EC (W)

VĐQG Uruguay

VĐQG Uruguay

01:00 - 05/06

Club Atletico Progreso

0 - 1

Cerro Largo

05:00 - 05/06

Boston River

1 - 3

Nacional Montevideo

Iceland U19 League

Iceland U19 League

01:30 - 05/06

Fram/Ulfarnir U19

4 - 1

Stjarnan KFG Alftanes IIU19

02:00 - 05/06

Haukar U19

3 - 3

Breidablik Augnablik II U19

02:30 - 05/06

Afturelding Hviti U19

2 - 7

KR KV U19

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

01:45 - 05/06

Tolka Rovers

2 - 3

Lucan United

01:45 - 05/06

Cobh Wanderers

2 - 2

Ringmahon Rangers

01:30 - 06/06

Wayside Celtic

4 - 0

St. Mochtas

01:50 - 06/06

Maynooth Town FC

3 - 2

Killester Donnycarne

Trofeo Dossena Cup

Trofeo Dossena Cup

02:00 - 05/06

NK Maribor B

0 - 2

Modena Youth

02:00 - 05/06

US Cremonese U20

4 - 1

Monza 1912 Youth

02:00 - 05/06

Como U20

2 - 1

Verona U20

02:00 - 05/06

Italy Serie D Selection U18

1 - 2

Brescia U20

Columbia women\'s League

Columbia women\'s League

03:30 - 05/06

Deportivo Pereira (w)

1 - 3

La Equidad (w)

USL W-League Women

USL W-League Women

05:00 - 05/06

Tennessee (W)

3 - 3

Asheville City SC (W)

07:00 - 05/06

Greenville Liberty (W)

1 - 0

Southern Academy (W)

03:00 - 06/06

Brooke House FC (W)

1 - 2

Swan City W

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

05:00 - 05/06

Guarani CA

3 - 2

2 de Mayo PJC

02:30 - 06/06

Sportivo Luqueno

2 - 6

Sportivo Trinidense

05:00 - 06/06

FC Nacional Asuncion

0 - 2

Cerro Porteno

05:00 - 06/06

Olimpia Asuncion

1 - 3

Libertad

Hạng 2 Colombia

Hạng 2 Colombia

05:00 - 05/06

Deportes Quindio

1 - 0

Cucuta

07:05 - 05/06

Union Magdalena

2 - 1

Llaneros FC

USA National Premier Soccer League

USA National Premier Soccer League

06:00 - 05/06

Frederick

2 - 1

Grove Soccer United

06:00 - 06/06

Alexandria Reds

2 - 2

Virginia Dream

06:30 - 06/06

Chattanooga Red Wolves

2 - 5

Omaha

07:00 - 06/06

Sunflower State FC

0 - 0

Kansas City Sol

BRA D4

BRA D4

06:00 - 05/06

Portuguesa RJ

3 - 0

Democrata SL/MG

06:00 - 06/06

Brasil de Pelotas

1 - 0

Barra FC

Brazil Campeonato Roraimense

Brazil Campeonato Roraimense

06:30 - 05/06

Sao Raimundo/RR

1 - 5

GA Sampaio

Copa Libertadores

Copa Libertadores

07:00 - 05/06

Huachipato

0 - 1

Gremio (RS)

Hạng 2 Ecuador

Hạng 2 Ecuador

07:00 - 05/06

Manta FC

3 - 1

Club Leones del Norte

03:00 - 06/06

Gualaceo SC

0 - 0

CD Vargas Torres

03:00 - 06/06

Guayaquil City

0 - 0

CD Independiente Juniors

07:00 - 06/06

Cuniburo FC

3 - 1

9 de Octubre

 Copa Sudamericana

Copa Sudamericana

07:30 - 05/06

Real Tomayapo

0 - 2

Internacional RS

Ethiopia Premier League Women

Ethiopia Premier League Women

14:00 - 05/06

Sidama Bunna (W)

1 - 1

Ethiopia Nigd Bank (W)

20:00 - 05/06

Dire Dawa (W)

2 - 4

Lideta Sub City (W)

