Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

La Liga

La Liga

02:00 - 11/05

Alaves

2 - 2

Girona

Bundesliga

Bundesliga

01:30 - 11/05

Augsburg

0 - 1

VfB Stuttgart

Serie A

Serie A

01:45 - 11/05

Frosinone

0 - 5

Inter Milan

Ligue 1

Ligue 1

02:00 - 11/05

Stade Brestois

1 - 1

Reims

02:00 - 11/05

Nice

1 - 0

Le Havre

Cúp C2 Châu Âu

Cúp C2 Châu Âu

02:00 - 10/05

Atalanta

3 - 0

Marseille

02:00 - 10/05

Bayer Leverkusen

2 - 2

AS Roma

Cúp C3 Châu Âu

Cúp C3 Châu Âu

02:00 - 10/05

Olympiakos

2 - 0

Aston Villa

Ngoại Hạng Nga

Ngoại Hạng Nga

20:00 - 10/05

Krylya Sovetov

0 - 2

Terek Grozny

V-League

V-League

17:00 - 09/05

Hoang Anh Gia Lai

1 - 0

Sông Lam Nghệ An

19:15 - 09/05

Hà Nội FC

0 - 2

Viettel FC

VĐQG Úc

VĐQG Úc

16:45 - 10/05

Sydney FC

1 - 2

Central Coast

VĐQG Bồ Đào Nha

VĐQG Bồ Đào Nha

02:15 - 11/05

GD Chaves

0 - 1

FC Famalicao

Ngoại Hạng Trung Quốc

Ngoại Hạng Trung Quốc

18:00 - 10/05

Qingdao Manatee

2 - 2

Nantong Zhiyun

18:35 - 10/05

Chengdu Rongcheng

4 - 2

Henan Songshan

19:00 - 10/05

Shanghai Port

5 - 2

Changchun Yatai

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

05:00 - 11/05

Sarmiento Junin

1 - 2

Instituto

Liga Mexico

Liga Mexico

08:05 - 09/05

Guadalajara

1 - 0

Toluca

10:15 - 09/05

Pachuca

1 - 1

Club America

08:00 - 10/05

Pumas U.N.A.M.

0 - 2

Cruz Azul

10:10 - 10/05

Tigres UANL

1 - 2

Monterrey

VĐQG Ả Rập Xê Út

VĐQG Ả Rập Xê Út

22:00 - 09/05

Al-Feiha

2 - 2

Al-Fateh

22:00 - 09/05

Al-Riyadh

0 - 0

Al-Taawon

01:00 - 10/05

Al-Akhdoud

2 - 3

Al-Nasr(KSA)

22:00 - 10/05

Abha

0 - 0

Dhamk

01:00 - 11/05

Al Ittihad(KSA)

0 - 5

Al-Ettifaq

01:00 - 11/05

Al Khaleej Club

1 - 2

Al Wehda Mecca

La Liga 2

La Liga 2

01:30 - 11/05

Burgos CF

1 - 2

Eldense

Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức

23:30 - 10/05

Magdeburg

0 - 0

Greuther Furth

23:30 - 10/05

SC Paderborn 07

1 - 0

Hamburger SV

VĐQG Đan Mạch

VĐQG Đan Mạch

00:00 - 11/05

Odense BK

1 - 2

Lyngby

VĐQG Thụy Sĩ

VĐQG Thụy Sĩ

01:30 - 11/05

Lausanne Sports

0 - 0

Basel

01:30 - 11/05

Luzern

1 - 1

Grasshopper

Ngoại Hạng Thái Lan

Ngoại Hạng Thái Lan

19:00 - 10/05

BG Pathum United

3 - 2

Khonkaen United

Ngoại Hạng Ai Cập

Ngoại Hạng Ai Cập

20:30 - 09/05

Ismaily

1 - 0

El Daklyeh

22:59 - 09/05

Smouha SC

1 - 2

ZED FC

20:00 - 10/05

Ceramica Cleopatra

2 - 1

Talaea EI-Gaish

22:59 - 10/05

El Gounah

1 - 2

Pharco

22:59 - 10/05

Future FC

1 - 1

NBE SC

VĐQG Costa Rica

VĐQG Costa Rica

07:00 - 09/05

Cartagines Deportiva SA

1 - 1

Sporting San Jose

08:00 - 09/05

Santos De Guapiles

0 - 3

Alajuelense

09:30 - 09/05

Herediano

3 - 0

Puntarenas

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

07:00 - 09/05

Estudiantes Tecos

1 - 1

Los Cabos United

09:00 - 09/05

Irapuato

2 - 1

Racing Porto Palmeiras

07:00 - 10/05

Mineros de Fresnillo

2 - 0

Cimarrones Sonora FC II

Mexico Liga TDP

Mexico Liga TDP

07:00 - 09/05

Deportivo Yautepec FC

3 - 1

Orishas Tepeji FC

22:59 - 09/05

Toluca II

3 - 0

Club Atletico San Juan de Aragon II

Brazil Serie B

Brazil Serie B

07:00 - 09/05

America MG

3 - 1

Vila Nova

05:00 - 11/05

Gremio Novorizontin

0 - 3

Ceara

 Copa Sudamericana

Copa Sudamericana

07:00 - 09/05

Nacional Potosi

4 - 1

Fortaleza

07:00 - 09/05

Cuiaba

3 - 0

Metropolitanos FC

07:30 - 09/05

Sportivo Trinidense

1 - 2

Boca Juniors

05:00 - 10/05

Belgrano

1 - 1

Delfin SC

07:00 - 10/05

Bragantino

2 - 1

Racing Club

09:00 - 10/05

Universidad Catolica

4 - 0

Union La Calera

09:00 - 10/05

Deportivo Garcilaso

0 - 2

Lanus

VĐQG Honduras

VĐQG Honduras

07:00 - 09/05

Genesis

0 - 2

Marathon

09:00 - 09/05

CD Olimpia

3 - 3

CD Motagua

Cup Mỹ Mở rộng

Cup Mỹ Mở rộng

07:00 - 09/05

Omaha

1 - 1

FC Kansas City

08:00 - 09/05

New Mexico United

4 - 2

Real Salt Lake

09:30 - 09/05

Seattle Sounders

2 - 2

Louisville City FC

09:30 - 09/05

Las Vegas Lights

1 - 3

Los Angeles FC

Hạng 2 Ecuador

Hạng 2 Ecuador

07:00 - 09/05

CD Vargas Torres

2 - 1

9 de Octubre

07:00 - 10/05

Gualaceo SC

1 - 0

Chacaritas SC

Copa Libertadores

Copa Libertadores

07:00 - 09/05

Alianza Lima

1 - 1

Cerro Porteno

07:30 - 09/05

Cobresal

1 - 3

Sao Paulo

07:30 - 09/05

Botafogo RJ

2 - 1

LDU Quito

09:00 - 09/05

Millonarios

1 - 1

Bolivar

05:00 - 10/05

San Lorenzo

2 - 0

Ind. Jose Teran

05:00 - 10/05

Liverpool URU

0 - 5

Palmeiras

07:00 - 10/05

Colo Colo

0 - 1

Fluminense RJ

07:00 - 10/05

The Strongest

1 - 0

Estudiantes La Plata

NWSL Nữ Mỹ

NWSL Nữ Mỹ

07:00 - 09/05

Houston Dash (w)

0 - 1

Gotham FC (W)

09:00 - 09/05

OL Reign Reign (W)

0 - 0

Kansas City NWSL (W)

09:00 - 09/05

San Diego Wave (W)

2 - 0

Utah Royals (w)

Cúp Quốc gia Colombia

Cúp Quốc gia Colombia

07:30 - 09/05

Deportivo Pereira

0 - 1

Fortaleza F.C

07:10 - 10/05

Tigres Zipaquira

5 - 3

Jaguares de Cordoba

Nicaragua Liga de Ascenso

Nicaragua Liga de Ascenso

07:50 - 09/05

Juventus Managua

0 - 1

Real Madriz FC

Panama Liga Prom

Panama Liga Prom

08:00 - 09/05

Mario Mendez FC

3 - 1

Udelas FC

05:00 - 10/05

Costa Del Este Reserves

0 - 1

CD Bocas Junior

05:00 - 11/05

Aguilas UP

1 - 0

Panama City FC

Hạng 2 Mexico

Hạng 2 Mexico

08:00 - 09/05

CF Atlante

2 - 0

Leones Negros

Panama First Division Women

Panama First Division Women

08:00 - 09/05

Chorrillo (W)

1 - 4

Ciex Sports Academy (W)

VĐQG Nicaragua

VĐQG Nicaragua

08:00 - 09/05

Real Esteli

5 - 1

Deportivo Ocotal

09:00 - 09/05

Diriangen

1 - 0

Jalapa

VĐQG El Salvador

VĐQG El Salvador

08:30 - 09/05

A.D. Isidro Metapan

2 - 0

Luis Angel Firpo

04:30 - 10/05

Once Deportivo FC

1 - 1

Alianza San Salvador

04:30 - 10/05

CD Platense

0 - 3

Municipal Limeno

08:30 - 10/05

CD FAS

3 - 1

Aguila

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

09:00 - 09/05

Real Monarchs

1 - 2

Houston Dynamo B

04:00 - 11/05

International Miami B

1 - 2

Chattanooga

07:00 - 11/05

Huntsville City

0 - 1

Toronto FC II

USA USL League Two

USA USL League Two

09:00 - 09/05

Monterey Bay FC 2

1 - 0

San Francisco City

06:00 - 11/05

Louisiana Krewe FC

3 - 1

Blue Goose SC

USA Independent League

USA Independent League

10:40 - 09/05

Capo FC

1 - 2

LA Force

China League Women

China League Women

12:30 - 09/05

Beijing Normal University (W)

2 - 0

Shanghai Shenhua W

12:30 - 09/05

Wuhan Three Towns (W)

0 - 3

Hebei (W)

14:40 - 09/05

Qingdao West (W)

