Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

La Liga

La Liga

19:00 - 12/05

Cadiz

1 - 0

Getafe

21:15 - 12/05

Atletico Madrid

1 - 0

Celta Vigo

Bundesliga

Bundesliga

20:30 - 12/05

Darmstadt

0 - 6

TSG Hoffenheim

Serie A

Serie A

17:30 - 12/05

Lazio

2 - 0

Empoli

20:00 - 12/05

Genoa

2 - 1

Sassuolo

20:00 - 12/05

Verona

1 - 2

Torino

Ngoại Hạng Nga

Ngoại Hạng Nga

18:00 - 12/05

Gazovik Orenburg

0 - 2

Lokomotiv Moscow

20:30 - 12/05

Fakel

0 - 0

FC Ural

V-League

V-League

18:00 - 12/05

Thanh Hoa

3 - 2

Becamex Binh Duong

19:15 - 12/05

Cong An Nhan Dan

3 - 1

CLB Khánh Hòa

19:15 - 12/05

Hải Phòng

0 - 0

Quang Nam

VĐQG Úc

VĐQG Úc

13:00 - 12/05

Melbourne Victory

0 - 0

Wellington Phoenix

VĐQG Bồ Đào Nha

VĐQG Bồ Đào Nha

21:30 - 12/05

Gil Vicente

2 - 0

SC Farense

MLS Mỹ

MLS Mỹ

07:40 - 12/05

FC Dallas

2 - 1

Austin FC

07:40 - 12/05

FC Kansas City

1 - 2

Houston Dynamo

07:40 - 12/05

St. Louis City

3 - 1

Chicago Fire

08:40 - 12/05

Colorado Rapids

2 - 3

San Jose Earthquakes

09:40 - 12/05

Los Angeles Galaxy

2 - 2

Real Salt Lake

09:40 - 12/05

Los Angeles FC

3 - 0

Vancouver Whitecaps

VĐQG Nhật Bản

VĐQG Nhật Bản

11:05 - 12/05

Kashima Antlers

3 - 3

Tokyo Verdy

K-League Hàn Quốc

K-League Hàn Quốc

12:00 - 12/05

Jeonbuk Hyundai

2 - 3

Suwon FC

14:30 - 12/05

Pohang Steelers

1 - 1

Jeju United

14:30 - 12/05

Ulsan Hyundai FC

2 - 2

Gimcheon Sangmu

Ngoại Hạng Trung Quốc

Ngoại Hạng Trung Quốc

18:35 - 12/05

Shijiazhuang

0 - 1

Zhejiang FC

19:00 - 12/05

Sichuan Jiuniu

1 - 2

Qingdao Youth Island

Liga Mexico

Liga Mexico

07:00 - 12/05

Club America

1 - 1

Pachuca

09:10 - 12/05

Toluca

0 - 0

Guadalajara

VĐQG Hà Lan

VĐQG Hà Lan

19:30 - 12/05

AFC Ajax

3 - 0

Almere City FC

19:30 - 12/05

Excelsior SBV

4 - 0

Heracles Almelo

19:30 - 12/05

Go Ahead Eagles

0 - 3

AZ Alkmaar

19:30 - 12/05

SC Heerenveen

1 - 3

Vitesse Arnhem

19:30 - 12/05

NEC Nijmegen

2 - 3

Feyenoord

19:30 - 12/05

Fortuna Sittard

1 - 1

PSV Eindhoven

19:30 - 12/05

FC Twente

7 - 2

Volendam

19:30 - 12/05

FC Utrecht

0 - 1

Sparta Rotterdam

19:30 - 12/05

RKC Waalwijk

1 - 1

PEC Zwolle

Hạng Nhất Anh

Hạng Nhất Anh

18:00 - 12/05

Norwich City

0 - 0

Leeds United

20:15 - 12/05

West Bromwich

0 - 0

Southampton

La Liga 2

La Liga 2

19:00 - 12/05

SD Amorebieta

2 - 0

Villarreal B

21:15 - 12/05

Real Oviedo

1 - 0

Real Zaragoza

Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức

18:30 - 12/05

E. Braunschweig

1 - 0

SV Wehen Wiesbaden

18:30 - 12/05

Karlsruher SC

1 - 2

Hannover 96

18:30 - 12/05

St. Pauli

3 - 1

VfL Osnabruck

VĐQG Đan Mạch

VĐQG Đan Mạch

19:00 - 12/05

Randers FC

2 - 2

Hvidovre IF

19:00 - 12/05

Viborg

1 - 2

Vejle

21:00 - 12/05

Brondby IF

1 - 3

FC Copenhagen

VĐQG Bỉ

VĐQG Bỉ

18:30 - 12/05

KAA Gent

0 - 1

Oud Heverlee

21:00 - 12/05

Sint-Truidense

2 - 1

Mechelen

VĐQG Na Uy

VĐQG Na Uy

19:30 - 12/05

Kristiansund BK

2 - 4

Bodo Glimt

VĐQG Thụy Sĩ

VĐQG Thụy Sĩ

19:15 - 12/05

Winterthur

1 - 3

FC Zurich

21:30 - 12/05

St. Gallen

1 - 1

Servette

Ngoại Hạng Thái Lan

Ngoại Hạng Thái Lan

17:30 - 12/05

Chonburi Shark FC

1 - 1

Prachuap Khiri Khan

18:00 - 12/05

Buriram United

1 - 1

Port FC

19:00 - 12/05

Bangkok United FC

5 - 0

Trat FC

VĐQG Venezuela

VĐQG Venezuela

07:00 - 12/05

Universidad Central

4 - 0

Hermanos Colmenares

Brazil women\'s League

Brazil women\'s League

07:00 - 12/05

Cruzeiro MG (w)

3 - 0

Botafogo RJ(w)

21:00 - 12/05

SC Corinthians Paulista (w)

3 - 2

Sao Paulo/SP (w)

VĐQG Chile

VĐQG Chile

07:00 - 12/05

Everton CD

3 - 3

Cobresal

Brazil Serie B

Brazil Serie B

07:00 - 12/05

Avai FC SC

1 - 0

Coritiba PR

Australia Victorian Division 1

Australia Victorian Division 1

07:00 - 12/05

Western United FC NPL

4 - 4

Melbourne Victory FC (Youth)

Argentine Torneo A

Argentine Torneo A

07:00 - 12/05

Juventud Antoniana

3 - 0

Union Sunchales

USA USL League Two

USA USL League Two

07:00 - 12/05

Little Rock Street

1 - 0

Hattiesburg FC

07:00 - 12/05

Corpus Christi FC

3 - 0

Houston FC

07:00 - 12/05

Des Moines Menace

1 - 1

Peoria

09:00 - 12/05

Hippocampus of southern California

1 - 9

Redlands FC

09:00 - 12/05

Coachella FC

1 - 4

AMSG FC

09:30 - 12/05

Almaden FC

2 - 1

San Francisco Glens SC

Mexico Liga TDP

Mexico Liga TDP

07:00 - 12/05

Orishas Tepeji FC

3 - 3

Deportivo Yautepec FC

08:00 - 12/05

Cimarrones Sonora FC III

2 - 1

Deportiva Venados II

08:00 - 12/05

Faraones Texcoco

2 - 0

Deportivo Soria FC

08:30 - 12/05

Gorilas de Juanacatlán

3 - 2

Deportivo Etchojoa

Hạng 2 Chile

Hạng 2 Chile

07:00 - 12/05

San Marcos de Arica

0 - 0

Santiago Wanderers

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

07:00 - 12/05

CD Ayense

2 - 1

Aguacateros CDU

08:00 - 12/05

Tampico Madero

1 - 1

Deportiva Venados

08:00 - 12/05

Racing Porto Palmeiras

1 - 0

Irapuato

08:00 - 12/05

CD Alacranes de Durango

1 - 0

Gavilanes FC Matamoros

10:00 - 12/05

Los Cabos United

4 - 0

Estudiantes Tecos

Chile Primera Division Women

Chile Primera Division Women

07:00 - 12/05

Audax Italiano (w)

1 - 3

Palestino (W)

21:00 - 12/05

U de Chile (w)

2 - 1

Deportes Iquique (w)

VĐQG Bolivia

VĐQG Bolivia

07:00 - 12/05

The Strongest

2 - 1

Nacional Potosi

Saint Kitts   Nevis Premier League

Saint Kitts Nevis Premier League

07:10 - 12/05

Flow 4G Cayon Rockets

1 - 1

Circle Newtown United

Puerto Rico League

Puerto Rico League

07:30 - 12/05

Academia Quintana

1 - 1

Metropolitan FA

USL Championship Mỹ

USL Championship Mỹ

07:30 - 12/05

FC Tulsa

2 - 2

Pittsburgh Riverhounds

07:30 - 12/05

San Antonio

1 - 1

Las Vegas Lights

08:00 - 12/05

New Mexico United

2 - 1

Oakland Roots

09:00 - 12/05

Monterey Bay FC

2 - 2

Memphis 901

Aruba Division Di Honor

Aruba Division Di Honor

07:30 - 12/05

SV Deportivo Nacional

2 - 2

SV Dakota

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

07:30 - 12/05

Millonarios

1 - 0

Deportivo Pereira

USA USL League One Cup

USA USL League One Cup

08:00 - 12/05

Spokane Velocity

3 - 2

Omaha

Central Premier League

Central Premier League

08:00 - 12/05

Napier City Rovers

2 - 1

Petone FC

VĐQG El Salvador

VĐQG El Salvador

08:00 - 12/05

Luis Angel Firpo

1 - 0

A.D. Isidro Metapan

08:30 - 12/05

Alianza San Salvador

2 - 0

Once Deportivo FC

VĐQG Honduras

VĐQG Honduras

08:00 - 12/05

CD Motagua

3 - 4

CD Olimpia

OFC Champions League

OFC Champions League

08:00 - 12/05

Solomon Warriors FC

0 - 2

Hekari Souths United FC

Honduras Liga de Ascenso

Honduras Liga de Ascenso

08:10 - 12/05

Juticalpa

3 - 0

Honduras Progreso

VĐQG Peru

VĐQG Peru

09:00 - 12/05

Univ.Cesar Vallejo

1 - 1

Los Chankas

USA National Premier Soccer League

USA National Premier Soccer League

09:00 - 12/05

California Odyssey

4 - 6

Sacramento Gold

10:00 - 12/05

FC Arizona

4 - 1

FC Tucson

Costa Rica Primera Division Women

Costa Rica Primera Division Women

09:00 - 12/05

Municipal Pococi (w)

