Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

La Liga

La Liga

03:00 - 30/03

Cadiz

1 - 0

Granada CF

Ligue 1

Ligue 1

03:00 - 30/03

Lille

2 - 1

Lens

Ngoại Hạng Nga

Ngoại Hạng Nga

23:30 - 29/03

Dynamo Moscow

1 - 4

Rostov FK

VĐQG Úc

VĐQG Úc

15:45 - 29/03

Adelaide United

4 - 1

Western United FC

13:30 - 30/03

Melbourne City

0 - 0

Newcastle Jets

15:45 - 30/03

Sydney FC

2 - 0

Central Coast

VĐQG Bồ Đào Nha

VĐQG Bồ Đào Nha

22:30 - 29/03

Gil Vicente

1 - 2

FC Famalicao

01:00 - 30/03

Benfica

1 - 0

GD Chaves

03:30 - 30/03

Estrela da Amadora

1 - 2

Sporting CP

VĐQG Nhật Bản

VĐQG Nhật Bản

17:00 - 29/03

Tokyo Verdy

2 - 2

Kyoto Sanga

11:00 - 30/03

Hiroshima Sanfrecce

1 - 1

Gamba Osaka

12:00 - 30/03

Albirex Niigata

1 - 1

Kashiwa Reysol

12:00 - 30/03

Vissel Kobe

6 - 1

Consadole Sapporo

13:00 - 30/03

Kashima Antlers

1 - 0

Jubilo Iwata

13:00 - 30/03

Kawasaki Frontale

3 - 0

FC Tokyo

13:00 - 30/03

Machida Zelvia

3 - 1

Sagan Tosu

13:00 - 30/03

Urawa Red Diamonds

2 - 1

Avispa Fukuoka

14:00 - 30/03

Cerezo Osaka

2 - 0

Shonan Bellmare

14:00 - 30/03

Nagoya Grampus

2 - 1

Yokohama Marinos

K-League Hàn Quốc

K-League Hàn Quốc

12:00 - 30/03

Incheon United

2 - 0

Daejeon Citizen

12:00 - 30/03

Jeonbuk Hyundai

2 - 2

Ulsan Hyundai FC

14:30 - 30/03

Jeju United

0 - 2

Pohang Steelers

14:30 - 30/03

Suwon FC

1 - 4

Gimcheon Sangmu

Ngoại Hạng Trung Quốc

Ngoại Hạng Trung Quốc

18:35 - 29/03

Sichuan Jiuniu

2 - 2

Shijiazhuang

14:30 - 30/03

Wuhan three town

0 - 1

Beijing Guoan

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

07:00 - 29/03

Instituto

1 - 2

Argentinos juniors

04:00 - 30/03

Defensa Y Justicia

1 - 0

Estudiantes La Plata

04:00 - 30/03

CA Tigre

1 - 4

Belgrano

06:30 - 30/03

CA Huracan

1 - 0

River Plate

Liga Mexico

Liga Mexico

08:00 - 30/03

Puebla

2 - 3

Tigres UANL

09:00 - 30/03

Club America

2 - 1

Atletico San Luis

10:10 - 30/03

Mazatlan FC

2 - 0

Club Tijuana

VĐQG Ả Rập Xê Út

VĐQG Ả Rập Xê Út

02:00 - 30/03

Al-Akhdoud

1 - 3

Al Raed

02:00 - 30/03

Al-Ettifaq

2 - 2

Al Ahli Jeddah

02:00 - 30/03

Al Ittihad(KSA)

3 - 1

Al-Feiha

02:00 - 30/03

Al-Taawon

4 - 0

Al-Hazm

02:00 - 30/03

Dhamk

0 - 1

Al Khaleej Club

Hạng Nhất Anh

Hạng Nhất Anh

19:30 - 29/03

Bristol City

1 - 0

Leicester City

20:00 - 29/03

Millwall

1 - 1

West Bromwich

22:00 - 29/03

Cardiff City

0 - 2

Sunderland A.F.C

22:00 - 29/03

Huddersfield Town

1 - 3

Coventry City

22:00 - 29/03

Hull City

0 - 2

Stoke City

22:00 - 29/03

Norwich City

2 - 1

Plymouth Argyle

22:00 - 29/03

Preston North End

3 - 0

Rotherham United

22:00 - 29/03

QPR

2 - 1

Birmingham City

22:00 - 29/03

Sheff Wed

1 - 1

Swansea City

22:00 - 29/03

Southampton

1 - 1

Middlesbrough

00:30 - 30/03

Blackburn Rovers

0 - 1

Ipswich Town

03:00 - 30/03

Watford

2 - 2

Leeds United

La Liga 2

La Liga 2

02:30 - 30/03

Burgos CF

0 - 0

RCD Espanyol

VĐQG Bỉ

VĐQG Bỉ

02:45 - 30/03

KAA Gent

5 - 1

Standard Liege

VĐQG Indonesia

VĐQG Indonesia

20:30 - 29/03

PSM Makassar

1 - 1

Borneo FC

20:30 - 29/03

Barito Putera

0 - 0

PSIS Semarang

20:30 - 29/03

Madura United

0 - 0

PSS Sleman

VĐQG Ecuador

VĐQG Ecuador

07:00 - 29/03

LDU Quito

5 - 0

SC Imbabura

07:00 - 30/03

Macara

1 - 1

Barcelona SC(ECU)

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

07:00 - 29/03

Houston Dynamo B

0 - 1

Austin FC II

VĐQG Bolivia

VĐQG Bolivia

07:00 - 29/03

Blooming

1 - 0

Aurora

Argentine Torneo A

Argentine Torneo A

07:30 - 29/03

San Martin Mendoza

0 - 0

Juventud Unida Univ.

