Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh

20:00 - 31/03

Liverpool

2 - 1

Brighton Hove

22:30 - 31/03

Manchester City

0 - 0

Arsenal

La Liga

La Liga

19:00 - 31/03

Celta Vigo

0 - 0

Rayo Vallecano

21:15 - 31/03

Girona

3 - 2

Real Betis

23:30 - 31/03

Alaves

0 - 1

Real Sociedad

02:00 - 01/04

Real Madrid

2 - 0

Athletic Bilbao

Bundesliga

Bundesliga

20:30 - 31/03

Augsburg

1 - 1

FC Koln

22:30 - 31/03

VfB Stuttgart

3 - 3

Heidenheimer

00:30 - 01/04

VfL Bochum

2 - 2

Darmstadt

Ligue 1

Ligue 1

18:00 - 31/03

Lorient

0 - 1

Stade Brestois

20:00 - 31/03

Clermont

0 - 3

Toulouse

20:00 - 31/03

Le Havre

0 - 2

Montpellier

20:00 - 31/03

Nice

1 - 2

Nantes

22:05 - 31/03

Strasbourg

2 - 0

Rennes

01:45 - 01/04

Marseille

0 - 2

PSG

Ngoại Hạng Nga

Ngoại Hạng Nga

18:00 - 31/03

Fakel

0 - 0

Gazovik Orenburg

20:30 - 31/03

Rubin Kazan

2 - 1

Terek Grozny

23:40 - 31/03

Lokomotiv Moscow

1 - 1

FC Krasnodar

V-League

V-League

17:00 - 31/03

Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

2 - 0

Becamex Binh Duong

18:00 - 31/03

Binh Dinh

1 - 1

TP Hồ Chí Minh

18:00 - 31/03

Thanh Hoa

0 - 2

Cong An Nhan Dan

19:15 - 31/03

Hà Nội FC

1 - 2

Nam Dinh FC

VĐQG Úc

VĐQG Úc

07:00 - 31/03

Wellington Phoenix

1 - 0

Brisbane Roar

11:00 - 31/03

Melbourne Victory

2 - 1

Perth Glory

11:00 - 01/04

FC Macarthur

1 - 3

Western Sydney

VĐQG Bồ Đào Nha

VĐQG Bồ Đào Nha

00:00 - 01/04

Vizela

0 - 4

Casa Pia AC

MLS Mỹ

MLS Mỹ

07:40 - 31/03

Austin FC

2 - 1

FC Dallas

07:40 - 31/03

Houston Dynamo

2 - 1

San Jose Earthquakes

07:40 - 31/03

Nashville

2 - 2

Columbus Crew

08:40 - 31/03

Real Salt Lake

3 - 1

St. Louis City

09:40 - 31/03

Vancouver Whitecaps

3 - 2

Portland Timbers

09:40 - 31/03

Los Angeles Galaxy

1 - 0

Seattle Sounders

02:50 - 01/04

Atlanta United

3 - 0

Chicago Fire

K-League Hàn Quốc

K-League Hàn Quốc

12:00 - 31/03

Gangwon FC

1 - 1

FC Seoul

14:30 - 31/03

Gwangju FC

1 - 2

Daegu FC

Ngoại Hạng Trung Quốc

Ngoại Hạng Trung Quốc

14:30 - 31/03

Changchun Yatai

0 - 1

Tianjin Tigers

18:35 - 31/03

Shandong Taishan

0 - 3

Shanghai Shenhua

19:00 - 31/03

Meizhou Hakka

1 - 2

Zhejiang FC

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

07:00 - 31/03

Talleres Cordoba

1 - 0

Velez Sarsfield

02:00 - 01/04

Gimnasia La Plata

2 - 1

Deportivo Riestra

02:00 - 01/04

Sarmiento Junin

0 - 1

Newells Old Boys

04:30 - 01/04

Independiente

1 - 1

Atletico Tucuman

07:00 - 01/04

Ind. Rivadavia

1 - 2

Banfield

Liga Mexico

Liga Mexico

08:00 - 31/03

Monterrey

0 - 2

Guadalajara

08:00 - 31/03

Pachuca

2 - 3

Toluca

10:00 - 31/03

Pumas U.N.A.M.

0 - 0

Cruz Azul

06:00 - 01/04

Atlas

2 - 3

Queretaro FC

08:00 - 01/04

Necaxa

1 - 2

Club Leon

08:35 - 01/04

FC Juarez

2 - 1

Santos Laguna

VĐQG Hà Lan

VĐQG Hà Lan

17:15 - 31/03

PEC Zwolle

1 - 3

AFC Ajax

19:30 - 31/03

Feyenoord

4 - 2

FC Utrecht

19:30 - 31/03

FC Twente

1 - 0

Heracles Almelo

21:45 - 31/03

Almere City FC

1 - 1

Volendam

La Liga 2

La Liga 2

19:00 - 31/03

AD Alcorcon

1 - 1

SD Amorebieta

21:15 - 31/03

Racing de Ferrol

1 - 0

Elche

21:15 - 31/03

Real Zaragoza

3 - 1

Tenerife

23:30 - 31/03

Real Oviedo

2 - 1

Villarreal B

Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức

18:30 - 31/03

Greuther Furth

1 - 1

Hamburger SV

18:30 - 31/03

Magdeburg

0 - 3

Hannover 96

18:30 - 31/03

Schalke 04

0 - 0

Karlsruher SC

18:30 - 31/03

St. Pauli

2 - 1

SC Paderborn 07

18:30 - 31/03

SV Wehen Wiesbaden

0 - 1

VfL Osnabruck

VĐQG Đan Mạch

VĐQG Đan Mạch

19:00 - 31/03

Randers FC

6 - 2

Lyngby

21:00 - 31/03

Viborg

3 - 1

Hvidovre IF

VĐQG Bỉ

VĐQG Bỉ

23:30 - 31/03

Sint-Truidense

2 - 0

Westerlo

VĐQG Na Uy

VĐQG Na Uy

22:59 - 31/03

Odd Grenland

1 - 2

Haugesund

Ngoại Hạng Thái Lan

Ngoại Hạng Thái Lan

17:30 - 31/03

Buriram United

2 - 1

Chiangrai United

18:00 - 31/03

Muang Thong United

3 - 1

BEC Tero Sasana

18:30 - 31/03

Bangkok United FC

6 - 0

Chonburi Shark FC

19:00 - 31/03

Khonkaen United

2 - 1

Nakhon Pathom FC

VĐQG Hy Lạp

VĐQG Hy Lạp

22:00 - 31/03

Panathinaikos

2 - 3

PAOK Saloniki

00:30 - 01/04

AEK Athens

1 - 0

Olympiakos

00:30 - 01/04

Aris FC

3 - 1

Lamia

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

07:00 - 31/03

Lobos ULM

2 - 3

Halcones de Zapopan

08:00 - 31/03

Racing Porto Palmeiras

2 - 0

Deportiva Venados

01:00 - 01/04

Montaneses FC

2 - 0

Pioneros de Cancun

VĐQG El Salvador

VĐQG El Salvador

07:00 - 31/03

Alianza San Salvador

1 - 1

Aguila

07:30 - 31/03

Municipal Limeno

1 - 2

Once Deportivo FC

08:30 - 31/03

CD FAS

0 - 4

Luis Angel Firpo

04:15 - 01/04

CD Dragon

1 - 1

Jocoro FC

04:30 - 01/04

Fuerte San Francisco

0 - 1

A.D. Isidro Metapan

04:30 - 01/04

CD Platense

2 - 0

Santa Tecla

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

07:00 - 31/03

Huntsville City

3 - 4

Columbus Crew B

02:00 - 01/04

New England Revolution B

2 - 1

Carolina Core

04:00 - 01/04

Sporting Kansas City(R)