4 - 1

Perez Zeledon (W)

NWSL Nữ Mỹ

NWSL Nữ Mỹ

09:00 - 12/05

Portland Thorns FC (w)

4 - 0

OL Reign Reign (W)

Australia NPL Victoria U23 A

Australia NPL Victoria U23 A

09:15 - 12/05

Western United FC U23

3 - 3

Melbourne Victory U23

Australia NPL Victoria U23

Australia NPL Victoria U23

09:30 - 12/05

St Albans Saints U23

0 - 3

South Melbourne U23

10:00 - 12/05

Dandenong City U23

2 - 2

Heidelberg United U23

Australia Northern NSW Reserves League

Australia Northern NSW Reserves League

09:30 - 12/05

Weston Workers (R)

0 - 4

Cooks Hill United (R)

Australia Capital Territory Premier League Women

Australia Capital Territory Premier League Women

09:45 - 12/05

Canberra Wanderers (W)

1 - 0

Tuggeranong Utd(w)

13:20 - 12/05

Canberra FC (w)

3 - 2

ANU FC (W)

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

10:00 - 12/05

Blacktown City FC U20

0 - 4

Marconi Stallions U20

PFL - Group 2 Nga

PFL - Group 2 Nga

10:00 - 12/05

Dinamo Vladivostok

0 - 0

FK Khimki B

10:00 - 12/05

SKA Khabarovsk II

0 - 0

Zenit Penza

12:00 - 12/05

SY Sakhalinsk

2 - 1

Salyut-Energia Belgorod

16:00 - 12/05

Sokol Kazan

2 - 2

Dynamo Kirov

17:00 - 12/05

Strogino Moscow

1 - 2

Kompozit

18:00 - 12/05

Chertanovo Moscow

2 - 1

Irkutsk

18:00 - 12/05

FC Tver

0 - 1

Dinamo Moscow B

18:00 - 12/05

FK Ryazan

4 - 0

FK Kolomna

19:00 - 12/05

Dynamo Vologda

0 - 0

Saturn Moscow

19:00 - 12/05

FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

2 - 1

Zvezda Sint Petersburg

19:00 - 12/05

Znamya Truda

4 - 2

Rodina Moskva III

19:00 - 12/05

FK Oryol

2 - 1

Arsenal Tula II

20:00 - 12/05

Torpedo Vladimir

1 - 0

Zenit-2 St.Petersburg

20:00 - 12/05

Alania-d Vladikavkaz

3 - 2

FK Pobeda Junior

20:00 - 12/05

Kvant Obninsk

0 - 3

FK Spartak Tambov

21:00 - 12/05

Baltika-BFU Kaliningrad

1 - 0

Luki Energiya

Japan Regional Cup

Japan Regional Cup

10:15 - 12/05

Suzuka unlimited

1 - 3

Veertien Kuwana

11:00 - 12/05

FC Ryukyu

0 - 1

Okinawa SV

Hạng 2 Nữ Nhật Bản

Hạng 2 Nữ Nhật Bản

11:00 - 12/05

Okayama Yunogo Belle (w)

7 - 1

FC Imabari (w)

12:00 - 12/05

Fujizakura Yamanashi (W)

2 - 0

Tsukuba FC (w)

Japanese WE League

Japanese WE League

11:00 - 12/05

JEF United (w)

2 - 1

INAC (w)

11:00 - 12/05

Vegalta Sendai (w)

1 - 1

Nojima Stella (w)

11:00 - 12/05

Nagano Parceiro (w)

1 - 2

Cerezo Osaka Sakai (w)

TAS Premier Championship

TAS Premier Championship

11:00 - 12/05

South Hobart II

1 - 2

Taroona

Hạng 2 Nhật Bản

Hạng 2 Nhật Bản

11:00 - 12/05

Ban Di Tesi Iwaki

1 - 2

Renofa Yamaguchi

11:00 - 12/05

Roasso Kumamoto

0 - 0

Yokohama FC

12:00 - 12/05

Fujieda MYFC

1 - 0

Blaublitz Akita

12:00 - 12/05

Montedio Yamagata

0 - 1

Mito Hollyhock

12:00 - 12/05

Oita Trinita

2 - 2

Ehime FC

12:00 - 12/05

Tokushima Vortis

1 - 0

Tochigi SC

12:00 - 12/05

V-Varen Nagasaki

0 - 0

Fagiano Okayama

14:00 - 12/05

Ventforet Kofu

2 - 2

JEF United

Australia NPL Queensland U23

Australia NPL Queensland U23

11:15 - 12/05

Capalaba Bulldogs U23

3 - 0

SWQ Thunder U23

12:00 - 12/05

Rochedale Rovers U23

2 - 1

Brisbane City U23

15:45 - 12/05

Brisbane Olympic FC U23

4 - 0

Sunshine Coast U23

NPL Northern NSW Úc

NPL Northern NSW Úc

11:30 - 12/05

Charleston City Blues

3 - 0

Valentine

11:30 - 12/05

Weston Workers FC

1 - 2

Cooks Hill United

Australia Queensland State Women\'s Premier League

Australia Queensland State Women\'s Premier League

12:00 - 12/05

Sunshine Coast (W)

2 - 2

Souths United SC (w)

13:15 - 12/05

Capalaba (w)

5 - 1

Broadbeach SC (w)

15:15 - 12/05

Virginia United SC (w)

1 - 4

North Lakes United (W)

K3 League Hàn Quốc

K3 League Hàn Quốc

12:00 - 12/05

Daegu FC II

4 - 2

Busan Kyotong

13:00 - 12/05

Hwaseong FC

1 - 0

Mokpo City

13:00 - 12/05

Yangpyeong

1 - 0

Daejeon Korail

14:00 - 12/05

Yeoju Sejong

0 - 2

Gimhae City

NPL Victoria Úc

NPL Victoria Úc

12:00 - 12/05

St Albans Saints

1 - 4

South Melbourne

NPL NSW Úc

NPL NSW Úc

12:00 - 12/05

Rockdale City Suns

3 - 1

Sydney FC (Youth)

12:10 - 12/05

Blacktown City Demons

3 - 0

Marconi Stallions

NPL Queensland Úc

NPL Queensland Úc

12:00 - 12/05

Brisbane Roar (Youth)

1 - 1

Gold Coast United

13:30 - 12/05

Brisbane Olympic

0 - 2

SC Wanderers

14:15 - 12/05

Rochedale Rovers

0 - 8

Brisbane City

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

12:00 - 12/05

Gunma FC White Star (w)

2 - 6

Viamaterras Miyazaki (W)

12:00 - 12/05

Setagaya Sfida (w)

3 - 5

NGU Nagoya (w)

HongKong 2 Division League

HongKong 2 Division League

12:15 - 12/05

Lucky Mile FC

0 - 2

Tuen Mun FC

12:30 - 12/05

Wing Go FC

3 - 3

Metro Gallery

12:30 - 12/05

Convoy Sun Hei

0 - 4

Chelsea School (HK)

12:30 - 12/05

Fu Moon FC

2 - 4

Kwun Tong

14:30 - 12/05

Yau Tsim Mong

2 - 2

Kwai Tsing District FA

18:30 - 12/05

Wan Chai

0 - 1

Kowloon City FC

Hong Kong 3rd Division

Hong Kong 3rd Division

12:30 - 12/05

Gospel Friends FC

0 - 4

Supreme FC

14:30 - 12/05

Fukien AC

1 - 1

Islands District FT

Hong Kong First Division League

Hong Kong First Division League

12:30 - 12/05

3 Sing FC

2 - 2

Central & Western

12:30 - 12/05

Citizen

1 - 3

Eastern District SA

14:30 - 12/05

South China AA

5 - 2

Yuen Long FC

14:40 - 12/05

Wong Tai Sin

3 - 1

Kai Jing

16:30 - 12/05

Sai Kung

1 - 4

Kowloon City

China League Women

China League Women

12:30 - 12/05

Sichuan (W)

1 - 0

Tianjin Shengde (W)

12:30 - 12/05

Guangdong Sports W

0 - 0

Foshan Athletics (W)

Hạng 2 Nga

Hạng 2 Nga

13:00 - 12/05

Yenisey Krasnoyarsk

2 - 0

PFK Kuban

18:00 - 12/05

Shinnik Yaroslavl

2 - 1

SKA Khabarovsk

20:00 - 12/05

Sokol

2 - 1

Tyumen

20:00 - 12/05

Torpedo moskva

0 - 0

Alania Vladikavkaz

21:00 - 12/05

Akron Togliatti

3 - 1

FK Makhachkala

21:00 - 12/05

KAMAZ

1 - 3

Rodina Moskva

21:00 - 12/05

FK Leningradets

1 - 3

Khimki

22:00 - 12/05

Volgar Astrakhan

1 - 1

FC Novorossiysk

Australia Northern NSW Women’s Premier League

Australia Northern NSW Women’s Premier League

13:10 - 12/05

Maitland FC (W)

3 - 2

Newcastle Olympic FC (W)

Australia Queensland Premier League 2

Australia Queensland Premier League 2

13:30 - 12/05

Ipswich knights SC

1 - 5

Samford Ranges

Uganda Super League Women

Uganda Super League Women

14:00 - 12/05

Kampala Queens (w)

3 - 1

Asubo Gafford (W)

NSW Nữ Úc

NSW Nữ Úc

14:00 - 12/05

Aime Rigi (w)

