Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh

19:30 - 30/03

Newcastle United

4 - 3

West Ham United

La Liga

La Liga

20:00 - 30/03

Getafe

0 - 1

Sevilla

Bundesliga

Bundesliga

21:30 - 30/03

Bayer Leverkusen

2 - 1

TSG Hoffenheim

21:30 - 30/03

B. Monchengladbach

0 - 3

SC Freiburg

21:30 - 30/03

Eintracht Frankfurt

0 - 0

Union Berlin

21:30 - 30/03

RB Leipzig

0 - 0

FSV Mainz 05

21:30 - 30/03

Werder Bremen

0 - 2

VfL Wolfsburg

Serie A

Serie A

18:30 - 30/03

Napoli

0 - 3

Atalanta

21:00 - 30/03

Genoa

1 - 1

Frosinone

21:00 - 30/03

Torino

1 - 0

Monza

Ngoại Hạng Nga

Ngoại Hạng Nga

18:00 - 30/03

Krylya Sovetov

1 - 1

Zenit St. Petersburg

20:30 - 30/03

FK Sochi

2 - 2

CSKA Moscow

21:30 - 30/03

Baltika Kaliningrad

2 - 0

FK Nizhny Novgorod

V-League

V-League

17:00 - 30/03

Hoang Anh Gia Lai

1 - 1

CLB Khánh Hòa

18:00 - 30/03

Sông Lam Nghệ An

0 - 0

Hải Phòng

19:15 - 30/03

Viettel FC

3 - 2

Quang Nam

VĐQG Úc

VĐQG Úc

13:30 - 30/03

Melbourne City

0 - 0

Newcastle Jets

15:45 - 30/03

Sydney FC

2 - 0

Central Coast

VĐQG Nhật Bản

VĐQG Nhật Bản

11:00 - 30/03

Hiroshima Sanfrecce

1 - 1

Gamba Osaka

12:00 - 30/03

Albirex Niigata

1 - 1

Kashiwa Reysol

12:00 - 30/03

Vissel Kobe

6 - 1

Consadole Sapporo

13:00 - 30/03

Kashima Antlers

1 - 0

Jubilo Iwata

13:00 - 30/03

Kawasaki Frontale

3 - 0

FC Tokyo

13:00 - 30/03

Machida Zelvia

3 - 1

Sagan Tosu

13:00 - 30/03

Urawa Red Diamonds

2 - 1

Avispa Fukuoka

14:00 - 30/03

Cerezo Osaka

2 - 0

Shonan Bellmare

14:00 - 30/03

Nagoya Grampus

2 - 1

Yokohama Marinos

K-League Hàn Quốc

K-League Hàn Quốc

12:00 - 30/03

Incheon United

2 - 0

Daejeon Citizen

12:00 - 30/03

Jeonbuk Hyundai

2 - 2

Ulsan Hyundai FC

14:30 - 30/03

Jeju United

0 - 2

Pohang Steelers

14:30 - 30/03

Suwon FC

1 - 4

Gimcheon Sangmu

Ngoại Hạng Trung Quốc

Ngoại Hạng Trung Quốc

14:30 - 30/03

Wuhan three town

0 - 1

Beijing Guoan

18:00 - 30/03

Chengdu Rongcheng

1 - 0

Nantong Zhiyun

18:35 - 30/03

Qingdao Youth Island

1 - 0

Qingdao Manatee

19:00 - 30/03

Shanghai Port

3 - 1

Henan Songshan

Liga Mexico

Liga Mexico

08:00 - 30/03

Puebla

2 - 3

Tigres UANL

09:00 - 30/03

Club America

2 - 1

Atletico San Luis

10:10 - 30/03

Mazatlan FC

2 - 0

Club Tijuana

La Liga 2

La Liga 2

20:00 - 30/03

Real Valladolid

0 - 0

Levante

Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức

19:00 - 30/03

E. Braunschweig

5 - 0

SV Elversberg

19:00 - 30/03

Holstein Kiel

2 - 0

Hansa Rostock

19:00 - 30/03

Kaiserslautern

1 - 3

Fortuna Dusseldorf

Ngoại Hạng Thái Lan

Ngoại Hạng Thái Lan

18:00 - 30/03

Uthai Thani Forest

2 - 2

Prachuap Khiri Khan

18:30 - 30/03

Lamphun Warrior

2 - 2

Port FC

19:00 - 30/03

Sukhothai

1 - 0

Ratchaburi FC

20:00 - 30/03

Trat FC

2 - 1

BG Pathum United

VĐQG Indonesia

VĐQG Indonesia

20:30 - 30/03

Bali United

1 - 0

Persija Jakarta

20:30 - 30/03

Persis Solo FC

2 - 0

Cilegon United

VĐQG Hy Lạp

VĐQG Hy Lạp

20:00 - 30/03

Panserraikos

2 - 0

Asteras Tripolis

VĐQG Peru

VĐQG Peru

07:00 - 30/03

Cusco FC

1 - 0

Union Comercio

VĐQG Ecuador

VĐQG Ecuador

07:00 - 30/03

Macara

1 - 1

Barcelona SC(ECU)

Hạng 2 Mexico

Hạng 2 Mexico

07:00 - 30/03

Celaya FC

1 - 1

Tlaxcala FC

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

07:10 - 30/03

Estudiantes Tecos

2 - 0

Cimarrones Sonora FC II

07:45 - 30/03

CF Orgullo Reynosa

2 - 1

Coras De Nayarit

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

07:30 - 30/03

Atletico Junior

1 - 0

La Equidad

Brazil women\'s League

Brazil women\'s League

07:30 - 30/03

SC Corinthians Paulista (w)

3 - 0

Internacional(w)

Mauritania Division 1

Mauritania Division 1

07:30 - 30/03

ASAC Concorde

2 - 0

Chemal FC

VĐQG Costa Rica

VĐQG Costa Rica

08:00 - 30/03

Perez Zeledon

2 - 1

Santos De Guapiles

Mexico Liga MX Nữ

Mexico Liga MX Nữ

08:06 - 30/03

Leon (W)

3 - 0

Mazatlan FC (w)

Mexico Liga TDP

Mexico Liga TDP

08:30 - 30/03

La Piedad Imperial

1 - 3

Degollado FC

Central Premier League

Central Premier League

08:30 - 30/03

Miramar Rangers

4 - 0

Wellington Phoenix 2

09:00 - 30/03

Petone FC

3 - 2

Stop Out

09:30 - 30/03

Island Bay United

1 - 7

Western Suburbs

FFSA SLR

FFSA SLR

09:00 - 30/03

Adelaide Raiders SC (R)

0 - 3

Adelaide City (R)

09:10 - 30/03

Modbury Jets (R)

0 - 3

Adelaide Olympic (R)

09:15 - 30/03

Cumberland Utđ (R)

0 - 1

West Adelaide (R)

09:15 - 30/03

Para Hills (R)

1 - 4

Croydon Kings Reserve

09:15 - 30/03

Campbelltown (R)

2 - 0

South Adelaide (R)

10:30 - 30/03

Western Strikers (R)

1 - 3

Salisbury Utd (R)

10:30 - 30/03

Sturt Lions (R)

10 - 0

Fulham FC (R)

11:15 - 30/03

FK Beograd (R)

1 - 5

Adelaide Comets (R)

13:00 - 30/03

Adelaide Cobras (R)

0 - 4

West Torrens Birkalla B

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

09:00 - 30/03

Uni Hill Eagles FC

2 - 0

Casey Comets

09:00 - 30/03

Launceston City

2 - 1

South Hobart

11:00 - 30/03

Northcote City

2 - 1

Keilor Park SC

16:00 - 30/03

Werribee City

1 - 5

Bentleigh greens

USA National Premier Soccer League

USA National Premier Soccer League

09:00 - 30/03

Central Valley Fuego

0 - 3

Forward Madison FC

NWSL Nữ Mỹ

NWSL Nữ Mỹ

09:10 - 30/03

San Diego Wave (W)

1 - 0

OL Reign Reign (W)

W-League Úc

W-League Úc

10:00 - 30/03

Wellington Phoenix (W)

2 - 0

WS Wanderers (w)

12:00 - 30/03

Brisbane Roar (w)

1 - 2

Canberra United (w)

 J3 League Nhật Bản

J3 League Nhật Bản

11:00 - 30/03

Osaka FC

0 - 0

Imabari FC

11:00 - 30/03

SC Sagamihara

2 - 1

Kamatamare Sanuki

12:00 - 30/03

AC Nagano Parceiro

3 - 1

Azul Claro Numazu

14:00 - 30/03

FC Ryukyu

3 - 1

Kataller Toyama

Japan Football League

Japan Football League

11:00 - 30/03

Honda FC

0 - 0

Rayluck Shiga

11:00 - 30/03

Briobecca Urayasu

0 - 1

Run Mel Aomori

11:00 - 30/03

Sony Sendai

3 - 2

FC Tiamo Hirakata

11:00 - 30/03

Yokogawa Musashino

2 - 0

Criacao Shinjuku

11:00 - 30/03

Tochigi City

2 - 3

Kochi United

Hạng 2 Nhật Bản

Hạng 2 Nhật Bản

11:00 - 30/03

Ventforet Kofu

0 - 2

Renofa Yamaguchi

12:00 - 30/03

Blaublitz Akita

1 - 0

Ban Di Tesi Iwaki

12:00 - 30/03

Mito Hollyhock

0 - 0

Kagoshima United

12:00 - 30/03

Montedio Yamagata

2 - 0

Shimizu S-Pulse

12:00 - 30/03

Oita Trinita

0 - 0

Fagiano Okayama

12:00 - 30/03

Tokushima Vortis

0 - 1

Thespa Kusatsu

12:00 - 30/03

Yokohama FC

1 - 2

Vegalta Sendai

13:00 - 30/03

Roasso Kumamoto

1 - 0

JEF United

14:00 - 30/03

Ehime FC

3 - 0

Fujieda MYFC

16:00 - 30/03

Tochigi SC

1 - 1

V-Varen Nagasaki

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

11:00 - 30/03

Ehime FC (w)