1 - 2

Saint Louis City B

07:00 - 01/04

Colorado Rapids II

1 - 1

Los Angeles FC II

07:00 - 01/04

Los Angeles Galaxy II

5 - 2

Tacoma Defiance

VĐQG Bolivia

VĐQG Bolivia

07:00 - 31/03

Nacional Potosi

2 - 0

Royal Pari FC

02:20 - 01/04

Always Ready

0 - 1

Ind. Petrolero

04:30 - 01/04

Bolivar

4 - 2

Oriente Petrolero

06:30 - 01/04

Aurora

4 - 2

Blooming

VĐQG Venezuela

VĐQG Venezuela

07:30 - 31/03

Portuguesa FC

0 - 0

Carabobo FC

03:00 - 01/04

Estudiantes Merida FC

1 - 2

Deportivo La Guaira

06:00 - 01/04

Academia Puerto Cabello

2 - 2

Monagas SC

USL Championship Mỹ

USL Championship Mỹ

07:30 - 31/03

San Antonio

2 - 1

Monterey Bay FC

09:00 - 31/03

Oakland Roots

0 - 3

Las Vegas Lights

09:00 - 31/03

Orange County Blues FC

1 - 0

FC Tulsa

09:10 - 31/03

Sacramento Republic FC

1 - 0

Memphis 901

09:30 - 31/03

Phoenix Rising FC

0 - 1

New Mexico United

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

07:30 - 31/03

Libertad

0 - 0

Olimpia Asuncion

04:30 - 01/04

Sol de America

2 - 1

General Caballero

07:00 - 01/04

2 de Mayo PJC

0 - 1

Guarani CA

Mauritania Division 1

Mauritania Division 1

07:30 - 31/03

AS Douanes Nouakchott

0 - 0

ASC Snim

Uruguay Segunda

Uruguay Segunda

07:30 - 31/03

La Luz

0 - 2

Albion FC

20:00 - 31/03

Rentistas

0 - 1

Torque

VĐQG Peru

VĐQG Peru

08:00 - 31/03

Univ.Cesar Vallejo

0 - 0

U. de Deportes

01:00 - 01/04

Sport Huancayo

0 - 2

AD Tarma

03:00 - 01/04

Sport Boys

0 - 0

Alianza Atletico

03:30 - 01/04

UTC Cajamarca

1 - 2

Sporting Cristal

Costa Rica 2.Liga

Costa Rica 2.Liga

08:00 - 31/03

Guadalupe FC

0 - 0

CS Uruguay De Coronado

00:00 - 01/04

Jicaral

1 - 1

Marineros de Puntarenas

00:00 - 01/04

Consultants Moravia

1 - 2

Santa Ana

00:15 - 01/04

AD Sarchi

1 - 0

AD Cofutpa

03:00 - 01/04

Puerto Golfito

0 - 3

AD Carmelita

03:00 - 01/04

AD Cariari Pococi

1 - 2

Limon FC

Central Premier League

Central Premier League

08:00 - 31/03

Napier City Rovers

0 - 3

Wellington Olympic

VĐQG Honduras

VĐQG Honduras

08:10 - 31/03

CD Victoria

2 - 2

CD Motagua

04:00 - 01/04

Genesis

1 - 0

Marathon

06:15 - 01/04

CD Olimpia

5 - 1

CD Vida

08:30 - 01/04

Lobos UPNFM

1 - 0

Real Sociedad Tocoa

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

08:30 - 31/03

Fortaleza F.C

1 - 2

Millonarios

02:00 - 01/04

Independiente Santa Fe

3 - 0

Patriotas FC

04:10 - 01/04

Deportivo Pereira

1 - 2

Atletico Bucaramanga

06:20 - 01/04

Ind. Medellin

1 - 4

America de Cali

08:30 - 01/04

Deportivo Cali

2 - 4

Aguilas Doradas

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

09:00 - 31/03

Rockdale City Suns U20

5 - 3

NWS Spirit FC U20

09:00 - 31/03

Blacktown City FC U20

2 - 1

Sydney United 58 U20

09:00 - 01/04

Bankstown Lions U20

3 - 2

Dulwich Hill U20

NWSL Nữ Mỹ

NWSL Nữ Mỹ

09:00 - 31/03

Bay FC (W)

2 - 3

Houston Dash (w)

00:00 - 01/04

Washington Spirit (W)

2 - 1

Utah Royals (w)

Hạng 2 Nữ Nhật Bản

Hạng 2 Nữ Nhật Bản

10:00 - 31/03

Tsukuba FC (w)

1 - 0

Fukuoka AN (w)

11:00 - 31/03

Fujizakura Yamanashi (W)

3 - 0

Yamato Sylphid (w)

11:00 - 31/03

Diosa Izumo (W)

0 - 0

Veertien Mie (W)

11:00 - 31/03

Kibi Uni (w)

0 - 5

Okayama Yunogo Belle (w)

11:00 - 31/03

Diavorosso Hiroshima (W)

1 - 2

SEISA OSA Rheia (W)

11:00 - 31/03

FC Imabari (w)

2 - 7

JFA Academy Fukushima (w)

Mexico Liga MX Nữ

Mexico Liga MX Nữ

10:10 - 31/03

Juarez FC (w)

0 - 0

Toluca (w)

01:05 - 01/04

Guadalajara (w)

1 - 1

Atlas (w)

06:00 - 01/04

Puebla (w)

0 - 6

Tigres (w)

08:05 - 01/04

Santos Laguna (w)

2 - 3

Unam Pumas (w)

India Punjab Super League

India Punjab Super League

10:40 - 31/03

Snigmay FC

6 - 2

Deccan XI FC

 J3 League Nhật Bản

J3 League Nhật Bản

11:00 - 31/03

Gainare Tottori

0 - 0

Vanraure Hachinohe FC

12:00 - 31/03

Fukushima United FC

0 - 1

Yokohama SCC

12:00 - 31/03

Giravanz Kitakyushu

1 - 1

Omiya Ardija

12:00 - 31/03

Grulla Morioka

1 - 0

Miyazaki

12:00 - 31/03

Nara Club

3 - 3

Zweigen Kanazawa FC

12:00 - 31/03

Matsumoto Yamaga FC

1 - 2

FC Gifu

Japan Football League

Japan Football League

11:00 - 31/03

Verspah Oita

2 - 2

Maruyasu Industries

11:00 - 31/03

Suzuka unlimited

0 - 1

Minebea Mitsumi FC

11:00 - 31/03

Veertien Kuwana

3 - 3

Okinawa SV

NPL NSW Úc

NPL NSW Úc

11:00 - 31/03

Rockdale City Suns

3 - 1

Spirit FC

11:10 - 31/03

Blacktown City Demons

2 - 2

Sydney United

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

11:00 - 31/03

Gunma FC White Star (w)

0 - 0

Setagaya Sfida (w)

11:00 - 31/03

Viamaterras Miyazaki (W)

2 - 0

Yokohama FC (w)

11:00 - 31/03

Nittaidai (w)

2 - 0

IGA Kunoichi (w)

WAUS WD1

WAUS WD1

12:00 - 31/03

UWA-Nedlands FC (w)

1 - 2

NTC Football West (w)

14:00 - 31/03

Perth RedStar (W)

4 - 0

Subiaco AFC (w)

Japanese WE League

Japanese WE League

12:00 - 31/03

Cerezo Osaka Sakai (w)

1 - 2

INAC (w)

12:00 - 31/03

Nagano Parceiro (w)

3 - 5

Urawa Red (w)

12:00 - 31/03

AS Elfen Sayama (w)

2 - 1

Omiya Ardija (W)

12:00 - 31/03

Hiroshima Sanfrecce (W)

1 - 1

JEF United (w)

W-League Úc

W-League Úc

12:00 - 31/03

Sydney FC (w)

0 - 4

Melbourne Victory (w)

14:30 - 31/03

Perth Glory (w)

1 - 2

Melbourne City (w)

Korea League 4

Korea League 4

12:00 - 31/03

Jeonbuk Hyundai II

3 - 1

Namyangju FC

12:00 - 31/03

Pyeongtaek Citizen

1 - 2

Daejeon Hana Citizen II

12:00 - 31/03

Sejong Vanesse FC

1 - 2

Dangjin Citizen

K League 2 Hàn Quốc

K League 2 Hàn Quốc

12:00 - 31/03

Bucheon FC 1995

2 - 0

Gyeongnam FC

12:00 - 31/03

Jeonnam Dragons

1 - 0

Cheonan City

14:30 - 31/03

Suwon Samsung Bluewings

0 - 1

Busan I Park

K3 League Hàn Quốc

K3 League Hàn Quốc

12:00 - 31/03

Busan Kyotong

0 - 3

Gangneung City

12:00 - 31/03

Pocheon FC

0 - 2

Gyeongju KHNP

12:00 - 31/03

Yangpyeong

1 - 0

Chuncheon Citizen

13:00 - 31/03

Yeoju Sejong

0 - 3

Siheung City

HongKong 2 Division League

HongKong 2 Division League

12:30 - 31/03

Kwun Tong

3 - 3

Kwai Tsing District FA

Hong Kong 3rd Division

Hong Kong 3rd Division

12:30 - 31/03

Flower

4 - 1

St Josephs

14:30 - 31/03

Gospel Friends FC

3 - 0

Ornament FC

Australia New South Wales League 2

Australia New South Wales League 2

13:00 - 31/03

Newcastle Jets FC (Youth)

6 - 0

Bankstown United FC

NSW Nữ Úc

NSW Nữ Úc

13:00 - 31/03

Manly Utd (w)

4 - 1

Blacktown Spartans(w)

13:00 - 31/03

Sydney Olympic FC (w)

7 - 4

Bulls Academy (W)

13:10 - 31/03

Gladesville Ravens (W)

4 - 2

UNSW FC (W)

12:50 - 01/04

Football NSW Institute (w)

1 - 4

Apia L Tigers (w)

13:00 - 01/04

Maca Searle (w)

0 - 0

NWS Spirit (W)

13:00 - 01/04

University of Sydney (w)

1 - 5

Illawarra Stingrays (w)

13:40 - 01/04

Northern Tigers FC (w)

5 - 0

Aime Rigi (w)

Ma Cao Elite League

Ma Cao Elite League

14:00 - 31/03

Sporting de Macau

1 - 1

Lun Lok

Ngoại Hạng Hồng Kông

Ngoại Hạng Hồng Kông

14:00 - 31/03

North District FC

1 - 3

Wofoo Tai Po

15:30 - 31/03

Hong Kong FC

0 - 4

LeeMan

17:00 - 31/03

Biu Chun Rangers

1 - 5

Eastern AA

Hạng 2 Trung Quốc

Hạng 2 Trung Quốc

14:00 - 31/03

Bei Li Gong

3 - 2

Rizhao Yuqi

14:00 - 31/03

Taian Tiankuang

1 - 1

Haimen Codion

14:30 - 31/03

Shanghai Port B

2 - 2

Hunan Billows

15:00 - 31/03

Shenzhen Youth

0 - 0

Quanzhou Yaxin

17:00 - 31/03

Hainan Star

1 - 1

Yichun Grand Tiger

Trung Quốc Super League Nữ

Trung Quốc Super League Nữ

14:00 - 31/03

Guangdong Meizhou (w)

1 - 0

Shanghai RCB (w)

14:00 - 31/03

Jiangsu Wuxi (w)

1 - 0

Beijing Beikong (w)

14:00 - 31/03

Shandong Ticai (w)

1 - 2

Changchun Masses (w)