2 - 0

Dalian Professional W

AFC U-16 Women’s Championship

AFC U-16 Women’s Championship

15:00 - 09/05

Philippines U17 (W)

0 - 6

North Korea (W) U17

18:00 - 09/05

Korea Rep. (W) U17

12 - 0

Indonesia (W) U17

15:00 - 10/05

Thailand U17 (W)

0 - 3

China (w)U17

18:00 - 10/05

Australia (W) U17

1 - 4

Japan (W) U17

Cup Amateur Áo

Cup Amateur Áo

15:30 - 09/05

SVG Reichenau

5 - 0

SV Hall

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

15:30 - 09/05

Atus Velden

1 - 1

St Jakob/Rosental

16:00 - 09/05

PD Koblach

2 - 0

FC Hittisau

16:00 - 09/05

KAC 1909

0 - 1

ATUS Ferach

16:00 - 09/05

SV Kraig

2 - 2

SK Treibach

20:00 - 09/05

FC Eisenkappel

1 - 3

ASKO Mittlern

20:00 - 09/05

DSG Ferlach

2 - 1

SV Eberstein

21:00 - 09/05

SPG Pregarten

1 - 5

Union Mondsee

21:30 - 09/05

DSG Sele Zell

0 - 0

SK St.Andra

22:00 - 09/05

UFC Siezenheim

0 - 2

TSU Bramberg

23:30 - 09/05

ASKO St.Michael/Bl

2 - 1

St Michael Lav

22:59 - 10/05

SC Red Star Penzing

0 - 2

SC Mannsworth

23:30 - 10/05

SV Schwechat

4 - 2

ASV 13 Vienna

00:00 - 11/05

SK Furstenfeld

4 - 5

SV Frauental

00:00 - 11/05

SV Tillmitsch

1 - 2

UFC Fehring

00:00 - 11/05

USV Fliesen Klampfer Gabersdorf

0 - 2

SC Unterpremstatten

00:30 - 11/05

SC Bad Sauerbrunn

3 - 4

SV Leithaprodersdorf

00:30 - 11/05

ASK Marz

1 - 3

ASV Siegendorf

00:30 - 11/05

Zwettl SC

2 - 2

SC Ortmann

Hạng Nhì Việt Nam

Hạng Nhì Việt Nam

16:00 - 09/05

Da Nang II

1 - 1

Kon Tum

16:00 - 09/05

Dai Hoc Van Hien

0 - 1

Dinh Huong

17:00 - 09/05

PVF Việt Nam

2 - 2

T T Hanoi B

18:00 - 09/05

TP Ho Chi Minh II

3 - 1

Lam Dong

Austrian Matches

Austrian Matches

16:00 - 09/05

Usv Hengsberg

2 - 1

SC Bad Gams

21:00 - 09/05

Union St.Florian

1 - 1

SV Gralla

00:00 - 10/05

USV Gnas II

1 - 5

Usv Nestelbach

Kyrgyzstan Top Liga

Kyrgyzstan Top Liga

16:00 - 09/05

FC Abdish-Ata Kant

5 - 0

FK Alga Bishkek

18:00 - 10/05

FK Kyrgyzaltyn

1 - 4

Dordoi-Dynamo Naryn

22:00 - 10/05

FC Talant

0 - 2

FC Ilbirs

Myanmar Cup

Myanmar Cup

16:15 - 09/05

Ayeyawady united

0 - 1

Dagon Star United FC

Italy U19 League Women

Italy U19 League Women

16:30 - 09/05

Roma ( w )U19

1 - 4

AC Milan (W)U19

22:30 - 09/05

Inter Milan (W) U19

0 - 1

Sassuolo (W) U19

Denmark - 4.Liga

Denmark - 4.Liga

17:00 - 09/05

Horsholm-Usserod IK

3 - 0

Tarnby FF

23:30 - 10/05

Karlslunde IF

0 - 2

Gorslev IF

Hạng Nhất Kazakhstan

Hạng Nhất Kazakhstan

17:00 - 09/05

FK Aktobe II

0 - 3

Kairat Almaty II

17:00 - 09/05

Okzhetpes

2 - 1

Altay FK

20:00 - 09/05

Kaisar Kyzylorda (R)

1 - 1

FK Arys

20:00 - 09/05

Yassy Turkistan

0 - 3

Ekibastuzets

17:00 - 10/05

SD Family

3 - 2

Akzhayik Oral

18:00 - 10/05

Khan Tengri FC

0 - 0

FK Taraz

18:00 - 10/05

FC Jetisay

0 - 0

FK Kaspyi Aktau

19:00 - 10/05

Tarlan

0 - 1

Ulytau Zhezkazgan

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

17:00 - 09/05

Umea FC

4 - 2

IFK Stocksund

18:00 - 09/05

Eskilsminne IF

2 - 1

Onsala BK

18:00 - 09/05

BK Olympic

1 - 2

Angelholms FF

18:00 - 09/05

Torslanda IK

2 - 3

Falkenberg

18:00 - 09/05

Tvaakers IF

3 - 0

Norrby IF

19:00 - 09/05

Torns IF

4 - 2

Jonkopings Sodra IF

19:00 - 09/05

Friska Viljor FC

2 - 3

Assyriska

19:30 - 09/05

Pitea IF

0 - 1

Vasalunds IF

21:00 - 09/05

Oskarshamns AIK

2 - 2

Lunds BK

Turkey Am League

Turkey Am League

17:00 - 09/05

Acibadem Uskudar

5 - 1

Riva Spor

19:00 - 09/05

Kucuksu Rasathane SK

11 - 0

Aydinli SK

Hạng 4 Phần Lan

Hạng 4 Phần Lan

17:00 - 09/05

FC Kontu

2 - 5

FC Finnkurd

22:59 - 09/05

Kaarinan Pojat

1 - 2

EuPa

00:00 - 10/05

PP-70

1 - 1

Saaksjarven Loiske

00:15 - 10/05

Gnistan Ogeli

1 - 3

TuPS

22:30 - 10/05

LAUTP

0 - 1

MP II

22:30 - 10/05

MaPS Masku

1 - 2

Peimari United

22:59 - 10/05

Pato

1 - 2

NOPS

22:59 - 10/05

LPK

1 - 1

ViPa

22:59 - 10/05

PeKa

11 - 0

LaPa

22:59 - 10/05

Komeetat

1 - 0

KeuPa

22:59 - 10/05

MPS Helsinki

2 - 1

HyPS Hyvinkaa

23:15 - 10/05

Ponnistus

3 - 0

PPJ/Lauttasaari

23:30 - 10/05

SalPa II

0 - 1

PIF Parainen

23:45 - 10/05

Zulimanit

3 - 3

PK-37 Iisalmi

00:00 - 11/05

ACE

6 - 1

TP-49

00:15 - 11/05

LJS

1 - 4

FC Kirkkonummi

00:15 - 11/05

PPJ/Ruoholahti

1 - 1

FC Espoo

00:15 - 11/05

EsPa

5 - 0

ToTe

00:15 - 11/05

AFC Keltik

1 - 4

Kings

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

17:00 - 09/05

Thụy sĩ U16

3 - 2

IrelandU16

21:30 - 09/05

Peru U20

1 - 0

Costa Rica U20

22:59 - 09/05

Bồ đào nha U16

5 - 1

Áo U16

16:00 - 10/05

Hy lạp U16

0 - 0

Hungary U16

19:00 - 10/05

Bosnia-Herzeg U16

2 - 5

Slovenia U16

Australia Northern NSW Reserves League

Australia Northern NSW Reserves League

17:30 - 09/05

Cooks Hill United (R)

2 - 1

Lake Macquarie (R)

15:00 - 10/05

Broadmeadow Magic (R)

1 - 0

New Lambton FC (R)

Norway Division 4

Norway Division 4

18:00 - 09/05

Stord IL

5 - 0

Floro

19:00 - 09/05

Vidar

2 - 1

Vindbjart

Tanzania Ligue 1

Tanzania Ligue 1

18:00 - 09/05

Mtibwa Sugar

3 - 0

Tabora United FC

20:00 - 09/05

Ihefu SC

0 - 0

JKT Tanzania

22:15 - 09/05

Azam

0 - 3

Simba SC

20:00 - 10/05

Namungo FC

2 - 0

Geita Gold

22:00 - 10/05

Coastal Union

2 - 0

Singida Big Stars FC

00:15 - 11/05

Dodoma Jiji FC

0 - 0

Tanzania Prisons

Na Uy Norway Cup Nữ

Na Uy Norway Cup Nữ

18:00 - 09/05

Steinkjer (W)

4 - 1

Bossmo Ytteren (w)

21:00 - 09/05

Raufoss (w)

1 - 1

Sogndal (W)

UEFA European Women

UEFA European Women

18:00 - 09/05

Bỉ (w) U17

0 - 1

Bồ đào nha (w) U17

20:30 - 09/05

Tây ban nha (w) U17

1 - 0

Ba lan (w) U17

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

18:00 - 09/05

Sifhalla

1 - 4

IK Kongahalla

19:00 - 09/05

Ahlafors IF

0 - 0

Kumla

19:00 - 09/05

IFK Skovde FK

4 - 2

Motala AIF FK

00:00 - 11/05

Nosaby IF

1 - 2

FBK Balkan

00:00 - 11/05

Hassleholms IF

4 - 1

IFK Karlshamn

00:00 - 11/05

Landvetter IS

5 - 1

Jonsereds IF

00:00 - 11/05

Ockero

1 - 3

Lindome GIF

00:30 - 11/05

Karlskrona AIF

2 - 0

IFK Hassleholm

00:30 - 11/05

FC Nacka Iliria

1 - 4

Nykopings BIS

00:30 - 11/05

Kungsangens IF

0 - 2

IFK Osterakers Fk

Phần Lan Kansallinen Liiga Nữ

Phần Lan Kansallinen Liiga Nữ

18:15 - 09/05

KuPs (w)

0 - 1

HJK Helsinki (w)

