Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Cúp C1 Châu Âu

Cúp C1 Châu Âu

02:00 - 09/05

Real Madrid

2 - 1

Bayern Munchen

Cúp C2 Châu Âu

Cúp C2 Châu Âu

02:00 - 10/05

Atalanta

3 - 0

Marseille

02:00 - 10/05

Bayer Leverkusen

2 - 2

AS Roma

Cúp C3 Châu Âu

Cúp C3 Châu Âu

23:45 - 08/05

Club Brugge

1 - 1

Fiorentina

02:00 - 10/05

Olympiakos

2 - 0

Aston Villa

V-League

V-League

17:00 - 08/05

Quang Nam

2 - 0

Cong An Nhan Dan

18:00 - 08/05

Nam Dinh FC

3 - 1

Becamex Binh Duong

18:00 - 08/05

CLB Khánh Hòa

2 - 4

Hải Phòng

18:00 - 08/05

Binh Dinh

2 - 0

Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

19:15 - 08/05

TP Hồ Chí Minh

2 - 0

Thanh Hoa

17:00 - 09/05

Hoang Anh Gia Lai

1 - 0

Sông Lam Nghệ An

19:15 - 09/05

Hà Nội FC

0 - 2

Viettel FC

Liga Mexico

Liga Mexico

08:05 - 09/05

Guadalajara

1 - 0

Toluca

10:15 - 09/05

Pachuca

1 - 1

Club America

VĐQG Ả Rập Xê Út

VĐQG Ả Rập Xê Út

22:00 - 09/05

Al-Feiha

2 - 2

Al-Fateh

22:00 - 09/05

Al-Riyadh

0 - 0

Al-Taawon

01:00 - 10/05

Al-Akhdoud

2 - 3

Al-Nasr(KSA)

Ngoại Hạng Ai Cập

Ngoại Hạng Ai Cập

20:30 - 09/05

Ismaily

1 - 0

El Daklyeh

22:59 - 09/05

Smouha SC

1 - 2

ZED FC

Brazil Serie B

Brazil Serie B

07:00 - 08/05

Botafogo SP

0 - 0

Mirassol

07:00 - 09/05

America MG

3 - 1

Vila Nova

 Copa Sudamericana

Copa Sudamericana

07:00 - 08/05

Univ.Cesar Vallejo

1 - 5

Ind. Medellin

07:30 - 08/05

Alianza Petrolera

0 - 3

Cruzeiro (MG)

07:30 - 08/05

Sportivo Ameliano

2 - 1

Danubio FC

09:00 - 08/05

Always Ready

3 - 0

Defensa Y Justicia

05:00 - 09/05

Deportivo Rayo Zuliano

1 - 5

Atletico Paranaense

05:00 - 09/05

Sportivo Luqueno

0 - 0

Coquimbo Unido

07:00 - 09/05

Nacional Potosi

4 - 1

Fortaleza

07:00 - 09/05

Cuiaba

3 - 0

Metropolitanos FC

07:30 - 09/05

Sportivo Trinidense

1 - 2

Boca Juniors

05:00 - 10/05

Belgrano

1 - 1

Delfin SC

07:00 - 10/05

Bragantino

2 - 1

Racing Club

Cup Mỹ Mở rộng

Cup Mỹ Mở rộng

07:00 - 08/05

Houston Dynamo

3 - 3

Detroit City

07:30 - 08/05

FC Dallas

1 - 0

Memphis 901

09:00 - 08/05

San Jose Earthquakes

1 - 0

Oakland Roots

09:00 - 08/05

Orange County Blues FC

1 - 2

Loudoun United

09:30 - 08/05

Sacramento Republic FC

2 - 0

Monterey Bay FC

06:00 - 09/05

Charleston Battery

2 - 2

Tormenta FC

06:00 - 09/05

Indy Eleven

2 - 0

San Antonio

06:20 - 09/05

North Carolina

1 - 1

Phoenix Rising FC

06:30 - 09/05

Tampa Bay Rowdies

4 - 4

Birmingham Legion

06:30 - 09/05

New York City Team B

1 - 0

Colorado Springs

07:00 - 09/05

Omaha

1 - 1

FC Kansas City

08:00 - 09/05

New Mexico United

4 - 2

Real Salt Lake

09:30 - 09/05

Seattle Sounders

2 - 2

Louisville City FC

09:30 - 09/05

Las Vegas Lights

1 - 3

Los Angeles FC

Hạng 2 Ecuador

Hạng 2 Ecuador

07:00 - 08/05

Manta FC

1 - 1

San Antonio(ECU)

03:30 - 09/05

Guayaquil City

0 - 2

Cuniburo FC

07:00 - 09/05

CD Vargas Torres

2 - 1

9 de Octubre

07:00 - 10/05

Gualaceo SC

1 - 0

Chacaritas SC

Copa Libertadores

Copa Libertadores

07:00 - 08/05

Palestino

1 - 0

Flamengo

07:00 - 08/05

Deportivo Tachira

1 - 1

Libertad

07:00 - 08/05

Nacional Montevideo

2 - 2

River Plate

09:00 - 08/05

U. de Deportes

1 - 1

Atletico Junior

05:00 - 09/05

Talleres Cordoba

3 - 1

Barcelona SC(ECU)

07:00 - 09/05

Alianza Lima

1 - 1

Cerro Porteno

07:30 - 09/05

Cobresal

1 - 3

Sao Paulo

07:30 - 09/05

Botafogo RJ

2 - 1

LDU Quito

09:00 - 09/05

Millonarios

1 - 1

Bolivar

05:00 - 10/05

San Lorenzo

2 - 0

Ind. Jose Teran

05:00 - 10/05

Liverpool URU

0 - 5

Palmeiras

07:00 - 10/05

Colo Colo

0 - 1

Fluminense RJ

07:00 - 10/05

The Strongest

1 - 0

Estudiantes La Plata

Brazil Campeonato Roraimense

Brazil Campeonato Roraimense

08:00 - 08/05

Monte Roraima/RR

3 - 0

Roraima

VĐQG Costa Rica

VĐQG Costa Rica

08:00 - 08/05

AD San Carlos

0 - 3

Deportivo Saprissa

09:00 - 08/05

Municipal Liberia

1 - 0

AD Grecia

04:00 - 09/05

AD Guanacasteca

4 - 0

Perez Zeledon

07:00 - 09/05

Cartagines Deportiva SA

1 - 1

Sporting San Jose

08:00 - 09/05

Santos De Guapiles

0 - 3

Alajuelense

09:30 - 09/05

Herediano

3 - 0

Puntarenas

Canadian Championship

Canadian Championship

08:00 - 08/05

Cavalry FC

1 - 2

Vancouver Whitecaps

06:00 - 09/05

Saint Lauren

0 - 3

Toronto FC

06:00 - 09/05

Atletico Ottawa

0 - 0

Pacific FC

Panama First Division Women

Panama First Division Women

08:00 - 08/05

Mario Mendez FC (W)

0 - 3

Santa Fe FC (W)

08:00 - 09/05

Chorrillo (W)

1 - 4

Ciex Sports Academy (W)

India Delhi Senior Division

India Delhi Senior Division

13:00 - 08/05

City FC

0 - 2

Jaguar FC

Indonesia Liga 3

Indonesia Liga 3

13:15 - 08/05

UNSA FC

0 - 3

PSD Demak

13:15 - 08/05

Persibo Bojonegoro

5 - 0

PSIW Wonosobo

Central Premier League

Central Premier League

14:00 - 08/05

Wellington Phoenix 2

2 - 1

Island Bay United

Philippines UFL

Philippines UFL

14:40 - 08/05

Kaya FC

9 - 0

Philippine Air Force

SVK U19 A

SVK U19 A

15:00 - 08/05

Partizan Bardejov U19

5 - 2

MFK Snina U19

Ethiopia Higher League

Ethiopia Higher League

15:00 - 08/05

Kolfie Keranio

1 - 1

Siltie Worabe

Romania women Cup

Romania women Cup

15:00 - 08/05

CSM Alexandria (w)

0 - 2

Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W)

19:00 - 08/05

Olimpia Cluj (w)

3 - 2

FK Csikszereda (w)

22:00 - 08/05

ASU Politehnica Timisoara (W)

1 - 1

Banat Girls (w)