India Delhi Senior Division

India Delhi Senior Division

14:00 - 31/03

Indian Air Force

4 - 1

Jaguar FC

Hạng Nhất Trung Quốc

Hạng Nhất Trung Quốc

14:30 - 31/03

Suzhou Dongwu

3 - 0

Dongguan Guanlian

18:30 - 31/03

Hebei Gongfu

2 - 0

Qingdao Red Lions

18:30 - 31/03

Nanjing City

0 - 0

Shenyang City Public

18:30 - 31/03

Guangxi Pingguo Haliao

1 - 0

Wuxi Wugou

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

15:00 - 31/03

Murcia B

3 - 0

CD Cieza

16:00 - 31/03

Patacona

1 - 1

Soneja

16:00 - 31/03

SD Huesca II

1 - 1

CD Binefar

17:00 - 31/03

Villarrubia CF

0 - 0

CD Torrijos

17:00 - 31/03

Polvorin

0 - 0

UD Somozas

17:00 - 31/03

EG El Palmar

0 - 0

Alcantarilla

17:00 - 31/03

CD Huetor Vega

0 - 1

Almeria B

17:00 - 31/03

Arenas Armilla

2 - 1

Torredonjimeno

17:00 - 31/03

CD Rincon

1 - 1

J. Torremolinos

17:00 - 31/03

Cazalegas

1 - 1

Tomelloso

17:00 - 31/03

Girona B

1 - 2

CF Badalona B

17:00 - 31/03

Aviles Stadium CF

0 - 0

Condal CF

17:00 - 31/03

CD Paracuellos

0 - 3

RSD Alcala Henares

17:00 - 31/03

Maracena

1 - 1

Ejido

17:00 - 31/03

CF Montanesa

0 - 2

Pobla De Mafumet CF

17:00 - 31/03

CD Gerena

1 - 3

Coria CF

17:10 - 31/03

Silla CF

2 - 1

UD Levante B

17:10 - 31/03

Silva SD

0 - 1

UD Ourense

21:30 - 31/03

CF Calamocha

0 - 1

CD Carinena

21:30 - 31/03

Cordoba B

0 - 2

Xerez Deportivo FC

22:00 - 31/03

CD Azuqueca

0 - 0

Quintanar Del Rey

22:00 - 31/03

Paiosaco

0 - 3

Arosa SC

22:00 - 31/03

Gran Pena

1 - 1

Rapido de Bouzas

22:00 - 31/03

Betanzos CF

3 - 2

Pontevedra CF B

22:00 - 31/03

CSD Arzua

2 - 1

Viveiro CF

22:00 - 31/03

Pena Balsamaiso CF

1 - 0

Vianes

22:00 - 31/03

CD Becerril

3 - 2

Colegios Diocesanos

22:00 - 31/03

Motril

6 - 0

UD Torre del Mar

22:00 - 31/03

Toledo

0 - 0

Suokuaili Moss

22:00 - 31/03

UB Conquense

3 - 1

La Solana

22:00 - 31/03

CD Marchamalo

4 - 1

AD San Clemente

22:00 - 31/03

SD Borja

0 - 1

CD Cuarte Industrial

22:00 - 31/03

Barcia

3 - 4

CD Praviano

22:00 - 31/03

CF Salmantino

2 - 1

CyD Leonesa Jupiter Leones B

22:00 - 31/03

Real Avila CF

0 - 0

Palencia

22:00 - 31/03

CA Bembibre

2 - 1

Atletico Tordesillas

22:20 - 31/03

CD Ebro

0 - 0

CA Monzon

22:30 - 31/03

CD Caspe

2 - 1

CF Illueca

22:30 - 31/03

Tamar Ritter

1 - 2

AD Almudevar

22:30 - 31/03

CD Villacanas

1 - 3

Albacete B

22:30 - 31/03

Huracan de Balazote

2 - 2

CS Puertollano

22:30 - 31/03

UD Barbadas

2 - 2

Atletico Arteixo

22:30 - 31/03

Sarriana

0 - 1

Bergantinos CF

22:40 - 31/03

Epila CF

1 - 1

SD Ejea

22:59 - 31/03

Moralo CP

0 - 0

CD Coria

22:59 - 31/03

Ciudad de Murcia

0 - 1

Molinense

22:59 - 31/03

CD Cristo Atletico

0 - 1

Almazan

22:59 - 31/03

Mostoles

0 - 1

Alcorcon B

22:59 - 31/03

Xerez Deportivo

0 - 0

Bollullos CF

22:59 - 31/03

UD Llanera

0 - 0

Sporting de Gijon B

22:59 - 31/03

Atletico Mineros

0 - 1

CD Tropezon

22:59 - 31/03

CD Naval

0 - 0

Velarde

22:59 - 31/03

UD Fraga

5 - 1

Fuentes

22:59 - 31/03

CP Villarrobledo

0 - 2

CD Tarancon

22:59 - 31/03

CD Estradense

2 - 0

CF Alondras

23:10 - 31/03

UD Gijon Industrial

1 - 0

SD Lenense

00:00 - 01/04

Lucena CF

0 - 2

Ayamonte CF

00:30 - 01/04

Jerez

2 - 1

CP Montehermoso

Romania Liga 4

Romania Liga 4

15:00 - 31/03

CSO Comarnic

0 - 2

ACS DP Cornu

15:00 - 31/03

CSL Varbilau

2 - 1

CS Manesti 2013

Serbia U19 League

Serbia U19 League

15:00 - 31/03

Cukaricki U19

3 - 1

IMT Novi Beograd U19

16:00 - 31/03

Partizan Belgrade U19

4 - 1

Zemun FK U19

18:00 - 31/03

Red Star Belgrade U19

5 - 0

Mladost Lucani U19

18:00 - 31/03

Jedinstvo UB U19

0 - 1

FK Novi Pazar U19

18:00 - 31/03

Radnicki Nis U19

2 - 0

FK Vozdovac U19

19:00 - 31/03

FK Radnicki 1923 U19

1 - 0

FK Radnicki Novi U19

South Africa Reserve League

South Africa Reserve League

15:00 - 31/03

Amazulu Reserves

1 - 2

Cape Town Spurs Reserves

15:00 - 31/03

Richards Bay FC Res.

5 - 0

TS Galaxy (R)

17:00 - 31/03

Stellenbosch FC (R)

2 - 1

M. Sundowns (R)

Czech Republic 5. Ligy

Czech Republic 5. Ligy

15:10 - 31/03

Brumov

3 - 1

Hluk

20:00 - 31/03

SK Lipova(CZE)

0 - 1

TJ Bohunovice

20:20 - 31/03

SFK Vrchovina B

2 - 0

FC Velke Mezirici B

Ceska Fotbalova Liga - Séc

Ceska Fotbalova Liga - Séc

15:15 - 31/03

Pardubice B

2 - 1

Slovan Liberec II

15:15 - 31/03

Bohemians1905 B

3 - 4

SK Motorlet Praha

15:15 - 31/03

Slavia Prague B

7 - 0

Preddie J

15:15 - 31/03

Banik Ostrava B

3 - 1

Slovan Rosice

16:00 - 31/03

Taborsko Akademie

4 - 0

Karlovy Vary Dvory

20:00 - 31/03

SC Znojmo

2 - 1

Hlucin

Hạng 2 Séc

Hạng 2 Séc

15:15 - 31/03

Viktoria Zizkov

2 - 2

Sigma Olomouc B

VĐQG mongolia

VĐQG mongolia

15:15 - 31/03

Khangarid Klub

0 - 0

Deren FC

18:15 - 31/03

Erchim

3 - 2

Khoromkhon Club

Supreme Division Nữ Nga

Supreme Division Nữ Nga

15:30 - 31/03

Krylya Sovetov (W)

1 - 6

Spartak Moscow (W)

18:00 - 31/03

FK Rostov (w)

0 - 1

Dynamo Moscow (W)

21:00 - 31/03

Zenit St Petersburg (w)

6 - 0

Rubin Kazan (w)

Hạng 2 Áo

Hạng 2 Áo

15:30 - 31/03

SV Stripfing Weiden

3 - 2

First Wien 1894

15:30 - 31/03

Sturm Graz (Youth)

