Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

05:00 - 04/06

San Lorenzo

0 - 1

Sarmiento Junin

07:15 - 04/06

Defensa Y Justicia

0 - 0

Independiente

07:15 - 04/06

Estudiantes La Plata

1 - 1

Godoy Cruz

01:00 - 05/06

Barracas Central

0 - 2

CA Huracan

06:00 - 05/06

Banfield

2 - 0

Newells Old Boys

06:00 - 05/06

Ind. Rivadavia

0 - 1

Union Santa Fe

USA USL League Two

USA USL League Two

07:00 - 03/06

Marin FC Legends

2 - 2

Monterey Bay FC 2

07:00 - 03/06

Chicago Dutch Lions

0 - 2

River Light

08:30 - 03/06

Boulder Cty Utd

0 - 2

Flatirons Rush

09:00 - 03/06

Ventura County Fusion

1 - 0

Arizona Arsenal

08:20 - 04/06

Salt City

1 - 1

Utah Avalanche

03:00 - 05/06

Black Rock FC

0 - 2

Seacoast Utd Phantoms

05:00 - 05/06

New Mexico U23

3 - 1

Colorado ISA

06:00 - 05/06

AFC Cleveland

2 - 1

Toledo Villa FC

06:00 - 05/06

Pathfinder FC

6 - 2

AC Connecticut

06:00 - 05/06

SC United Bantams

0 - 2

Salem City

06:00 - 05/06

West Virginia Alliance FC

5 - 0

Charlotte Independ B

06:30 - 05/06

West Chester United

3 - 2

Real Central NJ

07:00 - 05/06

Hattiesburg FC

0 - 2

MississippiBrilla

07:00 - 05/06

RKC Third Coast

0 - 3

Bavarian

VĐQG Chile

VĐQG Chile

07:00 - 03/06

Coquimbo Unido

2 - 0

Univ Catolica

Hạng 2 Chile

Hạng 2 Chile

07:00 - 03/06

San Luis Quillota

0 - 1

CD Magallanes

05:00 - 04/06

Deportes Limache

2 - 2

Barnechea

06:30 - 04/06

Rangers Talca

1 - 2

Deportes Recoleta

07:30 - 04/06

Union San Felipe

0 - 2

San Marcos de Arica

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

07:30 - 03/06

Deportes Tolima

1 - 2

Independiente Santa Fe

USA Independent League

USA Independent League

08:00 - 03/06

Arizona Monsoon

0 - 1

Irvine Zeta

New Zealand Cup

New Zealand Cup

09:00 - 03/06

Wellington Phoenix 2

1 - 4

North Wellington AFC

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

09:00 - 03/06

Colorado Rapids II

2 - 3

Saint Louis City B

09:00 - 03/06

Los Angeles FC II

0 - 4

North Texas SC

Northern New Zealand League

Northern New Zealand League

12:00 - 03/06

Birkenhead United

3 - 3

Tauranga City United

Chinese Champions League

Chinese Champions League

13:10 - 03/06

Shijiazhuang Tiqiuzhe FC

1 - 3

Zibo Home

13:10 - 03/06

Nantong New Dreams

0 - 2

Hebei Xiongan Glory FC

15:30 - 03/06

Shaanxi Shan an

0 - 1

Shandong Qiutan

15:30 - 03/06

Zibo Daqi

0 - 2

Shaanxi Northwest Juniors

13:00 - 04/06

Xiamen Lujian Tiancheng

4 - 3

Hunan Tianyueyong

13:00 - 04/06

Shenzhen Nanshan Shengqing

0 - 1

Ningbo Daxie Jindao

15:10 - 04/06

Shenzhen 2028

7 - 0

Shanghai Tongji University

15:15 - 04/06

Shanghai Lucky Star FC

0 - 4

Xiamen1026

Ethiopia Premier League Women

Ethiopia Premier League Women

14:00 - 03/06

Kedus Giorgis (W)

0 - 2

Hambericho Durame (W)

20:00 - 03/06

Adama Ketema (W)

0 - 1

Hawassa City Fc (W)