1 - 1

Speranza Takatsuki(w)

11:00 - 30/03

AS Harima ALBION (w)

0 - 2

Orca Kamogawa FC (w)

11:00 - 30/03

Shizuoka Sangyo (w)

0 - 1

NGU Nagoya (w)

Premier League Nữ - Australia

Premier League Nữ - Australia

11:00 - 30/03

Emerging Athlete Program (w)

2 - 1

Bentleigh Greens W

11:00 - 30/03

Calder United SC (w)

2 - 2

Brunswick Juventus (W)

12:00 - 30/03

South Melbourne (w)

2 - 2

Alamein (w)

13:00 - 30/03

Boroondara Eagles (w)

2 - 4

FC Bulleen Lions (w)

Korea League 4

Korea League 4

11:00 - 30/03

Jungnang Chorus FC

2 - 0

Chungju Citizen

12:00 - 30/03

Geoje Citizen

3 - 2

Pyeongchang FC

12:00 - 30/03

Seoul United

2 - 1

Jeonju Citizen FC

Australia New South Wales League 2

Australia New South Wales League 2

11:15 - 30/03

South Coast Flame FC

2 - 2

Central Coast United FC

13:00 - 30/03

Sydney University

1 - 5

Camden Tigers SC

13:00 - 30/03

Gladesville Ryde Magic

0 - 5

PCYC Parramatta Eagles

15:00 - 30/03

Inner West Hawks

2 - 3

Mounties Wanderers

15:00 - 30/03

Hearst Neville

1 - 3

Hawkesbury City SC

15:10 - 30/03

Prospect United

3 - 1

Western Rage

NPL South Australian Úc

NPL South Australian Úc

11:30 - 30/03

Campbelltown City SC

1 - 1

Adelaide Panthers

11:30 - 30/03

Modbury Jets

3 - 1

Adelaide Olympic

11:30 - 30/03

Para Hills Knlghts SC

0 - 4

Croydon Kings

13:30 - 30/03

White City Woodville

1 - 0

Adelaide Comets FC

India Punjab Super League

India Punjab Super League

11:40 - 30/03

Diego Juniors FCA

2 - 0

Parshuramians SC

13:50 - 30/03

Thundercats SC

1 - 1

Indrayani SC

16:00 - 30/03

Greenbox Chetak FC

1 - 8

AIYFA Sky Hawks

Australia U20

Australia U20

12:00 - 30/03

Stirling Macedonia U20

1 - 1

Bayswater U20

12:00 - 30/03

Balcatta U20

1 - 4

Perth Glory FC U20

12:00 - 30/03

Armadale SC U20

1 - 4

Perth RedStar FC U20

12:00 - 30/03

Western Knights U20

3 - 0

FloreatAthena U20

12:00 - 30/03

Olympic Kingsway U20

5 - 3

Fremantle City U20

12:00 - 30/03

Pires U20

4 - 1

Inglewood United U20

Australia WA State League 1 Reserves

Australia WA State League 1 Reserves

12:00 - 30/03

Kingsley Westside Reserves

3 - 2

Subiaco AFC (R)

12:00 - 30/03

UWA-Nedlands FC (R)

1 - 2

Joondalup Utd (R)

12:00 - 30/03

Gwelup Croatia SC (R)

4 - 1

Gosnells City (R)

India R League A Division

India R League A Division

12:00 - 30/03

Royal Jaipur

3 - 1

Champion Maker Club Ajmer

17:30 - 30/03

Jaipur Elite

1 - 1

Aviva Sports Foundation

Hạng 2 Nga

Hạng 2 Nga

12:00 - 30/03

Yenisey Krasnoyarsk

4 - 1

Khimki

16:00 - 30/03

FC Ufa

2 - 0

Veles

17:00 - 30/03

Sibir-M Novosibirsk

2 - 0

FC Murom

18:00 - 30/03

Irtysh 1946 Omsk

1 - 1

Torpedo Miass

18:00 - 30/03

SKA Khabarovsk

3 - 1

Sokol

18:30 - 30/03

Spartak Kostroma

0 - 2

Volga Ulyanovsk

19:00 - 30/03

Khimik Dzerzhinsk

0 - 0

Tekstilshchik Ivanovo

19:00 - 30/03

Avangard

1 - 0

Dinamo Briansk

19:00 - 30/03

Rotor Volgograd

3 - 0

Metallurg Lipetsk

20:00 - 30/03

FK Krasnodar 2

0 - 0

Rodina Moskva II

20:00 - 30/03

Mashuk-KMV

0 - 1

FK Kaluga

20:00 - 30/03

Arsenal Tula

0 - 0

Tyumen

20:00 - 30/03

Shinnik Yaroslavl

0 - 0

FK Leningradets

20:00 - 30/03

Torpedo moskva

1 - 0

KAMAZ

21:00 - 30/03

FK Chayka Pesch

1 - 1

Chelyabinsk

K League 2 Hàn Quốc

K League 2 Hàn Quốc

12:00 - 30/03

Chungnam Asan

4 - 1

Cheongju Jikji

14:30 - 30/03

Seongnam FC

2 - 1

Gimpo FC

14:30 - 30/03

Seoul E-Land FC

1 - 2

FC Anyang

K3 League Hàn Quốc

K3 League Hàn Quốc

12:00 - 30/03

Changwon City

1 - 2

Paju Citizen FC

12:00 - 30/03

Daegu FC II

2 - 3

Gimhae City

13:00 - 30/03

Daejeon Korail

3 - 1

Hwaseong FC

13:00 - 30/03

Mokpo City

1 - 0

Ulsan Citizens

NPL NSW Úc

NPL NSW Úc

12:30 - 30/03

Sutherland Sharks

0 - 7

APIA Leichhardt

13:00 - 30/03

Sydney Olympic

4 - 3

Wollongong Wolves

15:00 - 30/03

Marconi Stallions

2 - 0

Central Coast (Youth)

15:10 - 30/03

Hills Brumbies

2 - 1

Manly United

15:30 - 30/03

WS Wanderers AM

4 - 2

St George Saints

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

13:00 - 30/03

Hills Brumbies U20

0 - 6

Manly United U20

13:00 - 30/03

Inter Lions U20

1 - 2

Dunbar Rovers FC U20

13:00 - 30/03

Macarthur Rams U20

1 - 2

Bonnyrigg WE U20

13:00 - 30/03

SD Raiders U20

3 - 1

UNSW FC U20

14:40 - 30/03

Sutherland Sharks U20

0 - 1

APIA Leichhardt U20

15:10 - 30/03

Sydney Olympic U20

5 - 2

Wollongong Wolves U20

Japanese WE League

Japanese WE League

13:00 - 30/03

NTV Beleza (w)

3 - 0

Vegalta Sendai (w)

15:30 - 30/03

Nojima Stella (w)

0 - 1

Albirex Niigata (w)

South Australian Premier League

South Australian Premier League

13:00 - 30/03

Sturt Lions

0 - 1

Fulham United FC

13:00 - 30/03

Western Strikers SC

2 - 1

Salisbury United

15:30 - 30/03

Adelaide Cobras FC

1 - 2

West Torrens Birkalla

Australia New South Wales Super League

Australia New South Wales Super League

13:20 - 30/03

Bulls Academy

6 - 1

Canterbury Bankstown FC

15:00 - 30/03

SD Raiders FC

0 - 0

University NSW

15:00 - 30/03

Macarthur Rams

1 - 3

Bonnyrigg White Eagles

15:10 - 30/03

Inter Lions

3 - 1

Dunbar Rovers FC

Ma Cao Elite League

Ma Cao Elite League

14:00 - 30/03

Cheng Fung

3 - 1

CD Monte Carlo

16:20 - 30/03

Benfica de Macau

0 - 2

Chao Pak Kei

NPL Western Australia Úc

NPL Western Australia Úc

14:00 - 30/03

Armadale SC

1 - 1

Perth RedStar

14:00 - 30/03

Balcatta FC

2 - 2

Perth Glory (Youth)

14:00 - 30/03

Olympic Kingsway SC

2 - 0

Fremantle City

14:00 - 30/03

Stirling Macedonia

0 - 2

Bayswater City

14:00 - 30/03

Western Knights

4 - 2

Floreat Athena

NPL Western Australia Úc

NPL Western Australia Úc

14:00 - 30/03

Sorrento F.C.

0 - 0

Dianella White Eagles

14:00 - 30/03

UWA-Nedlands FC

6 - 1

Joondalup United

14:00 - 30/03

Kingsley Westside

1 - 4

Subiaco AFC

14:00 - 30/03

Rocking ham City

1 - 2

Murdoch Uni Melville

14:00 - 30/03

Willip

2 - 3

Gosnells City

14:00 - 30/03

Cockburn City

0 - 4

Mandurah City

Ngoại Hạng Hồng Kông

Ngoại Hạng Hồng Kông

14:00 - 30/03

Hong Kong U23

1 - 3

Sham Shui Po

17:00 - 30/03

Tai Chung FC

1 - 4

Kitchee

Uganda Super League Women

Uganda Super League Women

14:00 - 30/03

Uganda Martyrs (w)

2 - 1

Lady Doves FC (w)

14:10 - 30/03

Asubo Gafford (W)

2 - 3

Wakiso Hills (W)

Trung Quốc Super League Nữ

Trung Quốc Super League Nữ

14:00 - 30/03

Hainan Qiongzhong (W)

1 - 1

Zhejiang Hangzhou (w)

14:00 - 30/03

Wuhan Jianghan (w)

1 - 1

HeNan Huishang (w)

Hạng 2 Trung Quốc

Hạng 2 Trung Quốc

14:30 - 30/03

ShangYu Pterosaur FC

1 - 0

Guangxi Hengchen Football Club

14:30 - 30/03

Hubei Istar

2 - 0

Langfang City of Glory

14:30 - 30/03

Shandong Taishan B

1 - 2

Dalian Kuncheng

14:30 - 30/03

Xi an Ronghai

0 - 5

Shaanxi United

18:30 - 30/03

Guangxi Lanhang

1 - 2

Guangzhou Shadow Leopard

Hạng Nhất Trung Quốc

Hạng Nhất Trung Quốc

14:30 - 30/03

Dalian Chaoyue

1 - 0

Heilongjiang Lava Spring

14:30 - 30/03

Shanghai Jiading Huilong

0 - 0

Yanbian Longding

18:30 - 30/03

Chongqing Tonglianglong

4 - 0

Jiangxi Liansheng FC

18:30 - 30/03

Guangzhou FC

0 - 5

Yunnan Yukun

South Africa Reserve League

South Africa Reserve League

15:00 - 30/03

Royal AM Reserves

0 - 0

Golden Arrows (R)

15:00 - 30/03

Supersport Utd (R)

1 - 0

Cape Town City (R)

15:00 - 30/03

Swallows (R)

2 - 3

Polokwane City (R)

17:00 - 30/03

Sekhukhune Utd Res.