1 - 3

Flyeralarm Admira

17:30 - 31/03

FC Liefering

4 - 1

Floridsdorfer AC

Slovakia 2. Liga

Slovakia 2. Liga

15:30 - 31/03

MSK Zilina B

4 - 3

OFK Malzenice

Kampuchea Super League

Kampuchea Super League

15:45 - 31/03

Angkor tiger FC

0 - 2

Phnom Penh FC

15:45 - 31/03

Prey Veng

0 - 3

Svay Rieng FC

Cambodia League 2

Cambodia League 2

15:45 - 31/03

Ministry of Interior FA

4 - 4

Life

Hungary NB III

Hungary NB III

15:50 - 31/03

Gyirmot SE II

1 - 1

Csornai SE

15:50 - 31/03

Ujpesti TE B

3 - 3

putnok Vse

15:50 - 31/03

Kisvarda II

0 - 1

Tiszafoldvar VSE

16:00 - 31/03

Kecskemeti TE II

4 - 1

Korosladany MSK

16:00 - 31/03

Budapest Honved II

1 - 2

ESMTK Budapest

16:00 - 31/03

Vasas SC II

2 - 0

BSS Monor

16:00 - 31/03

MTK Hungaria FC II

0 - 3

Ivancsa

16:00 - 31/03

Ferencvarosi TC B

1 - 1

Mohacs

19:00 - 31/03

REAC

0 - 2

Diosgyori VTK II

20:50 - 31/03

UFC Nagykanizsa

3 - 3

Szentlorinc SE

20:50 - 31/03

Cegled

1 - 3

Szolnoki MAV FC

20:50 - 31/03

Tatabanya

1 - 1

Beech Sigit

21:00 - 31/03

Penzugyor SE

0 - 1

Hodmezovasarhelyi

21:00 - 31/03

FC Dabas

1 - 2

BKV Elore

21:00 - 31/03

Hatvan

1 - 0

Cigand SE

21:00 - 31/03

DEAC

5 - 0

Senyo Carnifex

21:00 - 31/03

Gardonyi VSC

3 - 1

Videoton FC II

21:00 - 31/03

Kelen SC

1 - 1

Balatonfuredi FC

21:00 - 31/03

Dorogi FC

0 - 2

III.Keruleti TUE

Ukraine U21 Liga

Ukraine U21 Liga

16:00 - 31/03

Rukh Vynnyky U21

6 - 1

LNZ Cherkasy U21

Romania U19 League

Romania U19 League

16:00 - 31/03

ACS Medias 2022 U19

4 - 2

LPS Targu Mures U19

16:00 - 31/03

Unirea Bascov U19

3 - 1

FC U Craiova 1948 U19

16:00 - 31/03

CS Corvinul Hunedoara U19

1 - 1

CSM Resita U19

Thai Division 2 League

Thai Division 2 League

16:00 - 31/03

Kabin United

2 - 1

Watbot FC

16:00 - 31/03

Maejo United

1 - 2

Bankhai United

18:00 - 31/03

Mahasarakham FC

1 - 1

Sisaket United

Greece U19

Greece U19

16:00 - 31/03

Aris FC U19

1 - 1

Olympiakos U19

 VĐQG Kazakhstan

VĐQG Kazakhstan

16:00 - 31/03

FK Aktobe Lento

3 - 0

Zhenis

16:00 - 31/03

Kyzylzhar Petropavlovsk

0 - 0

Tobol Kostanai

18:30 - 31/03

Lokomotiv Astana

0 - 1

FK Yelimay Semey

21:00 - 31/03

Ordabasy

1 - 2

FC Kairat Almaty

Ukraine Division 3

Ukraine Division 3

16:00 - 31/03

Real Pharma Ovidiopol

1 - 1

Karpaty Lviv II

17:00 - 31/03

Kremin B Kremenchuk

0 - 2

Druzhba Myrivka

18:00 - 31/03

Lokomotiv Kyiv

0 - 0

Kudrivka

Spanish Segunda Division B

Spanish Segunda Division B

16:00 - 31/03

Valencia CF Mestalla

4 - 2

Formentera

16:30 - 31/03

Real Betis B

1 - 2

La Union CF

17:00 - 31/03

Villanovense

3 - 1

CD Mensajero

17:00 - 31/03

Alaves B

2 - 0

UD Mutilve

17:00 - 31/03

Utebo FC

3 - 2

Real Zaragoza B

17:00 - 31/03

Mar Menor

1 - 1

Sevilla Atletico

17:00 - 31/03

Cadiz B

0 - 1

UCAM Murcia

17:00 - 31/03

CD Estebona

1 - 1

CD El Palo

17:00 - 31/03

CE Manresa

1 - 0

Cerdanyola del Valles

17:00 - 31/03

RCD Espanyol B

1 - 0

Torrent C.F

17:00 - 31/03

SCR Pena Deportiva

4 - 1

SE Penya Independent

17:00 - 31/03

CD Illescas

1 - 2

CD Guadalajara

17:30 - 31/03

CD Montijo

1 - 1

CF Talavera de la Reina

18:00 - 31/03

CD Atletico Paso

1 - 1

UD San Fernando

18:00 - 31/03

Deportivo La Coruna B

0 - 1

Union Langreo

21:00 - 31/03

Racing B

2 - 1

Real Aviles

21:30 - 31/03

Compostela

1 - 0

CD Guijuelo

22:00 - 31/03

Badajoz

1 - 1

Getafe B

22:00 - 31/03

SD Gernika

3 - 1

Real Sociedad C

22:00 - 31/03

CD Izarra

2 - 0

Arenas Club de Getxo

22:00 - 31/03

RB Linense

3 - 1

Velez CF

22:00 - 31/03

Marino luanco

1 - 0

Real Oviedo B

22:00 - 31/03

CDA Navalcarnero

1 - 1

SS Reyes

22:30 - 31/03

CD Covadonga

0 - 1

coruxo FC

22:30 - 31/03

Atletico Saguntino

2 - 1

CE Europa

22:30 - 31/03

AD Llerenense

0 - 2

Ursaria

22:59 - 31/03

G. Segoviana

5 - 0

Cacereno

22:59 - 31/03

UD Logrones

3 - 1

CD Tudelano

22:59 - 31/03

Yeclano Deportivo

2 - 0

CA Antoniano

22:59 - 31/03

Zamora CF

4 - 0

G. Torrelavega

23:30 - 31/03

Aguilas CF

1 - 1

FC Cartagena B

00:00 - 01/04

Lleida

0 - 1

Sant Andreu

00:00 - 01/04

Terrassa

3 - 1

CF La Nucia

France U19 League Women

France U19 League Women

16:00 - 31/03

St Etienne U19 (w)

3 - 2

Toulouse U19 (w)

18:00 - 31/03

Nantes U19 (w)

4 - 1

Lyon U19 (w)

18:00 - 31/03

Bordeaux U19 (W)

1 - 1

Clermont Foot U19 (W)

20:30 - 31/03

PSG U19 (w)

3 - 2

Dijon U19 (w)

Đức 2. Bundesliga Nữ

Đức 2. Bundesliga Nữ

16:00 - 31/03

SC Sand (w)

4 - 1

Ingolstadt 04 (w)

16:00 - 31/03

Bayern Munich II (w)

1 - 3

Monchengladbach (w)

16:00 - 31/03

Carl Zeiss Jena (w)

0 - 0

SV Meppen (w)

19:00 - 31/03

FFC Frankfurt II (w)

0 - 3

Turbine Potsdam (W)

19:00 - 31/03

SV Weinberg (w)

1 - 4

Wolfsburg II (w)

19:00 - 31/03

FC Gutersloh (w)

1 - 4

Andernach (w)

Myanmar Cup

Myanmar Cup

16:15 - 31/03

Shwe Pyi Thar FC

1 - 8

Mahar United

16:30 - 31/03

Myanmar Rainbow FC

2 - 11

Laconi Lian

16:30 - 31/03

Shan United

5 - 0

Kachin United FC

16:30 - 31/03

YANGON UNITED

3 - 0

Chinland

Hạng 2 Ukraine

Hạng 2 Ukraine

16:30 - 31/03

Metalist Kharkiv

4 - 1

Metalurh Zaporizhya

VĐQG Estonia

VĐQG Estonia

16:30 - 31/03

JK Tammeka Tartu

0 - 0

FC Flora Tallinn

18:30 - 31/03

Levadia Tallinn

2 - 0

Paide Linnameeskond

VĐQG Ukraine

VĐQG Ukraine

17:00 - 31/03

FC Mynai

2 - 2

PFC Oleksandria

19:10 - 31/03

Zorya

2 - 1

Metalist 1925 Kharkiv

19:30 - 31/03

FC Vorskla Poltava

1 - 5

Dynamo Kyiv

22:30 - 31/03

Kolos Kovalyovka

0 - 2

Dnipro-1

Spanish Ladies Premier League

Spanish Ladies Premier League

17:00 - 31/03

Sporting De Huelva (w)

1 - 2

Granadilla Tenerife (w)

19:00 - 31/03

Granada CF(W)

3 - 0

Madrid CFF (w)

21:00 - 31/03

Athletic Club Bibao (w)

4 - 1

Levante Las Planas (w)

22:59 - 31/03

Levante UD (w)

0 - 5

Barcelona (w)

Spain Primera Division RFEF

Spain Primera Division RFEF

17:00 - 31/03

Ponferradina

0 - 1

Gimnastic Tarragona

17:00 - 31/03

Atletico de Madrid B

2 - 1

CF Intercity

17:00 - 31/03

Baleares

0 - 1

Real Madrid Castilla

17:00 - 31/03

UD Melilla

1 - 1

Atletico Sanluqueno

17:00 - 31/03

C.D. San Fernando Isleno

1 - 0

Ibiza Eivissa

21:00 - 31/03

Cultural Leonesa

2 - 0

CD Lugo

21:00 - 31/03

Malaga

1 - 1

CD Linares Deportivo

00:00 - 01/04

CD Arenteiro

1 - 1

Real Sociedad B

00:00 - 01/04

Osasuna B

2 - 3

Barcelona B

01:00 - 01/04

Real Murcia

1 - 0

Granada CF B

Kenya Super League

Kenya Super League

17:00 - 31/03

MCF FC

3 - 1

Kajiado

17:00 - 31/03

Mulembe United

2 - 2

Mathare United

17:10 - 31/03

Gusii FC

0 - 1

Mombasa Elite

19:00 - 31/03

Dimba Patriots FC

1 - 1

Vihiga Bullets

Spanish Ladies Premier League B

Spanish Ladies Premier League B

17:00 - 31/03

Seccio Esportiva AEM (w)

1 - 0

Fundacion Albacete (w)

17:30 - 31/03

Barcelona B (w)

4 - 0

Alhama CF (w)

22:30 - 31/03

Dep. La Coruna W

1 - 1

CE Europa (w)

Ngoại Hạng Belarus

Ngoại Hạng Belarus

17:00 - 31/03

FC Gomel

2 - 3

Neman Grodno

19:00 - 31/03

FC Torpedo Zhodino

1 - 0

Slutsksakhar Slutsk

21:00 - 31/03

FC Minsk

0 - 0

Dinamo Minsk

Hạng Nhất Việt Nam

Hạng Nhất Việt Nam

17:00 - 31/03

Dong Tam Long An

3 - 1

Huda Hue

18:00 - 31/03

Bà Rịa Vũng Tàu FC

0 - 2

Binh Phuoc

Eredivisie Nữ Hà Lan

Eredivisie Nữ Hà Lan

17:15 - 31/03

AZ Alkmaar (W)

3 - 3

PSV Eindhoven (w)