Czech Republic 5. Ligy

Czech Republic 5. Ligy

15:15 - 08/05

FK Olesnik

3 - 0

Jiskra Trebon

19:00 - 08/05

TJ Zruc

2 - 2

TJ Kosutka Plzen

20:00 - 08/05

FK Protivin

1 - 2

FC Semice

Czech Group D League

Czech Group D League

15:15 - 08/05

MFK Havirov

1 - 1

Jesenik

21:30 - 08/05

Bzenec

1 - 0

FC Vsetin

22:30 - 08/05

Frenstat Pod Radhostem

2 - 5

FC Vratimov

Hạng 2 Séc

Hạng 2 Séc

15:30 - 08/05

SK Prostejov

2 - 1

Marila Pribram

15:30 - 08/05

Sparta Praha B

1 - 3

Lisen

22:00 - 08/05

Vyskov

0 - 1

Vysocina jihlava

22:30 - 08/05

Chrudim

0 - 2

Dukla Prague

22:30 - 08/05

FK MAS Taborsko

2 - 1

Opava

22:30 - 08/05

SK Slovan Varnsdorf

3 - 2

Slavia Kromeriz

22:59 - 08/05

Brno

0 - 2

Viktoria Zizkov

22:59 - 08/05

FK Graffin Vlasim

0 - 3

Sigma Olomouc B

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

15:30 - 08/05

Tuggeranong United

2 - 1

Yoogali SC

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

16:00 - 08/05

Bosnia-Herzeg U16

0 - 2

Hy lạp U16

19:00 - 08/05

Hungary U16

2 - 2

Slovenia U16

17:00 - 09/05

Thụy sĩ U16

3 - 2

IrelandU16

21:30 - 09/05

Peru U20

1 - 0

Costa Rica U20

22:59 - 09/05

Bồ đào nha U16

5 - 1

Áo U16

Serbia U19 League

Serbia U19 League

16:00 - 08/05

Partizan Belgrade U19

4 - 0

Jedinstvo UB U19

16:00 - 08/05

Cukaricki U19

2 - 0

Vojvodina U19

18:00 - 08/05

Zemun FK U19

2 - 2

FK Vozdovac U19

18:10 - 08/05

IMT Novi Beograd U19

2 - 2

Spartak Subotica U19

20:00 - 08/05

FK Graficar Beograd U19

1 - 3

Red Star Belgrade U19

20:40 - 08/05

FK Radnicki 1923 U19

5 - 0

Radnicki Nis U19

20:55 - 09/05

Mladost Lucani U19

1 - 5

FK Novi Pazar U19

Slovakia I Liga Women

Slovakia I Liga Women

16:00 - 08/05

Spartak Trnava (w)

2 - 1

MFK Ruzomberok (w)

Australia Queensland Pro Series

Australia Queensland Pro Series

16:30 - 08/05

Gold Coast Knights

3 - 2

SC Wanderers

16:30 - 08/05

Caboolture FC

0 - 4

Gold Coast United

Myanmar Cup

Myanmar Cup

16:30 - 08/05

Glory Goal FC

2 - 1

Myanmar Rainbow FC

16:30 - 08/05

Kachin United FC

0 - 5

Laconi Lian

16:15 - 09/05

Ayeyawady united

0 - 1

Dagon Star United FC

Ngoại Hạng Shillong

Ngoại Hạng Shillong

16:45 - 08/05

Mawlai SC

2 - 1

Langsning SC

England Reserves League

England Reserves League

16:50 - 08/05

Notts County (R)

2 - 1

Mansfield Town (R)

India Championship Women

India Championship Women

17:00 - 08/05

Railways (W)

1 - 3

West Bengal (W)

Kenya Super League

Kenya Super League

17:00 - 08/05

Mulembe United

2 - 1

Rainbow FC Gambia

Australia Queensland State Women\'s Premier League

Australia Queensland State Women\'s Premier League

17:30 - 08/05

Ipswich knights SC W

0 - 12

Gold Coast city (w)

Premier League Nữ - Australia

Premier League Nữ - Australia

17:30 - 08/05

Preston Lions (w)

2 - 1

South Melbourne (w)

Giao Hữu

Giao Hữu

17:45 - 08/05

Slavia Praha (w)

2 - 0

Slovacko (w)

22:00 - 08/05

FK Riga (w)

1 - 3

Gintra Universitetas (w)

22:59 - 08/05

M. Kiryat Gat (w)

1 - 0

Ramat Hasharon (w)

00:00 - 09/05

Vaduz

5 - 0

Triesenberg

01:30 - 09/05

Hastings United

0 - 3

Horsham

19:00 - 09/05

St. Polten (w)

3 - 0

Austria Wien (W)

India R League A Division

India R League A Division

18:00 - 08/05

Aviva Sports Foundation

5 - 1

ASL FC

 Vysshaya Liga Belarus Nữ

Vysshaya Liga Belarus Nữ

18:00 - 08/05

Energetik-BGU Minsk (w)

3 - 0

Dinamo Brest (W)

19:00 - 08/05

Bobruichanka Bobruisk (w)

11 - 0

Dyussh Polesgu (W)

20:00 - 08/05

FK Minsk (w)

9 - 0

FC Gomel (w)

22:00 - 08/05

ABFF U19 (w)

3 - 0

Dnepr Mogilev (w)

18:30 - 09/05

Smorgon (W)

0 - 10

Lokomotiv Vitebsk (w)

Cúp FA Thái Lan

Cúp FA Thái Lan

18:00 - 08/05

Singha GB Kanchanaburi

3 - 1

Samut Sakhon

19:00 - 08/05

Bangkok United FC

5 - 0

Udon United

Chinese Champions League

Chinese Champions League

18:00 - 08/05

Zibo Home

2 - 1

Nanjing Yushen

Kampuchea Super League

Kampuchea Super League

18:00 - 08/05

Boeung Ket Angkor

0 - 5

Phnom Penh FC

18:00 - 08/05

Svay Rieng FC

5 - 1

Visakha FC

Azerbaijan Division 2

Azerbaijan Division 2

18:00 - 08/05

Irəvan FK

0 - 0

Difai Agsu FK

19:00 - 09/05

Araz Saatli

0 - 5

FK MOIK Baku

19:30 - 09/05

Samaxı FC

3 - 0

Karvan Evlakh

20:00 - 09/05

FK Mughan

0 - 0

Qaradag Lokbatan

20:00 - 09/05

E Nel G Tick

0 - 0

Zaqatala FK

ARG RESL

ARG RESL

19:00 - 08/05

Almagro (R)

1 - 2

Quilmes (R)

20:00 - 08/05

Chacarita Juniors (R)

1 - 3

Dep. Moron (R)

20:00 - 08/05

Def de Belgrano (R)

2 - 1

CA Atlanta (R)

21:00 - 08/05

Sacachispas (R)

0 - 0

CSD Flandria (R)

21:00 - 08/05

Temperley (R)

3 - 1

E. de Buenos Aires Res.

22:00 - 08/05

Nueva Chicago (R)

0 - 2

Almirante Brown (R)

01:00 - 09/05

Dep. Riestra (R)

0 - 1

River Plate Reserves

01:00 - 09/05

Huracan (R)

0 - 1

Lanus (R)

01:00 - 09/05

Rosario Central (R)

0 - 2

Velez Sarsfield (R)

01:00 - 09/05

All Boys (R)

1 - 2

Talleres Remedios (R)

05:00 - 09/05

Central Cordoba (R)

0 - 1

Platense (R)