2 - 7

NWS Spirit (W)

14:00 - 12/05

Maca Searle (w)

4 - 2

Manly Utd (w)

14:10 - 12/05

Apia L Tigers (w)

1 - 1

UNSW FC (W)

14:10 - 12/05

Gladesville Ravens (W)

2 - 1

Blacktown Spartans(w)

WAUS WD1

WAUS WD1

14:00 - 12/05

Perth RedStar (W)

4 - 2

Balcatta (w)

14:00 - 12/05

Fremantle City FC (w)

2 - 3

UWA-Nedlands FC (w)

14:00 - 12/05

Murdoch University (w)

1 - 4

Perth SC (w)

Hạng Nhất Trung Quốc

Hạng Nhất Trung Quốc

14:00 - 12/05

Heilongjiang Lava Spring

2 - 0

Shenyang City Public

14:30 - 12/05

Wuxi Wugou

0 - 1

Shanghai Jiading Huilong

18:30 - 12/05

Hebei Gongfu

2 - 1

Dongguan Guanlian

18:30 - 12/05

Yunnan Yukun

5 - 1

Yanbian Longding

18:30 - 12/05

Guangzhou FC

1 - 1

Qingdao Red Lions

Hạng 2 Trung Quốc

Hạng 2 Trung Quốc

14:00 - 12/05

Bei Li Gong

2 - 1

Hubei Istar

14:30 - 12/05

Shandong Taishan B

0 - 1

Haimen Codion

15:00 - 12/05

ShangYu Pterosaur FC

5 - 0

Quanzhou Yaxin

16:30 - 12/05

Hunan Billows

2 - 1

Guangxi Lanhang

Trung Quốc Super League Nữ

Trung Quốc Super League Nữ

14:00 - 12/05

Jiangsu Wuxi (w)

3 - 0

HeNan Huishang (w)

14:00 - 12/05

ShanXi Oya (w)

1 - 1

Changchun Masses (w)

18:35 - 12/05

Hainan Qiongzhong (W)

1 - 2

Shanghai RCB (w)

Korea League 4

Korea League 4

14:00 - 12/05

Daejeon Hana Citizen II

0 - 1

Chungju Citizen

14:00 - 12/05

Dangjin Citizen

2 - 1

Jungnang Chorus FC

K League 2 Hàn Quốc

K League 2 Hàn Quốc

14:30 - 12/05

FC Anyang

0 - 0

Gimpo FC

14:30 - 12/05

Gyeongnam FC

1 - 2

Seongnam FC

17:00 - 12/05

Bucheon FC 1995

3 - 4

Jeonnam Dragons

Đài Loan Premier League

Đài Loan Premier League

14:30 - 12/05

Taichung Futuro

0 - 2

Athletic Club Taipei

14:30 - 12/05

Vikings-Play One

2 - 4

Tainan City Steel

17:30 - 12/05

Ming Chuan University

0 - 3

Hang Yuen FC

17:30 - 12/05

Taiwan Power Company

1 - 0

Taiwan Shihu

AFC U-16 Women’s Championship

AFC U-16 Women’s Championship

15:00 - 12/05

Indonesia (W) U17

0 - 9

North Korea (W) U17

15:00 - 12/05

Korea Rep. (W) U17

1 - 1

Philippines U17 (W)

Croatia First League Women

Croatia First League Women

15:00 - 12/05

HNK Gorica W

0 - 2

ZNK Agram (w)

21:00 - 12/05

ZNK Donat Zadar (w)

2 - 4

NK Medimurje Cakovec (W)

22:00 - 12/05

ZNK Split (w)

0 - 3

Dinamo Maksimir (w)

Romania Liga 1 Women

Romania Liga 1 Women

15:00 - 12/05

FK Csikszereda (w)

4 - 3

ASU Politehnica Timisoara (W)

15:00 - 12/05

CSM Alexandria (w)

0 - 2

Banat Girls (w)

17:00 - 12/05

Farul Constanta (W)

2 - 1

Olimpia Cluj (w)

19:00 - 12/05

FCM Targu Mures (w)

1 - 4

Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W)

Australian cloth

Australian cloth

15:00 - 12/05

Acacia Ridge

1 - 3

North Pine United

Philippines UFL

Philippines UFL

15:00 - 12/05

Mendiola FC

0 - 0

Philippine Army

16:30 - 12/05

Dynamic Herb Cebu

3 - 1

Taguig

18:00 - 12/05

Davao Aguilas

1 - 0

Stallions FC

Hạng 2 Séc

Hạng 2 Séc

15:15 - 12/05

Viktoria Zizkov

1 - 1

SK Slovan Varnsdorf

22:00 - 12/05

Dukla Prague

3 - 2

SK Prostejov

22:00 - 12/05

Opava

3 - 1

Vyskov

22:00 - 12/05

FK Graffin Vlasim

2 - 1

FK MAS Taborsko

Ceska Fotbalova Liga - Séc

Ceska Fotbalova Liga - Séc

15:15 - 12/05

MFK Karvina B

0 - 1

Zlin B

15:15 - 12/05

Banik Ostrava B

3 - 0

Blansko

15:15 - 12/05

Slovacko II

3 - 0

Otrokovice

15:15 - 12/05

Unicov

1 - 1

Slovan Rosice

15:15 - 12/05

Hradec Kralove B

0 - 4

Chlumec nad Cidlinou

15:15 - 12/05

Mlada Boleslav B

1 - 0

Sokol Brozany

15:15 - 12/05

Pardubice B

2 - 1

FK Prepere

15:15 - 12/05

Admira Praha

0 - 2

SK Motorlet Praha

15:15 - 12/05

Slavia Prague B

2 - 2

FC Pisek

Czech Group D League

Czech Group D League

15:15 - 12/05

Velke Mezirici

0 - 0

AFC Humpolec

15:15 - 12/05

Slavicin

3 - 0

FC Kostelec Na Hane

15:15 - 12/05

Brno B

3 - 0

Velka Bites

15:15 - 12/05

Meteor Praha

4 - 0

Sokol Nespeky

19:00 - 12/05

Admira Praha II

3 - 1

Hvezda Cheb

21:30 - 12/05

SK Lisen B

1 - 0

FK Pelhrimov

21:30 - 12/05

Sokol Tasovice

1 - 2

Polna

21:30 - 12/05

SK Batov

2 - 3

Rymarov

21:30 - 12/05

Sokol Lanzho

1 - 3

Vrchovina

21:30 - 12/05

Bohumin

3 - 0

TJ Repiste

VĐQG mongolia

VĐQG mongolia

15:15 - 12/05

Tuv Buganuud

2 - 2

Erchim

18:15 - 12/05

FC Ulaanbaatar

1 - 3

SP Falcons

Hạng 2 Áo

Hạng 2 Áo

15:30 - 12/05

Kapfenberg

4 - 2

SKU Amstetten

15:30 - 12/05

Sturm Graz (Youth)

1 - 4

Lafnitz

Hong Kong FA Cup

Hong Kong FA Cup

15:30 - 12/05

Kitchee

1 - 2

Eastern AA

Australia Queensland State Leagues

Australia Queensland State Leagues

15:30 - 12/05

Capalaba Bulldogs

2 - 0

SWQ Thunder

Ngoại Hạng Hồng Kông

Ngoại Hạng Hồng Kông

15:30 - 12/05

Hong Kong FC

1 - 0

North District FC

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

15:30 - 12/05

Slovan HAC

0 - 3

Helfort 15

15:30 - 12/05

WSG Swarovski Tirol B

3 - 0

FC Kitzbuhel

16:00 - 12/05

Hellas Kagran

0 - 2

Sportunion Mauer

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

15:45 - 12/05

USC Paloma

0 - 2

Tus Dassendorf

15:45 - 12/05

HEBC Hamburg

3 - 3

SC Victoria Hamburg

17:00 - 12/05

TuS Makkabi Berlin

1 - 0

SV Tasmania Berlin

19:00 - 12/05

SC Staaken

1 - 2

FSV Optik Rathenow

19:00 - 12/05

Mahdov FC

1 - 0

FC Anker Wismar

19:00 - 12/05

Cosmos Koblenz

2 - 0

FC Bitburg

20:00 - 12/05

Germania Egestorf

1 - 1

Rotenburger SV

20:00 - 12/05

Wattenscheid 09

1 - 0

FC Eintracht Rheine

20:00 - 12/05

FC Brunninghausen

0 - 2

Turkspor Dortmund

20:00 - 12/05

TSG Sprockhovel

0 - 3

TuS Ennepetal

20:00 - 12/05

VfV Borussia 06 Hildesheim

2 - 0

VfL Oldenburg

20:00 - 12/05

Rot-Weiss Walldorf

1 - 0

Eintracht Stadtallendorf

20:00 - 12/05

TSG Backnang

1 - 1

ATSV Mutschelbach

20:00 - 12/05

FV Ravensburg

2 - 1

VfR Mannheim

20:00 - 12/05

FC Eddersheim

2 - 1

Hünfelder SV

20:00 - 12/05

FV Offenburg

0 - 5

Pforzheim

20:00 - 12/05

Türkspor Augsburg

1 - 3

SV Heimstetten

20:00 - 12/05

Ratingen SV

0 - 1

Uerdingen KFC 05

20:00 - 12/05

SpVg Schonnebeck

0 - 3

VFB Homberg

20:00 - 12/05

TSV Meerbusch

0 - 1

FC Kleve

20:00 - 12/05

Siegen Sportfreunde

0 - 2

SV Westfalia Rhynern

20:00 - 12/05

FC Union Tornesch

4 - 3

FC Alsterbruder

20:10 - 12/05

Nottingen

2 - 1

SG Sonnenhof

20:30 - 12/05

Mulheimer FC 97

4 - 3

SF Hamborn 07

20:30 - 12/05

Villingen

5 - 0

FSV Hollenbach

20:30 - 12/05

Fortuna Koln II

1 - 1

Bonn Endenich 08

21:00 - 12/05

Konishisdorf

2 - 2

SpVg Frechen 20

Thailand Division 4

Thailand Division 4

16:00 - 12/05

Samut Songkhram City

1 - 1

Yala City FC

Đức 2. Bundesliga Nữ

Đức 2. Bundesliga Nữ

16:00 - 12/05

Monchengladbach (w)