League Divison 2 Nữ Đan Mạch

League Divison 2 Nữ Đan Mạch

18:30 - 09/05

Vildbjerg SF (W)

2 - 1

Sundby BK (w)

 Vysshaya Liga Belarus Nữ

Vysshaya Liga Belarus Nữ

18:30 - 09/05

Smorgon (W)

0 - 10

Lokomotiv Vitebsk (w)

Azerbaijan Division 2

Azerbaijan Division 2

19:00 - 09/05

Araz Saatli

0 - 5

FK MOIK Baku

19:30 - 09/05

Samaxı FC

3 - 0

Karvan Evlakh

20:00 - 09/05

FK Mughan

0 - 0

Qaradag Lokbatan

20:00 - 09/05

E Nel G Tick

0 - 0

Zaqatala FK

VĐQG Armenia

VĐQG Armenia

19:00 - 09/05

FC Pyunik

3 - 1

FK Van Charentsavan

22:00 - 09/05

Ararat Yerevan

0 - 1

FC Noah

19:00 - 10/05

Alashkert

2 - 3

Shirak

Turkey A2 League U19

Turkey A2 League U19

19:00 - 09/05

Ankaragucu U19

1 - 1

Alanyaspor U19

21:00 - 10/05

Galatasaray U19

1 - 1

Samsunspor U19

Ethiopia Premier League

Ethiopia Premier League

19:00 - 09/05

Fasil Kenema

0 - 0

Bahir Dar Kenema FC

22:00 - 09/05

Dire Dawa

1 - 1

Adama Ketema

19:00 - 10/05

Kedus Giorgis

0 - 1

Ethiopian Medhin

22:00 - 10/05

Welkite Ketema

1 - 2

Ethiopia Nigd Bank

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

19:00 - 09/05

BSG Wismut Gera

2 - 3

Wacker Nordhausen

20:00 - 09/05

Eintracht Cuxhaven

2 - 0

Teutonia Uelzen

00:30 - 11/05

TSV Rudow

1 - 0

Frohnauer SC

00:30 - 11/05

Berlin Turkspor

5 - 2

FC Wilmersdorf

Uruguay Reserve League

Uruguay Reserve League

19:00 - 09/05

Torque (R)

1 - 1

Defensor Sporting (R)

01:30 - 10/05

Juventud De Las Piedras (R)

3 - 1

Boston River (R)

01:30 - 10/05

Wanderers FC (R)

4 - 1

CA River Plate (R)

Hạng 2 Armenia

Hạng 2 Armenia

19:00 - 09/05

Gandzasar Kapan

1 - 0

FC Noah B

19:00 - 09/05

MIKA Ashtarak

0 - 0

Alashkert B Martuni

19:00 - 10/05

BKMA II

4 - 3

Ararat-Armenia B

19:10 - 10/05

Lernayin Artsakh

4 - 1

Gandzasar Kapan

England U21 Professional Development League 2

England U21 Professional Development League 2

19:00 - 09/05

Wigan U21

1 - 2

Crewe Alexandra U21

19:00 - 10/05

Burnley U21

2 - 3

Coventry U21

19:00 - 10/05

Cardiff City U21

3 - 4

Hull City U21

20:00 - 10/05

Swansea City U21

1 - 0

Birmingham City U21

01:00 - 11/05

Colchester United U21

2 - 3

Sheffield Utd U21

Cúp Phần Lan

Cúp Phần Lan

19:00 - 09/05

LPS Helsinki

0 - 5

IFK Mariehamn

19:00 - 09/05

Jazz Pori

1 - 1

TPS Turku

21:15 - 09/05

VaKP

2 - 4

P-Iirot

22:00 - 09/05

Puiu

1 - 3

GrIFK Kauniainen

22:30 - 09/05

KPV

4 - 0

Jaro

00:00 - 10/05

FC Haka B

0 - 4

Inter Turku II

Giao Hữu

Giao Hữu

19:00 - 09/05

St. Polten (w)

3 - 0

Austria Wien (W)

18:00 - 10/05

Club Brugge(U23)

3 - 1

Francs Borains

23:30 - 10/05

VfB Eichstatt

3 - 0

ASV Neumarkt

Algeria Regional League

Algeria Regional League

19:20 - 09/05

RB Constantine

1 - 2

JS Nouvelle Ville

21:40 - 09/05

ASPTT Constantine

1 - 2

CB Didouche Mourad

Uzbekistan Pro League

Uzbekistan Pro League

19:30 - 09/05

Qoraqalpogiston FA

2 - 2

Jizak

18:00 - 10/05

Zaamin

2 - 3

Qiziriq Football Club

19:30 - 10/05

Pakhtakor II

0 - 4

Navbahor Namangan B

Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ

19:30 - 09/05

Hekimoglu Trabzon

4 - 1

Ankaraspor FK

19:30 - 09/05

76 Igdir Belediye spor

1 - 0

Iskenderun FK

00:00 - 10/05

Bukaspor

0 - 1

Celspor

00:00 - 10/05

Erzincanspor

2 - 2

Menemen FK

Uzbekistan Division 1

Uzbekistan Division 1

19:30 - 09/05

Shurtan Guzor

1 - 0

Kuruvchi Kokand Qoqon

20:00 - 09/05

FK Do stlik Tashkent

2 - 4

Mashal Muborak

20:00 - 10/05

Xorazm Urganch

0 - 1

Aral Nukus

21:00 - 10/05

Buxoro FK

4 - 1

FK Olympic Tashkent B

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

19:45 - 09/05

Al-Hudod

0 - 3

Al Quwa Al Jawiya

22:00 - 09/05

Baghdad

0 - 0

Zakho

22:00 - 09/05

Karbalaa

1 - 1

Duhok

00:15 - 10/05

AL Minaa

0 - 0

Al-Naft

02:30 - 10/05

Al Zawraa

3 - 1

Naft Misan

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

20:00 - 09/05

SC Preussen Munster II

0 - 0

FC Brunninghausen

20:30 - 09/05

ATSV Mutschelbach

1 - 4

Villingen

20:30 - 09/05

FSV 08 Bissingen

0 - 3

Nottingen

20:30 - 09/05

Goppinger SV

3 - 1

TSG Backnang

20:30 - 09/05

VfR Mannheim

0 - 3

Holzhausen

20:30 - 09/05

Pforzheim

3 - 2

FV Ravensburg

20:30 - 09/05

FC Denzlingen

1 - 0

1 FC Normannia Gmund

00:00 - 11/05

SC Eltersdorf

4 - 0

Feucht SC

00:15 - 11/05

SC Concordia

1 - 3

FC Türkiye

00:30 - 11/05

Wadegesi Heim

2 - 0

Baumholder

00:30 - 11/05

FC Suderelbe

3 - 0

ETSV Hamburg

00:30 - 11/05

Bonner sc

2 - 2

Borussia Freialdenhoven

00:30 - 11/05

Kirchheimer SC

1 - 1

VfR Garching

01:00 - 11/05

SC Union Nettetal

1 - 5

VfB Hilden

Botswana Premier League

Botswana Premier League

20:00 - 09/05

BDF XI

3 - 1

Morupule Wanderers FC

VĐQG Li Băng

VĐQG Li Băng

20:00 - 09/05

Al-Hikma

3 - 0

Shabab Al Ghazieh

20:00 - 09/05

Shabab Sahel

5 - 0

Alahli Nabatiya

20:00 - 09/05

Tadamon Sour

0 - 1

Trables Sports Club

20:00 - 10/05

Racing Beirut

0 - 0

Al Bourj

VĐQG Kosovo

VĐQG Kosovo

20:00 - 09/05

KF Feronikeli

4 - 1

KF Liria Prizren

20:00 - 09/05

Gjilani

1 - 1

KF Llapi

20:00 - 09/05

Prishtina

1 - 2

KF Drita Gjilan

20:00 - 09/05

Malisheva

0 - 2

KF Ballkani

21:00 - 09/05

KF Fushe Kosova

1 - 2

KF Dukagjini

Olympic Games

Olympic Games

20:00 - 09/05

Indonesia U23

0 - 1

Guinea U23

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

20:00 - 09/05

Brommapojkarna (w)

0 - 0

Pitea IF (w)

20:00 - 09/05

Orebro (w)

2 - 4

Kristianstads DFF (w)

20:00 - 09/05

Trelleborgs FF (w)

1 - 5

AIK Solna (w)

20:00 - 09/05

Vittsjo GIK (w)

3 - 1

Linkopings (w)

22:59 - 10/05

FC Rosengard (w)

3 - 0

Djurgardens (w)

Burundi Cup

Burundi Cup

20:00 - 09/05

Rukinzo FC

3 - 0

Kayanza Utd

20:00 - 09/05

Lumiere Ngozi

1 - 1

Flambeau du Centre

Cúp Quốc gia Đảo Faroe

Cúp Quốc gia Đảo Faroe

20:00 - 09/05

TB/FCS/Royn

1 - 1

Toftir B68

21:00 - 09/05

B36 Torshavn

2 - 2

NSI Runavik

22:00 - 09/05

EB Streymur

1 - 1

HB Torshavn

VĐQG Ukraine

VĐQG Ukraine

20:00 - 09/05

Kolos Kovalyovka

0 - 1

Zorya

Hạng 2 Hy Lạp

Hạng 2 Hy Lạp

20:00 - 09/05

Ilioupoli

2 - 1

Kalamata AO

20:00 - 09/05

Kallithea

1 - 1

Kissamikos

19:00 - 10/05

Makedonikos

1 - 2

AEK Athens B

20:00 - 10/05

Panahaiki-2005

1 - 0

Diagoras

Zanzibar Premier League

Zanzibar Premier League

20:10 - 09/05

KVZSC

4 - 1

Ngome FC

20:15 - 09/05

Kipanga FC

1 - 2

New City FC

20:15 - 10/05

JKU FC

4 - 2

Maendeleo FC

Cúp Bỉ

Cúp Bỉ

20:30 - 09/05

Saint Gilloise

1 - 0

Royal Antwerp

Bangladesh Premier League Women

Bangladesh Premier League Women

20:30 - 09/05

Uttara FC (W)

