Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh

02:00 - 15/05

Tottenham Hotspur

0 - 2

Manchester City

01:45 - 16/05

Brighton Hove

1 - 2

Chelsea

02:00 - 16/05

Manchester United

3 - 2

Newcastle United

La Liga

La Liga

00:30 - 15/05

Osasuna

1 - 1

Mallorca

02:30 - 15/05

Real Madrid

5 - 0

Alaves

03:00 - 15/05

Girona

0 - 1

Villarreal

00:30 - 16/05

Rayo Vallecano

2 - 1

Granada CF

00:30 - 16/05

Sevilla

0 - 1

Cadiz

03:00 - 16/05

Celta Vigo

2 - 1

Athletic Bilbao

03:00 - 16/05

Getafe

0 - 3

Atletico Madrid

Ligue 1

Ligue 1

02:00 - 16/05

Nice

1 - 2

PSG

02:00 - 16/05

Reims

1 - 0

Marseille

Coppa Italia

Coppa Italia

02:00 - 16/05

Atalanta

0 - 1

Juventus

MLS Mỹ

MLS Mỹ

06:40 - 16/05

FC Cincinnati

1 - 0

Atlanta United

06:40 - 16/05

DC United

1 - 4

New York Red Bulls

06:40 - 16/05

Orlando City

0 - 0

Inter Miami CF

06:40 - 16/05

Philadelphia Union

1 - 2

New York City FC

06:40 - 16/05

Montreal Impact

1 - 3

Columbus Crew

VĐQG Nhật Bản

VĐQG Nhật Bản

17:00 - 15/05

Albirex Niigata

3 - 1

Yokohama Marinos

17:00 - 15/05

Consadole Sapporo

1 - 0

Jubilo Iwata

17:00 - 15/05

Kashiwa Reysol

2 - 1

Shonan Bellmare

17:00 - 15/05

Machida Zelvia

2 - 1

Cerezo Osaka

17:00 - 15/05

Nagoya Grampus

3 - 1

FC Tokyo

17:00 - 15/05

Sagan Tosu

5 - 2

Kawasaki Frontale

17:00 - 15/05

Hiroshima Sanfrecce

1 - 3

Kashima Antlers

17:00 - 15/05

Tokyo Verdy

0 - 0

Gamba Osaka

17:00 - 15/05

Vissel Kobe

1 - 0

Avispa Fukuoka

17:30 - 15/05

Urawa Red Diamonds

3 - 0

Kyoto Sanga

K-League Hàn Quốc

K-League Hàn Quốc

14:30 - 15/05

Gwangju FC

2 - 1

Ulsan Hyundai FC

Ngoại Hạng Trung Quốc

Ngoại Hạng Trung Quốc

18:35 - 15/05

Shanghai Shenhua

2 - 0

Qingdao Manatee

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

07:00 - 14/05

Union Santa Fe

1 - 0

Banfield

VĐQG Đan Mạch

VĐQG Đan Mạch

22:59 - 15/05

Randers FC

1 - 0

Viborg

22:59 - 15/05

Vejle

1 - 0

Lyngby

01:00 - 16/05

Brondby IF

1 - 0

Nordsjaelland

VĐQG Thụy Sĩ

VĐQG Thụy Sĩ

01:30 - 15/05

Basel

2 - 0

Stade Ouchy

01:30 - 15/05

Grasshopper

2 - 0

Yverdon

01:30 - 16/05

FC Zurich

2 - 1

Servette

01:30 - 16/05

Lausanne Sports

0 - 2

Luzern

VĐQG Indonesia

VĐQG Indonesia

19:00 - 14/05

Bali United

1 - 1

Persib Bandung

19:00 - 15/05

Madura United

1 - 0

Borneo FC

Ngoại Hạng Ai Cập

Ngoại Hạng Ai Cập

20:00 - 14/05

Ittihad

0 - 2

Smouha SC

22:59 - 14/05

Talaea EI-Gaish

1 - 1

Ismaily

20:00 - 15/05

El Daklyeh

0 - 0

El Gounah

22:59 - 15/05

Pharco

1 - 0

Baladiyet SC

22:59 - 15/05

Pyramids FC

2 - 1

Ceramica Cleopatra

VĐQG Hy Lạp

VĐQG Hy Lạp

22:00 - 15/05

Lamia

2 - 4

Aris FC

00:00 - 16/05

Olympiakos

2 - 0

AEK Athens

00:00 - 16/05

PAOK Saloniki

4 - 1

Panathinaikos

VĐQG Ecuador

VĐQG Ecuador

07:00 - 14/05

Universidad Catolica

3 - 2

Tecnico Universitario

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

07:05 - 14/05

All Boys

1 - 0

Arsenal de Sarandi

07:10 - 14/05

Defensores Belgrano

1 - 0

Colon de Santa Fe

Hạng 2 Chile

Hạng 2 Chile

07:30 - 14/05

Deportes Santa Cruz

2 - 4

Rangers Talca

06:00 - 16/05

Deportes Limache

2 - 2

Santiago Morning

Mexico Liga MX Nữ

Mexico Liga MX Nữ

08:00 - 14/05

Tigres (w)

1 - 1

Juarez FC (w)

10:00 - 14/05

Monterrey (w)

1 - 0

Unam Pumas (w)