19:30 - 31/03

SC Heerenveen (w)

2 - 1

Ajax Amsterdam (w)

Hạng Nhất Thái Lan

Hạng Nhất Thái Lan

17:30 - 31/03

Lampang FC

3 - 0

Samut Prakan City

18:00 - 31/03

Phrae United FC

2 - 1

Singha GB Kanchanaburi

18:30 - 31/03

Suphanburi FC

0 - 0

Nakhon Si United FC

19:00 - 31/03

Customs Utd

1 - 0

Chanthaburi FC

England FA Women Super League

England FA Women Super League

18:00 - 31/03

Manchester United (w)

4 - 1

Everton FC (w)

21:00 - 31/03

West Ham United (w)

0 - 0

Brighton H.A. (w)

Ngoại Hạng Scotland

Ngoại Hạng Scotland

18:00 - 31/03

Livingston

0 - 3

Celtic FC

Hạng Nhất Ấn Độ

Hạng Nhất Ấn Độ

18:00 - 31/03

Sreenidhi FC

6 - 1

Rajasthan Club

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

18:00 - 31/03

Dalkurd FF

0 - 2

Kungsangens IF

18:00 - 31/03

IK Franke

1 - 3

FC Arlanda

18:00 - 31/03

Hogaborgs BK

4 - 1

Rappe GOIF

18:00 - 31/03

Karlskrona AIF

1 - 1

IFK Trelleborg

19:00 - 31/03

Atvidabergs

1 - 0

Huddinge IF

19:00 - 31/03

Falu BS FK

1 - 1

Sandvikens AIK FK

19:00 - 31/03

Skiljebo SK

0 - 0

FOC Farsta

19:00 - 31/03

Jonsereds IF

0 - 6

Lindome GIF

19:00 - 31/03

IFK Berga

1 - 2

FBK Balkan

21:00 - 31/03

Haninge

4 - 1

BK Ljungsbro

21:00 - 31/03

Syrianska FC

1 - 1

Mjolby AI FF

VĐQG Latvia

VĐQG Latvia

18:00 - 31/03

Grobina

1 - 1

FK Auda Riga

20:00 - 31/03

FK Valmiera

2 - 1

Riga FC

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

18:00 - 31/03

Hamburger SV (Youth)

2 - 0

St Pauli II

18:00 - 31/03

BFC Viktoria 1889

1 - 1

SV Babelsberg 03

19:00 - 31/03

SC Paderborn 07 II

0 - 0

SV Rodinghausen

19:00 - 31/03

Wegberg-Beeck

0 - 1

Koln Am

19:00 - 31/03

Chemnitzer

2 - 0

Zwickau

Ngoại Hạng Anh nữ

Ngoại Hạng Anh nữ

18:00 - 31/03

Durham Wildcats LFC (w)

1 - 5

CrystalPalace (w)

18:00 - 31/03

Reading (w)

1 - 4

Blackburn Rovers (w)

19:00 - 31/03

Charlton (w)

3 - 1

Birmingham (w)

20:00 - 31/03

London City Lionesses (w)

1 - 2

Sheffield United (w)

20:00 - 31/03

Southampton (w)

2 - 1

Lewes (w)

20:00 - 31/03

Watford (w)

0 - 3

Sunderland (w)

Futsal Division De Honor - Tây Ban Nha

Futsal Division De Honor - Tây Ban Nha

18:00 - 31/03

Noia Portus Apostoli Futsal

6 - 1

Palma Futsal

22:59 - 31/03

Xota Navarra Futsal

2 - 2

Manzanares FS Futsal

00:15 - 01/04

F.C.Barcelona Futsal

6 - 4

Catgas Energia Futsal

01:00 - 01/04

Peinsa F.S. Cartagena Futsal

1 - 8

Inter Movistar Futsal

U19 Pháp

U19 Pháp

18:00 - 31/03

Rodez Aveyron U19

4 - 1

Monaco U19

VĐQG Romania

VĐQG Romania

18:00 - 31/03

Universitatea Craiova

1 - 2

FC Otelul Galati

01:00 - 01/04

Farul Constanta

0 - 1

FC Steaua Bucuresti

France Division 2 Women

France Division 2 Women

18:00 - 31/03

Rodez Aveyron (w)

0 - 1

Lens (W)

19:00 - 31/03

Marseille (w)

2 - 0

US Orleans (W)

20:00 - 31/03

Le Mans (w)

1 - 1

Nantes (w)

20:00 - 31/03

Nice W

0 - 0

Strasbourg W

Giao Hữu

Giao Hữu

18:00 - 31/03

Byasen Toppfot

3 - 0

Traff

Scotland SWPL 1 Nữ

Scotland SWPL 1 Nữ

18:10 - 31/03

Partick Thistle (w)

0 - 3

Hearts (w)

19:00 - 31/03

Montrose LFC (W)

2 - 1

Hamilton FC (w)

20:00 - 31/03

Glasgow Rangers (w)

2 - 1

Hibernian (w)

22:00 - 31/03

Dundee United (w)

2 - 4

Spartans (w)

22:00 - 31/03

Motherwell (w)

3 - 0

Aberdeen (w)

22:10 - 31/03

Glasgow City (w)

1 - 2

Celtic (w)

Hạng 2 Bỉ

Hạng 2 Bỉ

18:30 - 31/03

Seraing United

1 - 1

Oostende

21:00 - 31/03

Patro Eisden

3 - 0

KVSK Lommel

00:15 - 01/04

RFC de Liege

5 - 1

Red Star Waasland

Greece Divison C

Greece Divison C

18:30 - 31/03

AO Ellopiakos

2 - 1

Atsalenios

19:50 - 31/03

GAS Svoronou

1 - 0

AE Kileler

20:00 - 31/03

Ethnikos Pireaus

2 - 1

Fostiras

20:00 - 31/03

AO Kavala

1 - 0

Nestos Chrisoupolis

20:00 - 31/03

Ialysos

1 - 0

Rodos FC

20:00 - 31/03

AER Afantou

2 - 0

Panelefsiniakos

20:00 - 31/03

Thesprotos

3 - 1

Trikala

20:00 - 31/03

Apollon Smyrnis

1 - 0

AO Chaidari FC

20:00 - 31/03

Thermaikos Thermis

1 - 0

P. Michanionas

Hạng 3 Đức

Hạng 3 Đức

18:30 - 31/03

Viktoria koln

1 - 0

VFB Lubeck

21:30 - 31/03

SC Verl

4 - 4

SV Sandhausen

00:30 - 01/04

Arminia Bielefeld

2 - 0

MSV Duisburg

Hạng 2 Hy Lạp

Hạng 2 Hy Lạp

18:30 - 31/03

Kalamata AO

0 - 5

Kissamikos

20:45 - 31/03

Kallithea

1 - 1

Ionikos

Kenya Cup

Kenya Cup

18:50 - 31/03

Ulinzi Stars Nakuru

1 - 2

Kariobangi Sharks

19:00 - 31/03

Shabana FC

0 - 1

AFC Leopards

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

19:00 - 31/03

Pitea IF

1 - 1

Assyriska

19:30 - 31/03

Sollentuna United

1 - 4

Umea FC

21:00 - 31/03

Angelholms FF

0 - 3

Norrby IF

21:00 - 31/03

Onsala BK

0 - 5

Ariana

Hạng 2 Georgia

Hạng 2 Georgia

19:00 - 31/03

Aragvi Dusheti

1 - 2

FC Metalurgi Rustavi

19:00 - 31/03

Kolkheti 1913 Poti

0 - 0

FC Sioni Bolnisi

VĐQG Lithuania

VĐQG Lithuania

19:00 - 31/03

Suduva

0 - 1

DFK Dainava Alytus

22:20 - 31/03

Kauno Zalgiris

0 - 1

FK Zalgiris Vilnius

Albania Division 2

Albania Division 2

19:00 - 31/03

KS Bylis

2 - 0

Kastrioti Kruje

19:00 - 31/03

Flamurtari

0 - 0

Apolonia Fier

19:00 - 31/03

Tomori berat

1 - 4

Besa Kavaje

19:00 - 31/03

FK Vora

2 - 3

KS Korabi Peshkopi

19:20 - 31/03

Luzi 2008

2 - 1

Burreli

00:00 - 01/04

KS Elbasani

3 - 1

Lushnja KS

First League Nữ Cộng hòa Séc

First League Nữ Cộng hòa Séc

19:00 - 31/03

Slovacko (w)

2 - 2

Sparta Praha (w)

VĐQG Thụy Điển

VĐQG Thụy Điển

19:00 - 31/03

GAIS

0 - 4

Brommapojkarna

19:00 - 31/03

Hammarby

3 - 1

Kalmar

21:30 - 31/03

Hacken

0 - 1

Mjallby AIF

Greece Super League Women

Greece Super League Women

19:00 - 31/03

Panathinaikos (W)

1 - 0

Atromitos (W)

Syrian League

Syrian League

19:00 - 31/03

Al Ittihad (SYR)

1 - 1

Al-Sahel(SYR)

