Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

La Liga

La Liga

02:00 - 11/05

Alaves

2 - 2

Girona

Bundesliga

Bundesliga

01:30 - 11/05

Augsburg

0 - 1

VfB Stuttgart

Serie A

Serie A

01:45 - 11/05

Frosinone

0 - 5

Inter Milan

Ligue 1

Ligue 1

02:00 - 11/05

Stade Brestois

1 - 1

Reims

02:00 - 11/05

Nice

1 - 0

Le Havre

Ngoại Hạng Nga

Ngoại Hạng Nga

20:00 - 10/05

Krylya Sovetov

0 - 2

Terek Grozny

VĐQG Úc

VĐQG Úc

16:45 - 10/05

Sydney FC

1 - 2

Central Coast

VĐQG Bồ Đào Nha

VĐQG Bồ Đào Nha

02:15 - 11/05

GD Chaves

0 - 1

FC Famalicao

VĐQG Nhật Bản

VĐQG Nhật Bản

12:00 - 11/05

Albirex Niigata

2 - 4

Urawa Red Diamonds

12:00 - 11/05

Jubilo Iwata

0 - 3

Sagan Tosu

12:00 - 11/05

Kyoto Sanga

2 - 3

Avispa Fukuoka

13:00 - 11/05

Kawasaki Frontale

3 - 0

Consadole Sapporo

13:00 - 11/05

Shonan Bellmare

0 - 0

Machida Zelvia

14:00 - 11/05

Cerezo Osaka

1 - 4

Vissel Kobe

14:00 - 11/05

Nagoya Grampus

0 - 1

Gamba Osaka

15:00 - 11/05

FC Tokyo

3 - 3

Kashiwa Reysol

K-League Hàn Quốc

K-League Hàn Quốc

14:30 - 11/05

Incheon United

1 - 2

FC Seoul

Ngoại Hạng Trung Quốc

Ngoại Hạng Trung Quốc

18:00 - 10/05

Qingdao Manatee

2 - 2

Nantong Zhiyun

18:35 - 10/05

Chengdu Rongcheng

4 - 2

Henan Songshan

19:00 - 10/05

Shanghai Port

5 - 2

Changchun Yatai

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

05:00 - 11/05

Sarmiento Junin

1 - 2

Instituto

07:15 - 11/05

Argentinos juniors

3 - 2

Rosario Central

07:15 - 11/05

Newells Old Boys

2 - 0

CA Platense

Liga Mexico

Liga Mexico

08:00 - 10/05

Pumas U.N.A.M.

0 - 2

Cruz Azul

10:10 - 10/05

Tigres UANL

1 - 2

Monterrey

VĐQG Ả Rập Xê Út

VĐQG Ả Rập Xê Út

22:00 - 10/05

Abha

0 - 0

Dhamk

01:00 - 11/05

Al Ittihad(KSA)

0 - 5

Al-Ettifaq

01:00 - 11/05

Al Khaleej Club

1 - 2

Al Wehda Mecca

La Liga 2

La Liga 2

01:30 - 11/05

Burgos CF

1 - 2

Eldense

Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức

23:30 - 10/05

Magdeburg

0 - 0

Greuther Furth

23:30 - 10/05

SC Paderborn 07

1 - 0

Hamburger SV

VĐQG Đan Mạch

VĐQG Đan Mạch

00:00 - 11/05

Odense BK

1 - 2

Lyngby

VĐQG Thụy Sĩ

VĐQG Thụy Sĩ

01:30 - 11/05

Lausanne Sports

0 - 0

Basel

01:30 - 11/05

Luzern

1 - 1

Grasshopper

Ngoại Hạng Thái Lan

Ngoại Hạng Thái Lan

19:00 - 10/05

BG Pathum United

3 - 2

Khonkaen United

Ngoại Hạng Ai Cập

Ngoại Hạng Ai Cập

20:00 - 10/05

Ceramica Cleopatra

2 - 1

Talaea EI-Gaish

22:59 - 10/05

El Gounah

1 - 2

Pharco

22:59 - 10/05

Future FC

1 - 1

NBE SC

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

07:00 - 10/05

Mineros de Fresnillo

2 - 0

Cimarrones Sonora FC II

 Copa Sudamericana

Copa Sudamericana

07:00 - 10/05

Bragantino

2 - 1

Racing Club

09:00 - 10/05

Universidad Catolica

4 - 0

Union La Calera

09:00 - 10/05

Deportivo Garcilaso

0 - 2

Lanus

Hạng 2 Ecuador

Hạng 2 Ecuador

07:00 - 10/05

Gualaceo SC

1 - 0

Chacaritas SC

Copa Libertadores

Copa Libertadores

07:00 - 10/05

Colo Colo

0 - 1

Fluminense RJ

07:00 - 10/05

The Strongest

1 - 0

Estudiantes La Plata

Trinidad and Tobago Pro League

Trinidad and Tobago Pro League

07:10 - 10/05

La Horquetta Rangers FC

2 - 1

Prison Service FC

Cúp Quốc gia Colombia

Cúp Quốc gia Colombia

07:10 - 10/05

Tigres Zipaquira

5 - 3

Jaguares de Cordoba

Mexico Liga MX Nữ

Mexico Liga MX Nữ

08:00 - 10/05

Leon (W)

1 - 4

Pachuca (w)

10:06 - 10/05

Guadalajara (w)

0 - 2

Club America (w)

08:00 - 11/05

Unam Pumas (w)

0 - 2

Monterrey (w)

10:10 - 11/05

Juarez FC (w)

0 - 1

Tigres (w)

VĐQG El Salvador

VĐQG El Salvador

08:30 - 10/05

CD FAS

3 - 1

Aguila

India Delhi Senior Division

India Delhi Senior Division

12:30 - 10/05

Uttarakhand FC

1 - 3

Ajmal FC

New Zealand Cup Women

New Zealand Cup Women

13:30 - 10/05

Wellington United Diamonds (w)

0 - 3

Wellington Phoenix Reserves (W)

Northern New Zealand League

Northern New Zealand League

14:30 - 10/05

West Coast Rangers

0 - 1

Eastern Suburbs AFC

10:00 - 11/05

Auckland United

2 - 0

East Coast Bays

12:00 - 11/05

Melville United

1 - 4

Western Springs AFC

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

14:30 - 10/05

Manly United U20

3 - 3

Sydney United 58 U20

13:00 - 11/05

Bonnyrigg WE U20

1 - 2

UNSW FC U20

14:00 - 11/05

Dulwich Hill U20

3 - 0

Canterbury Bank U20

14:00 - 11/05

St George City FA U20

2 - 1

Sutherland Sharks U20

14:00 - 11/05

Bankstown Lions U20

1 - 1

Black Spartans U20

14:00 - 11/05

Macarthur Rams U20

2 - 2

Inter Lions U20

14:10 - 11/05

Hills Brumbies U20

5 - 1

APIA Leichhardt U20

16:40 - 11/05

NWS Spirit FC U20

5 - 3

Wollongong Wolves U20

Australia NPL Queensland U23

Australia NPL Queensland U23

15:00 - 10/05

Eastern Suburbs U23

4 - 1

St George Willawong FC U23

11:45 - 11/05

Peninsula Power U23

1 - 4

Moreton Bay United U23

12:45 - 11/05

Brisbane Strikers U23

5 - 3

Caboolture FC U23

12:45 - 11/05

Ipswich FC U23

3 - 1

Broadbeach United U23

12:45 - 11/05

Mitchelton U23

2 - 2

Southside Eagles U23

13:45 - 11/05

Moreton City Excelsior II U23

4 - 2

Logan Lightning U23

Youth League Nga

Youth League Nga

15:00 - 10/05

FK Ural Youth

0 - 3

Zenit St.Petersburg Youth

17:00 - 10/05

FK Nizhny Novgorod Youth

0 - 0

Fakel Youth

17:00 - 10/05

Konopliev Youth

1 - 5

Lok. Moscow Youth

17:00 - 10/05

Strogino Youth

2 - 2

PFC Sochi Youth

19:00 - 10/05

FK Orenburg Youth

0 - 5

CSKA Moscow (R)

19:00 - 10/05

FK Rostov Youth

3 - 1

FC Terek Groznyi Youth

21:00 - 10/05

FK Krasnodar Youth

3 - 2

Krylya Sovetov Youth

21:00 - 10/05

Baltika Kaliningrad Youth

1 - 0

Rubin Kazan (R)

21:00 - 10/05

Spartak Moscow Youth

5 - 0

UOR-5 Youth

22:59 - 10/05

Chertanovo Moscow Youth

0 - 2

Dinamo Moscow Youth

AFC U-16 Women’s Championship

AFC U-16 Women’s Championship

15:00 - 10/05

Thailand U17 (W)

0 - 3

China (w)U17

18:00 - 10/05

Australia (W) U17

1 - 4

Japan (W) U17

Ukraine U21 Liga

Ukraine U21 Liga

15:00 - 10/05

FC Shakhtar Donetsk U21

1 - 2

Dinamo KyivU21

16:00 - 10/05

Obolon Kiev U21

1 - 2

Rukh Vynnyky U21

17:40 - 10/05

FC Vorskla U21

3 - 1

FC Mynai U21

Australia Northern NSW Reserves League

Australia Northern NSW Reserves League

15:00 - 10/05

Broadmeadow Magic (R)

1 - 0

New Lambton FC (R)

Australia NPL Victoria U23 A

Australia NPL Victoria U23 A

15:15 - 10/05

Bentleigh Greens U23

5 - 5

Brunswick City U23

15:15 - 10/05

Preston Lions U23

2 - 0

Langwarrin U23

09:30 - 11/05

Eastern Lions U23

4 - 2

Werribee City U23

09:45 - 11/05

North Geelong Warriors U23

1 - 6

Melbourne City U23

13:40 - 11/05

Kingston City U23

2 - 3

Caroline Springs George Cross U23

Australia SA Premier League Women Reserves

Australia SA Premier League Women Reserves

15:30 - 10/05

Flinders Utd (R) (W)