04:00 - 30/03

Estudiantes de San Luis

2 - 1

Atenas

Mauritania Division 1

Mauritania Division 1

07:30 - 29/03

AS Garde Nationale

1 - 3

King Nouakchott

05:30 - 30/03

ASC Tevragh Zeine

0 - 0

FC Inter Nouakchott

07:30 - 30/03

ASAC Concorde

2 - 0

Chemal FC

Brazil Campeonato Paulista

Brazil Campeonato Paulista

07:35 - 29/03

Palmeiras

1 - 0

Gremio Novorizontin

VĐQG Peru

VĐQG Peru

08:00 - 29/03

Alianza Lima

3 - 0

Los Chankas

07:00 - 30/03

Cusco FC

1 - 0

Union Comercio

Guatemala Segunda Division

Guatemala Segunda Division

08:00 - 29/03

AFF Guatemala

2 - 1

Tigres del Jumay

09:00 - 29/03

CSD Jutiapa

2 - 3

Nueva Santa Rosa CDF

Honduras Liga de Ascenso

Honduras Liga de Ascenso

08:00 - 29/03

Atletico Choloma

0 - 3

Parrillas One

New Zealand South Premier League

New Zealand South Premier League

08:00 - 29/03

FC Twenty 11

0 - 9

Nelson Suburbs

08:45 - 29/03

Coastal Spirit

7 - 0

Selwyn United

Hạng 2 Mexico

Hạng 2 Mexico

08:05 - 29/03

Monarcas Morelia

3 - 4

Venados FC

10:05 - 29/03

Dorados

0 - 3

CF Atlante

07:00 - 30/03

Celaya FC

1 - 1

Tlaxcala FC

Northern New Zealand League

Northern New Zealand League

09:00 - 29/03

Birkenhead United

3 - 1

West Coast Rangers

09:00 - 29/03

Bay Olympic

2 - 1

East Coast Bays

09:00 - 29/03

Manurewa AFC

1 - 2

Western Springs AFC

09:00 - 29/03

Auckland City

1 - 0

Eastern Suburbs AFC

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

10:00 - 29/03

Eastern Lions SC

2 - 1

Beaumaris

11:00 - 29/03

FC Clifton Hill

0 - 2

FC Bulleen Lions

15:00 - 29/03

Glenorchy Knights FC

5 - 0

Taroona

15:00 - 29/03

Kingston City

2 - 0

Mazenod Victory

09:00 - 30/03

Uni Hill Eagles FC

2 - 0

Casey Comets

09:00 - 30/03

Launceston City

2 - 1

South Hobart

11:00 - 30/03

Northcote City

2 - 1

Keilor Park SC

16:00 - 30/03

Werribee City

1 - 5

Bentleigh greens

Mexico Liga MX Nữ

Mexico Liga MX Nữ

10:00 - 29/03

Monterrey (w)

3 - 1

Tijuana (w)

04:45 - 30/03

Cruz Azul (w)

1 - 5

Club America (w)

06:00 - 30/03

Queretaro (w)

1 - 1

Club Necaxa (w)

08:06 - 30/03

Leon (W)

3 - 0

Mazatlan FC (w)

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

11:00 - 29/03

Nepean FC U20

1 - 0

Black Spartans U20

12:30 - 29/03

Northern Tigers U20

4 - 2

Mt Druitt Town U20

13:00 - 29/03

Rydalmere Lions FCU20

3 - 1

Hakoah Sydney U20

13:00 - 29/03

Sydney FC U20

3 - 5

St George City FA U20

13:00 - 30/03

Hills Brumbies U20

0 - 6

Manly United U20

13:00 - 30/03

Inter Lions U20

1 - 2

Dunbar Rovers FC U20

13:00 - 30/03

Macarthur Rams U20

1 - 2

Bonnyrigg WE U20

13:00 - 30/03

SD Raiders U20

3 - 1

UNSW FC U20

14:40 - 30/03

Sutherland Sharks U20

0 - 1

APIA Leichhardt U20

15:10 - 30/03

Sydney Olympic U20

5 - 2

Wollongong Wolves U20

Australia New South Wales Super League

Australia New South Wales Super League

13:00 - 29/03

Nepean Football Club

0 - 1

Blacktown Spartans

14:30 - 29/03

Northern Tigers

0 - 4

Mt Druitt Town Rangers

15:00 - 29/03

Rydalmere Lions FC

4 - 5

Hakoah Sydney FC

13:20 - 30/03

Bulls Academy

6 - 1

Canterbury Bankstown FC

15:00 - 30/03

SD Raiders FC

0 - 0

University NSW

15:00 - 30/03

Macarthur Rams

1 - 3

Bonnyrigg White Eagles

15:10 - 30/03

Inter Lions

3 - 1

Dunbar Rovers FC

Ethiopia Higher League

Ethiopia Higher League

13:00 - 29/03

Nekemte Ketema

2 - 2

Oromia Police FC

13:30 - 29/03

Addis Ketema

0 - 1

Omedla SC

15:40 - 29/03

Arba Minch

2 - 0

Batu Ketema

18:00 - 29/03

Yirga Chefe Bunna

0 - 1

Halaba City

20:00 - 29/03

Jimma Aba Jifar

0 - 0

Jimma Aba Bunna

Central Premier League

Central Premier League

13:00 - 29/03

North Wellington AFC

0 - 2

Waterside Karori

08:30 - 30/03

Miramar Rangers

4 - 0

Wellington Phoenix 2

09:00 - 30/03

Petone FC

3 - 2

Stop Out

09:30 - 30/03

Island Bay United

1 - 7

Western Suburbs

W-League Úc

W-League Úc

13:00 - 29/03

Adelaide United (w)

0 - 8

Newcastle Jets (w)

10:00 - 30/03

Wellington Phoenix (W)

2 - 0

WS Wanderers (w)

12:00 - 30/03

Brisbane Roar (w)

1 - 2

Canberra United (w)

WK League Nữ Hàn Quốc

WK League Nữ Hàn Quốc

14:00 - 29/03

Boeun Sangmu (w)

0 - 0

Hyundai Steel Red Angels (w)

17:00 - 29/03

KSPO FC (w)