Ceska Fotbalova Liga - Séc

Ceska Fotbalova Liga - Séc

15:00 - 05/06

Slovan Liberec II

0 - 2

Teplice B

21:30 - 05/06

Banik Ostrava B

3 - 2

Frydlant

22:59 - 05/06

Hradec Kralove B

1 - 0

Slovan Velvary

Australia Victoria State League U20

Australia Victoria State League U20

15:10 - 05/06

Heidelberg United (W) U20

1 - 8

NTC (W) U20

Hạng Nhì Việt Nam

Hạng Nhì Việt Nam

15:30 - 05/06

An Giang

0 - 1

TP Ho Chi Minh II

16:00 - 05/06

Tien Giang

2 - 2

Dinh Huong

17:00 - 05/06

PVF Việt Nam

0 - 0

Dak Lak

Australia Capital Territory U23 League

Australia Capital Territory U23 League

15:30 - 05/06

Belconnen United U23

3 - 2

Brenda Bella U23

Malaysia President Cup

Malaysia President Cup

15:45 - 05/06

Negeri Sembilan U20

1 - 1

Kelantan Darul Naim U20

15:45 - 05/06

Selangor PB U20

2 - 0

Kedah U20

15:45 - 05/06

PDRM U20

2 - 0

Kuching City U20

Myanmar League Women

Myanmar League Women

16:30 - 05/06

Thitsar Arman FC (w)

3 - 0

Yreo FC (w)

16:30 - 05/06

Yangon United FC (W)

4 - 0

Shan Utd (W)

Australia Northern NSW Women’s Premier League

Australia Northern NSW Women’s Premier League

17:00 - 05/06

Newcastle Olympic FC (W)

3 - 0

Adamstown Rosebud (w)

J-League Cup

J-League Cup

17:00 - 05/06

Kashiwa Reysol

1 - 1

Nagoya Grampus

17:00 - 05/06

FC Tokyo

1 - 2

Hiroshima Sanfrecce

17:00 - 05/06

Albirex Niigata

2 - 1

V-Varen Nagasaki

17:00 - 05/06

Cerezo Osaka

1 - 3

Machida Zelvia

17:30 - 05/06

Consadole Sapporo

1 - 1

Kataller Toyama

Premier League Nữ - Australia

Premier League Nữ - Australia

17:30 - 05/06

Heidelberg United (w)

2 - 2

Emerging Athlete Program (w)

HongKong 2 Division League

HongKong 2 Division League

19:30 - 05/06

Metro Gallery

2 - 1

Kwong Wah AA

Hạng Nhất Nam Phi

Hạng Nhất Nam Phi

20:00 - 05/06

Richards Bay

1 - 0

Pretoria Univ

VĐQG UAE

VĐQG UAE

21:20 - 05/06

Emirates Club

2 - 3

Al Ain

Romania - Liga 3 Seria

Romania - Liga 3 Seria

21:30 - 05/06

AFC Metalul Buzau

2 - 0

CSM Focsani

21:30 - 05/06

FC Bihor Oradea

3 - 0

Ghiroda SI Giarmata VII

21:30 - 05/06

CS Dinamo Bucuresti

0 - 2

Afumati

21:30 - 05/06

Unirea Ungheni

2 - 1

CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud

21:30 - 05/06

CSM Ramnicu Valcea

0 - 0

Muscelul Campulung

VĐQG Ghana

VĐQG Ghana

22:00 - 05/06

Great Olympics

0 - 0

Ghana Dream FC

Hạng Nhất Na Uy

Hạng Nhất Na Uy

22:00 - 05/06

Egersunds IK

1 - 0

Asane Fotball

Uruguay Segunda

Uruguay Segunda

22:00 - 05/06

CSyD Cooper

2 - 0

CA Atenas

01:30 - 06/06

Tacuarembo

1 - 1

Rentistas

03:30 - 06/06

Oriental

1 - 0

La Luz

04:00 - 06/06

Plaza Colonia

0 - 1

Uruguay Montevideo

06:00 - 06/06

Torque

2 - 2

Albion FC

VĐQG Libya

VĐQG Libya

22:00 - 05/06

Al Khmes

1 - 0

Al Zawi A

Nigeria Cup

Nigeria Cup

22:00 - 05/06

Sunshine Stars FC

1 - 1

Kano Pillars

Na Uy Norway Cup Nữ

Na Uy Norway Cup Nữ

22:00 - 05/06

Sogndal (W)

0 - 6

Aasane (w)

00:00 - 06/06

KFUM Oslo (W)

0 - 4

Lyn (w)