0 - 0

Orlando Pirates (R)

Supreme Division Nữ Nga

Supreme Division Nữ Nga

15:00 - 30/03

Zvezda 2005 (w)

1 - 0

Chertanovo Moscow (w)

15:45 - 30/03

Yenisey Krasnoyarsk (w)

0 - 5

CSKA Moscow (w)

17:00 - 30/03

Lokomotiv Moscow (w)

2 - 0

Krasnodar FK (w)

Turkey A2 League U19

Turkey A2 League U19

15:00 - 30/03

Sivasspor U19

2 - 1

Fenerbahce U19

16:00 - 30/03

Eyupspor U19

1 - 0

Konyaspor U19

16:00 - 30/03

Boluspor U19

2 - 0

Alanyaspor U19

16:00 - 30/03

Ankaraspor U19

1 - 2

Galatasaray U19

16:00 - 30/03

Yeni Malatyaspor U19

1 - 0

Gaziantep FK U19

16:00 - 30/03

Adana Demirspor U19

1 - 3

Kasimpasa U19

16:00 - 30/03

Pendikspor U19

4 - 1

Adanaspor U19

16:00 - 30/03

Manisa Bele U19

1 - 2

Goztepe U19

16:00 - 30/03

Keciorengucu U19

3 - 1

Denizlispor U19

17:00 - 30/03

Istanbulspor U19

2 - 3

Samsunspor U19

18:00 - 30/03

Ankaragucu U19

2 - 2

Kayserispor U19

18:00 - 30/03

Eskisehirspor U19

1 - 1

Bandirmaspor U19

18:30 - 30/03

Fatih Karagumruk U19

1 - 2

Bursaspor U19

VĐQG mongolia

VĐQG mongolia

15:15 - 30/03

Bayanzurkh Sporting

1 - 3

FC Ulaanbaatar

18:15 - 30/03

SP Falcons

2 - 1

Tuv Buganuud

Hạng Nhất Ấn Độ

Hạng Nhất Ấn Độ

15:30 - 30/03

Real Kashmir FC

3 - 0

Neroca

20:00 - 30/03

Mohammedan SC

1 - 1

Inter Kashi

Israel Youth League

Israel Youth League

15:30 - 30/03

Hapoel Haifa U19

0 - 3

M. Petach Tikva U19

16:00 - 30/03

Bnei Yehuda U19

0 - 1

H. Ramat Hasharon U19

16:00 - 30/03

H. Beer Sheva U19

1 - 2

Hapoel Hadera U19

16:10 - 30/03

H. Rishon Lezion U19

1 - 0

Hapoel Raanana U19

16:10 - 30/03

Ashdod MS U19

0 - 4

H. Kfar Saba U19

16:20 - 30/03

Maccabi Tel Aviv Shachar U19

5 - 3

Hapoel Shmona U19

16:45 - 30/03

Hapoel Tel Aviv U19

1 - 2

M. Netanya U19

VĐQG Bangladesh

VĐQG Bangladesh

15:45 - 30/03

Brothers Union

1 - 7

Bashundhara Kings

16:15 - 30/03

Rahmatganj MFS

0 - 3

Abahani Limited

Kampuchea Super League

Kampuchea Super League

15:45 - 30/03

Kirivong Sok Sen Chey

4 - 2

ISI Dangkor Senchey FC

18:00 - 30/03

Boeung Ket Angkor

1 - 0

Nagaworld FC

U19 League Cộng hòa Séc

U19 League Cộng hòa Séc

16:00 - 30/03

Banik Ostrava U19

0 - 3

Viktoria Plzen U19

17:00 - 30/03

Frydek-Mistek U19

0 - 2

Slovacko U19

19:00 - 30/03

Slavia Praha U19

1 - 1

Sigma Olomouc U19

19:30 - 30/03

Sparta Praha U19

1 - 0

MFK Karvina U19

Romania Liga 4

Romania Liga 4

16:00 - 30/03

CS Glogovat 2013

4 - 0

National Sebis

16:10 - 30/03

CSO Teleajenul Valeni de Munte

1 - 0

CSC Avantul Maneciu

Romania Liga 2

Romania Liga 2

16:00 - 30/03

FC Unirea 2004 Slobozia

1 - 0

CS Mioveni

16:00 - 30/03

Alexandria

3 - 1

ACS Dumbravita

16:00 - 30/03

Ceahlaul Piatra Neamt

1 - 2

Metaloglobus

16:00 - 30/03

Scolar Resita

1 - 1

Unirea Dej

16:00 - 30/03

Tunari

2 - 3

Chindia Targoviste

16:00 - 30/03

Viitorul Targu Jiu

0 - 2

CSA Steaua Bucuresti

16:00 - 30/03

Concordia Chiajna

1 - 0

Progresul Spartac

Thai Division 2 League

Thai Division 2 League

16:00 - 30/03

North Bangkok College

4 - 2

Ang Thong FC

18:00 - 30/03

Bangkok

2 - 2

Songkhla FC

18:00 - 30/03

Phattalung FC

3 - 1

Pathum Thani Utd

Bulgaria Premier League Women

Bulgaria Premier League Women

16:00 - 30/03

FK Paldin Plovdiv (w)

3 - 0

FK Etar Veliko Tarnovo (w)

18:30 - 30/03

Pirin Blagoevgrad (w)

1 - 1

Enko Plovdiv (w)

Romania Liga 1 Women

Romania Liga 1 Women

16:00 - 30/03

FCM Targu Mures (w)

0 - 5

Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W)

17:00 - 30/03

FK Csikszereda (w)

2 - 0

ASU Politehnica Timisoara (W)

19:00 - 30/03

Farul Constanta (W)

1 - 0

Olimpia Cluj (w)

Turkey Bayanlar 1. Ligi

Turkey Bayanlar 1. Ligi

16:00 - 30/03

Amedspor (w)

4 - 1

Adana İdman Yurdu (w)

16:00 - 30/03

Fatih Vatan Spor (w)

0 - 1

KDZ Ereglispor (w)

16:00 - 30/03

Galatasaray SK (W)

2 - 1

Hakkarigucu SK (w)

16:00 - 30/03

Trabzonspor (w)

2 - 1

Atasehir Belediyesi (w)

17:00 - 30/03

Besiktas (w)

4 - 2

Fenerbahce SK (W)

18:00 - 30/03

Pendik Camlikspor (W)

0 - 2

Fomget Genclik (w)

18:10 - 30/03

Fatih Karagumruk (W)

6 - 1

1207 Antalyaspor (w)

19:00 - 30/03

Gaziantep Asya Spor (W)

2 - 3

ALG Spor (w)

 VĐQG Kazakhstan

VĐQG Kazakhstan

16:00 - 30/03

Shak. Karagandy

0 - 2

Turan Turkistan

18:30 - 30/03

FK Atyrau

0 - 1

FC Zhetysu Taldykorgan

Hạng Nhất Việt Nam

Hạng Nhất Việt Nam

16:00 - 30/03

Dong Thap

1 - 0

Phú Thọ FC

17:00 - 30/03

Dong Nai Berjaya

0 - 1

Da Nang

18:00 - 30/03

Pho Hien

2 - 1

TTBD Phu Dong

Kenya Cup

Kenya Cup

16:00 - 30/03

Bidco United

1 - 3

KCB SC

16:00 - 30/03

Bungoma Superstars

2 - 2

Sofapaka FC

19:00 - 30/03

Kenya Police FC

3 - 1

Coastal Heroes

19:00 - 30/03

Kakamega Homeboyz

1 - 0

Tusker

Czech Group D League

Czech Group D League

16:15 - 30/03

FK OEZ Letohrad

0 - 2

SK Vysoke Myto

16:15 - 30/03

Aritma Praha

1 - 1

Jiskra Domazlice B

16:15 - 30/03

MSK Breclav

4 - 1

AFC Humpolec

16:15 - 30/03

Havlickuv Brod

1 - 1

Vrchovina

16:15 - 30/03

Opava II

0 - 0

Unie Hlubina

16:30 - 30/03

Komarov

4 - 2

FK Jindrichuv Hradec

16:30 - 30/03

SK Kosmonosy

1 - 2

Benesov

16:30 - 30/03

FC Slavia HK

1 - 2

Benatky Nad Jizerou

21:00 - 30/03

TJ Dalnice Sperice

1 - 0

Stara Rise

21:00 - 30/03

FK Nove Sady

3 - 2

Kozlovice

21:00 - 30/03

Vitkovice

2 - 0

Bohumin

Hạng 2 Séc

Hạng 2 Séc

16:15 - 30/03

Vyskov

2 - 2

FK MAS Taborsko

16:30 - 30/03

SK Prostejov

2 - 4

Chrudim

Ceska Fotbalova Liga - Séc

Ceska Fotbalova Liga - Séc

16:15 - 30/03

Trinec

2 - 0

Slovacko II

16:30 - 30/03

FK Prepere

0 - 0

Ceska Lipa

21:00 - 30/03

Frydlant

1 - 2

Unicov

WAUS WD1

WAUS WD1

16:20 - 30/03

Perth SC (w)

2 - 0

Fremantle City FC (w)