Costa Rica 2.Liga

Costa Rica 2.Liga

08:00 - 14/05

Santa Ana

3 - 0

Jicaral

Indonesia Liga 3

Indonesia Liga 3

13:15 - 14/05

Josal FC

1 - 1

PSD Demak

13:15 - 14/05

Persibo Bojonegoro

8 - 0

PS Belitung Timur

13:15 - 14/05

Persiku Kudus

1 - 0

UNSA FC

13:15 - 14/05

Sumbersari FC

1 - 1

Persekabpas Pasuruan

15:30 - 14/05

Persedikab Kediri

0 - 0

Tri Brata Rafflesia FC

15:30 - 14/05

PSM Madiun

1 - 3

757 Kepri FC

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

14:30 - 14/05

Dulwich Hill SC

1 - 1

Spirit FC

15:50 - 14/05

Majura FC

0 - 7

Gungahlin United

17:15 - 14/05

Adelaide Comets FC

3 - 0

White City Woodville

16:00 - 15/05

Bulls Academy

0 - 4

Bankstown City Lions

16:00 - 15/05

Coniston FC

3 - 5

Inter Lions

16:00 - 15/05

Northbridge Bulls

0 - 4

Blacktown City Demons

16:00 - 15/05

Newcastle Croatia

3 - 1

Kotara South FC

16:00 - 15/05

Edgeworth Eagles FC

4 - 3

Valentine

16:10 - 15/05

Broadmeadow Magic

6 - 1

Lake Macquarie

16:30 - 15/05

Hoppers Crossing SC

0 - 5

FC Melbourne Srbija

16:30 - 15/05

Cooks Hill United

0 - 1

Newcastle Olympic

17:00 - 15/05

Northern Demons

0 - 4

Adelaide Olympic

17:30 - 15/05

Cessnock City Hornets

0 - 4

Adamstown Rosebuds FC

Hạng Nhì Việt Nam

Hạng Nhì Việt Nam

15:00 - 14/05

Lam Dong

2 - 3

Dinh Huong

16:00 - 14/05

Van Hien University

1 - 2

TP Ho Chi Minh II

16:00 - 14/05

TDTT Bac Ninh

3 - 2

PVF Việt Nam

16:00 - 14/05

Kon Tum

3 - 0

Tay Nguyen

Chinese Champions League

Chinese Champions League

15:00 - 14/05

Gannan 92 United

0 - 3

Xinjiang Snowland

18:00 - 14/05

Yulin Tianzhijiaozi

9 - 1

Inner Mongolia Caoshangfei F.C

Bangladesh Federation Cup

Bangladesh Federation Cup

16:00 - 14/05

Bashundhara Kings

3 - 0

Abahani Limited

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

16:00 - 14/05

Latvia (w) U16

1 - 1

Thụy điển (w)U16

16:00 - 14/05

Cộng hòa Séc (w) U16

0 - 4

Thụy sĩ (w)U16

17:00 - 14/05

Bồ đào nha U16

3 - 0

IrelandU16

17:00 - 14/05

Áo U16

1 - 2

Thụy sĩ U16

18:00 - 14/05

Đức U17

4 - 0

Đảo síp U17

21:00 - 14/05

Bosnia U19

1 - 1

Slovenia U19

01:30 - 15/05

Argentina U17

2 - 1

Bolivia U17

16:00 - 15/05

Italy (w) U16

3 - 1

Serbia (w) U16

21:00 - 15/05

Slovakia (w) U16

2 - 1

Phần Lan (w)U16

00:00 - 16/05

Thụy sĩ U18

1 - 3

Áo U18

06:00 - 16/05

Trinidad Tobago

2 - 0

Guyana

Serbia U19 League

Serbia U19 League

16:00 - 14/05

Partizan Belgrade U19

2 - 3

Vojvodina U19

22:30 - 14/05

Red Star Belgrade U19

3 - 1

Radnicki Nis U19

16:00 - 15/05

IMT Novi Beograd U19

2 - 0

FK Vozdovac U19

16:00 - 15/05

Cukaricki U19

2 - 2

FK Brodarac U19

18:00 - 15/05

Zemun FK U19

1 - 5

Mladost Lucani U19

18:20 - 15/05

FK Graficar Beograd U19

3 - 1

Jedinstvo UB U19

Hungary U19 2nd Division

Hungary U19 2nd Division

16:00 - 14/05

BVSC Zuglo U19

1 - 2

Fonix Gold U19

Myanmar Cup

Myanmar Cup

16:30 - 14/05

Kachin United FC

1 - 2

Shan United

16:15 - 15/05

Yadanabon FC

2 - 2

Ispe FC

Australia Queensland Premier League 2

Australia Queensland Premier League 2

17:30 - 14/05

Bayside United FC

1 - 3

North Star

VĐQG mongolia

VĐQG mongolia

18:15 - 14/05

Bayanzurkh Sporting

1 - 3

Khoromkhon Club

15:15 - 15/05

Khangarid Klub

2 - 1

Tuv Buganuud

18:15 - 15/05

Bavarians FC

1 - 8

FC Ulaanbaatar

Kyrgyzstan Top Liga

Kyrgyzstan Top Liga

18:20 - 14/05

Dordoi-Dynamo Naryn

3 - 0

FC Abdish-Ata Kant

18:30 - 14/05

FC Talant

3 - 0

FK Kara-Balta

18:30 - 15/05

FK Alga Bishkek

0 - 2

Neftchi Kochkor-Ata

England U21 Professional Development League 2

England U21 Professional Development League 2

19:00 - 14/05

Bristol City U21

3 - 1

Fleetwood Town U21

19:00 - 14/05

Barnsley U21

2 - 0

Burnley U21

01:30 - 15/05

Bournemouth U21

6 - 0

Crewe Alexandra U21

VĐQG Turkmenistan

VĐQG Turkmenistan

19:00 - 14/05

FC Ahal

4 - 0

Nebitchi

19:00 - 15/05

Energetik Mary

1 - 3

Sagadam FK

19:00 - 15/05

HTTU Asgabat

1 - 4

FC Altyn Asyr

19:00 - 15/05

Kopetdag Asgabat

1 - 5

Arkadag FK

Hạng Nhất Việt Nam

Hạng Nhất Việt Nam

19:15 - 14/05

Pho Hien

3 - 0

Phú Thọ FC

17:00 - 15/05

Dong Nai Berjaya

0 - 0

Hoa Binh

17:00 - 15/05

Dong Tam Long An

2 - 2

Binh Phuoc

18:00 - 15/05

TTBD Phu Dong

1 - 0

Dong Thap

18:00 - 15/05

Bà Rịa Vũng Tàu FC

2 - 2

Huda Hue

ARG RESL

ARG RESL

19:30 - 14/05

CA Atlanta (R)

2 - 2

Almagro (R)

20:00 - 14/05

Acassuso (R)

3 - 0

Villa Dalmine (R)

20:00 - 14/05

CA Lugano Reserves

3 - 1

General Lamadrid (R)

21:00 - 14/05

Deportivo Paraguayo Reserves

1 - 1

Berazategui (R)

22:30 - 14/05

Central Ballester (R)

5 - 2

CA Atlas (R)

00:00 - 15/05

El Porvenir (R)

3 - 0

Victoriano Arenas (R)

00:30 - 15/05

Juventud Unida San Miguel Reserves

1 - 4

Argentino de Rosario Reserves

01:00 - 15/05

Newell\'s (R)

0 - 3

CA Independiente (R)

01:00 - 15/05

San Lorenzo (R)

2 - 0

Belgrano (R)

01:00 - 15/05

Godoy Cruz (R)

2 - 0

Central Cordoba (R)

01:00 - 15/05

Estudiantes LP (R)

1 - 0

Tigre (R)

01:30 - 15/05

CSD Flandria (R)

4 - 2

Canuelas FC (R)

00:00 - 16/05

CA San Telmo (R)

1 - 0

Nueva Chicago (R)

01:00 - 16/05

Racing Club (R)

0 - 0

Rosario Central (R)

01:00 - 16/05

Ind. Rivadavia (R)

3 - 2

Dep. Riestra (R)

01:00 - 16/05

Platense (R)

0 - 0

Sarmiento Junin (R)

01:00 - 16/05

Barracas Central (R)

1 - 1

Argentinos Jrs (R)

01:00 - 16/05

River Plate Reserves

1 - 2

Banfield (R)

05:00 - 16/05

CA Talleres (R)

2 - 0

Huracan (R)

VĐQG Georgia

VĐQG Georgia

19:30 - 14/05

Samgurali Tskh

2 - 0

Gagra Tbilisi

19:30 - 14/05

Samtredia

0 - 0

Dinamo Tbilisi

22:59 - 14/05

FC Saburtalo Tbilisi

1 - 4

Dila Gori

22:59 - 15/05

FC Telavi

1 - 1

FC Kolkheti Poti

00:00 - 16/05

Torpedo Kutaisi

1 - 0

Dinamo Batumi

Hạng 2 Hy Lạp

Hạng 2 Hy Lạp

20:00 - 14/05

PAOK Saloniki B

2 - 2

Iraklis

20:00 - 15/05

Anagenisi Karditsa

2 - 1

Aiolikos

20:00 - 15/05

Kambaniakos

1 - 0

Kozani F.S.

