Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh

18:30 - 11/05

Fulham

0 - 4

Manchester City

La Liga

La Liga

19:00 - 11/05

Mallorca

1 - 0

Las Palmas

Bundesliga

Bundesliga

20:30 - 11/05

B. Monchengladbach

1 - 1

Eintracht Frankfurt

20:30 - 11/05

FC Koln

3 - 2

Union Berlin

20:30 - 11/05

SC Freiburg

1 - 1

Heidenheimer

20:30 - 11/05

RB Leipzig

1 - 1

Werder Bremen

Ngoại Hạng Nga

Ngoại Hạng Nga

18:00 - 11/05

Rubin Kazan

3 - 1

Rostov FK

20:30 - 11/05

Spartak Moscow

1 - 0

FC Krasnodar

VĐQG Nhật Bản

VĐQG Nhật Bản

12:00 - 11/05

Albirex Niigata

2 - 4

Urawa Red Diamonds

12:00 - 11/05

Jubilo Iwata

0 - 3

Sagan Tosu

12:00 - 11/05

Kyoto Sanga

2 - 3

Avispa Fukuoka

13:00 - 11/05

Kawasaki Frontale

3 - 0

Consadole Sapporo

13:00 - 11/05

Shonan Bellmare

0 - 0

Machida Zelvia

14:00 - 11/05

Cerezo Osaka

1 - 4

Vissel Kobe

14:00 - 11/05

Nagoya Grampus

0 - 1

Gamba Osaka

15:00 - 11/05

FC Tokyo

3 - 3

Kashiwa Reysol

K-League Hàn Quốc

K-League Hàn Quốc

14:30 - 11/05

Incheon United

1 - 2

FC Seoul

17:00 - 11/05

Daegu FC

3 - 2

Gwangju FC

17:00 - 11/05

Gangwon FC

3 - 3

Daejeon Citizen

Ngoại Hạng Trung Quốc

Ngoại Hạng Trung Quốc

18:00 - 11/05

Tianjin Tigers

0 - 0

Shanghai Shenhua

18:35 - 11/05

Wuhan three town

1 - 2

Shandong Taishan

19:00 - 11/05

Beijing Guoan

3 - 2

Meizhou Hakka

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

07:15 - 11/05

Argentinos juniors

3 - 2

Rosario Central

07:15 - 11/05

Newells Old Boys

2 - 0

CA Platense

AFC Champions League

AFC Champions League

17:00 - 11/05

Yokohama Marinos

2 - 1

Al Ain

La Liga 2

La Liga 2

19:00 - 11/05

Racing Santander

1 - 0

Mirandes

Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức

18:00 - 11/05

Hertha Berlin

3 - 1

Kaiserslautern

18:00 - 11/05

Nurnberg

3 - 0

SV Elversberg

18:00 - 11/05

Schalke 04

2 - 1

Hansa Rostock

Ngoại Hạng Thái Lan

Ngoại Hạng Thái Lan

18:00 - 11/05

Ratchaburi FC

1 - 2

Muang Thong United

18:30 - 11/05

Chiangrai United

0 - 0

Nakhon Pathom FC

20:00 - 11/05

Sukhothai

2 - 0

BEC Tero Sasana

Ngoại Hạng Ai Cập

Ngoại Hạng Ai Cập

20:00 - 11/05

Arab Contractors

0 - 1

Ittihad

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

07:00 - 11/05

Huntsville City

0 - 1

Toronto FC II

09:30 - 11/05

Portland Timbers (R)

4 - 1

Tacoma Defiance

Argentine Torneo A

Argentine Torneo A

07:00 - 11/05

Sarmiento Resistencia

3 - 1

Boca Unidos

VĐQG Ecuador

VĐQG Ecuador

07:00 - 11/05

Deportivo Cuenca

2 - 1

Cumbaya FC

VĐQG Bolivia

VĐQG Bolivia

07:00 - 11/05

Real Tomayapo

2 - 0

San Jose de Oruro

NWSL Nữ Mỹ

NWSL Nữ Mỹ

07:10 - 11/05

Racing Louisville (W)

1 - 2

Washington Spirit (W)

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

07:30 - 11/05

Libertad

4 - 1

Sol de America

Brazil Serie B

Brazil Serie B

07:30 - 11/05

CRB AL

2 - 0

Chapecoense SC

07:30 - 11/05

Goias

2 - 0

Ituano SP

Mexico Liga MX Nữ

Mexico Liga MX Nữ

08:00 - 11/05

Unam Pumas (w)

0 - 2

Monterrey (w)

10:10 - 11/05

Juarez FC (w)

0 - 1

Tigres (w)

Costa Rica Primera Division Women

Costa Rica Primera Division Women

08:00 - 11/05

Dimas Escazu (w)

2 - 0

Sporting San Jose (w)

Australia SA Premier League Women Reserves

Australia SA Premier League Women Reserves

08:30 - 11/05

Adelaide Comets Reserve (W)

2 - 2

W. Torrens Birkalla (R) (W)

14:30 - 11/05

Metro United FC Reserves (W)

4 - 0

Sturt Lions Reserves (W)

Peru Campeonato Nacional Women

Peru Campeonato Nacional Women

08:30 - 11/05

U. de Deportes (w)

0 - 0

Alianza Lima W

Australia Tasmania Super League Women

Australia Tasmania Super League Women

09:00 - 11/05

Riverside Olympic (w)

2 - 2

Taroona (w)

09:15 - 11/05

Kingborough Lions (w)

4 - 3

Launceston United (w)

09:15 - 11/05

Devonport Strikers (w)

2 - 2

Glenorchy Knights (w)

Australia NPL Victoria U23

Australia NPL Victoria U23

09:00 - 11/05

Avondale U23

1 - 1

Port Melbourne U23

09:30 - 11/05

Moreland City U23

3 - 0

Dandenong Thunder U23

09:45 - 11/05

Manningham United Blues U23

0 - 3

Altona Magic U23

13:15 - 11/05

Hume City U23

0 - 0

Oakleigh Cannons U23

Australia NPL Victoria U23 A

Australia NPL Victoria U23 A

09:30 - 11/05

Eastern Lions U23

4 - 2

Werribee City U23

09:45 - 11/05

North Geelong Warriors U23

1 - 6

Melbourne City U23

13:40 - 11/05

Kingston City U23

2 - 3

Caroline Springs George Cross U23

Central Premier League

Central Premier League

09:30 - 11/05

Waterside Karori

2 - 1

Island Bay United

09:30 - 11/05

Stop Out

1 - 1

Wellington Phoenix 2

10:45 - 11/05

Wellington Olympic

3 - 0

Miramar Rangers

11:00 - 11/05

North Wellington AFC

1 - 5

Western Suburbs

FFSA SLR

FFSA SLR

09:45 - 11/05

West Torrens Birkalla B

5 - 1

Fulham FC (R)

09:45 - 11/05

Salisbury Utd (R)

3 - 0

Playford (R)

10:00 - 11/05

Adelaide Raiders SC (R)

2 - 0

Modbury Jets (R)

10:15 - 11/05

Adelaide Comets (R)

2 - 6

Croydon Kings Reserve

10:15 - 11/05

Adelaide City (R)

3 - 1

N.E Metro Stars (R)

10:15 - 11/05

Campbelltown (R)

2 - 0

Para Hills (R)

10:15 - 11/05

Cumberland Utđ (R)

3 - 0

Adelaide Victory (R)

10:15 - 11/05

Western Strikers (R)

0 - 5

Sturt Lions (R)

14:15 - 11/05

Adelaide Cobras (R)

1 - 1

Adelaide Blue Eagles (R)

Australia Brisbane Capital League 2

Australia Brisbane Capital League 2

10:00 - 11/05

Woden Weston FC

2 - 1

Canberra White Eagles

11:15 - 11/05

Wagga City Wanderers

4 - 1

Brindabella Blues FC

12:00 - 11/05

Queanbeyan City

1 - 2

Anu FC

13:15 - 11/05

Belconnen United

4 - 0

Canberra Juventus

Northern New Zealand League

Northern New Zealand League

10:00 - 11/05

Auckland United

2 - 0

East Coast Bays

12:00 - 11/05

Melville United

1 - 4

Western Springs AFC

Australia New South Wales NPL Women

Australia New South Wales NPL Women

10:30 - 11/05

Adelaide Comets (w)

3 - 0

West Torrens Birkalla (W)

16:45 - 11/05

Metropolis United (w)

4 - 0

Sturt Lions (W)

Australia Capital Territory Premier League Women

Australia Capital Territory Premier League Women

10:45 - 11/05

Belconnen United (w)

2 - 0

Canberra Olympic(w)

Hạng 2 Nữ Nhật Bản

Hạng 2 Nữ Nhật Bản

11:00 - 11/05

Diavorosso Hiroshima (W)

0 - 1

Veertien Mie (W)

11:00 - 11/05

Fukuoka AN (w)

0 - 2

SEISA OSA Rheia (W)

11:00 - 11/05

Diosa Izumo (W)

1 - 0

Kibi Uni (w)

12:00 - 11/05

JFA Academy Fukushima (w)

2 - 1

Yamato Sylphid (w)

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

11:00 - 11/05

Ehime FC (w)

2 - 0

AS Harima ALBION (w)

11:00 - 11/05

Speranza Takatsuki(w)

1 - 2

IGA Kunoichi (w)

11:00 - 11/05

Nittaidai (w)

1 - 5

Shizuoka Sangyo (w)

12:00 - 11/05

Orca Kamogawa FC (w)

0 - 0

Yokohama FC (w)