1 - 0

Wolfsburg II (w)

16:00 - 12/05

SV Meppen (w)

3 - 0

SV Weinberg (w)

16:00 - 12/05

Carl Zeiss Jena (w)

3 - 0

FFC Frankfurt II (w)

16:00 - 12/05

SC Sand (w)

0 - 0

FC Gutersloh (w)

16:00 - 12/05

Andernach (w)

2 - 2

Turbine Potsdam (W)

19:00 - 12/05

Bayern Munich II (w)

1 - 2

Hamburger SV (W)

19:00 - 12/05

Ingolstadt 04 (w)

1 - 4

TSG 1899 Hoffenheim II (w)

Vietnam Women\'s League

Vietnam Women\'s League

16:00 - 12/05

Phong Phu Ha Nam (w)

0 - 1

Ha Noi (w)

16:00 - 12/05

Ha Noi II(w)

1 - 4

Than KSVN (w)

Germany Youth U19 League

Germany Youth U19 League

16:00 - 12/05

Schalke 04 U19

3 - 2

Fortuna Dusseldorf U19

VĐQG Andorra

VĐQG Andorra

16:00 - 12/05

Atletic America

0 - 3

FC Pas de la Casa

16:00 - 12/05

CE Carroi

0 - 2

Penya Encarnada

16:00 - 12/05

CF Esperanca dAndorra

2 - 4

FC Ordino

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

16:00 - 12/05

Alaior

0 - 0

Portmany

16:00 - 12/05

RCP Valverdeno

6 - 2

CD Calamonte

16:00 - 12/05

CE Felanitx

5 - 0

Inter Manacor

16:30 - 12/05

Leganes B

3 - 1

Torrejon CF

16:30 - 12/05

CF Trival Valderas

1 - 1

CF Pozuelo Alarcon

16:30 - 12/05

Rayo Vallecano B

2 - 1

CD Canillas

16:30 - 12/05

Parla Escuela

0 - 1

RSD Alcala Henares

16:30 - 12/05

Villanueva del Pardillo

1 - 2

CDF Tres Cantos

16:30 - 12/05

Las Rozas

3 - 1

Mostoles

16:30 - 12/05

CD Galapagar

2 - 4

Alcorcon B

16:30 - 12/05

CD Colonia Moscardo

1 - 0

CD Paracuellos

16:30 - 12/05

CU Collado Villalba

2 - 1

Real Madrid C

16:30 - 12/05

Don Benito

9 - 0

CP Montehermoso

17:00 - 12/05

CD Gerena

1 - 0

Ceuta B

17:00 - 12/05

Xerez Deportivo FC

2 - 1

CD Pozoblanco

17:00 - 12/05

Sevilla C

1 - 0

Cordoba B

17:00 - 12/05

La Palma

4 - 2

CD Utrera

17:00 - 12/05

Coria CF

0 - 1

Conil CF

17:00 - 12/05

Lucena CF

3 - 0

CD Cabecense

17:00 - 12/05

Bollullos CF

4 - 4

Puente Genil

17:00 - 12/05

Ayamonte CF

3 - 0

AD Cartaya

17:00 - 12/05

Atletico Espeleno

0 - 0

Xerez Deportivo

17:00 - 12/05

LHospitalet

2 - 0

Pobla De Mafumet CF

17:00 - 12/05

Tenerife B

4 - 0

Teror

17:00 - 12/05

Panaderia Pulido

0 - 1

CD Buzanada

17:00 - 12/05

Atletico Victoria

2 - 1

CF San Bartolome

17:00 - 12/05

CD Diocesano

3 - 0

Jerez

17:00 - 12/05

Santanyi

0 - 0

UD Poblense

17:00 - 12/05

CF Platges De Calvia

1 - 2

CD Binissalem

17:00 - 12/05

CD Manacor

0 - 4

Mallorca B

17:00 - 12/05

J. Torremolinos

1 - 0

Malaga City

17:00 - 12/05

Maracena

1 - 1

CD Torreperogil

17:00 - 12/05

Atletico Malagueno

0 - 0

Huetor Tajar

17:00 - 12/05

Ejido

1 - 2

Real Jaen CF

17:00 - 12/05

Poli Almeria

1 - 2

Atletico Mancha real

17:00 - 12/05

Arenas Armilla

1 - 1

CD Huetor Vega

17:00 - 12/05

Almeria B

1 - 0

UD Torre del Mar

17:10 - 12/05

Las Palmas Atletico

2 - 0

Herbania

17:10 - 12/05

Lanzarote

0 - 0

CD Union Sur Yaiza

17:10 - 12/05

UD Ibarra

4 - 0

UD Gran Tarajal ST

17:15 - 12/05

Jove Espanol

0 - 2

UD Levante B

17:15 - 12/05

CD Azuaga

1 - 0

CD Coria

17:30 - 12/05

Ted Contois Feng

3 - 3

CF Jaraiz

22:00 - 12/05

CF Alondras

0 - 0

UD Ourense

22:00 - 12/05

UD Barbadas

2 - 0

CD Estradense

22:00 - 12/05

Gran Pena

0 - 0

Betanzos CF

22:00 - 12/05

Paiosaco

1 - 0

Polvorin

22:00 - 12/05

Rapido de Bouzas

5 - 1

Sarriana

22:00 - 12/05

UD Somozas

4 - 0

Pontevedra CF B

22:00 - 12/05

Viveiro CF

1 - 1

Arosa SC

22:00 - 12/05

Torredonjimeno

10 - 0

Atletico Melilla

Lebanon League Women

Lebanon League Women

16:00 - 12/05

Sport Stars (w)

5 - 1

Akha Alia Ahly (W)

Croatia U19 League

Croatia U19 League

16:00 - 12/05

NK Dugopolje U19

0 - 1

HNK Sibenik U19

SVK U19 A

SVK U19 A

16:00 - 12/05

MFK Zemplin Michalovce U19

1 - 0

Banska Bystrica U19

Ukraine Division 3

Ukraine Division 3

16:00 - 12/05

Rukh Lviv II

1 - 2

Zvyahel NV

17:00 - 12/05

Karpaty Lviv II

3 - 2

Lokomotiv Kyiv

Greece Super League Women

Greece Super League Women

16:00 - 12/05

AO Rea (W)

1 - 1

Larisa (w)

Hungary NB III

Hungary NB III

16:00 - 12/05

Ferencvarosi TC B

4 - 0

FC Dunafoldvar

16:00 - 12/05

Diosgyori VTK II

0 - 2

putnok Vse

16:00 - 12/05

Kisvarda II

1 - 2

Tiszaujvaros

16:00 - 12/05

ETO Akademia

1 - 4

Gyirmot SE II

16:00 - 12/05

Zalaegerszegi TE II

0 - 5

Puskas Academy II

16:00 - 12/05

Budapest Honved II

8 - 0

Cegled

16:00 - 12/05

Kecskemeti TE II

4 - 0

Szolnoki MAV FC

16:00 - 12/05

Paksi B

0 - 0

MOL Fehervar FC II

20:00 - 12/05

REAC

2 - 3

KARCAG SE

22:00 - 12/05

ESMTK Budapest

2 - 0

Korosladany MSK

22:00 - 12/05

BKV Elore

4 - 3

Vasas SC II

Poland Division 4

Poland Division 4

16:00 - 12/05

Termalica BB Nieciecza II

2 - 2

Barciczanka Barcice

17:00 - 12/05

Jagiellonia Bialystok II

4 - 0

KS Legionovia Legionowo

18:00 - 12/05

Stolem Gniewino

2 - 0

KS Polonia Sroda Wlkp

19:00 - 12/05

Polonia Chodziez

1 - 1

Tarnovia Tarnowo Podgorne

Kenya Premier League

Kenya Premier League

16:00 - 12/05

Tusker

2 - 1

Muranga Seal

19:00 - 12/05

Kenya Police FC

2 - 1

Nairobi Star City

19:00 - 12/05

FC Talanta

0 - 3

AFC Leopards

VĐQG Áo Nữ

VĐQG Áo Nữ

16:00 - 12/05

Wacker Innsbruck (w)

1 - 4

First Vienna (W)

17:45 - 12/05

Sturm Graz/Stattegg (w)

1 - 0

Neulengbach (w)

18:00 - 12/05

Austria Wien (W)

1 - 0

Bergheim/Hof (w)

19:00 - 12/05

St. Polten (w)

6 - 1

Union Kleinmunchen (W)

Đức Youth U17 League

Đức Youth U17 League

16:00 - 12/05

Dortmund U17

2 - 2

Bayer Leverkusen U17

Vô địch Trẻ Central Ba Lan

Vô địch Trẻ Central Ba Lan

16:00 - 12/05

Zaglebie Lubin (Youth)

1 - 2

Jagiellonia Bialystok (Youth)

17:00 - 12/05

Rakow Czestochowa (Youth)

0 - 1

Wisla Krakow (Youth)

Primavera 1 - Italia

Primavera 1 - Italia

16:00 - 12/05

AC Milan U20

2 - 1

Frosinone U20

18:00 - 12/05

Juventus U20

1 - 1

Monza 1912 Youth

18:00 - 12/05

Lecce U20

1 - 1

AS Roma U20

20:00 - 12/05

Bologna U20

2 - 1

Torino U20

20:00 - 12/05

Sassuolo U20

3 - 1

Fiorentina U20

Estonia Womens Meistri Liiga

Estonia Womens Meistri Liiga

16:30 - 12/05

FC Lootos Polva (w)

1 - 3

JK Tallinna Kalev (w)