0 - 0

Salisbury Inter (R) (w)

15:45 - 10/05

West Adelaide (R) (w)

2 - 3

Adelaide University (R) (w)

08:30 - 11/05

Adelaide Comets Reserve (W)

2 - 2

W. Torrens Birkalla (R) (W)

14:30 - 11/05

Metro United FC Reserves (W)

4 - 0

Sturt Lions Reserves (W)

Australia New South Wales NPL Women

Australia New South Wales NPL Women

15:40 - 10/05

FFSA NTC Girls (w)

3 - 0

Adelaide City (w)

17:45 - 10/05

West Adelaide (w)

2 - 0

Adelaide University (w)

18:00 - 10/05

Flinders United (W)

1 - 2

Salisbury Inter (w)

10:30 - 11/05

Adelaide Comets (w)

3 - 0

West Torrens Birkalla (W)

16:45 - 11/05

Metropolis United (w)

4 - 0

Sturt Lions (W)

Malaysia President Cup

Malaysia President Cup

15:45 - 10/05

Kuala Lumpur U20

0 - 2

Melaka U20

Asian women Cup

Asian women Cup

16:00 - 10/05

Urawa Red (w)

2 - 1

Hyundai Steel Red Angels (w)

Australia Darwin Premier League

Australia Darwin Premier League

16:00 - 10/05

Casuarina FC

2 - 8

Mindil Aces

18:00 - 10/05

Port Darwin FC

0 - 4

Darwin Olympics

13:30 - 11/05

University Azzurri FC

4 - 1

Hellenic AC

Algeria U20 Youth League

Algeria U20 Youth League

16:00 - 10/05

NC Magra U21

2 - 2

JS Saoura U21

Algeria Womens Cup

Algeria Womens Cup

16:00 - 10/05

AR Guelma (w)

0 - 2

ASE Bejaia (W)

16:30 - 10/05

CF Akbou(w)

3 - 0

FC Constantine(w)

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

16:00 - 10/05

Hy lạp U16

0 - 0

Hungary U16

19:00 - 10/05

Bosnia-Herzeg U16

2 - 5

Slovenia U16

Hạng 2 Ukraine

Hạng 2 Ukraine

16:00 - 10/05

FC Victoria Mykolaivka

1 - 1

FK Epitsentr Dunayivtsi

18:00 - 10/05

FC Inhulets Petrove

3 - 0

Ahrobiznes TSK Romny

19:30 - 10/05

FC Livyi Bereh

1 - 1

Prykarpattya Ivano Frankivsk

16:30 - 11/05

Metalist Kharkiv

1 - 2

Hirnyk-Sport

Australia Victoria State League

Australia Victoria State League

16:30 - 10/05

Box Hill United SC

2 - 1

Doveton

17:30 - 10/05

Pascoe Vale SC

0 - 2

FC Melbourne Srbija

17:30 - 10/05

Essendon Royals

0 - 1

Altona City

12:00 - 11/05

Beaumaris

1 - 0

Goulburn Valley Suns

12:00 - 11/05

Nunawading City

3 - 5

Brunswick Juventus

13:30 - 11/05

North Sunshine Eagles

2 - 0

Boroondara

NPL Victoria Úc

NPL Victoria Úc

16:30 - 10/05

Melbourne Knights

3 - 3

Green Gully Cavaliers

16:45 - 10/05

Dandenong City SC

1 - 3

Heidelberg United

12:00 - 11/05

Avondale FC

5 - 1

Port Melbourne

12:00 - 11/05

Manningham Blues

4 - 5

Altona Magic

12:00 - 11/05

Moreland City

4 - 0

Dandenong Thunder

16:00 - 11/05

Hume City

0 - 2

Oakleigh Cannons

NPL NSW Úc

NPL NSW Úc

16:30 - 10/05

Manly United

1 - 1

Sydney United

14:30 - 11/05

Spirit FC

1 - 0

Wollongong Wolves

16:00 - 11/05

WS Wanderers AM

3 - 2

Sydney Olympic

16:10 - 11/05

Hills Brumbies

1 - 2

APIA Leichhardt

16:15 - 11/05

St George City FA

1 - 1

Sutherland Sharks

VĐQG Bangladesh

VĐQG Bangladesh

17:00 - 10/05

Abahani Limited

1 - 1

Bangladesh Police

17:00 - 10/05

Rahmatganj MFS

1 - 1

Sheikh Russel KC

17:00 - 11/05

Brothers Union

1 - 1

Fortis Limited

17:00 - 11/05

Chittagong Abahani

0 - 0

Sheikh Jamal

Hạng Nhất Kazakhstan

Hạng Nhất Kazakhstan

17:00 - 10/05

SD Family

3 - 2

Akzhayik Oral

18:00 - 10/05

Khan Tengri FC

0 - 0

FK Taraz

18:00 - 10/05

FC Jetisay

0 - 0

FK Kaspyi Aktau

19:00 - 10/05

Tarlan

0 - 1

Ulytau Zhezkazgan

NPL South Australian Úc

NPL South Australian Úc

17:00 - 10/05

Adelaide City FC

2 - 2

Metrostars SC

17:00 - 10/05

Adelaide Panthers

1 - 2

Adelaide Olympic

12:30 - 11/05

Adelaide Comets FC

0 - 0

Croydon Kings

12:30 - 11/05

Adelaide Raiders SC

2 - 3

Modbury Jets

12:30 - 11/05

Campbelltown City SC

2 - 2

Para Hills Knlghts SC

14:30 - 11/05

White City Woodville

2 - 2

Adelaide United FC (Youth)

Australian cloth

Australian cloth

17:00 - 10/05

Centenary Stormers

1 - 4

Springfield United

14:15 - 11/05

Western Spirit

1 - 3

Redcliffe PCYC

15:00 - 11/05

Mount Gravatt Hawks

4 - 0

Brisbane Knights

15:00 - 11/05

North Brisbane

1 - 3

Virginia United

15:10 - 11/05

Newmarket SFC

5 - 0

University of Queensland

Australia Queensland State Leagues

Australia Queensland State Leagues

17:00 - 10/05

Eastern Suburbs Brisbane

1 - 3

St George Willawong FC

15:00 - 11/05

Mitchelton FC

1 - 1

Southside Eagles

15:00 - 11/05

Ipswich City

2 - 1

Broadbeach United

15:00 - 11/05

Brisbane Strikers

3 - 1

Caboolture FC

16:00 - 11/05

Moreton City II

1 - 5

Logan Lightning

India Championship Women

India Championship Women

17:00 - 10/05

West Bengal (W)

0 - 0

Chandigarh (W)

NPL Northern NSW Úc

NPL Northern NSW Úc

17:00 - 10/05

Broadmeadow Magic

5 - 1

New Lambton FC

11:30 - 11/05

Lambton Jarvis

7 - 0

Adamstown Rosebuds FC

Australia New South Wales League 2

Australia New South Wales League 2

17:00 - 10/05

Hearst Neville

0 - 2

Central Coast United FC

Algeria Womens League

Algeria Womens League

17:10 - 10/05

ASO Chlef (W)

1 - 1

AS Intissar Oran (w)

TAS Premier Championship

TAS Premier Championship

17:15 - 10/05

Glenorchy Knights Reserves

0 - 7

New Town Eagles

17:15 - 10/05

Olympia Warriors

3 - 1

Clarence Zebras Reserves

11:30 - 11/05

Hobart City FC

1 - 3

Hobart United

Australia Queensland State Women\'s Premier League

Australia Queensland State Women\'s Premier League

17:30 - 10/05

Eastern Suburbs SC (w)

2 - 0

Brisbane City (w)

14:00 - 11/05

Dare southwest Queensland (w)

0 - 4

Gold Coast Knights (W)

16:00 - 11/05

Brisbane Olympic (w)

1 - 1

Peninsula Power (w)

16:00 - 11/05

Queensland Lions(w)

3 - 1

Mitchelton (w)

Australia Victoria State League 1

Australia Victoria State League 1

17:30 - 10/05

Brandon Park

1 - 1

Collingwood

12:00 - 11/05

Malvern City

2 - 0

Mazenod Victory

India Bandodkar Trophy

India Bandodkar Trophy

17:30 - 10/05

Cortalim Villagers

2 - 1

Sporting Clube de Goa

Australia Victorian Division 1

Australia Victorian Division 1

17:30 - 10/05

Bentleigh greens

3 - 1

Brunswick City

17:30 - 10/05

Preston Lions

4 - 1

Langwarrin

12:00 - 11/05

North Geelong Warriors

0 - 3

Melbourne Heart (Youth)

12:00 - 11/05

Eastern Lions SC

1 - 1

Werribee City

16:00 - 11/05

Kingston City

2 - 3

Caroline Springs FC

South Australian Premier League

South Australian Premier League

17:45 - 10/05

West Torrens Birkalla

1 - 0

Fulham United FC

12:30 - 11/05

Cumberland United FC

2 - 0

Adelaide Victory

12:30 - 11/05

Western Strikers SC

2 - 0

Sturt Lions

13:30 - 11/05

Salisbury United

2 - 2

Playford City Patriots

15:00 - 11/05

West Adelaide SC

3 - 2

Adelaide Vipers

16:30 - 11/05

Adelaide Cobras FC

2 - 3

Adelaide Blue Eagles

Giao Hữu

Giao Hữu

18:00 - 10/05

Club Brugge(U23)

