Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh

02:00 - 14/05

Aston Villa

3 - 3

Liverpool

02:00 - 15/05

Tottenham Hotspur

0 - 2

Manchester City

La Liga

La Liga

02:00 - 14/05

FC Barcelona

2 - 0

Real Sociedad

00:30 - 15/05

Osasuna

1 - 1

Mallorca

02:30 - 15/05

Real Madrid

5 - 0

Alaves

03:00 - 15/05

Girona

0 - 1

Villarreal

Serie A

Serie A

23:30 - 13/05

Lecce

0 - 2

Udinese

01:45 - 14/05

Fiorentina

2 - 1

Monza

V-League

V-League

17:00 - 13/05

Hoang Anh Gia Lai

1 - 1

Nam Dinh FC

17:00 - 13/05

Sông Lam Nghệ An

0 - 0

TP Hồ Chí Minh

18:00 - 13/05

Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

2 - 2

Hà Nội FC

19:15 - 13/05

Viettel FC

1 - 1

Binh Dinh

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

05:00 - 14/05

Gimnasia La Plata

3 - 1

Velez Sarsfield

07:00 - 14/05

Union Santa Fe

1 - 0

Banfield

VĐQG Brazil

VĐQG Brazil

06:00 - 14/05

Sao Paulo

2 - 1

Fluminense RJ

Liga Mexico

Liga Mexico

08:00 - 13/05

Cruz Azul

2 - 2

Pumas U.N.A.M.

10:10 - 13/05

Monterrey

1 - 1

Tigres UANL

VĐQG Bỉ

VĐQG Bỉ

01:30 - 14/05

Club Brugge

2 - 2

Saint Gilloise

VĐQG Thụy Sĩ

VĐQG Thụy Sĩ

01:30 - 15/05

Basel

2 - 0

Stade Ouchy

01:30 - 15/05

Grasshopper

2 - 0

Yverdon

Ngoại Hạng Thái Lan

Ngoại Hạng Thái Lan

18:30 - 13/05

Lamphun Warrior

1 - 2

Uthai Thani Forest

VĐQG Indonesia

VĐQG Indonesia

19:00 - 14/05

Bali United

1 - 1

Persib Bandung

Ngoại Hạng Ai Cập

Ngoại Hạng Ai Cập

20:00 - 14/05

Ittihad

0 - 2

Smouha SC

22:59 - 14/05

Talaea EI-Gaish

1 - 1

Ismaily

VĐQG Chile

VĐQG Chile

07:00 - 13/05

Municipal Iquique

2 - 1

Nublense

06:00 - 14/05

Union La Calera

1 - 3

U de Chile

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

07:00 - 13/05

San Jose Earthquakes (R)

1 - 0

North Texas SC

03:00 - 14/05

Chicago flame B

2 - 4

New York City Team B

Columbia women\'s League

Columbia women\'s League

07:30 - 13/05

CD Real Santander (w)

1 - 1

Deportivo Cali (w)

08:00 - 13/05

La Equidad (w)

1 - 1

Independiente Medellin (w)

03:30 - 14/05

Cucuta Deportivo (w)

1 - 1

Junior (w)

Panama Liga Prom

Panama Liga Prom

07:30 - 13/05

Udelas FC

0 - 1

Mario Mendez FC

05:00 - 14/05

CD Bocas Junior

0 - 2

Costa Del Este Reserves

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

07:30 - 13/05

Deportes Tolima

1 - 1

Once Caldas

Uruguay Segunda

Uruguay Segunda

07:45 - 13/05

CS Cerrito

0 - 0

CSyD Cooper

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

08:00 - 13/05

Cimarrones Sonora FC II

3 - 0

Mineros de Fresnillo

VĐQG El Salvador

VĐQG El Salvador

08:00 - 13/05

Municipal Limeno

0 - 2

CD Platense

USA Independent League

USA Independent League

08:00 - 13/05

Arizona Monsoon

1 - 3

LA Force

VĐQG Nicaragua

VĐQG Nicaragua

08:00 - 13/05

Real Esteli

2 - 1

Diriangen

Mexico Liga MX Nữ

Mexico Liga MX Nữ

08:06 - 13/05

Pachuca (w)

1 - 0

Leon (W)

08:00 - 14/05

Tigres (w)

1 - 1

Juarez FC (w)

10:00 - 14/05

Monterrey (w)

1 - 0

Unam Pumas (w)