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

16:30 - 12/05

SFC Stern 1900

1 - 0

VSG Altglienicke II

16:30 - 12/05

FSV Spandauer Kickers

2 - 3

Reinickendorfer Fuchse

19:30 - 12/05

SD Croatia Berlin

1 - 1

SV Empor Berlin

20:00 - 12/05

FC Monheim

5 - 0

SV 09/35 Wermelskirchen

20:30 - 12/05

SV Schlebusch

1 - 3

SpVg Cologne Flittard

Spanish Segunda Division B

Spanish Segunda Division B

16:30 - 12/05

Getafe B

0 - 0

UD Marbella

17:00 - 12/05

Manchego Ciudad

0 - 0

Real Aviles

17:00 - 12/05

Formentera

0 - 1

CD Izarra

17:00 - 12/05

Real Zaragoza B

2 - 1

Pontevedra

17:00 - 12/05

Racing B

2 - 2

SS Reyes

17:00 - 12/05

CD Atletico Paso

0 - 0

Barakaldo CF

Hạng 2 Estonia

Hạng 2 Estonia

16:30 - 12/05

Elva

2 - 2

Flora Tallinn II

Norway Division 1 Women

Norway Division 1 Women

16:30 - 12/05

Bodo Glimt (W)

2 - 0

Tromso (w)

18:00 - 12/05

Fortuna Alesund (w)

1 - 1

Honefoss (w)

20:00 - 12/05

Avaldsnes (w)

2 - 1

Ovrevoll Hosle(w)

20:00 - 12/05

Odd BK (W)

1 - 2

FK Fyllingsdalen (w)

VĐQG Malaysia

VĐQG Malaysia

16:45 - 12/05

Sabah

0 - 0

Penang

20:00 - 12/05

Kuala Lumpur

1 - 1

Kuching FA

Spain Primera Division RFEF

Spain Primera Division RFEF

17:00 - 12/05

CD Alcoyano

3 - 1

AD Ceuta

17:00 - 12/05

Atletico de Madrid B

0 - 0

UD Melilla

17:00 - 12/05

Baleares

3 - 1

CD Linares Deportivo

17:00 - 12/05

Castellon

1 - 3

Ibiza Eivissa

17:00 - 12/05

Ponferradina

2 - 1

Real Union Irun

21:00 - 12/05

Antequera CF

0 - 2

Real Murcia

21:00 - 12/05

Unionistas FC

1 - 0

Real Sociedad B

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

17:00 - 12/05

Drumcondra FC

0 - 6

Enniskerry FC

17:00 - 12/05

Bangor Celtic

0 - 4

Lucan United

17:00 - 12/05

Killester Donnycarne

0 - 4

Bluebell United

18:00 - 12/05

St. Mochtas

3 - 2

Maynooth Town FC

18:10 - 12/05

Kilbarrack United

5 - 0

Liffeys Pearse

Finland Championship U20

Finland Championship U20

17:00 - 12/05

FC Honka U20

5 - 0

Sexy Poxyt U20

Greece U19

Greece U19

17:00 - 12/05

PAOK Saloniki U19

2 - 1

Olympiakos U19

19:00 - 12/05

Panahaiki-2005 U19

2 - 2

Kampaniakos Chalastras U19

VĐQG Ukraine

VĐQG Ukraine

17:00 - 12/05

PFC Oleksandria

1 - 0

Dnipro-1

19:30 - 12/05

FC Chernomorets

3 - 0

Metalist 1925 Kharkiv

Ukraine U21 Liga

Ukraine U21 Liga

17:00 - 12/05

Kolos Kovalivka U21

5 - 0

LNZ Cherkasy U21

18:00 - 12/05

Zorya U21

2 - 0

Veres Rivne U21

Serbia U19 League

Serbia U19 League

17:00 - 12/05

Mladost Lucani U19

2 - 0

FK Graficar Beograd U19

20:00 - 12/05

FK Novi Pazar U19

6 - 3

Zemun FK U19

Spanish Ladies Premier League

Spanish Ladies Premier League

17:00 - 12/05

Granadilla Tenerife (w)

0 - 1

Real Sociedad (w)

Hạng 2 Bồ Đào Nha

Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00 - 12/05

Leixoes

0 - 0

AVS Futebol SAD

17:00 - 12/05

CD Tondela

2 - 3

CD Nacional

20:00 - 12/05

CD Mafra

0 - 2

Santa Clara

21:30 - 12/05

Porto B

1 - 3

Pacos de Ferreira

21:30 - 12/05

Maritimo

2 - 1

Oliveirense

Portugal Liga 3

Portugal Liga 3

17:00 - 12/05

Atletico Clube Purtugal

1 - 0

Lusitania FC

Norway Division 4

Norway Division 4

17:00 - 12/05

Rana FK

3 - 0

Stromsgodset B

18:00 - 12/05

Fana

2 - 1

Asane Fotball B

19:00 - 12/05

Traff

3 - 0

Aalesund FK B

19:00 - 12/05

Bodo Glimt 2

1 - 3

Kongsvinger IL B

20:00 - 12/05

Askollen

2 - 2

Mjondalen IF B

20:00 - 12/05

Orkla

0 - 2

Stabaek B

20:00 - 12/05

SK Trygg Lade

3 - 2

Rosenborg B

21:00 - 12/05

Mosjoen

2 - 2

Byasen Toppfot

21:00 - 12/05

Mjolner

1 - 4

Honefoss BK

21:00 - 12/05

Sandnes B

2 - 1

Madla IL

Na Uy Division 2 - Group 2

Na Uy Division 2 - Group 2

17:00 - 12/05

Valerenga B

2 - 4

Alta

18:30 - 12/05

Junkeren

0 - 2

Skeid Oslo

19:00 - 12/05

Hodd

2 - 1

Vard Haugesund

19:00 - 12/05

Grorud

1 - 3

Kjelsas

19:30 - 12/05

Strommen

2 - 0

Stjordals Blink

Finland - Kakkonen Lohko

Finland - Kakkonen Lohko

17:00 - 12/05

FC Vaajakoski

1 - 3

OLS Oulu

19:00 - 12/05

Inter Turku II

4 - 1

Poxyt

20:00 - 12/05

Kiffen Helsinki

6 - 1

Futura Porvoo

21:00 - 12/05

EBK

1 - 1

TPV Tampere

21:00 - 12/05

Honka Espoo

1 - 3

Ilves Tampere II

22:00 - 12/05

TP47 Tornio

1 - 1

Kuopion Elo

22:00 - 12/05

JS Hercules

3 - 1

JPS

Spain Youth League

Spain Youth League

17:00 - 12/05

Dep. La Coruna U19

0 - 0

Sevilla U19

17:00 - 12/05

Levante U19

1 - 1

Atletico Madrid U19

Israel B League

Israel B League

17:00 - 12/05

Ironi Modiin

0 - 2

Shimshon Tel Aviv

17:30 - 12/05

Sport Club Dimona

2 - 0

Holon Yermiyahu

17:30 - 12/05

M. Nujeidat Ahmed

1 - 0

Tseirey Taybe

Ekstraliga Nữ Ba Lan

Ekstraliga Nữ Ba Lan

17:00 - 12/05

AZS UJ Krakow (w)

1 - 2

Czarni Sosnowiec (w)

18:00 - 12/05

Rekord Bielsko Biala (w)

1 - 2

Stomil Olsztyn (W)

Spanish Ladies Premier League B

Spanish Ladies Premier League B

17:00 - 12/05

Osasuna (w)

1 - 0

RCD Espanyol (w)

VĐQG Singapore

VĐQG Singapore

17:00 - 12/05

Tampines Rovers FC

3 - 1

Albirex Niigata FC

Division 2 Ba Lan

Division 2 Ba Lan

17:00 - 12/05

LKS Lodz II

2 - 2

Radunia Stezyca

19:30 - 12/05

OKS Stomil Olsztyn

0 - 1

Olimpia Grudziadz

Lithuania II Lyga

Lithuania II Lyga

17:00 - 12/05

FK Viltis Vilnius

0 - 2

Lietava Jonava

Ma Cao Elite League

Ma Cao Elite League

17:10 - 12/05

Windsor Arch Ka I

1 - 9

Gala FC

19:10 - 12/05

Sporting de Macau

1 - 1

CD Monte Carlo

VĐQG Ba Lan

VĐQG Ba Lan

17:30 - 12/05

Puszcza Niepolomice

1 - 0

Warta Poznan

20:00 - 12/05

Widzew lodz

1 - 3

Zaglebie Lubin

CAF African Womens U17

CAF African Womens U17

17:30 - 12/05

Zambia U17(w)

2 - 0

Uganda U17 (w)

19:00 - 12/05

Djibouti U17 (w)

0 - 18

Burundi U17 (w)

VĐQG Ý Nữ

VĐQG Ý Nữ

17:30 - 12/05

Napoli (w)

1 - 1

AC Milan (w)

17:30 - 12/05

Como 2000 (w)

2 - 0

Pomigliano (w)

20:00 - 12/05

Inter Milan (w)

2 - 4

Sassuolo (w)

