Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh

01:30 - 03/04

Nottingham Forest

3 - 1

Fulham

01:30 - 03/04

Newcastle United

1 - 1

Everton

01:45 - 03/04

Bournemouth

1 - 0

Crystal Palace

01:45 - 03/04

Burnley

1 - 1

Wolves

02:15 - 03/04

West Ham United

1 - 1

Tottenham Hotspur

La Liga

La Liga

02:00 - 02/04

Villarreal

1 - 2

Atletico Madrid

Serie A

Serie A

17:30 - 01/04

Bologna

3 - 0

Salernitana

20:00 - 01/04

Cagliari

1 - 1

Verona

20:00 - 01/04

Sassuolo

1 - 1

Udinese

22:59 - 01/04

Lecce

0 - 0

AS Roma

01:45 - 02/04

Inter Milan

2 - 0

Empoli

VĐQG Úc

VĐQG Úc

11:00 - 01/04

FC Macarthur

1 - 3

Western Sydney

15:00 - 02/04

Central Coast

2 - 1

Melbourne City

VĐQG Bồ Đào Nha

VĐQG Bồ Đào Nha

02:15 - 02/04

Portimonense

3 - 5

Sporting Braga

K-League Hàn Quốc

K-League Hàn Quốc

17:30 - 02/04

Daejeon Citizen

2 - 0

Ulsan Hyundai FC

17:30 - 02/04

Pohang Steelers

1 - 1

Suwon FC

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

07:00 - 01/04

Ind. Rivadavia

1 - 2

Banfield

05:00 - 02/04

CA Platense

1 - 2

Godoy Cruz

Liga Mexico

Liga Mexico

08:00 - 01/04

Necaxa

1 - 2

Club Leon

08:35 - 01/04

FC Juarez

2 - 1

Santos Laguna

VĐQG Hà Lan

VĐQG Hà Lan

23:45 - 02/04

Vitesse Arnhem

1 - 4

Sparta Rotterdam

01:00 - 03/04

Excelsior SBV

0 - 2

PSV Eindhoven

02:00 - 03/04

Fortuna Sittard

1 - 1

NEC Nijmegen

VĐQG Ả Rập Xê Út

VĐQG Ả Rập Xê Út

02:00 - 02/04

Al Ahli Jeddah

1 - 0

Al Ittihad(KSA)

02:00 - 02/04

Al-Hazm

0 - 0

Dhamk

02:00 - 02/04

Al Raed

0 - 1

Al Khaleej Club

02:00 - 03/04

Abha

0 - 8

Al-Nasr(KSA)

02:00 - 03/04

Al-Feiha

1 - 2

Al Wehda Mecca

02:00 - 03/04

Al Hilal

3 - 0

Al-Akhdoud

02:00 - 03/04

Al-Tai

2 - 3

Al-Taawon

Hạng Nhất Anh

Hạng Nhất Anh

18:30 - 01/04

Leicester City

3 - 1

Norwich City

21:00 - 01/04

Birmingham City

1 - 0

Preston North End

21:00 - 01/04

Coventry City

1 - 2

Cardiff City

21:00 - 01/04

Middlesbrough

2 - 0

Sheff Wed

21:00 - 01/04

Plymouth Argyle

0 - 1

Bristol City

21:00 - 01/04

Rotherham United

2 - 1

Millwall

21:00 - 01/04

Stoke City

1 - 1

Huddersfield Town

21:00 - 01/04

Sunderland A.F.C

1 - 5

Blackburn Rovers

21:00 - 01/04

Swansea City

0 - 1

QPR

21:00 - 01/04

West Bromwich

2 - 2

Watford

23:30 - 01/04

Ipswich Town

3 - 2

Southampton

02:00 - 02/04

Leeds United

3 - 1

Hull City

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

21:00 - 02/04

Istanbulspor

0 - 4

Caykur Rizespor

00:30 - 03/04

Antalyaspor

1 - 1

Ankaragucu

00:30 - 03/04

Galatasaray

1 - 0

Hatayspor

00:30 - 03/04

Gazisehir Gaziantep

0 - 3

Alanyaspor

VĐQG Đan Mạch

VĐQG Đan Mạch

19:00 - 01/04

FC Copenhagen

1 - 2

Brondby IF

21:00 - 01/04

Midtjylland

2 - 3

Nordsjaelland

22:59 - 01/04

Silkeborg

2 - 2

Aarhus AGF

00:00 - 03/04

Odense BK

0 - 1

Vejle

VĐQG Bỉ

VĐQG Bỉ

18:30 - 01/04

Cercle Brugge

1 - 1

Club Brugge

23:30 - 01/04

Racing Genk

1 - 0

Saint Gilloise

VĐQG Na Uy

VĐQG Na Uy

19:30 - 01/04

Fredrikstad

0 - 2

Bodo Glimt

22:00 - 01/04

Lillestrom

2 - 3

Kristiansund BK

22:00 - 01/04

Molde

4 - 0

Stromsgodset

22:00 - 01/04

Rosenborg

2 - 0

Sandefjord

22:00 - 01/04

Tromso IL

2 - 4

Brann

00:15 - 02/04

Viking

1 - 0

Sarpsborg 08

00:00 - 03/04

KFUM Oslo

1 - 1

Ham-Kam

VĐQG Thụy Sĩ

VĐQG Thụy Sĩ

19:15 - 01/04

Yverdon

0 - 0

Young Boys

21:30 - 01/04

Grasshopper

0 - 1

Lausanne Sports

21:30 - 01/04

St. Gallen

1 - 1

Luzern

01:30 - 03/04

Lugano

2 - 0

Basel

Ngoại Hạng Thái Lan

Ngoại Hạng Thái Lan

18:00 - 02/04

Prachuap Khiri Khan

2 - 1

Trat FC

19:00 - 02/04

Port FC

1 - 0

Sukhothai

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

07:00 - 01/04

Colorado Rapids II

1 - 1

Los Angeles FC II

07:00 - 01/04

Los Angeles Galaxy II

5 - 2

Tacoma Defiance

05:00 - 03/04

Orlando City B

0 - 2

International Miami B

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

07:00 - 01/04

2 de Mayo PJC

0 - 1

Guarani CA

VĐQG Costa Rica

VĐQG Costa Rica

08:00 - 01/04

Alajuelense

1 - 1

AD San Carlos

04:00 - 02/04

AD Grecia

2 - 0

Cartagines Deportiva SA

Mexico Liga MX Nữ

Mexico Liga MX Nữ

08:05 - 01/04

Santos Laguna (w)

2 - 3

Unam Pumas (w)

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

08:30 - 01/04

Deportivo Cali

2 - 4

Aguilas Doradas

VĐQG Honduras

VĐQG Honduras

08:30 - 01/04

Lobos UPNFM

1 - 0

Real Sociedad Tocoa

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

09:00 - 01/04

Bankstown Lions U20

3 - 2

Dulwich Hill U20

Northern New Zealand League

Northern New Zealand League

09:00 - 01/04

West Coast Rangers

2 - 2

Manurewa AFC

09:00 - 01/04

Auckland City

3 - 1

Tauranga City United

09:00 - 01/04

Melville United

1 - 4

Birkenhead United

09:00 - 01/04

East Coast Bays

1 - 3

Eastern Suburbs AFC

11:30 - 01/04

Western Springs AFC

2 - 0

Bay Olympic

11:30 - 01/04

Auckland United

3 - 0

Hamilton Wanderers

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

10:00 - 01/04

South East United FC

10 - 0

Olympia Warriors

10:00 - 01/04

Manningham Juventus FC

2 - 6

Banyule City

11:30 - 01/04

Bentleigh Utd Cobras

0 - 4

Brunswick City

Australia Northern NSW Division 1

Australia Northern NSW Division 1

10:30 - 01/04

Kahibah FC

4 - 0

Singleton Strikers FC

Uzbekistan Cup

Uzbekistan Cup

12:30 - 01/04

Andijan FA

0 - 1

Qiziriq Football Club

12:30 - 01/04

Fergana University

2 - 4

FK Chigatoy

15:00 - 01/04

Qumqo rg on FC

2 - 2

Qoraqalpogiston FA

15:05 - 01/04

Namangan FA

1 - 0

Buxoro University

17:30 - 01/04

Zaamin

7 - 0

Navoiy FA

17:30 - 01/04

Sirdaryo FA

3 - 2

Tashkent VFA

NSW Nữ Úc

NSW Nữ Úc

12:50 - 01/04

Football NSW Institute (w)