Australia Tasmania NPL U21 League

Australia Tasmania NPL U21 League

11:15 - 11/05

Riverside Olympic U21

3 - 0

Clarence Zebras FC U21

11:30 - 11/05

Kingborough Lions U21

3 - 3

Launceston City U21

TAS Premier Championship

TAS Premier Championship

11:30 - 11/05

Hobart City FC

1 - 3

Hobart United

NPL Tasmania Úc

NPL Tasmania Úc

11:30 - 11/05

Devonport City

1 - 1

Glenorchy Knights FC

13:30 - 11/05

Riverside Olympic

1 - 2

Hobart Zebras

13:45 - 11/05

Kingborough Lions

5 - 0

Launceston United

13:45 - 11/05

Launceston City

1 - 2

South Hobart

NPL Northern NSW Úc

NPL Northern NSW Úc

11:30 - 11/05

Lambton Jarvis

7 - 0

Adamstown Rosebuds FC

Australia NPL Queensland U23

Australia NPL Queensland U23

11:45 - 11/05

Peninsula Power U23

1 - 4

Moreton Bay United U23

12:45 - 11/05

Brisbane Strikers U23

5 - 3

Caboolture FC U23

12:45 - 11/05

Ipswich FC U23

3 - 1

Broadbeach United U23

12:45 - 11/05

Mitchelton U23

2 - 2

Southside Eagles U23

13:45 - 11/05

Moreton City Excelsior II U23

4 - 2

Logan Lightning U23

Australia Victoria State League

Australia Victoria State League

12:00 - 11/05

Beaumaris

1 - 0

Goulburn Valley Suns

12:00 - 11/05

Nunawading City

3 - 5

Brunswick Juventus

13:30 - 11/05

North Sunshine Eagles

2 - 0

Boroondara

Australia Victoria State League 1

Australia Victoria State League 1

12:00 - 11/05

Malvern City

2 - 0

Mazenod Victory

NPL Victoria Úc

NPL Victoria Úc

12:00 - 11/05

Avondale FC

5 - 1

Port Melbourne

12:00 - 11/05

Manningham Blues

4 - 5

Altona Magic

12:00 - 11/05

Moreland City

4 - 0

Dandenong Thunder

16:00 - 11/05

Hume City

0 - 2

Oakleigh Cannons

K3 League Hàn Quốc

K3 League Hàn Quốc

12:00 - 11/05

Siheung City

0 - 2

Gangneung City

12:00 - 11/05

Chuncheon Citizen

3 - 2

Gyeongju KHNP

17:00 - 11/05

Ulsan Citizens

0 - 4

Changwon City

Australia New South Wales Super League

Australia New South Wales Super League

12:00 - 11/05

Bulls Academy

7 - 1

Mt Druitt Town Rangers

13:30 - 11/05

Hakoah Sydney FC

2 - 1

Northern Tigers

15:00 - 11/05

University NSW

1 - 3

Bonnyrigg White Eagles

16:00 - 11/05

Dulwich Hill SC

0 - 2

Canterbury Bankstown FC

16:00 - 11/05

Bankstown City Lions

2 - 1

Blacktown Spartans

16:10 - 11/05

Macarthur Rams

1 - 2

Inter Lions

Australia Victorian Division 1

Australia Victorian Division 1

12:00 - 11/05

North Geelong Warriors

0 - 3

Melbourne Heart (Youth)

12:00 - 11/05

Eastern Lions SC

1 - 1

Werribee City

16:00 - 11/05

Kingston City

2 - 3

Caroline Springs FC

Japanese WE League

Japanese WE League

12:00 - 11/05

AS Elfen Sayama (w)

1 - 2

NTV Beleza (w)

12:00 - 11/05

Hiroshima Sanfrecce (W)

0 - 2

Omiya Ardija (W)

Premier League Nữ - Australia

Premier League Nữ - Australia

12:00 - 11/05

Essendon Royals (W)

1 - 0

Brunswick Juventus (W)

12:00 - 11/05

FC Bulleen Lions (w)

7 - 0

Bentleigh Greens W

12:00 - 11/05

Alamein (w)

1 - 3

Preston Lions (w)

13:00 - 11/05

South Melbourne (w)

3 - 1

Calder United SC (w)

17:00 - 11/05

Boroondara Eagles (w)

1 - 1

Box Hill (w)

Hạng 2 Nhật Bản

Hạng 2 Nhật Bản

12:00 - 11/05

Shimizu S-Pulse

4 - 0

Kagoshima United

12:00 - 11/05

Vegalta Sendai

2 - 1

Thespa Kusatsu

NPL ACT Úc

NPL ACT Úc

12:00 - 11/05

Canberra Olympic

1 - 4

Canberra FC

12:20 - 11/05

Yoogali SC

0 - 4

Cooma Tigers

14:45 - 11/05

Monaro Panthers

1 - 1

Tuggeranong United

Korea League 4

Korea League 4

12:00 - 11/05

Geoje Citizen

3 - 1

Jinju Citizen

12:00 - 11/05

Sejong Vanesse FC

0 - 2

Jeonbuk Hyundai II

12:00 - 11/05

Pyeongtaek Citizen

2 - 3

Jeonju Citizen FC

South Australian Premier League

South Australian Premier League

12:30 - 11/05

Cumberland United FC

2 - 0

Adelaide Victory

12:30 - 11/05

Western Strikers SC

2 - 0

Sturt Lions

13:30 - 11/05

Salisbury United

2 - 2

Playford City Patriots

15:00 - 11/05

West Adelaide SC

3 - 2

Adelaide Vipers

16:30 - 11/05

Adelaide Cobras FC

2 - 3

Adelaide Blue Eagles

NPL South Australian Úc

NPL South Australian Úc

12:30 - 11/05

Adelaide Comets FC

0 - 0

Croydon Kings

12:30 - 11/05

Adelaide Raiders SC

2 - 3

Modbury Jets

12:30 - 11/05

Campbelltown City SC

2 - 2

Para Hills Knlghts SC

14:30 - 11/05

White City Woodville

2 - 2

Adelaide United FC (Youth)

Australia Capital Territory U23 League

Australia Capital Territory U23 League

12:30 - 11/05

Monaro Panthers U23

3 - 2

Tuggeranong United U23

Kenya League Women

Kenya League Women

13:00 - 11/05

Zetech Sparks FC (W)

2 - 2

KSL FC (W)

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

13:00 - 11/05

Bonnyrigg WE U20

1 - 2

UNSW FC U20

14:00 - 11/05

Dulwich Hill U20

3 - 0

Canterbury Bank U20

14:00 - 11/05

St George City FA U20

2 - 1

Sutherland Sharks U20

14:00 - 11/05

Bankstown Lions U20

1 - 1

Black Spartans U20

14:00 - 11/05

Macarthur Rams U20

2 - 2

Inter Lions U20

14:10 - 11/05

Hills Brumbies U20

5 - 1

APIA Leichhardt U20

16:40 - 11/05

NWS Spirit FC U20

5 - 3

Wollongong Wolves U20

Australia Darwin Premier League

Australia Darwin Premier League

13:30 - 11/05

University Azzurri FC

4 - 1

Hellenic AC

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

13:30 - 11/05

Fremantle City

1 - 4

Sorrento F.C.

13:30 - 11/05

Willip

0 - 3

Perth RedStar

13:30 - 11/05

Mandurah City

1 - 5

Olympic Kingsway SC

14:00 - 11/05

FC Ashfield

1 - 1

Inglewood United

14:00 - 11/05

Wanneroo City

2 - 7

Perth SC

14:00 - 11/05

Stirling Macedonia

1 - 0

Balcatta FC

16:00 - 11/05

Bayswater City

1 - 2

Western Knights

Australia Queensland State Women\'s Premier League

Australia Queensland State Women\'s Premier League

14:00 - 11/05

Dare southwest Queensland (w)

0 - 4

Gold Coast Knights (W)

16:00 - 11/05

Brisbane Olympic (w)

1 - 1

Peninsula Power (w)

16:00 - 11/05

Queensland Lions(w)

3 - 1

Mitchelton (w)

Đài Loan Mulan Football League Nữ

Đài Loan Mulan Football League Nữ

14:00 - 11/05

Taichung Blue Whale (w)

0 - 2

Kaohsiung Sunny Bank (w)

15:00 - 11/05

Taipei Xiongzan (w)

0 - 2

Hang Yuan FC (w)

17:00 - 11/05

Hualien (w)

2 - 1

Inter Taoyuan FC (w)

Supreme Division Nữ Nga

Supreme Division Nữ Nga

14:00 - 11/05

Yenisey Krasnoyarsk (w)

0 - 3

Zenit St Petersburg (w)

15:30 - 11/05

Zvezda 2005 (w)

1 - 1

FK Rostov (w)

17:00 - 11/05

Lokomotiv Moscow (w)

1 - 0

Chertanovo Moscow (w)

18:00 - 11/05

FK Ryazan (w)

2 - 3

Dynamo Moscow (W)

Hong Kong FA Cup

Hong Kong FA Cup

14:00 - 11/05

LeeMan

1 - 2

Sham Shui Po

NPL Queensland Úc

NPL Queensland Úc

14:00 - 11/05

Gold Coast Knights

4 - 1

Redlands United FC

14:00 - 11/05

Peninsula Power

0 - 0

Moreton Bay United

15:15 - 11/05

Brisbane Wolves

0 - 7

Queensland Lions SC

Hạng 2 Trung Quốc

Hạng 2 Trung Quốc

14:00 - 11/05

Dalian Kuncheng

0 - 0

Taian Tiankuang

14:30 - 11/05

Xi an Ronghai

0 - 2

Langfang City of Glory

15:00 - 11/05

Guangxi Hengchen Football Club

1 - 1

Shanghai Port B

16:00 - 11/05

Guangzhou Shadow Leopard

1 - 0

Yichun Grand Tiger

17:00 - 11/05

Hainan Star

1 - 4

Shenzhen Youth

18:30 - 11/05

Rizhao Yuqi

0 - 1

Shaanxi United

Trung Quốc Super League Nữ

Trung Quốc Super League Nữ

14:00 - 11/05

Beijing Beikong (w)