Czech Republic 5. Ligy

Czech Republic 5. Ligy

16:30 - 30/03

TJ Karlovy Vary-Dvory

2 - 2

Karlovy Vary B

16:30 - 30/03

TJ Sokol Pohorelice

2 - 1

Tatran Rousinov

20:30 - 30/03

Viktoria Marianske Lazne B

2 - 3

SK Touzim

21:00 - 30/03

TJ Osvetimany

3 - 0

SK Borsice

Ngoại Hạng Shillong

Ngoại Hạng Shillong

16:30 - 30/03

Nongthymai SC

0 - 5

Ryntih SC

Giao Hữu

Giao Hữu

16:30 - 30/03

CSM Slatina

0 - 1

Arges

19:00 - 30/03

Strommen

4 - 1

Ullensaker/Kisa IL

19:00 - 30/03

Grorud

3 - 0

Follo

19:00 - 30/03

Orebro Soder (W)

0 - 0

AIK Solna (w)

19:45 - 30/03

SJK Seinajoen

2 - 0

FC Haka

20:00 - 30/03

Lahti

2 - 2

Gnistan Helsinki

20:00 - 30/03

Jerv

2 - 2

Flekkeroy IL

20:00 - 30/03

Sprint-Jeloy

0 - 6

Eik-Tonsberg

21:00 - 30/03

IK Uppsala (w)

1 - 3

Djurgardens (w)

Kyrgyzstan Top Liga

Kyrgyzstan Top Liga

16:30 - 30/03

Dordoi-Dynamo Naryn

0 - 0

FC Talant

20:30 - 30/03

FC Ilbirs

1 - 1

FK Alga Bishkek

India I-League 2nd Division

India I-League 2nd Division

16:30 - 30/03

Dempo

4 - 1

Maharashtra Oranje FC

17:30 - 30/03

Sudeva Delhi

1 - 0

Sporting Clube de Goa

Primavera 1 - Italia

Primavera 1 - Italia

16:45 - 30/03

Inter Milan U20

0 - 1

Lecce U20

19:00 - 30/03

Empoli U20

2 - 2

Torino U20

19:00 - 30/03

Sassuolo U20

2 - 2

Cagliari U19

21:00 - 30/03

Fiorentina U20

1 - 4

Atalanta U20

21:00 - 30/03

Frosinone U20

0 - 0

Bologna U20

Italian Youth League B

Italian Youth League B

17:00 - 30/03

Pescara Youth

1 - 1

Cesena U20

17:00 - 30/03

Crotone U19

0 - 3

Benevento (Youth)

17:00 - 30/03

Perugia U20

3 - 3

Virtus Entella U20

17:45 - 30/03

Alessandria Youth

1 - 2

Reggiana U20

19:30 - 30/03

Palermo U20

0 - 1

Napoli Youth

20:30 - 30/03

Spezia U20

3 - 0

Pisa U19

20:30 - 30/03

FeralpiSalo Youth

0 - 2

FC Sudtirol Youth

20:30 - 30/03

Padova U19

1 - 1

Venezia F.C. Youth

20:30 - 30/03

Parma U20

2 - 5

US Cremonese U20

20:30 - 30/03

Renate U19

0 - 1

Como U20

20:30 - 30/03

Ascoli U19

4 - 0

Ternana u20

21:00 - 30/03

Bari U19

1 - 2

Cosenza Calcio Youth

Poland Division 4

Poland Division 4

17:00 - 30/03

GKS Rudki

0 - 2

AKS Busko Zdroj

17:00 - 30/03

MKS Trzebinia

2 - 2

LKS Jawiszowice

18:00 - 30/03

Odra Bytom Odrzanski

4 - 0

Gornik Polkowice

18:00 - 30/03

KS Pogon Nowe Skalmierzyce

1 - 1

Sokol Kleczew

18:00 - 30/03

Legia Warszawa B

2 - 1

Mlawianka Mlawa

18:00 - 30/03

Cartusia

2 - 0

Zawisza Bydgoszcz SA

18:00 - 30/03

Olimpia Zambrow

2 - 2

MKS Swit

18:00 - 30/03

Carina Gubin

1 - 5

GKP Gorzow

18:00 - 30/03

Orleta Radzyn Podlaski

1 - 0

Unia Tarnow

18:00 - 30/03

Wislanie Jaskowice

1 - 2

Czarni Polaniec

18:00 - 30/03

Karpaty Krosno

0 - 2

Star Starachowice

19:00 - 30/03

Avia Swidnik

0 - 0

Podhale Nowy Targ

19:00 - 30/03

Flota Swinoujscie

3 - 0

KS Polonia Sroda Wlkp

19:00 - 30/03

Garbarnia Krakow

1 - 1

Siarka Tarnobrzeg

19:00 - 30/03

Podlasie Biala Podlaska

1 - 3

Wisloka Debica

19:00 - 30/03

Unia Turza Slaska

0 - 2

Rakow Czestochowa 2

19:00 - 30/03

LKS Goczalkowice Zdroj

1 - 2

Slask Wroclaw II

19:00 - 30/03

Rekord Bielsko-Biala

2 - 1

Karkonosze Jelenia Gora

19:00 - 30/03

Chelmianka Chelm

0 - 2

Swidniczanka Swidnik

19:00 - 30/03

KS Legionovia Legionowo

1 - 3

Pogon Grodzisk

19:30 - 30/03

KS Wiazownica

1 - 3

KS Wieczysta Krakow

20:00 - 30/03

KP Starogard Gdanski

1 - 1

Stolem Gniewino

20:00 - 30/03

Sieradz

3 - 0

Victoria Sulejowek

20:00 - 30/03

Wikielec

0 - 1

LKS Lomza

21:00 - 30/03

Pelikan Lowicz

8 - 0

Concordia Elblag

21:00 - 30/03

GKS Belchatow

2 - 1

Pilica Bialobrzegi

21:00 - 30/03

Elana Torun

1 - 0

Gedania Gdansk

21:00 - 30/03

LZS Starowice Dolne

2 - 2

Pawlowice Slaskie

 Vysshaya Liga Belarus Nữ

Vysshaya Liga Belarus Nữ

17:00 - 30/03

Dyussh Polesgu (W)

3 - 1

FC Gomel (w)

20:00 - 30/03

Dinamo Brest (W)

1 - 2

Dnepr Mogilev (w)

Greece U19

Greece U19

17:00 - 30/03

Iraklis 1908 FC U19

1 - 3

Makedonikos U19

17:15 - 30/03

Ilioupoli U19

2 - 1

Kalamata U19

20:00 - 30/03

Egaleo U19

2 - 0

AO Giouchtas U19

Montenegro League Women

Montenegro League Women

17:00 - 30/03

Buducnost Podgorica (W)

4 - 3

Ekonomist (W)

Italy Campionato Primavera 4

Italy Campionato Primavera 4

17:00 - 30/03

Novara U20

4 - 0

San Marino Academy U19

19:30 - 30/03

Palermo U19

0 - 1

Napoli U19

20:30 - 30/03

AC Feralpisalo U19

0 - 2

SudTirol U19

20:30 - 30/03

Rimini U19

4 - 0

Pro Sesto U19

20:30 - 30/03

Virtus Francavilla U19

1 - 3

Vis Pesaro U19

21:00 - 30/03

Latina U19

2 - 2

Juve Stabia U19

Ukraine Division 3

Ukraine Division 3

17:00 - 30/03

FC Trostianets

0 - 1

Skala 1911 Stryi

Slovakia I Liga Women

Slovakia I Liga Women

17:00 - 30/03

MFK Topolcany (w)

1 - 1

SKF Zilina (w)

Bhutan Thimphu League

Bhutan Thimphu League

17:00 - 30/03

Ugyen Academy

2 - 1

Phuentsholing Heroes FC

Romania U19 League

Romania U19 League

17:00 - 30/03

Academia Gica Popescu U19

1 - 3

CSJ Stiinta U Craiova U19

17:00 - 30/03

LPS Cluj-Napoca U19

0 - 4

LPS Satu Mare U19

Serbia U19 League

Serbia U19 League

17:00 - 30/03

Vojvodina U19

8 - 0

FK Brodarac U19

Vô địch Trẻ Central Ba Lan

Vô địch Trẻ Central Ba Lan

17:00 - 30/03

Odra Opole Youth

2 - 4

Korona Kielce U19

18:00 - 30/03

Widzew lodz (Youth)

1 - 4

Gornik Zabrze (Youth)

Hạng 2 Ukraine

Hạng 2 Ukraine

17:00 - 30/03

Khust City

4 - 2

Hirnyk-Sport

17:30 - 30/03

SC Poltava

0 - 0

FK Epitsentr Dunayivtsi

18:00 - 30/03

Nyva Ternopil

1 - 4

Dinaz Vyshgorod

18:30 - 30/03

FC Bukovyna chernivtsi

4 - 0

FC Chernigiv

19:00 - 30/03

FC Inhulets Petrove

0 - 0

FK Nyva Buzova

Đức 2. Bundesliga Nữ

Đức 2. Bundesliga Nữ

17:00 - 30/03

Hamburger SV (W)

2 - 0

TSG 1899 Hoffenheim II (w)

Ukraine U21 Liga

Ukraine U21 Liga

17:10 - 30/03

Kolos Kovalivka U21

1 - 0

Dnipro-1 U21

18:00 - 30/03

Zorya U21

1 - 4

Metalist 1925 Kharkiv(U21)

Estonia Teine Liiga

Estonia Teine Liiga

17:30 - 30/03

Tallinna JK Legion

1 - 1

JK Tammeka Tartu B

20:00 - 30/03

FC Kuressaare II

1 - 0

Viljandi Tulevik

Spanish Ladies Premier League B

Spanish Ladies Premier League B

17:30 - 30/03

Osasuna (w)

2 - 2

Cacereno (W)

18:30 - 30/03

CD Alaves (w)

0 - 0

RCD Espanyol (w)

19:00 - 30/03

Atletico Madrid B (w)

3 - 2

Athletic Bilbao B (w)