20:00 - 15/05

AEL Larisa

1 - 1

Makedonikos

20:00 - 15/05

Kissamikos

6 - 2

Ilioupoli

20:00 - 15/05

Kalamata AO

0 - 0

Ionikos

VĐQG Armenia

VĐQG Armenia

20:00 - 14/05

FK Van Charentsavan

1 - 0

FC West Armenia

22:00 - 14/05

BKMA

0 - 3

FC Pyunik

22:00 - 15/05

Shirak

0 - 1

Ararat Yerevan

Botswana Premier League

Botswana Premier League

20:00 - 14/05

Security Systems FC

2 - 1

Masitaoka FC

20:00 - 15/05

VTM FC

0 - 1

Gaborone United

23:50 - 15/05

Holy Ghost SC

0 - 4

Township Rollers

Uganda Premier League

Uganda Premier League

20:00 - 14/05

Bright Stars

1 - 0

Airtel Kitara FC

20:00 - 14/05

Busoga United

1 - 2

Vipers

20:00 - 14/05

Kampala City Council FC

4 - 0

Wakiso Giants FC

20:00 - 14/05

defense forces

2 - 1

Ma Lu

20:00 - 14/05

SC Villa

2 - 1

URA Kampala

20:40 - 14/05

Mbarara City

0 - 0

BUL FC

20:00 - 15/05

Gaddafi FC

3 - 2

Express FC

Na Uy Junior U19

Na Uy Junior U19

20:00 - 14/05

Brann u19

4 - 2

Viking U19

23:15 - 15/05

Klofta U19

2 - 0

Ullensaker U19

01:00 - 16/05

FF Lillehammer U19

7 - 2

Oppsal U19

01:10 - 16/05

Nanset U19

3 - 1

Orn Horten U19

01:15 - 16/05

Ullern 2 U19

6 - 3

Moss U19

01:15 - 16/05

KFUM U19

0 - 2

Kongsvinger U19

01:30 - 16/05

Tiller IL U19

3 - 7

Charlottenlund U19

Zanzibar Mapinduzi Cup

Zanzibar Mapinduzi Cup

20:00 - 14/05

Zimamoto SC

1 - 0

Mafunzo FC

Bangladesh Premier League Women

Bangladesh Premier League Women

20:30 - 14/05

Dhaka Rangers FC (W)

1 - 1

Farashganj SC (W)

VĐQG Uzbekistan

VĐQG Uzbekistan

21:00 - 14/05

Lokomotiv Tashkent

0 - 2

OTMK Olmaliq

VĐQG UAE

VĐQG UAE

21:10 - 14/05

Al-Sharjah

0 - 0

Hatta

21:10 - 14/05

Banni Yas

3 - 3

Al Bataeh

00:00 - 15/05

Ajman

2 - 0

Al-Jazira(UAE)

United Arab Emirates U21

United Arab Emirates U21

21:10 - 14/05

Al Wahda Abu Dhabi U21

3 - 5

Wasl Dubai U21

21:10 - 14/05

Shabab Dubai U21

3 - 3

Emirates Club U21

21:10 - 14/05

Khor Fakkan U21

3 - 2

Al-Nasr(KSA) U21

21:10 - 15/05

Al-Jazira(UAE) U21

1 - 2

Ajman Club U21

21:10 - 15/05

Meonothai U21

2 - 3

Al-Sharjah U21

21:10 - 15/05

Al Bataeh U21

3 - 2

Baniyas SC (R)

Qatar Prince Cup

Qatar Prince Cup

21:15 - 14/05

Umm Salal

2 - 4

Al-Garrafa

00:00 - 15/05

Qatar SC

3 - 3

Al Rayyan

Poland Division 4

Poland Division 4

22:00 - 14/05

Karkonosze Jelenia Gora

1 - 1

Warta Gorzów Wielkopolski

22:10 - 14/05

Rekord Bielsko-Biala

1 - 1

Odra Bytom Odrzanski

21:00 - 15/05

Podhale Nowy Targ

1 - 0

KS Wieczysta Krakow

21:00 - 15/05

Wikielec

1 - 0

Olimpia Zambrow

21:00 - 15/05

Rakow Czestochowa 2

1 - 2

Gornik Polkowice

22:00 - 15/05

Elana Torun

3 - 1

Cartusia

22:00 - 15/05

Star Starachowice

1 - 0

Orleta Radzyn Podlaski

22:00 - 15/05

Gawin Sleza Wroclaw

3 - 0

LZS Starowice Dolne

22:00 - 15/05

Carina Gubin

1 - 1

LKS Goczalkowice Zdroj

22:00 - 15/05

Garbarnia Krakow

1 - 1

Avia Swidnik

22:00 - 15/05

GKP Gorzow

4 - 2

Gornik II Zabrze

22:00 - 15/05

Karpaty Krosno

0 - 2

Podlasie Biala Podlaska

22:00 - 15/05

Swidniczanka Swidnik

0 - 1

Wisloka Debica

22:00 - 15/05

Lechia Zielona Gora

2 - 1

Gwarek Tarnowskie Gory

22:00 - 15/05

KTS-K Luzino

0 - 0

Pogon Szczecin II

22:00 - 15/05

Sokol Sieniawa

1 - 2

Chelmianka Chelm

22:00 - 15/05

Wislanie Jaskowice

2 - 1

KS Wiazownica

22:00 - 15/05

Czarni Polaniec

3 - 0

KSZO Ostrowiec

22:00 - 15/05

Siarka Tarnobrzeg

3 - 0

Unia Tarnow

22:00 - 15/05

MKS Notec Czarnkow

3 - 1

KP Starogard Gdanski

22:00 - 15/05

Sokol Kleczew

1 - 2

Flota Swinoujscie

22:00 - 15/05

KS Polonia Sroda Wlkp

0 - 3

Stargard Szczecinski

22:00 - 15/05

Unia Solec Kujawski

0 - 1

Unia Swarzedz

22:00 - 15/05

Pogon Grodzisk

15 - 0

Concordia Elblag

22:30 - 15/05

Sieradz

1 - 0

Legia Warszawa B

22:30 - 15/05

Gedania Gdansk

0 - 3

KS Pogon Nowe Skalmierzyce

22:30 - 15/05

Swit Szczecin

2 - 0

Stolem Gniewino

22:30 - 15/05

Unia Turza Slaska

2 - 2

MKS Kluczbork

22:30 - 15/05

KS Legionovia Legionowo

2 - 3

GKS Belchatow

22:30 - 15/05

Pilica Bialobrzegi

0 - 5

MKS Swit

22:30 - 15/05

LKS Lomza

0 - 2

Bron Radom

22:59 - 15/05

Lechia Tomaszow Mazowiecki

7 - 0

Jagiellonia Bialystok II

22:59 - 15/05

Victoria Sulejowek

4 - 0

Pelikan Lowicz

22:59 - 15/05

Pawlowice Slaskie

2 - 2

Slask Wroclaw II

22:59 - 15/05

Vineta Wolin

1 - 1

Zawisza Bydgoszcz SA

00:00 - 16/05

Rozwoj Katowice

1 - 0

MKS Myszkow

00:45 - 16/05

Unia Skierniewice

3 - 3

Mlawianka Mlawa

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

22:00 - 14/05

Al Quwa Al Jawiya

1 - 0

AL Najaf

00:30 - 15/05

Al Talaba

0 - 1

Al Zawraa

VĐQG Jordan

VĐQG Jordan

22:00 - 14/05

Al-Jalil

1 - 3

Shabab AlOrdon

22:00 - 14/05

Moghayer Al Sarhan

0 - 2

Al Hussein Irbid

00:45 - 15/05

Al Aqaba SC

0 - 3

Ramtha Club

22:00 - 15/05

Al-Ahly

1 - 4

AL Salt

22:00 - 15/05

Sahab SC

2 - 4

Al Faisaly

00:45 - 16/05

Maan

0 - 1

Al Wihdat Amman

VĐQG Latvia

VĐQG Latvia

22:00 - 14/05

FK Liepaja

1 - 1

Riga FC

21:30 - 15/05

FK Valmiera

2 - 1

FK Auda Riga

22:30 - 15/05

Jelgava

1 - 2

Rigas Futbola skola

Romania - Liga 3 Seria

Romania - Liga 3 Seria

22:00 - 14/05

ACS Targu Mures 1898

0 - 2

Unirea Alba Iulia

VĐQG Séc

VĐQG Séc

22:00 - 14/05

Mlada Boleslav

0 - 1

Synot Slovacko

00:30 - 15/05

Sparta Praha

2 - 1

Banik Ostrava

00:30 - 16/05

Slavia Praha

3 - 0

FC Viktoria Plzen

Spanish Ladies Premier League

Spanish Ladies Premier League

22:59 - 14/05

Eibar (w)