VĐQG Jamaica

VĐQG Jamaica

08:10 - 13/05

Cavalier FC

3 - 1

Arnett Gardens

Guatemala D2

Guatemala D2

09:00 - 13/05

Marquense

1 - 0

Suchitepequez

OFC Champions League

OFC Champions League

11:00 - 13/05

AS Pirae

6 - 0

Vaivase Tai FC

05:00 - 15/05

Auckland City

1 - 0

Hekari Souths United FC

Indonesia Liga 3

Indonesia Liga 3

13:15 - 13/05

PS BRT Subang

1 - 2

PCB Persipasi

13:15 - 13/05

Persibangga Purbalingga

0 - 2

Tornado FC Pekanbaru

15:30 - 13/05

PS Siak

1 - 4

Kartanegara FC

15:30 - 13/05

Persika 1951

0 - 2

Persikota Tangerang

13:15 - 14/05

Josal FC

1 - 1

PSD Demak

13:15 - 14/05

Persibo Bojonegoro

8 - 0

PS Belitung Timur

13:15 - 14/05

Persiku Kudus

1 - 0

UNSA FC

13:15 - 14/05

Sumbersari FC

1 - 1

Persekabpas Pasuruan

15:30 - 14/05

Persedikab Kediri

0 - 0

Tri Brata Rafflesia FC

15:30 - 14/05

PSM Madiun

1 - 3

757 Kepri FC

AFC U-16 Women’s Championship

AFC U-16 Women’s Championship

15:00 - 13/05

Japan (W) U17

4 - 0

China (w)U17

15:00 - 13/05

Australia (W) U17

1 - 3

Thailand U17 (W)

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

15:00 - 13/05

Bosnia-Herzeg U16

1 - 4

Hungary U16

17:00 - 13/05

Slovenia U16

4 - 2

Hy lạp U16

06:00 - 14/05

Trinidad Tobago

2 - 1

Guyana

16:00 - 14/05

Latvia (w) U16

1 - 1

Thụy điển (w)U16

16:00 - 14/05

Cộng hòa Séc (w) U16

0 - 4

Thụy sĩ (w)U16

17:00 - 14/05

Bồ đào nha U16

3 - 0

IrelandU16

17:00 - 14/05

Áo U16

1 - 2

Thụy sĩ U16

18:00 - 14/05

Đức U17

4 - 0

Đảo síp U17

21:00 - 14/05

Bosnia U19

1 - 1

Slovenia U19

01:30 - 15/05

Argentina U17

2 - 1

Bolivia U17

Australia NPL Victoria U23 A

Australia NPL Victoria U23 A

15:15 - 13/05

Bulleen Lions U23

3 - 2

Northcote City U23

VĐQG Ukraine

VĐQG Ukraine

17:00 - 13/05

Kryvbas

0 - 1

Polissya Zhytomyr

20:15 - 13/05

Kolos Kovalyovka

1 - 3

LNZ Lebedyn

22:00 - 13/05

Zorya

1 - 1

Veres

 Vysshaya Liga Belarus Nữ

Vysshaya Liga Belarus Nữ

17:00 - 13/05

Dyussh Polesgu (W)

3 - 2

Smorgon (W)

18:00 - 13/05

FC Gomel (w)

0 - 6

ABFF U19 (w)

19:00 - 13/05

Dinamo Brest (W)

3 - 0

Bobruichanka Bobruisk (w)

20:00 - 13/05

Dnepr Mogilev (w)

0 - 1

Energetik-BGU Minsk (w)

22:00 - 13/05

Dinamo-BGUFK Minsk (w)

2 - 1

FK Minsk (w)

Bhutan Thimphu League

Bhutan Thimphu League

17:00 - 13/05

Tensung FC

1 - 3

Thimphu City

Australia New South Wales League 2

Australia New South Wales League 2

17:00 - 13/05

South Coast Flame FC

0 - 0

Hawkesbury City SC

India R League A Division

India R League A Division

17:30 - 13/05

Aviva Sports Foundation

4 - 0

Jaipur Futsal

Australia Victorian Division 1

Australia Victorian Division 1

17:30 - 13/05

FC Bulleen Lions

1 - 1

Northcote City

Đan Mạch Reserve League

Đan Mạch Reserve League

18:00 - 13/05

Aalborg BK (R)

2 - 2

Aarhus AGF (R)

Tanzania Ligue 1

Tanzania Ligue 1

18:00 - 13/05

Tanzania Prisons

0 - 1

Ihefu SC

20:00 - 13/05

JKT Tanzania

1 - 1

Singida Big Stars FC

22:59 - 14/05

Dodoma Jiji FC

0 - 0

Namungo FC

Bangladesh Premier League Women

Bangladesh Premier League Women

18:00 - 13/05

Suddhopuskorini Jubo SC (W)

2 - 8

ARB Sporting Club (W)

20:30 - 14/05

Dhaka Rangers FC (W)

1 - 1

Farashganj SC (W)

Uzbekistan Pro League

Uzbekistan Pro League

18:30 - 13/05

Buxoro University

0 - 1

Jayxun

19:00 - 13/05

Sirdaryo FA

3 - 2

Qoraqalpogiston FA

Hạng 2 Bulgaria

Hạng 2 Bulgaria

19:00 - 13/05

Marek Dupnitza

2 - 1

FC Dobrudzha

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

19:45 - 13/05

Zakho

0 - 0

Al Karkh

22:00 - 13/05

Al Shorta

2 - 1

Baghdad

22:00 - 13/05

Naft Misan

1 - 1

Al-Hudod

00:30 - 14/05

Naft Al Junoob

0 - 1

Karbalaa

02:00 - 14/05

Duhok

1 - 0

Newroz SC(IRQ)