Danish U17

Danish U17

19:00 - 08/05

FC Kobenhavn U17

2 - 5

AalborgU17

Turkey Am League

Turkey Am League

19:00 - 08/05

Fetih Kelkit

3 - 2

Ferahspor Klubu

21:10 - 08/05

Kozyatagi

3 - 1

Yavuzturk SK

17:00 - 09/05

Acibadem Uskudar

5 - 1

Riva Spor

19:00 - 09/05

Kucuksu Rasathane SK

11 - 0

Aydinli SK

Hạng 2 Armenia

Hạng 2 Armenia

19:00 - 08/05

FC Onor

2 - 2

Ararat Yerevan II

19:00 - 09/05

Gandzasar Kapan

1 - 0

FC Noah B

19:00 - 09/05

MIKA Ashtarak

0 - 0

Alashkert B Martuni

VĐQG Turkmenistan

VĐQG Turkmenistan

19:00 - 08/05

FC Ahal

0 - 4

Arkadag FK

19:00 - 08/05

Kopetdag Asgabat

2 - 0

FC MERW

20:00 - 08/05

Nebitchi

0 - 5

FC Altyn Asyr

Romania - Liga 3 Seria

Romania - Liga 3 Seria

19:00 - 08/05

AFC Metalul Buzau

4 - 0

Unirea Branistea

22:00 - 08/05

Oltul Curtisoara

2 - 0

ACS Cozia Calimanesti

22:00 - 08/05

Muscelul Campulung

2 - 0

CS Paulesti

22:00 - 08/05

Dinamo Bucuresti

5 - 2

Dunarea Giurgiu

22:00 - 08/05

ACS Hamangia Baia

0 - 3

Viitorul Ianca

22:00 - 08/05

Unirea Bascov

1 - 2

CSO Petrolul Potcoava

22:00 - 08/05

CSO Plopeni

1 - 2

CS Tricolorul Breaza

22:00 - 08/05

Gloria Popesti-Leordeni

1 - 3

CS Blejoi

22:00 - 08/05

CSM Flacara Moreni

1 - 0

FC Pucioasa

22:00 - 08/05

ACS Somuz Falticeni

2 - 0

Vaslui

22:00 - 08/05

Afumati

5 - 1

ACS LPS HD Clinceni

22:00 - 08/05

Metalurgistul Cugir

2 - 2

Industria Galda

22:10 - 08/05

Vointa Limpezis

0 - 5

Viitorul Sutesti

U19 League Cộng hòa Séc

U19 League Cộng hòa Séc

19:30 - 08/05

Frydek-Mistek U19

3 - 0

MFK Karvina U19

Youth U19 - Đan Mạch

Youth U19 - Đan Mạch

19:30 - 08/05

FC Kobenhavn U19

3 - 1

Aalborg BK U19

Hong Kong First Division League

Hong Kong First Division League

19:30 - 08/05

Sai Kung

0 - 5

3 Sing FC

Uzbekistan Pro League

Uzbekistan Pro League

19:30 - 08/05

Jayxun

5 - 0

Sirdaryo FA

19:30 - 09/05

Qoraqalpogiston FA

2 - 2

Jizak

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

19:45 - 08/05

Al Karkh

0 - 0

Arbil

19:45 - 08/05

Newroz SC(IRQ)

2 - 1

Al Qasim Sport Club

22:00 - 08/05

Naft Al Junoob

1 - 0

Naft Alwasat

00:15 - 09/05

AL Najaf

2 - 0

Al Talaba

02:30 - 09/05

AI Kahrabaa

2 - 2

Al Shorta

19:45 - 09/05

Al-Hudod

0 - 3

Al Quwa Al Jawiya

22:00 - 09/05

Baghdad

0 - 0

Zakho

22:00 - 09/05

Karbalaa

1 - 1

Duhok

00:15 - 10/05

AL Minaa

0 - 0

Al-Naft

02:30 - 10/05

Al Zawraa

3 - 1

Naft Misan

Syrian Youth League

Syrian Youth League

19:50 - 08/05

Al-Karamah(SY) (Youth)

3 - 1

Wahda Damascus U23

19:50 - 08/05

Al-Taliya (Youth)

0 - 1

Al Futowa (Youth)

20:00 - 08/05

Al Ittihad Aleppo U23

4 - 0

Tishreen U23

20:00 - 08/05

Hutteen U23

1 - 0

Al Horiyah U21

20:00 - 08/05

Jaish Damascus U23

0 - 0

Al Wathba SC U23

Hạng 2 Hy Lạp

Hạng 2 Hy Lạp

20:00 - 08/05

Aiolikos

1 - 2

Kambaniakos

20:00 - 08/05

Iraklis

0 - 0

Anagenisi Karditsa

20:00 - 08/05

Kozani F.S.

3 - 1

PAOK Saloniki B

20:00 - 08/05

Egaleo Athens

1 - 1

Olympiakos B

20:00 - 08/05

AO Giouchtas

2 - 1

Panathinaikos B

20:00 - 09/05

Ilioupoli

2 - 1

Kalamata AO

20:00 - 09/05

Kallithea

1 - 1

Kissamikos

Botswana Premier League

Botswana Premier League

20:00 - 08/05

VTM FC

0 - 4

Township Rollers

20:00 - 09/05

BDF XI

3 - 1

Morupule Wanderers FC

Chile U21 League

Chile U21 League

20:00 - 08/05

U de Chile U21

3 - 3

Huachipato U21

20:10 - 08/05

Palestino U21

1 - 1

Coquimbo Unido U21

00:30 - 09/05

Deportes Iquique U21

0 - 0

Everton de Vina U21

Kazakhstan Cup

Kazakhstan Cup

20:00 - 08/05

FK Atyrau

3 - 1

FC Kairat Almaty

20:00 - 08/05

Tobol Kostanai

1 - 0

Lokomotiv Astana

22:00 - 08/05

Ordabasy

0 - 0

FK Aktobe Lento

22:00 - 08/05

FK Yelimay Semey

1 - 0

Kyzylzhar Petropavlovsk

Hạng 2 Nga

Hạng 2 Nga

20:00 - 08/05

FK Kaluga

1 - 2

Dinamo Briansk

21:00 - 08/05

Alania Vladikavkaz

1 - 2

Rodina Moskva

22:00 - 08/05

Sokol

0 - 0

FC Novorossiysk

22:59 - 08/05

KAMAZ

1 - 1

Yenisey Krasnoyarsk

23:30 - 08/05

FK Makhachkala

1 - 0

Khimki

Tanzania Ligue 1

Tanzania Ligue 1

20:00 - 08/05

Mashujaa FC

3 - 0

KMC FC

22:59 - 08/05

Young Africans

1 - 0

Kagera Sugar

18:00 - 09/05

Mtibwa Sugar

3 - 0

Tabora United FC

20:00 - 09/05

Ihefu SC

0 - 0

JKT Tanzania

22:15 - 09/05

Azam

0 - 3

Simba SC

HongKong 2 Division League

HongKong 2 Division League

20:00 - 08/05

Kowloon City FC

2 - 0

Mutual Football Club

Uganda Premier League

Uganda Premier League

20:00 - 08/05

Bright Stars

1 - 1

NEC FC Bugolobi

20:00 - 08/05

SC Villa

3 - 2

Wakiso Giants FC

22:59 - 08/05

Vipers

1 - 0

Express FC

Zanzibar Premier League

Zanzibar Premier League

20:15 - 08/05

Mafunzo FC

3 - 2

Kundemba FC

20:10 - 09/05

KVZSC

4 - 1

Ngome FC

20:15 - 09/05

Kipanga FC

1 - 2

New City FC

PFL - Group 2 Nga

PFL - Group 2 Nga

20:30 - 08/05

FK Angusht Nazran

1 - 1

Dinamo Makhachkala B

UEFA European Women

UEFA European Women

20:30 - 08/05

Na uy (w) U17

0 - 8

Pháp (w) U17

23:30 - 08/05

Thụy điển (w) U17

1 - 5

Anh (w) U17

18:00 - 09/05

Bỉ (w) U17

0 - 1

Bồ đào nha (w) U17

20:30 - 09/05

Tây ban nha (w) U17

1 - 0

Ba lan (w) U17

Cúp Quốc gia Tunisia

Cúp Quốc gia Tunisia

20:30 - 08/05

Oceano Kerkennah

1 - 1

Esperance Tunis

Egypt Division 2

Egypt Division 2

20:30 - 08/05

Makadi FC

0 - 0

Nogoom El Mostakbal

20:30 - 08/05

Abo Qair Semads

2 - 1

Telecom Egypt

20:30 - 08/05

Raviena

2 - 0

Tanta

20:30 - 08/05

Haras El Hedoud

0 - 0

Olympic El Qanal

20:30 - 08/05

Wadi Degla SC

1 - 1

Raya Ghazl SC

20:30 - 08/05

Proxy SC

1 - 3

Ghazl El Mahallah

20:30 - 09/05

Misr Elmaqasah

1 - 2

Dekernes

20:30 - 09/05

Ghomhoreyet Shebin

1 - 2

Aswan

Colombia Regional League

Colombia Regional League

20:40 - 08/05

Atletico Nacional (R)

0 - 3

Soccer Law

Azadegan League

Azadegan League

20:45 - 08/05

Ario Eslamshahr

0 - 0

Darya Babol

21:00 - 08/05

Mes Shahr-e Babak

0 - 0

Mes krman

21:00 - 08/05

Mes Soongoun Varzaghan

1 - 1

Saipa

21:30 - 08/05

Chadormalou FC

1 - 0

Khooshe Talaee

21:30 - 08/05

Shahr Raz FC

0 - 1

Fajr Sepasi

22:00 - 08/05

FC Kheybar

1 - 0

Shahrdari Astara

22:00 - 08/05

Naft Masjed Soleyman FC

2 - 2

Damash Gilan FC

22:30 - 08/05

Pars Jonoubi Jam

3 - 1

Naft Gachsaran

22:00 - 09/05

Esteghlal Mollasani

0 - 1

Shahin Bandar Anzali

VĐQG Oman

VĐQG Oman

20:45 - 08/05

Sur Club

2 - 1

ibri

23:30 - 08/05

Sohar Club

3 - 1

Al Shabab(OMA)