1 - 4

Apia L Tigers (w)

13:00 - 01/04

Maca Searle (w)

0 - 0

NWS Spirit (W)

13:00 - 01/04

University of Sydney (w)

1 - 5

Illawarra Stingrays (w)

13:40 - 01/04

Northern Tigers FC (w)

5 - 0

Aime Rigi (w)

Australia New South Wales Super League

Australia New South Wales Super League

13:10 - 01/04

Bankstown City Lions

2 - 1

Dulwich Hill SC

NPL Victoria Úc

NPL Victoria Úc

14:00 - 01/04

Oakleigh Cannons

1 - 1

Dandenong Thunder

Tournoi de Montaigu U16

Tournoi de Montaigu U16

15:30 - 01/04

Ả rập xê-út U16

1 - 3

xứ Wales U16

15:30 - 01/04

ArgentinaU16

2 - 1

Cộng hòa Séc U16

18:15 - 01/04

Nhật Bản U16

1 - 2

Bờ Biển Ngà U16

22:45 - 01/04

Pháp U16

2 - 0

MexicoU16

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

15:30 - 01/04

1. FC Leibnitz

2 - 0

Union St.Florian

Germany Landespokal

Germany Landespokal

15:45 - 01/04

USC Paloma

2 - 0

ETSV Hamburg

00:30 - 02/04

SV Vorwarts Nordhorn

2 - 2

TV Dinklage

00:30 - 03/04

Rot-Weiss Oberhausen

3 - 0

SF Baumberg

Primavera 1 - Italia

Primavera 1 - Italia

16:00 - 01/04

Juventus U20

0 - 1

AC Milan U20

16:00 - 01/04

Lazio U20

2 - 1

Sampdoria Youth

18:00 - 01/04

Verona U20

1 - 4

AS Roma U20

20:00 - 01/04

Genoa Youth

1 - 0

Monza 1912 Youth

Giao Hữu

Giao Hữu

16:05 - 01/04

Kolos Kovalyovka

0 - 3

UCSA

20:00 - 01/04

FC Burgsolms

0 - 4

TSV Steinbach II

21:00 - 02/04

PDRM

1 - 6

Terengganu

01:00 - 03/04

SC Germania Erftstadt-Lechenich

1 - 3

Fortuna Koln II

Premier League Nữ - Australia

Premier League Nữ - Australia

16:15 - 01/04

Heidelberg United (w)

1 - 3

Essendon Royals (W)