Indonesia Liga 3

Indonesia Liga 3

15:00 - 03/06

Persibo Bojonegoro

1 - 0

Persiku Kudus

15:30 - 03/06

PS BRT Subang

1 - 0

Persekabpas Pasuruan

15:30 - 03/06

Dejan FC

0 - 1

Adhyaksa Farmel FC

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

16:00 - 03/06

St George City FA U20

0 - 0

Manly United U20

15:00 - 04/06

Hakoah Sydney U20

0 - 0

Dulwich Hill U20

15:00 - 04/06

UNSW FC U20

2 - 0

Dunbar Rovers FC U20

16:30 - 04/06

SD Raiders U20

1 - 0

Nepean FC U20

16:30 - 04/06

Macarthur Rams U20

4 - 0

Canterbury Bank U20

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

16:00 - 03/06

Tây ban nha (w) U19

3 - 3

USA (W) U19

16:00 - 03/06

Hungary (w) U19

2 - 3

Finland (w) U18

16:40 - 03/06

Australia (W)

2 - 0

Trung Quốc (W)

18:45 - 03/06

Bangladesh (W)

0 - 1

Chinese Taipei (w)

21:00 - 03/06

Nhật Bản (W)

4 - 1

New Zealand (W)

22:59 - 03/06

Gibraltar

0 - 2

Scotland

22:59 - 03/06

Morocco (w) football U17

8 - 3

Ivory Coast (W) U17

22:59 - 03/06

Thụy điển (w) U19

0 - 1

Đan Mạch (w) U19

00:00 - 04/06

Croatia

3 - 0

Bắc Macedonia

00:00 - 04/06

Turkey U21

2 - 1

Scotland U21

01:00 - 04/06

Albania

3 - 0

Liechtenstein

01:45 - 04/06

Đức

0 - 0

Ukraine

01:45 - 04/06

Anh

3 - 0

Bosnia-Herzegovina

02:00 - 04/06

Morocco (W)

3 - 2

Congo DR (w)

02:00 - 04/06

Bolivia (w)

0 - 2

El Salvador (W)

04:30 - 04/06

Uruguay (w)

2 - 1

Nga (w)

05:00 - 04/06

USA (w) U20

2 - 4

Hàn quốc (w) U20

06:00 - 04/06

Curacao (w)

3 - 0

Trinidad Tobago (w)

06:10 - 04/06

Argentina (W)

2 - 0

Costa Rica (W)

14:30 - 04/06

Korea Republic U19

1 - 1

Uzbekistan U19

16:00 - 04/06

Colombia (w) U20

4 - 0

Panama (w) U20

18:00 - 04/06

Australia (w) U23

2 - 2

Poland (W) U23

18:35 - 04/06

Trung Quốc U19

1 - 0

Việt Nam U19

19:30 - 04/06

Uzbekistan (w)

0 - 0

Ấn độ (w)

21:00 - 04/06

Kazakhstan U19

0 - 2

Azerbaijan U19

22:00 - 04/06

Japan (w) U20

4 - 2

Morocco (w)U20

22:30 - 04/06

Turkey U18

4 - 3

Montenegro U18

22:40 - 04/06

Bahrain (w)

1 - 2

Palestine (w)

22:59 - 04/06

Slovenia

2 - 1

Armenia

23:30 - 04/06

Moldova U19

1 - 2

Turkey U19

00:00 - 05/06

Senegal (w)

0 - 2

Nam Phi (W)

00:00 - 05/06

Thụy điển (w) U23

2 - 2

Đức (w) U20

00:30 - 05/06

Bonaire

1 - 3

Sint Maarten

01:15 - 05/06

Thụy Sĩ

4 - 0

Estonia

01:30 - 05/06

Romania

0 - 0

Bulgaria

01:45 - 05/06

Ireland

2 - 1

Hungary

01:45 - 05/06

Áo

2 - 1

Serbia

01:45 - 05/06

Bồ Đào Nha

4 - 2

Phần lan

02:00 - 05/06

Pháp (w) U20

0 - 0

Mexico (w) U20

02:00 - 05/06

Morocco U23

2 - 2

Bỉ U21

02:00 - 05/06

Italy

0 - 0

Thổ nhĩ kỳ

06:00 - 05/06

Brazil (W)