0 - 4

Barcelona (w)

VĐQG Bahrain

VĐQG Bahrain

22:59 - 14/05

Al Khaldiya

7 - 0

Al-Hala

22:59 - 14/05

Najma Manama

1 - 1

Al-Muharraq

23:30 - 15/05

Al-Ahli(BHR)

0 - 1

Al-Shabbab

23:30 - 15/05

Manama Club

0 - 0

Al Hidd

23:30 - 15/05

Sitra

1 - 1

East Riffa

23:30 - 15/05

Busaiteen

1 - 3

Al-Riffa

Youth U19 - Đan Mạch

Youth U19 - Đan Mạch

22:59 - 14/05

Vejle U19

1 - 5

Midtjylland U19

19:00 - 15/05

FC Kobenhavn U19

5 - 1

Randers Freja U19

Finland - Kakkonen Lohko

Finland - Kakkonen Lohko

22:59 - 14/05

Tampere United

1 - 0

HJS Akatemia

Tanzania Ligue 1

Tanzania Ligue 1

22:59 - 14/05

Dodoma Jiji FC

0 - 0

Namungo FC

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

23:20 - 14/05

Al-Arabi(KSA)

6 - 0

Al Taraji

23:20 - 14/05

Al Bukayriyah

0 - 0

Al-Orubah

00:50 - 15/05

Al-Jndal

1 - 4

Al-Baten

22:55 - 15/05

Al Safa(KSA)

5 - 1

Al-Jabalain

23:20 - 15/05

Al Qaisoma

0 - 0

Ohod Medina

00:50 - 16/05

Al-Ameade

1 - 1

Al-adalh

Gambia GFA League

Gambia GFA League

23:30 - 14/05

Wallidan FC

3 - 0

Team Rhino FC

23:30 - 14/05

Real Banjul

4 - 0

WAA Banjul

23:30 - 15/05

Banjul United

0 - 2

Greater Tomorrow FC

23:30 - 15/05

Brikama United

1 - 2

Fortune FC

Gambia Division 2

Gambia Division 2

23:30 - 14/05

Gunjur United

0 - 0

Medina United FC

23:30 - 15/05

RS Tallinding

1 - 0

Red Hawks FC

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

23:30 - 14/05

SV Blau-Weiss Zorbau

3 - 1

SG Rot-Weiss Thalheim

23:30 - 14/05

SV Dessau 05

3 - 1

1. FC Bitterfeld-Wolfen

01:00 - 15/05

SpVgg Neu-Isenburg

3 - 1

SKV Rot Weiss Darmstadt

23:30 - 15/05

1. FC Lok Stendal

0 - 1

SV Fortuna Magdeburg

00:30 - 16/05

FC Muhlhausen 1927

0 - 6

FC Zuzenhausen

Hạng 2 Hà Lan

Hạng 2 Hà Lan

23:45 - 14/05

Emmen

2 - 2

Dordrecht

02:00 - 15/05

De Graafschap

2 - 3

ADO Den Haag

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

00:00 - 15/05

USV Taucher Erdbau Eggersdorf

0 - 1

SV Ubelbach

00:21 - 15/05

SV Spittal

4 - 0

SV Kraig

00:00 - 16/05

SV Kumberg

5 - 1

SV Baumit Peggau

Iceland Cup

Iceland Cup

00:00 - 15/05

Fjolnir

0 - 2

Thor Akureyri

01:00 - 16/05

KA Akureyri

3 - 1

Vestri

Albania Cup

Albania Cup

00:00 - 15/05

KS Perparimi Kukesi

0 - 1

Egnatia

Hạng 3 Áo

Hạng 3 Áo

00:00 - 15/05

WSC Hertha Wels

0 - 1

LASK (Youth)

Hạng Nhất Thụy Điển

Hạng Nhất Thụy Điển

00:00 - 15/05

Orebro

2 - 1

Degerfors IF

Cúp Thụy Điển

Cúp Thụy Điển

00:00 - 15/05

FBK Balkan

1 - 1

Simrishamn

VĐQG Đảo Faroe

VĐQG Đảo Faroe

00:00 - 15/05

Toftir B68

0 - 0

IF Fuglafjordur

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

00:15 - 15/05

Vasalunds IF

0 - 1

AFC Eskilstuna

Germany Landespokal

Germany Landespokal

00:30 - 15/05

Hallen

0 - 2

Hallescher FC

Germany Landesliga (cup)

Germany Landesliga (cup)

00:30 - 15/05

Werder Bremen III

3 - 1

BSC Hastedt

00:00 - 16/05

TSV Bardowick

0 - 2

TuS Neetze

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

00:30 - 15/05

IK Sleipner

3 - 0

Atvidabergs

01:00 - 15/05

FC Nacka Iliria

1 - 2

Syrianska FC

 VĐQG Nam Phi

VĐQG Nam Phi

00:30 - 15/05

Royal AM

0 - 2

Mamelodi Sundowns

Iceland Urvalsdeild Nữ

Iceland Urvalsdeild Nữ

00:30 - 15/05

Valur (w)

3 - 1

Tindastoll Neisti (w)

01:00 - 15/05

Stjarnan Gardabaer (w)

4 - 3

Hafnarfjordur (W)

01:00 - 15/05

Thor KA Akureyri (w)

4 - 0

Keflavik (w)

01:00 - 16/05

Trottur Reykjavik (w)

0 - 1

Vikingur Reykjavik (w)

02:15 - 16/05

Fylkir (w)

0 - 2

Breidablik (w)

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

00:45 - 15/05

Bangor Celtic

1 - 0

Crumlin United

01:45 - 15/05

Wayside Celtic

1 - 1

Tolka Rovers

01:45 - 15/05

Malahide United

2 - 1

Home Farm FC

01:30 - 16/05

Kilbarrack United

0 - 3

Maynooth Town FC

01:45 - 16/05

St. Mochtas

1 - 1

St Francis FC

02:00 - 16/05

Drogheda Town

1 - 0

Dublin University AFC

02:00 - 16/05

Drogheda Town FC

1 - 0

Dublin University FC

02:00 - 16/05

Liffeys Pearse

2 - 5

Bluebell United

Cup Nga

Cup Nga

00:45 - 15/05

Baltika Kaliningrad

1 - 0

Spartak Moscow

00:45 - 16/05

Zenit St. Petersburg

0 - 0

CSKA Moscow

Brazil trẻ

Brazil trẻ

01:00 - 15/05

Atletico GO (Youth)

1 - 1

A. Paranaense (Youth)

01:00 - 16/05

Fluminense RJ (Youth)

1 - 0

Cuiaba (MT) (Youth)

01:00 - 16/05

Palmeiras (Youth)

0 - 2

RB Bragantino Youth

01:00 - 16/05

America MG (Youth)

2 - 0

Santos (Youth)

01:30 - 16/05

Goias (Youth)

3 - 3

Bahia (Youth)

Peru B League

Peru B League

01:00 - 15/05

UCV Moquegua

0 - 1

Ayacucho Futbol Club

03:15 - 15/05

FC Carlos Stein

2 - 4

Club Ada Jaen

Uruguay Reserve League

Uruguay Reserve League

01:30 - 15/05

Atletico Fenix (R)