Myanmar Cup

Myanmar Cup

16:15 - 01/04

Rakhapura United

0 - 1

Mawyawadi

16:30 - 01/04

Hantharwady United

0 - 1

Ayeyawady united

16:30 - 01/04

Ispe FC

2 - 0

Yadanabon FC

Ngoại Hạng Shillong

Ngoại Hạng Shillong

16:30 - 01/04

Mawlai SC

7 - 2

Sawmer SC

16:30 - 02/04

Nangkiew Irat

1 - 4

Langsning SC

Ukraine U21 Liga

Ukraine U21 Liga

17:00 - 01/04

FC Vorskla U21

0 - 3

Dinamo KyivU21

India Delhi Senior Division

India Delhi Senior Division

17:00 - 01/04

Uttrakhand

3 - 3

Garhwal Diamon

Hạng Nhất Ấn Độ

Hạng Nhất Ấn Độ

17:00 - 01/04

Namdhari FC

1 - 1

Aizawl FC

20:30 - 01/04

Trau FC

0 - 2

Churchill Brothers

U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha

U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha

17:00 - 01/04

Braga U23

1 - 2

Santa Clara U23

17:00 - 02/04

Gil Vicente U23

1 - 5

Estoril U23

21:00 - 02/04

Benfica U23

1 - 1

Sporting Lisbon U23

21:00 - 02/04

Torreense U23

1 - 0

Famalicao U23

21:00 - 02/04

Rio Ave U23

1 - 1

Portimonense U23

21:00 - 02/04

Leixoes U23

1 - 3

CD Mafra U23

22:59 - 02/04

Estrela FC U23

2 - 3

Vizela U23

Denmark - 4.Liga

Denmark - 4.Liga

17:00 - 01/04

Horsholm-Usserod IK

2 - 1

Karlslunde IF

17:00 - 01/04

Vorup FB

1 - 0

Kjellerup

17:30 - 01/04

Herlev IF

1 - 1

AB Tarnby

18:00 - 01/04

Dalum

1 - 1

Fjordager IF

18:00 - 01/04

B 1913 Odense

0 - 1

Aarhus Fremad 2

18:00 - 01/04

Viby IF

3 - 1

Hobro IK 2

18:00 - 01/04

OKS

4 - 1

Hedensted

18:00 - 01/04

Slagelse BI

0 - 2

Skjold

18:30 - 01/04

KFUM Roskilde

1 - 5

Bronshoj

18:30 - 01/04

Marienlyst

3 - 0

B 1909 Odense

18:50 - 01/04

AaB 2

2 - 4

Norresundby

19:00 - 01/04

Allerod

2 - 6

Næstved IF 2

19:00 - 01/04

Horsens Freja

6 - 2

Tarup Paarup IF

19:00 - 01/04

Ringkobing

3 - 0

Vinder Vatanspor-VRI

19:00 - 01/04

Nr. sundby

2 - 0

Gorslev IF

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

17:30 - 01/04

SD Croatia Berlin

2 - 3

SSC Teutonia 99

20:00 - 01/04

SC Fortuna Bonn

2 - 2

FSV Neunkirchen-Seelscheid

Hạng 2 Ý

Hạng 2 Ý

17:30 - 01/04

Modena

1 - 1

Bari

20:00 - 01/04

Cosenza Calcio 1914

1 - 2

Brescia

20:00 - 01/04

Como

2 - 0

SudTirol

20:00 - 01/04

Lecco

1 - 1

Cittadella

20:00 - 01/04

Parma

0 - 2

Catanzaro

20:00 - 01/04

Pisa

4 - 3

Palermo

20:00 - 01/04

Spezia

2 - 1

Ascoli

20:00 - 01/04

Venezia

2 - 3

A.C. Reggiana 1919

22:59 - 01/04

Cremonese

0 - 1

Feralpisalo

01:30 - 02/04

Sampdoria

4 - 1

Ternana

Zambia Cup

Zambia Cup

17:30 - 01/04

Kabwe Warriors

1 - 0

Lumwana Radiants

19:30 - 01/04

ZESCO United Ndola

4 - 0

Barotse Crocs FC

VĐQG Ba Lan

VĐQG Ba Lan

17:30 - 01/04

Puszcza Niepolomice

1 - 1

Radomiak Radom

20:00 - 01/04

Stal Mielec

0 - 0

Lech Poznan

22:30 - 01/04

Widzew lodz

3 - 1

Korona Kielce

01:00 - 02/04

Gornik Zabrze

1 - 3

Legia Warszawa

00:00 - 03/04

Warta Poznan

1 - 1

Zaglebie Lubin

Division 1 Ba Lan

Division 1 Ba Lan

17:40 - 01/04

Znicz Pruszkow

0 - 0

Polonia Warszawa

20:00 - 01/04

Zaglebie Sosnowiec

0 - 4

GKS Katowice

22:30 - 01/04

Motor Lublin

1 - 1

GKS Tychy

22:59 - 02/04

Wisla Plock

1 - 2

Stal Rzeszow

01:30 - 03/04

Lechia Gdansk

2 - 1

Odra Opole

Hạng 2 Đan Mạch

Hạng 2 Đan Mạch

18:00 - 01/04

Skive IK

2 - 2

HIK Hellerup

19:00 - 01/04

Brabrand

1 - 2

Esbjerg

19:00 - 01/04

Middelfart G og

3 - 0

Thisted FC

19:00 - 01/04

Roskilde

0 - 1

Aarhus Fremad

20:00 - 01/04

Nykobing FC

1 - 0

FA 2000

00:00 - 02/04

Fremad Amager

1 - 0

AB Copenhagen

Hạng Nhất Thụy Điển

Hạng Nhất Thụy Điển

18:00 - 01/04

Gefle IF

2 - 3

Helsingborg

18:00 - 01/04

Orebro

0 - 1

Skovde AIK

20:00 - 01/04

IK Brage

1 - 0

Varbergs BoIS FC

00:00 - 03/04

Osters IF

1 - 1

Degerfors IF

Đức Youth U17 League

Đức Youth U17 League

18:00 - 01/04

Blumenthaler SV U17

4 - 8

Werder Bremen U17

Đan Mạch Division 3A

Đan Mạch Division 3A

18:00 - 01/04

Rishoj

2 - 2

BK Frem

18:00 - 01/04

IF Lyseng

1 - 1

Vegar

18:00 - 01/04

Vanlose

0 - 1

Young Boys FD

18:30 - 01/04

VSK Arhus

6 - 2

BK Avarta

19:00 - 01/04

Holstebro BK

0 - 1

Holbaek

19:00 - 01/04

Naesby

1 - 1

SfB Oure

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

18:00 - 01/04

BSG Chemie Leipzig

2 - 1

ZFC Meuselwitz

18:00 - 01/04

Energie Cottbus

2 - 1

Eilenburg

19:00 - 01/04

Phonix Lubeck

2 - 3

Hannover 96 Am

20:00 - 01/04

SC Spelle-Venhaus

0 - 3

ETSV Weiche Flensburg

20:00 - 01/04

Bremer SV

4 - 2

SSV Jeddeloh

22:45 - 02/04

TSV Aubstadt

1 - 1

Wurzburger Kickers

22:45 - 02/04

SpVgg Ansbach

5 - 0

Te Cu Kukuh Atta Seip

23:20 - 02/04

Nurnberg (Youth)

2 - 0

Bayern Munchen (Youth)

00:00 - 03/04

Vfr Aalen

1 - 2

TSG Hoffenheim (Youth)

00:00 - 03/04

Hessen Kassel

0 - 0

FSV Frankfurt

00:00 - 03/04

FSV Mainz 05 (Youth)

2 - 0

Bahlinger

00:00 - 03/04

Kickers Offenbach

5 - 0

Astoria Walldorf

00:00 - 03/04

TSV Steinbach Haiger

1 - 3

TSV Schott Mainz

00:00 - 03/04

TuS Koblenz

1 - 3

VfB Stuttgart II

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

18:00 - 01/04

IF Karlstad Fotboll

2 - 0

Hammarby TFF

Paraguay reserve team league

Paraguay reserve team league

18:30 - 01/04

Mayo Reserves

1 - 1

Club Guarani (R)