1 - 1

Sejong Gumi Sportstoto (w)

17:00 - 29/03

Seoul Amazones (w)

1 - 3

Gyeongju FC (w)

17:00 - 29/03

Suwon FMC (w)

3 - 0

Changnyeong (w)

Trung Quốc Super League Nữ

Trung Quốc Super League Nữ

14:00 - 29/03

ShanXi Oya (w)

0 - 0

Yongchuan Chashan (W)

14:00 - 30/03

Hainan Qiongzhong (W)

1 - 1

Zhejiang Hangzhou (w)

14:00 - 30/03

Wuhan Jianghan (w)

1 - 1

HeNan Huishang (w)

Youth League Nga

Youth League Nga

15:00 - 29/03

FK Ural Youth

0 - 5

CSKA Moscow (R)

17:00 - 29/03

Dinamo Moscow Youth

0 - 0

Fakel Youth

17:00 - 29/03

FK Nizhny Novgorod Youth

1 - 2

FK Rostov Youth

19:00 - 29/03

Krylya Sovetov Youth

3 - 2

UOR-5 Youth

19:00 - 29/03

Chertanovo Moscow Youth

3 - 1

FK Orenburg Youth

21:00 - 29/03

Konopliev Youth

3 - 2

Strogino Youth

21:00 - 29/03

Spartak Moscow Youth

3 - 1

Lok. Moscow Youth

21:00 - 29/03

PFC Sochi Youth

1 - 0

Rubin Kazan (R)

21:00 - 29/03

Zenit St.Petersburg Youth

4 - 0

FC Terek Groznyi Youth

22:59 - 29/03

Baltika Kaliningrad Youth

0 - 3

FK Krasnodar Youth

Israel C League

Israel C League

15:00 - 29/03

H. Tirat Karmel

4 - 0

H. Sandala Gilboa

15:45 - 29/03

Bnei Qalansawe

3 - 3

Hapoel Qalansawe

16:00 - 29/03

Beitar Tel Aviv Ramla

1 - 4

Beitar Petah Tikva

16:00 - 29/03

Beitar Ramat Gan

6 - 0

Sporting Club Tel Aviv

17:00 - 29/03

M. Ironi Sderot

0 - 2

MS Jerusalem

18:00 - 29/03

Maccabi Ahi Iksal

2 - 1

Beitar Haifa Yakov

19:00 - 29/03

Hapoel Azor

1 - 0

M. Ironi Amishav

19:30 - 29/03

Maccabi Neve Shaanan Eldad

0 - 1

H. Bnei Musmus

Premier League Nữ - Australia

Premier League Nữ - Australia

15:30 - 29/03

Box Hill (w)

0 - 1

Preston Lions (w)

11:00 - 30/03

Emerging Athlete Program (w)

2 - 1

Bentleigh Greens W

11:00 - 30/03

Calder United SC (w)

2 - 2

Brunswick Juventus (W)

12:00 - 30/03

South Melbourne (w)

2 - 2

Alamein (w)

13:00 - 30/03

Boroondara Eagles (w)

2 - 4

FC Bulleen Lions (w)

Giao Hữu

Giao Hữu

15:45 - 29/03

HJK Helsinki

1 - 1

PK-35 Vantaa

18:00 - 29/03

PEPO Lappeenranta

2 - 4

JIPPO

18:00 - 29/03

Ekenas IF Fotboll

2 - 2

KaPa

19:00 - 29/03

Vaasa VPS

5 - 1

Jaro

19:00 - 29/03

Trelleborgs FF (w)

0 - 2

Vittsjo GIK (w)

19:30 - 29/03

Brommapojkarna (w)

3 - 0

Gamla Upsala SK (w)