Montenegro Cup

Montenegro Cup

21:00 - 08/05

FK Rudar Pljevlja

0 - 0

FK Buducnost

22:00 - 08/05

Jezero Plav

1 - 0

Decic Tuzi

Hạng 2 Moldova

Hạng 2 Moldova

21:00 - 08/05

Victoria Bardar

4 - 1

Gagauziya

21:00 - 08/05

Drochia

1 - 2

CF Sparta Selemet

21:00 - 08/05

FC Floresti

2 - 2

Saxan Ceadir Lunga

VĐQG Albania

VĐQG Albania

21:00 - 08/05

KS Dinamo Tirana

0 - 1

Egnatia

21:00 - 08/05

Erzeni

0 - 3

Teuta Durres

21:00 - 08/05

KF Tirana

0 - 0

Vllaznia Shkoder

21:00 - 08/05

KS Perparimi Kukesi

0 - 1

Partizani Tirana

21:00 - 08/05

Skenderbeu Korca

1 - 1

KF Laci

Romania Liga 2

Romania Liga 2

21:00 - 08/05

ACS Viitorul Selimbar

2 - 2

CS Mioveni

21:30 - 08/05

Corvinul Hunedoara

3 - 1

FK Csikszereda

VĐQG Angola

VĐQG Angola

21:00 - 08/05

Progresso da Lunda Sul

0 - 1

Interclube Luanda

21:00 - 08/05

Santa Rita FC

0 - 0

Wiliete

21:00 - 08/05

CD Sao Salvador

0 - 0

Desportivo Huila

21:00 - 08/05

CR Uniao Malanje

1 - 2

Kabuscorp do Palanca

21:30 - 08/05

Academica Do Lobito

0 - 1

CRD Libolo

22:00 - 08/05

Petro Atletico de Luanda

3 - 0

Sporting Cabinda

22:00 - 08/05

Primeiro Agosto

1 - 0

Bravos do Maquis

VĐQG Serbia

VĐQG Serbia

21:00 - 08/05

FK Napredak

3 - 3

Partizan Belgrade

21:00 - 08/05

Backa Topola

4 - 3

FK Radnicki 1923

22:59 - 08/05

Vojvodina Novi Sad

2 - 3

Cukaricki Stankom

23:30 - 08/05

Mladost Lucani

0 - 1

Crvena Zvezda

Albania Division 2

Albania Division 2

21:00 - 08/05

Besa Kavaje

1 - 0

Flamurtari

21:00 - 08/05

Burreli

2 - 1

Apolonia Fier

21:00 - 08/05

Kastrioti Kruje

4 - 2

KS Korabi Peshkopi

21:00 - 08/05

Luzi 2008

3 - 3

FK Vora

21:00 - 08/05

Tomori berat

0 - 2

Lushnja KS

22:00 - 09/05

KS Bylis

2 - 3

KS Elbasani

United Arab Emirates U21

United Arab Emirates U21

21:05 - 08/05

Al-Nasr(KSA) U21

0 - 1

Al Wahda Abu Dhabi U21

Qatar Prince Cup

Qatar Prince Cup

21:15 - 08/05

Al-Garrafa

3 - 3

Al-Ahli Doha

21:15 - 09/05

Al-Sadd

3 - 2

Al Markhiya

00:00 - 10/05

Al-Wakra

2 - 2

Muaidar SC

00:00 - 10/05

Al Rayyan

4 - 1

Al Khor SC

Hạng 4 Phần Lan

Hạng 4 Phần Lan

21:15 - 08/05

VPV Pallo-Veikot

2 - 2

Kiisto Vaasa

22:30 - 08/05

FF Jaro II

2 - 1

SIF

22:30 - 08/05

HAPK

0 - 2

Union Plaani

00:00 - 09/05

GrIFK Reservi

0 - 1

HooGee

17:00 - 09/05

FC Kontu

2 - 5

FC Finnkurd

22:59 - 09/05

Kaarinan Pojat

1 - 2

EuPa

00:00 - 10/05

PP-70

1 - 1

Saaksjarven Loiske

00:15 - 10/05

Gnistan Ogeli

1 - 3

TuPS

French Feminines D1

French Feminines D1

21:30 - 08/05

Bordeaux (w)

2 - 1

Lyon (w)

21:30 - 08/05

Fleury 91 (w)

2 - 3

Montpellier (w)

21:30 - 08/05

Guingamp (w)

3 - 4

Le Havre (w)

21:30 - 08/05

Paris FC (w)

0 - 1

Dijon w

21:30 - 08/05

Reims (w)

2 - 1

Paris Saint Germain (w)

21:30 - 08/05

RC Saint Etienne (w)

1 - 1

Lille (w)

VĐQG Ghana

VĐQG Ghana

22:00 - 08/05

Berekum Chelsea

0 - 3

Hearts of Oak

Belarus Cup

Belarus Cup

22:00 - 08/05

FC Torpedo Zhodino

1 - 0

FK Isloch Minsk

00:45 - 09/05

Neman Grodno

2 - 0

Dinamo Minsk

Croatia U19

Croatia U19

22:00 - 08/05

ZNK Osijek U19

2 - 2

Slaven Belupo U19

VĐQG Síp

VĐQG Síp

22:00 - 08/05

AE Zakakiou

1 - 5

Apollon Limassol

Hạng 2 Serbia

Hạng 2 Serbia

22:00 - 08/05

FK Radnicki Novi

0 - 2

Mladost Novi Sad

22:00 - 08/05

FK Vrsac

1 - 0

FK Metalac

00:00 - 09/05

Kolubara

1 - 1

FK Dubocica

00:00 - 09/05

Sevojno Uzice

3 - 3

Proleter

Cúp Phần Lan

Cúp Phần Lan

22:00 - 08/05

Atlantis

3 - 1

JaPS

22:00 - 08/05

OLS Oulu

1 - 2

SJK Seinajoen

22:30 - 08/05

Honka Espoo

1 - 2

PK-35 Vantaa

22:30 - 08/05

SalPa

2 - 2

Ekenas IF Fotboll

22:30 - 08/05

Kultsu Lappeenranta

0 - 7

Lahti

22:30 - 08/05

MP II

0 - 3

MP MIKELI

22:30 - 08/05

FC Vaajakoski

0 - 5

KTP Kotka

22:30 - 08/05

VIFK

1 - 2

SJK Akatemia

22:30 - 08/05

GBK Kokkola

0 - 3

AC Oulu

22:30 - 08/05

KaPa Kajaani

0 - 0

Jakobstads Bollklubb

22:59 - 08/05

Lahden Reipas

1 - 5

FC Haka

22:59 - 08/05

Ilves Tampere II

0 - 3

Inter Turku

22:59 - 08/05

Vantaa

3 - 0

Gnistan Helsinki

23:30 - 08/05

MuSa

2 - 0

TPV Tampere

00:00 - 09/05

EBK

2 - 0

PK Keski Uusimaa

00:10 - 09/05

Toolon Taisto

1 - 1

KaPa

00:30 - 09/05

NJS

0 - 3

EPS Espoo

00:45 - 09/05

MiPK Mikkeli

1 - 4

PEPO Lappeenranta

19:00 - 09/05

LPS Helsinki

0 - 5

IFK Mariehamn

19:00 - 09/05

Jazz Pori

1 - 1

TPS Turku

21:15 - 09/05

VaKP

2 - 4

P-Iirot

22:00 - 09/05

Puiu

1 - 3

GrIFK Kauniainen

22:30 - 09/05

KPV

4 - 0

Jaro

00:00 - 10/05

FC Haka B

0 - 4

Inter Turku II

Estonia Cup

Estonia Cup

22:00 - 08/05

Paide Linnameeskond

3 - 1

Nomme JK Kalju

00:30 - 09/05

Levadia Tallinn

0 - 0

Viimsi MRJK

Lithuania cup

Lithuania cup

22:00 - 08/05

FK Viltis Vilnius

1 - 1

Nevezis Kedainiai

Chile Primera Division Women

Chile Primera Division Women

22:00 - 08/05

Deportes Iquique (w)

2 - 0

CD Antofagasta (w)

22:00 - 08/05

Santiago Morning (w)

5 - 0

Audax Italiano (w)

02:30 - 09/05

U de Chile (w)

3 - 0

Union Espanola (w)

02:30 - 09/05

Everton de Vina (W)

0 - 1

Coquimbo Unido (W)

03:00 - 09/05

Palestino (W)

0 - 5

Colo Colo (w)

03:10 - 09/05

Universidad Catolica (w)

2 - 2

Cobresal (W)