1 - 2

Suddhopuskorini Jubo SC (W)

Egypt Division 2

Egypt Division 2

20:30 - 09/05

Misr Elmaqasah

1 - 2

Dekernes

20:30 - 09/05

Ghomhoreyet Shebin

1 - 2

Aswan

Serbia U19 League

Serbia U19 League

20:55 - 09/05

Mladost Lucani U19

1 - 5

FK Novi Pazar U19

Na Uy Junior U19

Na Uy Junior U19

21:00 - 09/05

Asker U19

1 - 4

Klofta U19

23:30 - 09/05

Follo U19

2 - 2

Nordstrand U19

01:00 - 10/05

Kongsvinger U19

1 - 0

Baerum U19

01:00 - 10/05

Drobak/Frogn U19

1 - 2

Ready U19

01:15 - 10/05

Oppsal U19

1 - 2

Grorud U19

01:15 - 10/05

Skeid Oslo U19

3 - 2

Lyn Oslo U19

20:00 - 10/05

Moss U19

3 - 0

Valerenga 2 U19

00:15 - 11/05

Ullensaker U19

3 - 1

FF Lillehammer U19

Hạng 3 Áo

Hạng 3 Áo

21:00 - 09/05

Bischofshofen

2 - 0

FC Pinzgau Saalfelden

22:30 - 09/05

SV Leobendorf

1 - 0

Neusiedl

00:00 - 11/05

SC Mannsdorf

3 - 1

Favoritner AC

00:00 - 11/05

ASK Voitsberg

3 - 2

Allerheiligen

00:00 - 11/05

SC Gleisdorf

0 - 2

Union Gurten

00:00 - 11/05

LASK (Youth)

2 - 2

SC Weiz

00:00 - 11/05

SK Vorwarts Steyr

2 - 2

Deutschlandsberger SC

00:00 - 11/05

SC Schwaz

3 - 2

SPG Motz/Silz

00:30 - 11/05

Rapid Vienna (Youth)

4 - 0

Mauerwerk

00:30 - 11/05

Ardagger

0 - 2

SR Donaufeld Wien

00:30 - 11/05

Austria Wien (Youth)

0 - 1

Andelsbuch

00:30 - 11/05

Traiskirchen

2 - 2

Kremser

00:30 - 11/05

Wiener SC

2 - 1

Team Wiener Linien

Đức DFB Pokal Nữ

Đức DFB Pokal Nữ

21:00 - 09/05

Bayern Munchen (w)

0 - 2

VfL Wolfsburg (w)

Qatar Prince Cup

Qatar Prince Cup

21:15 - 09/05

Al-Sadd

3 - 2

Al Markhiya

00:00 - 10/05

Al-Wakra

2 - 2

Muaidar SC

00:00 - 10/05

Al Rayyan

4 - 1

Al Khor SC

VĐQG Libya

VĐQG Libya

21:30 - 09/05

Asaria

1 - 2

Al-Ahli tripoli

21:00 - 10/05

Al Akhdar

2 - 0

Al Ahli Benghzi

21:00 - 10/05

Al Morooj

1 - 0

Al Anwar

21:00 - 10/05

Al Suqoor(LBY)

2 - 0

Al Taawun

21:00 - 10/05

Al-Tahaddi

1 - 0

Al-Nasr Benghazi

21:30 - 10/05

Al Sadaqa FC

1 - 0

AlHilal

Iceland 4 Deild

Iceland 4 Deild

21:50 - 09/05

Ymir

5 - 3

KH Hlidarendi

22:59 - 09/05

KRIA

2 - 1

KA Asvellir

01:00 - 10/05

RB Keflavik

2 - 3

Hamar Hveragerdi

Albania Division 2

Albania Division 2

22:00 - 09/05

KS Bylis

2 - 3

KS Elbasani

VĐQG Jordan

VĐQG Jordan

22:00 - 09/05

AL Salt

5 - 0

Al Aqaba SC

22:00 - 09/05

Shabab AlOrdon

0 - 1

Al-Ahly

00:45 - 10/05

Al Hussein Irbid

3 - 0

Al-Jalil

22:00 - 10/05

Ramtha Club

1 - 1

Al Wihdat Amman

22:00 - 10/05

Sahab SC

2 - 1

Maan

00:45 - 11/05

Al Faisaly

5 - 1

Moghayer Al Sarhan

Cúp Đan Mạch

Cúp Đan Mạch

22:00 - 09/05

Silkeborg

1 - 0

Aarhus AGF

Israel C League

Israel C League

22:00 - 09/05

Maccabi Ironi Netivot

1 - 3

Hapoel Azor

23:45 - 09/05

Hapoel Beit She'any

2 - 0

FC Tzeirey Tamra

Azadegan League

Azadegan League

22:00 - 09/05

Esteghlal Mollasani

0 - 1

Shahin Bandar Anzali

Mexico Youth U23

Mexico Youth U23

22:00 - 09/05

Unam Pumas U23

2 - 0

Necaxa U23

22:30 - 09/05

Pachuca U23

1 - 0

Atletico San Luis U23

Nigeria NPFL

Nigeria NPFL

22:00 - 09/05

Kwara United

0 - 0

Rivers United

Ivory Coast Premier Division

Ivory Coast Premier Division

22:30 - 09/05

Abidjan

3 - 0

FC Mouna

22:59 - 09/05

LYS Sassandra

1 - 0

ASI Abengourou

22:59 - 09/05

SOL FC Abobo

1 - 2

San Pedro FC

01:00 - 10/05

Racing d'Abidjan

0 - 1

ASEC MIMOSAS

Burkina Faso Cup

Burkina Faso Cup

22:59 - 09/05

US Forces Armees

0 - 0

AS Sonabel

League 1 Thụy Sỹ

League 1 Thụy Sỹ

22:59 - 09/05

Aarau

1 - 2

FC Sion

22:59 - 09/05

Stade Nyonnais

1 - 3

Bellinzona

22:59 - 09/05

FC Wil 1900

3 - 1

Baden

Iceland Division 1

Iceland Division 1

22:59 - 09/05

UMF Njardvik

3 - 0

Dalvik Reynir

22:59 - 09/05

Thor Akureyri

4 - 2

Afturelding

01:00 - 11/05

IBV Vestmannaeyjar

4 - 2

Throttur Reykjavik

01:00 - 11/05

Fjolnir

1 - 0

Leiknir Reykjavik

02:15 - 11/05

Grotta Seltjarnarnes

1 - 0

Keflavik

02:15 - 11/05

Grindavik

1 - 1

IR Reykjavik

VĐQG Bahrain

VĐQG Bahrain

22:59 - 09/05

Al-Hala

1 - 2

Sitra

22:59 - 09/05

Al Hidd

2 - 1

Busaiteen

22:59 - 09/05

Najma Manama

1 - 4

Manama Club

Israel B League

Israel B League

22:59 - 09/05

MS Hapoel Lod

1 - 3

H. Marmorek

Iceland Urvalsdeild Nữ

Iceland Urvalsdeild Nữ

22:59 - 09/05

Tindastoll Neisti (w)

3 - 0

Fylkir (w)

22:59 - 09/05

Vikingur Reykjavik (w)

1 - 2

Thor KA Akureyri (w)

Cup Na Uy

Cup Na Uy

22:59 - 09/05

Stromsgodset

3 - 3

Lillestrom

Hạng Nhất Kuwait

Hạng Nhất Kuwait

23:05 - 09/05

Al-Salibikhaet

1 - 1

Al-Sahel

23:05 - 09/05

Al-Yarmouk

3 - 0

Al-Ttadamon

Sierra Leone Premier League

Sierra Leone Premier League

23:30 - 09/05

Freetown City

0 - 0

East End Lions

VĐQG Israel

VĐQG Israel

23:30 - 09/05

Hapoel Haifa

1 - 2

Bnei Sakhnin

23:30 - 09/05

H. Beer Sheva

2 - 1

Maccabi Bnei Raina

Gambia GFA League

Gambia GFA League

23:30 - 09/05

Banjul United

0 - 0

TMT FA

23:30 - 09/05

Greater Tomorrow FC

0 - 0

Steve Biko

23:30 - 09/05

Gambia Armed Force

1 - 1

Real Banjul

23:30 - 10/05

WAA Banjul

1 - 0

Brikama United

23:30 - 10/05

Marimoo

0 - 0

Fortune FC

23:30 - 10/05

Samger FC

0 - 2

Wallidan FC

Estonia Womens Meistri Liiga

Estonia Womens Meistri Liiga

00:00 - 10/05

Viimsi JK (W)

0 - 2

Saku Sporting (w)

22:59 - 10/05

JK Tabasalu (w)

1 - 1

FC Flora Tallinn (w)

Luxembourg Cup

Luxembourg Cup

00:30 - 10/05

Swift Hesperange

1 - 1

Progres Niedercorn

Brazil Campeonato U20 Women

Brazil Campeonato U20 Women

01:00 - 10/05

Minas Brasilia DF U20 (W)

9 - 1

Cuiaba U20 (W)

01:00 - 10/05

Santos FC U20 (W)

2 - 2

Ferroviaria SP U20 (W)

01:30 - 10/05

Cefama U20 (W)

1 - 4

Fluminense RJ U20 (W)

02:00 - 10/05

Corinthians U20 (W)

1 - 1

Sao Paulo U20 (W)

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

01:00 - 10/05

Rio De Janeiro(U20)

0 - 2

Mageense U20

01:30 - 10/05

Apucarana SC U20

1 - 1

Operario Ferroviario PR Youth

20:00 - 10/05

Hope International U20

4 - 1

PSTC U20

01:00 - 11/05

Estrela de Marco U20

1 - 0

Jacobina EC Youth

01:30 - 11/05

Campo Mourao U20

0 - 9

A. Paranaense (Youth)

01:45 - 11/05

Ind. Sao Joseense U20

1 - 0

Iguacu U20

02:50 - 11/05

Hercilio Luz U20

3 - 2

Chapecoense (Youth)