0 - 0

Dep. Maldonado (R)

Hạng 3 Ý

Hạng 3 Ý

01:30 - 15/05

Taranto Sport

0 - 1

Vicenza

01:30 - 15/05

Perugia

0 - 2

Carrarese

01:30 - 15/05

Atalanta U23

0 - 1

Catania

01:30 - 15/05

JuventusU23

0 - 1

US Casertana 1908

02:00 - 15/05

Triestina

1 - 1

Benevento

Ngoại Hạng Scotland

Ngoại Hạng Scotland

01:30 - 15/05

Glasgow Rangers

5 - 2

Dundee

01:30 - 16/05

Kilmarnock

0 - 5

Celtic FC

01:45 - 16/05

Aberdeen

5 - 1

Livingston

01:45 - 16/05

Hibernian

3 - 0

Motherwell

01:45 - 16/05

Saint Johnstone

1 - 1

Ross County

01:45 - 16/05

Saint Mirren

2 - 2

CLB Hearts

Scotland League 1

Scotland League 1

01:30 - 15/05

Dumbarton

2 - 1

Spartans

Scotland SWPL 1 Nữ

Scotland SWPL 1 Nữ

01:45 - 15/05

Montrose LFC (W)

4 - 3

Spartans (w)

00:00 - 16/05

Hearts (w)

1 - 3

Celtic (w)

00:00 - 16/05

Hibernian (w)

2 - 3

Glasgow Rangers (w)

01:30 - 16/05

Aberdeen (w)

1 - 1

Dundee United (w)

02:00 - 16/05

Partick Thistle (w)

0 - 2

Glasgow City (w)

02:00 - 16/05

Motherwell (w)

4 - 2

Hamilton FC (w)

Hạng 2 Scotland

Hạng 2 Scotland

01:45 - 15/05

Partick Thistle

1 - 2

Raith Rovers

02:05 - 16/05

Hamilton Academical

2 - 1

Inverness

Argentina Torneo B

Argentina Torneo B

01:50 - 15/05

Estrella de Berisso

0 - 0

Barrancas FC

02:00 - 15/05

C.U.N.E.

0 - 3

Defensores Puerto Vilelas

VĐQG Iceland Nữ

VĐQG Iceland Nữ

02:15 - 15/05

Fram Reykjavik (w)

2 - 2

UMF Selfoss (w)

Ecuador Primera Women

Ecuador Primera Women

03:00 - 15/05

Deportivo Ibarra (W)

1 - 0

Nusta (W)

22:00 - 15/05

Univ. Catolica (W)

1 - 2

CD Espuce (W)

22:59 - 15/05

Macara (W)

0 - 1

Barcelona Guayaquil (w)

03:00 - 16/05

Club Nanas (w)

1 - 2

Dragonas IDV (W)

04:00 - 16/05

Quito FC (W)

0 - 7

LDU Quito (W)

Hạng 2 Ecuador

Hạng 2 Ecuador

03:00 - 15/05

Cuniburo FC

1 - 0

Gualaceo SC

07:00 - 15/05

Chacaritas SC

0 - 1

CD Vargas Torres

03:00 - 16/05

9 de Octubre

0 - 0

Club Leones del Norte

07:00 - 16/05

San Antonio(ECU)

2 - 2

Guayaquil City

Copa Libertadores

Copa Libertadores

05:00 - 15/05

Talleres Cordoba

1 - 0

Cobresal

05:00 - 15/05

LDU Quito

0 - 1

Atletico Junior

05:00 - 15/05

CA Penarol

2 - 0

Atletico Mineiro

07:30 - 15/05

River Plate

2 - 0

Libertad

09:00 - 15/05

Millonarios

1 - 1

Palestino

05:00 - 16/05

The Strongest

4 - 0

Huachipato

05:00 - 16/05

Deportivo Tachira

0 - 1

Nacional Montevideo

07:00 - 16/05

Alianza Lima

1 - 1

Colo Colo

USL W-League Women

USL W-League Women

05:00 - 15/05

Racing Louisville FC II (W)

1 - 3

Indy Eleven (W)

06:00 - 16/05

Palm City FC (W)

3 - 0

Swan City W

Brazil Serie B

Brazil Serie B

05:00 - 15/05

Avai FC SC

2 - 1

CRB AL

05:00 - 15/05

Vila Nova

2 - 1

Gremio Novorizontin

07:30 - 15/05

Botafogo SP

0 - 0

Chapecoense SC

07:30 - 15/05

Coritiba PR

1 - 0

Guarani SP

05:00 - 16/05

America MG

0 - 0

Mirassol

05:00 - 16/05

Brusque FC

0 - 0

Operario Ferroviario PR

05:00 - 16/05

Ituano SP

1 - 0

Sport Recife

 Copa Sudamericana

Copa Sudamericana

05:00 - 15/05

Racing Club Montevideo

2 - 1

FC Nacional Asuncion

07:00 - 15/05

Defensa Y Justicia

1 - 1

Ind. Medellin

07:00 - 15/05

Sportivo Ameliano

1 - 0

Deportivo Rayo Zuliano

07:30 - 15/05

Corinthians Paulista (SP)

4 - 0

Argentinos juniors

09:00 - 15/05

Nacional Potosi

2 - 1

Sportivo Trinidense

05:00 - 16/05

Belgrano

1 - 0

Real Tomayapo

05:00 - 16/05

Atletico Paranaense

1 - 2

Danubio FC

05:00 - 16/05

Lanus

5 - 0

Metropolitanos FC

07:00 - 16/05

Boca Juniors

1 - 1

Fortaleza

07:00 - 16/05

Cuiaba

1 - 1

Deportivo Garcilaso

USA USL League Two

USA USL League Two

05:00 - 15/05

Charlotte Independ B

3 - 4

Charlotte Eagles

06:00 - 15/05

Boston

0 - 1

West Mass Pioneers

03:30 - 16/05

Birmingham Legion B

1 - 1

East Atlanta

05:00 - 16/05

North Carolina FC U23

2 - 0

West Virginia Alliance FC

06:00 - 16/05

Southern Soccer Academy

0 - 0

Dothan United SC

06:00 - 16/05

Virginia Beach City

1 - 0

Northern Virginia FC

06:30 - 16/05

Midwest United

1 - 0

South Bend Lions

06:30 - 16/05

Salem City

1 - 0

Tobacco Road

07:00 - 16/05

Chicago Dutch Lions

0 - 5

Des Moines Menace

07:00 - 16/05

Sueno FC

1 - 2

Saint Charles FC

OFC Champions League

OFC Champions League

05:00 - 15/05

Auckland City

1 - 0

Hekari Souths United FC

08:00 - 15/05

Solomon Warriors FC

2 - 3

Rewa FC

Brazil Campeonato Roraimense

Brazil Campeonato Roraimense

06:00 - 15/05

Progresso RR

0 - 7

Nautico (RR)

08:00 - 15/05

Sao Raimundo/RR

1 - 1

GA Sampaio

Bolivia Regional Cup

Bolivia Regional Cup

07:00 - 15/05

CA Ciclon

2 - 0

Atletico Bermejo

USL Championship Mỹ

USL Championship Mỹ

07:20 - 15/05

North Carolina

2 - 0

Loudoun United

07:00 - 16/05

Birmingham Legion

0 - 1

Charleston Battery

Panama First Division Women

Panama First Division Women

08:00 - 15/05

Santa Fe FC (W)

4 - 0

Ciex Sports Academy (W)