4 - 0

Jamaica (W)

06:30 - 05/06

Canada (W)

1 - 1

Mexico (w)

07:00 - 05/06

USA (W)

3 - 0

Hàn Quốc (W)

07:00 - 05/06

Nicaragua (w)

1 - 0

Peru (W)

Australia NPL Victoria U23

Australia NPL Victoria U23

16:15 - 03/06

Heidelberg United U23

6 - 1

Dandenong Thunder U23

Paraguay reserve team league

Paraguay reserve team league

18:30 - 03/06

Cerro Porteno Asuncion (R)

0 - 1

Sportivo Luqueno (R)

19:00 - 04/06

Sol de America (R)

1 - 2

Sportivo Ameliano (R)

Toulon Tournament

Toulon Tournament

19:00 - 03/06

Korea Republic U21

0 - 2

Ả rập xê-út U23

22:30 - 03/06

Pháp U20

0 - 2

Bờ Biển Ngà U23

20:00 - 04/06

Italy U21

4 - 3

Nhật bản U19

22:59 - 04/06

Indonesia U20

0 - 3

Ukraine U23

Uruguay Reserve League

Uruguay Reserve League

19:30 - 03/06

Danubio (R)

0 - 4

Racing CM (R)

20:00 - 03/06

CA River Plate (R)

2 - 3

Defensor Sporting (R)

01:00 - 04/06

Wanderers FC (R)

1 - 1

Juventud De Las Piedras (R)

01:00 - 04/06

Nacional de Montevideo (R)

2 - 4

Torque (R)

01:00 - 04/06

Penarol Reserve

1 - 1

Atletico Fenix (R)

Uzbekistan Division 1

Uzbekistan Division 1

20:00 - 03/06

Buxoro FK

2 - 2

FK Do stlik Tashkent

20:00 - 03/06

Shurtan Guzor

2 - 1

Mashal Muborak

20:30 - 04/06

Xorazm Urganch

0 - 0

Kuruvchi Kokand Qoqon

Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra

Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra

20:00 - 03/06

Osters U21

1 - 2

Mjallby AIF U21

20:00 - 03/06

Utsiktens BK U21

3 - 3

Skowad U21

00:00 - 04/06

IK Oddevold U21

1 - 4

Orgryte U21

21:00 - 04/06

Trelleborg U21

0 - 3

Helsingborg U21

VĐQG Belarus

VĐQG Belarus

20:00 - 03/06

Torpedo-2 Zhodino

2 - 1

Dnepr Rohachev

22:00 - 03/06

Volna Pinsk

1 - 1

Niva Dolbizno

00:00 - 04/06

Dinamo-2 Minsk

3 - 2

Energetik-BGU Minsk

Colombia Regional League

Colombia Regional League

20:10 - 03/06

Ferrovalvulas FC

1 - 1

Politecnico J.I.C.

20:10 - 03/06

Deportivo Alexis Garcia

1 - 0

Atletico Nacional (R)

22:20 - 03/06

E.D.P IND. Medellin

1 - 1

Medellin City FC

22:30 - 03/06

Lula FC

4 - 0

Rojo FC

00:30 - 04/06

Sol de Oriente

1 - 1

Rionegro Aguilas (R)

00:40 - 04/06

CD Gallegol S.A.S.