1 - 0

Yongchuan Chashan (W)

14:00 - 11/05

Guangdong Meizhou (w)

1 - 1

Wuhan Jianghan (w)

14:00 - 11/05

Zhejiang Hangzhou (w)

0 - 1

Shandong Ticai (w)

Australian cloth

Australian cloth

14:15 - 11/05

Western Spirit

1 - 3

Redcliffe PCYC

15:00 - 11/05

Mount Gravatt Hawks

4 - 0

Brisbane Knights

15:00 - 11/05

North Brisbane

1 - 3

Virginia United

15:10 - 11/05

Newmarket SFC

5 - 0

University of Queensland

K League 2 Hàn Quốc

K League 2 Hàn Quốc

14:30 - 11/05

Busan I Park

2 - 3

Chungnam Asan

17:00 - 11/05

Ansan Greeners FC

0 - 3

Seoul E-Land FC

17:00 - 11/05

Suwon Samsung Bluewings

0 - 1

Cheonan City

NPL NSW Úc

NPL NSW Úc

14:30 - 11/05

Spirit FC

1 - 0

Wollongong Wolves

16:00 - 11/05

WS Wanderers AM

3 - 2

Sydney Olympic

16:10 - 11/05

Hills Brumbies

1 - 2

APIA Leichhardt

16:15 - 11/05

St George City FA

1 - 1

Sutherland Sharks

Philippines UFL

Philippines UFL

14:30 - 11/05

Loyola Meralco Sparks

8 - 0

Manila Montet

17:15 - 11/05

Manila Digger FC

2 - 4

United City FC

20:00 - 11/05

Garelli United

1 - 4

Tuloy Football Club

Israel Youth League

Israel Youth League

14:30 - 11/05

H. Kfar Saba U19

2 - 1

Hapoel Raanana U19

15:00 - 11/05

Ashdod MS U19

1 - 3

Hapoel Tel Aviv U19

16:00 - 11/05

Bnei Sakhnin U19

0 - 2

H. Beer Sheva U19

16:10 - 11/05

Maccabi Haifa U19

3 - 1

H. Ramat Hasharon U19

16:20 - 11/05

Maccabi Tel Aviv Shachar U19

1 - 1

H. Rishon Lezion U19

17:00 - 11/05

Hapoel Haifa U19

1 - 1

Bnei Yehuda U19

Hạng Nhất Trung Quốc

Hạng Nhất Trung Quốc

14:30 - 11/05

Jiangxi Liansheng FC

0 - 3

Dalian Chaoyue

18:30 - 11/05

Nanjing City

1 - 2

Chongqing Tonglianglong

18:30 - 11/05

Suzhou Dongwu

2 - 2

Guangxi Pingguo Haliao

South Africa Reserve League

South Africa Reserve League

14:30 - 11/05

M. Sundowns (R)

6 - 0

Swallows (R)

15:00 - 11/05

Richards Bay FC Res.

3 - 1

Cape Town Spurs Reserves

15:00 - 11/05

Sekhukhune Utd Res.

3 - 3

Royal AM Reserves

15:00 - 11/05

Amazulu Reserves

1 - 5

Supersport Utd (R)

15:00 - 11/05

Cape Town City (R)

1 - 0

Kaizer Chiefs (R)

15:00 - 11/05

Polokwane City (R)

2 - 1

Orlando Pirates (R)

16:30 - 11/05

Stellenbosch FC (R)

4 - 3

Golden Arrows (R)

Australia Queensland Premier League 2

Australia Queensland Premier League 2

15:00 - 11/05

Souths United

1 - 2

Taringa Rovers

15:00 - 11/05

Maroochydore Swans FC

5 - 3

Pine Hills

16:00 - 11/05

Holland Park Hawks FC

3 - 0

North Lakes United

Hungary U19 2nd Division

Hungary U19 2nd Division

15:00 - 11/05

Szombathelyi Haladas U19

7 - 0

NergihasaU19

18:00 - 11/05

BVSC Zuglo U19

1 - 3

Pecsi MFC U19

Croatia U19 League

Croatia U19 League

15:00 - 11/05

HNK Gorica U19

1 - 2

NK Varazdin U19

15:00 - 11/05

NK Rudes U19

3 - 3

Mladost Zdralovi U19

15:00 - 11/05

NK Istra 1961 U19

5 - 0

ZNK Osijek U19

16:00 - 11/05

Kustosija U19

2 - 1

Rijeka U19

18:00 - 11/05

Zagreb locomotive U19

4 - 1

Slaven Belupo U19

19:00 - 11/05

Dinamo Zagreb U19

7 - 0

HNK Cibalia U19

Romania Liga 4

Romania Liga 4

15:00 - 11/05

CSO Teleajenul Valeni de Munte

0 - 0

CSO Boldesti Scaieni

Romania Liga 2

Romania Liga 2

15:00 - 11/05

ACS Dumbravita

1 - 1

Ceahlaul Piatra Neamt

15:00 - 11/05

Metaloglobus

1 - 1

Arges

15:00 - 11/05

Unirea Dej

1 - 0

Alexandria

15:00 - 11/05

Chindia Targoviste

3 - 0

CSM Slatina

15:00 - 11/05

Progresul Spartac

3 - 1

Tunari

15:00 - 11/05

CSA Steaua Bucuresti

2 - 0

Concordia Chiajna

16:00 - 11/05

FK Csikszereda

0 - 1

Gloria Buzau

16:00 - 11/05

CS Mioveni

3 - 1

Corvinul Hunedoara

16:00 - 11/05

FC Unirea 2004 Slobozia

0 - 0

ACS Viitorul Selimbar

Australia Northern NSW Women’s Premier League

Australia Northern NSW Women’s Premier League

15:00 - 11/05

Adamstown Rosebud (w)

2 - 5

Broadmeadow Magic (W)

Australia Queensland State Leagues

Australia Queensland State Leagues

15:00 - 11/05

Mitchelton FC

1 - 1

Southside Eagles

15:00 - 11/05

Ipswich City

2 - 1

Broadbeach United

15:00 - 11/05

Brisbane Strikers

3 - 1

Caboolture FC

16:00 - 11/05

Moreton City II

1 - 5

Logan Lightning

Hungary U19 A League

Hungary U19 A League

15:00 - 11/05

Illes Akademia Haladas U19

7 - 0

Kisvarda FC U19

15:00 - 11/05

Ferencvarosi U19

2 - 0

Ujpesti TE U19

18:00 - 11/05

Puskas Akademia FehervarU19

2 - 2

Debrecin VSC U19

18:00 - 11/05

Gyori ETO U19

2 - 2

Diosgyor VTK U19

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

15:00 - 11/05

Murcia B

2 - 4

Deportiva Minera

17:00 - 11/05

Villarreal C

1 - 0

Athletic Torrellano

17:00 - 11/05

Ibiza Islas Pitiusas

3 - 0

CE Mercadal

20:40 - 11/05

Ponferradina B

1 - 3

Almazan

21:00 - 11/05

Patacona

1 - 2

CD Burriana

21:00 - 11/05

Colegios Diocesanos

0 - 2

CyD Leonesa Jupiter Leones B

Ceska Fotbalova Liga - Séc

Ceska Fotbalova Liga - Séc

15:15 - 11/05

Trinec

5 - 2

Hranice KUNZ

15:15 - 11/05

Jablonec B

0 - 0

Ceska Lipa

15:15 - 11/05

Loko Vltavin

4 - 0

Karlovy Vary Dvory

15:30 - 11/05

FK Kolin

5 - 0

Slovan Liberec II

15:30 - 11/05

Ceske Budejovice B

1 - 3

Preddie J

19:00 - 11/05

Usti nad Labem

0 - 3

SK Zapy

20:00 - 11/05

Most Mus

2 - 5

Teplice B

VĐQG mongolia

VĐQG mongolia

15:15 - 11/05

Khovd

1 - 2

Khangarid Klub

18:15 - 11/05

Khoromkhon Club

1 - 4

Deren FC

Czech Group D League

Czech Group D League

15:15 - 11/05

Aritma Praha

4 - 0

FC Rokycany

15:15 - 11/05

SK Zdirec Nad Doubravou

0 - 0

MSK Breclav

15:15 - 11/05

SK Petrin Plzen

3 - 0

FK Horovicko

15:15 - 11/05

Spolana Neratovice

1 - 1

SK Cesky Brod

15:15 - 11/05

SK Kladno

3 - 0

Tachov

NSW Nữ Úc

NSW Nữ Úc

15:30 - 11/05

Northern Tigers FC (w)

3 - 2

Illawarra Stingrays (w)

Vietnam Women\'s League

Vietnam Women\'s League

16:00 - 11/05

Ho Chi Minh City B (w)

2 - 1

Son La (w)

16:00 - 11/05

TNG Thai Nguyen (w)

1 - 3

CLB TPHCM (w)