Hạng 2 Ukraine

Hạng 2 Ukraine

17:30 - 12/05

Nyva Ternopil

4 - 0

Metalurh Zaporizhya

18:15 - 12/05

FC Bukovyna chernivtsi

0 - 1

Kremin Kremenchuk

Division 1 Ba Lan

Division 1 Ba Lan

17:40 - 12/05

Arka Gdynia

1 - 0

Zaglebie Sosnowiec

20:10 - 12/05

Odra Opole

3 - 0

Wisla Plock

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

18:00 - 12/05

Osterlen FF

2 - 1

Kristianstads FF

18:00 - 12/05

BK Forward

0 - 1

Herrestads AIF

19:00 - 12/05

Rappe GOIF

1 - 3

IFK Trelleborg

19:00 - 12/05

Hudiksvalls ABK

1 - 4

IK Franke

19:00 - 12/05

Sandvikens AIK FK

2 - 4

FC Arlanda

19:00 - 12/05

Laholms FK

2 - 1

Varbergs GIF FK

19:00 - 12/05

Vastra Frolunda

0 - 0

Husqvarna

20:00 - 12/05

Syrianska Botkyrka IF

1 - 0

Smedby AIS

20:00 - 12/05

Mjolby AI FF

3 - 4

Syrianska Eskilstuna IF

20:00 - 12/05

Dalkurd FF

1 - 5

FC Gute

20:00 - 12/05

Falu BS FK

1 - 1

Enkoping

21:00 - 12/05

Vanersborgs IF

0 - 3

IK Gauthiod

Hạng 2 Phần Lan

Hạng 2 Phần Lan

18:00 - 12/05

PK-35 Vantaa

1 - 1

SJK Akatemia

22:00 - 12/05

JaPS

1 - 5

JIPPO

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

18:00 - 12/05

VSG Altglienicke

5 - 2

Greifswalder FC

18:00 - 12/05

Berliner AK 07

0 - 5

Lok. Leipzig

18:00 - 12/05

BSG Chemie Leipzig

1 - 1

Berliner FC Dynamo

18:00 - 12/05

Energie Cottbus

3 - 3

FSV luckenwalde

18:00 - 12/05

Eilenburg

3 - 2

Chemnitzer

18:00 - 12/05

Rot-Weiss Erfurt

1 - 4

BFC Viktoria 1889

18:00 - 12/05

Hansa Rostock II

1 - 3

Hertha BSC Youth

18:00 - 12/05

ZFC Meuselwitz

2 - 3

Carl Zeiss Jena

18:00 - 12/05

Zwickau

0 - 1

SV Babelsberg 03

18:00 - 12/05

Hamburger SV (Youth)

0 - 1

ETSV Weiche Flensburg

19:00 - 12/05

Eintracht Norderstedt

0 - 2

SV Meppen

19:00 - 12/05

FC Teutonia 05

0 - 2

Havelse

20:00 - 12/05

Bremer SV

0 - 0

TuS Blau-Weiss Lohne

21:30 - 12/05

Holstein Kiel II

1 - 0

Phonix Lubeck

Hạng Nhất Thái Lan

Hạng Nhất Thái Lan

18:00 - 12/05

Rayong FC

2 - 1

Ayutthaya United

Swden Women Divi.1

Swden Women Divi.1

18:00 - 12/05

Sunnana SK (w)

2 - 1

Mallbackens IF (w)

18:00 - 12/05

Umea IK (w)

3 - 0

IFK Kalmar (w)

19:00 - 12/05

Sundsvalls DFF (w)

1 - 0

IK Uppsala (w)

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

18:00 - 12/05

Torns IF

2 - 0

Onsala BK

20:00 - 12/05

Hammarby TFF

1 - 2

Umea FC

21:00 - 12/05

Norrby IF

0 - 2

Lunds BK

21:00 - 12/05

Torslanda IK

3 - 1

Ariana

21:00 - 12/05

FC Trollhattan

2 - 1

Oskarshamns AIK

21:00 - 12/05

Assyriska

1 - 2

Orebro Syrianska IF

21:00 - 12/05

Karlbergs BK

1 - 2

Friska Viljor FC

21:00 - 12/05

Sollentuna United

1 - 0

IF Karlstad Fotboll

21:00 - 12/05

IFK Stocksund

4 - 1

Pitea IF

Đan Mạch Division 3A

Đan Mạch Division 3A

18:00 - 12/05

BK Avarta

1 - 3

Naesby

VĐQG Belarus

VĐQG Belarus

18:00 - 12/05

BATE-2 Borisov

1 - 1

Lokomotiv Gomel

20:00 - 12/05

Dnepr Rohachev

3 - 0

Belarus U17

Hạng 2 Lithuania

Hạng 2 Lithuania

18:00 - 12/05

FK Tauras Taurage

1 - 3

FK Panevezys B

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

18:00 - 12/05

Brommapojkarna (w)

3 - 2

Vaxjo (w)

20:00 - 12/05

Kristianstads DFF (w)

3 - 1

Trelleborgs FF (w)

20:00 - 12/05

Linkopings (w)

1 - 0

AIK Solna (w)

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

18:00 - 12/05

Fortuna Hjorring (w)

1 - 0

Kolding BK (w)

Finland Women League 1

Finland Women League 1

18:00 - 12/05

ONS (w)

0 - 1

VIFK Vaasa (w)

19:00 - 12/05

KTP Kotka (w)

1 - 4

TPS Turku (w)

19:00 - 12/05

Lahti s (W)

1 - 2

Espoo (w)

Giao Hữu

Giao Hữu

18:00 - 12/05

Saku Sporting (w)

0 - 2

Rigas Futbola Skola (w)

20:30 - 12/05

Kabwe Warriors

1 - 2

Red Arrows

Phần Lan Kansallinen Liiga Nữ

Phần Lan Kansallinen Liiga Nữ

18:00 - 12/05

HJK Helsinki (w)

1 - 0

Ilves Tampere (w)

18:00 - 12/05

HPS (w)

1 - 0

Honka Espoo (w)

18:00 - 12/05

PK-35 Vantaa (w)

1 - 3

KuPs (w)

19:00 - 12/05

PK Keski Uusimaa (w)

2 - 2

PK-35 RY (w)

21:00 - 12/05

Jyvaskylan Pallokerho (w)

0 - 2

Aland United (w)

Hạng Nhất Thụy Điển

Hạng Nhất Thụy Điển

18:00 - 12/05

Gefle IF

2 - 0

Skovde AIK

20:00 - 12/05

IK Brage

2 - 1

Ostersunds FK

20:00 - 12/05

Helsingborg

2 - 2

Sandvikens IF

France Division 2 Women

France Division 2 Women

18:00 - 12/05

FC Metz (w)

1 - 2

Nice W

20:00 - 12/05

Nantes (w)

1 - 0

Lens (W)

20:00 - 12/05

Marseille (w)

2 - 0

ASPTT Albi(w)

20:00 - 12/05

US Orleans (W)

2 - 1

Thonon Evian FC (W)

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

18:00 - 12/05

Rot Weiss Walldorf II

5 - 1

SV Eintracht Wald-Michelbach

19:00 - 12/05

1. FC Lok Stendal

1 - 1

SSC Weissenfels

20:00 - 12/05

FC Astoria Walldorf II

4 - 2

SV Waldhof Mannheim II

Hungary U19 A League

Hungary U19 A League

18:00 - 12/05

Tarpa SC U19

0 - 3

III.Keruleti TVE U19

Kampuchea Super League

Kampuchea Super League

18:00 - 12/05

Phnom Penh FC

1 - 1

Svay Rieng FC

18:00 - 12/05

Visakha FC

1 - 1

Boeung Ket Angkor

Tanzania Ligue 1

Tanzania Ligue 1

18:00 - 12/05

Tabora United FC

1 - 0

Mashujaa FC

20:00 - 12/05

Kagera Sugar

1 - 1

Simba SC

South Africa League Women

South Africa League Women

18:00 - 12/05

Mamelodi Sundowns (w)

6 - 0

First Touch Academy (w)

Scotland SWPL 1 Nữ

Scotland SWPL 1 Nữ

18:10 - 12/05

Celtic (w)

3 - 0

Partick Thistle (w)

18:30 - 12/05

Dundee United (w)

1 - 2

Montrose LFC (W)

19:00 - 12/05

Spartans (w)

1 - 0

Hamilton FC (w)

20:00 - 12/05

Aberdeen (w)

2 - 3

Motherwell (w)

VĐQG Estonia

VĐQG Estonia

18:30 - 12/05

Levadia Tallinn

0 - 0

Nomme JK Kalju

21:00 - 12/05

JK Tallinna Kalev

1 - 0

Trans Narva

Hạng 4 Phần Lan

Hạng 4 Phần Lan

18:30 - 12/05

LPS Helsinki

2 - 1

Valtti

19:00 - 12/05

OsPa

3 - 2

HauPa

19:00 - 12/05

KPV/Akatemia

1 - 2

Narpes Kraft II

Hạng 3 Đức

Hạng 3 Đức

18:30 - 12/05

MSV Duisburg

2 - 2

Erzgebirge Aue

21:30 - 12/05

SC Verl

2 - 0

Preuben Munster

Lithuania A Lyga Women

Lithuania A Lyga Women

19:00 - 12/05

FK Transinvest (W)

2 - 0

Gintra Universitetas (w)

Holland Derde Divisie

Holland Derde Divisie

19:00 - 12/05

Tot Ons Genoegen Berkel

1 - 0

Meerssen

19:00 - 12/05

Baronie

3 - 4

Gemert

19:30 - 12/05

RKSV Groene Ster

0 - 3

Blauw Geel

19:50 - 12/05

Kampong

1 - 3

VV Sint Bavo

Uzbekistan Pro League

Uzbekistan Pro League

19:00 - 12/05

Navoiy FA

0 - 6

Xorazm FA

Switzerland Division 1 Women

Switzerland Division 1 Women

19:00 - 12/05

Young Boys (w)

0 - 4

Servette (w)

19:00 - 12/05

Wil 1900 (W)

0 - 3

Rapperswil Jona (W)

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

19:00 - 12/05

Jacuipense U20

1 - 3

Bahia (Youth)

Hạng 2 Đan Mạch

Hạng 2 Đan Mạch

19:00 - 12/05

Esbjerg

3 - 2

Roskilde

VĐQG Tajikistan

VĐQG Tajikistan

19:00 - 12/05

FK Eskhata

2 - 2

FC Istaravshan

20:00 - 12/05

FC Kuktosh

0 - 3

CSKA Pamir Dushanbe

Latvia 1. Liga

Latvia 1. Liga

19:00 - 12/05

Rezekne/BJSS

1 - 2

Olaine

Hạng Nhất Đan Mạch

Hạng Nhất Đan Mạch

19:00 - 12/05

Fredericia

0 - 1

Kolding FC

VĐQG Latvia

VĐQG Latvia

19:00 - 12/05

BFC Daugavpils

4 - 1

Tukums-2000

First League Nữ Cộng hòa Séc

First League Nữ Cộng hòa Séc

19:00 - 12/05

Slovacko (w)