1 - 3

Color Esperanza

04:30 - 04/06

Molino Viejo

1 - 1

Tiendas Margos

06:40 - 04/06

Soccer Law

1 - 1

Total Soccer FC

Hạng 2 Nga

Hạng 2 Nga

20:30 - 03/06

Chelyabinsk

1 - 1

FC Murom

21:00 - 03/06

FK Krasnodar 2

0 - 4

FC Ufa

22:00 - 03/06

Rodina Moskva II

0 - 2

FK Chayka Pesch

22:59 - 03/06

Metallurg Lipetsk

0 - 3

Veles

22:59 - 03/06

Rotor Volgograd

1 - 0

Sibir-M Novosibirsk

Ireland Division 1

Ireland Division 1

21:00 - 03/06

Wexford (Youth)

2 - 2

Longford Town

22:59 - 03/06

Bray Wanderers

3 - 1

Cobh Ramblers

22:59 - 03/06

Cork City

0 - 0

UC Dublin

22:59 - 03/06

Finn Harps

1 - 1

Athlone Town

22:59 - 03/06

Kerry FC

2 - 1

Treaty United

Norway Division 4

Norway Division 4

21:00 - 03/06

Bodo Glimt 2

2 - 2

Fredrikstad B

22:30 - 03/06

Tiller

6 - 2

Stromsgodset B

22:59 - 03/06

Vidar

4 - 0

Start Kristiansand B

22:59 - 03/06

Vigor

1 - 2

Odd Grenland 2

22:59 - 03/06

Fana

0 - 1

Hou Ge Xinte B team

22:59 - 03/06

Skeid Oslo II

0 - 3

Nordstrand

23:30 - 03/06

Molde B

1 - 2

Traff

23:30 - 03/06

Spjelkavik

4 - 0

Kristiansund B

00:00 - 04/06

Mandalskameratene

2 - 2

Sandefjord B

00:00 - 04/06

Mjondalen IF B

1 - 3

Sparta Sarpsborg B

00:00 - 04/06

Rosenborg B

0 - 3

Byasen Toppfot

00:15 - 04/06

KFUM 2

3 - 1

Askollen

United Arab Emirates U21

United Arab Emirates U21

21:20 - 03/06

Ittihad Kalba U21

5 - 1

Khor Fakkan U21

21:20 - 03/06

Al Wahda Abu Dhabi U21

1 - 0

Al-Sharjah U21

21:20 - 03/06

Al Ain U21

1 - 0

Al-Jazira(UAE) U21

21:20 - 03/06

Wasl Dubai U21

5 - 2

Al-Nasr(KSA) U21

Nigeria NPFL

Nigeria NPFL

22:00 - 03/06

Akwa United

2 - 0

Heartland FC

Hạng 2 Lithuania

Hạng 2 Lithuania

22:00 - 03/06

Siauliai B

4 - 4

FK Kauno Zalgiris II

Estonia Teine Liiga

Estonia Teine Liiga

22:00 - 03/06

Trans Narva B

1 - 1

Tallinna JK Legion

22:59 - 03/06

JK Tammeka Tartu B

1 - 3

Tartu Kalev

22:59 - 03/06

Nomme JK Kalju II

0 - 1

Parnu JK

Poland Division 4

Poland Division 4

22:00 - 03/06

Stomil Olsztyn II

1 - 1

Olimpia Elblag II

Finland - Kakkonen Lohko

Finland - Kakkonen Lohko

22:30 - 03/06

Lahden Reipas

5 - 0

JaPS B

22:59 - 03/06

Kuopion Elo

1 - 2

JS Hercules

22:59 - 03/06

OLS Oulu

4 - 0

RoPS Rovaniemi

VĐQG Uruguay

VĐQG Uruguay

22:30 - 03/06

Liverpool URU

0 - 3

Cerro Montevideo

01:00 - 04/06