Poland Division 4

Poland Division 4

22:30 - 05/06

Granat Skarzysko-Kamienna

3 - 4

Klimontowianka Klimontow

22:59 - 05/06

KS Mieszko Gniezno

3 - 4

Polonia Chodziez

22:59 - 05/06

KS Legionovia Legionowo

2 - 2

Bron Radom

23:30 - 05/06

Polonia-Stal Swidnica

3 - 1

Zenit Miedzyborz

Czech Group D League

Czech Group D League

22:59 - 05/06

SK Senci Doubravka

2 - 0

TJ Klatovy

Finland Women League 1

Finland Women League 1

22:59 - 05/06

VJS Vantaa (w)

0 - 3

Lahti s (W)

Finland - Kakkonen Lohko

Finland - Kakkonen Lohko

22:59 - 05/06

FC Vaajakoski

1 - 2

Jyvaskyla JK

Azadegan League

Azadegan League

23:15 - 05/06

Shahrdari Astara

3 - 2

Shahr Raz FC

23:15 - 05/06

Darya Babol

3 - 1

Pars Jonoubi Jam

23:15 - 05/06

Esteghlal Mollasani

1 - 0

Mes Shahr-e Babak

23:15 - 05/06

Fajr Sepasi

3 - 0

Mes Soongoun Varzaghan

23:15 - 05/06

FC Kheybar

4 - 1

Ario Eslamshahr

23:15 - 05/06

Khooshe Talaee

0 - 3

Damash Gilan FC

23:15 - 05/06

Mes krman

2 - 1

Naft Masjed Soleyman FC

23:15 - 05/06

Saipa

2 - 1

Naft Gachsaran

23:15 - 05/06

Shahin Bandar Anzali

0 - 0

Chadormalou FC

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

00:00 - 06/06

Puch

1 - 2

SV Grodig

00:30 - 06/06

ASV Siegendorf

2 - 1

SV Schattendorf

CAFA U-20

CAFA U-20

00:00 - 06/06

Iraq U20

0 - 1

Oman U20

Uruguay Reserve League

Uruguay Reserve League

00:00 - 06/06

Dep. Maldonado (R)

2 - 0

Boston River (R)

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

00:00 - 06/06

SSC Weissenfels

1 - 4

SV Blau-Weiss Zorbau

00:30 - 06/06

ATS Buntentor

1 - 3

Eiche Horn

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

00:10 - 06/06

Turk Gucu Friedberg

1 - 2

Gonsenheim

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

00:30 - 06/06

Ytterhogdal IK

2 - 1

Froso IF

Euro U-17

Euro U-17

00:30 - 06/06

Italy U17

3 - 0

Bồ đào nha U17

Na Uy Junior U19

Na Uy Junior U19

00:30 - 06/06

Mjondalen U19

5 - 0

Kongsberg 2 U19

00:30 - 06/06

Orn Horten U19

5 - 3

Store Bergan U19

01:00 - 06/06

Krakeroy U19

4 - 2

Sarpsborg FK U19

01:00 - 06/06

Begby IL U19

1 - 6

Sprint Jeloy U19

01:00 - 06/06

Charlottenlund U19

2 - 2

Nardo U19

01:15 - 06/06

Ham-Kam U19

8 - 0

Nordstrand U19

2.Liga Thụy Sỹ

2.Liga Thụy Sỹ

00:30 - 06/06

FC Black Stars Basel

1 - 4

Grand Saconnex

01:00 - 06/06

FC Schotz

2 - 2

Vevey Sports

BRA RJ A2

BRA RJ A2

00:40 - 06/06

Audax Rio RJ

0 - 0

Americano RJ

Peru B League

Peru B League

01:00 - 06/06

Juan Pablo II College

3 - 1

FC Carlos Stein

03:15 - 06/06

Dep. Llacuabamba

5 - 0

Club Ada Jaen

Brazil Campeonato U20 Women

Brazil Campeonato U20 Women

01:00 - 06/06

Flamengo U20 (W)

4 - 1

Sport Recife U20 (W)

01:00 - 06/06

Fluminense RJ U20 (W)

1 - 0

Minas Brasilia DF U20 (W)

01:00 - 06/06

Fortaleza U20 (W)

2 - 0

Cefama U20 (W)

01:00 - 06/06

SC Internacional U20 (W)

1 - 2

Corinthians U20 (W)

Brazil Campeonato Gaucho 2

Brazil Campeonato Gaucho 2

01:00 - 06/06

Gaucho/RS

1 - 1

Gloria RS

01:00 - 06/06

GE Bage

2 - 1

CF Com Vida SAF

05:00 - 06/06

Veranopolis RS

3 - 1

EC Passo Fundo

05:30 - 06/06

Esportivo RS

3 - 1

GA Farroupilha/RS

05:30 - 06/06

Uniao Frederiquense RS

1 - 1

Cruzeiro RS

05:30 - 06/06

Inter Santa Maria(RS)