22:00 - 14/05

Al Quwa Al Jawiya

1 - 0

AL Najaf

00:30 - 15/05

Al Talaba

0 - 1

Al Zawraa

Uganda Premier League

Uganda Premier League

19:50 - 13/05

Express FC

1 - 2

NEC FC Bugolobi

20:00 - 14/05

Bright Stars

1 - 0

Airtel Kitara FC

20:00 - 14/05

Busoga United

1 - 2

Vipers

20:00 - 14/05

Kampala City Council FC

4 - 0

Wakiso Giants FC

20:00 - 14/05

defense forces

2 - 1

Ma Lu

20:00 - 14/05

SC Villa

2 - 1

URA Kampala

20:40 - 14/05

Mbarara City

0 - 0

BUL FC

Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra

Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra

20:00 - 13/05

Helsingborg U21

1 - 3

Landskrona BoIS U21

Na Uy Division 2 - Group 2

Na Uy Division 2 - Group 2

20:00 - 13/05

Viking B

4 - 0

Orn-Horten

21:00 - 13/05

Brann 2

4 - 3

Brattvag

England U21 Professional Development League 2

England U21 Professional Development League 2

20:00 - 13/05

Charlton Athletic U21

2 - 2

Peterborough U21

19:00 - 14/05

Bristol City U21

3 - 1

Fleetwood Town U21

19:00 - 14/05

Barnsley U21

2 - 0

Burnley U21

01:30 - 15/05

Bournemouth U21

6 - 0

Crewe Alexandra U21

Ả Rập Xê Út Youth League

Ả Rập Xê Út Youth League

20:00 - 13/05

Al Wehda (Youth)

0 - 0

Al Raed U20

Zanzibar Mapinduzi Cup

Zanzibar Mapinduzi Cup

20:00 - 13/05

Uhamiaji FC

4 - 0

Kmka

20:10 - 13/05

KVZSC

0 - 0

Mlandege FC

20:00 - 14/05

Zimamoto SC

1 - 0

Mafunzo FC

Iran Div 2

Iran Div 2

20:10 - 13/05

Niroye Zamini

6 - 0

Shahrdari Bam

20:10 - 13/05

Shohada Babolsar

1 - 2

Setaregan Bahman

20:20 - 13/05

Shahrdari Mahshahr

2 - 1

Chooka Talesh

20:30 - 13/05

Sepidrood Rasht

0 - 0

Foolad Khuzestan B

20:30 - 13/05

Shohada Razakan

2 - 1

Shahrdari Bandar Abbas

Egypt Division 2

Egypt Division 2

20:30 - 13/05

Dayrot

1 - 1

Tersana SC

Azadegan League

Azadegan League

20:45 - 13/05

Darya Babol

2 - 0

Esteghlal Mollasani

21:45 - 13/05

Fajr Sepasi

3 - 1

Mes Shahr-e Babak

VĐQG Serbia

VĐQG Serbia

21:00 - 13/05

Novi Pazar

0 - 1

SP.Subotica

22:59 - 13/05

Habitpharm Javor

1 - 1

FK Vozdovac

22:59 - 13/05

Radnicki Nis

0 - 0

IMT Novi Beograd

01:00 - 14/05

FK Zeleznicar Pancevo

4 - 0

Radnik Surdulica

VĐQG Uzbekistan

VĐQG Uzbekistan

21:00 - 13/05

Nasaf Qarshi

0 - 0

Kuruvchi Bunyodkor

21:00 - 13/05

Termez Surkhon

1 - 1

Dinamo Samarqand

21:00 - 14/05

Lokomotiv Tashkent

0 - 2

OTMK Olmaliq

Hạng 2 Paraguay

Hạng 2 Paraguay

21:00 - 13/05

Atletico Tembetary

0 - 2

Atletico Colegiales

04:15 - 14/05

Deportivo Santani

1 - 1

resistencia SC

Turkey A2 League U19

Turkey A2 League U19

21:00 - 13/05

Fenerbahce U19

2 - 4

Galatasaray U19

00:00 - 14/05

Trabzonspor U19

3 - 2

Samsunspor U19

VĐQG UAE

VĐQG UAE

21:10 - 13/05

Al Nasr Dubai

2 - 1

Khor Fakkan

21:10 - 13/05

Emirates Club

2 - 3

Al Ahli(UAE)

00:00 - 14/05

Al-Wasl

1 - 4

Al Wehda(UAE)

21:10 - 14/05

Al-Sharjah

0 - 0

Hatta

21:10 - 14/05

Banni Yas

3 - 3

Al Bataeh

00:00 - 15/05

Ajman

2 - 0

Al-Jazira(UAE)