19:00 - 31/03

Al-Wahda

0 - 0

Al Wathbah

Czech Group D League

Czech Group D League

19:00 - 31/03

Admira Praha II

0 - 1

SK Kladno

20:00 - 31/03

Sokol Tasovice

1 - 1

Brno B

20:00 - 31/03

FC Strani

2 - 0

Rymarov

20:00 - 31/03

Polanka

2 - 1

TJ Repiste

Hạng Nhất Đan Mạch

Hạng Nhất Đan Mạch

19:00 - 31/03

Helsingor

1 - 3

Naestved

Hungary U19 A League

Hungary U19 A League

19:00 - 31/03

Tarpa SC U19

2 - 6

Paksi SEU19

France Ligue 5

France Ligue 5

19:30 - 31/03

Prix Les Mezieres

1 - 1

Thionville FC

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

19:30 - 31/03

St Michael Lav

0 - 0

SGA Sirnitz

20:00 - 31/03

Atus Velden

5 - 1

SC Landskron

22:00 - 31/03

Haitzendorf

0 - 3

SV Gloggnitz

15:30 - 01/04

1. FC Leibnitz

2 - 0

Union St.Florian

VĐQG Áo

VĐQG Áo

19:30 - 31/03

TSV Hartberg

0 - 3

Rapid Wien

19:30 - 31/03

LASK Linz

1 - 0

SK Austria

22:00 - 31/03

Sturm Graz

0 - 1

Red Bull Salzburg

Cameroon Elite two

Cameroon Elite two

19:30 - 31/03

Renaissance FC

0 - 1

AS Fap

19:40 - 31/03

Yaounde FC II

1 - 0

Isohsa Limbe

21:30 - 31/03

Rangers Bafut

2 - 0

Leopard de Douala

21:40 - 31/03

Unisport Bafang

3 - 0

Foncha ST

Zambia Cup

Zambia Cup

19:30 - 31/03

Green Eagles

2 - 1

Atletico Lusaka FC

French Feminines D1

French Feminines D1

19:30 - 31/03

Paris Saint Germain (w)

3 - 0

Dijon w

02:00 - 01/04

Lyon (w)

3 - 0

Le Havre (w)

VĐQG Bắc Macedonia

VĐQG Bắc Macedonia

20:00 - 31/03

Academy Pandev

2 - 1

Rabotnicki Skopje

20:00 - 31/03

FK Rinija Gostivar

1 - 4

FK Makedonija

20:00 - 31/03

FK Shkendija 79

4 - 1

Bregalnica Stip

20:00 - 31/03

FC Struga Trim Lum

3 - 1

Voska Sport

Slovakia 3.Liga

Slovakia 3.Liga

20:00 - 31/03

FTC Filakovo

4 - 1

FK Svidnik

20:00 - 31/03

TJ Banik Kalinovo

3 - 3

Slavia TU Kosice

20:00 - 31/03

TJ Tatran Oravske Vesele

2 - 1

Rimavska Sobota

20:10 - 31/03

Spisske Podhradie

0 - 2

MFK Vranov nad Topou

VĐQG Armenia

VĐQG Armenia

20:00 - 31/03

Shirak

0 - 1

FC Avan Academy

22:00 - 31/03

FC Noah

1 - 1

FC Pyunik

England Women Southern Premier League

England Women Southern Premier League

20:00 - 31/03

Billericay Town (w)

0 - 2

Oxford United (w)

20:00 - 31/03

Hashtag United (W)

3 - 1

Cardiff City (W)

20:00 - 31/03

London Bees (w)

1 - 2

Plymouth Argyle (w)

20:00 - 31/03

Rugby Borough (W)

1 - 0

Ipswich Town (w)

20:30 - 31/03

Chatham Town (W)

0 - 3

Cheltenham Town (w)

23:30 - 31/03

MK Dons (w)

0 - 0

Portsmouth (w)

VĐQG Séc

VĐQG Séc

20:00 - 31/03

Hradec Kralove

2 - 1

MFK Karvina

20:00 - 31/03

Mlada Boleslav

3 - 2

Tescoma Zlin

20:00 - 31/03

Banik Ostrava

4 - 1

Teplice

22:59 - 31/03

Ceske Budejovice

0 - 1

Sparta Praha

Bỉ 1st National Nữ

Bỉ 1st National Nữ

20:00 - 31/03

OH Leuven II (w)

0 - 1

Standard Liege B (w)

Cameroon Elite One

Cameroon Elite One

20:00 - 31/03

APEJES Academy

1 - 2

Les Astres

20:00 - 31/03

Colombe Lobo

0 - 0

Stade Renard

22:00 - 31/03

Canon Yaounde

0 - 2

Coton Sport

22:10 - 31/03

Bamboutos de

3 - 2

UMS de Loum

PFL - Group 2 Nga

PFL - Group 2 Nga

20:00 - 31/03

Legion Dynamo

2 - 1

FK Kuban Kholding

20:00 - 31/03

Rubin Yalta

3 - 0

Stroitel Kamensk-Shakhtinsky

Ethiopia Premier League

Ethiopia Premier League

20:00 - 31/03

Ethiopia Nigd Bank

1 - 1

Dire Dawa

22:59 - 31/03

Sidama Bunna

1 - 0

Shashemene Kenema FC

CAF Confederation Cup

CAF Confederation Cup

20:00 - 31/03

Rivers United

1 - 0

USM Alger

00:00 - 01/04

Stade Malien

1 - 2

Ghana Dream FC

02:00 - 01/04

Abu Salim

0 - 0

Berkane

02:00 - 01/04

Future FC

1 - 2

Zamalek

Switzerland. 2. Liga Interregional

Switzerland. 2. Liga Interregional

20:00 - 31/03

Stade Payerne

3 - 1

FC Plan Les Ouates

English Women Conference North

English Women Conference North

20:00 - 31/03

Derby County (w)

1 - 1

Nottingham Forest (w)

20:00 - 31/03

Huddersfield (w)

0 - 2

Wolves (w)

20:00 - 31/03

Newcastle (W)

5 - 1

Liverpool Feds (w)

20:00 - 31/03

Stoke City (w)

1 - 1

Halifax Town (W)

20:00 - 31/03

Stourbridge (W)

0 - 4

Burnley (w)

21:00 - 31/03

West Bromwich WFC (w)

1 - 0

Fylde LFC (w)

VĐQG Kosovo

VĐQG Kosovo

20:00 - 31/03

KF Feronikeli

1 - 0

KF Fushe Kosova

20:00 - 31/03

Gjilani

1 - 1

KF Dukagjini

20:00 - 31/03

KF Llapi

3 - 0

KF Liria Prizren

Hạng Nhất Thụy Điển

Hạng Nhất Thụy Điển

20:00 - 31/03

Landskrona BoIS

4 - 0

Sandvikens IF

20:00 - 31/03

Trelleborgs FF

1 - 2

IK Oddevold

England National League Women

England National League Women

20:00 - 31/03

Torquay United (W)

2 - 3

Maidenhead United (w)

20:00 - 31/03

Doncaster Rovers Belles (w)

0 - 0

Durham Cestria (W)

20:00 - 31/03

Hull City (w)

1 - 0

Stockport County (w)

20:00 - 31/03

Notts County (W)

3 - 1

Leek Town Ladies (w)

20:00 - 31/03

Sheffield (w)

0 - 3

Northampton Town (w)

21:00 - 31/03

AFC Wimbledon (w)

2 - 2

Norwich City (w)

21:00 - 31/03

Worthing (W)

2 - 0

Cambridge United (W)

21:00 - 31/03

Queens Park Rangers (w)

4 - 4

Ashford Town (W)

Rwanda National League

Rwanda National League

20:00 - 31/03

Sunrise Rwamagana

0 - 2

AS Kigali

20:00 - 31/03

Bugesera

2 - 2

Etincelles

20:00 - 31/03

APR FC

1 - 1

Muhazi United

Hạng 2 Montenegro

Hạng 2 Montenegro

20:00 - 31/03

FK Berane

0 - 1

Otrant

South Africa League Women

South Africa League Women

20:00 - 31/03

Copper Belts FC (w)

6 - 1

Thunderbirds (W)

ARG RESL

ARG RESL

20:00 - 31/03

CA Colegiales (R)

0 - 0

CS Dock Sud (R)

01:30 - 01/04

Canuelas FC (R)

2 - 2

Argentino Quilmes (R)

VĐQG Moldova

VĐQG Moldova

20:00 - 31/03

CS Petrocub

3 - 0

Dacia-Buiucani

22:00 - 31/03

FC Milsami

0 - 0

Sheriff Tiraspol

Wales Premier League Women

Wales Premier League Women

20:00 - 31/03

Swansea City (w)

2 - 0

Cardiff (w)

Uganda Premier League

Uganda Premier League

20:00 - 31/03

Bright Stars

4 - 0

Gaddafi FC

Bosnia erzegovina 1st League

Bosnia erzegovina 1st League

20:20 - 31/03

Zeljeznicar Banja Luka

0 - 1

Laktasi

22:00 - 31/03

Radnik Bijeljina

1 - 0

Leotar

VĐQG BULGARIA

VĐQG BULGARIA

20:30 - 31/03

Botev Plovdiv

0 - 0

Cherno More Varna

22:59 - 31/03

CSKA 1948 Sofia

0 - 1

Beroe Stara Zagora

VĐQG Hungary

VĐQG Hungary

20:30 - 31/03

Paksi SE Honlapja

1 - 2

Ujpesti

22:59 - 31/03

Mezokovesd Zsory

0 - 3

Ferencvarosi TC

Hạng 2 Síp

Hạng 2 Síp

20:30 - 31/03

PO Ahironas-Onisilos

1 - 1

MEAP Nisou

 VĐQG Nam Phi

VĐQG Nam Phi

20:30 - 31/03

Cape Town Spurs

0 - 1

Moroka Swallows

Đức DFB Pokal Nữ

Đức DFB Pokal Nữ

20:45 - 31/03

Bayern Munchen (w)

1 - 1

Eintracht Frankfurt (w)