Danubio FC

1 - 1

Dep. Maldonado

01:00 - 05/06

Club Atletico Progreso

0 - 1

Cerro Largo

05:00 - 05/06

Boston River

1 - 3

Nacional Montevideo

VĐQG Ireland

VĐQG Ireland

22:59 - 03/06

Sligo Rovers

2 - 1

Drogheda United

23:15 - 03/06

St. Patricks Athletic

2 - 3

Dundalk

00:00 - 04/06

Derry City

3 - 0

Waterford United

Hạng 2 Estonia

Hạng 2 Estonia

22:59 - 03/06

JK Tallinna Kalev II

0 - 1

Tabasalu Charma

VĐQG Serbia

VĐQG Serbia

22:59 - 03/06

Habitpharm Javor

1 - 1

Tekstilac

01:00 - 04/06

FK Zeleznicar Pancevo

2 - 0

Indjija

Sierra Leone Premier League

Sierra Leone Premier League

23:30 - 03/06

FC Kallon

1 - 1

Luawa FC

23:20 - 04/06

Freetonians SLIFA

0 - 1

Ports Authority FC

Finland Championship U20

Finland Championship U20

23:30 - 03/06

MaPs/YJ U20

3 - 0

FC Kirkkonummi U20

22:00 - 04/06

KuPS U20

4 - 1

Atlantis U20

Denmark U21

Denmark U21

23:30 - 03/06

KastrupU21

3 - 2

Vestia U21

00:00 - 04/06

Ledoje-Smorum U21

1 - 2

Skjold U21

VĐQG Algerian Ligue

VĐQG Algerian Ligue

00:00 - 04/06

CS Constantine

1 - 1

USM Alger

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

00:00 - 04/06

Assyriska

1 - 0

IFK Stocksund

00:00 - 05/06

Hammarby TFF

3 - 1

Sollentuna United

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

00:00 - 04/06

Atvidabergs

1 - 1

BK Ljungsbro

00:00 - 04/06

Nykopings BIS

2 - 1

IF Sylvia

Brazil Campeonato Carioca C

Brazil Campeonato Carioca C

00:45 - 04/06

Riostrense RJ

0 - 2

CAAC Brasil FC

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

01:00 - 04/06

Hercilio Luz U20

0 - 1

Criciuma SC (Youth)

01:30 - 04/06

Guanabara City U20

1 - 1

Trindade AC Youth

01:30 - 04/06

Aparecida EC U20

1 - 1

Vila Nova (Youth)

03:00 - 04/06

Nacional-AM (Youth)

2 - 3

Manaus U20

01:00 - 05/06

Inter Academy AM U20

1 - 7

Atletico Cliper Clube U20

01:00 - 05/06

FC Atlético Cearense U20

1 - 2

CEFAT Tirol U20

02:00 - 05/06

Academia FC U20

3 - 2

Uniao MT (Youth)

03:00 - 05/06

Humaita U20

0 - 1

Santa Cruz Arce U20

05:00 - 05/06

Nauas U20

2 - 1

Independencia FC U20

Brazil Campeonato Paulista Youth

Brazil Campeonato Paulista Youth

01:00 - 04/06

Palmeiras (Youth)

6 - 0

Portuguesa (Youth)

The women\'s league of Argentina

The women\'s league of Argentina

01:00 - 04/06

CA Independiente (w)

0 - 2

Banfield (W)