Qatar Prince Cup

Qatar Prince Cup

21:15 - 13/05

Al Duhail

3 - 2

Al-Arabi SC

00:00 - 14/05

Al-Wakra

0 - 1

Al-Sadd

21:15 - 14/05

Umm Salal

2 - 4

Al-Garrafa

00:00 - 15/05

Qatar SC

3 - 3

Al Rayyan

Hạng 2 Séc

Hạng 2 Séc

21:30 - 13/05

Sigma Olomouc B

3 - 1

Sparta Praha B

VĐQG BULGARIA

VĐQG BULGARIA

21:45 - 13/05

Etar

1 - 1

Lokomotiv Sofia

00:15 - 14/05

Botev Vratsa

1 - 0

FC Hebar Pazardzhik

VĐQG Iran

VĐQG Iran

21:45 - 13/05

Zob Ahan

1 - 0

Peykan

22:59 - 13/05

Esteghlal Tehran

1 - 0

Foolad Khozestan

22:59 - 13/05

Esteghlal Khozestan

1 - 4

Nassaji Mazandaran

Hạng 2 Serbia

Hạng 2 Serbia

22:00 - 13/05

Mladost Novi Sad

1 - 1

Sevojno Uzice

22:00 - 13/05

Proleter

4 - 1

FK Radnicki Novi

00:00 - 14/05

FK Dubocica

1 - 1

FK Vrsac

00:00 - 14/05

FK Metalac

0 - 0

Kolubara

Hạng 2 Lithuania

Hạng 2 Lithuania

22:00 - 13/05

Banga Gargzdai B

1 - 3

Siauliai B

23:30 - 13/05

Hegelmann Litauen II

2 - 0

BFA Vilnius

VĐQG Bosnia & Herzegovina

VĐQG Bosnia & Herzegovina

22:00 - 13/05

FK Tuzla City

2 - 6

Borac Banja Luka

02:00 - 14/05

GOSK Gabela

1 - 4

HSK Zrinjski Mostar

Ghana Division 1

Ghana Division 1

22:00 - 13/05

Young Redbull FC

1 - 2

Rospak FC

Omani Federation Cup

Omani Federation Cup

22:20 - 13/05

Al-Seeb

0 - 0

Bahla

Hạng 2 Phần Lan

Hạng 2 Phần Lan

22:30 - 13/05

KTP Kotka

1 - 0

Jaro

Finland - Kakkonen Lohko

Finland - Kakkonen Lohko

22:30 - 13/05

OPS-jp

1 - 1

OTP

22:30 - 13/05

Jyvaskyla JK

0 - 3

KPV

22:59 - 13/05

Atlantis II

5 - 1

Mypa

22:59 - 13/05

JaPS B

1 - 0

PPJ Akatemia

22:59 - 14/05

Tampere United

1 - 0

HJS Akatemia

Ivory Coast Premier Division

Ivory Coast Premier Division

22:30 - 13/05

CO Korhogo

0 - 0

Racing d'Abidjan

01:00 - 14/05

AF Amadou Diallo Djekanou

1 - 0

SOL FC Abobo

Niger Super League

Niger Super League

22:30 - 13/05

AS Police (Niamey)

0 - 3

AS GNN

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

22:55 - 13/05

Al-Qadasiya

4 - 2

Al Najma(KSA)

23:15 - 13/05

Al-Faisaly Harmah

2 - 1

Hajer

00:50 - 14/05

Al Kholood

2 - 1

Jeddah Club

23:20 - 14/05

Al-Arabi(KSA)

6 - 0

Al Taraji

23:20 - 14/05

Al Bukayriyah

0 - 0

Al-Orubah

00:50 - 15/05

Al-Jndal

1 - 4

Al-Baten

Finland Women League 1

Finland Women League 1

22:59 - 13/05

Ilves II (w)

0 - 6

Helsinki B (W)

Division 1 Ba Lan

Division 1 Ba Lan

22:59 - 13/05

Miedz Legnica

6 - 1

Podbeskidzie

VĐQG Ý Nữ

VĐQG Ý Nữ

22:59 - 13/05

Juventus (w)

3 - 1

Roma CF (w)

Norway Division 4

Norway Division 4

22:59 - 13/05

Staal Jorpeland

8 - 0

Sandefjord B

22:59 - 13/05

Start Kristiansand B

1 - 2

Odd Grenland 2

00:00 - 14/05

Gamle Oslo

4 - 2

Skeid Oslo II

00:00 - 14/05

Sparta Sarpsborg B

2 - 0

Baerum SK

00:15 - 14/05

KFUM 2

0 - 0

Flint

VĐQG Kuwait

VĐQG Kuwait

23:10 - 13/05

Al-Jahra

0 - 2

Al-Shabab(KUW)

23:10 - 13/05

Khaitan

1 - 0

Kazma

Division 2 Ba Lan

Division 2 Ba Lan

23:15 - 13/05

Pogon Siedlce

3 - 4

GKS Jastrzebie

Denmark U21

Denmark U21

23:30 - 13/05

Vallensbaek IF U21

2 - 7

Jyllinge U21

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

23:30 - 13/05

BK Olympic

2 - 0

Eskilsminne IF

00:00 - 14/05

Angelholms FF

0 - 2

Falkenberg

00:15 - 14/05

Jonkopings Sodra IF

1 - 2

Tvaakers IF

00:15 - 15/05

Vasalunds IF

0 - 1

AFC Eskilstuna

Gambia Division 2

Gambia Division 2

23:30 - 13/05

BK Milan

1 - 0

Wagadu FC

23:30 - 13/05

Gambia Ports Authority

1 - 2

Serrekunda Utd

23:30 - 13/05

Immigration FC

2 - 5

Unique Global FC

23:30 - 14/05

Gunjur United

0 - 0

Medina United FC

VĐQG Ba Lan

VĐQG Ba Lan

00:00 - 14/05

Radomiak Radom

0 - 2

Ruch Chorzow

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

00:00 - 14/05

Djurgardens (w)