Hạng 2 Hungary

Hạng 2 Hungary

20:50 - 31/03

SOROKSAR

1 - 1

Szombathelyi Haladas

21:00 - 31/03

Dafuji cloth MTE

1 - 0

Budapest Honved

22:00 - 31/03

FC Ajka

1 - 0

Gyirmot SE

22:00 - 31/03

Kazincbarcika

1 - 1

Csakvari TK

22:00 - 31/03

Pecsi MFC

2 - 2

Kozarmisleny SE

22:00 - 31/03

Szeged Csanad

0 - 2

Duna-Tisza

22:00 - 31/03

Vasas

2 - 0

BVSC Zuglo

Indian Super League

Indian Super League

21:00 - 31/03

Mohun Bagan

2 - 3

Chennai Titans

Hạng 2 Bulgaria

Hạng 2 Bulgaria

21:00 - 31/03

Chernomorets 1919

1 - 1

Strumska Slava

21:00 - 31/03

Spartak Pleven

1 - 1

Ludogorets Razgrad II

21:00 - 31/03

Sportist Svoge

1 - 2

Chernomorets Balchik

Estonia Teine Liiga

Estonia Teine Liiga

21:00 - 31/03

Trans Narva B

1 - 1

Johvi FC Lokomotiv

22:00 - 31/03

Nomme JK Kalju II

6 - 3

Laanemaa Haapsalu

VĐQG Angola

VĐQG Angola

21:00 - 31/03

Sporting Cabinda

2 - 4

Kabuscorp do Palanca

VĐQG Síp

VĐQG Síp

21:00 - 31/03

AEK Larnaca

1 - 2

APOEL Nicosia

22:59 - 31/03

Aris Limassol

1 - 1

Anorthosis FC

23:30 - 31/03

Omonia Nicosia

1 - 1

AEP Paphos

Botswana Premier League

Botswana Premier League

21:00 - 31/03

Botswana Police XI SC

1 - 0

Matebele FC

2.Liga Thụy Sỹ

2.Liga Thụy Sỹ

21:00 - 31/03

Servette U21

1 - 3

Delemont

VĐQG Azerbaijan

VĐQG Azerbaijan

21:00 - 31/03

Standard Sumgayit

1 - 0

Araz Nakhchivan

Chile Primera Division Women

Chile Primera Division Women

21:00 - 31/03

Cobresal (W)

0 - 5

U de Chile (w)

England Continental Cup

England Continental Cup

21:00 - 31/03

Arsenal (w)

0 - 0

Chelsea FC (w)

Hạng 2 Nga

Hạng 2 Nga

21:00 - 31/03

Alania Vladikavkaz

1 - 2

FC Novorossiysk

21:30 - 31/03

Neftekhimik Nizhnekamsk

1 - 1

Akron Togliatti

VĐQG Uzbekistan

VĐQG Uzbekistan

21:00 - 31/03

Navbahor Namangan

2 - 2

Termez Surkhon

21:00 - 31/03

Olympic FK Tashkent

1 - 0

Neftchi Fargona

Brazil Campeonato Paulista A2

Brazil Campeonato Paulista A2

21:10 - 31/03

Juventus SP

0 - 1

AE Velo Clube SP

Algeria U20 Youth League

Algeria U20 Youth League

21:30 - 31/03

JS Bordj Menaiel U21

2 - 0

USM Annaba U21

21:30 - 31/03

MCB Oued Sly U21

6 - 0

ASM Oran U21

21:30 - 31/03

ESM Kolea U21

1 - 3

WA Boufarik U21

21:30 - 31/03

CR Temouchent U21

1 - 2

GC Mascara U21

21:30 - 31/03

NRB Teleghma U21

5 - 0

O Magrane U21

21:40 - 31/03

USM El Harrach U21

5 - 1

AS Khroub U21

21:40 - 31/03

MSP Batna U21

6 - 1

ES Sour Ghozlane U21

21:50 - 31/03

MC EI Eulma U21

2 - 2

CA Batna U21

21:50 - 31/03

Olympique Medea U21

2 - 1

RC Arba U21

21:50 - 31/03

NA Hussein Dey U21

0 - 0

ES Mostaganem U21

22:00 - 31/03

AS Ain Mlila U21

1 - 1

IBKEK U21

22:30 - 31/03

MO Constantine U21

4 - 5

Olympique Akbou U21

Gibraltar Premier Division

Gibraltar Premier Division

21:30 - 31/03

Europa Point

0 - 1

Lynx FC

00:30 - 01/04

Lincoln Red Imps FC

2 - 1

Europa FC

Hạng 2 Chile

Hạng 2 Chile

22:00 - 31/03

Santiago Wanderers

2 - 3

CD Magallanes

22:00 - 31/03

U. de Concepcion

0 - 2

Deportes Recoleta

04:00 - 01/04

San Luis Quillota

2 - 2

CSD Antofagasta

06:00 - 01/04

San Marcos de Arica

3 - 4

Deportes Santa Cruz

Portugal Liga 3

Portugal Liga 3

22:00 - 31/03

Atletico Clube Purtugal

0 - 2

Sporting Braga II

00:00 - 01/04

Alverca

3 - 1

Lusitania FC

Ghana FA Cup

Ghana FA Cup

22:00 - 31/03

Bofoakwa Tano

1 - 1

Skyy FC

22:00 - 31/03

Legon Cities FC

1 - 0

Bechem United

Togo Premier Division

Togo Premier Division

22:00 - 31/03

Dynamic Togolais

0 - 2

Gomido FC

Mexico Youth U23

Mexico Youth U23

22:00 - 31/03

Atlas U23

1 - 0

Queretaro U23

22:00 - 31/03

Juarez FC U23

2 - 0

Santos Laguna U23

22:00 - 31/03

Necaxa U23

1 - 0

Club Leon U23

VĐQG Slovakia

VĐQG Slovakia

22:30 - 31/03

Spartak Trnava

1 - 0

MSK Zilina

Ivory Coast Premier Division

Ivory Coast Premier Division

22:30 - 31/03

AF Amadou Diallo Djekanou

1 - 2

FC Mouna

01:00 - 01/04

AS Denguele

0 - 3

San Pedro FC

Morocco League Women

Morocco League Women

22:30 - 31/03

SC Chabab Mohamedia (W)

1 - 1

FUS Rabat (W)

Peru Campeonato Nacional Women

Peru Campeonato Nacional Women

22:30 - 31/03

Sporting Cristal W

8 - 0

Ayacucho W

Columbia women\'s League

Columbia women\'s League

22:59 - 31/03

Ind. Santa Fe (w)

0 - 0

La Equidad (w)

Thụy Điển Svenska Cupen Nữ

Thụy Điển Svenska Cupen Nữ

22:59 - 31/03

Hammarby (w)

0 - 0

BK Hacken (W)

VĐQG Israel

VĐQG Israel

00:00 - 01/04

Maccabi Netanya

0 - 3

Beitar Jerusalem

00:30 - 01/04

Maccabi Haifa

1 - 2

Maccabi Bnei Raina

El Salvador Segunda Division

El Salvador Segunda Division

00:00 - 01/04

Once Lobos Chalchuapa

0 - 3

CD Titan

El Salvador Reserves League

El Salvador Reserves League

00:00 - 01/04

CD Platense (R)

3 - 2

Santa Tecla (R)

01:30 - 01/04

CD Dragon (R)

3 - 1

Jocoro FC (R)

01:30 - 01/04

Fuerte San Francisco (R)

3 - 2

Isidro Metapan (R)

Portugal Women Cup

Portugal Women Cup

00:15 - 01/04

Benfica (w)

1 - 0

Sporting CP (w)

United Arab Emirates U21

United Arab Emirates U21

01:00 - 01/04

Al-Jazira(UAE) U21

2 - 2

Al Bataeh U21

01:00 - 01/04

Al-Sharjah U21

2 - 1

Al Ain U21

01:00 - 01/04

Khor Fakkan U21

0 - 2

Wasl Dubai U21

Hạng Nhất UAE

Hạng Nhất UAE

01:00 - 01/04

Gulf United FC

1 - 1

City Club

01:00 - 01/04

Dubba Al-Husun

1 - 1

Masafi

01:00 - 01/04

Al Arabi(UAE)

1 - 2

Masfut

01:00 - 01/04

Al-Hamriyah

1 - 3

Ahli Al-Fujirah

01:00 - 01/04

Jazira Hamra

3 - 2

Al-Rams

Argentine Torneo A

Argentine Torneo A

01:00 - 01/04

Club Circulo Deportivo

2 - 0

Sol de Mayo

02:00 - 01/04

Deportivo Camioneros

0 - 1

Ferro Carril Oeste Gral Pico

02:10 - 01/04

Defensores Pronunciamiento

0 - 4

Douglas Haig

02:30 - 01/04

El Linqueno

0 - 0

Independiente Chivilcoy

03:00 - 01/04

Boca Unidos

0 - 0

Central Norte Salta

03:00 - 01/04

Sol de America

1 - 0

G.San Martin Formosa

03:30 - 01/04

CA 9 de Julio Rafaela

1 - 0

Sportivo Belgrano

04:00 - 01/04

Club Cipolletti

0 - 0

Olimpo Bahia Blanca

VĐQG Uruguay

VĐQG Uruguay

01:00 - 01/04

Club Atletico Progreso

3 - 1

Dep. Maldonado

03:30 - 01/04

Miramar Misiones FC

2 - 2

Cerro Montevideo

06:00 - 01/04

Wanderers FC

0 - 2

Boston River

VĐQG Ecuador

VĐQG Ecuador

01:00 - 01/04

Universidad Catolica

5 - 1

Orense SC

03:30 - 01/04

Deportivo Cuenca

0 - 0

Delfin SC

06:00 - 01/04

Club Sport Emelec

0 - 0

Ind. Jose Teran

Mexico Liga TDP

Mexico Liga TDP

01:00 - 01/04

SK Sport Street Soccer FC

3 - 0

Faraones Texcoco

04:30 - 01/04

CEFOR Chiapas

1 - 1

Academia Dragones FC

05:00 - 01/04

Chivas Alamos FC

0 - 1

CDC Dominguez Osos

VĐQG Oman

VĐQG Oman

01:00 - 01/04

Al-Seeb

3 - 1

Oman Club

01:00 - 01/04

Al Shabab(OMA)