Hạng Nhất Thái Lan

Hạng Nhất Thái Lan

17:30 - 30/03

Pattaya Discovery United FC

0 - 0

Chainat FC

18:00 - 30/03

Chiangmai FC

0 - 4

Ayutthaya United

18:00 - 30/03

Krabi FC

2 - 5

Nong Bua Lamphu

18:30 - 30/03

Nakhon Ratchasima

2 - 2

Chiangmai Utd

19:00 - 30/03

Kasetsart FC

0 - 2

Rayong FC

VĐQG Estonia

VĐQG Estonia

17:30 - 30/03

Parnu JK Vaprus

1 - 2

Nomme JK Kalju

19:30 - 30/03

Trans Narva

2 - 0

FC Nomme United

Hungary U19 A League

Hungary U19 A League

17:50 - 30/03

Diosgyor VTK U19

2 - 2

Ujpesti TE U19

21:00 - 30/03

III.Keruleti TVE U19

0 - 0

Kisvarda FC U19

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

18:00 - 30/03

IFK Stocksund

6 - 0

Friska Viljor FC

19:00 - 30/03

Eskilsminne IF

0 - 0

Tvaakers IF

19:00 - 30/03

Orebro Syrianska IF

1 - 1

FC Stockholm

22:00 - 30/03

Assyriska United IK

3 - 1

AFC Eskilstuna

VĐQG Armenia

VĐQG Armenia

18:00 - 30/03

Alashkert

2 - 1

Ararat Yerevan

22:00 - 30/03

Urartu

1 - 1

FK Van Charentsavan

VĐQG Ukraine

VĐQG Ukraine

18:00 - 30/03

Obolon Kiev

0 - 3

FC Shakhtar Donetsk

20:30 - 30/03

Polissya Zhytomyr

1 - 4

FC Chernomorets

Hạng 2 Bồ Đào Nha

Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:00 - 30/03

Uniao Leiria

1 - 1

CD Nacional

21:00 - 30/03

Maritimo

0 - 0

Leixoes

Spanish Ladies Premier League

Spanish Ladies Premier League

18:00 - 30/03

Sevilla FC (w)

4 - 2

Real Sociedad (w)

20:00 - 30/03

Real Betis (w)

0 - 0

Eibar (w)

22:00 - 30/03

Atletico Madrid (w)

1 - 0

Valencia (w)

PFL - Group 2 Nga

PFL - Group 2 Nga

18:00 - 30/03

FK Biolog

2 - 2

FK Pobeda Junior

18:00 - 30/03

Spartak Nalchik

2 - 2

Stavropolye-2009

18:00 - 30/03

FK Astrakhan

3 - 0

Nart Cherkessk

19:00 - 30/03

Alania-d Vladikavkaz

3 - 5

FK Forte Taganrog

20:00 - 30/03

Druzhba Maykop

2 - 1

FK Rostov-2

Hạng 2 Lithuania

Hạng 2 Lithuania

18:00 - 30/03

Garr and Ava

0 - 0

FK Tauras Taurage

20:00 - 30/03

Atomsfera Mazeikiai

1 - 2

FK Riteriai

20:00 - 30/03

BFA Vilnius

3 - 2

Babrungas

20:00 - 30/03

Ekranas Panevezys

1 - 1

FK Minija

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

18:00 - 30/03

Atzeneta UE

2 - 1

CD Roda

18:00 - 30/03

Real Jaen CF

7 - 0

Atletico Melilla

18:00 - 30/03

Atletico Malagueno

3 - 0

Malaga City

19:10 - 30/03

CD Buzanada

0 - 0

CF San Bartolome

22:00 - 30/03

Rayo Vallecano B

1 - 4

Real Madrid C

First League Nữ Cộng hòa Séc

First League Nữ Cộng hòa Séc

18:00 - 30/03

FC Viktoria Plzen (w)

4 - 0

Horni Herspice (w)

19:00 - 30/03

Banik Ostrava (w)

0 - 2

Slovan Liberec (w)

20:00 - 30/03

Slavia Praha (w)

10 - 0

Pardubice (w)

Portugal Campeonato Nacional

Portugal Campeonato Nacional

18:00 - 30/03

Marinhense

3 - 1

GD Fontinhas

18:00 - 30/03

Beira Mar

1 - 3

Vila Mea

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

18:00 - 30/03

Braga U19

2 - 1

FC Porto U19

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

18:00 - 30/03

SSA FC U20

0 - 5

Vitoria Salvador (Youth)

19:00 - 30/03

Atletico GO (Youth)

2 - 0

Aparecidense U20

VĐQG Turkmenistan

VĐQG Turkmenistan

18:00 - 30/03

FC Altyn Asyr

2 - 1

Nebitchi

19:00 - 30/03

Arkadag FK

4 - 1

FC Ahal

Ngoại Hạng Belarus

Ngoại Hạng Belarus

18:00 - 30/03

Naftan Novopolock

0 - 0

BATE Borisov

20:00 - 30/03

FK Vitebsk

2 - 3

Slavia Mozyr

Division 2 Ba Lan

Division 2 Ba Lan

18:00 - 30/03

Radunia Stezyca

3 - 2

Skra Czestochowa

18:00 - 30/03

OKS Stomil Olsztyn

3 - 0

Hutnik Krakow

19:00 - 30/03

Zaglebie Lubin B

1 - 2

Olimpia Grudziadz

20:30 - 30/03

Chojniczanka Chojnice

0 - 1

KP Calisia Kalisz

21:00 - 30/03

Pogon Siedlce

2 - 0

Lech II Poznan

Indian Super League

Indian Super League

18:30 - 30/03

Bengaluru

0 - 0

Odisha FC

21:00 - 30/03

Jamshedpur FC

1 - 1

Kerala Blasters FC

Youth U19 - Đan Mạch

Youth U19 - Đan Mạch

18:30 - 30/03

BrondbyU19

0 - 3

Odense BK U19

19:00 - 30/03

Randers Freja U19

4 - 1

Horsens U19

20:00 - 30/03

Lyngby Fodbold Club U19

0 - 2

Aarhus AGF U19

20:15 - 30/03

Esbjerg U19

2 - 3

Vejle U19

Italy Serie B Women

Italy Serie B Women

18:30 - 30/03

AGSM Verona (w)

2 - 2

Ternana W

20:30 - 30/03

Tavagnacco (w)

1 - 6

Chievo (W)

20:30 - 30/03

ASD Res Roma (W)

5 - 2

Ravenna (w)

20:30 - 30/03

Parma s (W)

2 - 1

ACF Calcio Arezzo (W)

VĐQG Ý Nữ

VĐQG Ý Nữ

18:30 - 30/03

Napoli (w)

2 - 0

Sampdoria (W)

21:00 - 30/03

Juventus (w)

4 - 0

Fiorentina (w)

VĐQG Ba Lan

VĐQG Ba Lan

18:30 - 30/03

Rakow Czestochowa

1 - 1

Ruch Chorzow

21:00 - 30/03

Jagiellonia Bialystok

6 - 0

LKS Lodz

Division 1 Ba Lan

Division 1 Ba Lan

18:40 - 30/03

Resovia Rzeszow

2 - 3

Gornik Leczna

21:00 - 30/03

Miedz Legnica

0 - 1

Arka Gdynia

Hạng 2 Hy Lạp

Hạng 2 Hy Lạp

19:00 - 30/03

Iraklis

1 - 1

Kozani F.S.

19:00 - 30/03

AEK Athens B

3 - 3

AEL Larisa

21:00 - 30/03

PAOK Saloniki B

2 - 1

Aiolikos

21:00 - 30/03

AO Giouchtas

0 - 2

Egaleo Athens

21:00 - 30/03

Olympiakos B

5 - 0

Panahaiki-2005

21:00 - 30/03

Panathinaikos B

0 - 1

Diagoras

21:00 - 30/03

Levadiakos

2 - 0

Niki Volou

21:00 - 30/03

Anagenisi Karditsa

0 - 1

Kambaniakos

Croatia 3.Division

Croatia 3.Division

19:00 - 30/03

NK Marsonia 1909

1 - 3

Radnik Krizevci

21:00 - 30/03

NK Vodice

1 - 0

Slovam lovenson

21:00 - 30/03

NK Split

1 - 1

NK Gosk Kastel Gomilica

21:00 - 30/03

NK GOSK Dubrovnik

1 - 0

Zmaj Makarska

21:30 - 30/03

Jadran Porec

2 - 0

NK Krk

21:30 - 30/03

NK Uljanik

2 - 0

Crikvenica NK

22:00 - 30/03

NK Bedem Ivankovo

3 - 0

NK Borac Knezevi Vinogradi

VĐQG BULGARIA

VĐQG BULGARIA

19:00 - 30/03

Botev Vratsa

3 - 2

FC Hebar Pazardzhik

21:30 - 30/03

Lokomotiv Plovdiv

1 - 2

Ludogorets Razgrad

Đức DFB Pokal Nữ

Đức DFB Pokal Nữ

19:00 - 30/03

VfL Wolfsburg (w)

9 - 0

SGS Essen (w)

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

19:00 - 30/03

KSV Vatan Sport Bremen

1 - 3

FC Oberneuland

19:00 - 30/03

Tus Dassendorf

3 - 1

FC Alsterbruder

19:30 - 30/03

Grimma

0 - 3

VfB Auerbach

20:00 - 30/03

TSV Dachau 1865

0 - 4

SV Kirchanschoring

20:00 - 30/03

Türkspor Augsburg

2 - 0

TSV Rain Am Lech

20:00 - 30/03

Hallen

1 - 1

Germania Halberstadt

20:00 - 30/03

Pforzheim

2 - 0

FC Denzlingen

21:00 - 30/03

Ramlingen Ehlershausen

1 - 2

VfL Oldenburg

21:00 - 30/03

VfB Marburg

1 - 1

Steinbach

21:00 - 30/03

Wattenscheid 09

0 - 1

SC Preussen Munster II

21:30 - 30/03

FV Dudenhofen

1 - 1

Wadegesi Heim

22:00 - 30/03

Arminia Hannover

1 - 1

Heeslinger SC

VĐQG Latvia

VĐQG Latvia

19:00 - 30/03

FK Liepaja

0 - 3

Rigas Futbola skola

21:00 - 30/03

BFC Daugavpils

3 - 1

Tukums-2000

Austria Cup Women

Austria Cup Women

19:00 - 30/03

St. Polten (w)