2 - 1

Vittsjo GIK (w)

00:00 - 14/05

BK Hacken (W)

0 - 2

FC Rosengard (w)

00:00 - 14/05

IFK Norrkoping DFK (w)

2 - 1

Orebro (w)

00:00 - 14/05

Pitea IF (w)

0 - 1

Hammarby (w)

Hạng Nhất Đan Mạch

Hạng Nhất Đan Mạch

00:00 - 14/05

Hobro

4 - 1

Vendsyssel

Senegal Premier League

Senegal Premier League

00:00 - 14/05

Generation Foot

0 - 2

Pikine

00:00 - 14/05

Mbour

0 - 2

ASC Jaraaf

Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ

00:00 - 14/05

Erzincanspor

0 - 3

76 Igdir Belediye spor

00:00 - 14/05

Celspor

0 - 0

Hekimoglu Trabzon

VĐQG Thụy Điển

VĐQG Thụy Điển

00:10 - 14/05

IFK Goteborg

0 - 3

Malmo FF

Hạng 4 Phần Lan

Hạng 4 Phần Lan

00:15 - 14/05

HPS

1 - 0

Toolon Taisto

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

00:30 - 14/05

Figueirense SC (Youth)

2 - 1

Brusque U20

VĐQG Romania

VĐQG Romania

00:30 - 14/05

Farul Constanta

3 - 3

Univ. Craiova

Đức Bundesliga Nữ

Đức Bundesliga Nữ

00:30 - 14/05

Eintracht Frankfurt (w)

4 - 2

SC Freiburg (w)

VĐQG Đảo Faroe

VĐQG Đảo Faroe

00:30 - 14/05

NSI Runavik

4 - 1

07 Vestur Sorvagur

00:30 - 14/05

Skala Itrottarfelag

0 - 3

HB Torshavn

01:00 - 14/05

B36 Torshavn

1 - 0

EB Streymur

00:00 - 15/05

Toftir B68

0 - 0

IF Fuglafjordur

Mauritania Division 1

Mauritania Division 1

00:30 - 14/05

AS Pompier

4 - 2

ASC Entou

VĐQG Iceland Nữ

VĐQG Iceland Nữ

01:00 - 14/05

IR Reykjavik (w)

2 - 0

IBV Vestmannaeyjar (w)

02:15 - 14/05

Grindavik (w)

1 - 0

HK Kopavogur (w)

02:15 - 14/05

Grotta (w)

1 - 1

Afturelding (w)

02:15 - 15/05

Fram Reykjavik (w)

2 - 2

UMF Selfoss (w)

Brasil Women\'s Cup

Brasil Women\'s Cup

01:00 - 14/05

Uniao Desportiva Alagoana/AL (w)

2 - 1

Remo (W)

Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women

Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women

01:00 - 14/05

Paysandu (W)

0 - 0

Tiradentes-PI (W)

VĐQG Luxembourg

VĐQG Luxembourg

01:00 - 14/05

Progres Niedercorn

0 - 1

Red Boys Differdange

The women\'s league of Argentina

The women\'s league of Argentina

01:00 - 14/05

UAI Urquiza (w)

0 - 1

Gimnasia LP (w)

Peru B League

Peru B League

01:00 - 14/05

Molinos El Pirata

1 - 2

Alianza Universidad

03:15 - 14/05

CD Coopsol

2 - 1

EM Deportivo Binacional

01:00 - 15/05

UCV Moquegua

0 - 1

Ayacucho Futbol Club

03:15 - 15/05

FC Carlos Stein

2 - 4

Club Ada Jaen

Hạng 2 Hà Lan

Hạng 2 Hà Lan

01:00 - 14/05

NAC Breda

3 - 1

Roda JC

23:45 - 14/05

Emmen

2 - 2

Dordrecht

02:00 - 15/05

De Graafschap

2 - 3

ADO Den Haag

England U21 Premier League

England U21 Premier League

01:00 - 14/05

Sunderland U21

1 - 1

West Ham U21

Hạng 2 Hungary

Hạng 2 Hungary

01:00 - 14/05

Vasas

1 - 0

Szombathelyi Haladas

Uruguay Reserve League

Uruguay Reserve League

01:00 - 14/05

Defensor Sporting (R)

1 - 1

Danubio (R)

01:30 - 14/05

Torque (R)

0 - 1

Boston River (R)

01:30 - 14/05

Liverpool M (R)

0 - 2

Wanderers FC (R)

01:30 - 14/05

Racing CM (R)

0 - 1

Miramar Misiones Reserves

01:30 - 14/05

Albion fc Reserves

1 - 3

CA River Plate (R)

01:30 - 14/05

Juventud De Las Piedras (R)

1 - 1

Progreso Reserves

01:30 - 15/05

Atletico Fenix (R)

0 - 0

Dep. Maldonado (R)

Argentina Primera C

Argentina Primera C

01:30 - 14/05

CA Atlas

2 - 0

Deportivo Paraguayo

01:30 - 14/05

Centro Espanol

3 - 1

Yupanqui

Argentina Torneo B

Argentina Torneo B

01:30 - 14/05

Juventud de Bernal

0 - 3

Everton la Plata

01:50 - 15/05

Estrella de Berisso

0 - 0

Barrancas FC

02:00 - 15/05

C.U.N.E.