Ivory Coast Premier Division

Ivory Coast Premier Division

22:30 - 08/05

Stella Club d'Adjame

3 - 0

CO Korhogo

22:59 - 08/05

Sporting Gagnoa

0 - 0

AS Denguele

22:59 - 08/05

Societe Omnisports

3 - 2

AF Amadou Diallo Djekanou

00:50 - 09/05

Zoman FC

1 - 2

Bouake FC

22:30 - 09/05

Abidjan

3 - 0

FC Mouna

22:59 - 09/05

LYS Sassandra

1 - 0

ASI Abengourou

22:59 - 09/05

SOL FC Abobo

1 - 2

San Pedro FC

01:00 - 10/05

Racing d'Abidjan

0 - 1

ASEC MIMOSAS

Finland - Kakkonen Lohko

Finland - Kakkonen Lohko

22:30 - 08/05

Poxyt

0 - 5

Tampere United

Poland Division 4

Poland Division 4

22:30 - 08/05

Oskar Przysucha

0 - 2

Wilga Garwolin

00:00 - 09/05

Hutnik Warsaw

1 - 0

Mechanik Brzezina

Croatia Regional Cup

Croatia Regional Cup

22:30 - 08/05

NK Cepin

1 - 2

Valpovka

Germany Landespokal

Germany Landespokal

22:45 - 08/05

SSC Weissenfels

2 - 4

Germania Halberstadt

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

22:55 - 08/05

Al Taraji

1 - 1

Al-Jndal

23:40 - 08/05

Al-Orubah

1 - 0

Al-Arabi(KSA)

00:50 - 09/05

Al Qaisoma

2 - 2

Al-Baten

Burkina Faso Cup

Burkina Faso Cup

22:59 - 08/05

Sally Tas

1 - 1

AS Douanes

22:59 - 09/05

US Forces Armees

0 - 0

AS Sonabel

Poland Regional League

Poland Regional League

22:59 - 08/05

LTS Labedy

0 - 1

Sosnica Gliwice

VĐQG Bahrain

VĐQG Bahrain

22:59 - 08/05

Al-Muharraq

2 - 2

East Riffa

22:59 - 08/05

Al-Riffa

1 - 2

Al-Ahli(BHR)

22:59 - 08/05

Al-Shabbab

0 - 1

Al Khaldiya

22:59 - 09/05

Al-Hala

1 - 2

Sitra

22:59 - 09/05

Al Hidd

2 - 1

Busaiteen

22:59 - 09/05

Najma Manama

1 - 4

Manama Club

U21 Pro League Bỉ

U21 Pro League Bỉ

22:59 - 08/05

KV Oostende U21

5 - 0

Lommel SK U21

Bosnia & Herzegovina Cup

Bosnia & Herzegovina Cup

22:59 - 08/05

HSK Zrinjski Mostar

1 - 0

Borac Banja Luka

Cup Na Uy

Cup Na Uy

22:59 - 08/05

Eidsvold Turn

3 - 5

Sandnes Ulf

22:59 - 08/05

Lysekloster

2 - 2

KFUM Oslo

22:59 - 08/05

Molde

4 - 2

Sarpsborg 08

22:59 - 08/05

Raufoss

2 - 3

Fredrikstad

22:59 - 08/05

Stabaek

5 - 1

Bryne

22:59 - 08/05

Valerenga

2 - 2

Ham-Kam

00:05 - 09/05

Levanger FK

2 - 2

Viking

22:59 - 09/05

Stromsgodset

3 - 3

Lillestrom

Spanish Ladies Premier League B

Spanish Ladies Premier League B

22:59 - 08/05

Osasuna (w)

0 - 1

Alhama CF (w)

00:00 - 09/05

RCD Espanyol (w)

2 - 1

Seccio Esportiva AEM (w)

Estonia U19 League

Estonia U19 League

22:59 - 08/05

JK Trans Narva U19

3 - 3

Tartu JK Tammeka U19

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

22:59 - 08/05

SC Landskron

2 - 5

SV Spittal

23:10 - 08/05

USC Eugendorf

1 - 4

UFV Thalgau

23:30 - 08/05

SV Donau Klagenfurt

3 - 1

SAK Klagenfurt

00:00 - 09/05

ATSV Wolfsberg

0 - 2

SVG Bleiburg

00:20 - 09/05

SK Werndorf

1 - 1

Gleinstatten

00:30 - 09/05

TSV Kirchberg/Raab

6 - 0

TUS Greinbach

00:30 - 09/05

SV Frannach

1 - 4

Usc Sonnhofen

00:30 - 09/05

ASK Klingenbach

2 - 2

SPG Edelserpentin

15:30 - 09/05

Atus Velden

1 - 1

St Jakob/Rosental

16:00 - 09/05

SV Kraig

2 - 2

SK Treibach

16:00 - 09/05

PD Koblach

2 - 0

FC Hittisau

16:00 - 09/05

KAC 1909

0 - 1

ATUS Ferach

20:00 - 09/05

FC Eisenkappel

1 - 3

ASKO Mittlern

20:00 - 09/05

DSG Ferlach

2 - 1

SV Eberstein

21:00 - 09/05

SPG Pregarten

1 - 5

Union Mondsee

21:30 - 09/05

DSG Sele Zell

0 - 0

SK St.Andra

22:00 - 09/05

UFC Siezenheim

0 - 2

TSU Bramberg

23:30 - 09/05

ASKO St.Michael/Bl

2 - 1

St Michael Lav

Mali League Women

Mali League Women

23:30 - 08/05

Amazones C5 (W)

0 - 2

USFAS (W)

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

23:30 - 08/05

Ljungskile

1 - 5

FC Trollhattan

00:00 - 09/05

Ariana

2 - 2

FC Rosengard

00:00 - 09/05

AFC Eskilstuna

3 - 3

FC Stockholm

00:00 - 09/05

FBK Karlstad

1 - 3

Assyriska United IK

00:00 - 09/05

IF Karlstad Fotboll

2 - 1

Karlbergs BK

00:30 - 09/05

Taby

0 - 4

Hammarby TFF

01:00 - 09/05

Orebro Syrianska IF

0 - 2

Sollentuna United

17:00 - 09/05

Umea FC

4 - 2

IFK Stocksund

18:00 - 09/05

Eskilsminne IF

2 - 1

Onsala BK

18:00 - 09/05

BK Olympic

1 - 2

Angelholms FF

18:00 - 09/05

Torslanda IK

2 - 3

Falkenberg

18:00 - 09/05

Tvaakers IF

3 - 0

Norrby IF

19:00 - 09/05

Torns IF

4 - 2

Jonkopings Sodra IF

19:00 - 09/05

Friska Viljor FC

2 - 3

Assyriska

19:30 - 09/05

Pitea IF

0 - 1

Vasalunds IF

21:00 - 09/05

Oskarshamns AIK

2 - 2

Lunds BK

Argentina Torneo B

Argentina Torneo B

23:30 - 08/05

Barrancas FC

0 - 1

Atletico Pilar

02:00 - 09/05

Central Norte Salta

0 - 3

Defensores Puerto Vilelas

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

23:30 - 08/05

Phonix Lubeck

6 - 2

Hamburger SV (Youth)

00:10 - 09/05

Havelse

3 - 4

FC Kilia Kiel

00:30 - 09/05

ETSV Weiche Flensburg

4 - 4

Bremer SV

Gambia Division 2

Gambia Division 2

23:30 - 08/05

Serrekunda Utd

1 - 1

BK Milan

23:30 - 08/05

Immigration FC

0 - 0

Harts

Sierra Leone Premier League

Sierra Leone Premier League

23:30 - 08/05

Luawa FC

0 - 1

Wilberforce Strikers

23:30 - 09/05

Freetown City

0 - 0

East End Lions

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

23:40 - 08/05

FSV Hollenbach

3 - 1

TSV Essingen

00:00 - 09/05

Schwarz-Weiss Essen

6 - 4

Uerdingen KFC 05

00:00 - 09/05

SSV Reutlingen 05

0 - 2

SG Sonnenhof

00:00 - 09/05

SV Oberachern

3 - 1

FV Offenburg

00:00 - 09/05

Eilvese

5 - 0

SV Blau Weiss Bornre

00:15 - 09/05

FC Eddersheim

0 - 2

Turk Gucu Friedberg

00:30 - 09/05

DJK Adler Union Frintrop

4 - 0

SF Hamborn 07

00:45 - 09/05

FC Buderich 02

0 - 3

SF Baumberg

00:50 - 09/05

Hünfelder SV

1 - 0

Hanauer SC 1960

20:00 - 09/05

SC Preussen Munster II

0 - 0

FC Brunninghausen

20:30 - 09/05

ATSV Mutschelbach

1 - 4

Villingen

20:30 - 09/05

FSV 08 Bissingen

0 - 3

Nottingen

20:30 - 09/05

Goppinger SV

3 - 1

TSG Backnang

20:30 - 09/05

VfR Mannheim

0 - 3

Holzhausen

20:30 - 09/05

Pforzheim

3 - 2

FV Ravensburg

20:30 - 09/05

FC Denzlingen

1 - 0

1 FC Normannia Gmund

Denmark - 4.Liga

Denmark - 4.Liga

00:00 - 09/05

AB Tarnby

3 - 1

B1908

00:10 - 09/05

Norresundby

2 - 0

Aarhus Fremad 2

17:00 - 09/05

Horsholm-Usserod IK

3 - 0

Tarnby FF

Malta Cup

Malta Cup

00:00 - 09/05

Birkirkara FC

0 - 0

Sliema Wanderers FC

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

Thụy Điển Allsvenskan Nữ

00:00 - 09/05

Hammarby (w)