3 - 1

Francs Borains

23:30 - 10/05

VfB Eichstatt

3 - 0

ASV Neumarkt

Chinese Champions League

Chinese Champions League

18:00 - 10/05

Yulin Tianzhijiaozi

1 - 2

Xinjiang Snowland

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

18:00 - 10/05

Keciorengucu

1 - 1

Altay Spor Kulubu

21:00 - 10/05

Giresunspor

1 - 2

Umraniyespor

Uzbekistan Pro League

Uzbekistan Pro League

18:00 - 10/05

Zaamin

2 - 3

Qiziriq Football Club

19:30 - 10/05

Pakhtakor II

0 - 4

Navbahor Namangan B

Kyrgyzstan Top Liga

Kyrgyzstan Top Liga

18:00 - 10/05

FK Kyrgyzaltyn

1 - 4

Dordoi-Dynamo Naryn

22:00 - 10/05

FC Talant

0 - 2

FC Ilbirs

Hạng Nhất Việt Nam

Hạng Nhất Việt Nam

18:00 - 10/05

Binh Phuoc

0 - 0

Pho Hien

16:00 - 11/05

Dong Thap

2 - 2

Huda Hue

Hungary U19 A League

Hungary U19 A League

18:00 - 10/05

Paksi SEU19

2 - 4

Vasas U19

15:00 - 11/05

Illes Akademia Haladas U19

7 - 0

Kisvarda FC U19

15:00 - 11/05

Ferencvarosi U19

2 - 0

Ujpesti TE U19

VĐQG mongolia

VĐQG mongolia

18:15 - 10/05

Bayanzurkh Sporting

4 - 3

Bavarians FC

15:15 - 11/05

Khovd

1 - 2

Khangarid Klub

VĐQG Singapore

VĐQG Singapore

18:45 - 10/05

Balestier Khalsa FC

2 - 2

Geylang United FC

18:45 - 10/05

Hougang United FC

1 - 4

Lion City Sailors

England U21 Professional Development League 2

England U21 Professional Development League 2

19:00 - 10/05

Burnley U21

2 - 3

Coventry U21

19:00 - 10/05

Cardiff City U21

3 - 4

Hull City U21

20:00 - 10/05

Swansea City U21

1 - 0

Birmingham City U21

01:00 - 11/05

Colchester United U21

2 - 3

Sheffield Utd U21

Ethiopia Premier League

Ethiopia Premier League

19:00 - 10/05

Kedus Giorgis

0 - 1

Ethiopian Medhin

22:00 - 10/05

Welkite Ketema

1 - 2

Ethiopia Nigd Bank

VĐQG Armenia

VĐQG Armenia

19:00 - 10/05

Alashkert

2 - 3

Shirak

Kenya Super League

Kenya Super League

19:00 - 10/05

Naivas FC

1 - 3

Mathare United

Hạng 2 Armenia

Hạng 2 Armenia

19:00 - 10/05

BKMA II

4 - 3

Ararat-Armenia B

19:10 - 10/05

Lernayin Artsakh

4 - 1

Gandzasar Kapan

VĐQG Tajikistan

VĐQG Tajikistan

19:00 - 10/05

Khosilot Parkhar

3 - 0

Barkchi Hisor

19:10 - 10/05

Khujand

3 - 1

Pandjsher Rumi

VĐQG Georgia

VĐQG Georgia

19:00 - 10/05

Gagra Tbilisi

2 - 1

Samtredia

22:00 - 10/05

Dila Gori

1 - 1

Torpedo Kutaisi

22:59 - 10/05

FC Kolkheti Poti

3 - 3

Samgurali Tskh

00:00 - 11/05

Dinamo Tbilisi

1 - 0

FC Saburtalo Tbilisi

CAF African Womens U17

CAF African Womens U17

19:00 - 10/05

Ethiopia U17 (w)

0 - 0

Kenya (W) U17

02:00 - 11/05

Morocco (w) football U17

4 - 0

Algeria (W) U17

Hạng 2 Hy Lạp

Hạng 2 Hy Lạp

19:00 - 10/05

Makedonikos

1 - 2

AEK Athens B

20:00 - 10/05

Panahaiki-2005

1 - 0

Diagoras

Na Uy Junior U19

Na Uy Junior U19

20:00 - 10/05

Moss U19

3 - 0

Valerenga 2 U19

00:15 - 11/05

Ullensaker U19

3 - 1

FF Lillehammer U19

Tanzania Ligue 1

Tanzania Ligue 1

20:00 - 10/05

Namungo FC

2 - 0

Geita Gold

22:00 - 10/05

Coastal Union

2 - 0

Singida Big Stars FC

00:15 - 11/05

Dodoma Jiji FC

0 - 0

Tanzania Prisons

VĐQG Belarus

VĐQG Belarus

20:00 - 10/05

Shakhter Soligorsk II

1 - 2

Dinamo-2 Minsk

21:00 - 10/05

FC Molodechno

2 - 0

FK Orsha

22:00 - 10/05

Energetik-BGU Minsk

0 - 2

Torpedo-2 Zhodino

Israel Leumit League

Israel Leumit League

20:00 - 10/05

Ironi Tiberias

1 - 0

H. Natzrat Illit

20:00 - 10/05

Maccabi Jaffa

0 - 3

Hapoel Shmona

20:00 - 10/05

Maccabi Herzliya

2 - 2

Bnei Yehuda

20:00 - 10/05

I. Ramat HaSharon

2 - 2

H. Umm Al Fahm

20:00 - 10/05

H. Kfar Saba

0 - 1

Hapoel Afula

20:00 - 10/05

H. Ramat Gan

0 - 1

Kafr Qasim

20:00 - 10/05

H. Rishon Lezion

1 - 1

Sectzya Nes Ziona

20:00 - 10/05

Ihud Bnei Shefaram

2 - 5

Hapoel Acre FC

VĐQG Malaysia

VĐQG Malaysia

20:00 - 10/05

Johor Darul Takzim

3 - 0

Selangor

16:30 - 11/05

PDRM

0 - 1

Kedah

Youth U19 - Đan Mạch

Youth U19 - Đan Mạch

20:00 - 10/05

Aarhus AGF U19

1 - 2

Randers Freja U19

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

20:00 - 10/05

Hope International U20

4 - 1

PSTC U20

01:00 - 11/05

Estrela de Marco U20

1 - 0

Jacobina EC Youth

01:30 - 11/05

Campo Mourao U20

0 - 9

A. Paranaense (Youth)

01:45 - 11/05

Ind. Sao Joseense U20

1 - 0

Iguacu U20

02:50 - 11/05

Hercilio Luz U20

3 - 2

Chapecoense (Youth)

Syrian Cup

Syrian Cup

20:00 - 10/05

Hutteen FC

2 - 2

Al-Wahda

Hạng 4 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 4 Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 - 10/05

Kusadasispor

1 - 2

Kutahyaspor

20:00 - 10/05

Musspor

0 - 1

Tokat Bld Plevnespor

20:00 - 10/05

Ayvalikgucu Bele

0 - 2

Yeni Orduspor

20:00 - 10/05

Efeler 09

2 - 0

Anadolu Universitesi

VĐQG Li Băng

VĐQG Li Băng

20:00 - 10/05

Racing Beirut

0 - 0

Al Bourj

Uzbekistan Division 1

Uzbekistan Division 1

20:00 - 10/05

Xorazm Urganch

0 - 1

Aral Nukus

21:00 - 10/05

Buxoro FK

4 - 1

FK Olympic Tashkent B

Zanzibar Premier League

Zanzibar Premier League

20:15 - 10/05

JKU FC

4 - 2

Maendeleo FC

ARG RESL

ARG RESL

20:20 - 10/05

CS Dock Sud (R)

2 - 1

Sacachispas (R)

20:30 - 10/05

Deportivo Paraguayo Reserves

1 - 0

Defensores de Cambaceres Reserves

21:00 - 10/05

Villa San Carlos (R)

9 - 2

Deportivo Laferrere (R)

21:00 - 10/05

Los Andes (R)

1 - 1

Atletico Fenix (R)

21:00 - 10/05

CA San Miguel Res.

4 - 1

Dep. Camioneros (R)

22:10 - 10/05

Sportivo Italiano (R)

1 - 3

Canuelas FC (R)

22:59 - 10/05

Yupanqui (R)

1 - 0

CA Ituzaingo (R)

22:59 - 10/05

Ferro Carril Oeste (R)

1 - 2

Agropecuario Reserves

22:59 - 10/05

Deportivo Espanol (R)

3 - 2

Sportivo Barracas (R)

00:50 - 11/05

Defensores Unidos (R)

0 - 0

Ars de Sarandi (R)

01:00 - 11/05

Gimnasia LP (R)

1 - 1

Barracas Central (R)

01:00 - 11/05

Argentinos Jrs (R)

1 - 0

Atletico Tucuman (R)

01:00 - 11/05

Instituto AC Cordoba II

0 - 0

Ind. Rivadavia (R)

01:00 - 11/05

Boca Juniors (R)

0 - 1

Defensa y Justicia (R)

01:00 - 11/05

Tigre (R)

2 - 0

Newell\'s (R)

01:30 - 11/05

Argentino Quilmes (R)