Kenya Premier League

Kenya Premier League

16:00 - 11/05

Bidco United

2 - 2

Kakamega Homeboyz

17:00 - 11/05

Nzoia United

1 - 1

KCB SC

18:00 - 11/05

Gor Mahia

1 - 0

Shabana FC

19:00 - 11/05

Bandari

0 - 0

Posta Rangers

19:00 - 11/05

Kariobangi Sharks

5 - 2

Sofapaka FC

19:00 - 11/05

Ulinzi Stars Nakuru

0 - 0

Muhoroni Youth

Poland Division 4

Poland Division 4

16:00 - 11/05

Jaguar Gdansk

2 - 1

Powisle Dzierzgon

17:00 - 11/05

Odra Bytom Odrzanski

0 - 0

Karkonosze Jelenia Gora

17:00 - 11/05

Legia Warszawa B

1 - 0

Victoria Sulejowek

17:00 - 11/05

Slask Wroclaw II

0 - 1

MKS Kluczbork

17:00 - 11/05

KS Wieczysta Krakow

8 - 0

Sokol Sieniawa

17:00 - 11/05

Pogon Szczecin II

2 - 1

MKS Notec Czarnkow

17:00 - 11/05

Gornik II Zabrze

1 - 0

Lechia Zielona Gora

18:00 - 11/05

LKS Goczalkowice Zdroj

2 - 2

Rekord Bielsko-Biala

18:00 - 11/05

Avia Swidnik

2 - 1

Wislanie Jaskowice

19:00 - 11/05

KS Pogon Nowe Skalmierzyce

1 - 2

Swit Szczecin

19:00 - 11/05

Flota Swinoujscie

4 - 1

Unia Solec Kujawski

20:00 - 11/05

LZS Starowice Dolne

2 - 1

Carina Gubin

20:00 - 11/05

Olimpia Zambrow

1 - 2

Sieradz

20:00 - 11/05

Stargard Szczecinski

6 - 1

Vineta Wolin

20:00 - 11/05

Gornik Polkowice

1 - 1

Pawlowice Slaskie

21:00 - 11/05

Obra Koscian

1 - 1

KS Lipno Steszew

21:00 - 11/05

Elana Torun

2 - 2

Unia Swarzedz

21:00 - 11/05

Mlawianka Mlawa

1 - 0

Pilica Bialobrzegi

21:00 - 11/05

KP Starogard Gdanski

1 - 3

Gedania Gdansk

21:00 - 11/05

Warta Gorzów Wielkopolski

1 - 1

GKP Gorzow

Italian Youth League B

Italian Youth League B

16:00 - 11/05

Sha LAN U19

1 - 5

Cesena U20

16:00 - 11/05

Ternana u20

2 - 3

Bari U19

20:00 - 11/05

Ascoli U19

1 - 0

Spezia U20

20:00 - 11/05

Benevento (Youth)

0 - 0

Cosenza Calcio Youth

20:00 - 11/05

Crotone U19

4 - 1

Perugia U20

20:00 - 11/05

Virtus Entella U20

2 - 2

Pescara Youth

20:00 - 11/05

Palermo U20

0 - 1

Monopoli Youth

20:00 - 11/05

Pisa U19

0 - 1

Napoli Youth

20:00 - 11/05

Brescia U20

2 - 3

FC Sudtirol Youth

20:00 - 11/05

US Cremonese U20

4 - 1

Cittadella U20

20:00 - 11/05

Padova U19

1 - 0

Alessandria Youth

20:00 - 11/05

Parma U20

1 - 0

Reggiana U20

20:00 - 11/05

Renate U19

3 - 1

AlbinoLeffe Youth

20:00 - 11/05

Udinese U20

2 - 0

Spal U19

20:00 - 11/05

Venezia F.C. Youth

4 - 2

FeralpiSalo Youth

20:00 - 11/05

Vicenza U20

2 - 0

Como U20

Turkey A2 League U19

Turkey A2 League U19

16:00 - 11/05

Keciorengucu U19

2 - 2

Bursaspor U19

16:00 - 11/05

Manisa Bele U19

0 - 2

Bodrumspor U19

16:00 - 11/05

Adanaspor U19

1 - 1

Altay Spor KulubuU19

16:00 - 11/05

Pendikspor U19

2 - 1

Umraniyespor U19

16:00 - 11/05

Eskisehirspor U19

1 - 2

Goztepe U19

16:00 - 11/05

Sakaryaspor U19

1 - 2

Genclerbirligi U19

U19 League Cộng hòa Séc

U19 League Cộng hòa Séc

16:00 - 11/05

Frydek-Mistek U19

1 - 0

Dukla Praha U19

16:00 - 11/05

Slavia Praha U19

4 - 3

Mlada Boleslav U19

16:00 - 11/05

Slovacko U19

3 - 0

Pardubice U19

17:00 - 11/05

Brno U19

3 - 2

Slovan Liberec U19

17:00 - 11/05

Banik Ostrava U19

1 - 0

Vysocina Jihlava U19

17:30 - 11/05

Sparta Praha U19

2 - 3

Sigma Olomouc U19

18:30 - 11/05

MFK Karvina U19

0 - 2

Ceske Budejovice U19

19:00 - 11/05

Viktoria Plzen U19

2 - 0

Tescoma Zlin U19

Italy Campionato Primavera 4

Italy Campionato Primavera 4

16:00 - 11/05

Virtus Francavilla U19

0 - 1

Juve Stabia U19

20:00 - 11/05

Triestina U19

0 - 2

Pro Vercelli U19

20:10 - 11/05

Mantova U19

4 - 0

Novara U20

Slovakia I Liga Women

Slovakia I Liga Women

16:00 - 11/05

MFK Ruzomberok (w)

5 - 2

Spartak Trnava (w)

16:00 - 11/05

Slovan Bratislava (w)

1 - 1

Banska Bystrica (w)

20:00 - 11/05

FC Tatran Presov (W)

5 - 0

MFK Topolcany (w)

21:00 - 11/05

SKF Zilina (w)

3 - 0

FC Petrzalka (w)

Hạng Nhất Việt Nam

Hạng Nhất Việt Nam

16:00 - 11/05

Dong Thap

2 - 2

Huda Hue

17:00 - 11/05

Da Nang

3 - 0

Dong Tam Long An

17:00 - 11/05

Dong Nai Berjaya

0 - 1

TTBD Phu Dong

17:00 - 11/05

Hoa Binh

1 - 0

Bà Rịa Vũng Tàu FC

Germany Youth U19 League

Germany Youth U19 League

16:00 - 11/05

Eintracht Frankfurt U19

1 - 1

TSV 1860 Munchen U19

16:00 - 11/05

SV Sandhausen U19

2 - 4

Kaiserslautern U19

18:00 - 11/05

VfB Stuttgart U19

7 - 2

Bayern Munchen U19

18:00 - 11/05

Greuther Furth U19

0 - 2

Ingolstadt U19

18:00 - 11/05

Augsburg U19

1 - 2

Nurnberg U19

18:00 - 11/05

VfL Wolfsburg U19

5 - 0

SV Meppen U19

18:00 - 11/05

VfL Osnabruck U19

4 - 0

E. Braunschweig U19

18:00 - 11/05

RB LeipzigU19

2 - 2

Werder Bremen U19

18:00 - 11/05

Carl Zeiss Jena U19

1 - 2

Union Berlin U19

18:00 - 11/05

Dynamo Dresden U19

2 - 2

Hertha Berlin U19

18:00 - 11/05

Hamburger SV U19

3 - 2

St. Pauli U19

18:00 - 11/05

Wuppertaler SV Borussia U19

0 - 6

Monchengladbach U19

18:00 - 11/05

SC Verl U19

1 - 3

VfL Bochum U19

18:00 - 11/05

Paderborn U19

2 - 1

Borussia Dortmund U19

18:00 - 11/05

Bayer Leverkusen U19

1 - 2

Viktoria koln U19

18:00 - 11/05

Hansa Rostock U19

3 - 2

Hannover 96 U19

18:00 - 11/05

MSV Duisburg U19

4 - 1

Koln U19

18:00 - 11/05

Alemannia Aachen U19

1 - 0

Arminia Bielefeld U19

19:00 - 11/05

FC Heidenheim U19

0 - 3

Karlsruher SC U19

Primavera 1 - Italia

Primavera 1 - Italia

16:00 - 11/05

Cagliari U19

2 - 1

Genoa Youth

18:00 - 11/05

Lazio U20

4 - 3

Inter Milan U20

20:00 - 11/05

Atalanta U20

1 - 2

Verona U20

20:00 - 11/05

Sampdoria Youth

1 - 2

Empoli U20

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

16:20 - 11/05

OTSU Hallein

3 - 0

SC Golling

18:30 - 11/05

SV Donau

1 - 1

Waf Brigittenau

19:30 - 11/05

SV Baumit Peggau

3 - 3

USV Taucher Erdbau Eggersdorf

21:00 - 11/05

Stadlau

0 - 2

SV Wienerberger

Estonia Womens Meistri Liiga

Estonia Womens Meistri Liiga

16:30 - 11/05

Tammeka Tartu (w)

3 - 1

Tallinna FC Ararat (W)

Netherlands U21 League (cup)

Netherlands U21 League (cup)

16:30 - 11/05

G.A Eagles (R)

2 - 1

PEC Zwolle U21

17:00 - 11/05

ASV De Dijk U21

0 - 0

Be Quick 1887 U21

17:35 - 11/05

Koninklijke HFC Haarlem U21

1 - 0

AFC U21

17:50 - 11/05

RKVV DEM U21

5 - 1

Alphense Boys Reserves

Estonia Teine Liiga

Estonia Teine Liiga

16:30 - 11/05

Viljandi Tulevik

1 - 3

Johvi FC Lokomotiv

16:30 - 11/05

Nomme JK Kalju II

0 - 1

Tallinna JK Legion

VĐQG Malaysia

VĐQG Malaysia

16:30 - 11/05

PDRM

0 - 1

Kedah

19:15 - 11/05

Pahang

1 - 0

Kelantan United

20:00 - 11/05

Terengganu

3 - 1

Perak

Ngoại Hạng Shillong

Ngoại Hạng Shillong

16:30 - 11/05

Rangdajied United

0 - 1

Mawlai SC

Hạng 2 Estonia

Hạng 2 Estonia

16:30 - 11/05

Paide Linnameeskond B

3 - 0

Tabasalu Charma

Vô địch Trẻ Central Ba Lan

Vô địch Trẻ Central Ba Lan

16:30 - 11/05

Korona Kielce U19

6 - 4

Warta Poznan Youth

17:00 - 11/05

Lech Poznan (Youth)

3 - 1

Widzew lodz (Youth)

17:00 - 11/05

Polonia Warszawa (Youth)