2 - 0

IFK Norrkoping DFK (w)

00:00 - 09/05

Vaxjo (w)

0 - 3

BK Hacken (W)

20:00 - 09/05

Brommapojkarna (w)

0 - 0

Pitea IF (w)

20:00 - 09/05

Orebro (w)

2 - 4

Kristianstads DFF (w)

20:00 - 09/05

Trelleborgs FF (w)

1 - 5

AIK Solna (w)

20:00 - 09/05

Vittsjo GIK (w)

3 - 1

Linkopings (w)

Hạng 2 Montenegro

Hạng 2 Montenegro

00:00 - 09/05

FK Podgorica

2 - 3

KOM Podgorica

Cúp Quốc gia Đảo Faroe

Cúp Quốc gia Đảo Faroe

00:00 - 09/05

Vikingur Gotu

0 - 0

AB Argir

20:00 - 09/05

TB/FCS/Royn

1 - 1

Toftir B68

21:00 - 09/05

B36 Torshavn

2 - 2

NSI Runavik

22:00 - 09/05

EB Streymur

1 - 1

HB Torshavn

 Cúp Quốc gia Ma-rốc

Cúp Quốc gia Ma-rốc

00:00 - 09/05

FAR Rabat

2 - 1

RCA Zemamra

GER D5

GER D5

00:00 - 09/05

Rotenburger SV

2 - 3

Ramlingen Ehlershausen

00:00 - 09/05

TSB Flensburg

0 - 1

Union Neumunster

00:10 - 09/05

BSV Rehden

3 - 1

Eintracht Celle

01:00 - 09/05

Heeslinger SC

1 - 2

Germania Egestorf

Cup Amateur Áo

Cup Amateur Áo

00:00 - 09/05

Helfort 15

0 - 1

SV Donau

15:30 - 09/05

SVG Reichenau

5 - 0

SV Hall

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

00:00 - 09/05

Deportiva Venados

0 - 0

Tampico Madero

06:00 - 09/05

Aguacateros CDU

2 - 0

CD Ayense

07:00 - 09/05

Estudiantes Tecos

1 - 1

Los Cabos United

09:00 - 09/05

Irapuato

2 - 1

Racing Porto Palmeiras

07:00 - 10/05

Mineros de Fresnillo

2 - 0

Cimarrones Sonora FC II

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

00:15 - 09/05

FC Frankfurt

2 - 2

FV Preussen Eberswalde

Hạng 3 Áo

Hạng 3 Áo

00:30 - 09/05

Wallern

1 - 2

WSC Hertha Wels

21:00 - 09/05

Bischofshofen

2 - 0

FC Pinzgau Saalfelden

22:30 - 09/05

SV Leobendorf

1 - 0

Neusiedl

Cup Thổ Nhĩ Kỳ

Cup Thổ Nhĩ Kỳ

00:30 - 09/05

Karagumruk

0 - 4

Trabzonspor

2.Liga Thụy Sỹ

2.Liga Thụy Sỹ

00:30 - 09/05

FC Gossau

2 - 2

Kreuzlingen

00:30 - 09/05

SC Cham

1 - 2

FC Rapperswil-Jona

01:00 - 09/05

US Terre Sainte

1 - 3

Lausanne SportsU21

 VĐQG Nam Phi

VĐQG Nam Phi

00:30 - 09/05

Stellenbosch FC

0 - 0

AmaZulu

00:30 - 09/05

Golden Arrows

0 - 0

Mamelodi Sundowns

00:30 - 09/05

Orlando Pirates

2 - 0

Chippa United

00:30 - 09/05

Polokwane City FC

0 - 0

Richards Bay

Schleswig Holstein Liga

Schleswig Holstein Liga

00:30 - 09/05

MTSV Hohenwestedt

2 - 1

Eckernforder SV

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

00:45 - 09/05

Lucan United

0 - 0

St. Mochtas

00:45 - 09/05

Bluebell United

1 - 1

Kilbarrack United

00:45 - 09/05

Killester Donnycarne

0 - 0

Bangor Celtic

01:30 - 09/05

Home Farm FC

1 - 2

Maynooth Town FC

02:00 - 09/05

Liffeys Pearse

1 - 1

Wayside Celtic

02:00 - 09/05

Crumlin United

1 - 2

St Francis FC

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

01:00 - 09/05

Catuense BA U20

2 - 1

Juazeirense U20

01:00 - 09/05

Petrolina PE U20

2 - 0

Atletico Torres PE U20

01:00 - 10/05

Rio De Janeiro(U20)

0 - 2

Mageense U20

01:30 - 10/05

Apucarana SC U20

1 - 1

Operario Ferroviario PR Youth

Brazil Campeonato U20 Women

Brazil Campeonato U20 Women

01:00 - 09/05

Sport Recife U20 (W)

1 - 2

Fortaleza U20 (W)

01:00 - 10/05

Minas Brasilia DF U20 (W)

9 - 1

Cuiaba U20 (W)

01:00 - 10/05

Santos FC U20 (W)

2 - 2

Ferroviaria SP U20 (W)

01:30 - 10/05

Cefama U20 (W)

1 - 4

Fluminense RJ U20 (W)

02:00 - 10/05

Corinthians U20 (W)

1 - 1

Sao Paulo U20 (W)

Luxembourg Promotion DHonneur

Luxembourg Promotion DHonneur

01:00 - 09/05

Rodange 91

2 - 2

Hostert

Guatemala Segunda Division

Guatemala Segunda Division

01:00 - 09/05

Pajapita FC

2 - 1

Aguacatan FC

04:00 - 09/05

Chimaltenango FC

4 - 0

CSYD Carcha

Germany Landesliga (cup)

Germany Landesliga (cup)

01:00 - 09/05

FC Schuttorf

6 - 2

BV Garrel

01:00 - 09/05

VfL Viktoria Juchen-Garzweiler

2 - 2

SC Kapellen-Erft

Iceland U19 League

Iceland U19 League

01:00 - 09/05

Vikingur Reykjavik II U19

4 - 0

Breidablik UBK U19

01:00 - 09/05

Stjarnan KFG Alftanes IIU19

2 - 1

Fjolnir U19

01:10 - 09/05

HK Kopavogur Ymir II U19

2 - 7

Fram/Ulfarnir U19

Switzerland. 2. Liga Interregional

Switzerland. 2. Liga Interregional

01:00 - 09/05

SC Buochs

0 - 0

Sursee

01:00 - 09/05

FC Adliswil

1 - 4

Widnau

01:50 - 09/05

FC Urania Geneve Sport

1 - 5

FC Chatel St Denis

02:00 - 09/05

Locarno

1 - 2

Zug 94

Bolivia Regional Cup

Bolivia Regional Cup

01:00 - 09/05

Real Oruro

3 - 1

Club Deportivo Sur Car

Brazil trẻ

Brazil trẻ

01:00 - 09/05

Botafogo RJ (Youth)

2 - 2

Goias (Youth)

01:00 - 09/05

Fluminense RJ (Youth)

2 - 2

Atletico Mineiro Youth

01:00 - 09/05

A. Paranaense (Youth)

2 - 1

America MG (Youth)

01:00 - 09/05

RB Bragantino Youth

2 - 2

Atletico GO (Youth)

01:00 - 09/05

Bahia (Youth)

1 - 2

Ceara (Youth)

01:30 - 09/05

Sao Paulo (Youth)

1 - 5

Palmeiras (Youth)

02:00 - 09/05

Corinthians (Youth)

0 - 4

Cuiaba (MT) (Youth)

01:15 - 10/05

Fortaleza (Youth)

0 - 2

Santos (Youth)

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

01:00 - 09/05

Patronato Parana

0 - 1

CA San Miguel

Iceland Urvalsdeild Nữ

Iceland Urvalsdeild Nữ

01:00 - 09/05

Breidablik (w)