1 - 2

Sparta Praha (w)

Đức Bundesliga Nữ

Đức Bundesliga Nữ

19:00 - 12/05

Bayern Munchen (w)

4 - 0

Nurnberg (w)

Czech Republic 5. Ligy

Czech Republic 5. Ligy

19:00 - 12/05

FC Velke Mezirici B

0 - 0

Sapeli Polna

21:30 - 12/05

FC Zdas Zdar Nad Sazavou B

4 - 0

FC Rapotice

21:30 - 12/05

SK Borsice

1 - 0

Bystrice Pod Hostynem

2.Liga Thụy Sỹ

2.Liga Thụy Sỹ

19:00 - 12/05

FC Gossau

4 - 1

FC Winterthur U21

19:00 - 12/05

FC Thun U21

0 - 2

Langenthal

19:30 - 12/05

FC Munsingen

2 - 0

Wohlen

19:30 - 12/05

Delemont

1 - 2

Zurich B team

20:00 - 12/05

FC Coffrane

1 - 2

FC Naters

21:00 - 12/05

FC Black Stars Basel

3 - 1

FC Schotz

21:00 - 12/05

Servette U21

1 - 1

FC Luzern U21

Schleswig Holstein Liga

Schleswig Holstein Liga

19:00 - 12/05

VfR Neumunster

5 - 0

Union Neumunster

19:00 - 12/05

SV Todesfelde

5 - 2

Inter Turkspor Kiel

 VĐQG Kazakhstan

VĐQG Kazakhstan

19:00 - 12/05

Kyzylzhar Petropavlovsk

0 - 2

FK Aktobe Lento

19:00 - 12/05

FK Yelimay Semey

2 - 1

Shak. Karagandy

21:00 - 12/05

Lokomotiv Astana

1 - 1

Kaisar Kyzylorda

21:00 - 12/05

Zhenis

0 - 2

FC Kairat Almaty

VĐQG Thụy Điển

VĐQG Thụy Điển

19:00 - 12/05

Hacken

3 - 1

Kalmar

19:00 - 12/05

IFK Norrkoping FK

1 - 2

Hammarby

21:30 - 12/05

Djurgardens

2 - 0

Elfsborg

21:30 - 12/05

IFK Varnamo

1 - 1

Brommapojkarna

VĐQG Hungary

VĐQG Hungary

19:15 - 12/05

Varda SE

4 - 3

Mezokovesd Zsory

Malawi Premier League

Malawi Premier League

19:30 - 12/05

Mzuzu City Hammers

1 - 0

Kamuzu Barracks

19:30 - 12/05

Silver Strikers

2 - 0

Creck SC

19:30 - 12/05

Mighty Tigers

1 - 1

Dedza Dynamos

 Hạng 2 Croatia

Hạng 2 Croatia

19:30 - 12/05

Bijelo Brdo

0 - 0

NK Orijent Rijeka

Ả Rập Xê Út Youth League

Ả Rập Xê Út Youth League

19:30 - 12/05

Al Khaleej Youths

1 - 1

Al-Qadasiya (Youth)

19:45 - 12/05

Al-Shabab (Youth)

2 - 2

Al-Nasr (Youth)

VĐQG Serbia

VĐQG Serbia

19:30 - 12/05

Backa Topola

2 - 0

Cukaricki Stankom

21:30 - 12/05

Partizan Belgrade

3 - 0

Mladost Lucani

VĐQG Li Băng

VĐQG Li Băng

20:00 - 12/05

Al-Nejmeh

1 - 0

Al-Ahed

Poland League Women

Poland League Women

20:00 - 12/05

Sleza Wroclaw (W)

3 - 1

Polonia Sroda Wlkp (w)

Italy Serie D

Italy Serie D

20:00 - 12/05

Romana FC

5 - 0

Ischia Isolaverde

20:00 - 12/05

Chisola

2 - 1

ASD RG Ticino

21:00 - 12/05

Ravenna

2 - 1

Lentigione

21:00 - 12/05

US Corticella

2 - 1

ASD Victor San Marino

21:00 - 12/05

Treviso

1 - 2

Bassano

21:00 - 12/05

Luparense FC

2 - 0

ASD Rigamonti Castegnato

21:00 - 12/05

AC Dolomiti Bellunesi

1 - 2

ACD Campodarsego

21:00 - 12/05

US Breno

1 - 1

Cjarlins Muzane

21:00 - 12/05

AC Palazzolo (ITL)

1 - 3

Desenzano Calvina

21:00 - 12/05

Piacenza

3 - 3

Varesina Calcio

21:00 - 12/05

Legnano

0 - 5

USD Castellanzese

21:00 - 12/05

Derthona

3 - 0

Alba(ITA)

21:00 - 12/05

ASD Citta Di Varese

0 - 1

FC Vado

21:00 - 12/05

Cavese

1 - 0

Team Altamura

21:00 - 12/05

US Pianese

0 - 1

Nuovo Campobasso

21:00 - 12/05

Vibonese

0 - 1

Reggina

21:00 - 12/05

US Siracusa

3 - 0

Acireale

21:00 - 12/05

ASD San Luca

0 - 2

AC Locri

21:00 - 12/05

SS Angri

2 - 0

Gallipoli

21:00 - 12/05

Nardo

1 - 0

A.S Andria Bat

21:00 - 12/05

Nocerina

0 - 1

Cassino

21:00 - 12/05

USD Latte Dolce

2 - 2

Team Nuova Florida

21:00 - 12/05

ASD Anziolavinio

4 - 0

Gladiator

21:00 - 12/05

Tivoli Calcio

2 - 3

Riccione

21:00 - 12/05

L'Aquila

2 - 2

Roma City

21:00 - 12/05

Gavorrano

1 - 3

Tau calcio

Uganda Division 2

Uganda Division 2

20:00 - 12/05

Kyetume

0 - 0

FC Calvary

 VĐQG Nam Phi

VĐQG Nam Phi

20:00 - 12/05

Golden Arrows

1 - 1

Chippa United

20:00 - 12/05

Cape Town City

1 - 1

TS Galaxy

Mozambique Championship

Mozambique Championship

20:00 - 12/05

Ferroviario Maputo

0 - 0

Ferroviario de Nampula

U19 Pháp

U19 Pháp

20:00 - 12/05

Caen U19

1 - 3

Dunkerque U19

20:00 - 12/05

Montpellier U19

3 - 0

Nice U19

20:00 - 12/05

Metz U19

1 - 1

Lyon U19

20:00 - 12/05

MontferrandaiseU19

4 - 0

Troyes U19

20:00 - 12/05

Paris FC U19

2 - 1

AuxerreU19

20:00 - 12/05

StrasbourgU19

3 - 2

Orleans US 45 U19

20:00 - 12/05

Pagny sur Moselle U19

2 - 5

AC Bobigny U19

20:00 - 12/05

SochauxU19

1 - 0

Clermont U19

20:00 - 12/05

Saint Etienne U19

1 - 3

Rodez Aveyron U19

20:00 - 12/05

Marignane Gignac U19

1 - 0

Avenir Sportif Beziers U19

20:00 - 12/05

Toulouse U19

7 - 0

Colomiers U19

20:00 - 12/05

Air Bel U19

1 - 2

Marseille U19

20:00 - 12/05

Bastia U19

2 - 7

Monaco U19

20:00 - 12/05

Ajaccio Gfco U19

1 - 1

Ajaccio U19

20:00 - 12/05

Lille U19

3 - 1

Amiens U19

20:00 - 12/05

Lorient U19

3 - 1

Concarneau U19

20:00 - 12/05

USSA Vertou (U19)

1 - 1

Rennes U19

20:00 - 12/05

SPA Merignacais U19

2 - 2

Trelissac U19

20:00 - 12/05

Avranches U19

2 - 2

Brest Stade U19

20:00 - 12/05

Chateauroux U19

1 - 2

Nantes U19

20:00 - 12/05

Bordeaux U19

3 - 1

Angers SCO U19

20:00 - 12/05

Valenciennes US U19

0 - 3

Paris Saint Germain U19

20:00 - 12/05

Montfermeil U19

0 - 3

Stade Reims U19

20:00 - 12/05

Chambly FC U19

5 - 1

Le Havre U19

20:00 - 12/05

Quevilly US U19

2 - 3

Montrouge U19

20:00 - 12/05

Saran U19

1 - 0

LensU19

20:00 - 12/05

Bourg Peronnas U19

0 - 1

Dijon U19

Burundi Cup

Burundi Cup

20:00 - 12/05

Bumamuru

1 - 1

Le Messager Ngozi

20:00 - 12/05

Flambeau du Centre

3 - 1

Lumiere Ngozi

20:00 - 12/05

Kayanza Utd

0 - 0

Rukinzo FC

Albania Division 2

Albania Division 2

20:00 - 12/05

FK Vora

3 - 4

Apolonia Fier

20:00 - 12/05

Flamurtari

0 - 0

KS Korabi Peshkopi

Hạng Nhất Nam Phi

Hạng Nhất Nam Phi

20:00 - 12/05

Baroka FC

1 - 1

JDR Stars

20:00 - 12/05

Casric Stars

2 - 2

Magesi

20:00 - 12/05

Hungry Lions

2 - 0

Black Leopards

20:00 - 12/05

Maritzburg United

0 - 0

Platinum City

20:00 - 12/05

MM Platinum FC

0 - 1

Marumo Gallants FC

20:00 - 12/05

Orbit College

1 - 2

Upington City

20:00 - 12/05

Pretoria Callies

1 - 1

Pretoria Univ

20:00 - 12/05

Venda

1 - 0

Milford

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

20:00 - 12/05

Al-Naft

0 - 1

Arbil

Belgium Second Amateur Divisio

Belgium Second Amateur Divisio

20:00 - 12/05

La Louviere Centre

2 - 3

RFC Meux

20:00 - 12/05

Jette

1 - 5

Union Saint Gilloise II

20:00 - 12/05

Ganshoren

3 - 2

Entente Acren-Lessines

20:00 - 12/05

RUS Rebecquoise

1 - 6

Binche

Slovakia 3.Liga

Slovakia 3.Liga

20:00 - 12/05

TJ Tatran Oravske Vesele

0 - 0

FTC Filakovo

Brazil Mineiluo group B League

Brazil Mineiluo group B League

20:00 - 12/05

Boa Esporte Clube

1 - 1

Varginha EC

21:00 - 12/05

Betim FC

1 - 1

Aymores

VĐQG Lithuania

VĐQG Lithuania

20:00 - 12/05

Hegelmann Litauen

0 - 0

FK Zalgiris Vilnius

Hạng 2 Armenia

Hạng 2 Armenia

20:00 - 12/05

Shirak Gjumri B

2 - 0

MIKA Ashtarak

Brasil Women\'s Cup

Brasil Women\'s Cup

20:00 - 12/05

Minas ICESP DF (W)