VĐQG Armenia

VĐQG Armenia

18:50 - 01/04

BKMA

1 - 1

FC West Armenia

Hạng 2 Georgia

Hạng 2 Georgia

19:00 - 01/04

Gareji Sagarejo

3 - 0

Dinamo Tbilisi II

19:00 - 01/04

Spaeri FC

1 - 1

WIT Georgia Tbilisi

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

19:00 - 01/04

BSV Halle-Ammendorf

1 - 0

FSV Saxonia Tangermunde

19:30 - 01/04

FC Ederbergland

2 - 1

FV Biebrich 02

20:00 - 01/04

SG Union Klosterfelde

1 - 3

SV 1908 GW Ahrensfelde

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

19:00 - 01/04

Hudiksvalls ABK

1 - 2

Jarfalla

19:00 - 01/04

Umea FC Academy

4 - 0

Lucksta IF

20:00 - 01/04

Syrianska Botkyrka IF

4 - 0

Syrianska Eskilstuna IF

23:30 - 01/04

Taftea IK

2 - 1

Froso IF

VĐQG Ireland

VĐQG Ireland

19:00 - 01/04

Dundalk

0 - 0

Drogheda United

22:59 - 01/04

Shelbourne

0 - 0

Derry City

22:59 - 01/04

St. Patricks Athletic

3 - 0

Sligo Rovers

22:59 - 01/04

Waterford United

1 - 2

Shamrock Rovers

01:45 - 02/04

Galway United

0 - 2

Bohemians

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

19:00 - 01/04

FC Giessen

0 - 1

FSV Fernwald

19:00 - 01/04

SpVgg Erkenschwick

3 - 0

TSG Sprockhovel

19:00 - 01/04

TSV Buchholz 08

1 - 2

Altona 93

19:00 - 01/04

VFC Plauen

2 - 0

FC Magdeburg II

20:00 - 01/04

Turkspor Dortmund

4 - 2

FC Eintracht Rheine

20:00 - 01/04

ASC 09 Dortmund

2 - 1

Adams Sam Beek

20:00 - 01/04

Siegen Sportfreunde

5 - 0

TUS Bovinghausen 04

20:00 - 01/04

FC Brunninghausen

0 - 0

Sportfreunde Lotte

Hạng 4 Anh

Hạng 4 Anh

19:00 - 01/04

Grimsby Town

1 - 1

Bradford City

21:00 - 01/04

Crewe Alexandra

0 - 3

Forest Green

21:00 - 01/04

Harrogate Town

5 - 1

Gillingham

21:00 - 01/04

Morecambe

2 - 1

Barrow

21:00 - 01/04

Newport County

0 - 4

Crawley Town

21:00 - 01/04

Notts County

3 - 3

MK Dons

21:00 - 01/04

Stockport County

1 - 0

AFC Wimbledon

21:00 - 01/04

Sutton United

3 - 1

Swindon Town

21:00 - 01/04

Tranmere Rovers

1 - 1

Colchester United

21:00 - 01/04

Walsall

2 - 1

Salford City

01:45 - 03/04

Doncaster Rovers

1 - 0

Wrexham

Schleswig Holstein Liga

Schleswig Holstein Liga

19:00 - 01/04

VfR Neumunster

3 - 0

SV Preussen 09 Reinfeld

20:00 - 01/04

MTSV Hohenwestedt

0 - 5

SV Eichede

VĐQG Thụy Điển

VĐQG Thụy Điển

19:00 - 01/04

IFK Goteborg

1 - 4

Djurgardens

19:00 - 01/04

IK Sirius FK

3 - 0

Halmstads

21:30 - 01/04

AIK Solna

1 - 0

Vasteras SK FK

21:30 - 01/04

Elfsborg

2 - 2

IFK Varnamo

Hạng Nhất Đan Mạch

Hạng Nhất Đan Mạch

19:00 - 01/04

Hillerod Fodbold

4 - 0

B93 Copenhagen

20:00 - 01/04

HB Koge

5 - 0

AC Horsens

20:00 - 01/04

Hobro

1 - 1

Kolding FC

23:30 - 02/04

Fredericia

3 - 1

Vendsyssel

Slovenia U19

Slovenia U19

19:00 - 01/04

Brinje Grosuplje U19

1 - 2

NK Krka U19

21:00 - 01/04

ND Gorica U19

1 - 4

Ns Mura U19

21:00 - 01/04

NK Maribor U20

4 - 1

NK Rudar Velenje U19

21:00 - 01/04

Olimpija Ljubljana U19

8 - 2

NK Nafta 1903 U19

22:00 - 01/04

NK Aluminij U19

0 - 2

Domzale U19

England Southern League Central Division

England Southern League Central Division

19:00 - 01/04

Needham Market

3 - 0

Sudbury

21:00 - 01/04

Barwell

3 - 0

Long Eaton Utd

21:00 - 01/04

Berkhamsted Town

1 - 2

Hitchin Town

21:00 - 01/04

Bromsgrove FC

1 - 2

AFC Telford United

21:00 - 01/04

Halesowen Town

1 - 0

Alvechurch

21:00 - 01/04

Mickleover Sports

1 - 0

Coalville

21:00 - 01/04

Redditch United

0 - 1

Stourbridge

21:00 - 01/04

Royston Town

4 - 2

Leiston FC

21:00 - 01/04

St Ives Town

1 - 4

Stamford

21:00 - 01/04

Stratford Town

2 - 0

Kettering Town

Uzbekistan Division 1

Uzbekistan Division 1

19:00 - 01/04

FK Do stlik Tashkent

0 - 2

Buxoro FK

20:00 - 02/04

Kuruvchi Kokand Qoqon

3 - 0

Xorazm Urganch

ENG SD1

ENG SD1

19:00 - 01/04

Cribbs

0 - 4

Bishop·s Cleeve

League 1 Thụy Sỹ

League 1 Thụy Sỹ

19:15 - 01/04

Vaduz

1 - 0

Thun

01:15 - 03/04

FC Sion

1 - 1

Neuchatel Xamax

Hạng 2 Hà Lan

Hạng 2 Hà Lan

19:30 - 01/04

Emmen

0 - 3

Groningen

01:00 - 02/04

Jong PSV

2 - 3

Roda JC

Holland Derde Divisie

Holland Derde Divisie

19:30 - 01/04

TEC

3 - 3

HSV Hoek

Cameroon Elite two

Cameroon Elite two

19:30 - 01/04

Racing de Bafoussam

2 - 0

Dragon Club Yaounde

19:40 - 01/04

Aigle Nkongsamba

2 - 0

Bafmeng United

21:30 - 01/04

Panthere Sportive du Nde

1 - 1

Tonnerre Yaounde

21:40 - 01/04

Eding Sport FC

1 - 1

Djiko FC de Bandjoun

Cameroon Elite One

Cameroon Elite One

20:00 - 01/04

Aigle Royal

0 - 2

Avion Academy

20:00 - 01/04

Dynamo Douala

0 - 0

FC Gazelle

21:00 - 01/04

Fauve Azur Elite

0 - 0

Fovu de Baham

22:00 - 01/04

PWD de Bamenda

0 - 0

Union Douala

22:00 - 01/04

Victoria Utd Limbe

1 - 2

Young Sports

Hạng 2 Lithuania

Hạng 2 Lithuania

20:00 - 01/04

Banga Gargzdai B

1 - 3

Hegelmann Litauen II

VĐQG Zimbabwe

VĐQG Zimbabwe

20:00 - 01/04

Bulawayo Chiefs

3 - 1

Yadah FC

20:00 - 01/04

Bikita Minerals FC

0 - 1

Dynamos FC

20:00 - 01/04

Herentals FC

0 - 1

FC Platinum

20:00 - 01/04

Ngezi Platinum

1 - 0

Manica Diamond

20:00 - 01/04

Simba Bhora

2 - 0

Hwange Colliery

20:00 - 01/04

Tron

0 - 2

Highlanders

Zambia Super League

Zambia Super League

20:00 - 01/04

Mutondo Stars

0 - 1

Nkwazi

Hạng 2 Moldova

Hạng 2 Moldova

20:00 - 01/04

FCM Ungheni

3 - 0

Dinamo-Auto

Hạng Nhất Nam Phi

Hạng Nhất Nam Phi

20:00 - 01/04

MM Platinum FC

1 - 1

Platinum City

20:00 - 02/04

Marumo Gallants FC

1 - 2

Casric Stars

20:00 - 02/04

Pretoria Callies

1 - 3

Magesi

20:00 - 02/04

Pretoria Univ

1 - 0

Milford

20:00 - 02/04

Venda

4 - 2

Black Leopards

Wales FAW Championship

Wales FAW Championship

20:30 - 01/04

Airbus FC

2 - 2

Buckley Town

20:30 - 01/04

Bangor 1876

0 - 3

Llandudno

20:30 - 01/04

Chirk AAA

1 - 1

Porthmadog

20:30 - 01/04

Flint Town

6 - 3

Mold Alexandra

20:30 - 01/04

Ruthin Town FC

4 - 0

Prestatyn Town

20:30 - 01/04

Baglan Dragons

2 - 2

Carmarthen

20:30 - 01/04

Caerau Ely

3 - 2

Afan Lido

20:30 - 01/04

Pontardawe Town

3 - 3

Cwmbran Celtic

20:30 - 01/04

Taffs Well

0 - 2

Cambrian Clydach

20:30 - 01/04

Llantwit Major

4 - 0

Abbe Gavin Ni

20:40 - 01/04

Guilsfield

0 - 1

Gresford

20:40 - 01/04

Goytre Utd

2 - 1

Llanelli

23:10 - 01/04

Caersws

1 - 1

Denbigh Town

23:30 - 01/04

Trefelin

0 - 3

Briton Ferry

Hạng 2 Bulgaria

Hạng 2 Bulgaria

20:30 - 01/04

Yantra Gabrovo

2 - 1

PFK Montana

21:00 - 01/04

CSKA 1948 Sofia II

1 - 0

Litex Lovech

Ireland Division 1

Ireland Division 1

21:00 - 01/04

Cobh Ramblers

1 - 1

Longford Town

21:00 - 01/04

Wexford (Youth)