5 - 1

Stjarnan Gardabaer (w)

01:00 - 09/05

Hafnarfjordur (W)

1 - 0

Trottur Reykjavik (w)

01:00 - 09/05

Keflavik (w)

1 - 2

Valur (w)

22:59 - 09/05

Tindastoll Neisti (w)

3 - 0

Fylkir (w)

22:59 - 09/05

Vikingur Reykjavik (w)

1 - 2

Thor KA Akureyri (w)

Argentina Cup

Argentina Cup

01:05 - 09/05

Arsenal de Sarandi

1 - 0

Estudiantes Rio Cuarto

04:05 - 09/05

Colon de Santa Fe

2 - 1

Los Andes

Premiership Nữ Bắc Ireland

Premiership Nữ Bắc Ireland

01:30 - 09/05

Comber Recreation FC (w)

1 - 7

Belfast Celtic (w)

Na Uy Junior U19

Na Uy Junior U19

01:30 - 09/05

Lorenskog U19

0 - 1

Ullern 2 U19

21:00 - 09/05

Asker U19

1 - 4

Klofta U19

23:30 - 09/05

Follo U19

2 - 2

Nordstrand U19

01:00 - 10/05

Kongsvinger U19

1 - 0

Baerum U19

01:00 - 10/05

Drobak/Frogn U19

1 - 2

Ready U19

01:15 - 10/05

Oppsal U19

1 - 2

Grorud U19

01:15 - 10/05

Skeid Oslo U19

3 - 2

Lyn Oslo U19

Hạng 3 Anh

Hạng 3 Anh

02:00 - 09/05

Peterborough

1 - 1

Oxford United

Gibraltar Premier Division

Gibraltar Premier Division

02:00 - 09/05

Brunos Magpie

3 - 1

Manchester 62 FC

Argentina Regional League

Argentina Regional League

02:30 - 09/05

CA San Martin (R)

3 - 0

Independiente de Villa Obrera

Dominican Republic Liga

Dominican Republic Liga

02:50 - 09/05

Delfines Del Este

1 - 0

Cibao FC

06:00 - 09/05

Moca FC

1 - 1

UniversidadO M

Mexico Liga TDP

Mexico Liga TDP

03:00 - 09/05

Tuzos Pachuca

1 - 2

CD Muxes

04:30 - 09/05

Deportivo Soria FC

0 - 1

Faraones Texcoco

05:00 - 09/05

Deportiva Venados II

1 - 3

Cimarrones Sonora FC III

07:00 - 09/05

Deportivo Yautepec FC

3 - 1

Orishas Tepeji FC

22:59 - 09/05

Toluca II

3 - 0

Club Atletico San Juan de Aragon II

Trinidad and Tobago Pro League

Trinidad and Tobago Pro League

03:00 - 09/05

Caledonia AIA

6 - 1

Point Fortin FC

05:00 - 10/05

Central FC

1 - 2

National Defense Forces

Brazil Campeonato Rondoniense

Brazil Campeonato Rondoniense

03:00 - 09/05

Vilhena RO

2 - 5

Porto Velho/RO

Brazil Brasileiro A2 Nữ

Brazil Brasileiro A2 Nữ

04:00 - 09/05

Ypiranga (W)

5 - 1

Santana AP (W)

El Salvador Reserves League

El Salvador Reserves League

04:00 - 09/05

Santa Tecla (R)

4 - 2

CD FAS (R)

04:20 - 09/05

Isidro Metapan (R)

1 - 1

Alianza FC (R)

04:30 - 10/05

CD Dragon (R)

1 - 3

CD Platense (R)

Cúp Quốc gia Colombia

Cúp Quốc gia Colombia

04:00 - 09/05

Envigado FC

2 - 0

Real Cartagena

07:30 - 09/05

Deportivo Pereira

0 - 1

Fortaleza F.C

Brazil Serie D

Brazil Serie D

05:00 - 09/05

Porto Vitoria

5 - 1

Real Noroeste

05:30 - 09/05

Maranhao

1 - 1

Moto Club MA

Hạng 2 Chile

Hạng 2 Chile

06:00 - 09/05

San Luis Quillota

2 - 0

U. de Concepcion

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

06:00 - 09/05

Orlando City B

3 - 1

New York Red Bulls B

06:30 - 09/05

Atlanta United FC II

1 - 2

Carolina Core

06:30 - 09/05

Crown Legacy FC

2 - 1

New England Revolution B

09:00 - 09/05

Real Monarchs

1 - 2

Houston Dynamo B

USA USL League Two

USA USL League Two

06:30 - 09/05

Midwest United

3 - 2

Union FC Macomb

09:00 - 09/05

Monterey Bay FC 2

1 - 0

San Francisco City

VĐQG Honduras

VĐQG Honduras

07:00 - 09/05

Genesis

0 - 2

Marathon

09:00 - 09/05

CD Olimpia

3 - 3

CD Motagua

NWSL Nữ Mỹ

NWSL Nữ Mỹ

07:00 - 09/05

Houston Dash (w)

0 - 1

Gotham FC (W)

09:00 - 09/05

OL Reign Reign (W)

0 - 0

Kansas City NWSL (W)

09:00 - 09/05

San Diego Wave (W)

2 - 0

Utah Royals (w)

Nicaragua Liga de Ascenso

Nicaragua Liga de Ascenso

07:50 - 09/05

Juventus Managua

0 - 1

Real Madriz FC

Panama Liga Prom

Panama Liga Prom

08:00 - 09/05

Mario Mendez FC

3 - 1

Udelas FC

05:00 - 10/05

Costa Del Este Reserves

0 - 1

CD Bocas Junior

Hạng 2 Mexico

Hạng 2 Mexico

08:00 - 09/05

CF Atlante

2 - 0

Leones Negros

VĐQG Nicaragua

VĐQG Nicaragua

08:00 - 09/05

Real Esteli

5 - 1

Deportivo Ocotal

09:00 - 09/05

Diriangen

1 - 0

Jalapa

VĐQG El Salvador

VĐQG El Salvador

08:30 - 09/05

A.D. Isidro Metapan

2 - 0

Luis Angel Firpo

04:30 - 10/05

Once Deportivo FC

1 - 1

Alianza San Salvador

04:30 - 10/05

CD Platense

0 - 3

Municipal Limeno

USA Independent League

USA Independent League

10:40 - 09/05

Capo FC

1 - 2

LA Force

China League Women

China League Women

12:30 - 09/05

Beijing Normal University (W)

2 - 0

Shanghai Shenhua W

12:30 - 09/05

Wuhan Three Towns (W)

0 - 3

Hebei (W)

14:40 - 09/05

Qingdao West (W)

2 - 0

Dalian Professional W

AFC U-16 Women’s Championship

AFC U-16 Women’s Championship

15:00 - 09/05

Philippines U17 (W)

0 - 6

North Korea (W) U17

18:00 - 09/05

Korea Rep. (W) U17

12 - 0

Indonesia (W) U17

Hạng Nhì Việt Nam

Hạng Nhì Việt Nam

16:00 - 09/05

Da Nang II

1 - 1

Kon Tum

16:00 - 09/05

Dai Hoc Van Hien

0 - 1

Dinh Huong

17:00 - 09/05

PVF Việt Nam

2 - 2

T T Hanoi B

18:00 - 09/05

TP Ho Chi Minh II

3 - 1

Lam Dong

Austrian Matches

Austrian Matches

16:00 - 09/05

Usv Hengsberg

2 - 1

SC Bad Gams

21:00 - 09/05

Union St.Florian

1 - 1

SV Gralla

00:00 - 10/05

USV Gnas II

1 - 5

Usv Nestelbach

Kyrgyzstan Top Liga

Kyrgyzstan Top Liga

16:00 - 09/05

FC Abdish-Ata Kant

5 - 0

FK Alga Bishkek

Italy U19 League Women

Italy U19 League Women

16:30 - 09/05

Roma ( w )U19

1 - 4

AC Milan (W)U19

22:30 - 09/05

Inter Milan (W) U19

0 - 1

Sassuolo (W) U19

Hạng Nhất Kazakhstan

Hạng Nhất Kazakhstan

17:00 - 09/05

FK Aktobe II

0 - 3

Kairat Almaty II

17:00 - 09/05

Okzhetpes

2 - 1

Altay FK

20:00 - 09/05

Kaisar Kyzylorda (R)

1 - 1

FK Arys

20:00 - 09/05

Yassy Turkistan

0 - 3

Ekibastuzets

Australia Northern NSW Reserves League

Australia Northern NSW Reserves League

17:30 - 09/05

Cooks Hill United (R)