0 - 3

Defensores Puerto Vilelas

Argentina Primera B

Argentina Primera B

01:30 - 14/05

Sacachispas

2 - 1

Deportivo Laferrere

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

01:30 - 14/05

Almagro

0 - 1

Estudiantes Rio Cuarto

07:05 - 14/05

All Boys

1 - 0

Arsenal de Sarandi

07:10 - 14/05

Defensores Belgrano

1 - 0

Colon de Santa Fe

Ireland Division 1

Ireland Division 1

01:45 - 14/05

Longford Town

2 - 1

Treaty United

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

01:45 - 14/05

Rockmount

1 - 4

Cobh Wanderers

02:00 - 14/05

Drogheda Town FC

3 - 0

Tek United

02:00 - 14/05

Douglas Hall

1 - 1

University College Cork

00:45 - 15/05

Bangor Celtic

1 - 0

Crumlin United

01:45 - 15/05

Wayside Celtic

1 - 1

Tolka Rovers

01:45 - 15/05

Malahide United

2 - 1

Home Farm FC

Brazil women\'s League

Brazil women\'s League

02:00 - 14/05

Flamengo/RJ (w)

3 - 1

Fluminense RJ (w)

Hạng 2 Bồ Đào Nha

Hạng 2 Bồ Đào Nha

02:15 - 14/05

Uniao Leiria

3 - 0

Viseu

VĐQG Peru

VĐQG Peru

02:30 - 14/05

Alianza Atletico

0 - 1

Cienciano

Giao Hữu

Giao Hữu

04:20 - 14/05

Ypiranga (W)

1 - 0

EC Macapa (W)

Hạng 2 Chile

Hạng 2 Chile

05:00 - 14/05

U. de Concepcion

0 - 0

Deportes Temuco

07:30 - 14/05

Deportes Santa Cruz

2 - 4

Rangers Talca

BRA D4

BRA D4

05:30 - 14/05

Democrata SL/MG

1 - 0

Ipatinga

VĐQG Bolivia

VĐQG Bolivia

06:00 - 14/05

Universitario Vinto

2 - 1

Royal Pari FC

Brazil Serie C

Brazil Serie C

06:00 - 14/05

Aparecidense GO

1 - 1

Sao Bernardo

Brazil Brasileiro A2 Nữ

Brazil Brasileiro A2 Nữ

06:30 - 14/05

Oratorio AP (w)

1 - 2

Trem AP (W)

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

06:30 - 14/05

Guarani CA

0 - 0

General Caballero

VĐQG Ecuador

VĐQG Ecuador

07:00 - 14/05

Universidad Catolica

3 - 2

Tecnico Universitario

Costa Rica 2.Liga

Costa Rica 2.Liga

08:00 - 14/05

Santa Ana

3 - 0

Jicaral

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

14:30 - 14/05

Dulwich Hill SC

1 - 1

Spirit FC

15:50 - 14/05

Majura FC

0 - 7

Gungahlin United

17:15 - 14/05

Adelaide Comets FC

3 - 0

White City Woodville

Hạng Nhì Việt Nam

Hạng Nhì Việt Nam

15:00 - 14/05

Lam Dong

2 - 3

Dinh Huong

16:00 - 14/05

Van Hien University

1 - 2

TP Ho Chi Minh II

16:00 - 14/05

TDTT Bac Ninh

3 - 2

PVF Việt Nam

16:00 - 14/05

Kon Tum

3 - 0

Tay Nguyen

Chinese Champions League

Chinese Champions League

15:00 - 14/05

Gannan 92 United

0 - 3

Xinjiang Snowland

18:00 - 14/05

Yulin Tianzhijiaozi

9 - 1

Inner Mongolia Caoshangfei F.C

Bangladesh Federation Cup

Bangladesh Federation Cup

16:00 - 14/05

Bashundhara Kings

3 - 0

Abahani Limited

Serbia U19 League

Serbia U19 League

16:00 - 14/05

Partizan Belgrade U19

2 - 3

Vojvodina U19

22:30 - 14/05

Red Star Belgrade U19

3 - 1

Radnicki Nis U19

Hungary U19 2nd Division

Hungary U19 2nd Division

16:00 - 14/05

BVSC Zuglo U19

1 - 2

Fonix Gold U19

Myanmar Cup

Myanmar Cup

16:30 - 14/05

Kachin United FC

1 - 2

Shan United

Australia Queensland Premier League 2

Australia Queensland Premier League 2

17:30 - 14/05

Bayside United FC

1 - 3

North Star

VĐQG mongolia

VĐQG mongolia

18:15 - 14/05

Bayanzurkh Sporting

1 - 3

Khoromkhon Club

Kyrgyzstan Top Liga

Kyrgyzstan Top Liga

18:20 - 14/05

Dordoi-Dynamo Naryn

3 - 0

FC Abdish-Ata Kant

18:30 - 14/05

FC Talant

3 - 0

FK Kara-Balta

VĐQG Turkmenistan

VĐQG Turkmenistan

19:00 - 14/05

FC Ahal

4 - 0

Nebitchi

Hạng Nhất Việt Nam

Hạng Nhất Việt Nam

19:15 - 14/05

Pho Hien

3 - 0

Phú Thọ FC

ARG RESL

ARG RESL

19:30 - 14/05

CA Atlanta (R)