Brazil trẻ

Brazil trẻ

01:15 - 10/05

Fortaleza (Youth)

0 - 2

Santos (Youth)

England National League Women

England National League Women

01:45 - 10/05

Peterborough (w)

5 - 2

Leek Town Ladies (w)

Honduras Reserve League

Honduras Reserve League

04:00 - 10/05

CD Vida (R)

1 - 0

Motagua Reserves

04:00 - 10/05

CD Marathon Res

0 - 1

Olancho FC (R)

Paraguay Women League

Paraguay Women League

04:00 - 10/05

Tacuary (W)

3 - 0

Sportivo Luqueno (w)

06:15 - 10/05

Nacional-Humaita (w)

0 - 3

Club Olimpia (w)

04:10 - 11/05

2 de Mayo (W)

1 - 1

Sportivo Trinidense (W)

06:30 - 11/05

Sportivo Limpeno (w)

4 - 0

General Caballero JLM (W)

El Salvador Reserves League

El Salvador Reserves League

04:30 - 10/05

CD Dragon (R)

1 - 3

CD Platense (R)

Trinidad and Tobago Pro League

Trinidad and Tobago Pro League

05:00 - 10/05

Central FC

1 - 2

National Defense Forces

07:10 - 10/05

La Horquetta Rangers FC

2 - 1

Prison Service FC

Mexico Liga MX Nữ

Mexico Liga MX Nữ

08:00 - 10/05

Leon (W)

1 - 4

Pachuca (w)

10:06 - 10/05

Guadalajara (w)

0 - 2

Club America (w)

India Delhi Senior Division

India Delhi Senior Division

12:30 - 10/05

Uttarakhand FC

1 - 3

Ajmal FC

New Zealand Cup Women

New Zealand Cup Women

13:30 - 10/05

Wellington United Diamonds (w)

0 - 3

Wellington Phoenix Reserves (W)

Northern New Zealand League

Northern New Zealand League

14:30 - 10/05

West Coast Rangers

0 - 1

Eastern Suburbs AFC

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

14:30 - 10/05

Manly United U20

3 - 3

Sydney United 58 U20

Australia NPL Queensland U23

Australia NPL Queensland U23

15:00 - 10/05

Eastern Suburbs U23

4 - 1

St George Willawong FC U23

Youth League Nga

Youth League Nga

15:00 - 10/05

FK Ural Youth

0 - 3

Zenit St.Petersburg Youth

17:00 - 10/05

FK Nizhny Novgorod Youth

0 - 0

Fakel Youth

17:00 - 10/05

Konopliev Youth

1 - 5

Lok. Moscow Youth

17:00 - 10/05

Strogino Youth

2 - 2

PFC Sochi Youth

19:00 - 10/05

FK Orenburg Youth

0 - 5

CSKA Moscow (R)

19:00 - 10/05

FK Rostov Youth

3 - 1

FC Terek Groznyi Youth

21:00 - 10/05

FK Krasnodar Youth

3 - 2

Krylya Sovetov Youth

21:00 - 10/05

Baltika Kaliningrad Youth

1 - 0

Rubin Kazan (R)

21:00 - 10/05

Spartak Moscow Youth

5 - 0

UOR-5 Youth

22:59 - 10/05

Chertanovo Moscow Youth

0 - 2

Dinamo Moscow Youth

Ukraine U21 Liga

Ukraine U21 Liga

15:00 - 10/05

FC Shakhtar Donetsk U21

1 - 2

Dinamo KyivU21

16:00 - 10/05

Obolon Kiev U21

1 - 2

Rukh Vynnyky U21

17:40 - 10/05

FC Vorskla U21

3 - 1

FC Mynai U21

Australia NPL Victoria U23 A

Australia NPL Victoria U23 A

15:15 - 10/05

Bentleigh Greens U23

5 - 5

Brunswick City U23

15:15 - 10/05

Preston Lions U23

2 - 0

Langwarrin U23

Australia SA Premier League Women Reserves

Australia SA Premier League Women Reserves

15:30 - 10/05

Flinders Utd (R) (W)

0 - 0

Salisbury Inter (R) (w)

15:45 - 10/05

West Adelaide (R) (w)

2 - 3

Adelaide University (R) (w)

Australia New South Wales NPL Women

Australia New South Wales NPL Women

15:40 - 10/05

FFSA NTC Girls (w)

3 - 0

Adelaide City (w)

17:45 - 10/05

West Adelaide (w)

2 - 0

Adelaide University (w)

18:00 - 10/05

Flinders United (W)

1 - 2

Salisbury Inter (w)

Malaysia President Cup

Malaysia President Cup

15:45 - 10/05

Kuala Lumpur U20

0 - 2

Melaka U20

Asian women Cup

Asian women Cup

16:00 - 10/05

Urawa Red (w)

2 - 1

Hyundai Steel Red Angels (w)

Australia Darwin Premier League

Australia Darwin Premier League

16:00 - 10/05

Casuarina FC

2 - 8

Mindil Aces

18:00 - 10/05

Port Darwin FC

0 - 4

Darwin Olympics

Algeria U20 Youth League

Algeria U20 Youth League

16:00 - 10/05

NC Magra U21

2 - 2

JS Saoura U21

Algeria Womens Cup

Algeria Womens Cup

16:00 - 10/05

AR Guelma (w)

0 - 2

ASE Bejaia (W)

16:30 - 10/05

CF Akbou(w)

3 - 0

FC Constantine(w)

Hạng 2 Ukraine

Hạng 2 Ukraine

16:00 - 10/05

FC Victoria Mykolaivka

1 - 1

FK Epitsentr Dunayivtsi

18:00 - 10/05

FC Inhulets Petrove

3 - 0

Ahrobiznes TSK Romny

19:30 - 10/05

FC Livyi Bereh

1 - 1

Prykarpattya Ivano Frankivsk

Australia Victoria State League

Australia Victoria State League

16:30 - 10/05

Box Hill United SC

2 - 1

Doveton

17:30 - 10/05

Pascoe Vale SC

0 - 2

FC Melbourne Srbija

17:30 - 10/05

Essendon Royals

0 - 1

Altona City

NPL Victoria Úc

NPL Victoria Úc

16:30 - 10/05

Melbourne Knights

3 - 3

Green Gully Cavaliers

16:45 - 10/05

Dandenong City SC

1 - 3

Heidelberg United

NPL NSW Úc

NPL NSW Úc

16:30 - 10/05

Manly United

1 - 1

Sydney United

VĐQG Bangladesh

VĐQG Bangladesh

17:00 - 10/05

Abahani Limited

1 - 1

Bangladesh Police

17:00 - 10/05

Rahmatganj MFS

1 - 1

Sheikh Russel KC

NPL South Australian Úc

NPL South Australian Úc

17:00 - 10/05

Adelaide City FC

2 - 2

Metrostars SC

17:00 - 10/05

Adelaide Panthers

1 - 2

Adelaide Olympic

Australian cloth

Australian cloth

17:00 - 10/05

Centenary Stormers

1 - 4

Springfield United

Australia Queensland State Leagues

Australia Queensland State Leagues

17:00 - 10/05

Eastern Suburbs Brisbane

1 - 3

St George Willawong FC

India Championship Women

India Championship Women

17:00 - 10/05

West Bengal (W)

0 - 0

Chandigarh (W)

NPL Northern NSW Úc

NPL Northern NSW Úc

17:00 - 10/05

Broadmeadow Magic

5 - 1

New Lambton FC

Australia New South Wales League 2

Australia New South Wales League 2

17:00 - 10/05

Hearst Neville

0 - 2

Central Coast United FC

Algeria Womens League

Algeria Womens League

17:10 - 10/05

ASO Chlef (W)

1 - 1

AS Intissar Oran (w)

TAS Premier Championship

TAS Premier Championship

17:15 - 10/05

Glenorchy Knights Reserves

0 - 7

New Town Eagles

17:15 - 10/05

Olympia Warriors

3 - 1

Clarence Zebras Reserves

Australia Queensland State Women\'s Premier League

Australia Queensland State Women\'s Premier League

17:30 - 10/05

Eastern Suburbs SC (w)

2 - 0

Brisbane City (w)

Australia Victoria State League 1

Australia Victoria State League 1

17:30 - 10/05

Brandon Park

1 - 1

Collingwood

India Bandodkar Trophy

India Bandodkar Trophy

17:30 - 10/05

Cortalim Villagers

2 - 1

Sporting Clube de Goa

Australia Victorian Division 1

Australia Victorian Division 1

17:30 - 10/05

Bentleigh greens

3 - 1

Brunswick City

17:30 - 10/05

Preston Lions

4 - 1

Langwarrin

South Australian Premier League

South Australian Premier League

17:45 - 10/05

West Torrens Birkalla

1 - 0

Fulham United FC

Chinese Champions League

Chinese Champions League

18:00 - 10/05

Yulin Tianzhijiaozi

1 - 2

Xinjiang Snowland

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

18:00 - 10/05

Keciorengucu

1 - 1

Altay Spor Kulubu

21:00 - 10/05

Giresunspor

1 - 2

Umraniyespor

Hạng Nhất Việt Nam

Hạng Nhất Việt Nam

18:00 - 10/05

Binh Phuoc

0 - 0

Pho Hien

Hungary U19 A League

Hungary U19 A League

18:00 - 10/05

Paksi SEU19

2 - 4

Vasas U19

VĐQG mongolia

VĐQG mongolia

18:15 - 10/05

Bayanzurkh Sporting

4 - 3

Bavarians FC

VĐQG Singapore

VĐQG Singapore

18:45 - 10/05

Balestier Khalsa FC

2 - 2

Geylang United FC

18:45 - 10/05

Hougang United FC

1 - 4

Lion City Sailors

Kenya Super League

Kenya Super League

19:00 - 10/05

Naivas FC

1 - 3

Mathare United

VĐQG Tajikistan

VĐQG Tajikistan

19:00 - 10/05

Khosilot Parkhar

3 - 0

Barkchi Hisor

19:10 - 10/05

Khujand

3 - 1

Pandjsher Rumi

VĐQG Georgia

VĐQG Georgia

19:00 - 10/05

Gagra Tbilisi

2 - 1

Samtredia

22:00 - 10/05

Dila Gori

1 - 1

Torpedo Kutaisi

22:59 - 10/05

FC Kolkheti Poti

3 - 3

Samgurali Tskh

00:00 - 11/05

Dinamo Tbilisi

1 - 0

FC Saburtalo Tbilisi

CAF African Womens U17

CAF African Womens U17

19:00 - 10/05

Ethiopia U17 (w)