Costa Rica Primera Division Women

Costa Rica Primera Division Women

08:10 - 15/05

Municipal Pococi (w)

1 - 2

Puerto Viejo FC (W)

04:00 - 16/05

Sporting FC (W)

5 - 2

Tsunami Azul (W)

WK League Nữ Hàn Quốc

WK League Nữ Hàn Quốc

12:00 - 15/05

Changnyeong (w)

2 - 2

Suwon FMC (w)

12:00 - 15/05

Gyeongju FC (w)

1 - 1

Seoul Amazones (w)

12:00 - 15/05

Hyundai Steel Red Angels (w)

0 - 0

Boeun Sangmu (w)

12:00 - 15/05

Sejong Gumi Sportstoto (w)

2 - 1

KSPO FC (w)

China League Women

China League Women

12:30 - 15/05

Fujian Nanan (W)

1 - 1

Beijing Normal University (W)

12:30 - 15/05

Liaoning Shenbei Hefeng (W)

1 - 0

Hebei (W)

14:45 - 15/05

Yunnan Jiashijing W

0 - 2

Shanghai Shenhua W

Cúp FA Trung Quốc

Cúp FA Trung Quốc

13:00 - 15/05

Shanghai Changning

1 - 1

Yanbian Longding

Hong Kong  Elite Cup

Hong Kong Elite Cup

14:00 - 15/05

Biu Chun Rangers

1 - 0

Kitchee

K League 2 Hàn Quốc

K League 2 Hàn Quốc

14:30 - 15/05

Chungnam Asan

1 - 2

Gimpo FC

14:30 - 15/05

Bucheon FC 1995

0 - 0

Ansan Greeners FC

14:30 - 15/05

Jeonnam Dragons

2 - 0

Seongnam FC

17:00 - 15/05

FC Anyang

1 - 0

Gyeongnam FC

17:00 - 15/05

Cheonan City

0 - 4

Seoul E-Land FC

17:00 - 15/05

Cheongju Jikji

0 - 0

Busan I Park

Australia Northern NSW Women’s Premier League

Australia Northern NSW Women’s Premier League

15:15 - 15/05

Newcastle Olympic FC (W)

4 - 0

New Lambton FC (W)

Thailand University League

Thailand University League

16:00 - 15/05

Bangkok University Deffo

0 - 0

Bangkok Thonburi Univ

Czech Republic Youth League

Czech Republic Youth League

16:00 - 15/05

Marila Pribram U19

6 - 1

FK Usti nad Labem U19

19:00 - 15/05

SK Kladno U19

2 - 2

SK Petrin Plzen U19

Croatia U19 League

Croatia U19 League

16:00 - 15/05

Hajduk Split U19

1 - 1

Dinamo Zagreb U19

Kenya Premier League

Kenya Premier League

16:00 - 15/05

Bidco United

0 - 1

Ulinzi Stars Nakuru

17:00 - 15/05

Kakamega Homeboyz

1 - 0

Nzoia United

18:50 - 15/05

Sofapaka FC

2 - 1

Posta Rangers

19:00 - 15/05

AFC Leopards

1 - 0

Kenya Police FC

19:00 - 15/05

Muranga Seal

0 - 0

Kariobangi Sharks

19:00 - 15/05

Nairobi Star City

2 - 2

Tusker

19:00 - 15/05

Shabana FC

1 - 1

FC Talanta

19:00 - 15/05

Muhoroni Youth

0 - 0

Bandari

Australia Northern NSW Reserves League

Australia Northern NSW Reserves League

17:00 - 15/05

Charlestown Azzurri (R)

3 - 1

Lambton Jaffas (R)

Romania women Cup

Romania women Cup

17:00 - 15/05

FK Csikszereda (w)

4 - 2

Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W)

19:00 - 15/05

Olimpia Cluj (w)

7 - 0

Vasas Odorhei (w)

U19 League Cộng hòa Séc

U19 League Cộng hòa Séc

18:00 - 15/05

MFK Karvina U19

1 - 2

Banik Ostrava U19

Hong Kong First Division League

Hong Kong First Division League

18:00 - 15/05

Eastern District SA

1 - 4

Wong Tai Sin

19:30 - 15/05

Sai Kung

2 - 1

South China AA

20:00 - 15/05

Kowloon City

2 - 0

Citizen

Hungary U19 A League

Hungary U19 A League

18:00 - 15/05

Ferencvarosi U19

3 - 3

Debrecin VSC U19

19:00 - 15/05

Kisvarda FC U19

2 - 2

Gyori ETO U19

Greece Divison C

Greece Divison C

19:00 - 15/05

Anagennisi Perivoliou

5 - 0

Pas Aneza

21:00 - 15/05

APO Keratsini

1 - 1

Thiva

CAF African Womens U17

CAF African Womens U17

19:00 - 15/05

Burundi U17 (w)

6 - 0

Djibouti U17 (w)

Hạng 2 Georgia

Hạng 2 Georgia

19:30 - 15/05

Aragvi Dusheti

1 - 2

Spaeri FC

19:30 - 15/05

Gareji Sagarejo

1 - 1

WIT Georgia Tbilisi

19:30 - 15/05

Kolkheti 1913 Poti

2 - 1

Shturmi

19:30 - 15/05

FC Metalurgi Rustavi

3 - 1

FC Sioni Bolnisi

22:00 - 15/05

Lokomotiv Tbilisi

2 - 4

Dinamo Tbilisi II

Uzbekistan Pro League

Uzbekistan Pro League

19:30 - 15/05

Nasaf Qarshi B

1 - 2

Jizak

VĐQG Li Băng

VĐQG Li Băng

20:00 - 15/05

Al Bourj

1 - 1

Al-Safa

PFL - Group 2 Nga

PFL - Group 2 Nga

20:00 - 15/05

FK Astrakhan

1 - 0

Legion Dynamo

21:00 - 15/05

Dinamo Makhachkala B

2 - 3

Druzhba Maykop

Hạng 4 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 4 Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 - 15/05

Kutahyaspor

2 - 1

Erbaaspor S

20:00 - 15/05

Musspor

0 - 1

Sebat Genclikspor

20:00 - 15/05

Efeler 09

0 - 3

Elazigspor

00:00 - 16/05

Yeni Orduspor

1 - 0

Aliaga FUTBOL AS

Syrian Youth League

Syrian Youth League

20:00 - 15/05

Al Ittihad Aleppo U23

1 - 1

Al Horiyah U21

20:00 - 15/05

Jaish Damascus U23

1 - 0

Wahda Damascus U23

20:00 - 15/05

Al-Taliya (Youth)

0 - 1

Al-Karamah(SY) (Youth)

20:00 - 15/05

Al Wathba SC U23

2 - 1

Al Futowa (Youth)

Hạng 2 Armenia

Hạng 2 Armenia

20:00 - 15/05

Alashkert B Martuni

2 - 1

Lernayin Artsakh

20:00 - 15/05

Ararat-Armenia B

2 - 0

MIKA Ashtarak

20:00 - 15/05

FC Noah B

6 - 1

FC Onor

21:00 - 15/05

Urartu II

1 - 1

Gandzasar Kapan

VĐQG Tajikistan

VĐQG Tajikistan

20:00 - 15/05

FC Khatlon

3 - 0

Ravshan Kulob

20:00 - 15/05

Regar-TadAZ Tursunzoda

1 - 2

FC Istiklol Dushanbe

Greece Cup Women

Greece Cup Women

20:00 - 15/05

OFI FC (w)

0 - 1

PAOK Saloniki (w)