0 - 0

First Vienna (W)

19:00 - 30/03

Vorderland (w)

1 - 2

Austria Wien (W)

Futsal Division De Honor - Tây Ban Nha

Futsal Division De Honor - Tây Ban Nha

19:00 - 30/03

Vaidepenas Futsal

3 - 3

Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

VĐQG Kosovo

VĐQG Kosovo

19:00 - 30/03

Prishtina

0 - 0

KF Ballkani

21:00 - 30/03

Malisheva

1 - 1

KF Drita Gjilan

Hạng Nhất Thụy Điển

Hạng Nhất Thụy Điển

19:00 - 30/03

GIF Sundsvall

1 - 0

Ostersunds FK

21:00 - 30/03

Orgryte

1 - 2

Utsiktens BK

Syrian League

Syrian League

19:00 - 30/03

Al futowa

3 - 1

Al-Horiyah

19:00 - 30/03

Al-Karamah

4 - 0

Al-Taleiah

19:10 - 30/03

Jableh SC

2 - 0

Al-Jaish

VĐQG Nữ Cameroon

VĐQG Nữ Cameroon

19:00 - 30/03

Ita Mbong (W)

1 - 1

Eding Sport (w)

19:00 - 30/03

AS Fortuna Mfou (W)

0 - 2

AS Awa FF (w)

19:00 - 30/03

Lekie Filles FC (W)

3 - 1

Dja Sports (W)

19:50 - 30/03

Louves Minproff (w)

0 - 1

Caiman Douala (w)

21:50 - 30/03

Amazone FAP (w)

2 - 0

Authentic de Douala (W)

French Feminines D1

French Feminines D1

19:00 - 30/03

Guingamp (w)

3 - 4

RC Saint Etienne (w)

20:30 - 30/03

Fleury 91 (w)

2 - 2

Lille (w)

20:30 - 30/03

Reims (w)

3 - 0

Bordeaux (w)

Kenya Super League

Kenya Super League

19:00 - 30/03

Kisumu All Stars

2 - 0

Nairobi United

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

19:00 - 30/03

Berliner AK 07

1 - 2

VSG Altglienicke

19:00 - 30/03

Hansa Rostock II

1 - 3

Carl Zeiss Jena

20:00 - 30/03

Wurzburger Kickers

4 - 0

Eintracht Bamberg

20:00 - 30/03

DJK Vilzing

1 - 2

SpVgg Ansbach

20:00 - 30/03

Te Cu Kukuh Atta Seip

0 - 4

Wacker Burghausen

20:00 - 30/03

SV Schalding Heining

2 - 1

Viktoria Aschaffenburg

20:00 - 30/03

Nurnberg (Youth)

1 - 2

Greuther Furth (Youth)

20:00 - 30/03

FC Memmingen

0 - 1

TSV Aubstadt

20:00 - 30/03

FC Augsburg II

2 - 2

FV Illertissen

20:00 - 30/03

SpVgg Bayreuth

0 - 2

TSV Buchbach

20:00 - 30/03

VfB Stuttgart II

0 - 1

Kickers Offenbach

20:00 - 30/03

TSG Hoffenheim (Youth)

5 - 0

Stuttgarter Kickers

20:00 - 30/03

TSV Schott Mainz

1 - 2

FSV Mainz 05 (Youth)

20:00 - 30/03

Freiberg

4 - 0

TSG Balingen

20:00 - 30/03

E. Frankfurt (Youth)

1 - 0

Vfr Aalen

20:00 - 30/03

Bahlinger

1 - 1

Hessen Kassel

20:00 - 30/03

Wiedenbruck

1 - 3

Schalke 04 (Youth)

20:00 - 30/03

SSVg Velbert

1 - 1

Monchengladbach AM.

20:00 - 30/03

SV Lippstadt

0 - 1

Wuppertaler

20:00 - 30/03

Gutersloh

1 - 0

Bocholt FC

20:00 - 30/03

F. Dusseldorf (Youth)

4 - 2

Rot-Weiss Ahlen

20:00 - 30/03

Alemannia Aachen

1 - 0

Fortuna Koln

22:00 - 30/03

Oldenburg

1 - 2

Havelse

VĐQG Li Băng

VĐQG Li Băng

19:15 - 30/03

Shabab Al Ghazieh

1 - 1

Al-Hikma

20:10 - 30/03

Shabab Sahel

0 - 1

Alahli Nabatiya

England FA Women Super League

England FA Women Super League

19:30 - 30/03

Liverpool (w)

1 - 4

Manchester City (w)

19:30 - 30/03

Aston Villa (w)

2 - 2

Leicester City (w)

Super League Nữ Bỉ

Super League Nữ Bỉ

19:30 - 30/03

KAA Gent (w)

3 - 4

Oud Heverlee Leuven (w)

22:00 - 30/03

KV Mechelen (w)

0 - 1

Charleroi (w)

Schleswig Holstein Liga

Schleswig Holstein Liga

19:30 - 30/03

SV Preussen 09 Reinfeld

1 - 0

Weiche Flensburg 08 II

20:00 - 30/03

Heider SV

2 - 1

VfR Neumunster

VĐQG Azerbaijan

VĐQG Azerbaijan

19:30 - 30/03

Sabail

1 - 1

Turan Tovuz

VĐQG Bosnia & Herzegovina

VĐQG Bosnia & Herzegovina

19:30 - 30/03

FK Zvijezda 09

2 - 3

NK Siroki Brijeg

VĐQG Serbia

VĐQG Serbia

20:00 - 30/03

FK Radnicki 1923

3 - 1

FK Napredak

20:00 - 30/03

Radnicki Nis

3 - 0

Mladost Lucani

22:00 - 30/03

Habitpharm Javor

0 - 3

Crvena Zvezda

VĐQG Lithuania

VĐQG Lithuania

20:00 - 30/03

Hegelmann Litauen

4 - 2

FK Panevezys

22:00 - 30/03

Siauliai

0 - 1

TransINVEST Vilnius

Uganda Premier League

Uganda Premier League

20:00 - 30/03

SC Villa

2 - 1

Mbarara City

Malta Cup

Malta Cup

20:00 - 30/03

Gzira United

2 - 0

Mgarr United FC

20:00 - 30/03

Marsaxlokk FC

0 - 2

Floriana F.C.

21:00 - 30/03

Birkirkara FC

2 - 2

Hamrun Spartans

VĐQG Israel

VĐQG Israel

20:00 - 30/03

H. Beer Sheva

2 - 1

Hapoel Haifa

21:00 - 30/03

Hapoel Hadera

1 - 1

Hapoel Petah Tikva

Uruguay Segunda

Uruguay Segunda

20:00 - 30/03

CA Juventud

4 - 2

Oriental

Hạng 2 Moldova

Hạng 2 Moldova

20:00 - 30/03

Drochia

1 - 1

Victoria Bardar

20:00 - 30/03

Gagauziya

1 - 2

FC Floresti

20:00 - 30/03

Speranta Nisporeni

1 - 0

Flacara Falesti

England U21 League Cup

England U21 League Cup

20:00 - 30/03

Leeds United U21

2 - 3

Chelsea U21

Romania - Liga 3 Seria

Romania - Liga 3 Seria

20:00 - 30/03

Recolta Gheorghe Doja

4 - 0

FC Voluntari II

20:00 - 30/03

ACS KSE Targu Secuiesc

3 - 0

ASC Ciucas Tarlungeni

20:00 - 30/03

Unirea Alba Iulia

3 - 1

ACS Viitorul Cluj

20:00 - 30/03

Muscelul Campulung 2022

2 - 1

ACS Kids Tampa Brasov

20:00 - 30/03

ACS Medias 2022

1 - 2

Unirea Ungheni

20:00 - 30/03

AFC Vointa Lupac

5 - 1

Jiul Petrosani

20:00 - 30/03

ACSO Filiasi

0 - 4

ACS Viitorul Simian

20:00 - 30/03

ACS Olimpic Zarnesti

4 - 3

ACS Olimpic Cetate Rasnov

20:00 - 30/03

Afumati

4 - 0

ACS LPS HD Clinceni

20:00 - 30/03

CSO Plopeni

2 - 0

Muscelul Campulung

Uganda Division 2

Uganda Division 2

20:00 - 30/03

Kyetume

0 - 0

Jinja North FC

20:00 - 30/03

Uganda Police FC

2 - 1

Boma Young FC

20:00 - 30/03

Mbale Heroes

1 - 1

Lugazi Municipal

CAF Champions League

CAF Champions League

20:00 - 30/03

TP Mazembe Englebert

0 - 0

Petro Atletico de Luanda

Hạng 3 Ý

Hạng 3 Ý

20:00 - 30/03

Albinoleffe

2 - 2

Trento

20:00 - 30/03

Arezzo

0 - 1

JuventusU23

20:00 - 30/03

Olbia

1 - 2

Sestri Levante

20:00 - 30/03

AC Monopoli

1 - 0

AS Sorrento Calcio

20:00 - 30/03

Nuova Monterosi

1 - 1

Benevento

20:00 - 30/03

US Casertana 1908

1 - 0

Taranto Sport

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

20:00 - 30/03

Nordsjaelland (w)

2 - 3

Brondby IF (w)

20:00 - 30/03

Naestved HG (W)

0 - 2

Odense BK (w)

20:30 - 30/03

Osterbro IF (w)

1 - 0

Thisted FC (w)

21:00 - 30/03

Fortuna Hjorring (w)

1 - 0

AGF Kvindefodbold APS (w)