3 - 1

Pogon Szczecin(Youth)

Hạng 2 Ukraine

Hạng 2 Ukraine

16:30 - 11/05

Metalist Kharkiv

1 - 2

Hirnyk-Sport

17:00 - 11/05

FK Yarud Mariupol

1 - 2

FC Karpaty Lviv

17:30 - 11/05

Podillya Khmelnytskyi

3 - 0

Dinaz Vyshgorod

18:00 - 11/05

SC Poltava

2 - 3

FK Nyva Buzova

18:30 - 11/05

Khust City

2 - 4

FC Chernigiv

Ukraine Division 3

Ukraine Division 3

16:45 - 11/05

FC Trostianets

0 - 2

FC Chaika kyiv

17:15 - 11/05

Kudrivka

0 - 3

Druzhba Myrivka

18:30 - 11/05

Niva Vinica

1 - 3

UCSA

19:00 - 11/05

Skala 1911 Stryi

3 - 0

Metalurh Zaporizhya B

PFL - Group 2 Nga

PFL - Group 2 Nga

17:00 - 11/05

Krylia Sovetov II

1 - 1

Dinamo Barnaul

19:00 - 11/05

Dinamo Saint Petersburg

0 - 2

Spartak Moscow II

19:00 - 11/05

FC Lada Togliatti

1 - 0

Akron Togliatti B

19:00 - 11/05

Nosta Novotroitsk

0 - 1

Rubin Kazan B

19:00 - 11/05

FK Orenburg-2

0 - 2

Uralets Nizhny Tagil

19:00 - 11/05

FC Nizhny Novgorod II

0 - 1

Amkar Perm

19:00 - 11/05

FK Volna Nizhegorodskaya

0 - 2

FK Ural-2

20:00 - 11/05

FK Forte Taganrog

1 - 0

FK Astrakhan

20:00 - 11/05

Nart Cherkessk

3 - 2

Spartak Nalchik

20:00 - 11/05

FK Kuban Kholding

1 - 1

Stroitel Kamensk-Shakhtinsky

20:30 - 11/05

FK Angusht Nazran

1 - 2

FC Sevastopol

21:00 - 11/05

Dinamo Makhachkala B

0 - 3

FK Rostov-2

21:00 - 11/05

Druzhba Maykop

3 - 0

FK Biolog

21:00 - 11/05

Rubin Yalta

0 - 2

Stavropolye-2009

VĐQG Bangladesh

VĐQG Bangladesh

17:00 - 11/05

Brothers Union

1 - 1

Fortis Limited

17:00 - 11/05

Chittagong Abahani

0 - 0

Sheikh Jamal

17:00 - 11/05

Mohammedan Dhaka

1 - 2

Bashundhara Kings

VĐQG Belarus

VĐQG Belarus

17:00 - 11/05

Niva Dolbizno

3 - 3

FK Bumprom

19:00 - 11/05

Volna Pinsk

0 - 4

FC Belshina Babruisk

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

17:00 - 11/05

Maritimo U19

3 - 1

Chaves U19

17:00 - 11/05

Benfica U19

1 - 0

FC Porto U19

17:00 - 11/05

Braga U19

1 - 0

SC Farense U19

17:00 - 11/05

FafeU19

1 - 2

Lank Vilaverdense U19

18:00 - 11/05

SC Lusitania U19

2 - 0

Belenenses U19

20:00 - 11/05

Boavista U19

4 - 0

Luxita U19

Spanish Ladies Premier League

Spanish Ladies Premier League

17:00 - 11/05

Granada CF(W)

2 - 3

Real Betis (w)

Hạng 2 Lithuania

Hạng 2 Lithuania

17:00 - 11/05

NFA Kaunas

2 - 1

Garr and Ava

18:00 - 11/05

Nevezis Kedainiai

1 - 1

FK Minija

19:00 - 11/05

Atomsfera Mazeikiai

1 - 0

FK Kauno Zalgiris II

19:00 - 11/05

FK Riteriai

3 - 0

Ekranas Panevezys

Norway Division 4

Norway Division 4

17:00 - 11/05

Fredrikstad B

3 - 1

Skjervoy

17:30 - 11/05

Kristiansund B

1 - 6

Lokomotiv Oslo

18:00 - 11/05

Forde

2 - 0

Djerv 1919

18:00 - 11/05

Innstranden

0 - 3

Harstad

18:00 - 11/05

HamKam B

0 - 3

Ulfstind

19:00 - 11/05

Gjelleraasen IL

2 - 2

Skjetten Fotball

19:00 - 11/05

Pors Grenland

5 - 0

Mandalskameratene

19:00 - 11/05

Bjorkelangen

3 - 1

IL Hodd B

19:00 - 11/05

Brodd

4 - 0

Vigor

19:00 - 11/05

Lillestrom B

4 - 1

Tiller

19:00 - 11/05

Nordstrand

8 - 0

Assiden

19:00 - 11/05

Bjarg

1 - 1

Sandvikens

19:00 - 11/05

Askoy FK

2 - 1

froya

20:00 - 11/05

Hou Ge Xinte B team

0 - 1

Loddefjord

20:00 - 11/05

Frigg

2 - 0

Ullern FC

20:00 - 11/05

Surnadal

1 - 1

Nardo FK

20:00 - 11/05

Verdal

1 - 4

Melhus

20:00 - 11/05

Ready

5 - 0

Funnefoss/Vormsund

20:00 - 11/05

Elverum

2 - 0

Fyllingsdalen

20:30 - 11/05

Spjelkavik

0 - 0

Skedsmo

21:00 - 11/05

Ardal

2 - 4

Os Turn Fotball

21:00 - 11/05

Asker

2 - 2

Oppsal

21:00 - 11/05

IF Floya

4 - 0

Sprint-Jeloy

Finland Championship U20

Finland Championship U20

17:00 - 11/05

HJK Helsinki U20

1 - 0

PPJ U20

17:00 - 11/05

VJS Vantaa U20

6 - 2

KoPSe U20

Hạng 4 Phần Lan

Hạng 4 Phần Lan

17:00 - 11/05

FC Loviisa

0 - 9

Malmin Palloseura Helsinki

18:00 - 11/05

PKKU II

11 - 0

SAPA

19:00 - 11/05

RiPS

1 - 6

TiPS

19:00 - 11/05

LehPa Kontiolahti

4 - 0

NiemU

19:00 - 11/05

MuSa

2 - 0

IFK Mariehamn II

20:30 - 11/05

Ylojarvi United

2 - 2

Tampere Utd II

Denmark - 4.Liga

Denmark - 4.Liga

17:00 - 11/05

Vorup FB

0 - 3

OKS

17:00 - 11/05

Glostrup FK

1 - 2

Nr. sundby

18:00 - 11/05

B 1913 Odense

1 - 3

Hobro IK 2

18:00 - 11/05

Dalum

0 - 1

AaB 2

18:00 - 11/05

Frederikssund IK

1 - 2

Bronshoj

18:00 - 11/05

Greve Fodbold

4 - 5

B1908

18:00 - 11/05

Odder IGF

0 - 0

Horsens Freja

18:00 - 11/05

Tarup Paarup IF

1 - 1

Ringkobing

18:30 - 11/05

Viby IF

1 - 1

Marienlyst

18:30 - 11/05

KFUM Roskilde

2 - 2

Valle Brooklyn

18:30 - 11/05

Kjellerup

2 - 1

B 1909 Odense

19:00 - 11/05

AB Tarnby

1 - 1

Slagelse BI

19:00 - 11/05

Skjold

1 - 1

Allerod

19:00 - 11/05

Fjordager IF

1 - 3

Varde

19:00 - 11/05

Hedensted

1 - 0

Vinder Vatanspor-VRI

19:00 - 11/05

Herlev IF

3 - 1

Ledoje-Smorum Fodbold

19:00 - 11/05

Næstved IF 2

2 - 1

Ringsted

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

17:00 - 11/05

Hittarps IK

2 - 3

Savedalens IF

17:00 - 11/05

Taftea IK

6 - 0

Kiruna FF

18:00 - 11/05

Hogaborgs BK

0 - 2

IFK Berga

18:00 - 11/05

IF Lodde

2 - 3

Simrishamn

18:00 - 11/05

BK Ljungsbro

3 - 0

IF Sylvia

18:00 - 11/05

Syrianska FC

1 - 0

Huddinge IF

18:00 - 11/05

Viggbyholms

3 - 0

Skiljebo SK

18:00 - 11/05

Jarfalla

3 - 1

FOC Farsta

18:00 - 11/05

IK Tord

1 - 1

Bergdalens IK

18:00 - 11/05

Stenungsunds IF

0 - 0

Lidkopings FK

18:00 - 11/05

Skelleftea FF

0 - 0

Froso IF

18:00 - 11/05

IFK Lulea

1 - 3

Gottne IF

19:00 - 11/05

BK Astrio

3 - 1

Qviding FIF

19:00 - 11/05

Grebbestads IF

3 - 0

Vanersborg FK

19:00 - 11/05

Bodens BK

1 - 3

Ytterhogdal IK

21:00 - 11/05

Haninge

2 - 1

Enskede IK

Đức Bundesliga Nữ

Đức Bundesliga Nữ

17:00 - 11/05

SGS Essen (w)

2 - 1

Koln (w)

19:00 - 11/05

FCR 2001 Duisburg (w)

1 - 3

Bayer Leverkusen (w)

Ekstraliga Nữ Ba Lan

Ekstraliga Nữ Ba Lan

17:00 - 11/05

UKS Lodz (w)

2 - 0

Slask Wroclaw (w)

17:00 - 11/05

APLG Gdansk (w)

1 - 5

GKS Katowice (w)

17:00 - 11/05

KKPK Medyk Konin (w)

1 - 5

Pogon Szczecin (w)

19:00 - 11/05

Pogon Tczew (w)