0 - 0

Kenya (W) U17

02:00 - 11/05

Morocco (w) football U17

4 - 0

Algeria (W) U17

VĐQG Belarus

VĐQG Belarus

20:00 - 10/05

Shakhter Soligorsk II

1 - 2

Dinamo-2 Minsk

21:00 - 10/05

FC Molodechno

2 - 0

FK Orsha

22:00 - 10/05

Energetik-BGU Minsk

0 - 2

Torpedo-2 Zhodino

Israel Leumit League

Israel Leumit League

20:00 - 10/05

Ironi Tiberias

1 - 0

H. Natzrat Illit

20:00 - 10/05

Maccabi Jaffa

0 - 3

Hapoel Shmona

20:00 - 10/05

Maccabi Herzliya

2 - 2

Bnei Yehuda

20:00 - 10/05

I. Ramat HaSharon

2 - 2

H. Umm Al Fahm

20:00 - 10/05

H. Kfar Saba

0 - 1

Hapoel Afula

20:00 - 10/05

H. Ramat Gan

0 - 1

Kafr Qasim

20:00 - 10/05

H. Rishon Lezion

1 - 1

Sectzya Nes Ziona

20:00 - 10/05

Ihud Bnei Shefaram

2 - 5

Hapoel Acre FC

VĐQG Malaysia

VĐQG Malaysia

20:00 - 10/05

Johor Darul Takzim

3 - 0

Selangor

Youth U19 - Đan Mạch

Youth U19 - Đan Mạch

20:00 - 10/05

Aarhus AGF U19

1 - 2

Randers Freja U19

Syrian Cup

Syrian Cup

20:00 - 10/05

Hutteen FC

2 - 2

Al-Wahda

Hạng 4 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 4 Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 - 10/05

Kusadasispor

1 - 2

Kutahyaspor

20:00 - 10/05

Musspor

0 - 1

Tokat Bld Plevnespor

20:00 - 10/05

Ayvalikgucu Bele

0 - 2

Yeni Orduspor

20:00 - 10/05

Efeler 09

2 - 0

Anadolu Universitesi

ARG RESL

ARG RESL

20:20 - 10/05

CS Dock Sud (R)

2 - 1

Sacachispas (R)

20:30 - 10/05

Deportivo Paraguayo Reserves

1 - 0

Defensores de Cambaceres Reserves

21:00 - 10/05

Villa San Carlos (R)

9 - 2

Deportivo Laferrere (R)

21:00 - 10/05

Los Andes (R)

1 - 1

Atletico Fenix (R)

21:00 - 10/05

CA San Miguel Res.

4 - 1

Dep. Camioneros (R)

22:10 - 10/05

Sportivo Italiano (R)

1 - 3

Canuelas FC (R)

22:59 - 10/05

Yupanqui (R)

1 - 0

CA Ituzaingo (R)

22:59 - 10/05

Ferro Carril Oeste (R)

1 - 2

Agropecuario Reserves

22:59 - 10/05

Deportivo Espanol (R)

3 - 2

Sportivo Barracas (R)

00:50 - 11/05

Defensores Unidos (R)

0 - 0

Ars de Sarandi (R)

01:00 - 11/05

Gimnasia LP (R)

1 - 1

Barracas Central (R)

01:00 - 11/05

Argentinos Jrs (R)

1 - 0

Atletico Tucuman (R)

01:00 - 11/05

Instituto AC Cordoba II

0 - 0

Ind. Rivadavia (R)

01:00 - 11/05

Boca Juniors (R)

0 - 1

Defensa y Justicia (R)

01:00 - 11/05

Tigre (R)

2 - 0

Newell\'s (R)

01:30 - 11/05

Argentino Quilmes (R)

0 - 0

Comunicaciones U20

VĐQG BULGARIA

VĐQG BULGARIA

20:45 - 10/05

CSKA 1948 Sofia

0 - 2

Slavia Sofia

23:15 - 10/05

FK Levski Krumovgrad

4 - 1

Lokomotiv Plovdiv

 Hạng 2 Croatia

Hạng 2 Croatia

20:50 - 10/05

Radnik Sesvete

0 - 4

HNK Sibenik

VĐQG Síp

VĐQG Síp

21:00 - 10/05

Doxa Katokopias

6 - 3

Ethnikos Achnas FC

22:59 - 10/05

AEL Limassol

4 - 3

Karmiotissa

Cup U23 Bồ Đào Nha

Cup U23 Bồ Đào Nha

21:00 - 10/05

Famalicao U23

3 - 1

Gil Vicente U23

21:00 - 10/05

Torreense U23

2 - 2

Vizela U23

22:59 - 10/05

Sporting Lisbon U23

0 - 1

Braga U23

Greece Amateur Cup

Greece Amateur Cup

21:00 - 10/05

PANO Malion

0 - 5

Almyros Gaziou

VĐQG Tunisia

VĐQG Tunisia

21:00 - 10/05

E.Gawafel.S.Gafsa

1 - 0

AS Slimane

23:30 - 10/05

Sifakesi

0 - 0

Stade tunisien

23:30 - 10/05

U.S.Monastir

4 - 0

Club Africain

Slovenia U19

Slovenia U19

21:00 - 10/05

NK Aluminij U19

2 - 2

NK Radomlje U19

Hạng 2 Tunisia

Hạng 2 Tunisia

21:00 - 10/05

ES Zarzis

3 - 0

Espoir Rogba

21:00 - 10/05

AS Gabes

3 - 0

Rejiche

21:00 - 10/05

E. M. Mahdia

0 - 2

Stade Gabesien

21:00 - 10/05

AS Djelma

2 - 0

SC Moknine

21:00 - 10/05

Sporting Ben Arous

1 - 0

CS Tabarka

Hạng Nhất UAE

Hạng Nhất UAE

21:05 - 10/05

Al Taawon

2 - 2

Jazira Hamra

21:05 - 10/05

Al-Thaid

0 - 1

Dubba Al-Husun

21:05 - 10/05

City Club

2 - 4

Al Arabi(UAE)

21:05 - 10/05

Dubai United

4 - 4

Al-Hamriyah

VĐQG UAE

VĐQG UAE

21:10 - 10/05

Ajman

2 - 0

Al Bataeh

21:10 - 10/05

Al-Jazira(UAE)

3 - 3

Khor Fakkan

00:00 - 11/05

Banni Yas

2 - 3

Al-Sharjah

United Arab Emirates U21

United Arab Emirates U21

21:10 - 10/05

Al Ain U21

3 - 1

Emirates Club U21

Ceska Fotbalova Liga - Séc

Ceska Fotbalova Liga - Séc

21:30 - 10/05

Frydlant

2 - 3

TJ Tatran Bohunice

22:00 - 10/05

Sardice

3 - 1

Hlucin

22:30 - 10/05

Domazlice

2 - 1

Taborsko Akademie

22:59 - 10/05

Sokol Hostoun

1 - 2

Bohemians1905 B

22:59 - 10/05

FK Kraluv Dvur

1 - 1

Dukla Praha B

Bosnia erzegovina 1st League

Bosnia erzegovina 1st League

22:00 - 10/05

BSK Banja Luka

1 - 2

Slavija Sarajevo

Slovakia 2. Liga

Slovakia 2. Liga

22:00 - 10/05

KFC Komarno

1 - 2

FC Artmedia Petrzalka

22:00 - 10/05

Tatran LM

1 - 0

Humenne

22:00 - 10/05

TJ Spartak Myjava

1 - 1

STK Samorin

22:00 - 10/05

Sokol Dolna Zdana

0 - 3

MSK Puchov

22:00 - 10/05

Tatran Presov

3 - 0

Dolny Kubin

22:00 - 10/05

Slovan Bratislava B

2 - 0

Povazska Bystrica

22:00 - 10/05

MSK Zilina B

0 - 1

Slavoj Trebisov

22:00 - 10/05

Spisska Nova Ves

3 - 0

OFK Malzenice

Croatia 3.Division

Croatia 3.Division

22:00 - 10/05

NK Opatija

1 - 0

Karlovac

22:30 - 10/05

Hrvatski dragovoljac

2 - 0

NK Grobnican

22:30 - 10/05

Kustosija

4 - 2

Jadran Porec

Poland Division 4

Poland Division 4

22:00 - 10/05

MKS Swit

3 - 1

Lechia Tomaszow Mazowiecki

22:30 - 10/05

Cartusia

0 - 0

KTS-K Luzino

22:59 - 10/05

Bron Radom

1 - 1

Pogon Grodzisk

00:00 - 11/05

KS Mieszko Gniezno

1 - 1

Nielba Wagrowiec

00:00 - 11/05

Zawisza Bydgoszcz SA

1 - 2

Sokol Kleczew

00:45 - 11/05

KS Wiazownica

2 - 1

Karpaty Krosno

00:57 - 11/05

Podlasie Biala Podlaska

0 - 3

Star Starachowice

Romania - Liga 3 Seria

Romania - Liga 3 Seria

22:00 - 10/05

Ghiroda SI Giarmata VII

4 - 3

ACSO Filiasi

VĐQG Latvia

VĐQG Latvia

22:00 - 10/05

Rigas Futbola skola

4 - 1

FK Liepaja

00:00 - 11/05

Riga FC

1 - 1

FK Valmiera

VĐQG Azerbaijan

VĐQG Azerbaijan

22:00 - 10/05

FC Neftci Baku

5 - 1

FK Kapaz Ganca

VĐQG Phần Lan

VĐQG Phần Lan

22:10 - 10/05

KuPs

2 - 1

Vaasa VPS

Niger Super League

Niger Super League

22:30 - 10/05

Renaissance CB

1 - 2

Tagour PC

Algeria U21 Cup

Algeria U21 Cup

22:30 - 10/05

ES Setif U21

1 - 1

JS Kabylie U21

Peru Campeonato Nacional Women

Peru Campeonato Nacional Women

22:30 - 10/05

AD Cantolao W

2 - 2

Biavo FC (W)