2 - 2

Almagro (R)

20:00 - 14/05

Acassuso (R)

3 - 0

Villa Dalmine (R)

20:00 - 14/05

CA Lugano Reserves

3 - 1

General Lamadrid (R)

21:00 - 14/05

Deportivo Paraguayo Reserves

1 - 1

Berazategui (R)

22:30 - 14/05

Central Ballester (R)

5 - 2

CA Atlas (R)

00:00 - 15/05

El Porvenir (R)

3 - 0

Victoriano Arenas (R)

00:30 - 15/05

Juventud Unida San Miguel Reserves

1 - 4

Argentino de Rosario Reserves

01:00 - 15/05

Estudiantes LP (R)

1 - 0

Tigre (R)

01:00 - 15/05

Godoy Cruz (R)

2 - 0

Central Cordoba (R)

01:00 - 15/05

San Lorenzo (R)

2 - 0

Belgrano (R)

01:00 - 15/05

Newell\'s (R)

0 - 3

CA Independiente (R)

01:30 - 15/05

CSD Flandria (R)

4 - 2

Canuelas FC (R)

VĐQG Georgia

VĐQG Georgia

19:30 - 14/05

Samgurali Tskh

2 - 0

Gagra Tbilisi

19:30 - 14/05

Samtredia

0 - 0

Dinamo Tbilisi

22:59 - 14/05

FC Saburtalo Tbilisi

1 - 4

Dila Gori

Hạng 2 Hy Lạp

Hạng 2 Hy Lạp

20:00 - 14/05

PAOK Saloniki B

2 - 2

Iraklis

VĐQG Armenia

VĐQG Armenia

20:00 - 14/05

FK Van Charentsavan

1 - 0

FC West Armenia

22:00 - 14/05

BKMA

0 - 3

FC Pyunik

Botswana Premier League

Botswana Premier League

20:00 - 14/05

Security Systems FC

2 - 1

Masitaoka FC

Na Uy Junior U19

Na Uy Junior U19

20:00 - 14/05

Brann u19

4 - 2

Viking U19

United Arab Emirates U21

United Arab Emirates U21

21:10 - 14/05

Al Wahda Abu Dhabi U21

3 - 5

Wasl Dubai U21

21:10 - 14/05

Shabab Dubai U21

3 - 3

Emirates Club U21

21:10 - 14/05

Khor Fakkan U21

3 - 2

Al-Nasr(KSA) U21

Poland Division 4

Poland Division 4

22:00 - 14/05

Karkonosze Jelenia Gora

1 - 1

Warta Gorzów Wielkopolski

22:10 - 14/05

Rekord Bielsko-Biala

1 - 1

Odra Bytom Odrzanski

VĐQG Jordan

VĐQG Jordan

22:00 - 14/05

Al-Jalil

1 - 3

Shabab AlOrdon

22:00 - 14/05

Moghayer Al Sarhan

0 - 2

Al Hussein Irbid

00:45 - 15/05

Al Aqaba SC

0 - 3

Ramtha Club

VĐQG Latvia

VĐQG Latvia

22:00 - 14/05

FK Liepaja

1 - 1

Riga FC

Romania - Liga 3 Seria

Romania - Liga 3 Seria

22:00 - 14/05

ACS Targu Mures 1898

0 - 2

Unirea Alba Iulia

VĐQG Séc

VĐQG Séc

22:00 - 14/05

Mlada Boleslav

0 - 1

Synot Slovacko

00:30 - 15/05

Sparta Praha

2 - 1

Banik Ostrava

Spanish Ladies Premier League

Spanish Ladies Premier League

22:59 - 14/05

Eibar (w)

0 - 4

Barcelona (w)

VĐQG Bahrain

VĐQG Bahrain

22:59 - 14/05

Al Khaldiya

7 - 0

Al-Hala

22:59 - 14/05

Najma Manama

1 - 1

Al-Muharraq

Youth U19 - Đan Mạch

Youth U19 - Đan Mạch

22:59 - 14/05

Vejle U19

1 - 5

Midtjylland U19

Gambia GFA League

Gambia GFA League

23:30 - 14/05

Wallidan FC

3 - 0

Team Rhino FC

23:30 - 14/05

Real Banjul

4 - 0

WAA Banjul

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

23:30 - 14/05

SV Blau-Weiss Zorbau

3 - 1

SG Rot-Weiss Thalheim

23:30 - 14/05

SV Dessau 05

3 - 1

1. FC Bitterfeld-Wolfen

01:00 - 15/05

SpVgg Neu-Isenburg

3 - 1

SKV Rot Weiss Darmstadt

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

00:00 - 15/05

USV Taucher Erdbau Eggersdorf

0 - 1

SV Ubelbach

00:21 - 15/05

SV Spittal

4 - 0

SV Kraig

Iceland Cup

Iceland Cup

00:00 - 15/05

Fjolnir

0 - 2

Thor Akureyri

Albania Cup

Albania Cup

00:00 - 15/05

KS Perparimi Kukesi

0 - 1

Egnatia

Hạng 3 Áo

Hạng 3 Áo

00:00 - 15/05

WSC Hertha Wels

0 - 1

LASK (Youth)