1 - 1

GKS Gornik Leczna (w)

Spain Youth League

Spain Youth League

17:00 - 11/05

Las Palmas U19

0 - 3

Real Betis U19

17:00 - 11/05

Bilbao U19

1 - 0

Mallorca U19

VĐQG Singapore

VĐQG Singapore

17:00 - 11/05

Young Lions

1 - 2

DPMM FC

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

17:00 - 11/05

Bồ đào nha U16

3 - 1

Thụy sĩ U16

VĐQG Ukraine

VĐQG Ukraine

17:30 - 11/05

FC Vorskla Poltava

2 - 3

FC Mynai

19:30 - 11/05

Obolon Kiev

0 - 0

Rukh Vynnyky

Youth U19 - Đan Mạch

Youth U19 - Đan Mạch

17:30 - 11/05

Sonderjyske U19

2 - 2

Silkeborg U19

17:30 - 11/05

Horsens U19

0 - 4

FC Kobenhavn U19

India Bandodkar Trophy

India Bandodkar Trophy

17:30 - 11/05

FC Goa II

1 - 1

Panjim Footballers

Norway Division 1 Women

Norway Division 1 Women

17:30 - 11/05

Viking (W)

1 - 6

KIL/Hemne (w)

Ukraine U21 Liga

Ukraine U21 Liga

17:40 - 11/05

Kryvbas U21

4 - 2

Polissya Zhytomyr U21

18:00 - 11/05

FC Chernomorets U21

5 - 0

Metalist 1925 Kharkiv(U21)

18:00 - 11/05

PFC Oleksandria U21

0 - 0

Dnipro-1 U21

Greece Super League Women

Greece Super League Women

17:45 - 11/05

PAOK Saloniki (w)

3 - 0

OFI FC (w)

Hạng Nhất Thái Lan

Hạng Nhất Thái Lan

18:00 - 11/05

Chiangmai FC

2 - 2

Nakhon Si United FC

Na Uy Division 2 - Group 2

Na Uy Division 2 - Group 2

18:00 - 11/05

Sotra

1 - 2

Lysekloster

18:30 - 11/05

Tromsdalen

4 - 0

Gjovik Lyn

19:00 - 11/05

Ullensaker/Kisa IL

1 - 2

Follo

20:00 - 11/05

Eidsvold Turn

3 - 1

Strindheim IL

21:00 - 11/05

FK Arendal

2 - 1

Kvik Halden

21:00 - 11/05

Eik-Tonsberg

3 - 2

Jerv

21:00 - 11/05

Notodden FK

0 - 1

Flekkeroy IL

Đan Mạch Division 3A

Đan Mạch Division 3A

18:00 - 11/05

Rishoj

3 - 1

VSK Arhus

18:00 - 11/05

Vegar

1 - 0

Vanlose

19:00 - 11/05

Young Boys FD

4 - 2

IF Lyseng

19:00 - 11/05

SfB Oure

2 - 1

Holstebro BK

Czech Republic Division 2 Women

Czech Republic Division 2 Women

18:00 - 11/05

Sparta Praha II (W)

0 - 2

Sigma Olomouc (W)

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

18:00 - 11/05

HB Koge (w)

2 - 0

Brondby IF (w)

19:00 - 11/05

Aalborg (w)

0 - 1

Odense BK (w)

19:00 - 11/05

Naestved HG (W)

1 - 0

Osterbro IF (w)

19:30 - 11/05

Boldklubben AF 1893 (w)

4 - 0

Thisted FC (w)

20:00 - 11/05

AGF Kvindefodbold APS (w)

1 - 1

Nordsjaelland (w)

Ireland U20 League

Ireland U20 League

18:00 - 11/05

Dundalk U20

1 - 3

St Patricks U20

20:00 - 11/05

Derry City U20

0 - 0

Shelbourne U20

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

18:00 - 11/05

Hannover 96 Am

5 - 0

Eimsbutteler TV

19:00 - 11/05

SG Barockstadt

3 - 0

Bahlinger

19:00 - 11/05

FV Illertissen

1 - 2

TSV Buchbach

19:00 - 11/05

FC Augsburg II

3 - 0

Eintracht Bamberg

19:00 - 11/05

TSV Aubstadt

1 - 0

Viktoria Aschaffenburg

19:00 - 11/05

Stuttgarter Kickers

1 - 0

Freiberg

19:00 - 11/05

TSV Steinbach Haiger

1 - 2

FC 08 Hombrug

19:00 - 11/05

TSV Schott Mainz

7 - 0

TSG Balingen

19:00 - 11/05

FSV Mainz 05 (Youth)

3 - 0

Kickers Offenbach

19:00 - 11/05

Hessen Kassel

1 - 0

TuS Koblenz

19:00 - 11/05

TSG Hoffenheim (Youth)

0 - 1

FSV Frankfurt

19:00 - 11/05

E. Frankfurt (Youth)

1 - 3

VfB Stuttgart II

19:00 - 11/05

SV Schalding Heining

0 - 3

Wurzburger Kickers

19:00 - 11/05

Vfr Aalen

1 - 1

Astoria Walldorf

19:00 - 11/05

Greuther Furth (Youth)

1 - 2

Bayern Munchen (Youth)

19:00 - 11/05

Fortuna Koln

1 - 1

Schalke 04 (Youth)

19:00 - 11/05

Gutersloh

0 - 3

Koln Am

19:00 - 11/05

F. Dusseldorf (Youth)

3 - 1

SV Rodinghausen

19:00 - 11/05

Duren

4 - 1

Alemannia Aachen

19:00 - 11/05

Bocholt FC

1 - 0

Wuppertaler

19:00 - 11/05

Rot-Weiss Ahlen

2 - 3

Monchengladbach AM.

19:00 - 11/05

DJK Vilzing

7 - 0

Te Cu Kukuh Atta Seip

19:00 - 11/05

SpVgg Ansbach

3 - 1

Schweinfurt 05 FC

21:00 - 11/05

SSV Jeddeloh

3 - 2

SC Spelle-Venhaus

First League Nữ Cộng hòa Séc

First League Nữ Cộng hòa Séc

18:00 - 11/05

Banik Ostrava (w)

0 - 0

Horni Herspice (w)

19:00 - 11/05

Slovan Liberec (w)

1 - 6

Slavia Praha (w)

19:00 - 11/05

Pardubice (w)

2 - 1

FC Viktoria Plzen (w)

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

18:00 - 11/05

Duneberg

0 - 9

Niendorfer TSV

18:00 - 11/05

Tennis Borussia Berlin

0 - 4

Lichtenberg 47

19:00 - 11/05

TSV Dachau 1865

2 - 1

Gundelfingen

19:00 - 11/05

TSV 1860 Munchen (Youth)

3 - 1

SV Kirchanschoring

19:00 - 11/05

FC Deisenhofen

1 - 1

FC Sonthofen

19:00 - 11/05

TSV Schwaben Augsburg

1 - 2

SV Erlbach

19:00 - 11/05

VfR Wormatia Worms

2 - 0

SV Auersmacher

20:00 - 11/05

Ramlingen Ehlershausen

0 - 5

Lupo-Martini Wolfsburg

20:00 - 11/05

Wurzburger FV

0 - 4

Bayern Hof

20:00 - 11/05

Waldgirmes

3 - 1

FC Hanau 93

20:00 - 11/05

TSV Sasel

3 - 3

SV Rugenbergen

20:00 - 11/05

KSV Vatan Sport Bremen

2 - 1

TS Woltmershausen

20:30 - 11/05

TUS Mechtersheim

1 - 1

Gonsenheim

21:00 - 11/05

Eintracht Celle

3 - 2

BSV Rehden

Czech Republic 5. Ligy

Czech Republic 5. Ligy

18:00 - 11/05

Povltavska FA B

1 - 0

MFK Dobris

Hạng Nhất Thụy Điển

Hạng Nhất Thụy Điển

18:00 - 11/05

Trelleborgs FF

2 - 2

Utsiktens BK

20:00 - 11/05

GIF Sundsvall

1 - 3

Landskrona BoIS

20:00 - 11/05

Varbergs BoIS FC

1 - 3

Orgryte

Hạng 2 Nga

Hạng 2 Nga

18:00 - 11/05

Veles

0 - 0

FC Ufa

18:00 - 11/05

Tekstilshchik Ivanovo

1 - 0

Khimik Dzerzhinsk

18:00 - 11/05

Volga Ulyanovsk

0 - 1

Spartak Kostroma

19:00 - 11/05

Chelyabinsk

5 - 0

FK Chayka Pesch

19:00 - 11/05

Metallurg Lipetsk

1 - 2

Rotor Volgograd

19:00 - 11/05

Rodina Moskva II

3 - 0

FK Krasnodar 2

19:00 - 11/05

Torpedo Miass

0 - 2

Irtysh 1946 Omsk

20:00 - 11/05

Dinamo Briansk

2 - 0

Avangard

20:00 - 11/05

FK Kaluga

1 - 2

Mashuk-KMV

21:00 - 11/05

Arsenal Tula

1 - 0

Neftekhimik Nizhnekamsk

Ma Cao Elite League

Ma Cao Elite League

18:00 - 11/05

Hang Sai

1 - 2

Cheng Fung

20:10 - 11/05

Lun Lok

1 - 8

Benfica de Macau

Holland Reserve League

Holland Reserve League

18:15 - 11/05

Fortuna Sittard Reserve

2 - 2

Spartaan20 U21

19:00 - 11/05

FC Groningen Reserves

0 - 0

NEC U21

FA Vase

FA Vase

18:15 - 11/05

Great Wakering Rovers

0 - 3

Romford

VĐQG Xứ Wales

VĐQG Xứ Wales

18:20 - 11/05

Newtown AFC

0 - 5

Pen-y-Bont FC

VĐQG Estonia

VĐQG Estonia

18:30 - 11/05

FC Flora Tallinn

0 - 1

Parnu JK Vaprus

21:00 - 11/05

FC Kuressaare

0 - 0

JK Tammeka Tartu

Lithuania II Lyga

Lithuania II Lyga

18:30 - 11/05

FM Fortuna

0 - 1

FM Klaipedos

Super League Nữ Bỉ

Super League Nữ Bỉ

18:30 - 11/05

Oud Heverlee Leuven (w)