3 - 0

Sao Jose dos Campos (w)

Serbia League Women

Serbia League Women

20:00 - 12/05

LASK Crvena Zvezda (w)

0 - 1

ZFK Spartak Subotica (w)

VĐQG Kosovo

VĐQG Kosovo

20:00 - 12/05

KF Ballkani

3 - 0

KF Fushe Kosova

20:00 - 12/05

KF Drita Gjilan

0 - 0

KF Feronikeli

20:00 - 12/05

KF Dukagjini

1 - 0

Prishtina

20:00 - 12/05

KF Liria Prizren

1 - 3

Gjilani

20:00 - 12/05

KF Llapi

1 - 0

Malisheva

Estonia Teine Liiga

Estonia Teine Liiga

20:00 - 12/05

FC Kuressaare II

1 - 4

JK Tammeka Tartu B

VĐQG Slovenia

VĐQG Slovenia

20:00 - 12/05

NK Publikum Celje

2 - 1

FC Koper

VĐQG Uruguay

VĐQG Uruguay

20:00 - 12/05

Liverpool URU

2 - 1

Cerro Largo

VĐQG Azerbaijan

VĐQG Azerbaijan

20:00 - 12/05

FK Gilan Gabala

2 - 0

Sabah FK Baku

VĐQG Séc

VĐQG Séc

20:00 - 12/05

Slovan Liberec

1 - 2

Teplice

20:00 - 12/05

Sigma Olomouc

1 - 3

Hradec Kralove

20:00 - 12/05

Bohemians 1905

1 - 1

Baumit Jablonec

20:00 - 12/05

Pardubice

3 - 2

Ceske Budejovice

Ngoại Hạng Belarus

Ngoại Hạng Belarus

20:00 - 12/05

FK Isloch Minsk

0 - 1

Dinamo Minsk

VĐQG Zimbabwe

VĐQG Zimbabwe

20:00 - 12/05

Dynamos FC

1 - 1

Herentals FC

20:00 - 12/05

Highlanders

0 - 2

FC Platinum

20:00 - 12/05

Hwange Colliery

1 - 1

Arenel Movers

20:00 - 12/05

Manica Diamond

1 - 0

Bikita Minerals FC

20:00 - 12/05

Tron

0 - 2

Chegutu Pirates

Italy Serie B Women

Italy Serie B Women

20:00 - 12/05

AGSM Verona (w)

6 - 0

Bologna W

20:00 - 12/05

ACF Calcio Arezzo (W)

1 - 1

Cesena (W)

Brazil Paulista Serie B

Brazil Paulista Serie B

20:30 - 12/05

Francana

1 - 2

Rio Branco(SP)

Supreme Division Nữ Nga

Supreme Division Nữ Nga

20:30 - 12/05

Rubin Kazan (w)

1 - 4

Spartak Moscow (W)

21:00 - 12/05

Krasnodar FK (w)

0 - 1

CSKA Moscow (w)

Cúp FA nữ

Cúp FA nữ

20:30 - 12/05

Manchester United (w)

4 - 0

Tottenham Hotspur (w)

UEFA European Women

UEFA European Women

20:30 - 12/05

Bồ đào nha (w) U17

1 - 1

Ba lan (w) U17

20:30 - 12/05

Bỉ (w) U17

0 - 5

Tây ban nha (w) U17

Egypt Division 2

Egypt Division 2

20:30 - 12/05

Suez Montakhab

1 - 0

Kahraba Ismailia

VĐQG Bosnia & Herzegovina

VĐQG Bosnia & Herzegovina

20:30 - 12/05

FK Igman Konjic

0 - 0

FK Zeljeznicar

Luxembourg Promotion DHonneur

Luxembourg Promotion DHonneur

21:00 - 12/05

Walferdange

1 - 3

US Rumelange

VĐQG Uzbekistan

VĐQG Uzbekistan

21:00 - 12/05

Neftchi Fargona

2 - 2

FK Andijon

21:00 - 12/05

Sogdiana Jizak

1 - 2

Navbahor Namangan

VĐQG Iceland Nữ

VĐQG Iceland Nữ

21:00 - 12/05

Fjardab Hottur Leiknir (w)

4 - 3

IA Akranes (w)

Scotland Football League Women

Scotland Football League Women

21:00 - 12/05

Glasgow Girls (w)

4 - 1

Gartcairn FC (W)

Brazil Campeonato Paranaense

Brazil Campeonato Paranaense

21:00 - 12/05

Nacional PR

1 - 1

EC Laranja Mecanica

VĐQG Síp

VĐQG Síp

21:00 - 12/05

Nea Salamis

1 - 1

AE Zakakiou

Greece Divison C

Greece Divison C

21:00 - 12/05

Pas Amvrakikos

0 - 0

Thyella Eleousas

Nigeria National League

Nigeria National League

21:00 - 12/05

Inter Lagos

2 - 0

Ijebu United

Hạng 2 Paraguay

Hạng 2 Paraguay

21:00 - 12/05

12 de Junio VH

2 - 0

3 De Febrero

21:00 - 12/05

Dep. Carapegua

1 - 0

Independiente Luque

VĐQG Luxembourg

VĐQG Luxembourg

21:00 - 12/05

Swift Hesperange

3 - 1

Marisca Miersch

21:00 - 12/05

Racing Luxemburg

1 - 1

Mondercange

21:00 - 12/05

CS Petange

2 - 1

Jeunesse Esch

21:00 - 12/05

Victoria Rosport

1 - 2

F91 Dudelange

21:00 - 12/05

FC Wiltz 71

2 - 2

US Mondorf-les-Bains

VĐQG BULGARIA

VĐQG BULGARIA

21:00 - 12/05

Beroe Stara Zagora

2 - 0

Pirin Blagoevgrad

VĐQG Tunisia

VĐQG Tunisia

21:00 - 12/05

A.S.Marsa

1 - 0

Etoile Metlaoui

21:00 - 12/05

US Ben Guerdane

1 - 1

C.A.Bizertin

21:00 - 12/05

Olympique de Beja

3 - 0

US Tataouine

Armenia Cup

Armenia Cup

21:00 - 12/05

FC Avan Academy

1 - 1

Urartu

Malta Cup

Malta Cup

21:00 - 12/05

Floriana F.C.

0 - 0

Sliema Wanderers FC

Hạng 3 Áo

Hạng 3 Áo

21:00 - 12/05

Sc Rothis

2 - 3

FC Wolfurt

Cup U23 Bồ Đào Nha

Cup U23 Bồ Đào Nha

21:00 - 12/05

Estoril U23

4 - 3

Santa Clara U23

Hạng 2 Bỉ

Hạng 2 Bỉ

21:00 - 12/05

KMSK Deinze

1 - 2

KVSK Lommel

Ngoại Hạng Scotland

Ngoại Hạng Scotland

21:00 - 12/05

Hibernian

0 - 4

Aberdeen

VĐQG Angola

VĐQG Angola

21:00 - 12/05

Bravos do Maquis

2 - 0

Santa Rita FC

21:30 - 12/05

Desportivo Huila

3 - 0

CR Uniao Malanje

Hạng 2 Tunisia

Hạng 2 Tunisia

21:00 - 12/05

Chebba

0 - 0

Oceano Kerkennah

21:00 - 12/05

Jerba Midoun

2 - 2

CO Sidi Bouzid

21:00 - 12/05

AS Oued Ellil

0 - 1

Jendouba Sport

21:00 - 12/05

CS Korba

1 - 0

ES Rades

21:00 - 12/05

Croissant Msaken

0 - 1

A.S Ariana

21:00 - 12/05

J.S. Kairouanaise

2 - 2

ES Hamam-Sousse

21:00 - 12/05

JS Omrane

3 - 2

CS.Hammam-Lif

VĐQG Đảo Faroe

VĐQG Đảo Faroe

21:00 - 12/05

KI Klaksvik

2 - 1

Vikingur Gotu

United Arab Emirates U19

United Arab Emirates U19

21:05 - 12/05

Hatta U19

2 - 1

Al Dhaid U19

Bosnia erzegovina 1st League

Bosnia erzegovina 1st League

22:00 - 12/05

FK Gornji Rahic

2 - 2

Sloboda

Ghana FA Cup

Ghana FA Cup

22:00 - 12/05

Bofoakwa Tano

1 - 1

Ghana Dream FC

Croatia 3.Division

Croatia 3.Division

22:00 - 12/05

Nk Neretvanac Opuzen

2 - 1

NK Gosk Kastel Gomilica

VĐQG Bắc Macedonia

VĐQG Bắc Macedonia

22:00 - 12/05

FK Rinija Gostivar

0 - 0

Rabotnicki Skopje

22:00 - 12/05

FK Makedonija

2 - 1

Bregalnica Stip

22:00 - 12/05

FK Shkendija 79

0 - 2

FC Struga Trim Lum

22:00 - 12/05

FK Shkupi

0 - 0

Academy Pandev

22:00 - 12/05

Sileks

1 - 1

FC Vardar Skopje

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.