4 - 1

Al-Nasr(OMA)

01:00 - 01/04

Dhufar

2 - 1

Sohar Club

01:00 - 01/04

ibri

0 - 2

Al-Nahda

United Arab Emirates U19

United Arab Emirates U19

01:00 - 01/04

Ras Al Khaimah U19

4 - 2

Al Ittihad Kalba U19

BRA CP

BRA CP

01:30 - 01/04

Santa Cruz RN

1 - 0

ABC RN

VĐQG Kuwait

VĐQG Kuwait

01:30 - 01/04

Al-Jahra

2 - 4

Kazma

01:30 - 01/04

Al-Shabab(KUW)

0 - 1

Khaitan

VĐQG Qatar

VĐQG Qatar

01:30 - 01/04

Al Markhiya

1 - 2

Al-Sadd

01:30 - 01/04

Al Rayyan

2 - 0

Al Duhail

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

01:30 - 01/04

Nueva Chicago

1 - 0

Almirante Brown

02:00 - 01/04

Alvarado Mar del Plata

0 - 0

Club Atletico Guemes

02:00 - 01/04

Gimnasia yTiro

1 - 1

Estudiantes Rio Cuarto

02:30 - 01/04

Racing de Cordoba

1 - 0

Gimnasia Jujuy

03:00 - 01/04

Patronato Parana

1 - 2

Deportivo Maipu

03:45 - 01/04

All Boys

0 - 0

CA San Miguel

05:00 - 01/04

San Martin San Juan

0 - 0

Estudiantes de Caseros

05:00 - 01/04

CA Brown Adrogue

0 - 1

Deportivo Madryn

06:00 - 01/04

Deportivo Moron

3 - 0

Atletico Atlanta

Brazil Brasiliense DF Division 1

Brazil Brasiliense DF Division 1

01:30 - 01/04

Ceilandia DF

1 - 1

Capital CF

Argentina Primera C

Argentina Primera C

01:30 - 01/04

Club Lujan

2 - 0

Deportivo Muniz

01:30 - 01/04

Uhl Que Sa

2 - 1

CA Lugano

Argentina Torneo B

Argentina Torneo B

01:30 - 01/04

Atletico Pilar

3 - 3

Defensores de Glew

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

01:30 - 01/04

Duhok

2 - 1

Al Quwa Al Jawiya

01:30 - 01/04

Karbalaa

2 - 4

Newroz SC(IRQ)

01:30 - 01/04

Al Zawraa

0 - 0

AL Najaf

01:30 - 01/04

Baghdad

1 - 1

Naft Misan

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

01:30 - 01/04

Guapo M19 EC U20

2 - 2

Aparecida EC U20

Brazil Campeonato Capixaba

Brazil Campeonato Capixaba

02:00 - 01/04

Rio Branco VN

2 - 1

Vitoria ES

Ả Rập Xê Út Youth League

Ả Rập Xê Út Youth League

02:00 - 01/04

Al-Faisaly Harmah Youth

2 - 2

Al Hazm Youths

BRA CGD

BRA CGD

02:00 - 01/04

Vila Nova

0 - 2

Atletico Clube Goianiense

Brazil Campeonato Paraibano

Brazil Campeonato Paraibano

02:00 - 01/04

Sousa PB

2 - 1

Treze FC

Brazil Campeonato Baiano

Brazil Campeonato Baiano

02:00 - 01/04

Vitoria BA

3 - 2

Bahia

Brazil Campeonato Amapaense

Brazil Campeonato Amapaense

02:10 - 01/04

Santos AP

1 - 1

Independente AP

Venezuela Segunda Division

Venezuela Segunda Division

02:20 - 01/04

Urena SC

4 - 4

Atletico El Vigia

02:30 - 01/04

Academia Rey

0 - 0

Aragua FC

03:50 - 01/04

AC Minerven FC Bolivar

0 - 1

Deportivo Miranda

Brazil Campeonato Rondoniense

Brazil Campeonato Rondoniense

02:30 - 01/04

Genus RO

2 - 1

Ji-Parana FC

04:00 - 01/04

Vilhena RO

0 - 0

Cacoalense Ro

VĐQG Jordan

VĐQG Jordan

02:30 - 01/04

Al Faisaly

2 - 0

Al Wihdat Amman

02:30 - 01/04

Al-Jalil

1 - 1

Al-Ahly

Brazil Campeonato Amazonense

Brazil Campeonato Amazonense

02:30 - 01/04

Manaus (AM)

5 - 0

Sao Raimundo

03:00 - 01/04

Amazonas FC

1 - 3

Parintins FC

BRA SPB

BRA SPB

03:00 - 01/04

Remo Belem (PA)

2 - 0

Tuna Luso

BRA SE

BRA SE

03:00 - 01/04

Lagarto

1 - 1

CS Sergipe

Honduras Liga de Ascenso

Honduras Liga de Ascenso

03:00 - 01/04

CD Piratas

1 - 2

CA Independiente Siguatepeque

Brazil Campeonato Sul-Matogrossense

Brazil Campeonato Sul-Matogrossense

03:00 - 01/04

Portuguesa MS

2 - 3

Operario MS

Brazil Serie D

Brazil Serie D

03:00 - 01/04

Centro Sportivo Alagoano

1 - 1

Penedense AL

VĐQG Jamaica

VĐQG Jamaica

03:30 - 01/04

Humble Lions

0 - 1

Mount Pleasant FA

03:30 - 01/04

Lime Hall Academy

1 - 4

Worley Garden

03:30 - 01/04

Molynes United

0 - 3

Waterhouse FC

03:30 - 01/04

Dunbeholden FC

2 - 4

Cavalier FC

06:00 - 01/04

Arnett Gardens

1 - 1

Portmore United

VĐQG Chile

VĐQG Chile

04:00 - 01/04

Cobreloa

1 - 3

U de Chile

06:30 - 01/04

Union Espanola

5 - 3

Nublense

Conmebol-Sudamericano Women U17

Conmebol-Sudamericano Women U17

04:00 - 01/04

Colombia (W) U17

4 - 2

Ecuador (w) U17

06:30 - 01/04

Paraguay (W) U17

1 - 5

Brasil (w) U17

Brazil Campeonato Paulista

Brazil Campeonato Paulista

04:00 - 01/04

Santos

1 - 0

Palmeiras

Chile Primera D

Chile Primera D

04:00 - 01/04

General VelAsquez

0 - 5

Melipilla

06:30 - 01/04

Provincial Ovalle

4 - 2

Osorno

VĐQG Costa Rica

VĐQG Costa Rica

04:00 - 01/04

Puntarenas

1 - 2

Municipal Liberia

05:00 - 01/04

Deportivo Saprissa

2 - 0

Herediano

06:30 - 01/04

Sporting San Jose

3 - 2

AD Guanacasteca

08:00 - 01/04

Alajuelense

1 - 1

AD San Carlos

Uruguay Amateur Cup

Uruguay Amateur Cup

04:15 - 01/04

Soriano Capital

1 - 0

Rio Negro Capital

Guatemala Segunda Division

Guatemala Segunda Division

04:20 - 01/04

Club America Salcaja

7 - 1

Club Malacas

Brazil Campeonato Carioca

Brazil Campeonato Carioca

04:30 - 01/04

Botafogo RJ

2 - 0

Boavista S.C.

 Cúp Quốc gia Ma-rốc

Cúp Quốc gia Ma-rốc

05:00 - 01/04

Wydad AC

0 - 1

Club Salmi

Argentina Regional League

Argentina Regional League

05:00 - 01/04

Sarmiento de Resistencia (R)

1 - 1

CSD Fontana

Mauritania Division 2

Mauritania Division 2

05:30 - 01/04

Nouakchott Academie

2 - 1

Star Arafat

Northern New Zealand League

Northern New Zealand League

09:00 - 01/04

West Coast Rangers

2 - 2

Manurewa AFC

09:00 - 01/04

Auckland City

3 - 1

Tauranga City United

09:00 - 01/04

Melville United

1 - 4

Birkenhead United

09:00 - 01/04

East Coast Bays

1 - 3

Eastern Suburbs AFC

11:30 - 01/04

Western Springs AFC

2 - 0

Bay Olympic

11:30 - 01/04

Auckland United

3 - 0

Hamilton Wanderers

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

10:00 - 01/04

South East United FC

10 - 0

Olympia Warriors

10:00 - 01/04

Manningham Juventus FC

2 - 6

Banyule City

11:30 - 01/04

Bentleigh Utd Cobras

0 - 4

Brunswick City

Australia Northern NSW Division 1

Australia Northern NSW Division 1

10:30 - 01/04

Kahibah FC

4 - 0

Singleton Strikers FC

Uzbekistan Cup

Uzbekistan Cup

12:30 - 01/04

Andijan FA

0 - 1

Qiziriq Football Club

12:30 - 01/04

Fergana University

2 - 4

FK Chigatoy

15:00 - 01/04

Qumqo rg on FC

2 - 2

Qoraqalpogiston FA

15:05 - 01/04

Namangan FA

1 - 0

Buxoro University

Australia New South Wales Super League

Australia New South Wales Super League

13:10 - 01/04

Bankstown City Lions

2 - 1

Dulwich Hill SC

NPL Victoria Úc

NPL Victoria Úc

14:00 - 01/04

Oakleigh Cannons

1 - 1

Dandenong Thunder

Tournoi de Montaigu U16

Tournoi de Montaigu U16

15:30 - 01/04

Ả rập xê-út U16

1 - 3

xứ Wales U16

15:30 - 01/04

ArgentinaU16

2 - 1

Cộng hòa Séc U16

Germany Landespokal

Germany Landespokal

15:45 - 01/04

USC Paloma

2 - 0

ETSV Hamburg

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.