21:30 - 29/03

Klubi 04 Helsinki

4 - 0

SalPa

21:30 - 29/03

Sammaurese U19

0 - 3

Forli U19

22:00 - 29/03

Ilves Tampere

1 - 0

AC Oulu

22:00 - 29/03

IFK Mariehamn

3 - 0

KTP Kotka

U19 League Cộng hòa Séc

U19 League Cộng hòa Séc

16:00 - 29/03

Slovan Liberec U19

1 - 2

Tescoma Zlin U19

16:00 - 30/03

Banik Ostrava U19

0 - 3

Viktoria Plzen U19

Turkey A2 League U19

Turkey A2 League U19

16:00 - 29/03

Genclerbirligi U19

2 - 2

Bodrumspor U19

15:00 - 30/03

Sivasspor U19

2 - 1

Fenerbahce U19

16:00 - 30/03

Eyupspor U19

1 - 0

Konyaspor U19

16:00 - 30/03

Boluspor U19

2 - 0

Alanyaspor U19

16:00 - 30/03

Ankaraspor U19

1 - 2

Galatasaray U19

16:00 - 30/03

Yeni Malatyaspor U19

1 - 0

Gaziantep FK U19

16:00 - 30/03

Adana Demirspor U19

1 - 3

Kasimpasa U19

16:00 - 30/03

Pendikspor U19

4 - 1

Adanaspor U19

16:00 - 30/03

Manisa Bele U19

1 - 2

Goztepe U19

16:00 - 30/03

Keciorengucu U19

3 - 1

Denizlispor U19

Czech Group D League

Czech Group D League

16:00 - 29/03

FK Olympie Brezova

3 - 2

SK Hrebec

16:15 - 29/03

Spolana Neratovice

2 - 1

FK Chomutov

16:15 - 29/03

SK Ujezd Praha 4

0 - 4

SK Mondi Steti

16:15 - 29/03

FC Vratimov

2 - 2

MFK Havirov

16:15 - 29/03

Meteor Praha

0 - 1

SK Slany

16:30 - 29/03

TJ Spoje Praha

1 - 2

Velke Hamry

16:30 - 29/03

Dobrovice

1 - 0

FC Zenit Caslav

16:30 - 29/03

Slavicin

1 - 1

SK Batov

17:00 - 29/03

SK Zdirec Nad Doubravou

4 - 2

Velka Bites

20:00 - 29/03

SK Cesky Brod

2 - 2

Tachov

20:00 - 29/03

Marianske Lazne

1 - 2

Slavoj Cesky Krumlov

21:00 - 29/03

SK Lisen B

2 - 0

Velke Mezirici

21:00 - 29/03

FC Prerov

1 - 2

Novy Jicin

21:00 - 29/03

Polna

0 - 1

FK Pelhrimov

21:25 - 29/03

Sokol Lanzho

2 - 1

Zdar nad Sazavou

Czech Republic 5. Ligy

Czech Republic 5. Ligy

16:15 - 29/03

FC Kurim

4 - 0

SK Krumvir

16:30 - 29/03

FC Svratka Brno

1 - 1

Bystrc Kninicky

17:00 - 29/03

MS Brno

0 - 1

SK Olympia Rajecko

17:30 - 29/03

FK Bohemia Kaznejov

1 - 1

Horni Briza

19:00 - 29/03

TJ Dolni Datyne

1 - 5

Kravare

21:00 - 29/03

Mutenice

1 - 0

Bosonohy

21:00 - 29/03

TJ Sokol Cernice

2 - 2

SK Rapid Plzen

21:00 - 29/03

TJ Hluboka nad Vltavou

2 - 0

FK Trebetice

Ceska Fotbalova Liga - Séc

Ceska Fotbalova Liga - Séc

16:15 - 29/03

Admira Praha

1 - 2

Loko Vltavin

16:30 - 29/03

FK Kolin

1 - 0

Jablonec B

16:30 - 29/03

Ceske Budejovice B

3 - 1

FK Kraluv Dvur

21:00 - 29/03

Most Mus

0 - 0

Mlada Boleslav B

21:00 - 29/03

Sokol Hostoun

0 - 3

Povltava FA

21:00 - 29/03

Blansko

1 - 2

TJ Start Brno

21:00 - 29/03

Sardice

0 - 0

Otrokovice

21:00 - 29/03

Uhersky Brod

1 - 1

Zlin B

21:30 - 29/03

Frydek-Mistek

1 - 2

MFK Karvina B

22:00 - 29/03

Slovan Velvary

1 - 0

Teplice B

22:30 - 29/03

Zivanice

2 - 1

Hradec Kralove B

22:30 - 29/03

Domazlice

2 - 3

Viktoria Plzen B

22:59 - 29/03

Hranice KUNZ

1 - 0

TJ Tatran Bohunice

00:00 - 30/03

Usti nad Labem

4 - 2

Chlumec nad Cidlinou

00:00 - 30/03

FC Pisek

0 - 2

Dukla Praha B

VĐQG Bangladesh

VĐQG Bangladesh

16:15 - 29/03

Chittagong Abahani

0 - 1

Bangladesh Police

16:15 - 29/03

Mohammedan Dhaka

4 - 0

Fortis Limited

16:15 - 29/03

Sheikh Jamal

1 - 1

Sheikh Russel KC

15:45 - 30/03

Brothers Union

1 - 7

Bashundhara Kings

Kyrgyzstan Top Liga

Kyrgyzstan Top Liga

16:30 - 29/03

FC Abdish-Ata Kant

2 - 1

Alay

Slovakia 2. Liga

Slovakia 2. Liga

16:30 - 29/03

Slovan Bratislava B

0 - 0

Tatran Presov

18:00 - 29/03

Slavoj Trebisov

1 - 2

FC Artmedia Petrzalka

21:00 - 29/03

MSK Puchov

0 - 0

Dolny Kubin

22:59 - 29/03

Sokol Dolna Zdana

0 - 2

KFC Komarno

Ukraine U21 Liga

Ukraine U21 Liga

17:00 - 29/03

FC Mynai U21

2 - 3

PFC Oleksandria U21

17:00 - 29/03

Veres Rivne U21

0 - 1

Kryvbas U21

17:00 - 29/03

Polissya Zhytomyr U21

3 - 1

FC Chernomorets U21

18:00 - 29/03

Obolon Kiev U21

2 - 1

FC Shakhtar Donetsk U21

Israel B League

Israel B League

17:00 - 29/03

Ironi Modiin

2 - 0

Nordia Jerusalem

17:35 - 29/03

Ironi Nesher

0 - 2

Hapoel Raanana

17:40 - 29/03

Sport Club Dimona

2 - 2

H. Bikat Hayarden

17:45 - 29/03

SC Maccabi Ashdod

0 - 1

Maccabi Yavne

18:00 - 29/03

Hapoel Kaukab

1 - 0

Tzeirey Um Faham

18:00 - 29/03

Maccabi Ahi Nazareth

1 - 0

M. Tzur Shalom

18:15 - 29/03

M. Nujeidat Ahmed

0 - 4

MS Tira

18:30 - 29/03

MS Hapoel Lod

1 - 4

Hapoel Herzliya

18:30 - 29/03

M. Kiryat Malakhi

2 - 2

H. Marmorek

Italy Campionato Primavera 4

Italy Campionato Primavera 4

17:00 - 29/03

Ancona U21

8 - 0

AZ Picerno ASD U19

20:30 - 29/03

Audace Cerignola U19

1 - 1

Potenza Calcio U19

21:00 - 29/03