0 - 0

Comunicaciones U20

VĐQG BULGARIA

VĐQG BULGARIA

20:45 - 10/05

CSKA 1948 Sofia

0 - 2

Slavia Sofia

23:15 - 10/05

FK Levski Krumovgrad

4 - 1

Lokomotiv Plovdiv

 Hạng 2 Croatia

Hạng 2 Croatia

20:50 - 10/05

Radnik Sesvete

0 - 4

HNK Sibenik

Turkey A2 League U19

Turkey A2 League U19

21:00 - 10/05

Galatasaray U19

1 - 1

Samsunspor U19

16:00 - 11/05

Keciorengucu U19

2 - 2

Bursaspor U19

16:00 - 11/05

Manisa Bele U19

0 - 2

Bodrumspor U19

16:00 - 11/05

Adanaspor U19

1 - 1

Altay Spor KulubuU19

16:00 - 11/05

Pendikspor U19

2 - 1

Umraniyespor U19

16:00 - 11/05

Eskisehirspor U19

1 - 2

Goztepe U19

16:00 - 11/05

Sakaryaspor U19

1 - 2

Genclerbirligi U19

VĐQG Síp

VĐQG Síp

21:00 - 10/05

Doxa Katokopias

6 - 3

Ethnikos Achnas FC

22:59 - 10/05

AEL Limassol

4 - 3

Karmiotissa

Cup U23 Bồ Đào Nha

Cup U23 Bồ Đào Nha

21:00 - 10/05

Famalicao U23

3 - 1

Gil Vicente U23

21:00 - 10/05

Torreense U23

2 - 2

Vizela U23

22:59 - 10/05

Sporting Lisbon U23

0 - 1

Braga U23

Greece Amateur Cup

Greece Amateur Cup

21:00 - 10/05

PANO Malion

0 - 5

Almyros Gaziou

VĐQG Tunisia

VĐQG Tunisia

21:00 - 10/05

E.Gawafel.S.Gafsa

1 - 0

AS Slimane

23:30 - 10/05

Sifakesi

0 - 0

Stade tunisien

23:30 - 10/05

U.S.Monastir

4 - 0

Club Africain

Slovenia U19

Slovenia U19

21:00 - 10/05

NK Aluminij U19

2 - 2

NK Radomlje U19

Hạng 2 Tunisia

Hạng 2 Tunisia

21:00 - 10/05

ES Zarzis

3 - 0

Espoir Rogba

21:00 - 10/05

AS Gabes

3 - 0

Rejiche

21:00 - 10/05

E. M. Mahdia

0 - 2

Stade Gabesien

21:00 - 10/05

AS Djelma

2 - 0

SC Moknine

21:00 - 10/05

Sporting Ben Arous

1 - 0

CS Tabarka

VĐQG Libya

VĐQG Libya

21:00 - 10/05

Al Akhdar

2 - 0

Al Ahli Benghzi

21:00 - 10/05

Al Morooj

1 - 0

Al Anwar

21:00 - 10/05

Al Suqoor(LBY)

2 - 0

Al Taawun

21:00 - 10/05

Al-Tahaddi

1 - 0

Al-Nasr Benghazi

21:30 - 10/05

Al Sadaqa FC

1 - 0

AlHilal

Hạng Nhất UAE

Hạng Nhất UAE

21:05 - 10/05

Al Taawon

2 - 2

Jazira Hamra

21:05 - 10/05

Al-Thaid

0 - 1

Dubba Al-Husun

21:05 - 10/05

City Club

2 - 4

Al Arabi(UAE)

21:05 - 10/05

Dubai United

4 - 4

Al-Hamriyah

VĐQG UAE

VĐQG UAE

21:10 - 10/05

Ajman

2 - 0

Al Bataeh

21:10 - 10/05

Al-Jazira(UAE)

3 - 3

Khor Fakkan

00:00 - 11/05

Banni Yas

2 - 3

Al-Sharjah

United Arab Emirates U21

United Arab Emirates U21

21:10 - 10/05

Al Ain U21

3 - 1

Emirates Club U21

Ceska Fotbalova Liga - Séc

Ceska Fotbalova Liga - Séc

21:30 - 10/05

Frydlant

2 - 3

TJ Tatran Bohunice

22:00 - 10/05

Sardice

3 - 1

Hlucin

22:30 - 10/05

Domazlice

2 - 1

Taborsko Akademie

22:59 - 10/05

Sokol Hostoun

1 - 2

Bohemians1905 B

22:59 - 10/05

FK Kraluv Dvur

1 - 1

Dukla Praha B

15:15 - 11/05

Trinec

5 - 2

Hranice KUNZ

15:15 - 11/05

Jablonec B

0 - 0

Ceska Lipa

15:15 - 11/05

Loko Vltavin

4 - 0

Karlovy Vary Dvory

15:30 - 11/05

FK Kolin

5 - 0

Slovan Liberec II

15:30 - 11/05

Ceske Budejovice B

1 - 3

Preddie J

Bosnia erzegovina 1st League

Bosnia erzegovina 1st League

22:00 - 10/05

BSK Banja Luka

1 - 2

Slavija Sarajevo

Slovakia 2. Liga

Slovakia 2. Liga

22:00 - 10/05

KFC Komarno

1 - 2

FC Artmedia Petrzalka

22:00 - 10/05

Tatran LM

1 - 0

Humenne

22:00 - 10/05

TJ Spartak Myjava

1 - 1

STK Samorin

22:00 - 10/05

Sokol Dolna Zdana

0 - 3

MSK Puchov

22:00 - 10/05

Tatran Presov

3 - 0

Dolny Kubin

22:00 - 10/05

Slovan Bratislava B

2 - 0

Povazska Bystrica

22:00 - 10/05

MSK Zilina B

0 - 1

Slavoj Trebisov

22:00 - 10/05

Spisska Nova Ves

3 - 0

OFK Malzenice

VĐQG Jordan

VĐQG Jordan

22:00 - 10/05

Ramtha Club

1 - 1

Al Wihdat Amman

22:00 - 10/05

Sahab SC

2 - 1

Maan

00:45 - 11/05

Al Faisaly

5 - 1

Moghayer Al Sarhan

Croatia 3.Division

Croatia 3.Division

22:00 - 10/05

NK Opatija

1 - 0

Karlovac

22:30 - 10/05

Hrvatski dragovoljac

2 - 0

NK Grobnican

22:30 - 10/05

Kustosija

4 - 2

Jadran Porec

Poland Division 4

Poland Division 4

22:00 - 10/05

MKS Swit

3 - 1

Lechia Tomaszow Mazowiecki

22:30 - 10/05

Cartusia

0 - 0

KTS-K Luzino

22:59 - 10/05

Bron Radom

1 - 1

Pogon Grodzisk

00:00 - 11/05

KS Mieszko Gniezno

1 - 1

Nielba Wagrowiec

00:00 - 11/05

Zawisza Bydgoszcz SA

1 - 2

Sokol Kleczew

00:45 - 11/05

KS Wiazownica

2 - 1

Karpaty Krosno

00:57 - 11/05

Podlasie Biala Podlaska

0 - 3

Star Starachowice

16:00 - 11/05

Jaguar Gdansk

2 - 1

Powisle Dzierzgon

Romania - Liga 3 Seria

Romania - Liga 3 Seria

22:00 - 10/05

Ghiroda SI Giarmata VII

4 - 3

ACSO Filiasi

VĐQG Latvia

VĐQG Latvia

22:00 - 10/05

Rigas Futbola skola

4 - 1

FK Liepaja

00:00 - 11/05

Riga FC

1 - 1

FK Valmiera

VĐQG Azerbaijan

VĐQG Azerbaijan

22:00 - 10/05

FC Neftci Baku

5 - 1

FK Kapaz Ganca

VĐQG Phần Lan

VĐQG Phần Lan

22:10 - 10/05

KuPs

2 - 1

Vaasa VPS

Hạng 4 Phần Lan

Hạng 4 Phần Lan

22:30 - 10/05

LAUTP

0 - 1

MP II

22:30 - 10/05

MaPS Masku

1 - 2

Peimari United

22:59 - 10/05

MPS Helsinki

2 - 1

HyPS Hyvinkaa

22:59 - 10/05

Komeetat

1 - 0

KeuPa

22:59 - 10/05

PeKa

11 - 0

LaPa

22:59 - 10/05

LPK

1 - 1

ViPa

22:59 - 10/05

Pato

1 - 2

NOPS

23:15 - 10/05

Ponnistus

3 - 0

PPJ/Lauttasaari

23:30 - 10/05

SalPa II

0 - 1

PIF Parainen

23:45 - 10/05

Zulimanit

3 - 3

PK-37 Iisalmi

00:00 - 11/05

ACE

6 - 1

TP-49

00:15 - 11/05

LJS

1 - 4

FC Kirkkonummi

00:15 - 11/05

PPJ/Ruoholahti

1 - 1

FC Espoo

00:15 - 11/05

EsPa

5 - 0

ToTe

00:15 - 11/05

AFC Keltik

1 - 4

Kings

Niger Super League

Niger Super League

22:30 - 10/05

Renaissance CB

1 - 2

Tagour PC

Algeria U21 Cup

Algeria U21 Cup

22:30 - 10/05

ES Setif U21

1 - 1

JS Kabylie U21

Peru Campeonato Nacional Women

Peru Campeonato Nacional Women

22:30 - 10/05

AD Cantolao W

2 - 2

Biavo FC (W)

03:30 - 11/05

Carlos Mannucci W

2 - 1

FBC Melgar (W)

08:30 - 11/05

U. de Deportes (w)

0 - 0

Alianza Lima W

Oman Sultan Cup

Oman Sultan Cup

22:30 - 10/05

Al-Nahda

0 - 2

Dhufar

Djibouti Premier League

Djibouti Premier League

22:40 - 10/05

Garde Republicaine SIAF

1 - 4

Arta Solar FC

Qatar U21 League

Qatar U21 League

22:45 - 10/05

Muaither SC U21

0 - 1

Al-Sadd SC U21

22:45 - 10/05

Qatar SC Doha U21

2 - 4

Al Markhiya U21

Estonia Womens Meistri Liiga

Estonia Womens Meistri Liiga

22:59 - 10/05

JK Tabasalu (w)

1 - 1

FC Flora Tallinn (w)

16:30 - 11/05

Tammeka Tartu (w)

3 - 1

Tallinna FC Ararat (W)

VĐQG Algerian Ligue

VĐQG Algerian Ligue

22:59 - 10/05

USM Alger

2 - 1

El Bayadh

00:00 - 11/05

ES Setif

3 - 0

Union Sportive Souf

VĐQG Ba Lan

VĐQG Ba Lan

22:59 - 10/05

Piast Gliwice

4 - 0

LKS Lodz

01:30 - 11/05

Slask Wroclaw

4 - 0

Cracovia Krakow

Croatia U19 League

Croatia U19 League

22:59 - 10/05

Hajduk Split U19

4 - 0

Sesvete U19

15:00 - 11/05

HNK Gorica U19

1 - 2

NK Varazdin U19

15:00 - 11/05

NK Rudes U19

3 - 3

Mladost Zdralovi U19

15:00 - 11/05

NK Istra 1961 U19

5 - 0

ZNK Osijek U19

16:00 - 11/05

Kustosija U19

2 - 1

Rijeka U19

Hạng 2 Lithuania

Hạng 2 Lithuania

22:59 - 10/05

FK Neptunas Klaipeda

0 - 1

Babrungas

Na Uy Toppserien Nữ

Na Uy Toppserien Nữ

22:59 - 10/05

Valerenga (w)