Hạng Nhất Thụy Điển

Hạng Nhất Thụy Điển

00:00 - 15/05

Orebro

2 - 1

Degerfors IF

Cúp Thụy Điển

Cúp Thụy Điển

00:00 - 15/05

FBK Balkan

1 - 1

Simrishamn

Germany Landespokal

Germany Landespokal

00:30 - 15/05

Hallen

0 - 2

Hallescher FC

Germany Landesliga (cup)

Germany Landesliga (cup)

00:30 - 15/05

Werder Bremen III

3 - 1

BSC Hastedt

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

00:30 - 15/05

IK Sleipner

3 - 0

Atvidabergs

01:00 - 15/05

FC Nacka Iliria

1 - 2

Syrianska FC

 VĐQG Nam Phi

VĐQG Nam Phi

00:30 - 15/05

Royal AM

0 - 2

Mamelodi Sundowns

Iceland Urvalsdeild Nữ

Iceland Urvalsdeild Nữ

00:30 - 15/05

Valur (w)

3 - 1

Tindastoll Neisti (w)

01:00 - 15/05

Stjarnan Gardabaer (w)

4 - 3

Hafnarfjordur (W)

01:00 - 15/05

Thor KA Akureyri (w)

4 - 0

Keflavik (w)

Cup Nga

Cup Nga

00:45 - 15/05

Baltika Kaliningrad

1 - 0

Spartak Moscow

Brazil trẻ

Brazil trẻ

01:00 - 15/05

Atletico GO (Youth)

1 - 1

A. Paranaense (Youth)

Hạng 3 Ý

Hạng 3 Ý

01:30 - 15/05

Taranto Sport

0 - 1

Vicenza

01:30 - 15/05

Perugia

0 - 2

Carrarese

01:30 - 15/05

Atalanta U23

0 - 1

Catania

01:30 - 15/05

JuventusU23

0 - 1

US Casertana 1908

02:00 - 15/05

Triestina

1 - 1

Benevento

Ngoại Hạng Scotland

Ngoại Hạng Scotland

01:30 - 15/05

Glasgow Rangers

5 - 2

Dundee

Scotland League 1

Scotland League 1

01:30 - 15/05

Dumbarton

2 - 1

Spartans

Scotland SWPL 1 Nữ

Scotland SWPL 1 Nữ

01:45 - 15/05

Montrose LFC (W)

4 - 3

Spartans (w)

Hạng 2 Scotland

Hạng 2 Scotland

01:45 - 15/05

Partick Thistle

1 - 2

Raith Rovers

Ecuador Primera Women

Ecuador Primera Women

03:00 - 15/05

Deportivo Ibarra (W)

1 - 0

Nusta (W)

Hạng 2 Ecuador

Hạng 2 Ecuador

03:00 - 15/05

Cuniburo FC

1 - 0

Gualaceo SC

07:00 - 15/05

Chacaritas SC

0 - 1

CD Vargas Torres

Copa Libertadores

Copa Libertadores

05:00 - 15/05

Talleres Cordoba

1 - 0

Cobresal

05:00 - 15/05

LDU Quito

0 - 1

Atletico Junior

05:00 - 15/05

CA Penarol

2 - 0

Atletico Mineiro

USL W-League Women

USL W-League Women

05:00 - 15/05

Racing Louisville FC II (W)

1 - 3

Indy Eleven (W)

Brazil Serie B

Brazil Serie B

05:00 - 15/05

Avai FC SC

2 - 1

CRB AL

05:00 - 15/05

Vila Nova

2 - 1

Gremio Novorizontin

 Copa Sudamericana

Copa Sudamericana

05:00 - 15/05

Racing Club Montevideo

2 - 1

FC Nacional Asuncion

07:00 - 15/05

Defensa Y Justicia

1 - 1

Ind. Medellin

07:00 - 15/05

Sportivo Ameliano

1 - 0

Deportivo Rayo Zuliano

USA USL League Two

USA USL League Two

05:00 - 15/05

Charlotte Independ B

3 - 4

Charlotte Eagles

06:00 - 15/05

Boston

0 - 1

West Mass Pioneers

Brazil Campeonato Roraimense

Brazil Campeonato Roraimense

06:00 - 15/05

Progresso RR

0 - 7

Nautico (RR)

Bolivia Regional Cup

Bolivia Regional Cup

07:00 - 15/05

CA Ciclon

2 - 0

Atletico Bermejo

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.