2 - 1

Lake Macquarie (R)

Norway Division 4

Norway Division 4

18:00 - 09/05

Stord IL

5 - 0

Floro

19:00 - 09/05

Vidar

2 - 1

Vindbjart

Na Uy Norway Cup Nữ

Na Uy Norway Cup Nữ

18:00 - 09/05

Steinkjer (W)

4 - 1

Bossmo Ytteren (w)

21:00 - 09/05

Raufoss (w)

1 - 1

Sogndal (W)

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

18:00 - 09/05

Sifhalla

1 - 4

IK Kongahalla

19:00 - 09/05

Ahlafors IF

0 - 0

Kumla

19:00 - 09/05

IFK Skovde FK

4 - 2

Motala AIF FK

Phần Lan Kansallinen Liiga Nữ

Phần Lan Kansallinen Liiga Nữ

18:15 - 09/05

KuPs (w)

0 - 1

HJK Helsinki (w)

League Divison 2 Nữ Đan Mạch

League Divison 2 Nữ Đan Mạch

18:30 - 09/05

Vildbjerg SF (W)

2 - 1

Sundby BK (w)

VĐQG Armenia

VĐQG Armenia

19:00 - 09/05

FC Pyunik

3 - 1

FK Van Charentsavan

22:00 - 09/05

Ararat Yerevan

0 - 1

FC Noah

Turkey A2 League U19

Turkey A2 League U19

19:00 - 09/05

Ankaragucu U19

1 - 1

Alanyaspor U19

Ethiopia Premier League

Ethiopia Premier League

19:00 - 09/05

Fasil Kenema

0 - 0

Bahir Dar Kenema FC

22:00 - 09/05

Dire Dawa

1 - 1

Adama Ketema

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

19:00 - 09/05

BSG Wismut Gera

2 - 3

Wacker Nordhausen

20:00 - 09/05

Eintracht Cuxhaven

2 - 0

Teutonia Uelzen

Uruguay Reserve League

Uruguay Reserve League

19:00 - 09/05

Torque (R)

1 - 1

Defensor Sporting (R)

01:30 - 10/05

Juventud De Las Piedras (R)

3 - 1

Boston River (R)

01:30 - 10/05

Wanderers FC (R)

4 - 1

CA River Plate (R)

England U21 Professional Development League 2

England U21 Professional Development League 2

19:00 - 09/05

Wigan U21

1 - 2

Crewe Alexandra U21

Algeria Regional League

Algeria Regional League

19:20 - 09/05

RB Constantine

1 - 2

JS Nouvelle Ville

21:40 - 09/05

ASPTT Constantine

1 - 2

CB Didouche Mourad

Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ

19:30 - 09/05

Hekimoglu Trabzon

4 - 1

Ankaraspor FK

19:30 - 09/05

76 Igdir Belediye spor

1 - 0

Iskenderun FK

00:00 - 10/05

Bukaspor

0 - 1

Celspor

00:00 - 10/05

Erzincanspor

2 - 2

Menemen FK

Uzbekistan Division 1

Uzbekistan Division 1

19:30 - 09/05

Shurtan Guzor

1 - 0

Kuruvchi Kokand Qoqon

20:00 - 09/05

FK Do stlik Tashkent

2 - 4

Mashal Muborak

VĐQG Li Băng

VĐQG Li Băng

20:00 - 09/05

Al-Hikma

3 - 0

Shabab Al Ghazieh

20:00 - 09/05

Shabab Sahel

5 - 0

Alahli Nabatiya

20:00 - 09/05

Tadamon Sour

0 - 1

Trables Sports Club

VĐQG Kosovo

VĐQG Kosovo

20:00 - 09/05

KF Feronikeli

4 - 1

KF Liria Prizren

20:00 - 09/05

Gjilani

1 - 1

KF Llapi

20:00 - 09/05

Prishtina

1 - 2

KF Drita Gjilan

20:00 - 09/05

Malisheva

0 - 2

KF Ballkani

21:00 - 09/05

KF Fushe Kosova

1 - 2

KF Dukagjini

Olympic Games

Olympic Games

20:00 - 09/05

Indonesia U23

0 - 1

Guinea U23

Burundi Cup

Burundi Cup

20:00 - 09/05

Rukinzo FC

3 - 0

Kayanza Utd

20:00 - 09/05

Lumiere Ngozi

1 - 1

Flambeau du Centre

VĐQG Ukraine

VĐQG Ukraine

20:00 - 09/05

Kolos Kovalyovka

0 - 1

Zorya

Cúp Bỉ

Cúp Bỉ

20:30 - 09/05

Saint Gilloise

1 - 0

Royal Antwerp

Bangladesh Premier League Women

Bangladesh Premier League Women

20:30 - 09/05

Uttara FC (W)

1 - 2

Suddhopuskorini Jubo SC (W)

Đức DFB Pokal Nữ

Đức DFB Pokal Nữ

21:00 - 09/05

Bayern Munchen (w)

0 - 2

VfL Wolfsburg (w)

VĐQG Libya

VĐQG Libya

21:30 - 09/05

Asaria

1 - 2

Al-Ahli tripoli

Iceland 4 Deild

Iceland 4 Deild

21:50 - 09/05

Ymir

5 - 3

KH Hlidarendi

22:59 - 09/05

KRIA

2 - 1

KA Asvellir

01:00 - 10/05

RB Keflavik

2 - 3

Hamar Hveragerdi

VĐQG Jordan

VĐQG Jordan

22:00 - 09/05

AL Salt

5 - 0

Al Aqaba SC

22:00 - 09/05

Shabab AlOrdon

0 - 1

Al-Ahly

00:45 - 10/05

Al Hussein Irbid

3 - 0

Al-Jalil

Cúp Đan Mạch

Cúp Đan Mạch

22:00 - 09/05

Silkeborg

1 - 0

Aarhus AGF

Israel C League

Israel C League

22:00 - 09/05

Maccabi Ironi Netivot

1 - 3

Hapoel Azor

23:45 - 09/05

Hapoel Beit She'any

2 - 0

FC Tzeirey Tamra

Mexico Youth U23

Mexico Youth U23

22:00 - 09/05

Unam Pumas U23

2 - 0

Necaxa U23

22:30 - 09/05

Pachuca U23

1 - 0

Atletico San Luis U23

Nigeria NPFL

Nigeria NPFL

22:00 - 09/05

Kwara United

0 - 0

Rivers United

League 1 Thụy Sỹ

League 1 Thụy Sỹ

22:59 - 09/05

Aarau

1 - 2

FC Sion

22:59 - 09/05

Stade Nyonnais

1 - 3

Bellinzona

22:59 - 09/05

FC Wil 1900

3 - 1

Baden

Iceland Division 1

Iceland Division 1

22:59 - 09/05

UMF Njardvik

3 - 0

Dalvik Reynir

22:59 - 09/05

Thor Akureyri

4 - 2

Afturelding

Israel B League

Israel B League

22:59 - 09/05

MS Hapoel Lod

1 - 3

H. Marmorek

Hạng Nhất Kuwait

Hạng Nhất Kuwait

23:05 - 09/05

Al-Salibikhaet

1 - 1

Al-Sahel

23:05 - 09/05

Al-Yarmouk

3 - 0

Al-Ttadamon

VĐQG Israel

VĐQG Israel

23:30 - 09/05

Hapoel Haifa

1 - 2

Bnei Sakhnin

23:30 - 09/05

H. Beer Sheva

2 - 1

Maccabi Bnei Raina

Gambia GFA League

Gambia GFA League

23:30 - 09/05

Banjul United

0 - 0

TMT FA

23:30 - 09/05

Greater Tomorrow FC

0 - 0

Steve Biko

23:30 - 09/05

Gambia Armed Force

1 - 1

Real Banjul

Estonia Womens Meistri Liiga

Estonia Womens Meistri Liiga

00:00 - 10/05

Viimsi JK (W)

0 - 2

Saku Sporting (w)

Luxembourg Cup

Luxembourg Cup

00:30 - 10/05

Swift Hesperange

1 - 1

Progres Niedercorn

England National League Women

England National League Women

01:45 - 10/05

Peterborough (w)

5 - 2

Leek Town Ladies (w)

Honduras Reserve League

Honduras Reserve League

04:00 - 10/05

CD Vida (R)

1 - 0

Motagua Reserves

04:00 - 10/05

CD Marathon Res

0 - 1

Olancho FC (R)

Paraguay Women League

Paraguay Women League

04:00 - 10/05

Tacuary (W)

3 - 0

Sportivo Luqueno (w)

06:15 - 10/05

Nacional-Humaita (w)

0 - 3

Club Olimpia (w)

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.