1 - 0

LSK Kvinner (w)

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

22:59 - 10/05

FC Rosengard (w)

3 - 0

Djurgardens (w)

Hạng 2 Slovenia

Hạng 2 Slovenia

22:59 - 10/05

Krka

1 - 0

NK Bilje

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

22:59 - 10/05

SC Red Star Penzing

0 - 2

SC Mannsworth

23:30 - 10/05

SV Schwechat

4 - 2

ASV 13 Vienna

00:00 - 11/05

SK Furstenfeld

4 - 5

SV Frauental

00:00 - 11/05

SV Tillmitsch

1 - 2

UFC Fehring

00:00 - 11/05

USV Fliesen Klampfer Gabersdorf

0 - 2

SC Unterpremstatten

00:30 - 11/05

SC Bad Sauerbrunn

3 - 4

SV Leithaprodersdorf

00:30 - 11/05

ASK Marz

1 - 3

ASV Siegendorf

00:30 - 11/05

Zwettl SC

2 - 2

SC Ortmann

16:20 - 11/05

OTSU Hallein

3 - 0

SC Golling

Division 1 Ba Lan

Division 1 Ba Lan

22:59 - 10/05

Motor Lublin

3 - 3

Znicz Pruszkow

01:30 - 11/05

GKS Tychy

2 - 3

GKS Katowice

Ngoại Hạng Belarus

Ngoại Hạng Belarus

22:59 - 10/05

FK Vitebsk

0 - 1

Smorgon FC

01:00 - 11/05

Dnepr Mogilev

1 - 1

FC Minsk

VĐQG Croatia

VĐQG Croatia

22:59 - 10/05

HNK Gorica

2 - 1

Rudes

Hạng 2 Áo

Hạng 2 Áo

23:10 - 10/05

Flyeralarm Admira

2 - 0

Leoben

23:10 - 10/05

SC Bregenz

0 - 2

SV Stripfing Weiden

23:10 - 10/05

FC Liefering

0 - 1

First Wien 1894

01:30 - 11/05

St.Polten

0 - 4

SV Ried

Gambia GFA League

Gambia GFA League

23:30 - 10/05

WAA Banjul

1 - 0

Brikama United

23:30 - 10/05

Marimoo

0 - 0

Fortune FC

23:30 - 10/05

Samger FC

0 - 2

Wallidan FC

Spanish Ladies Premier League

Spanish Ladies Premier League

23:30 - 10/05

Villarreal (w)

1 - 1

Eibar (w)

01:30 - 11/05

Barcelona (w)

7 - 0

Athletic Club Bibao (w)

Denmark - 4.Liga

Denmark - 4.Liga

23:30 - 10/05

Karlslunde IF

0 - 2

Gorslev IF

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

23:30 - 10/05

Oldenburg

2 - 0

St Pauli II

00:00 - 11/05

SV Lippstadt

0 - 0

SC Paderborn 07 II

00:00 - 11/05

FC Memmingen

0 - 3

Wacker Burghausen

00:00 - 11/05

SpVgg Bayreuth

0 - 0

Nurnberg (Youth)

00:30 - 11/05

Rot-Weiss Oberhausen

5 - 2

Wegberg-Beeck

00:30 - 11/05

SSVg Velbert

3 - 1

Wiedenbruck

Đức Bundesliga Nữ

Đức Bundesliga Nữ

23:30 - 10/05

RB Leipzig (w)

3 - 0

Hoffenheim (w)

Germany Youth U19 League

Germany Youth U19 League

23:30 - 10/05

FSV Mainz 05 U19

2 - 3

Hoffenheim U19

16:00 - 11/05

Eintracht Frankfurt U19

1 - 1

TSV 1860 Munchen U19

16:00 - 11/05

SV Sandhausen U19

2 - 4

Kaiserslautern U19

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

00:00 - 11/05

Nosaby IF

1 - 2

FBK Balkan

00:00 - 11/05

Hassleholms IF

4 - 1

IFK Karlshamn

00:00 - 11/05

Landvetter IS

5 - 1

Jonsereds IF

00:00 - 11/05

Ockero

1 - 3

Lindome GIF

00:30 - 11/05

Karlskrona AIF

2 - 0

IFK Hassleholm

00:30 - 11/05

FC Nacka Iliria

1 - 4

Nykopings BIS

00:30 - 11/05

Kungsangens IF

0 - 2

IFK Osterakers Fk

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

00:00 - 11/05

SC Eltersdorf

4 - 0

Feucht SC

00:15 - 11/05

SC Concordia

1 - 3

FC Türkiye

00:30 - 11/05

Wadegesi Heim

2 - 0

Baumholder

00:30 - 11/05

FC Suderelbe

3 - 0

ETSV Hamburg

00:30 - 11/05

Bonner sc

2 - 2

Borussia Freialdenhoven

00:30 - 11/05

Kirchheimer SC

1 - 1

VfR Garching

01:00 - 11/05

SC Union Nettetal

1 - 5

VfB Hilden

Đan Mạch Division 3A

Đan Mạch Division 3A

00:00 - 11/05

BK Frem

1 - 0

Holbaek

Hạng 3 Áo

Hạng 3 Áo

00:00 - 11/05

SC Mannsdorf

3 - 1

Favoritner AC

00:00 - 11/05

ASK Voitsberg

3 - 2

Allerheiligen

00:00 - 11/05

SC Gleisdorf

0 - 2

Union Gurten

00:00 - 11/05

LASK (Youth)

2 - 2

SC Weiz

00:00 - 11/05

SK Vorwarts Steyr

2 - 2

Deutschlandsberger SC

00:00 - 11/05

SC Schwaz

3 - 2

SPG Motz/Silz

00:30 - 11/05

Rapid Vienna (Youth)

4 - 0

Mauerwerk

00:30 - 11/05

Ardagger

0 - 2

SR Donaufeld Wien

00:30 - 11/05

Austria Wien (Youth)

0 - 1

Andelsbuch

00:30 - 11/05

Traiskirchen

2 - 2

Kremser

00:30 - 11/05

Wiener SC

2 - 1

Team Wiener Linien

Hạng 2 Bồ Đào Nha

Hạng 2 Bồ Đào Nha

00:00 - 11/05

CF Os Belenenses

2 - 3

Benfica B

Hạng Nhất Đan Mạch

Hạng Nhất Đan Mạch

00:00 - 11/05

B93 Copenhagen

7 - 1

HB Koge

00:00 - 11/05

Hillerod Fodbold

3 - 2

Helsingor

00:00 - 11/05

AC Horsens

1 - 0

Naestved

Hạng Nhất Thụy Điển

Hạng Nhất Thụy Điển

00:00 - 11/05

Osters IF

3 - 0

IK Oddevold

Hạng 3 Đức

Hạng 3 Đức

00:00 - 11/05

Rot-Weiss Essen

0 - 1

TSV 1860 Munchen

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

00:15 - 11/05

Soneja

2 - 2

Elche CF Ilicitano

00:30 - 11/05

CD Rincon

1 - 0

Motril

00:50 - 11/05

CD Tarancon

2 - 2

Albacete B

01:00 - 11/05

Atletico Pueblonuevo

2 - 2

CD Don Alvaro

01:00 - 11/05

CD Algar

4 - 3

CD Plus Ultra

03:00 - 11/05

Villa Santa Brigida

3 - 3

UD Tamaraceite

15:00 - 11/05

Murcia B

2 - 4

Deportiva Minera

17:00 - 11/05

Villarreal C

1 - 0

Athletic Torrellano

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

00:30 - 11/05

FC Muhlhausen 1927

3 - 2

VfB Eppingen

 VĐQG Nam Phi

VĐQG Nam Phi

00:30 - 11/05

Supersport Utd

0 - 0

Cape Town Spurs

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

00:30 - 11/05

TSV Rudow

1 - 0

Frohnauer SC

00:30 - 11/05

Berlin Turkspor

5 - 2

FC Wilmersdorf

VĐQG Romania

VĐQG Romania

00:30 - 11/05

OSK Sepsi

3 - 2

Rapid Bucuresti

Brazil Campeonato Paulista Youth

Brazil Campeonato Paulista Youth

00:50 - 11/05

Joseense SP Youth

5 - 4

Taubate (Youth)

01:00 - 11/05

Portuguesa (Youth)

1 - 4

Ibrachina Youth

01:00 - 11/05

Vital Ibiuna SP Youth

1 - 2

Audax Rio RJ U20

01:00 - 11/05

Velo Clube Youth

1 - 0

Ferroviaria SP (Youth)

01:00 - 11/05

Uniao Sao Joao (Youth)

1 - 0

Rio Branco EC/SP Youth

01:00 - 11/05

Uniao Mogi Youth

0 - 1

Uniao Suzano Youth

01:00 - 11/05

Tupa SP Youth

1 - 2

Gremio Prudente SP (Youth)

01:00 - 11/05

CA Taquaritinga SP U20

0 - 3

Rio Claro (Youth)

01:00 - 11/05

Tanabi SP (Youth)

2 - 1

Rio Preto (Youth)

01:00 - 11/05

SKA Brasil Youth

2 - 1

Capivariano U20

01:00 - 11/05

Sfera Youth

2 - 1

Desportivo U20

01:00 - 11/05

Sertaozinho -SP (Youth)

0 - 2

Inter Bebedouro SP Youth

01:00 - 11/05

SC Aguai SP Youth

0 - 1

Brasilis FC U20

01:00 - 11/05

Sao Carlos (Youth)

0 - 4

XV de Jau (Youth)

01:00 - 11/05

Sao Bento SP (Youth)