1 - 1

Cork City

22:59 - 01/04

Athlone Town

1 - 0

Treaty United

22:59 - 01/04

Finn Harps

2 - 0

Bray Wanderers

22:59 - 01/04

UC Dublin

1 - 1

Kerry FC

National League North Anh

National League North Anh

21:00 - 01/04

Bishop's Stortford

3 - 1

Banbury United

21:00 - 01/04

Brackley Town

3 - 0

Tamworth

21:00 - 01/04

Chester FC

0 - 2

Alfreton Town

21:00 - 01/04

Chorley FC

2 - 0

Blyth Spartans

21:00 - 01/04

Curzon Ashton FC

2 - 0

South Shields

21:00 - 01/04

Hereford United

2 - 2

Buxton FC

21:00 - 01/04

Kings Lynn

3 - 4

Scarborough

21:00 - 01/04

Peterborough Sports

1 - 0

Gloucester City

21:00 - 01/04

Rushall Olympic

1 - 0

Boston United

21:00 - 01/04

Southport FC

0 - 1

Scunthorpe United

21:00 - 01/04

Spennymoor Town

3 - 1

Farsley Celtic

21:00 - 01/04

Warrington Town AFC

1 - 3

Darlington

Indian Super League

Indian Super League

21:00 - 01/04

Hyderabad FC

0 - 3

Mumbai City

21:00 - 02/04

Odisha FC

3 - 1

Minerva Academy

Cup Amateur Áo

Cup Amateur Áo

21:00 - 01/04

Deutschlandsberger SC

3 - 2

SV Tillmitsch

21:00 - 01/04

FC Wacker Innsbruck

3 - 2

SK Ebbs

21:00 - 01/04

Weinland Gamlitz

5 - 0

Usv Hengsberg

England Ryman(Isthmian) League

England Ryman(Isthmian) League

21:00 - 01/04

Chichester City

2 - 0

Littlehampton Town

Anh Isthmian League Premier Division

Anh Isthmian League Premier Division

21:00 - 01/04

Billericay Town

2 - 0

Concord Rangers

21:00 - 01/04

Carshalton FC

3 - 0

Dulwich Hamlet

21:00 - 01/04

Chatham Town

4 - 1

Kingstonian

21:00 - 01/04

Enfield Town

3 - 0

Cheshunt

21:00 - 01/04

Hashtag United

5 - 0

Haringey Borough

21:00 - 01/04

Hastings United

2 - 1

Folkestone

21:00 - 01/04

Horsham

5 - 4

CLB Bognor Regis

21:00 - 01/04

lewes

1 - 1

Whitehawk

21:00 - 01/04

Margate

1 - 1

Cray Wanderers

21:00 - 01/04

Wingate Finchley

3 - 1

Potters Bar Town

Southern League South Division Anh

Southern League South Division Anh

21:00 - 01/04

AFC Totton

3 - 0

Walton Hersham

21:00 - 01/04

Bracknell Town

5 - 1

Sholing FC

21:00 - 01/04

Didcot Town

0 - 2

Swindon S

21:00 - 01/04

Dorchester Town

2 - 1

Tiverton Town

21:00 - 01/04

Gosport Borough

2 - 1

Winchester City

21:00 - 01/04

Harrow Borough

1 - 4

Chesham United

21:00 - 01/04

Hayes Yeading Utd

0 - 0

Hendon

21:00 - 01/04

Merthyr Town

3 - 0

Hungerford Town

21:00 - 01/04

Plymouth Parkway

1 - 0

Poole Town

21:00 - 01/04

Salisbury FC

2 - 1

Basingstoke Town

01:45 - 03/04

Beaconsfield FC

1 - 0

Hanwell Town

NPL Premier Division Anh

NPL Premier Division Anh

21:00 - 01/04

Basford Utd

3 - 1

Worksop Town

21:00 - 01/04

Bradford Park Avenue

2 - 3

Radcliffe Borough

21:00 - 01/04

FC United

0 - 2

Ashton United

21:00 - 01/04

Gainsborough

2 - 1

Stafford Rangers

21:00 - 01/04

Hyde F.C.