0 - 1

Standard Liege (w)

Ngoại Hạng Scotland

Ngoại Hạng Scotland

18:30 - 11/05

Celtic FC

2 - 1

Glasgow Rangers

Hạng 2 Đan Mạch

Hạng 2 Đan Mạch

18:45 - 11/05

FA 2000

4 - 2

Thisted FC

19:00 - 11/05

Aarhus Fremad

1 - 0

AB Copenhagen

19:00 - 11/05

Middelfart G og

2 - 0

Nykobing FC

19:00 - 11/05

Fremad Amager

2 - 1

Brabrand

19:00 - 11/05

Skive IK

4 - 0

HIK Hellerup

Swden Women Divi.1

Swden Women Divi.1

19:00 - 11/05

Bollstanas Sk (w)

0 - 2

Malmo (W)

20:00 - 11/05

Eskilstuna United (w)

1 - 0

Lidkopings FK (w)

20:00 - 11/05

Jitex DFF (w)

4 - 2

Orebro Soder (W)

21:00 - 11/05

Gamla Upsala SK (w)

1 - 4

Alingsas (w)

VĐQG Lithuania

VĐQG Lithuania

19:00 - 11/05

DFK Dainava Alytus

1 - 0

TransINVEST Vilnius

21:00 - 11/05

Suduva

0 - 1

Dziugas Telsiai

England U21 Professional Development League 2

England U21 Professional Development League 2

19:00 - 11/05

Crewe Alexandra U21

1 - 5

Charlton Athletic U21

Ethiopia Premier League

Ethiopia Premier League

19:00 - 11/05

Hawassa City FC

1 - 1

Sidama Bunna

Hạng 2 Armenia

Hạng 2 Armenia

19:00 - 11/05

Nikarm

0 - 3

Andranik

19:00 - 11/05

Pyunik B

0 - 0

Urartu II

Na Uy Toppserien Nữ

Na Uy Toppserien Nữ

19:00 - 11/05

Kolbotn (w)

2 - 2

Lyn (w)

19:00 - 11/05

Rosenborg BK (w)

2 - 1

Aasane (w)

19:00 - 11/05

Stabaek (w)

1 - 0

Roa (w)

Egypt Division 2

Egypt Division 2

19:00 - 11/05

El Mansoura

0 - 0

Alexandria SC

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

19:00 - 11/05

Brandenburger SC Sud 05

2 - 4

SV Grun-Weiss Lubben

19:30 - 11/05

SV Pars Neu-Isenburg

2 - 0

SC Dortelweil

Latvia 1. Liga

Latvia 1. Liga

19:00 - 11/05

FK Smiltene BJSS

2 - 4

Valmieras FK II

19:00 - 11/05

Marupe

1 - 0

FK Ventspils

21:00 - 11/05

Ogre United

1 - 0

Tukums-2000 II

21:00 - 11/05

Riga FC II

2 - 1

Saldus SS/Leevon

VĐQG Phần Lan

VĐQG Phần Lan

19:00 - 11/05

FC Haka

2 - 0

SJK Seinajoen

21:00 - 11/05

AC Oulu

1 - 1

Gnistan Helsinki

Tajikistan Super Cup

Tajikistan Super Cup

19:00 - 11/05

FC Istiklol Dushanbe

2 - 1

Ravshan Kulob

Hạng Nhất Đan Mạch

Hạng Nhất Đan Mạch

19:00 - 11/05

Sonderjyske

1 - 0

Aalborg

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

19:00 - 11/05

Bahia de Feira BAU20

2 - 1

Catuense BA U20

20:00 - 11/05

Vitoria Salvador (Youth)

3 - 0

Camacariense U20

20:00 - 11/05

bis SC U20

2 - 0

CA Porto PE U20

Hạng 3 Áo

Hạng 3 Áo

19:00 - 11/05

Kufstein

1 - 2

SVG Reichenau

20:00 - 11/05

SV Ried B

2 - 1

ASK Klagenfurt

20:00 - 11/05

SV Wals-Grunau

1 - 1

Dornbirner SV

20:30 - 11/05

Wolfsberger AC II

1 - 1

Vocklamarkt

21:00 - 11/05

Wiener Viktoria

1 - 1

SV Oberwart

England U21 Premier League

England U21 Premier League

19:00 - 11/05

Arsenal U21

2 - 3

Chelsea U21

20:00 - 11/05

Reading U21

3 - 1

Nottingham U21

VĐQG Turkmenistan

VĐQG Turkmenistan

19:00 - 11/05

FC Altyn Asyr

2 - 2

FC Ahal

19:30 - 11/05

Arkadag FK

7 - 1

HTTU Asgabat

19:30 - 11/05

FC MERW

1 - 0

Energetik Mary

19:30 - 11/05

Sagadam FK

1 - 0

Kopetdag Asgabat

Uzbekistan Pro League

Uzbekistan Pro League

19:00 - 11/05

Lokomotiv BFK

3 - 1

Tashkent VFA

19:00 - 11/05

FC Bunyodkor II Chrichik

7 - 0

Andijan FA

19:00 - 11/05

Namangan FA

4 - 5

Fergana University

19:00 - 11/05

Jizzax FA

1 - 0

Buxoro FA

 VĐQG Kazakhstan

VĐQG Kazakhstan

19:00 - 11/05

Turan Turkistan

2 - 3

FC Zhetysu Taldykorgan

Hạng 3 Đức

Hạng 3 Đức

19:00 - 11/05

Arminia Bielefeld

0 - 0

Hallescher FC

19:00 - 11/05

B. Dortmund (Youth)

1 - 2

SSV Ulm 1846

19:00 - 11/05

Ingolstadt

6 - 1

VFB Lubeck

19:00 - 11/05

Viktoria koln

1 - 1

Jahn Regensburg

19:10 - 11/05

Unterhaching

1 - 2

Dynamo Dresden

Division 2 Ba Lan

Division 2 Ba Lan

19:00 - 11/05

Chojniczanka Chojnice

1 - 4

Polonia Bytom

21:00 - 11/05

Zaglebie Lubin B

2 - 2

Wisla Pulawy

Hạng 2 Áo

Hạng 2 Áo

19:30 - 11/05

Floridsdorfer AC

1 - 1

FC Dornbirn 1913

19:30 - 11/05

Grazer AK

1 - 1

SV Horn

Malawi Premier League

Malawi Premier League

19:30 - 11/05

Be Forward Wanderers

1 - 0

Karonga United

19:30 - 11/05

Civo United

1 - 1

Bangwe All Stars

19:30 - 11/05

Moyale Barracks

1 - 1

Chitipa United

Hạng 2 Georgia

Hạng 2 Georgia

19:30 - 11/05

FC Sioni Bolnisi

0 - 0

Aragvi Dusheti

20:00 - 11/05

WIT Georgia Tbilisi

3 - 0

Lokomotiv Tbilisi

21:00 - 11/05

Dinamo Tbilisi II

4 - 1

Kolkheti 1913 Poti

U19 Pháp

U19 Pháp

19:30 - 11/05

Laval U19

1 - 0

Guingamp U19

Ả Rập Xê Út Youth League

Ả Rập Xê Út Youth League

19:30 - 11/05

Al-Jeel Youths

3 - 1

Al-Ettifaq (Youth)

19:40 - 11/05

Al-Hilal (Youth)

2 - 0

Al-Orubah Youths

19:55 - 11/05

Al-Taawon Youths

2 - 3

Al-Faisaly Harmah Youth

20:00 - 11/05

Al Ahli Jeddah (Youth)

3 - 1

Jeddah Youth

20:00 - 11/05

Al-Ittihad (Youth)

0 - 0

Al-Fath (Youth)

20:05 - 11/05

Ohud Medina Youths

2 - 1

Al Hazm Youths

Tweede Divisie Hà Lan

Tweede Divisie Hà Lan

19:30 - 11/05

GVVV Veenendaal

2 - 3

Spakenburg

19:30 - 11/05

Koninklijke HFC

1 - 1

HHC Hardenberg

19:30 - 11/05

Scheveningen

2 - 2

Almere City Youth

20:00 - 11/05

ADO '20

4 - 2

Kozakken Boys

20:00 - 11/05

AFC

3 - 0

ACV Assen

20:00 - 11/05

Rijnsburgse Boys

1 - 1

FC Lisse

20:30 - 11/05

Jong Sparta Rotterdam (Youth)