Hạng 3 Áo

Hạng 3 Áo

20:00 - 30/03

Kufstein

2 - 0

RW Rankweil

21:00 - 30/03

SR Donaufeld Wien

5 - 0

Favoritner AC

21:00 - 30/03

Bischofshofen

1 - 2

SV Austria

21:00 - 30/03

SV Wals-Grunau

1 - 0

VfB Hohenems

21:30 - 30/03

Union Gurten

1 - 0

USV St. Anna

22:00 - 30/03

Wiener Viktoria

1 - 2

SV Leobendorf

Slovakia 2. Liga

Slovakia 2. Liga

20:00 - 30/03

Tatran LM

1 - 1

TJ Spartak Myjava

21:00 - 30/03

STK Samorin

3 - 0

Spisska Nova Ves

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

20:00 - 30/03

UFV Thalgau

2 - 3

USK Anif

20:00 - 30/03

ATUS Ferach

0 - 2

SK Treibach

21:00 - 30/03

SK Austria Klagenfurt Amateure

2 - 1

St Jakob/Rosental

U19 Pháp

U19 Pháp

20:00 - 30/03

Bastia U19

3 - 1

Marignane Gignac U19

20:30 - 30/03

Ajaccio Gfco U19

4 - 0

Air Bel U19

Eredivisie Nữ Hà Lan

Eredivisie Nữ Hà Lan

20:00 - 30/03

Feyenoord (W)

3 - 0

SC Telstar (W)

20:00 - 30/03

FC Twente (w)

1 - 0

ADO Den Haag (w)

Hạng 3 Đức

Hạng 3 Đức

20:00 - 30/03

B. Dortmund (Youth)

1 - 2

SV Waldhof Mannheim

20:00 - 30/03

Preuben Munster

1 - 0

Dynamo Dresden

20:00 - 30/03

Jahn Regensburg

2 - 0

Hallescher FC

20:00 - 30/03

SSV Ulm 1846

2 - 2

Erzgebirge Aue

20:00 - 30/03

Unterhaching

0 - 3

Ingolstadt

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

20:00 - 30/03

IF Algarna

0 - 4

Ytterhogdal IK

20:00 - 30/03

Hassleholms IF

0 - 0

IF Lodde

Hungary Womens Division 1 League

Hungary Womens Division 1 League

20:00 - 30/03

Ferencvarosi TC (w)

6 - 1

MOL Fehervar FC (W)

20:00 - 30/03

Puskas Akademia (W)

4 - 0

Viktoria FC Szombathely (w)

20:00 - 30/03

Szekszard UFC (W)

2 - 3

Astra Hungary (W)

21:00 - 30/03

Diosgyori VTK (w)

0 - 2

MTK Hungaria FC (w)

21:00 - 30/03

Gyori Dozsa (w)

8 - 0

Szetomeharry (w)

Liên đoàn Phần Lan

Liên đoàn Phần Lan

20:00 - 30/03

Inter Turku

2 - 2

KuPs

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

20:00 - 30/03

Brandenburger SC Sud 05

0 - 1

SV Victoria Seelow

20:00 - 30/03

Oranienburger FC Eintracht

1 - 0

SG Union Klosterfelde

Bỉ 1st National Nữ

Bỉ 1st National Nữ

20:15 - 30/03

Westerlo (W)

3 - 0

RAEC Mons (w)

21:00 - 30/03

Ladies Genk B (w)

1 - 2

Royal FC Liege (w)

21:00 - 30/03

Gent B (w)

3 - 1

Club Brugge II (W)

21:30 - 30/03

Eendracht Aalst (w)

2 - 0

Zulte-Waregem II (w)

Holland Derde Divisie

Holland Derde Divisie

20:30 - 30/03

VV DOVO

3 - 2

Kampong

Hạng 2 Bulgaria

Hạng 2 Bulgaria

20:30 - 30/03

FC Bdin Vidin

0 - 1

FC Dobrudzha

20:30 - 30/03

Belasitsa Petrich

1 - 2

Septemvri Sofia

20:30 - 30/03

Marek Dupnitza

1 - 0

FC Maritsa 1921

20:30 - 30/03

Spartak Varna

3 - 1

FC Dunav Ruse

Tweede Divisie Hà Lan

Tweede Divisie Hà Lan

20:30 - 30/03

ACV Assen

2 - 2

ADO '20

20:30 - 30/03

Excelsior Maassluis

0 - 1

De Treffers

20:30 - 30/03

HHC Hardenberg

0 - 1

GVVV Veenendaal

20:30 - 30/03

FC Lisse

0 - 2

Quick Boys

20:30 - 30/03

Noordwijk

1 - 2

Kozakken Boys

21:00 - 30/03

AFC

1 - 1

Rijnsburgse Boys

21:30 - 30/03

Koninklijke HFC

1 - 1

Jong Sparta Rotterdam (Youth)

21:30 - 30/03

Katwijk

0 - 2

Scheveningen

VĐQG Hungary

VĐQG Hungary

20:30 - 30/03

Varda SE

1 - 3

Debrecin VSC

Chile Primera Division Women

Chile Primera Division Women

20:30 - 30/03

Everton de Vina (W)

1 - 1

Deportes Iquique (w)

21:00 - 30/03

Palestino (W)

4 - 1

U. de Concepcion (w)

21:20 - 30/03

CD Antofagasta (w)

2 - 3

Coquimbo Unido (W)

 VĐQG Nam Phi

VĐQG Nam Phi

20:30 - 30/03

Cape Town City

0 - 0

Kaizer Chiefs

20:30 - 30/03

Polokwane City FC

1 - 0

Chippa United

20:30 - 30/03

Stellenbosch FC

3 - 0

Royal AM

20:30 - 30/03

Golden Arrows

2 - 1

Richards Bay

Hạng 2 Áo

Hạng 2 Áo

20:30 - 30/03

FC Dornbirn 1913

4 - 0

SV Horn

20:30 - 30/03

Lafnitz

3 - 0

SC Bregenz

Italy Serie D

Italy Serie D

20:30 - 30/03

AC Dolomiti Bellunesi

3 - 0

Treviso

VĐQG Romania

VĐQG Romania

20:45 - 30/03

FC Botosani

2 - 1

CSM Politehnica Iasi

VĐQG Croatia

VĐQG Croatia

20:50 - 30/03

NK Varazdin

2 - 4

HNK Gorica

Bắc Macedonia 2. MFL

Bắc Macedonia 2. MFL

21:00 - 30/03

FK Bashkimi

1 - 0

Detonit Plachkovica

21:00 - 30/03

KF Besa Doberdoll

3 - 0

FK Karaorman

21:00 - 30/03

FK Ohrid 2004

2 - 1

Belasica Strumica

21:00 - 30/03

FK Osogovo

1 - 0

FK Novaci

21:00 - 30/03

Pelister Bitola

3 - 1

Vardar Negotino

21:00 - 30/03

Pobeda Prilep

2 - 1

Kamenica-Sasa

21:00 - 30/03

FK Teteks Tetovo

1 - 1

FK Kozuv

21:00 - 30/03

KF Arsimi

1 - 1

FK Skopje

Slovenia 3.Liga

Slovenia 3.Liga

21:00 - 30/03

SD Videm

1 - 3

Zavrc

21:00 - 30/03

NK Podvinci

1 - 2

NK Brezice

VĐQG Bắc Macedonia

VĐQG Bắc Macedonia

21:00 - 30/03

FK Shkupi

3 - 0

FC Vardar Skopje

21:00 - 30/03

FK Tikves Kavadarci

1 - 1

Sileks

Greece Divison C

Greece Divison C

21:00 - 30/03

Marko

2 - 1

AE Pyliou

VĐQG Séc

VĐQG Séc

21:00 - 30/03

Bohemians 1905

2 - 0

Baumit Jablonec

21:00 - 30/03

FC Viktoria Plzen

1 - 3

Slovan Liberec

21:00 - 30/03

Sigma Olomouc

0 - 2

Pardubice

Faroe Islands Division 1

Faroe Islands Division 1

21:00 - 30/03

B71 Sandur

4 - 1

NSI Runavik II

Danish U17

Danish U17

21:00 - 30/03

Brondby IFU17

4 - 3

Odense BK U17

21:15 - 30/03

Randers FC U17

3 - 2

Horsens U17

Algeria CUP

Algeria CUP

21:00 - 30/03

ES Ben Aknoun

1 - 0

JS Djijel

21:30 - 30/03

USM Khenchela

1 - 2

MC Alger

The women\'s league of Argentina

The women\'s league of Argentina

21:00 - 30/03

Social Atletico Television (w)

5 - 1

Newells Old Boys (W)