Iceland U19 League

Iceland U19 League

01:00 - 04/06

Throttur Reykjavik U19

2 - 3

HK YmirU19

02:30 - 04/06

Breidablik UBK U19

5 - 2

IA Kari U19

01:30 - 05/06

Fram/Ulfarnir U19

4 - 1

Stjarnan KFG Alftanes IIU19

02:00 - 05/06

Haukar U19

3 - 3

Breidablik Augnablik II U19

02:30 - 05/06

Afturelding Hviti U19

2 - 7

KR KV U19

Argentina Primera C

Argentina Primera C

01:30 - 04/06

Berazategui

5 - 2

CA Atlas

01:30 - 04/06

Deportivo Paraguayo

0 - 5

Real Pilar

01:30 - 04/06

El Porvenir

0 - 0

Victoriano Arenas

01:30 - 04/06

Sportivo Barracas

1 - 1

Deportivo Espanol

Argentina Primera B

Argentina Primera B

01:30 - 04/06

Liniers

0 - 2

Colegiales

Trofeo Dossena Cup

Trofeo Dossena Cup

02:00 - 04/06

Monza 1912 Youth

0 - 1

Modena Youth

02:00 - 04/06

US Cremonese U20

4 - 1

NK Maribor B

02:00 - 04/06

Brescia U20

1 - 1

Verona U20

02:00 - 04/06

Como U20

1 - 2

Italy Serie D Selection U18

02:00 - 05/06

NK Maribor B

0 - 2

Modena Youth

02:00 - 05/06

US Cremonese U20

4 - 1

Monza 1912 Youth

02:00 - 05/06

Como U20

2 - 1

Verona U20

02:00 - 05/06

Italy Serie D Selection U18

1 - 2

Brescia U20

VĐQG Iceland

VĐQG Iceland

02:15 - 04/06

KR Reykjavik

3 - 5

Valur Reykjavik

Dominican Republic Liga

Dominican Republic Liga

03:00 - 04/06

Delfines Del Este

4 - 2

Atlantico FC

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

03:40 - 04/06

Atletico Atlanta

1 - 1

Defensores Unidos

07:10 - 04/06

Agropecuario Argentino

2 - 1

All Boys

Hạng 2 Paraguay

Hạng 2 Paraguay

04:00 - 04/06

resistencia SC

1 - 0

Sportivo San Lorenzo

06:30 - 04/06

Rubio nu

3 - 2

Atletico Colegiales

Brazil Serie C

Brazil Serie C

05:00 - 04/06

Volta Redonda

2 - 1

Centro Sportivo Alagoano

06:00 - 04/06

Botafogo PB

3 - 1

Athletic Club MG

06:10 - 04/06

Sao Jose PoA RS

2 - 0

Nautico (PE)

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

05:00 - 04/06

Sol de America

2 - 1

Sportivo Ameliano

05:00 - 05/06

Guarani CA

3 - 2

2 de Mayo PJC

Brazil Campeonato Paranaense

Brazil Campeonato Paranaense

05:30 - 04/06

Gremio Maringa PR

0 - 5

AA Iguacu

Brazil Serie B

Brazil Serie B

06:00 - 04/06

Santos

1 - 2

Botafogo SP

07:00 - 04/06

Operario Ferroviario PR

1 - 0

Amazonas FC

05:00 - 05/06

Mirassol

3 - 0

Guarani SP

Brazil Catarinense Division 2

Brazil Catarinense Division 2

06:00 - 04/06

CA Carlos Renaux

2 - 0

Camboriu SC

USA National Premier Soccer League

USA National Premier Soccer League

06:30 - 04/06

Philadelphia Union DS

2 - 2

Atlantic City FC

06:00 - 05/06

Frederick

2 - 1

Grove Soccer United

Thailand University League

Thailand University League

14:00 - 04/06

Silpakorn University

0 - 1

Dhurakij Pundit University

14:00 - 04/06

Kasetsart University FC

3 - 0

Rajapruek University

16:10 - 04/06

North Bangkok University

1 - 1

Thailand National Sports University

Australia NPL Queensland U23

Australia NPL Queensland U23

15:30 - 04/06

Sunshine Coast U23

1 - 5

Brisbane City U23

NPL Northern NSW Úc

NPL Northern NSW Úc

15:30 - 04/06

Broadmeadow Magic

2 - 0

Maitland

Australia Queensland State Women\'s Premier League

Australia Queensland State Women\'s Premier League

16:00 - 04/06

Gold Coast city (w)

2 - 4

Souths United SC (w)