SVK U19 A

SVK U19 A

20:00 - 15/05

SCP RuzomberokU19

2 - 1

Slovan Bratislava U19

Zambia Super League

Zambia Super League

20:00 - 15/05

Nkwazi

0 - 1

Mufulira Wanderers

20:00 - 15/05

Kabwe Warriors

1 - 0

Red Arrows

20:00 - 15/05

Prison Leopards FC

0 - 0

NAPSA Stars

20:00 - 15/05

ZESCO United Ndola

2 - 1

MUZA FC

HongKong 2 Division League

HongKong 2 Division League

20:00 - 15/05

Kwai Tsing District FA

1 - 3

Wing Go FC

Hạng 2 Nga

Hạng 2 Nga

20:00 - 15/05

FC Ufa

2 - 1

FC Murom

20:00 - 15/05

Irtysh 1946 Omsk

1 - 0

Tekstilshchik Ivanovo

20:30 - 15/05

Chelyabinsk

1 - 1

Sibir-M Novosibirsk

21:00 - 15/05

Volga Ulyanovsk

1 - 2

FK Kaluga

22:00 - 15/05

Khimik Dzerzhinsk

2 - 3

Mashuk-KMV

22:00 - 15/05

Avangard

2 - 0

Torpedo Miass

22:00 - 15/05

Veles

2 - 1

Rodina Moskva II

22:30 - 15/05

Spartak Kostroma

1 - 1

Dinamo Briansk

22:59 - 15/05

FK Chayka Pesch

1 - 0

Metallurg Lipetsk

22:59 - 15/05

Rotor Volgograd

0 - 0

FK Krasnodar 2

Romania U19 League

Romania U19 League

20:00 - 15/05

AFC Progresul 1944 Spartac U19

1 - 2

Dinamo Bucharest U19

Azerbaijan Division 2

Azerbaijan Division 2

20:00 - 15/05

Difai Agsu FK

1 - 1

FK MOIK Baku

20:00 - 15/05

Karvan Evlakh

1 - 0

E Nel G Tick

20:00 - 15/05

Zaqatala FK

2 - 1

Irəvan FK

Azadegan League

Azadegan League

20:10 - 15/05

Saipa

2 - 1

Shahr Raz FC

Zanzibar Premier League

Zanzibar Premier League

20:15 - 15/05

Mlandege FC

1 - 1

Ngome FC

UEFA European Women

UEFA European Women

20:30 - 15/05

Tây ban nha (w) U17

6 - 1

Pháp (w) U17

23:30 - 15/05

Anh (w) U17

2 - 0

Ba lan (w) U17

Albania Division 2

Albania Division 2

21:00 - 15/05

Flamurtari

0 - 0

Apolonia Fier

VĐQG Angola

VĐQG Angola

21:00 - 15/05

Bravos do Maquis

0 - 1

Academica Do Lobito

22:59 - 15/05

Petro Atletico de Luanda

0 - 0

Primeiro Agosto

Italy Serie D

Italy Serie D

21:00 - 15/05

Carpi

1 - 1

US Pianese

21:00 - 15/05

Team Altamura

0 - 3

Trapani

21:00 - 15/05

Clodiense

2 - 1

ASD Alcione

Israel Youth League

Israel Youth League

21:00 - 15/05

Bnei Sakhnin U19

3 - 0

H. Ramat Hasharon U19

22:00 - 15/05

Hapoel Raanana U19

1 - 3

Hapoel Shmona U19

00:00 - 16/05

Bnei Yehuda U19

1 - 0

M. Netanya U19

VĐQG Oman

VĐQG Oman

21:00 - 15/05

Oman Club

2 - 1

Al-Nahda

Macedonia Cup Women

Macedonia Cup Women

21:00 - 15/05

ZFK Kamenica Sasa (w)

0 - 1

Zfk Ljuboten (w)

Nigeria NPFL

Nigeria NPFL

22:00 - 15/05

Abia Warriors

2 - 0

Rivers United

Bosnia erzegovina 1st League

Bosnia erzegovina 1st League

22:00 - 15/05

Slavija Sarajevo

3 - 2

Famos Vojkovici

22:00 - 15/05

Ljubic Prnjavor

2 - 1

Radnik Bijeljina

22:00 - 15/05

Rudar Prijedor

5 - 0

FK Omarska

22:00 - 15/05

Romanija Pale

1 - 0

Sutjeska Foca

22:00 - 15/05

FK Borac Kozarska

4 - 2

Leotar

22:00 - 15/05

Drina Zvornik

3 - 0

FK Sloboda Mrkonjic Grad

22:00 - 15/05

FK Modrica

2 - 0

BSK Banja Luka

22:00 - 15/05

FK Kozara Gradiska

0 - 5

Laktasi

22:00 - 15/05

Villeznevesigne

4 - 0

Zeljeznicar Banja Luka

VĐQG Ghana

VĐQG Ghana

22:00 - 15/05

Ghana Dream FC

2 - 1

Bechem United

Czech Group D League

Czech Group D League

22:00 - 15/05

Tatran Vsechovice

2 - 2

FC Strani

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

22:30 - 15/05

Greuther Furth (Youth)

2 - 1

FV Illertissen

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

22:30 - 15/05

Nacional U19

2 - 1

Alcanenense U19

Slovenia U19

Slovenia U19

22:30 - 15/05

Brinje Grosuplje U19

3 - 2

FC Koper U19

Cup Amateur Áo

Cup Amateur Áo

22:45 - 15/05

ASKO Kottmannsdorf

3 - 2

SV Dellach Gail

23:45 - 15/05

SV Kuchl

1 - 2

FC Pinzgau Saalfelden

Qatar U21 League

Qatar U21 League

22:45 - 15/05

Al-Sadd SC U21

2 - 4

Al-Shamal U21

22:45 - 15/05

Al Markhiya U21

4 - 1

Al-Arabi Doha U21

22:45 - 15/05

Umm Salal U21

2 - 0

Al Duhail U21

Croatia 3.Division

Croatia 3.Division

22:45 - 15/05

NK Maksimir

3 - 1

NK Dinamo Odranski Obrez

Buigarian Cup

Buigarian Cup

22:59 - 15/05

Ludogorets Razgrad

2 - 3

Botev Plovdiv

Na Uy Toppserien Nữ

Na Uy Toppserien Nữ

22:59 - 15/05

Aasane (w)

1 - 1

Kolbotn (w)

22:59 - 15/05

SK Brann (W)

1 - 1

Roa (w)

22:59 - 15/05

LSK Kvinner (w)

3 - 2

Stabaek (w)

22:59 - 15/05

Lyn (w)

1 - 0

Arna Bjornar (w)

00:05 - 16/05

Valerenga (w)

0 - 1

Rosenborg BK (w)

Argentine Torneo A

Argentine Torneo A

22:59 - 15/05

CDA Monte Miaz

1 - 1

Deportivo Camioneros

00:00 - 16/05

Ferro Carril Oeste Gral Pico

1 - 0

San Martin Mendoza

01:00 - 16/05

Olimpo Bahia Blanca

1 - 1

Kimberley Mar del Plata

01:20 - 16/05

Sol de America

1 - 0

Juventud Antoniana

01:30 - 16/05

Boca Unidos

2 - 2

G.San Martin Formosa

01:30 - 16/05

Club Circulo Deportivo

1 - 1

Villa Mitre

01:30 - 16/05

Sansinena

0 - 0

Santa Marina Tandil

02:00 - 16/05

Deportivo Rincon

2 - 2

Germinal de Rawson

02:00 - 16/05

Estudiantes de San Luis

1 - 1

Club Ciudad de Bolivar

05:30 - 16/05

Sportivo Las Parejas

1 - 0

Douglas Haig

06:00 - 16/05

Atenas

1 - 0

Huracan Las Heras

06:00 - 16/05

Club Cipolletti

2 - 0

Sol de Mayo

06:00 - 16/05

Defensores Belgrano (VR)