2 - 1

Comercial FC Tiete U20

01:00 - 11/05

Presidente Prudente SP Youth

2 - 1

Vocem SP Youth

01:00 - 11/05

Porto Ferreira SP Youth

0 - 2

Ponte Preta (Youth)

01:00 - 11/05

Aster Brasil Youth

1 - 0

Agua Santa U20

01:00 - 11/05

Independente SP Youth

0 - 3

Piracicaba (Youth)

01:00 - 11/05

(Bandeirante SP Youth

1 - 1

Botafogo-SP (Youth)

01:00 - 11/05

Comercial FC U20

2 - 2

Francana Youth

01:00 - 11/05

Cosmopolitano SP Youth

1 - 2

Inter de Limeira (Youth)

01:00 - 11/05

Elosport SP Youth

2 - 6

Ituano (Youth)

01:00 - 11/05

Fernando Boris U20

0 - 2

Mirassol FC Youth

01:00 - 11/05

Gremio Osasco Youth

2 - 2

OSTO youth team

01:00 - 11/05

Itapirense Youth

2 - 1

CA Guacuano U20

01:00 - 11/05

Pinda Ferrov SP Youth

0 - 2

Sao Jose AP (Youth)

01:00 - 11/05

Juventus-AC (Youth)

0 - 1

Sao Caetano (Youth)

01:00 - 11/05

Mauaense SP Youth

1 - 1

Jabaquara SP U20

01:00 - 11/05

CA Metropolitano U20

0 - 3

Guarani SP (Youth)

01:00 - 11/05

Nacional AC SP (Youth)

1 - 0

Flamengo-SP (Youth)

01:00 - 11/05

Olimpia SP U20

2 - 3

Jose Bonifacio SP Youth

01:00 - 11/05

Portuguesa Santista U20

2 - 3

Maua SP Youth

01:00 - 11/05

Marilia/SP U20

3 - 4

G. Novorizontin (Youth)

The women\'s league of Argentina

The women\'s league of Argentina

01:00 - 11/05

Newells Old Boys (W)

2 - 0

Banfield (W)

01:00 - 11/05

River Plate (w)

3 - 1

CA Independiente (w)

Iceland Division 1

Iceland Division 1

01:00 - 11/05

IBV Vestmannaeyjar

4 - 2

Throttur Reykjavik

01:00 - 11/05

Fjolnir

1 - 0

Leiknir Reykjavik

02:15 - 11/05

Grotta Seltjarnarnes

1 - 0

Keflavik

02:15 - 11/05

Grindavik

1 - 1

IR Reykjavik

Futsal Division De Honor - Tây Ban Nha

Futsal Division De Honor - Tây Ban Nha

01:00 - 11/05

Peniscola Futsal

7 - 2

Xota Navarra Futsal

Uruguay Segunda

Uruguay Segunda

01:00 - 11/05

CA Juventud

1 - 1

Rentistas

05:00 - 11/05

Plaza Colonia

1 - 0

CA Atenas

Hạng 2 Hà Lan

Hạng 2 Hà Lan

01:00 - 11/05

SC Cambuur

1 - 1

Helmond Sport

01:00 - 11/05

ADO Den Haag

2 - 3

Jong PSV

01:00 - 11/05

FC Eindhoven

2 - 0

Den Bosch

01:00 - 11/05

Emmen

2 - 1

De Graafschap

01:00 - 11/05

Groningen

2 - 0

Roda JC

01:00 - 11/05

Jong Ajax (Youth)

1 - 4

AZ Alkmaar (Youth)

01:00 - 11/05

FC Utrecht (Youth)

1 - 1

Dordrecht

01:00 - 11/05

MVV Maastricht

2 - 0

VVV Venlo

01:00 - 11/05

FC Oss

1 - 1

NAC Breda

01:00 - 11/05

Willem II

3 - 2

SC Telstar

VĐQG Bosnia & Herzegovina

VĐQG Bosnia & Herzegovina

01:00 - 11/05

Sarajevo

2 - 1

FK Zvijezda 09

2.Liga Thụy Sỹ

2.Liga Thụy Sỹ

01:15 - 11/05

Concordia

1 - 2

FC Dietikon

VĐQG Hungary

VĐQG Hungary

01:15 - 11/05

Ujpesti

0 - 3

Kecskemeti TE

Argentina Primera C

Argentina Primera C

01:30 - 11/05

Claypole

4 - 1

El Porvenir

Hạng 2 Ý

Hạng 2 Ý

01:30 - 11/05

Ascoli

2 - 1

Pisa

01:30 - 11/05

Catanzaro

1 - 3

Sampdoria

01:30 - 11/05

Como

1 - 1

Cosenza Calcio 1914

01:30 - 11/05

Cremonese

3 - 0

Cittadella

01:30 - 11/05

Feralpisalo

0 - 1

Ternana

01:30 - 11/05

Lecco

2 - 3

Modena

01:30 - 11/05

A.C. Reggiana 1919

1 - 1

Parma

01:30 - 11/05

Spezia

2 - 1

Venezia

01:30 - 11/05

SudTirol

0 - 1

Palermo

01:30 - 11/05

Bari

2 - 0

Brescia

Argentine Torneo A

Argentine Torneo A

01:30 - 11/05

Deportivo Camioneros

0 - 0

Gutierrez

07:00 - 11/05

Sarmiento Resistencia

3 - 1

Boca Unidos

Scotland SWPL 1 Nữ

Scotland SWPL 1 Nữ

01:30 - 11/05

Hibernian (w)

2 - 0

Hearts (w)

Bỉ National Division 1

Bỉ National Division 1

01:30 - 11/05

Olympic Charleroi

4 - 1

Sint-Eloois-Winkel

Division 2 Ba Lan

Division 2 Ba Lan

01:30 - 11/05

Stal Stalowa Wola

3 - 1

Skra Czestochowa

Ireland Division 1

Ireland Division 1

01:45 - 11/05

Athlone Town

2 - 1

Bray Wanderers

01:45 - 11/05

Cobh Ramblers

0 - 3

Cork City

01:45 - 11/05

Finn Harps

3 - 2

Longford Town

01:45 - 11/05

Kerry FC

1 - 2

UC Dublin

01:45 - 11/05

Treaty United

2 - 2

Wexford (Youth)

Hạng 2 Scotland

Hạng 2 Scotland

01:45 - 11/05

Partick Thistle

2 - 1

Airdrie United

VĐQG Ireland

VĐQG Ireland

01:45 - 11/05

Derry City

1 - 0

Bohemians

01:45 - 11/05

Galway United

0 - 0

Sligo Rovers

01:45 - 11/05

Shelbourne

1 - 1

Drogheda United

01:45 - 11/05

Waterford United

4 - 1

Dundalk

01:45 - 11/05

Shamrock Rovers

2 - 2

St. Patricks Athletic

Hạng 2 Pháp

Hạng 2 Pháp

01:45 - 11/05

Ajaccio

1 - 2

Grenoble

01:45 - 11/05

Amiens

0 - 0

AJ Auxerre

01:45 - 11/05

Concarneau

4 - 2

Bordeaux

01:45 - 11/05

USL Dunkerque

2 - 2

Caen

01:45 - 11/05

Stade Laval

1 - 2

Troyes

01:45 - 11/05

Paris FC

2 - 1

Guingamp

01:45 - 11/05

Pau FC

1 - 2

Bastia

01:45 - 11/05

Annecy

1 - 2

Angers

01:45 - 11/05

Saint Etienne

1 - 1

Rodez Aveyron

01:45 - 11/05

Valenciennes

2 - 1

Quevilly

VĐQG Xứ Wales

VĐQG Xứ Wales

01:45 - 11/05

Caernarfon

2 - 0

UWIC Inter Cardiff

Premiership Nữ Bắc Ireland

Premiership Nữ Bắc Ireland

01:50 - 11/05

Cliftonville LFC (w)

5 - 0

Derry City (w)

02:00 - 11/05

Lisburn (w)

0 - 7

Linfield (w)

02:00 - 11/05

Crusaders Strikers (w)

5 - 1

Mid Ulster (w)

Hạng 3 Pháp

Hạng 3 Pháp

02:00 - 11/05

Nimes

4 - 2

Sochaux

02:00 - 11/05

Cholet So

0 - 2

Avranches

02:00 - 11/05

Dijon

3 - 2

Martigues

02:00 - 11/05

Epinal

1 - 2

Villefranche

02:00 - 11/05

Marignane Gignac

2 - 0

FC Rouen

02:00 - 11/05

Nancy

1 - 3

Chateauroux

02:00 - 11/05

Chamois Niortais

2 - 0

Le Mans

02:00 - 11/05

Orleans US 45

2 - 1

Red Star FC 93

02:00 - 11/05

Versailles 78

0 - 1

Chasselay M.D. Azergues

Hạng 4 Anh

Hạng 4 Anh

02:00 - 11/05

Doncaster Rovers

0 - 2

Crewe Alexandra

Ecuador Primera Women

Ecuador Primera Women

02:00 - 11/05

Dragonas IDV (W)

4 - 0

Deportivo Ibarra (W)

Gibraltar Premier Division

Gibraltar Premier Division

02:00 - 11/05

St Joseph's FC

1 - 1

Lincoln Red Imps FC

VĐQG Iceland

VĐQG Iceland

02:15 - 11/05

Stjarnan Gardabaer

1 - 1

Fram Reykjavik

Iceland 3 Deild

Iceland 3 Deild

02:15 - 11/05

UMF Vidir

0 - 2

Kari Akranes

03:00 - 11/05

Ellidi

3 - 5

IH Hafnarfjordur

04:00 - 11/05

Hviti Riddarinn

1 - 4

Augnablik Kopavogur

VĐQG Peru

VĐQG Peru

02:30 - 11/05

Union Comercio

2 - 2

AD Tarma

Mauritania Division 1

Mauritania Division 1

02:50 - 11/05

AS Garde Nationale

0 - 0

AS Douanes Nouakchott

Spain Regional League

Spain Regional League

03:00 - 11/05

UD San Luis

1 - 1

CD Verdellada

Brazil Campeonato Roraimense

Brazil Campeonato Roraimense

03:10 - 11/05

AE Real

2 - 1

Rio Negro RR

05:10 - 11/05

GA Sampaio

6 - 0

Roraima

Columbia women\'s League

Columbia women\'s League

03:30 - 11/05

Inter Palmira (W)