VĐQG Albania

VĐQG Albania

21:00 - 30/03

KF Laci

1 - 1

Partizani Tirana

VĐQG Slovakia

VĐQG Slovakia

21:00 - 30/03

Zlate Moravce

1 - 2

FK Kosice

21:00 - 30/03

Banska Bystrica

4 - 2

Trencin

21:00 - 30/03

MFK Skalica

0 - 0

Michalovce

Slovakia 3.Liga

Slovakia 3.Liga

21:00 - 30/03

Stara Lubovna

8 - 0

Namestovo

21:00 - 30/03

Novohrad Lucenec

1 - 2

Partizan Bardejov

21:00 - 30/03

Galanta

2 - 1

FK Belusa

21:00 - 30/03

Jednota Banova

1 - 2

Fomat Martin

21:00 - 30/03

Banik Lehota Pod Vtacnikom

0 - 0

TJ Druzstevnik Vrakun

21:00 - 30/03

Slovan Duslo Sala

0 - 2

RSC Hamsik Academy

Hạng 2 Pháp

Hạng 2 Pháp

21:00 - 30/03

Valenciennes

0 - 2

Saint Etienne

VĐQG Slovenia

VĐQG Slovenia

21:00 - 30/03

NK Olimpija Ljubljana

3 - 2

FC Koper

Scotland Highland League

Scotland Highland League

21:00 - 30/03

Wick Academy

1 - 2

Brechin City

22:00 - 30/03

Deveronvale

0 - 0

Buckie Thistle FC

22:00 - 30/03

Turriff United

0 - 0

Lossiemouth

2.Liga Thụy Sỹ

2.Liga Thụy Sỹ

21:00 - 30/03

USV Eschen Mauren

1 - 0

FC Winterthur U21

21:00 - 30/03

FC Mendrisio Stabio

0 - 0

Kreuzlingen

21:00 - 30/03

FC Black Stars Basel

6 - 1

FC Emmenbrucke

21:00 - 30/03

Basuli B team

1 - 1

Bulle

21:00 - 30/03

Lugano U21

3 - 2

SC Cham

Botswana Premier League

Botswana Premier League

21:00 - 30/03

Security Systems FC

1 - 2

VTM FC

21:00 - 30/03

BDF XI

1 - 2

Sua Flamingoes

VĐQG Angola

VĐQG Angola

21:00 - 30/03

CRD Libolo

0 - 2

Wiliete

21:00 - 30/03

CR Uniao Malanje

1 - 1

CD Sao Salvador

21:30 - 30/03

Interclube Luanda

1 - 0

Desportivo Huila

Hạng 2 Serbia

Hạng 2 Serbia

21:00 - 30/03

FK Graficar Beograd

2 - 1

Mladost Novi Sad

21:00 - 30/03

OFK Beograd

1 - 2

Semendrija 1924

21:00 - 30/03

Proleter

3 - 2

FK Vrsac

21:00 - 30/03

Tekstilac

5 - 2

Sremska Mitrovica

VĐQG Thụy Điển

VĐQG Thụy Điển

21:00 - 30/03

IFK Norrkoping FK

1 - 5

Malmo FF

Hạng 2 Montenegro

Hạng 2 Montenegro

21:00 - 30/03

Bokelj Kotor

2 - 0

FK Podgorica

21:00 - 30/03

OSK Igalo

4 - 1

Lovcen Cetinje

21:00 - 30/03

FK Iskra Danilovgrad

1 - 0

FK Grbalj Radanovici

21:00 - 30/03

KOM Podgorica

2 - 1

Internacional Podgorica

Hạng 2 Síp

Hạng 2 Síp

21:00 - 30/03

Agia Napa

0 - 3

Ol. Nicosia

21:00 - 30/03

E.N.Paralimniou

0 - 2

Omonia Aradippou

21:00 - 30/03

Asil Lysi

0 - 4

Omonia 29is Maiou

21:00 - 30/03

Peyia 2014

1 - 3

Dignis Yepsonas

21:00 - 30/03

Ermis Aradippou

0 - 3

Digenis Morphou

21:00 - 30/03

ENAD Polis

3 - 1

Xylotympou

21:00 - 30/03

Akritas Chloraka

1 - 2

PAEEK

 VĐQG Montenegro

VĐQG Montenegro

21:00 - 30/03

Arsenal Tivat

0 - 2

Decic Tuzi

21:00 - 30/03

Jedinstvo Bijelo Polje

0 - 0

FK Mladost DG

21:00 - 30/03

Jezero Plav

3 - 1

Mornar

21:00 - 30/03

FK Sutjeska Niksic

2 - 1

FK Rudar Pljevlja

Thụy Điển Svenska Cupen Nữ

Thụy Điển Svenska Cupen Nữ

21:00 - 30/03

Pitea IF (w)

2 - 2

FC Rosengard (w)

Argentina Primera C

Argentina Primera C

21:00 - 30/03

Yupanqui

1 - 1

Puerto Nuevo

VĐQG Uzbekistan

VĐQG Uzbekistan

21:00 - 30/03

FK Andijon

1 - 1

Nasaf Qarshi

21:00 - 30/03

Pakhtakor

2 - 3

Sogdiana Jizak

Hạng 2 Slovenia

Hạng 2 Slovenia

21:30 - 30/03

NK Bilje

1 - 5

NK Brinje Grosuplje

21:30 - 30/03

Dravinja

0 - 0

NK Primorje

21:30 - 30/03

Bistrica

1 - 5

ND Gorica

Bosnia erzegovina 1st League

Bosnia erzegovina 1st League

21:30 - 30/03

Romanija Pale

2 - 1

FK Kozara Gradiska

21:30 - 30/03

Slavija Sarajevo

0 - 1

FK Sloboda Mrkonjic Grad

Hạng 2 Algeria Ligue

Hạng 2 Algeria Ligue

21:30 - 30/03

JS Ghir Abadla

2 - 3

RC Kouba

21:30 - 30/03

MCB Oued Sly

1 - 0

ASM Oran

21:30 - 30/03

CRB Temouchent

3 - 2

GC Mascara

21:30 - 30/03

JSM Tiaret

2 - 1

Khemis Melina

21:30 - 30/03

WA Mostaganem

1 - 1

SC Mecheria

21:30 - 30/03

ESM Kolea

1 - 1

WA Boufarik

21:30 - 30/03

OM Medea

2 - 3

RC Arba

21:30 - 30/03

MC El Eulma

0 - 0

CA Batna

21:30 - 30/03

IRB Ouargla

1 - 0

HB Chelghoum Laid

21:30 - 30/03

NRB Teleghma

4 - 1

Oued Magrane

21:30 - 30/03

AS Ain Mlila

3 - 0

IBKEK

21:30 - 30/03

USM EL HARRACH

2 - 1

AS Khroub

21:30 - 30/03

MSP Batna

4 - 0

E Sour Ghozlane

England Ryman(Isthmian) League

England Ryman(Isthmian) League

22:00 - 30/03

Chertsey Town

1 - 1

Westfields

22:00 - 30/03

Ashford Town

0 - 1

Thatcham Town

22:00 - 30/03

Raynes Park Vale

0 - 0

Hanworth Villa

22:00 - 30/03

Uxbridge

4 - 0

Sutton Common

Northern Ireland  League

Northern Ireland League

22:00 - 30/03

Moyola Park

2 - 0

Lisburn Distillery

Spanish Segunda Division B

Spanish Segunda Division B

22:00 - 30/03

Athletic Bilbao B

2 - 1

Calahorra

22:00 - 30/03

Valle de Egues

0 - 3

AD San Juan

VĐQG Chile

VĐQG Chile

22:00 - 30/03

Huachipato

0 - 0

Univ Catolica

Hạng 2 Scotland

Hạng 2 Scotland

22:00 - 30/03

Arbroath

2 - 3

Dunfermline FC

22:00 - 30/03

Dundee United

2 - 0

Raith Rovers

22:00 - 30/03

Greenock Morton

2 - 0

Queen's Park

22:00 - 30/03

Partick Thistle

1 - 0

Inverness

Ngoại Hạng Scotland

Ngoại Hạng Scotland

22:00 - 30/03

Aberdeen

2 - 1

Ross County

22:00 - 30/03

CLB Hearts

1 - 1

Kilmarnock

22:00 - 30/03

Motherwell

1 - 1

Saint Mirren

22:00 - 30/03

Glasgow Rangers

3 - 1

Hibernian

22:00 - 30/03

Saint Johnstone

1 - 2

Dundee

England Northern League Division One

England Northern League Division One

22:00 - 30/03

Mossley

0 - 1

City of Liverpool FC

22:00 - 30/03

Coleshill Town

1 - 2

Harborough Town

22:00 - 30/03

Avro FC

0 - 2

Chasetown

22:00 - 30/03

Grimsby Borough

3 - 2

Stocksbridge FC

22:00 - 30/03

Hednesford Town

3 - 0

Witton Albion

22:00 - 30/03

North Ferriby United

3 - 2

Consett AFC

22:00 - 30/03

Shepshed Dynamo

0 - 3

Spalding United

ENG SD1

ENG SD1

22:00 - 30/03

Frome Town

4 - 0

Bideford AFC

22:00 - 30/03

Bristol Manor Farm

2 - 0

Evesham United

22:00 - 30/03

Kings Langley

4 - 2

Kidlington

22:00 - 30/03

Lancing

0 - 4

Chichester City

NPL Premier Division Anh

NPL Premier Division Anh

22:00 - 30/03

Matlock Town

0 - 1

Marine

VĐQG Luxembourg

VĐQG Luxembourg

22:00 - 30/03

Jeunesse Esch

4 - 3

Red Boys Differdange

22:00 - 30/03

FC Schifflange 95

0 - 1

UN Kaerjeng 97

GER D5

GER D5

22:00 - 30/03

FC Coburg

1 - 7

ASV Neumarkt

Hungary NB III

Hungary NB III

22:00 - 30/03

Veszprem

0 - 5

Puskas Academy II

Spain Primera Division RFEF

Spain Primera Division RFEF

22:00 - 30/03

UE Cornella

0 - 1

Dep. La Coruna

22:00 - 30/03

Fuenlabrada

1 - 2

Sabadell

22:00 - 30/03

Unionistas FC

1 - 0

SD Logrones

Republic of Ireland National League Women

Republic of Ireland National League Women

22:00 - 30/03

Bohemians Dublin (w)

0 - 1

Cork City (w)

Anh Isthmian League Premier Division

Anh Isthmian League Premier Division

22:00 - 30/03

CLB Bognor Regis

2 - 4

Enfield Town

22:00 - 30/03

Dulwich Hamlet

1 - 2

Billericay Town

22:00 - 30/03

Hornchurch

1 - 2

Wingate Finchley

22:00 - 30/03

Kingstonian

3 - 5

Hashtag United

22:00 - 30/03

Whitehawk

0 - 2

Canvey Island

VĐQG Georgia

VĐQG Georgia

22:00 - 30/03

Dinamo Tbilisi

1 - 1

Samtredia

Switzerland. 2. Liga Interregional

Switzerland. 2. Liga Interregional

22:00 - 30/03

FC Echichens

0 - 3

Dardania Lausanne FC

The lowlands of Scotland League

The lowlands of Scotland League

22:00 - 30/03

Civil Service Strollers

1 - 0

Albion Rovers

22:00 - 30/03

Stirling University

3 - 2

Edinburgh Uni.

22:00 - 30/03

Linlithgow Rose

0 - 1

Cowdenbeath

Switzerland Division 1 Women

Switzerland Division 1 Women

22:00 - 30/03

Aarau (W)

1 - 1

Grasshopper (w)

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.