Pro Patria U19

0 - 4

Lecco U19

21:00 - 29/03

SS Turris Calcio U19

1 - 1

CartanU19

21:00 - 29/03

ASD Trastevere U19

4 - 1

Follonica Gavorrano U19

21:20 - 29/03

Vigor Senigallia U19

1 - 0

Ascoli U19

21:30 - 29/03

Fezzanese U19

2 - 0

Aquila 1902 Montevarchi U19

22:00 - 29/03

Giugliano U19

3 - 3

ASD Pineto Calcio U19

VĐQG Turkmenistan

VĐQG Turkmenistan

17:00 - 29/03

FC MERW

2 - 1

Kopetdag Asgabat

18:00 - 29/03

Sagadam FK

1 - 0

HTTU Asgabat

Hạng 2 Ukraine

Hạng 2 Ukraine

17:00 - 29/03

FK Yarud Mariupol

1 - 1

Prykarpattya Ivano Frankivsk

17:30 - 29/03

Podillya Khmelnytskyi

3 - 1

Kremin Kremenchuk

18:00 - 29/03

FC Karpaty Lviv

1 - 0

FC Victoria Mykolaivka

18:30 - 29/03

FC Livyi Bereh

3 - 0

Ahrobiznes TSK Romny

Bhutan Thimphu League

Bhutan Thimphu League

17:00 - 29/03

Southern City

4 - 0

Thimphu FC

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

17:30 - 29/03

UD Castellonense

3 - 0

Castellon B

17:45 - 29/03

UE Tona

4 - 1

UE Castelldefels

18:00 - 29/03

Ted Contois Feng

1 - 3

CD Azuaga

18:00 - 29/03

Casalarreina

1 - 2

Alfaro

18:00 - 29/03

CDF Tres Cantos

5 - 2

Parla Escuela

18:00 - 29/03

AE Prat

1 - 2

UE Olot

18:00 - 29/03

FC Vilafranca

0 - 0

Grama

18:00 - 29/03

Deportiva Minera

1 - 0

UCAM Murcia CF B

18:30 - 29/03

Olivenza FC

0 - 1

CF Jaraiz

19:00 - 29/03

Las Palmas Atletico

2 - 1

Villa Santa Brigida

22:00 - 29/03

UE Rapitenca

0 - 0

CFJ Mollerussa

22:59 - 29/03

CD Utiel

1 - 0

Ontinyent CF

22:59 - 29/03

CE Felanitx

3 - 1

Santanyi

22:59 - 29/03

SD Torina

1 - 0

U.M. Escobedo

23:30 - 29/03

SD Laredo

0 - 0

CF Vimenor

India I-League 2nd Division

India I-League 2nd Division

17:30 - 29/03

SC Bengaluru

3 - 1

United SC Kolkata

17:30 - 29/03

Kenkre

0 - 2

FC Bengaluru United

Zambia Cup

Zambia Cup

17:30 - 29/03

Nkwazi

0 - 0

Indeni FC

19:50 - 29/03

Power Dynamos

5 - 0

Mwaimwena Strikers

U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha

U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha

17:30 - 29/03

Leixoes U23

2 - 2

Academico Viseu U23

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

17:30 - 29/03

SFC Stern 1900

0 - 4

Berlin Turkspor

18:00 - 29/03

TSV Mariendorf 1897

2 - 2

FSV Spandauer Kickers

18:45 - 29/03

Frohnauer SC

3 - 2

SV Stern Britz

19:00 - 29/03

Blau Weiss Berlin

2 - 1

Reinickendorfer Fuchse

21:00 - 29/03

FC Wilmersdorf

0 - 1

SC Charlottenburg

Uzbekistan Division 1

Uzbekistan Division 1

17:30 - 29/03

FK Olympic Tashkent B

0 - 0

Mashal Muborak

Hạng 2 Armenia

Hạng 2 Armenia

18:00 - 29/03

Nikarm

2 - 4

Ararat Yerevan II

18:00 - 29/03

Gandzasar Kapan

0 - 1

Lernayin Artsakh

Hạng 2 Bồ Đào Nha

Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:00 - 29/03

CF Os Belenenses

3 - 1

Feirense

21:00 - 29/03

Pacos de Ferreira

2 - 0

Oliveirense

22:30 - 29/03

CD Tondela

1 - 0

Vilaverdense

Slovakia 3.Liga

Slovakia 3.Liga

18:00 - 29/03

Raca Bratislava

2 - 0

FK Podkonice

21:00 - 29/03

Malacky

1 - 0

SKF Sered

21:00 - 29/03

MFK Lokomotiva Zvolen

3 - 1

Nove Mesto

Azerbaijan Division 2

Azerbaijan Division 2

18:00 - 29/03

Zaqatala FK

0 - 1

FK MOIK Baku

19:00 - 29/03

FK Mughan

0 - 0

Samaxı FC

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

18:00 - 29/03

SC Farense U19

1 - 3

Vitoria SC Guimaraes U19

22:00 - 29/03

Sport Viseu Benfica U19

3 - 2

Anadia FC U19

22:00 - 29/03

Gondomar U19

3 - 1

Valadares Gaia FC U19

22:59 - 29/03

Uniao Leiria U19

0 - 1

Sacavenense U19

Ma Cao Elite League

Ma Cao Elite League

18:00 - 29/03

Gala FC

0 - 2

Macau University

20:15 - 29/03

Windsor Arch Ka I

0 - 3

Hang Sai

14:00 - 30/03

Cheng Fung

3 - 1

CD Monte Carlo

Ukraine Division 3

Ukraine Division 3

18:00 - 29/03

FC Chaika kyiv

2 - 2

Zvyahel NV

Poland Division 4

Poland Division 4

18:00 - 29/03

Jagiellonia Bialystok II

2 - 3

Unia Skierniewice

18:00 - 29/03

Pogon Szczecin II

1 - 4

Stargard Szczecinski

19:00 - 29/03

Gornik II Zabrze

0 - 3

MKS Kluczbork

20:00 - 29/03

Unia Solec Kujawski

1 - 0

Swit Szczecin

21:30 - 29/03

Ursus Warszawa

1 - 3

Zabkovia Zabki

21:30 - 29/03

KTS-K Luzino

1 - 2

MKS Notec Czarnkow

21:30 - 29/03

KSZO Ostrowiec

3 - 0

Sokol Sieniawa

22:00 - 29/03

Warta Gorzów Wielkopolski

2 - 0

Gwarek Tarnowskie Gory

22:00 - 29/03

Mazovia Minsk Mazowiecki

6 - 4

Wilga Garwolin

00:00 - 30/03

Miedz Legnica II

4 - 0

KS Luzyce Luban

01:26 - 30/03

Bron Radom

2 - 2

Lechia Tomaszow Mazowiecki

Vô địch Trẻ Central Ba Lan

Vô địch Trẻ Central Ba Lan

18:00 - 29/03

Cracovia Krakow (Youth)