03:30 - 11/05

Carlos Mannucci W

2 - 1

FBC Melgar (W)

Oman Sultan Cup

Oman Sultan Cup

22:30 - 10/05

Al-Nahda

0 - 2

Dhufar

Djibouti Premier League

Djibouti Premier League

22:40 - 10/05

Garde Republicaine SIAF

1 - 4

Arta Solar FC

Qatar U21 League

Qatar U21 League

22:45 - 10/05

Muaither SC U21

0 - 1

Al-Sadd SC U21

22:45 - 10/05

Qatar SC Doha U21

2 - 4

Al Markhiya U21

VĐQG Algerian Ligue

VĐQG Algerian Ligue

22:59 - 10/05

USM Alger

2 - 1

El Bayadh

00:00 - 11/05

ES Setif

3 - 0

Union Sportive Souf

VĐQG Ba Lan

VĐQG Ba Lan

22:59 - 10/05

Piast Gliwice

4 - 0

LKS Lodz

01:30 - 11/05

Slask Wroclaw

4 - 0

Cracovia Krakow

Croatia U19 League

Croatia U19 League

22:59 - 10/05

Hajduk Split U19

4 - 0

Sesvete U19

Hạng 2 Lithuania

Hạng 2 Lithuania

22:59 - 10/05

FK Neptunas Klaipeda

0 - 1

Babrungas

Na Uy Toppserien Nữ

Na Uy Toppserien Nữ

22:59 - 10/05

Valerenga (w)

1 - 0

LSK Kvinner (w)

Hạng 2 Slovenia

Hạng 2 Slovenia

22:59 - 10/05

Krka

1 - 0

NK Bilje

Division 1 Ba Lan

Division 1 Ba Lan

22:59 - 10/05

Motor Lublin

3 - 3

Znicz Pruszkow

01:30 - 11/05

GKS Tychy

2 - 3

GKS Katowice

Ngoại Hạng Belarus

Ngoại Hạng Belarus

22:59 - 10/05

FK Vitebsk

0 - 1

Smorgon FC

01:00 - 11/05

Dnepr Mogilev

1 - 1

FC Minsk

VĐQG Croatia

VĐQG Croatia

22:59 - 10/05

HNK Gorica

2 - 1

Rudes

Hạng 2 Áo

Hạng 2 Áo

23:10 - 10/05

Flyeralarm Admira

2 - 0

Leoben

23:10 - 10/05

SC Bregenz

0 - 2

SV Stripfing Weiden

23:10 - 10/05

FC Liefering

0 - 1

First Wien 1894

01:30 - 11/05

St.Polten

0 - 4

SV Ried

Spanish Ladies Premier League

Spanish Ladies Premier League

23:30 - 10/05

Villarreal (w)

1 - 1

Eibar (w)

01:30 - 11/05

Barcelona (w)

7 - 0

Athletic Club Bibao (w)

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

23:30 - 10/05

Oldenburg

2 - 0

St Pauli II

00:00 - 11/05

SV Lippstadt

0 - 0

SC Paderborn 07 II

00:00 - 11/05

FC Memmingen

0 - 3

Wacker Burghausen

00:00 - 11/05

SpVgg Bayreuth

0 - 0

Nurnberg (Youth)

00:30 - 11/05

Rot-Weiss Oberhausen

5 - 2

Wegberg-Beeck

00:30 - 11/05

SSVg Velbert

3 - 1

Wiedenbruck

Đức Bundesliga Nữ

Đức Bundesliga Nữ

23:30 - 10/05

RB Leipzig (w)

3 - 0

Hoffenheim (w)

Germany Youth U19 League

Germany Youth U19 League

23:30 - 10/05

FSV Mainz 05 U19

2 - 3

Hoffenheim U19

Đan Mạch Division 3A

Đan Mạch Division 3A

00:00 - 11/05

BK Frem

1 - 0

Holbaek

Hạng 2 Bồ Đào Nha

Hạng 2 Bồ Đào Nha

00:00 - 11/05

CF Os Belenenses

2 - 3

Benfica B

Hạng Nhất Đan Mạch

Hạng Nhất Đan Mạch

00:00 - 11/05

B93 Copenhagen

7 - 1

HB Koge

00:00 - 11/05

Hillerod Fodbold

3 - 2

Helsingor

00:00 - 11/05

AC Horsens

1 - 0

Naestved

Hạng Nhất Thụy Điển

Hạng Nhất Thụy Điển

00:00 - 11/05

Osters IF

3 - 0

IK Oddevold

Hạng 3 Đức

Hạng 3 Đức

00:00 - 11/05

Rot-Weiss Essen

0 - 1

TSV 1860 Munchen

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

00:15 - 11/05

Soneja

2 - 2

Elche CF Ilicitano

00:30 - 11/05

CD Rincon

1 - 0

Motril

00:50 - 11/05

CD Tarancon

2 - 2

Albacete B

01:00 - 11/05

Atletico Pueblonuevo

2 - 2

CD Don Alvaro

01:00 - 11/05

CD Algar

4 - 3

CD Plus Ultra

03:00 - 11/05

Villa Santa Brigida

3 - 3

UD Tamaraceite

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

00:30 - 11/05

FC Muhlhausen 1927

3 - 2

VfB Eppingen

 VĐQG Nam Phi

VĐQG Nam Phi

00:30 - 11/05

Supersport Utd

0 - 0

Cape Town Spurs

VĐQG Romania

VĐQG Romania

00:30 - 11/05

OSK Sepsi

3 - 2

Rapid Bucuresti

Brazil Campeonato Paulista Youth

Brazil Campeonato Paulista Youth

00:50 - 11/05

Joseense SP Youth

5 - 4

Taubate (Youth)

01:00 - 11/05

Portuguesa (Youth)

1 - 4

Ibrachina Youth

01:00 - 11/05

Vital Ibiuna SP Youth

1 - 2

Audax Rio RJ U20

01:00 - 11/05

Velo Clube Youth

1 - 0

Ferroviaria SP (Youth)

01:00 - 11/05

Uniao Sao Joao (Youth)

1 - 0

Rio Branco EC/SP Youth

01:00 - 11/05

Uniao Mogi Youth

0 - 1

Uniao Suzano Youth

01:00 - 11/05

Tupa SP Youth

1 - 2

Gremio Prudente SP (Youth)

01:00 - 11/05

CA Taquaritinga SP U20

0 - 3

Rio Claro (Youth)

01:00 - 11/05

Tanabi SP (Youth)

2 - 1

Rio Preto (Youth)

01:00 - 11/05

SKA Brasil Youth

2 - 1

Capivariano U20

01:00 - 11/05

Sfera Youth

2 - 1

Desportivo U20

01:00 - 11/05

Sertaozinho -SP (Youth)

0 - 2

Inter Bebedouro SP Youth

01:00 - 11/05

SC Aguai SP Youth

0 - 1

Brasilis FC U20

01:00 - 11/05

Sao Carlos (Youth)

0 - 4

XV de Jau (Youth)

01:00 - 11/05

Sao Bento SP (Youth)

2 - 1

Comercial FC Tiete U20

01:00 - 11/05

Presidente Prudente SP Youth

2 - 1

Vocem SP Youth

01:00 - 11/05

Porto Ferreira SP Youth

0 - 2

Ponte Preta (Youth)

01:00 - 11/05

Aster Brasil Youth

1 - 0

Agua Santa U20

01:00 - 11/05

Independente SP Youth

0 - 3

Piracicaba (Youth)

01:00 - 11/05

(Bandeirante SP Youth

1 - 1

Botafogo-SP (Youth)

01:00 - 11/05

Comercial FC U20

2 - 2

Francana Youth

01:00 - 11/05

Cosmopolitano SP Youth

1 - 2

Inter de Limeira (Youth)

01:00 - 11/05

Elosport SP Youth

2 - 6

Ituano (Youth)

01:00 - 11/05

Fernando Boris U20

0 - 2

Mirassol FC Youth

01:00 - 11/05

Gremio Osasco Youth

2 - 2

OSTO youth team

01:00 - 11/05

Itapirense Youth

2 - 1

CA Guacuano U20

01:00 - 11/05

Pinda Ferrov SP Youth

0 - 2

Sao Jose AP (Youth)

01:00 - 11/05

Juventus-AC (Youth)

0 - 1

Sao Caetano (Youth)

01:00 - 11/05

Mauaense SP Youth

1 - 1

Jabaquara SP U20

01:00 - 11/05

CA Metropolitano U20

0 - 3

Guarani SP (Youth)

01:00 - 11/05

Nacional AC SP (Youth)

1 - 0

Flamengo-SP (Youth)

01:00 - 11/05

Olimpia SP U20

2 - 3

Jose Bonifacio SP Youth

01:00 - 11/05

Portuguesa Santista U20

2 - 3

Maua SP Youth

01:00 - 11/05

Marilia/SP U20

3 - 4

G. Novorizontin (Youth)

The women\'s league of Argentina

The women\'s league of Argentina

01:00 - 11/05

Newells Old Boys (W)

2 - 0

Banfield (W)

01:00 - 11/05

River Plate (w)

3 - 1

CA Independiente (w)