Australia New South Wales Super League

Australia New South Wales Super League

16:30 - 04/06

Bankstown City Lions

2 - 3

Mt Druitt Town Rangers

16:30 - 04/06

Inter Lions

1 - 1

Rydalmere Lions FC

17:00 - 04/06

Hakoah Sydney FC

3 - 1

Dulwich Hill SC

17:00 - 04/06

University NSW

2 - 0

Dunbar Rovers FC

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

16:45 - 04/06

APIA Leichhardt

1 - 1

Marconi Stallions

Australia Northern NSW Division 1

Australia Northern NSW Division 1

17:00 - 04/06

Belmont Swansea United SC

6 - 0

South Cardiff

Australia New South Wales League 2

Australia New South Wales League 2

17:00 - 04/06

Sydney University

1 - 2

Western Rage

17:00 - 04/06

Fraser Park FC

1 - 3

Bankstown United FC

17:00 - 04/06

Camden Tigers SC

2 - 3

Hawkesbury City SC

Bhutan Thimphu League

Bhutan Thimphu League

17:00 - 04/06

Tensung FC

0 - 8

Paro FC

Australia Queensland Premier League 2

Australia Queensland Premier League 2

17:30 - 04/06

North Star

1 - 0

Samford Ranges

NPL Queensland Úc

NPL Queensland Úc

17:30 - 04/06

SC Wanderers

2 - 1

Brisbane City

Youth U19 - Đan Mạch

Youth U19 - Đan Mạch

18:00 - 04/06

FC Kobenhavn U19

4 - 0

Vejle U19

Australia Darwin Premier League

Australia Darwin Premier League

18:10 - 04/06

Darwin Olympics

2 - 4

Hellenic AC

Uzbekistan Pro League

Uzbekistan Pro League

19:00 - 04/06

Turon Nukus

1 - 2

Lokomotiv BFK

19:30 - 04/06

FC Bunyodkor II Chrichik

0 - 0

Sementchi Kuvasoy

19:30 - 04/06

Navbahor Namangan B

1 - 1

Fergana University

20:00 - 04/06

Pakhtakor II

0 - 3

FK Chigatoy

ARG RESL

ARG RESL

19:10 - 04/06

Atletico Fenix (R)

0 - 3

CSD Flandria (R)

20:00 - 04/06

Sportivo Barracas (R)

5 - 1

CA Ituzaingo (R)

20:10 - 04/06

Villa Dalmine (R)

1 - 0

Deportivo Liniers (R)

21:10 - 04/06

Brown de Adrogue (R)

1 - 2

CA Atlanta (R)

22:59 - 04/06

Deportivo Muniz Reserves

1 - 3

Deportivo Paraguayo Reserves

23:30 - 04/06

Temperley (R)

0 - 2

Agropecuario Reserves

01:00 - 05/06

Berazategui (R)

2 - 2

Leandro N. Alem (R)

Tanzania Ligue 1

Tanzania Ligue 1

20:00 - 04/06

Tabora United FC

0 - 4

JKT Tanzania

Zanzibar Mapinduzi Cup

Zanzibar Mapinduzi Cup

20:10 - 04/06

Uhamiaji FC

0 - 0

JKU FC

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

20:45 - 04/06

Karbalaa

0 - 0

Al Talaba

Euro Nữ

Euro Nữ

21:00 - 04/06

Israel (w)

0 - 5

Scotland (w)

21:00 - 04/06

Kazakhstan (w)

4 - 1

Armenia (w)

21:00 - 04/06

Bosnia & Herzegovina (w)

2 - 1

malta (w)

22:00 - 04/06

Azerbaijan (w)

1 - 0

Turkey (w)

22:00 - 04/06

Latvia (w)

0 - 4

Slovenia (w)

22:30 - 04/06

Hungary (w)

1 - 0

Thụy Sĩ (w)

22:45 - 04/06

Faroe Islands (w)

0 - 2

Hy lạp (w)

22:59 - 04/06

Moldova (w)

2 - 4

Bắc Macedonia (w)

22:59 - 04/06

Albania (w)

3 - 1

Luxembourg (w)

22:59 - 04/06

Bulgaria (w)

0 - 3

Romania (w)

22:59 - 04/06

Georgia (w)

1 - 0

Đảo síp (w)

22:59 - 04/06

Slovakia (w)

0 - 4

Serbia (w)

22:59 - 04/06

Ba lan (w)

1 - 3

Đức (W)

22:59 - 04/06

Phần Lan (w)

1 - 1

Hà Lan (W)

23:15 - 04/06

Italy (W)

1 - 1

Na Uy (w)

23:30 - 04/06

Thụy Điển (W)

1 - 0

Ireland (W)

00:00 - 05/06

Andorra (w)

1 - 5

Montenegro (w)

01:00 - 05/06

Bỉ (w)

1 - 1

Cộng hòa Séc (w)

01:00 - 05/06

Bắc Ireland (w)