2 - 2

Arka Gdynia (Youth)

VĐQG mongolia

VĐQG mongolia

18:15 - 29/03

Bavarians FC

2 - 4

Khovd

15:15 - 30/03

Bayanzurkh Sporting

1 - 3

FC Ulaanbaatar

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

19:00 - 29/03

Enskede IK

0 - 1

Nykopings BIS

19:00 - 29/03

Smedby AIS

0 - 0

IF Sylvia

19:00 - 29/03

Viggbyholms

0 - 3

IFK Osterakers Fk

19:00 - 29/03

IFK Karlshamn

1 - 2

IFK Hassleholm

19:00 - 29/03

Osterlen FF

1 - 1

Nosaby IF

20:00 - 29/03

Sifhalla

0 - 2

Stenungsunds IF

20:00 - 29/03

Ahlafors IF

3 - 4

Lidkopings FK

20:00 - 29/03

Herrestads AIF

2 - 1

Kumla

20:00 - 29/03

IK Gauthiod

1 - 6

Vanersborg FK

20:00 - 29/03

BK Forward

0 - 1

Grebbestads IF

20:00 - 29/03

BK Astrio

2 - 0

IK Tord

20:00 - 29/03

Laholms FK

5 - 2

Ockero

20:00 - 29/03

Enkoping

3 - 1

FC Gute

21:00 - 29/03

Tegs SK

1 - 3

IFK Lulea

21:00 - 29/03

Kristianstads FF

0 - 0

Simrishamn

22:00 - 29/03

Hittarps IK

3 - 1

Bergdalens IK

22:00 - 29/03

IK Kongahalla

4 - 1

Motala AIF FK

01:00 - 30/03

Varbergs GIF FK

3 - 0

Savedalens IF

Croatia First League Women

Croatia First League Women

19:00 - 29/03

ZNK Hajduk Split (W)

2 - 1

Dinamo Maksimir (w)

VĐQG BULGARIA

VĐQG BULGARIA

19:00 - 29/03

Pirin Blagoevgrad

2 - 1

Etar

21:30 - 29/03

Arda

1 - 1

FK Levski Krumovgrad

00:00 - 30/03

Levski Sofia

2 - 0

Slavia Sofia

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

19:00 - 29/03

BTS Neustadt

4 - 2

ESC Geestemunde

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

19:00 - 29/03

Hertha BSC Youth

1 - 1

Lok. Leipzig

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

19:00 - 29/03

Lunds BK

1 - 0

FC Rosengard

20:00 - 29/03

Vasalunds IF

3 - 1

Karlbergs BK

20:00 - 29/03

Torns IF

1 - 0

Torslanda IK

21:00 - 29/03

Falkenberg

1 - 1

FC Trollhattan

22:00 - 29/03

FBK Karlstad

0 - 2

Taby

Estonia Womens Meistri Liiga

Estonia Womens Meistri Liiga

19:00 - 29/03

Saku Sporting (w)

1 - 0

JK Tabasalu (w)

19:00 - 29/03

Viimsi JK (W)

4 - 1

JK Tallinna Kalev (w)

22:00 - 29/03

FC Flora Tallinn (w)

6 - 1

Tallinna FC Ararat (W)

00:00 - 30/03

Tammeka Tartu (w)

3 - 2

FC Lootos Polva (w)

Uganda Cup Women

Uganda Cup Women

19:10 - 29/03

She Corporate (w)

5 - 0

Sacred Heart (W)