Futsal Division De Honor - Tây Ban Nha

Futsal Division De Honor - Tây Ban Nha

01:00 - 11/05

Peniscola Futsal

7 - 2

Xota Navarra Futsal

Uruguay Segunda

Uruguay Segunda

01:00 - 11/05

CA Juventud

1 - 1

Rentistas

05:00 - 11/05

Plaza Colonia

1 - 0

CA Atenas

Hạng 2 Hà Lan

Hạng 2 Hà Lan

01:00 - 11/05

SC Cambuur

1 - 1

Helmond Sport

01:00 - 11/05

ADO Den Haag

2 - 3

Jong PSV

01:00 - 11/05

FC Eindhoven

2 - 0

Den Bosch

01:00 - 11/05

Emmen

2 - 1

De Graafschap

01:00 - 11/05

Groningen

2 - 0

Roda JC

01:00 - 11/05

Jong Ajax (Youth)

1 - 4

AZ Alkmaar (Youth)

01:00 - 11/05

FC Utrecht (Youth)

1 - 1

Dordrecht

01:00 - 11/05

MVV Maastricht

2 - 0

VVV Venlo

01:00 - 11/05

FC Oss

1 - 1

NAC Breda

01:00 - 11/05

Willem II

3 - 2

SC Telstar

VĐQG Bosnia & Herzegovina

VĐQG Bosnia & Herzegovina

01:00 - 11/05

Sarajevo

2 - 1

FK Zvijezda 09

2.Liga Thụy Sỹ

2.Liga Thụy Sỹ

01:15 - 11/05

Concordia

1 - 2

FC Dietikon

VĐQG Hungary

VĐQG Hungary

01:15 - 11/05

Ujpesti

0 - 3

Kecskemeti TE

Argentina Primera C

Argentina Primera C

01:30 - 11/05

Claypole

4 - 1

El Porvenir

Hạng 2 Ý

Hạng 2 Ý

01:30 - 11/05

Ascoli

2 - 1

Pisa

01:30 - 11/05

Catanzaro

1 - 3

Sampdoria

01:30 - 11/05

Como

1 - 1

Cosenza Calcio 1914

01:30 - 11/05

Cremonese

3 - 0

Cittadella

01:30 - 11/05

Feralpisalo

0 - 1

Ternana

01:30 - 11/05

Lecco

2 - 3

Modena

01:30 - 11/05

A.C. Reggiana 1919

1 - 1

Parma

01:30 - 11/05

Spezia

2 - 1

Venezia

01:30 - 11/05

SudTirol

0 - 1

Palermo

01:30 - 11/05

Bari

2 - 0

Brescia

Argentine Torneo A

Argentine Torneo A

01:30 - 11/05

Deportivo Camioneros

0 - 0

Gutierrez

07:00 - 11/05

Sarmiento Resistencia

3 - 1

Boca Unidos

Scotland SWPL 1 Nữ

Scotland SWPL 1 Nữ

01:30 - 11/05

Hibernian (w)

2 - 0

Hearts (w)

Bỉ National Division 1

Bỉ National Division 1

01:30 - 11/05

Olympic Charleroi

4 - 1

Sint-Eloois-Winkel

Division 2 Ba Lan

Division 2 Ba Lan

01:30 - 11/05

Stal Stalowa Wola

3 - 1

Skra Czestochowa

Ireland Division 1

Ireland Division 1

01:45 - 11/05

Athlone Town

2 - 1

Bray Wanderers

01:45 - 11/05

Cobh Ramblers

0 - 3

Cork City

01:45 - 11/05

Finn Harps

3 - 2

Longford Town

01:45 - 11/05

Kerry FC

1 - 2

UC Dublin

01:45 - 11/05

Treaty United

2 - 2

Wexford (Youth)

Hạng 2 Scotland

Hạng 2 Scotland

01:45 - 11/05

Partick Thistle

2 - 1

Airdrie United

VĐQG Ireland

VĐQG Ireland

01:45 - 11/05

Derry City

1 - 0

Bohemians

01:45 - 11/05

Galway United

0 - 0

Sligo Rovers

01:45 - 11/05

Shelbourne

1 - 1

Drogheda United

01:45 - 11/05

Waterford United

4 - 1

Dundalk

01:45 - 11/05

Shamrock Rovers

2 - 2

St. Patricks Athletic

Hạng 2 Pháp

Hạng 2 Pháp

01:45 - 11/05

Ajaccio

1 - 2

Grenoble

01:45 - 11/05

Amiens

0 - 0

AJ Auxerre

01:45 - 11/05

Concarneau

4 - 2

Bordeaux

01:45 - 11/05

USL Dunkerque

2 - 2

Caen

01:45 - 11/05

Stade Laval

1 - 2

Troyes

01:45 - 11/05

Paris FC

2 - 1

Guingamp

01:45 - 11/05

Pau FC

1 - 2

Bastia

01:45 - 11/05

Annecy

1 - 2

Angers

01:45 - 11/05

Saint Etienne

1 - 1

Rodez Aveyron

01:45 - 11/05

Valenciennes

2 - 1

Quevilly

VĐQG Xứ Wales

VĐQG Xứ Wales

01:45 - 11/05

Caernarfon

2 - 0

UWIC Inter Cardiff

Premiership Nữ Bắc Ireland

Premiership Nữ Bắc Ireland

01:50 - 11/05

Cliftonville LFC (w)

5 - 0

Derry City (w)

02:00 - 11/05

Lisburn (w)

0 - 7

Linfield (w)

02:00 - 11/05

Crusaders Strikers (w)

5 - 1

Mid Ulster (w)

Hạng 3 Pháp

Hạng 3 Pháp

02:00 - 11/05

Nimes

4 - 2

Sochaux

02:00 - 11/05

Cholet So

0 - 2

Avranches

02:00 - 11/05

Dijon

3 - 2

Martigues

02:00 - 11/05

Epinal

1 - 2

Villefranche

02:00 - 11/05

Marignane Gignac

2 - 0

FC Rouen

02:00 - 11/05

Nancy

1 - 3

Chateauroux

02:00 - 11/05

Chamois Niortais

2 - 0

Le Mans

02:00 - 11/05

Orleans US 45

2 - 1

Red Star FC 93

02:00 - 11/05

Versailles 78

0 - 1

Chasselay M.D. Azergues

Hạng 4 Anh

Hạng 4 Anh

02:00 - 11/05

Doncaster Rovers

0 - 2

Crewe Alexandra

Ecuador Primera Women

Ecuador Primera Women

02:00 - 11/05

Dragonas IDV (W)

4 - 0

Deportivo Ibarra (W)

Gibraltar Premier Division

Gibraltar Premier Division

02:00 - 11/05

St Joseph's FC

1 - 1

Lincoln Red Imps FC

VĐQG Iceland

VĐQG Iceland

02:15 - 11/05

Stjarnan Gardabaer

1 - 1

Fram Reykjavik

Iceland 3 Deild

Iceland 3 Deild

02:15 - 11/05

UMF Vidir

0 - 2

Kari Akranes

03:00 - 11/05

Ellidi

3 - 5

IH Hafnarfjordur

04:00 - 11/05

Hviti Riddarinn

1 - 4

Augnablik Kopavogur

VĐQG Peru

VĐQG Peru

02:30 - 11/05

Union Comercio

2 - 2

AD Tarma

Mauritania Division 1

Mauritania Division 1

02:50 - 11/05

AS Garde Nationale

0 - 0

AS Douanes Nouakchott

Spain Regional League

Spain Regional League

03:00 - 11/05

UD San Luis

1 - 1

CD Verdellada

Brazil Campeonato Roraimense

Brazil Campeonato Roraimense

03:10 - 11/05

AE Real

2 - 1

Rio Negro RR

05:10 - 11/05

GA Sampaio

6 - 0

Roraima

Columbia women\'s League

Columbia women\'s League

03:30 - 11/05

Inter Palmira (W)

0 - 0

Millonarios (w)

Chile Primera D

Chile Primera D

04:00 - 11/05

Santiago City

5 - 2

Deportes Quillon

06:00 - 11/05

Concon National

2 - 1

General VelAsquez

Hạng 2 Paraguay

Hạng 2 Paraguay

04:15 - 11/05

Guairena

1 - 1

Martin Ledesma

06:30 - 11/05

Rubio nu

0 - 3

Club Fernando de la Mora

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

05:00 - 11/05

2 de Mayo PJC

3 - 1

Tacuary

Dominican Republic Liga

Dominican Republic Liga

05:30 - 11/05

Point Michel FC

3 - 3

Dublanc FC

Brazil Mineiluo group B League

Brazil Mineiluo group B League

05:30 - 11/05

Democrata SL/MG

4 - 0

Tupi Juiz de Fora MG

Ngoại Hạng Canada

Ngoại Hạng Canada

06:00 - 11/05

York 9 FC

3 - 1

Valour

USL Championship Mỹ

USL Championship Mỹ

06:00 - 11/05

Loudoun United

0 - 2

El Paso Locomotive FC

Hạng 2 Chile

Hạng 2 Chile

06:00 - 11/05

Union San Felipe

2 - 2

Santiago Morning

VĐQG Uruguay

VĐQG Uruguay

06:00 - 11/05

Nacional Montevideo

1 - 4

Centro Atletico Fenix

Argentina Primera B

Argentina Primera B

06:05 - 11/05

Excursionistas

2 - 0

Canuelas FC

USA National Premier Soccer League

USA National Premier Soccer League

06:10 - 11/05

Apotheos

2 - 1

865 Alliance

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

06:10 - 11/05

Temperley

2 - 0

CA Mitre

Brazil Brasileiro A2 Nữ

Brazil Brasileiro A2 Nữ

06:15 - 11/05

Oratorio AP (w)

3 - 0

Trem AP (W)

VĐQG Ecuador

VĐQG Ecuador

07:00 - 11/05

Deportivo Cuenca

2 - 1

Cumbaya FC

VĐQG Bolivia

VĐQG Bolivia

07:00 - 11/05

Real Tomayapo

2 - 0

San Jose de Oruro

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.