1 - 2

Bồ Đào Nha (W)

01:00 - 05/06

Ukraine (w)

2 - 2

xứ Wales (w)

01:00 - 05/06

Croatia (w)

2 - 0

Kosovo (w)

02:00 - 05/06

Pháp (W)

1 - 2

Anh (W)

02:30 - 05/06

Tây Ban Nha (w)

3 - 2

Đan Mạch (W)

02:30 - 05/06

Iceland (w)

2 - 1

Austria (w)

Estonia U19 League

Estonia U19 League

21:30 - 04/06

JK Nomme United U19

12 - 0

Kohtla-Jarve Linnameeskond U19

22:59 - 04/06

FC Helios Voru U19

2 - 2

Harju JK Laagri U19

Estonia Womens Meistri Liiga

Estonia Womens Meistri Liiga

22:00 - 04/06

FC Flora Tallinn (w)

2 - 0

Saku Sporting (w)

Poland Regional Cup

Poland Regional Cup

22:00 - 04/06

Beskid Andrychow

3 - 3

Podhale Nowy Targ

22:59 - 04/06

Podbeskidzie Bielsko Biala II

0 - 0

LKS Goczalkowice Zdroj

Hạng 4 Phần Lan

Hạng 4 Phần Lan

22:59 - 04/06

PeKa

6 - 2

Union Plaani

22:59 - 04/06

FC Haka Juniors

2 - 4

Saaksjarven Loiske

00:00 - 05/06

NOPS

5 - 2

TP-49

00:25 - 05/06

LPS Helsinki

2 - 2

HIFK Football B team

Cup Amateur Áo

Cup Amateur Áo

22:59 - 04/06

ASKO Kottmannsdorf

1 - 3

TSV Grafenstein

Gambia Division 2

Gambia Division 2

23:30 - 04/06

Gambian Dutch Lions

1 - 0

Medina United FC

23:30 - 04/06

Banjul Hawks FC

1 - 0

Kanifing East FC

23:30 - 04/06

Jam City

1 - 1

BK Milan

Senegal FA Cup

Senegal FA Cup

00:00 - 05/06

ASC Jaraaf

2 - 0

Casamance

 VĐQG Montenegro

VĐQG Montenegro

00:00 - 05/06

Jedinstvo Bijelo Polje

0 - 0

FK Podgorica

01:00 - 05/06

FK Mladost DG

2 - 2

Otrant

Cúp Thụy Điển

Cúp Thụy Điển

00:00 - 05/06

Landvetter IS

0 - 4

Falkenberg

00:20 - 05/06

IF Lodde

0 - 4

Ariana

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

00:30 - 05/06

Berlin Turkspor

0 - 0

VSG Altglienicke II

Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women

Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women

01:00 - 05/06

Juventude (W)

5 - 0

Doce Mel EC (W)

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

01:45 - 05/06

Tolka Rovers

2 - 3

Lucan United

01:45 - 05/06

Cobh Wanderers

2 - 2

Ringmahon Rangers

Columbia women\'s League

Columbia women\'s League

03:30 - 05/06

Deportivo Pereira (w)

1 - 3

La Equidad (w)

USL W-League Women

USL W-League Women

05:00 - 05/06

Tennessee (W)

3 - 3

Asheville City SC (W)

07:00 - 05/06

Greenville Liberty (W)

1 - 0

Southern Academy (W)

Hạng 2 Colombia

Hạng 2 Colombia

05:00 - 05/06

Deportes Quindio

1 - 0

Cucuta

BRA D4

BRA D4

06:00 - 05/06

Portuguesa RJ

3 - 0

Democrata SL/MG

Brazil Campeonato Roraimense

Brazil Campeonato Roraimense

06:30 - 05/06

Sao Raimundo/RR

1 - 5

GA Sampaio

Copa Libertadores

Copa Libertadores

07:00 - 05/06

Huachipato

0 - 1

Gremio (RS)

Hạng 2 Ecuador

Hạng 2 Ecuador

07:00 - 05/06

Manta FC

3 - 1

Club Leones del Norte

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.