VĐQG Li Băng

VĐQG Li Băng

19:15 - 29/03

Tadamon Sour

3 - 0

Trables Sports Club

VĐQG Azerbaijan

VĐQG Azerbaijan

19:30 - 29/03

FK Gilan Gabala

0 - 1

FC Neftci Baku

22:00 - 29/03

FK Kapaz Ganca

1 - 6

Qarabag

VĐQG Xứ Wales

VĐQG Xứ Wales

19:30 - 29/03

Connahs Quay

0 - 0

Newtown AFC

19:30 - 29/03

Barry Town

0 - 0

Pen-y-Bont FC

19:30 - 29/03

Colwyn Bay

1 - 2

Aberystwyth Town

19:30 - 29/03

Pontypridd

0 - 1

Haverfordwest FC

Cameroon Elite two

Cameroon Elite two

19:30 - 29/03

Dragon Club Yaounde

1 - 2

Eding Sport FC

21:40 - 29/03

Tonnerre Yaounde

1 - 2

Aigle Nkongsamba

VĐQG Estonia

VĐQG Estonia

19:30 - 29/03

FC Kuressaare

3 - 0

JK Tallinna Kalev

 Hạng 2 Croatia

Hạng 2 Croatia

19:45 - 29/03

HNK Cibalia

1 - 2

NK Zrinski Jurjevac

21:30 - 29/03

NK Solin

0 - 1

NK Jarun

Ethiopia Premier League

Ethiopia Premier League

20:00 - 29/03

Adama City

2 - 1

Kedus Giorgis

22:59 - 29/03

Hadiya Hossana

2 - 0

Hambericho Durame

VĐQG Serbia

VĐQG Serbia

20:00 - 29/03

Cukaricki Stankom

2 - 0

Novi Pazar

22:00 - 29/03

Radnik Surdulica

0 - 4

Vojvodina Novi Sad

00:00 - 30/03

IMT Novi Beograd

1 - 1

FK Zeleznicar Pancevo

00:00 - 30/03

Backa Topola

2 - 0

FK Vozdovac

National League North Anh

National League North Anh

20:00 - 29/03

Gloucester City

1 - 1

Brackley Town

22:00 - 29/03

Alfreton Town

1 - 0

Rushall Olympic

22:00 - 29/03

Blyth Spartans

2 - 3

Curzon Ashton FC

22:00 - 29/03

Boston United

2 - 1

Peterborough Sports

22:00 - 29/03

Buxton FC

1 - 4

Chester FC

22:00 - 29/03

Darlington

0 - 3

Chorley FC

22:00 - 29/03

Farsley Celtic

0 - 0

Southport FC

22:00 - 29/03

Scarborough

2 - 2

Warrington Town AFC

22:00 - 29/03

Scunthorpe United

0 - 0

Kings Lynn

22:00 - 29/03

South Shields

2 - 0

Spennymoor Town

22:00 - 29/03

Tamworth

3 - 0

Bishop's Stortford

Romania - Liga 3 Seria

Romania - Liga 3 Seria

20:00 - 29/03

FC Zalau

0 - 0

Sighetu Marmatiei

20:00 - 29/03

Unirea Bascov

3 - 1

Oltul Curtisoara

20:00 - 29/03

CS Gilortul Targu Carbunesti

2 - 1

Craiova Fc Universitatea B

20:00 - 29/03

CS Dinamo Bucuresti

2 - 0

Dunarea Giurgiu

20:00 - 29/03

CS Avantul Periam

2 - 0

Gloria Lunca Teuz Cermei

20:00 - 29/03

Ghiroda SI Giarmata VII

0 - 0

CNS Cetate Deva

20:00 - 29/03

Gloria Popesti-Leordeni

0 - 2

CS Blejoi

20:00 - 29/03

ACS Sepsi II

0 - 2

AS Viitorul Curita

20:00 - 29/03

ACS Targu Mures 1898

2 - 0

Industria Galda

20:00 - 29/03

CSM Ramnicu Valcea

1 - 1

ACS Vedita Colonesti MS

20:00 - 29/03

CS Sanatatea Cluj

1 - 1

Olimpia Satu Mare

Uganda Premier League

Uganda Premier League

20:00 - 29/03

Wakiso Giants FC

1 - 0

NEC FC Bugolobi

20:00 - 29/03

Airtel Kitara FC

0 - 0

BUL FC

Hạng 2 Moldova

Hạng 2 Moldova

20:00 - 29/03

CF Sparta Selemet

2 - 4

Saxan Ceadir Lunga

20:00 - 29/03

Dinamo-Auto

0 - 3

FC Sheriff B

20:00 - 29/03

Olimp Comrat

4 - 1

Real Succes

20:00 - 29/03

FCM Ungheni

2 - 1

Iskra Stal Ribnita

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

20:00 - 29/03

Boldklubben AF 1893 (w)

1 - 0

Aalborg (w)

21:00 - 29/03

HB Koge (w)

1 - 1

Kolding BK (w)

VĐQG Bosnia & Herzegovina

VĐQG Bosnia & Herzegovina

20:00 - 29/03

FK Igman Konjic

2 - 0

FK Sloga Doboj

22:00 - 29/03

FK Tuzla City

1 - 5

Sarajevo

02:00 - 30/03

FK Zeljeznicar

0 - 1

FK Velez Mostar

England U21 Professional Development League 2

England U21 Professional Development League 2

20:00 - 29/03

Burnley U21

1 - 3

Crewe Alexandra U21

20:00 - 29/03

Charlton Athletic U21

1 - 2

Bournemouth U21

VĐQG Zimbabwe

VĐQG Zimbabwe

20:00 - 29/03

Highlanders

1 - 0

Simba Bhora

20:00 - 29/03

Hwange Colliery

0 - 2

Bulawayo Chiefs

20:00 - 29/03

Yadah FC

0 - 0

Dynamos FC

Iceland Women League Cup

Iceland Women League Cup

20:00 - 29/03

Breidablik (w)

1 - 2

Valur (w)