1 - 3

Macclesfield Town

21:00 - 01/04

Lancaster City

3 - 2

Bamber Bridge

21:00 - 01/04

Matlock Town

1 - 2

Ilkeston Town

21:00 - 01/04

Warrington Rylands

2 - 0

Marine

21:00 - 01/04

Workington

2 - 3

Atherton Collieries

Hạng 3 Anh

Hạng 3 Anh

21:00 - 01/04

Blackpool

0 - 0

Wycombe

21:00 - 01/04

Bolton Wanderers

5 - 2

Reading

21:00 - 01/04

Bristol Rovers

0 - 0

Shrewsbury Town

21:00 - 01/04

Burton Albion

1 - 3

Barnsley

21:00 - 01/04

Cambridge United

3 - 1

Wigan Athletic

21:00 - 01/04

Carlisle United

1 - 3

Lincoln City

21:00 - 01/04

Charlton Athletic

0 - 0

Stevenage Borough

21:00 - 01/04

Cheltenham Town

1 - 2

Exeter City

21:00 - 01/04

Leyton Orient

1 - 2

Peterborough

21:00 - 01/04

Northampton Town

2 - 0

Port Vale

21:00 - 01/04

Oxford United

4 - 0

Fleetwood Town

02:00 - 03/04

Portsmouth

2 - 2

Derby County

VĐQG Đảo Faroe

VĐQG Đảo Faroe

21:00 - 01/04

HB Torshavn

4 - 0

IF Fuglafjordur

21:00 - 01/04

KI Klaksvik

3 - 2

NSI Runavik

22:59 - 01/04

Skala Itrottarfelag

1 - 4

B36 Torshavn

22:59 - 01/04

Vikingur Gotu

2 - 0

Toftir B68

00:00 - 03/04

07 Vestur Sorvagur

4 - 2

EB Streymur

Iceland Cup

Iceland Cup

21:00 - 01/04

Augnablik Kopavogur

7 - 1

Alftanes

01:30 - 02/04

Lettir Reykjavik

2 - 7

IH Hafnarfjordur

Hạng 2 Nga

Hạng 2 Nga

21:00 - 01/04

PFK Kuban

1 - 1

FK Makhachkala

England Northern League Division One

England Northern League Division One

21:00 - 01/04

Gresley Rovers

1 - 1

Rugby Town

21:00 - 01/04

Loughborough Dynamo

0 - 1

Anstey Nomads

21:00 - 01/04

Sutton Coldfield Town

1 - 2

Boldmere St Michaels

21:00 - 01/04

Cleethorpes Town

0 - 3

Grimsby Borough

21:00 - 01/04

Stocksbridge FC

1 - 0

Pontefract Collieries

21:10 - 01/04

Kidsgrove Athletic

2 - 1

Clitheroe

Hạng 5 Anh

Hạng 5 Anh

21:00 - 01/04

Aldershot Town

1 - 1

Dorking

21:00 - 01/04

Altrincham

1 - 0

Oldham Athletic

21:00 - 01/04

Barnet

3 - 1

Oxford City

21:00 - 01/04

Bromley

1 - 1

Woking

21:00 - 01/04

Chesterfield

1 - 3

Kidderminster

21:00 - 01/04

Dag & Red

1 - 1

Ebbsfleet United

21:00 - 01/04

Eastleigh

2 - 3

Maidenhead United

21:00 - 01/04

Rochdale

1 - 1

Hartlepool United

21:00 - 01/04

Southend United

4 - 2

Boreham Wood

21:00 - 01/04

Wealdstone FC

0 - 1

Solihull Moors

01:45 - 03/04

Halifax Town

1 - 1

York City

National League South Anh

National League South Anh

21:00 - 01/04

Aveley

1 - 2

Havant Waterlooville

21:00 - 01/04

Braintree Town

2 - 0

Hemel Hempstead

21:00 - 01/04

Dartford

0 - 2

Eastbourne Borough

21:00 - 01/04

Dover Athletic

1 - 0

Chelmsford City

21:00 - 01/04

Maidstone United

1 - 1

Welling United

21:00 - 01/04

Slough Town

2 - 2

St Albans City

21:00 - 01/04

Taunton Town

0 - 2

Bath City

21:00 - 01/04

Tonbridge Angels

1 - 2

Farnborough Town

21:00 - 01/04

Torquay United

3 - 3

Weston Super Mare

21:00 - 01/04

Worthing

2 - 0

Hampton & Richmond

21:20 - 01/04

Chippenham Town

0 - 0

Truro City

Hạng 3 Pháp

Hạng 3 Pháp

21:30 - 01/04

Chamois Niortais

0 - 0

Orleans US 45

Romania Liga 2

Romania Liga 2

21:30 - 01/04

FK Csikszereda

2 - 0

ACS Viitorul Selimbar

VĐQG Ukraine

VĐQG Ukraine

22:00 - 01/04

Rukh Vynnyky

1 - 0

LNZ Lebedyn

Hạng Nhất Na Uy

Hạng Nhất Na Uy

22:00 - 01/04

Aalesund FK

1 - 1

Stabaek

22:00 - 01/04

Asane Fotball

2 - 2

Levanger FK

22:00 - 01/04

Bryne

3 - 1

Start Kristiansand

22:00 - 01/04

Kongsvinger

2 - 1

Ranheim IL

22:00 - 01/04

Mjondalen IF

1 - 1

Raufoss

22:00 - 01/04

Moss

3 - 0

Lyn Oslo

22:00 - 01/04

Sandnes Ulf

3 - 4

Egersunds IK

22:00 - 01/04

Valerenga

1 - 1

Sogndal

Israel Leumit League

Israel Leumit League

22:59 - 01/04

Ihud Bnei Shefaram

0 - 1

Hapoel Acre FC

22:59 - 01/04

Maccabi Jaffa

2 - 2

I. Ramat HaSharon

22:59 - 01/04

Kafr Qasim

0 - 3

Maccabi Herzliya

Cúp Phần Lan

Cúp Phần Lan

23:30 - 01/04

MuSa

8 - 0

Saaksjarven Loiske

22:59 - 02/04

HPS

0 - 2

Malmin Palloseura Helsinki

Mexico Liga TDP

Mexico Liga TDP

00:00 - 02/04

CEFOR Cuauhtémoc Blanco

1 - 3

Oceania FC

00:00 - 03/04

CD Muxes

5 - 0

Aztecas AMF Soccer

04:00 - 03/04

CH Futbol Club

3 - 0

Halcones Zuniga SC

Hạng 2 Bồ Đào Nha

Hạng 2 Bồ Đào Nha

00:00 - 02/04

Benfica B

1 - 1

Viseu

00:00 - 02/04

CD Mafra

2 - 1

SCU Torreense

VĐQG Israel

VĐQG Israel

00:00 - 02/04

Hapoel Jerusalem

2 - 0

Hapoel Tel Aviv

Israel Youth League

Israel Youth League

00:10 - 02/04

AS Nordia Jerusalem U19

1 - 1

H. Ramat Gan U19

VĐQG Romania

VĐQG Romania

00:30 - 02/04

Dinamo Bucuresti

1 - 1

Petrolul Ploiesti

United Arab Emirates U21

United Arab Emirates U21

01:00 - 02/04

Al Fujairah U21

3 - 1

Al Urooba U21

Hạng 2 Hungary

Hạng 2 Hungary

01:00 - 02/04

Gyori ETO

4 - 2

Bodajk FC Siofok

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

01:30 - 02/04

Defensores Belgrano

0 - 1

San Telmo

01:30 - 02/04

CA Mitre

0 - 1

CA Aldosivi

07:10 - 02/04

San Martin Tucuman

1 - 0

Chaco For Ever

Argentina Primera B

Argentina Primera B

01:30 - 02/04

Sportivo Dock Sud

1 - 0

Deportivo Laferrere

01:30 - 02/04

Flandria

1 - 2

Canuelas FC

01:30 - 03/04

Liniers

0 - 1

Argentino de Quilmes

Argentina Primera C

Argentina Primera C

01:30 - 02/04

CA Atlas

1 - 1

Victoriano Arenas

01:30 - 02/04

Berazategui

1 - 1

CA Central Cordoba

01:30 - 02/04

Defensores Cambaceres

0 - 0

Leandro N Alem

01:30 - 02/04

Deportivo Espanol

2 - 2

Centro Espanol

01:30 - 02/04

Deportivo Paraguayo

0 - 1

Juventud Unida

01:30 - 02/04

Sportivo Barracas

1 - 1

Mercedes

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

01:30 - 02/04

Al-Naft

3 - 2

AI Kahrabaa

01:30 - 02/04

Naft Al Junoob

0 - 1

AL Minaa

01:30 - 02/04

Naft Alwasat

1 - 1

Arbil

01:30 - 02/04

Al Shorta

2 - 0

Al-Hudod

19:00 - 02/04

Al Karkh

1 - 1

Al Talaba

01:30 - 03/04

Al Qasim Sport Club

0 - 0

Zakho

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

01:30 - 02/04

Cerrado U20

1 - 0

Itaberai U20

Argentina Torneo B

Argentina Torneo B

01:30 - 02/04

Estrella del Sur Alejandro Korn

4 - 0

Everton la Plata

01:30 - 02/04

Barrancas FC

1 - 0

Ezeiza

01:30 - 03/04

Estrella de Berisso

3 - 0

Juventud de Bernal

Hạng 2 Pháp

Hạng 2 Pháp

01:45 - 02/04

Ajaccio

0 - 1

AJ Auxerre

Northern Ireland Reserve League

Northern Ireland Reserve League

01:45 - 02/04

Dungannon (R)

3 - 5

Coleraine (R)

Uruguay Reserve League

Uruguay Reserve League

02:00 - 02/04

Penarol Reserve

2 - 1

Dep. Maldonado (R)

02:00 - 02/04

Wanderers FC (R)

3 - 0

Danubio (R)

02:00 - 02/04

Torque (R)

4 - 1

Atletico Fenix (R)

02:00 - 02/04

Nacional de Montevideo (R)

1 - 0

Boston River (R)

02:00 - 02/04

Liverpool M (R)

1 - 2

Racing CM (R)

Hạng 2 Chile

Hạng 2 Chile

02:00 - 02/04

Santiago Morning

3 - 1

Barnechea

Argentine Torneo A

Argentine Torneo A

02:30 - 02/04

Gutierrez

0 - 1

Huracan Las Heras

04:00 - 02/04

Sportivo Las Parejas

1 - 2

Defensores Belgrano (VR)

Siêu Cúp Iceland

Siêu Cúp Iceland

02:30 - 02/04

Vikingur Reykjavik

1 - 1

Valur Reykjavik

Peru Campeonato Nacional Women

Peru Campeonato Nacional Women

03:00 - 02/04

Carlos Mannucci W

3 - 0

AD Cantolao W

Argentina Regional Cup

Argentina Regional Cup

03:00 - 02/04

Club Atletico Diamantino

1 - 0

CA Basavilbaso

VĐQG Jamaica

VĐQG Jamaica

03:00 - 02/04

Harbour View FC

0 - 3

Montego Bay Utd

05:30 - 02/04

Vere United

0 - 0

Treasure Beach

VĐQG Nicaragua

VĐQG Nicaragua

04:00 - 02/04

HYH Export Sebaco FC

4 - 1

Organica Masachapa FC

06:00 - 02/04

UNAN Managua

3 - 2

Matagalpa FC

09:00 - 02/04

Walter Ferretti

1 - 1

Managua FC

07:00 - 03/04

Diriangen

7 - 0

Deportivo Ocotal

Costa Rica 2.Liga

Costa Rica 2.Liga

04:00 - 02/04

Jaco Futbol Club

3 - 1

Antioquia FC

08:00 - 02/04

Escorpiones Belen

4 - 0

Municipal Turrialba

Chile Primera D

Chile Primera D

05:00 - 02/04

Lautaro de Buin

1 - 2

Linares Unido

04:00 - 03/04

San Antonio Unido

1 - 2

Deportes Rengo

Brazil Campeonato Mineiro

Brazil Campeonato Mineiro

06:30 - 02/04

Democrata

4 - 1

Ipatinga

VĐQG Bolivia

VĐQG Bolivia

07:00 - 02/04

Jorge Wilstermann

3 - 4

San Jose de Oruro

India R League A Division

India R League A Division

12:00 - 02/04

Jaipur Futsal

0 - 3

Jaipur Elite

17:30 - 02/04

Brother United FC

3 - 0

ASL FC

Ethiopia Higher League

Ethiopia Higher League

13:00 - 02/04

Ethio Electric FC

3 - 0

Kolfie Keranio

15:00 - 02/04

Omedla SC

0 - 0

Yeka Sub City FC

17:00 - 02/04

Debre Birhan Ketema

1 - 0

Sheger Ketema

20:00 - 02/04

Addis Ababa Ketema

1 - 0

Mojo Ketema

Bangladesh Championship League

Bangladesh Championship League

14:15 - 02/04

Uttara FC

0 - 2

PWD Sports Club

16:30 - 02/04

Dhaka Wanderers

0 - 1

Fakirapool Young Mens Club

Hạng Nhì Việt Nam

Hạng Nhì Việt Nam

15:00 - 02/04

Vinh Long

1 - 0

Tien Giang

16:00 - 02/04

Da Nang II

1 - 0

Dak Lak

Australia NPL Victoria U23

Australia NPL Victoria U23

15:30 - 02/04

Melbourne Knights U23

3 - 6

Dandenong City U23

Bangladesh Federation Cup

Bangladesh Federation Cup

16:00 - 02/04

Mohammedan Dhaka

2 - 1

Sheikh Russel KC

European Women

European Women

16:00 - 02/04

Israel (w) U19

1 - 0

Luxembourg U19 (W)