0 - 0

Millonarios (w)

Chile Primera D

Chile Primera D

04:00 - 11/05

Santiago City

5 - 2

Deportes Quillon

06:00 - 11/05

Concon National

2 - 1

General VelAsquez

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

04:00 - 11/05

International Miami B

1 - 2

Chattanooga

07:00 - 11/05

Huntsville City

0 - 1

Toronto FC II

09:30 - 11/05

Portland Timbers (R)

4 - 1

Tacoma Defiance

Paraguay Women League

Paraguay Women League

04:10 - 11/05

2 de Mayo (W)

1 - 1

Sportivo Trinidense (W)

06:30 - 11/05

Sportivo Limpeno (w)

4 - 0

General Caballero JLM (W)

Hạng 2 Paraguay

Hạng 2 Paraguay

04:15 - 11/05

Guairena

1 - 1

Martin Ledesma

06:30 - 11/05

Rubio nu

0 - 3

Club Fernando de la Mora

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

05:00 - 11/05

2 de Mayo PJC

3 - 1

Tacuary

07:30 - 11/05

Libertad

4 - 1

Sol de America

Brazil Serie B

Brazil Serie B

05:00 - 11/05

Gremio Novorizontin

0 - 3

Ceara

07:30 - 11/05

CRB AL

2 - 0

Chapecoense SC

07:30 - 11/05

Goias

2 - 0

Ituano SP

Panama Liga Prom

Panama Liga Prom

05:00 - 11/05

Aguilas UP

1 - 0

Panama City FC

Dominican Republic Liga

Dominican Republic Liga

05:30 - 11/05

Point Michel FC

3 - 3

Dublanc FC

Brazil Mineiluo group B League

Brazil Mineiluo group B League

05:30 - 11/05

Democrata SL/MG

4 - 0

Tupi Juiz de Fora MG

Ngoại Hạng Canada

Ngoại Hạng Canada

06:00 - 11/05

York 9 FC

3 - 1

Valour

USL Championship Mỹ

USL Championship Mỹ

06:00 - 11/05

Loudoun United

0 - 2

El Paso Locomotive FC

Hạng 2 Chile

Hạng 2 Chile

06:00 - 11/05

Union San Felipe

2 - 2

Santiago Morning

VĐQG Uruguay

VĐQG Uruguay

06:00 - 11/05

Nacional Montevideo

1 - 4

Centro Atletico Fenix

USA USL League Two

USA USL League Two

06:00 - 11/05

Louisiana Krewe FC

3 - 1

Blue Goose SC

Argentina Primera B

Argentina Primera B

06:05 - 11/05

Excursionistas

2 - 0

Canuelas FC

USA National Premier Soccer League

USA National Premier Soccer League

06:10 - 11/05

Apotheos

2 - 1

865 Alliance

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

06:10 - 11/05

Temperley

2 - 0

CA Mitre

Brazil Brasileiro A2 Nữ

Brazil Brasileiro A2 Nữ

06:15 - 11/05

Oratorio AP (w)

3 - 0

Trem AP (W)

VĐQG Ecuador

VĐQG Ecuador

07:00 - 11/05

Deportivo Cuenca

2 - 1

Cumbaya FC

VĐQG Bolivia

VĐQG Bolivia

07:00 - 11/05

Real Tomayapo

2 - 0

San Jose de Oruro

NWSL Nữ Mỹ

NWSL Nữ Mỹ

07:10 - 11/05

Racing Louisville (W)

1 - 2

Washington Spirit (W)

Costa Rica Primera Division Women

Costa Rica Primera Division Women

08:00 - 11/05

Dimas Escazu (w)

2 - 0

Sporting San Jose (w)

Australia Tasmania Super League Women

Australia Tasmania Super League Women

09:00 - 11/05

Riverside Olympic (w)

2 - 2

Taroona (w)

09:15 - 11/05

Kingborough Lions (w)

4 - 3

Launceston United (w)

09:15 - 11/05

Devonport Strikers (w)

2 - 2

Glenorchy Knights (w)

Australia NPL Victoria U23

Australia NPL Victoria U23

09:00 - 11/05

Avondale U23

1 - 1

Port Melbourne U23

09:30 - 11/05

Moreland City U23

3 - 0

Dandenong Thunder U23

09:45 - 11/05

Manningham United Blues U23

0 - 3

Altona Magic U23

13:15 - 11/05

Hume City U23

0 - 0

Oakleigh Cannons U23

Central Premier League

Central Premier League

09:30 - 11/05

Waterside Karori

2 - 1

Island Bay United

09:30 - 11/05

Stop Out

1 - 1

Wellington Phoenix 2

10:45 - 11/05

Wellington Olympic

3 - 0

Miramar Rangers

11:00 - 11/05

North Wellington AFC

1 - 5

Western Suburbs

FFSA SLR

FFSA SLR

09:45 - 11/05

West Torrens Birkalla B

5 - 1

Fulham FC (R)

09:45 - 11/05

Salisbury Utd (R)

3 - 0

Playford (R)

10:00 - 11/05

Adelaide Raiders SC (R)

2 - 0

Modbury Jets (R)

10:15 - 11/05

Adelaide Comets (R)

2 - 6

Croydon Kings Reserve

10:15 - 11/05

Adelaide City (R)

3 - 1

N.E Metro Stars (R)

10:15 - 11/05

Campbelltown (R)

2 - 0

Para Hills (R)

10:15 - 11/05

Cumberland Utđ (R)

3 - 0

Adelaide Victory (R)

10:15 - 11/05

Western Strikers (R)

0 - 5

Sturt Lions (R)

14:15 - 11/05

Adelaide Cobras (R)

1 - 1

Adelaide Blue Eagles (R)

Australia Brisbane Capital League 2

Australia Brisbane Capital League 2

10:00 - 11/05

Woden Weston FC

2 - 1

Canberra White Eagles

11:15 - 11/05

Wagga City Wanderers

4 - 1

Brindabella Blues FC

12:00 - 11/05

Queanbeyan City

1 - 2

Anu FC

13:15 - 11/05

Belconnen United

4 - 0

Canberra Juventus

Australia Capital Territory Premier League Women

Australia Capital Territory Premier League Women

10:45 - 11/05

Belconnen United (w)

2 - 0

Canberra Olympic(w)

Hạng 2 Nữ Nhật Bản

Hạng 2 Nữ Nhật Bản

11:00 - 11/05

Diavorosso Hiroshima (W)

0 - 1

Veertien Mie (W)

11:00 - 11/05

Fukuoka AN (w)

0 - 2

SEISA OSA Rheia (W)

11:00 - 11/05

Diosa Izumo (W)

1 - 0

Kibi Uni (w)

12:00 - 11/05

JFA Academy Fukushima (w)

2 - 1

Yamato Sylphid (w)

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

11:00 - 11/05

Ehime FC (w)

2 - 0

AS Harima ALBION (w)

11:00 - 11/05

Speranza Takatsuki(w)

1 - 2

IGA Kunoichi (w)

11:00 - 11/05

Nittaidai (w)

1 - 5

Shizuoka Sangyo (w)

12:00 - 11/05

Orca Kamogawa FC (w)

0 - 0

Yokohama FC (w)

Australia Tasmania NPL U21 League

Australia Tasmania NPL U21 League

11:15 - 11/05

Riverside Olympic U21

3 - 0

Clarence Zebras FC U21

11:30 - 11/05

Kingborough Lions U21

3 - 3

Launceston City U21

NPL Tasmania Úc

NPL Tasmania Úc

11:30 - 11/05

Devonport City

1 - 1

Glenorchy Knights FC

13:30 - 11/05

Riverside Olympic

1 - 2

Hobart Zebras

13:45 - 11/05

Kingborough Lions

5 - 0

Launceston United

13:45 - 11/05

Launceston City

1 - 2

South Hobart

K3 League Hàn Quốc

K3 League Hàn Quốc

12:00 - 11/05

Siheung City

0 - 2

Gangneung City

12:00 - 11/05

Chuncheon Citizen

3 - 2

Gyeongju KHNP

Australia New South Wales Super League

Australia New South Wales Super League

12:00 - 11/05

Bulls Academy

7 - 1

Mt Druitt Town Rangers

13:30 - 11/05

Hakoah Sydney FC

2 - 1

Northern Tigers

15:00 - 11/05

University NSW

1 - 3

Bonnyrigg White Eagles

16:00 - 11/05

Dulwich Hill SC

0 - 2

Canterbury Bankstown FC

16:00 - 11/05

Bankstown City Lions

2 - 1

Blacktown Spartans

16:10 - 11/05

Macarthur Rams

1 - 2

Inter Lions

Japanese WE League

Japanese WE League

12:00 - 11/05

AS Elfen Sayama (w)

1 - 2

NTV Beleza (w)

12:00 - 11/05

Hiroshima Sanfrecce (W)

0 - 2

Omiya Ardija (W)

Premier League Nữ - Australia

Premier League Nữ - Australia

12:00 - 11/05

Essendon Royals (W)

1 - 0

Brunswick Juventus (W)

12:00 - 11/05

FC Bulleen Lions (w)

7 - 0

Bentleigh Greens W

12:00 - 11/05

Alamein (w)

1 - 3

Preston Lions (w)

13:00 - 11/05

South Melbourne (w)

3 - 1

Calder United SC (w)

Hạng 2 Nhật Bản

Hạng 2 Nhật Bản

12:00 - 11/05

Shimizu S-Pulse

4 - 0

Kagoshima United

12:00 - 11/05

Vegalta Sendai

2 - 1

Thespa Kusatsu

NPL ACT Úc

NPL ACT Úc

12:00 - 11/05

Canberra Olympic

1 - 4

Canberra FC

12:20 - 11/05

Yoogali SC

0 - 4

Cooma Tigers

14:45 - 11/05

Monaro Panthers

1 - 1

Tuggeranong United

Korea League 4

Korea League 4

12:00 - 11/05

Geoje Citizen

3 - 1

Jinju Citizen

12:00 - 11/05

Sejong Vanesse FC

0 - 2

Jeonbuk Hyundai II

12:00 - 11/05

Pyeongtaek Citizen

2 - 3

Jeonju Citizen FC

Australia Capital Territory U23 League

Australia Capital Territory U23 League

12:30 - 11/05

Monaro Panthers U23

3 - 2

Tuggeranong United U23

Kenya League Women

Kenya League Women

13:00 - 11/05

Zetech Sparks FC (W)

2 - 2

KSL FC (W)

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

13:30 - 11/05

Fremantle City

1 - 4

Sorrento F.C.