2 - 1

Sao Gabriel RS

Brazil trẻ

Brazil trẻ

01:00 - 06/06

Cruzeiro (Youth)

2 - 2

Internacional RS U20

Brazil Mineiluo group B League

Brazil Mineiluo group B League

01:00 - 06/06

Valeriodoce Esporte Clube (MG)

0 - 0

Tupi Juiz de Fora MG

05:00 - 06/06

Boa Esporte Clube

0 - 1

North Esporte Clube

06:00 - 06/06

Nacional AC MG

0 - 1

Betim FC

06:00 - 06/06

CLB MG/URT

1 - 1

Varginha EC

Brazil Campeonato Paulista Youth

Brazil Campeonato Paulista Youth

01:00 - 06/06

Ituano (Youth)

3 - 0

Elosport SP Youth

Tweede Divisie Hà Lan

Tweede Divisie Hà Lan

01:00 - 06/06

Blauw Geel

4 - 3

SC Genemuiden

01:00 - 06/06

Harkemase Boys

1 - 1

Excelsior Maassluis

Argentina Regional Cup

Argentina Regional Cup

01:45 - 06/06

CD Policiales

1 - 3

CA Bancarios

Argentina Regional League

Argentina Regional League

01:50 - 06/06

Don Orione

0 - 1

Sarmiento de Resistencia (R)

01:50 - 06/06

Club Deportivo Itati

1 - 1

CA Villa Alvear

02:10 - 06/06

CD Carpinteria

0 - 3

Atletico Marquesado

Hạng 3 Ý

Hạng 3 Ý

02:00 - 06/06

Vicenza

0 - 0

Carrarese

Vòng Loại World Cup CONCACAF

Vòng Loại World Cup CONCACAF

02:00 - 06/06

Antigua Barbuda

1 - 1

Bermuda

04:00 - 06/06

Suriname

4 - 1

St. Vincent Grenadines

06:30 - 06/06

Trinidad Tobago

2 - 2

Grenada

06:30 - 06/06

Curacao

4 - 1

Barbados

Brazil Campeonato Rondoniense

Brazil Campeonato Rondoniense

02:00 - 06/06

Porto Velho/RO

0 - 0

Barcelona RO

VĐQG Iceland Nữ

VĐQG Iceland Nữ

02:15 - 06/06

IA Akranes (w)

3 - 0

IR Reykjavik (w)

02:15 - 06/06

Grotta (w)

0 - 1

Grindavik (w)

Iceland Division 1

Iceland Division 1

02:15 - 06/06

Keflavik

5 - 0

Leiknir Reykjavik

Brazil Brasileiro A2 Nữ

Brazil Brasileiro A2 Nữ

03:00 - 06/06

Bragantino (w)

0 - 1

Ferroviaria SP (w)

04:30 - 06/06

Marilia (W)

1 - 3

Sao Jose dos Campos (w)

05:00 - 06/06

Sao Paulo/SP (w)

4 - 1

Realidade Jovem/SP (W)

07:00 - 06/06

SC Corinthians Paulista (w)

1 - 1

Santos (w)

Iceland 4 Deild

Iceland 4 Deild

03:00 - 06/06

Alftanes

2 - 3

Alafoss

03:00 - 06/06

Hond Midasar

5 - 1

Reynir Hellissandur

04:00 - 06/06

Thorlakur

1 - 3

Ulfarnir

Brazil Serie D

Brazil Serie D

05:00 - 06/06

D. Ferroviaria ES

2 - 1

Linhares

05:00 - 06/06

Real Noroeste

1 - 1

Sport Clube Capixaba

Argentina Cup

Argentina Cup

05:00 - 06/06

Argentinos juniors

1 - 0

Atletico Rafaela

USA Independent League

USA Independent League

05:00 - 06/06

Savannah Clovers

0 - 2

Georgia Lions

Brazil Campeonato Mineiro U20

Brazil Campeonato Mineiro U20

05:30 - 06/06

Athletic Club MG U20

1 - 1

America MG (Youth)

Argentina Santa Fe Cup

Argentina Santa Fe Cup

06:00 - 06/06

Club Jorge Newbury

0 - 2

Racing Club Teodelina

USA Women Premier League

USA Women Premier League

07:00 - 06/06

San Diego Surf (w)

6 - 1

ASC San Diego (w)

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.