20:00 - 02/04

Gibraltar U19(w)

0 - 5

Kosovo U19(w)

Australia Queensland Pro Series

Australia Queensland Pro Series

16:15 - 02/04

Brisbane City

1 - 1

Peninsula Power

16:30 - 02/04

Moreton Bay United

4 - 2

Rochedale Rovers

16:30 - 02/04

Brisbane Wolves

1 - 0

Logan Lightning

16:30 - 02/04

Gold Coast United

1 - 2

Queensland Lions SC

Kyrgyzstan Top Liga

Kyrgyzstan Top Liga

17:00 - 02/04

Dordoi-Dynamo Naryn

2 - 0

Alay

Bhutan Thimphu League

Bhutan Thimphu League

17:00 - 02/04

Southern City

2 - 2

Daga United FC

Na Uy Junior U19

Na Uy Junior U19

17:30 - 02/04

Brann u19

4 - 2

Start Kristiansand U19

19:00 - 02/04

Tromso U19

3 - 2

Bodo Glimt U19

20:30 - 02/04

Rosenborg U19

2 - 3

Aalesund FKU19

22:59 - 02/04

Stabaek U19

2 - 0

Valerenga U19

India I-League 2nd Division

India I-League 2nd Division

17:30 - 02/04

Kenkre

2 - 5

Sporting Clube de Goa

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

18:00 - 02/04

S.Urfaspor

2 - 0

Sakaryaspor

18:00 - 02/04

Keciorengucu

1 - 2

Corum Belediyespor

21:00 - 02/04

Boluspor

1 - 2

Genclerbirligi

00:30 - 03/04

Manisa BB Spor

0 - 1

Bodrumspor

Hạng 2 Armenia

Hạng 2 Armenia

18:00 - 02/04

Ararat Yerevan II

3 - 1

Ararat-Armenia B

19:00 - 02/04

Pyunik B

1 - 1

Andranik

21:00 - 02/04

Urartu II

2 - 2

Gandzasar Kapan

VĐQG Turkmenistan

VĐQG Turkmenistan

18:00 - 02/04

HTTU Asgabat

1 - 8

Arkadag FK

England U21 Professional Development League 2

England U21 Professional Development League 2

18:00 - 02/04

Sheffield Wed U21

2 - 0

Wigan U21

20:00 - 02/04

Watford U21

0 - 5

Swansea City U21

01:00 - 03/04

Hull City U21

6 - 1

Burnley U21

01:00 - 03/04

Birmingham City U21

3 - 1

Crewe Alexandra U21

Scottish Reserves League

Scottish Reserves League

19:00 - 02/04

Dunfermline Reserves

2 - 2

Livingston (R)

20:00 - 02/04

Hibernian FC (R)

1 - 2

Kilmarnock (R)

20:00 - 02/04

Queens Park Reserves

1 - 1

Dundee U20

Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra

Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra

19:00 - 02/04

Gefle IF U21

1 - 3

Djurgardens U21

20:00 - 02/04

HackenU21

1 - 4

Elfsborg U21

Syria Division 2

Syria Division 2

19:00 - 02/04

Khattab

1 - 2

Al Hilal SYR

19:00 - 02/04

Al-Jehad

1 - 0

Al Nawair

VĐQG Georgia

VĐQG Georgia

19:00 - 02/04

FC Saburtalo Tbilisi

3 - 0

Dinamo Batumi

00:00 - 03/04

Torpedo Kutaisi

3 - 2

FC Kolkheti Poti

Nigeria National League

Nigeria National League

19:00 - 02/04

Smart City FC

1 - 1

Madiba FC

22:00 - 02/04

1472 FC

1 - 1

Abia Comets FC

Rwanda National League

Rwanda National League

20:00 - 02/04

Etoile de LEst

0 - 1

Gorilla FC

20:00 - 02/04

Police(RWA)

2 - 0

Amagaju

Cúp Quốc gia Bắc Macedonia

Cúp Quốc gia Bắc Macedonia

20:00 - 02/04

FK Shkupi

0 - 0

FK Tikves Kavadarci

NIFL Championship Bắc Ireland

NIFL Championship Bắc Ireland

20:00 - 02/04

Knockbreda

2 - 0

Ballinamallard Utd

01:45 - 03/04

Bangor FC

0 - 3

Portadown

01:45 - 03/04

Institute FC

2 - 2

HW Welders

01:45 - 03/04

Dundela

0 - 1

Annagh United

01:45 - 03/04

Dergview FC

1 - 1

Newington

England Reserves League

England Reserves League

20:00 - 02/04

Salford City(R)

4 - 0

Preston (R)

Ukraine Division 3

Ukraine Division 3

21:00 - 02/04

Metalurh Zaporizhya B

0 - 3

Real Pharma Ovidiopol

VĐQG BULGARIA

VĐQG BULGARIA

21:00 - 02/04

Etar

2 - 1

Arda

23:30 - 02/04

Slavia Sofia

0 - 0

Pirin Blagoevgrad

Romania Liga 4

Romania Liga 4

21:00 - 02/04

CS Sinandrei Carani

4 - 0

CSC Belint

Botswana Premier League

Botswana Premier League

21:00 - 02/04

VTM FC

0 - 1

Masitaoka FC

Slovakia Cup

Slovakia Cup

21:00 - 02/04

Lipany

0 - 5

MFK Ruzomberok

ARG RESL

ARG RESL

21:10 - 02/04

Sacachispas (R)

1 - 1

Deportivo Liniers (R)

22:00 - 02/04

San Martin Burzaco (R)

6 - 2

CS Dock Sud (R)

01:00 - 03/04

Lanus (R)

1 - 2

Banfield (R)

01:00 - 03/04

San Lorenzo (R)

1 - 1

Huracan (R)

01:00 - 03/04

Tigre (R)

1 - 4

Velez Sarsfield (R)

VĐQG Serbia

VĐQG Serbia

21:30 - 02/04

Novi Pazar

3 - 4

Backa Topola

23:30 - 02/04

Vojvodina Novi Sad

1 - 1

Cukaricki Stankom

00:00 - 03/04

FK Zeleznicar Pancevo

3 - 1

Radnik Surdulica

Cup Nga

Cup Nga

21:30 - 02/04

SKA Khabarovsk

1 - 2

Dynamo Moscow

00:00 - 03/04

Khimki

0 - 0

Rostov FK

 Hạng 2 Croatia

Hạng 2 Croatia

21:30 - 02/04

NK Croatia Zmijavci

0 - 3

HNK Sibenik

Nigeria NPFL

Nigeria NPFL

22:00 - 02/04

Gombe United

0 - 0

Remo Stars

Spain Segunda Women

Spain Segunda Women

22:00 - 02/04

Cacereno B (W)

2 - 1

Levante B (w)