2 - 2

Quick Boys

20:30 - 11/05

Katwijk

2 - 1

Excelsior Maassluis

Holland Derde Divisie

Holland Derde Divisie

19:30 - 11/05

Harkemase Boys

1 - 0

Sparta Nijkerk

 Hạng 2 Croatia

Hạng 2 Croatia

19:50 - 11/05

HNK Vukovar 91

3 - 1

NK Dubrava Zagreb

2.Liga Thụy Sỹ

2.Liga Thụy Sỹ

20:00 - 11/05

Portalban/Gletterens

0 - 4

Vevey Sports

20:00 - 11/05

Meyrin

2 - 1

FC Sion U21

Brazil Campeonato Mineiro U20

Brazil Campeonato Mineiro U20

20:00 - 11/05

AC Tres Coracoes U20

0 - 1

Boston City FC Brasil U20

20:30 - 11/05

EC Futgol U20

3 - 0

Santarritense U20

 VĐQG Nam Phi

VĐQG Nam Phi

20:00 - 11/05

Polokwane City FC

0 - 0

Sekhukhune United

20:00 - 11/05

Moroka Swallows

2 - 0

Stellenbosch FC

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

20:00 - 11/05

Radebeuler BC 08

2 - 1

FC 1910 Lobnitz

VĐQG Ba Lan

VĐQG Ba Lan

20:00 - 11/05

Gornik Zabrze

1 - 1

Stal Mielec

Burundi Cup

Burundi Cup

20:00 - 11/05

Academie Deira

0 - 0

Vitalo

Uganda Premier League

Uganda Premier League

20:00 - 11/05

Airtel Kitara FC

3 - 2

Busoga United

20:00 - 11/05

BUL FC

1 - 0

Gaddafi FC

20:00 - 11/05

Ma Lu

0 - 0

Bright Stars

20:00 - 11/05

NEC FC Bugolobi

0 - 0

Vipers

20:00 - 11/05

defense forces

0 - 2

SC Villa

20:00 - 11/05

Wakiso Giants FC

2 - 0

Mbarara City

20:00 - 11/05

URA Kampala

1 - 0

Kampala City Council FC

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 - 11/05

Adanaspor

1 - 0

Bandirmaspor

20:00 - 11/05

Boluspor

2 - 1

Corum Belediyespor

20:00 - 11/05

Erzurum BB

0 - 4

Eyupspor

20:00 - 11/05

Goztepe

1 - 1

Bodrumspor

20:00 - 11/05

Kocaelispor

0 - 2

Sakaryaspor

20:00 - 11/05

S.Urfaspor

2 - 0

Manisa BB Spor

20:00 - 11/05

Tuzlaspor

1 - 1

Genclerbirligi

Portugal Campeonato Nacional Women

Portugal Campeonato Nacional Women

20:00 - 11/05

SF Damaiense (w)

0 - 2

Sporting CP (w)

20:00 - 11/05

Maritimo (w)

0 - 2

Valadares Gaia FC (w)

20:00 - 11/05

Benfica (w)

2 - 1

Racing Power (W)

20:00 - 11/05

SCU Torreense (w)

2 - 1

Braga (w)

Hạng 2 Bồ Đào Nha

Hạng 2 Bồ Đào Nha

20:00 - 11/05

SCU Torreense

2 - 1

Feirense

Rwanda National League

Rwanda National League

20:00 - 11/05

Etoile de LEst

0 - 3

Bugesera

VĐQG Áo Nữ

VĐQG Áo Nữ

20:00 - 11/05

Vorderland (w)

2 - 1

Dornbirn (W)

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

20:00 - 11/05

Bandon AFC

0 - 3

Midleton FC

20:00 - 11/05

Ringmahon Rangers

1 - 2

College Corinthians

Mozambique Championship

Mozambique Championship

20:00 - 11/05

Black Bulls

2 - 1

Ferroviario Beira

VĐQG Latvia

VĐQG Latvia

20:00 - 11/05

Metta/LU Riga

3 - 0

Jelgava

VĐQG Slovenia

VĐQG Slovenia

20:00 - 11/05

NK Rogaska

1 - 4

NK Aluminij

VĐQG Uruguay

VĐQG Uruguay

20:00 - 11/05

Cerro Montevideo

2 - 0

Danubio FC

Division 1 Ba Lan

Division 1 Ba Lan

20:00 - 11/05

Chrobry Glogow

1 - 1

Resovia Rzeszow

Kosovo Division 1

Kosovo Division 1

20:00 - 11/05

KF Prishtina e Re

4 - 0

KF Flamurtari Pristina(KOS)

VĐQG Azerbaijan

VĐQG Azerbaijan

20:00 - 11/05

Araz Nakhchivan

0 - 1

Turan Tovuz

Uruguay Segunda

Uruguay Segunda

20:00 - 11/05

Albion FC

1 - 0

La Luz

VĐQG Séc

VĐQG Séc

20:00 - 11/05

Banik Ostrava

0 - 1

Mlada Boleslav

20:00 - 11/05

FC Viktoria Plzen

4 - 2

Synot Slovacko

VĐQG Thụy Điển

VĐQG Thụy Điển

20:00 - 11/05

AIK Solna

1 - 3

IK Sirius FK

20:00 - 11/05

Halmstads

1 - 3

Mjallby AIF

Schleswig Holstein Liga

Schleswig Holstein Liga

20:00 - 11/05

MTSV Hohenwestedt

1 - 1

Heider SV

VĐQG Zimbabwe

VĐQG Zimbabwe

20:00 - 11/05

Bulawayo Chiefs

0 - 0

Chicken Inn

20:00 - 11/05

GreenFuel

1 - 0

ZPC Kariba

20:00 - 11/05

Simba Bhora

2 - 1

Ngezi Platinum

20:00 - 11/05

Yadah FC

0 - 1

Capps linked

Hạng 2 Hy Lạp

Hạng 2 Hy Lạp

20:00 - 11/05

Levadiakos

1 - 2

AEL Larisa

VĐQG Moldova

VĐQG Moldova

20:00 - 11/05

CSF Baliti

2 - 2

Dacia-Buiucani

Italy Serie B Women

Italy Serie B Women

20:00 - 11/05

Ravenna (w)

0 - 2

Lazio (w)

Hungary Womens Division 1 League

Hungary Womens Division 1 League

20:00 - 11/05

Gyori Dozsa (w)

6 - 0

Szekszard UFC (W)

VĐQG San Marino

VĐQG San Marino

20:00 - 11/05

Tre Penne

0 - 0

SP Cosmos

VĐQG Li Băng

VĐQG Li Băng

20:00 - 11/05

Al-Ansar (LIB)

2 - 0

Al-Safa

Zanzibar Premier League

Zanzibar Premier League

20:20 - 11/05

Kundemba FC

1 - 2

Zimamoto SC

VĐQG Slovakia

VĐQG Slovakia

20:30 - 11/05

Sport Podbrezova

2 - 1

Slovan Bratislava

UEFA European Women

UEFA European Women

20:30 - 11/05

Pháp (w) U17

0 - 1

Anh (w) U17

20:30 - 11/05

Na uy (w) U17

2 - 0

Thụy điển (w) U17

VĐQG Hungary

VĐQG Hungary

20:30 - 11/05

MTK Hungaria

1 - 3

Puskas Academy

VĐQG Iran

VĐQG Iran

20:45 - 11/05

Shams Azar Qazvin

1 - 0

Malavan

Hạng 2 Iceland

Hạng 2 Iceland

21:00 - 11/05

Fjardabyggd Leiknir

2 - 2

Vikingur Olafsvik

21:00 - 11/05

Volsungur husavik

0 - 1

UMF Selfoss

Hạng 2 Scotland

Hạng 2 Scotland

21:00 - 11/05

Hamilton Academical

3 - 2

Alloa Athletic

21:00 - 11/05

Inverness

1 - 0

Montrose

VĐQG Uzbekistan

VĐQG Uzbekistan

21:00 - 11/05

Metallurg Bekobod

0 - 0

Qizilqum Zarafshon

21:00 - 11/05

Olympic FK Tashkent

1 - 2

Pakhtakor

Scotland League 2

Scotland League 2

21:00 - 11/05

East Kilbride

2 - 2

Stranraer

VĐQG Iceland

VĐQG Iceland

21:00 - 11/05

Akranes

3 - 0

Vestri

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

21:00 - 11/05

FC Rosengard

2 - 1

Ljungskile

21:00 - 11/05

FC Stockholm

3 - 0

FBK Karlstad

Hạng 2 Paraguay

Hạng 2 Paraguay

21:00 - 11/05

Sol de America Pastoreo

1 - 3

Encarnacion FC

21:00 - 11/05

Deportivo Recoleta

4 - 2

Sportivo San Lorenzo

VĐQG Albania

VĐQG Albania

21:00 - 11/05

Egnatia

0 - 3

KF Tirana

21:00 - 11/05

KF Laci

2 - 0

KS Perparimi Kukesi

21:00 - 11/05

Partizani Tirana

4 - 0

Erzeni

21:00 - 11/05

Teuta Durres

1 - 0

KS Dinamo Tirana

21:00 - 11/05

Vllaznia Shkoder

1 - 5

Skenderbeu Korca

Italy Serie D

Italy Serie D

21:00 - 11/05

ASD Caldiero Terme

2 - 0

Clodiense

VĐQG BULGARIA

VĐQG BULGARIA

21:00 - 11/05

Arda

2 - 1

Botev Plovdiv

Switzerland Division 1 Women

Switzerland Division 1 Women

21:00 - 11/05

Aarau (W)

0 - 5

Grasshopper (w)

Portugal Campeonato Nacional II Women

Portugal Campeonato Nacional II Women

21:00 - 11/05

Vitoria SC (W)

0 - 2

Amora (W)

Hạng Nhất Na Uy

Hạng Nhất Na Uy

21:00 - 11/05

Aalesund FK

0 - 2

Valerenga

21:00 - 11/05

Asane Fotball

1 - 0

Start Kristiansand

21:00 - 11/05

Bryne

1 - 0

Mjondalen IF

21:00 - 11/05

Kongsvinger

1 - 1

Raufoss

21:00 - 11/05

Lyn Oslo

3 - 1

Levanger FK

21:00 - 11/05

Moss

3 - 3

Stabaek

21:00 - 11/05

Ranheim IL

1 - 3

Egersunds IK

21:00 - 11/05

Sogndal

5 - 1

Sandnes Ulf

Spain Primera Division RFEF

Spain Primera Division RFEF

21:00 - 11/05

SD Tarazona

3 - 1

Sabadell

Republic of Ireland National League Women

Republic of Ireland National League Women

21:00 - 11/05

DLR Waves (w)

0 - 3

Shelbourne (w)

Scotland League 1

Scotland League 1

21:00 - 11/05

Peterhead

1 - 5

Spartans

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.