13:30 - 11/05

Willip

0 - 3

Perth RedStar

13:30 - 11/05

Mandurah City

1 - 5

Olympic Kingsway SC

14:00 - 11/05

FC Ashfield

1 - 1

Inglewood United

14:00 - 11/05

Wanneroo City

2 - 7

Perth SC

14:00 - 11/05

Stirling Macedonia

1 - 0

Balcatta FC

16:00 - 11/05

Bayswater City

1 - 2

Western Knights

Đài Loan Mulan Football League Nữ

Đài Loan Mulan Football League Nữ

14:00 - 11/05

Taichung Blue Whale (w)

0 - 2

Kaohsiung Sunny Bank (w)

15:00 - 11/05

Taipei Xiongzan (w)

0 - 2

Hang Yuan FC (w)

Supreme Division Nữ Nga

Supreme Division Nữ Nga

14:00 - 11/05

Yenisey Krasnoyarsk (w)

0 - 3

Zenit St Petersburg (w)

15:30 - 11/05

Zvezda 2005 (w)

1 - 1

FK Rostov (w)

Hong Kong FA Cup

Hong Kong FA Cup

14:00 - 11/05

LeeMan

1 - 2

Sham Shui Po

NPL Queensland Úc

NPL Queensland Úc

14:00 - 11/05

Gold Coast Knights

4 - 1

Redlands United FC

14:00 - 11/05

Peninsula Power

0 - 0

Moreton Bay United

15:15 - 11/05

Brisbane Wolves

0 - 7

Queensland Lions SC

Hạng 2 Trung Quốc

Hạng 2 Trung Quốc

14:00 - 11/05

Dalian Kuncheng

0 - 0

Taian Tiankuang

14:30 - 11/05

Xi an Ronghai

0 - 2

Langfang City of Glory

15:00 - 11/05

Guangxi Hengchen Football Club

1 - 1

Shanghai Port B

16:00 - 11/05

Guangzhou Shadow Leopard

1 - 0

Yichun Grand Tiger

Trung Quốc Super League Nữ

Trung Quốc Super League Nữ

14:00 - 11/05

Beijing Beikong (w)

1 - 0

Yongchuan Chashan (W)

14:00 - 11/05

Guangdong Meizhou (w)

1 - 1

Wuhan Jianghan (w)

14:00 - 11/05

Zhejiang Hangzhou (w)

0 - 1

Shandong Ticai (w)

K League 2 Hàn Quốc

K League 2 Hàn Quốc

14:30 - 11/05

Busan I Park

2 - 3

Chungnam Asan

Philippines UFL

Philippines UFL

14:30 - 11/05

Loyola Meralco Sparks

8 - 0

Manila Montet

Israel Youth League

Israel Youth League

14:30 - 11/05

H. Kfar Saba U19

2 - 1

Hapoel Raanana U19

15:00 - 11/05

Ashdod MS U19

1 - 3

Hapoel Tel Aviv U19

16:00 - 11/05

Bnei Sakhnin U19

0 - 2

H. Beer Sheva U19

16:10 - 11/05

Maccabi Haifa U19

3 - 1

H. Ramat Hasharon U19

16:20 - 11/05

Maccabi Tel Aviv Shachar U19

1 - 1

H. Rishon Lezion U19

Hạng Nhất Trung Quốc

Hạng Nhất Trung Quốc

14:30 - 11/05

Jiangxi Liansheng FC

0 - 3

Dalian Chaoyue

South Africa Reserve League

South Africa Reserve League

14:30 - 11/05

M. Sundowns (R)

6 - 0

Swallows (R)

15:00 - 11/05

Richards Bay FC Res.

3 - 1

Cape Town Spurs Reserves

15:00 - 11/05

Sekhukhune Utd Res.

3 - 3

Royal AM Reserves

15:00 - 11/05

Amazulu Reserves

1 - 5

Supersport Utd (R)

15:00 - 11/05

Cape Town City (R)

1 - 0

Kaizer Chiefs (R)

15:00 - 11/05

Polokwane City (R)

2 - 1

Orlando Pirates (R)

16:30 - 11/05

Stellenbosch FC (R)

4 - 3

Golden Arrows (R)

Australia Queensland Premier League 2

Australia Queensland Premier League 2

15:00 - 11/05

Souths United

1 - 2

Taringa Rovers

15:00 - 11/05

Maroochydore Swans FC

5 - 3

Pine Hills

16:00 - 11/05

Holland Park Hawks FC

3 - 0

North Lakes United

Hungary U19 2nd Division

Hungary U19 2nd Division

15:00 - 11/05

Szombathelyi Haladas U19

7 - 0

NergihasaU19

Romania Liga 4

Romania Liga 4

15:00 - 11/05

CSO Teleajenul Valeni de Munte

0 - 0

CSO Boldesti Scaieni

Romania Liga 2

Romania Liga 2

15:00 - 11/05

ACS Dumbravita

1 - 1

Ceahlaul Piatra Neamt

15:00 - 11/05

Metaloglobus

1 - 1

Arges

15:00 - 11/05

Unirea Dej

1 - 0

Alexandria

15:00 - 11/05

Chindia Targoviste

3 - 0

CSM Slatina

15:00 - 11/05

Progresul Spartac

3 - 1

Tunari

15:00 - 11/05

CSA Steaua Bucuresti

2 - 0

Concordia Chiajna

16:00 - 11/05

FK Csikszereda

0 - 1

Gloria Buzau

16:00 - 11/05

CS Mioveni

3 - 1

Corvinul Hunedoara

16:00 - 11/05

FC Unirea 2004 Slobozia

0 - 0

ACS Viitorul Selimbar

Australia Northern NSW Women’s Premier League

Australia Northern NSW Women’s Premier League

15:00 - 11/05

Adamstown Rosebud (w)

2 - 5

Broadmeadow Magic (W)

Czech Group D League

Czech Group D League

15:15 - 11/05

Aritma Praha

4 - 0

FC Rokycany

15:15 - 11/05

SK Zdirec Nad Doubravou

0 - 0

MSK Breclav

15:15 - 11/05

SK Petrin Plzen

3 - 0

FK Horovicko

15:15 - 11/05

Spolana Neratovice

1 - 1

SK Cesky Brod

15:15 - 11/05

SK Kladno

3 - 0

Tachov

NSW Nữ Úc

NSW Nữ Úc

15:30 - 11/05

Northern Tigers FC (w)

3 - 2

Illawarra Stingrays (w)

Vietnam Women\'s League

Vietnam Women\'s League

16:00 - 11/05

Ho Chi Minh City B (w)

2 - 1

Son La (w)

16:00 - 11/05

TNG Thai Nguyen (w)

1 - 3

CLB TPHCM (w)

Kenya Premier League

Kenya Premier League

16:00 - 11/05

Bidco United

2 - 2

Kakamega Homeboyz

Italian Youth League B

Italian Youth League B

16:00 - 11/05

Sha LAN U19

1 - 5

Cesena U20

16:00 - 11/05

Ternana u20

2 - 3

Bari U19

U19 League Cộng hòa Séc

U19 League Cộng hòa Séc

16:00 - 11/05

Frydek-Mistek U19

1 - 0

Dukla Praha U19

16:00 - 11/05

Slavia Praha U19

4 - 3

Mlada Boleslav U19

16:00 - 11/05

Slovacko U19

3 - 0

Pardubice U19

Italy Campionato Primavera 4

Italy Campionato Primavera 4

16:00 - 11/05

Virtus Francavilla U19

0 - 1

Juve Stabia U19

Slovakia I Liga Women

Slovakia I Liga Women

16:00 - 11/05

MFK Ruzomberok (w)

5 - 2

Spartak Trnava (w)

16:00 - 11/05

Slovan Bratislava (w)

1 - 1

Banska Bystrica (w)

Primavera 1 - Italia

Primavera 1 - Italia

16:00 - 11/05

Cagliari U19

2 - 1

Genoa Youth

Netherlands U21 League (cup)

Netherlands U21 League (cup)

16:30 - 11/05

G.A Eagles (R)

2 - 1

PEC Zwolle U21

Estonia Teine Liiga

Estonia Teine Liiga

16:30 - 11/05

Viljandi Tulevik

1 - 3

Johvi FC Lokomotiv

16:30 - 11/05

Nomme JK Kalju II

0 - 1

Tallinna JK Legion

Ngoại Hạng Shillong

Ngoại Hạng Shillong

16:30 - 11/05

Rangdajied United

0 - 1

Mawlai SC

Hạng 2 Estonia

Hạng 2 Estonia

16:30 - 11/05

Paide Linnameeskond B

3 - 0

Tabasalu Charma

Vô địch Trẻ Central Ba Lan

Vô địch Trẻ Central Ba Lan

16:30 - 11/05

Korona Kielce U19

6 - 4

Warta Poznan Youth

Ukraine Division 3

Ukraine Division 3

16:45 - 11/05

FC Trostianets

0 - 2

FC Chaika kyiv

PFL - Group 2 Nga

PFL - Group 2 Nga

17:00 - 11/05

Krylia Sovetov II

1 - 1

Dinamo Barnaul

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.