VĐQG Ghana

VĐQG Ghana

22:00 - 02/04

Accra Lions

1 - 0

Medeama SC

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

22:30 - 02/04

Tây ban nha U16

2 - 0

Bồ đào nha U16

Cup Séc

Cup Séc

22:59 - 02/04

Baumit Jablonec

0 - 3

FC Viktoria Plzen

Liberia Second Division

Liberia Second Division

22:59 - 02/04

Pags FC

0 - 0

Mighty Enforcers

Azerbaijan Cup

Azerbaijan Cup

22:59 - 02/04

FC Neftci Baku

0 - 4

Qarabag

Slovenia Cup

Slovenia Cup

22:59 - 02/04

Triglav Gorenjska

2 - 3

NK Rogaska

Hạng 2 Serbia

Hạng 2 Serbia

22:59 - 02/04

FK Metalac

2 - 0

FK Radnicki Novi

22:59 - 02/04

Sevojno Uzice

1 - 0

FK Dubocica

Norway Division 4

Norway Division 4

22:59 - 02/04

Odd Grenland 2

1 - 1

Sandefjord B

Romania Cup

Romania Cup

23:30 - 02/04

Corvinul Hunedoara

4 - 0

CFR Cluj

Gambia FF Cup

Gambia FF Cup

23:30 - 02/04

Elite United

1 - 0

BST Galaxy

23:30 - 02/04

Brikama United

3 - 3

Medina United FC

23:30 - 02/04

Wagadu FC

3 - 0

Unique Global FC

Israel Cup

Israel Cup

23:30 - 02/04

Hapoel Shmona

0 - 2

H. Natzrat Illit

00:30 - 03/04

Maccabi Petah

2 - 2

Maccabi Tel Aviv

Tanzania Cup

Tanzania Cup

00:00 - 03/04

Namungo FC

0 - 0

Kagera Sugar

UAE Etisalat Emirates Cup

UAE Etisalat Emirates Cup

00:30 - 03/04

Ajman

1 - 2

Al Nasr Dubai

00:30 - 03/04

Al-Jazira(UAE)

0 - 3

Al-Wasl

 VĐQG Nam Phi

VĐQG Nam Phi

00:30 - 03/04

AmaZulu

0 - 0

Polokwane City FC

00:30 - 03/04

Kaizer Chiefs

0 - 1

Stellenbosch FC

00:30 - 03/04

Sekhukhune United

2 - 2

Cape Town City

00:30 - 03/04

Mamelodi Sundowns

1 - 0

Richards Bay

Hạng 3 Áo

Hạng 3 Áo

01:00 - 03/04

Rapid Vienna (Youth)

2 - 0

Ardagger

England U21 League Cup

England U21 League Cup

01:00 - 03/04

Aston Villa U21

1 - 3

Tottenham U21

Hungary Cup

Hungary Cup

01:00 - 03/04

Varda SE

3 - 2

MTK Hungaria

England Youth FA Cup

England Youth FA Cup

01:00 - 03/04

Manchester City U18

1 - 0

Bristol City U18

Cúp Serie C - Italia

Cúp Serie C - Italia

01:30 - 03/04

Catania

3 - 2

Padova

Qatar U21 League

Qatar U21 League

01:30 - 03/04

Al Gharafa U21

1 - 3

Al Markhiya U21

01:30 - 03/04

Al-Rayyan SC U21

0 - 1

Qatar SC Doha U21

Hạng Nhất Kuwait

Hạng Nhất Kuwait

01:30 - 03/04

Al-Ttadamon

2 - 0

Al-Sahel

01:30 - 03/04

Burgan SC

1 - 3

Al-Yarmouk

The lowlands of Scotland League

The lowlands of Scotland League

01:45 - 03/04

Celtic B

3 - 0

Cumbernauld Colts

Cup Đức

Cup Đức

01:45 - 03/04

Saarbrucken

0 - 2

Kaiserslautern

Cup Pháp

Cup Pháp

01:45 - 03/04

Lyon

3 - 0

Valenciennes

VĐQG Bắc Ireland

VĐQG Bắc Ireland

01:45 - 03/04

Carrick Rangers

2 - 3

Linfield FC

01:45 - 03/04

Cliftonville

0 - 2

Larne FC

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

01:45 - 03/04

Wayside Celtic

4 - 1

Kilbarrack United

England National League Women

England National League Women

01:45 - 03/04

Leafield Athletic LFC (w)

3 - 2

Solihull Moors (w)

VĐQG Bahrain

VĐQG Bahrain

01:45 - 03/04

Al Hidd

1 - 0

Al-Shabbab

01:45 - 03/04

Al-Ahli(BHR)

0 - 1

Al Khaldiya

02:00 - 03/04

Busaiteen

2 - 2

Sitra

Hạng 2 Scotland

Hạng 2 Scotland

01:45 - 03/04

Arbroath

1 - 2

Airdrie United

Gibraltar Premier Division

Gibraltar Premier Division

02:00 - 03/04

Manchester 62 FC

0 - 3

St Joseph's FC

Coppa Italia

Coppa Italia

02:00 - 03/04

Juventus

2 - 0

Lazio

Argentina Cup

Argentina Cup

02:00 - 03/04

Central Cordoba SDE

3 - 1

Quilmes

Iceland U19 League

Iceland U19 League

02:00 - 03/04

Throttur Reykjavik U19

1 - 3

Vikingur Reykjavik II U19

02:45 - 03/04

Fjolnir U19

0 - 3

Aegir Arborg U19

Brazil Campeonato Paraibano

Brazil Campeonato Paraibano

02:30 - 03/04

Serra Branca EC

1 - 2

Botafogo PB

Egypt Premier League Women

Egypt Premier League Women

02:40 - 03/04

ZED FC (W)

1 - 2

Wadi Degla (w)

Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha

Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha

02:45 - 03/04

Benfica

2 - 2

Sporting CP

Hạng 2 Colombia

Hạng 2 Colombia

03:30 - 03/04

Cortulua

2 - 1

Boca Juniors De Cali

Brazil L

Brazil L

04:00 - 03/04

Andira EC

1 - 5

Vasco AC

06:00 - 03/04

Galvez AC

0 - 4

Humaita AC

Dominican Republic Liga

Dominican Republic Liga

04:00 - 03/04

Atletico San Cristobal

1 - 1

Delfines Del Este

06:00 - 03/04

Moca FC

4 - 0

Atletico Vega Real

Honduras Liga de Ascenso

Honduras Liga de Ascenso

04:00 - 03/04

FC Alvarado

2 - 1

Saba FC

Brazil Serie D

Brazil Serie D

05:00 - 03/04

Maranhao

0 - 0

Moto Club MA

05:00 - 03/04

Sampaio Correa

1 - 1

Imperatriz(MA)

05:00 - 03/04

tuntum EC

3 - 0

Cordino

05:30 - 03/04

Pinheiro AC

1 - 1

Chapadinha FC

 Copa Sudamericana

Copa Sudamericana

05:00 - 03/04

Belgrano

0 - 0

Internacional RS

05:00 - 03/04

FC Nacional Asuncion

2 - 3

Argentinos juniors

Copa Libertadores

Copa Libertadores

05:00 - 03/04

Cobresal

1 - 1

Barcelona SC(ECU)

05:00 - 03/04

Millonarios

1 - 1

Flamengo

07:00 - 03/04

The Strongest

2 - 0

Gremio (RS)

Brazil Campeonato Roraimense

Brazil Campeonato Roraimense

06:00 - 03/04

Progresso RR

0 - 6

AE Real

Cup Mỹ Mở rộng

Cup Mỹ Mở rộng

06:00 - 03/04

Richmond Kickers

5 - 2

Maryland Bobcats FC

06:30 - 03/04

Charlotte Independence

0 - 0

SC United Heat

06:30 - 03/04

New York City Team B

4 - 2

New York Red Bulls B

Hạng 2 Mexico

Hạng 2 Mexico

06:05 - 03/04

Club Chivas Tapatio

0 - 0

CF Atlante

Hạng 2 Ecuador

Hạng 2 Ecuador

07:00 - 03/04

Manta FC

0 - 0

CD Vargas Torres

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.