1 - 0

Sportivo Belgrano

06:00 - 16/05

Union Sunchales

1 - 1

Sarmiento Resistencia

06:30 - 16/05

CA 9 de Julio Rafaela

0 - 0

Independiente Chivilcoy

06:30 - 16/05

Defensores Pronunciamiento

1 - 1

Gimnasia C. Uruguay

 Cúp Quốc gia Ma-rốc

Cúp Quốc gia Ma-rốc

22:59 - 15/05

Olympique Dcheira

1 - 2

FAR Rabat

02:00 - 16/05

OCK Olympique de Khouribga

0 - 1

MCO Oujda

CAF U-17 Championship

CAF U-17 Championship

22:59 - 15/05

GhanaU17

5 - 1

Bờ Biển Ngà U17

Hạng 4 Phần Lan

Hạng 4 Phần Lan

22:59 - 15/05

EIF Academy

2 - 1

NuPS

22:59 - 15/05

Narpes Kraft II

0 - 2

YPA Ylivieska

23:30 - 15/05

FC Kirkkonummi

0 - 3

EPS Reservi

00:00 - 16/05

GrIFK Reservi

0 - 0

LJS

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

22:59 - 15/05

Columbus Crew B

4 - 3

Orlando City B

Estonia cup (w)

Estonia cup (w)

22:59 - 15/05

JK Tallinna Kalev (w)

0 - 2

JK Tabasalu (w)

Norway Division 4

Norway Division 4

22:59 - 15/05

Madla IL

1 - 5

Vidar

VĐQG Kuwait

VĐQG Kuwait

23:10 - 15/05

Al Fahaheel SC

2 - 2

Al-Nasar

Ukraine Cup

Ukraine Cup

23:10 - 15/05

FC Vorskla Poltava

1 - 2

FC Shakhtar Donetsk

Germany Youth U19 League

Germany Youth U19 League

23:30 - 15/05

Monchengladbach U19

2 - 6

Hoffenheim U19

Sierra Leone Premier League

Sierra Leone Premier League

23:30 - 15/05

Mighty Blackpool

0 - 1

Bo Rangers

Mali Premiere Division

Mali Premiere Division

23:30 - 15/05

Djoliba

3 - 0

USC Kita

Croatia Cup

Croatia Cup

00:00 - 16/05

Dinamo Zagreb

0 - 0

Rijeka

Israel B League

Israel B League

00:00 - 16/05

MS Tira

1 - 1

H. Al Gharbiyee

El Salvador Reserves League

El Salvador Reserves League

00:00 - 16/05

CD Platense (R)

2 - 3

CD FAS (R)

01:00 - 16/05

CD Aguila (R)

2 - 1

Alianza FC (R)

VĐQG Thụy Điển

VĐQG Thụy Điển

00:00 - 16/05

Elfsborg

6 - 1

AIK Solna

00:00 - 16/05

Halmstads

3 - 0

Hacken

00:00 - 16/05

Mjallby AIF

3 - 0

Hammarby

00:00 - 16/05

Vasteras SK FK

0 - 2

IFK Varnamo

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

00:00 - 16/05

Arminia Hannover

1 - 3

Kickers Emden

00:15 - 16/05

FC Union Schafhausen

0 - 2

Hennef 05

00:30 - 16/05

Eintracht Celle

4 - 2

Rotenburger SV

Romania Cup

Romania Cup

00:30 - 16/05

Corvinul Hunedoara

2 - 2

FC Otelul Galati

Hungary Cup

Hungary Cup

00:30 - 16/05

Paksi SE Honlapja

0 - 0

Ferencvarosi TC

Dutch Cup(W)

Dutch Cup(W)

00:30 - 16/05

FC Twente (w)

3 - 0

Fortuna Sittard (W)

00:30 - 16/05

Ajax Amsterdam (w)

1 - 1

PSV Eindhoven (w)

Argentina Cup

Argentina Cup

01:00 - 16/05

Gimnasia Mendoza

0 - 1

CA Mitre

03:15 - 16/05

Almirante Brown

3 - 3

San Martin Tucuman

Brazil Mineiluo group B League

Brazil Mineiluo group B League

01:00 - 16/05

Valeriodoce Esporte Clube (MG)

0 - 0

Betim FC

05:30 - 16/05

Aymores

2 - 0

Tupi Juiz de Fora MG

06:00 - 16/05

North Esporte Clube

1 - 0

Varginha EC

06:00 - 16/05

CLB MG/URT

1 - 0

EC Mamore MG

06:00 - 16/05

Caldense MG

0 - 0

Boa Esporte Clube

06:00 - 16/05

Nacional AC MG

1 - 1

Democrata SL/MG

Premier League International Cup

Premier League International Cup

01:00 - 16/05

Crystal Palace U21

1 - 0

Jong PSV

Brazil Campeonato U20 Women

Brazil Campeonato U20 Women

01:00 - 16/05

Fortaleza U20 (W)

2 - 1

Botafogo RJ U20 (W)

01:00 - 16/05

Atletico Mineiro U20 (W)

0 - 2

Corinthians U20 (W)

Switzerland. 2. Liga Interregional

Switzerland. 2. Liga Interregional

01:10 - 16/05

FC Chatel St Denis

0 - 1

FC Plan Les Ouates

England FA Women Super League

England FA Women Super League

01:15 - 16/05

Tottenham Hotspur (w)

0 - 1

Chelsea FC (w)

Argentina Primera C

Argentina Primera C

01:30 - 16/05

Central Ballester

0 - 0

Club Lujan

Premiership Nữ Bắc Ireland

Premiership Nữ Bắc Ireland

02:00 - 16/05

Belfast Celtic (w)

1 - 1

Sion Swifts (w)

Brazil Campeonato Rondoniense

Brazil Campeonato Rondoniense

02:00 - 16/05

Porto Velho/RO

1 - 2

Vilhena RO

Iceland 4 Deild

Iceland 4 Deild

02:15 - 16/05

KA Asvellir

3 - 0

Skallagrimur

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

02:30 - 16/05

Ipojuca AC U20

0 - 1

Atletico Torres PE U20

Dominican Republic Liga

Dominican Republic Liga

03:00 - 16/05

Moca FC

1 - 0

Atlantico FC

05:00 - 16/05

Atletico Pantoja

6 - 0

Atletico San Cristobal

Mexico Liga TDP

Mexico Liga TDP

03:00 - 16/05

CD Pioneros Junior

0 - 4

Faraones Texcoco

07:00 - 16/05

Deportivo Yautepec FC

2 - 2

CD Muxes

Columbia women\'s League

Columbia women\'s League

03:00 - 16/05

Ind. Santa Fe (w)

1 - 0

Alianza Petrolera (w)

Spain Women Regional League

Spain Women Regional League

03:00 - 16/05

CD Laguna (W)

3 - 1

Aldea Blanca (W)

USA Independent League

USA Independent League

05:00 - 16/05

Savannah Clovers

2 - 1

Georgia Lions

Brazil Serie D

Brazil Serie D

05:00 - 16/05

Real Noroeste

2 - 3

Rio Branco-ES

Cúp Quốc gia Colombia

Cúp Quốc gia Colombia

06:00 - 16/05

Independiente Santa Fe

1 - 1

Atletico Bucaramanga

USA National Premier Soccer League

USA National Premier Soccer League

07:00 - 16/05

Virginia Dream

1 - 2

Alexandria Reds

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.