Germany Landespokal

Germany Landespokal

20:00 - 29/03

SC Vahr Blockdiek

0 - 4

Bremer SV

Israel Leumit League

Israel Leumit League

20:00 - 29/03

Hapoel Afula

3 - 1

H. Rishon Lezion

20:00 - 29/03

H. Kfar Saba

2 - 2

Sectzya Nes Ziona

20:00 - 29/03

H. Ramat Gan

0 - 0

Ironi Tiberias

20:00 - 29/03

Hapoel Shmona

0 - 2

H. Umm Al Fahm

20:00 - 29/03

H. Natzrat Illit

2 - 2

Bnei Yehuda

Romania Liga 4

Romania Liga 4

20:00 - 29/03

Metaloglobus Bucuresti II

0 - 2

Juventus Bucuresti

16:00 - 30/03

CS Glogovat 2013

4 - 0

National Sebis

Italian Youth League B

Italian Youth League B

20:30 - 29/03

Sha LAN U19

3 - 1

Monopoli Youth

20:30 - 29/03

Spal U19

0 - 1

Vicenza U20

21:00 - 29/03

Brescia U20

0 - 1

AlbinoLeffe Youth

21:30 - 29/03

Cittadella U20

2 - 1

Udinese U20

Italy Serie D

Italy Serie D

20:30 - 29/03

ACD Campodarsego

0 - 1

Clodiense

21:30 - 29/03

Virtus Bolzano

2 - 1

AC Este

Kosovo Division 1

Kosovo Division 1

21:00 - 29/03

KF Dinamo Ferizaj

1 - 2

FC Suhareka

Wales FAW Championship

Wales FAW Championship

21:00 - 29/03

Baglan Dragons

0 - 0

Llantwit Major

21:00 - 29/03

Carmarthen

3 - 0

Cwmbran Celtic

21:30 - 29/03

Llandudno

0 - 4

Holywell

21:30 - 29/03

Gresford

1 - 2

Ruthin Town FC

21:30 - 29/03

Llanidloes Town

1 - 2

Chirk AAA

21:30 - 29/03

Mold Alexandra

2 - 1

Caersws

21:30 - 29/03

Porthmadog

0 - 3

Airbus FC

21:30 - 29/03

Ammanford

1 - 1

Caerau Ely

21:30 - 29/03

Llanelli

5 - 0

Pontardawe Town

21:30 - 29/03

Trefelin

2 - 2

Goytre Utd

21:30 - 29/03

Afan Lido

6 - 0

Abbe Gavin Ni

02:30 - 30/03

Cambrian Clydach

5 - 2

Abertillery Bluebirds

VĐQG Albania

VĐQG Albania

21:00 - 29/03

Egnatia

1 - 0

KS Perparimi Kukesi

01:00 - 30/03

KF Tirana

1 - 2

Teuta Durres

01:00 - 30/03

Vllaznia Shkoder

1 - 1

Erzeni

Hạng 2 Slovenia

Hạng 2 Slovenia

21:00 - 29/03

MNK FC Ljubljana

1 - 2

Triglav Gorenjska

21:30 - 29/03

Jadran Dekani

0 - 1

Tabor Sezana

00:30 - 30/03

Krka

0 - 0

NK Fuzinar

00:30 - 30/03

NK Rudar Velenje

3 - 1

Tolmin

VĐQG Latvia

VĐQG Latvia

21:00 - 29/03

Jelgava

0 - 1

Metta/LU Riga

VĐQG Slovenia

VĐQG Slovenia

21:00 - 29/03

NK Rogaska

2 - 0

ASK Bravo Publikum

23:30 - 29/03

Maribor

1 - 0

Radomlje

02:15 - 30/03

Domzale

3 - 5

NK Mura 05

VĐQG Angola

VĐQG Angola

21:00 - 29/03

Progresso da Lunda Sul

1 - 1

Bravos do Maquis

Hạng 2 Serbia

Hạng 2 Serbia

21:00 - 29/03

Jedinstvo UB

2 - 0

FK Metalac

21:00 - 29/03

FK Radnicki Novi

0 - 1

Sevojno Uzice

01:00 - 30/03

FK Dubocica

0 - 1

Macva Sabac

Ngoại Hạng Belarus

Ngoại Hạng Belarus

21:00 - 29/03

Dnepr Mogilev

0 - 0

Arsenal Dzyarzhynsk

22:59 - 29/03

Dinamo Brest

4 - 1

Smorgon FC

Botswana Premier League

Botswana Premier League

21:00 - 29/03

Masitaoka FC

0 - 0

Orapa United

VĐQG Uzbekistan

VĐQG Uzbekistan

21:00 - 29/03

OTMK Olmaliq

1 - 0

Kuruvchi Bunyodkor

21:15 - 29/03

Qizilqum Zarafshon

0 - 0

Lokomotiv Tashkent

The women\'s league of Argentina

The women\'s league of Argentina

21:10 - 29/03

San Lorenzo (w)

0 - 1

CA Independiente (w)

01:00 - 30/03

Boca Juniors (w)

4 - 0

Platense (w)

Croatia 3.Division

Croatia 3.Division

21:30 - 29/03

Bjelovar

3 - 0

NK Grobnican

21:30 - 29/03

NK Opatija

1 - 0

Mladost Zdralovi

21:30 - 29/03

Kustosija

1 - 0

Jadran LP

21:30 - 29/03

Hrvatski dragovoljac

0 - 2

DUGO SELO

00:00 - 30/03

Karlovac

4 - 0

Hrvace

VĐQG Croatia

VĐQG Croatia

21:50 - 29/03

Istra 1961 Pula

0 - 0

Lok. Zagreb

00:00 - 30/03

Slaven Belupo

0 - 1

ZNK Osijek

Switzerland. 2. Liga Interregional

Switzerland. 2. Liga Interregional

22:00 - 29/03

FC Collex Bossy

1 - 0

FC Chatel St Denis

Hạng 2 Georgia

Hạng 2 Georgia

22:00 - 29/03

Lokomotiv Tbilisi

1 - 1

Shturmi

England Northern League Division One

England Northern League Division One

22:00 - 29/03

leek Town

3 - 0

Stalybridge Celtic

Anh Isthmian League Premier Division

Anh Isthmian League Premier Division

22:00 - 29/03

Cray Wanderers

2 - 2

Chatham Town

22:00 - 29/03

Folkestone

3 - 1

lewes

22:00 - 29/03

Haringey Borough

0 - 5

Hastings United

02:45 - 30/03

Concord Rangers

1 - 2

Carshalton FC

VĐQG Georgia

VĐQG Georgia

22:00 - 29/03

Dila Gori

3 - 1

FC Saburtalo Tbilisi

22:59 - 29/03

FC Kolkheti Poti

3 - 1

FC Telavi

00:00 - 30/03

Dinamo Batumi

3 - 2

Torpedo Kutaisi

Portugal Campeonato Nacional

Portugal Campeonato Nacional

22:00 - 29/03

Uniao de Coimbra

1 - 2

FC Alverca B

22:00 - 29/03

Montalegre

0 - 1

Limianos

Hạng 4 Anh

Hạng 4 Anh

22:00 - 29/03

Accrington Stanley

1 - 2

Morecambe

22:00 - 29/03

AFC Wimbledon

1 - 1

Harrogate Town

22:00 - 29/03

Barrow

3 - 1

Grimsby Town

22:00 - 29/03

Bradford City

2 - 0

Tranmere Rovers

22:00 - 29/03

Colchester United

2 - 1

Newport County

22:00 - 29/03

Crawley Town

0 - 2

Doncaster Rovers

22:00 - 29/03

Forest Green

0 - 3

Stockport County

22:00 - 29/03

Gillingham

0 - 0

Crewe Alexandra

22:00 - 29/03

MK Dons

5 - 0

Walsall

22:00 - 29/03

Salford City

1 - 2

Sutton United

22:00 - 29/03

Swindon Town

2 - 1

Notts County

22:00 - 29/03

Wrexham

2 - 0

Mansfield Town

Mexico Youth U23

Mexico Youth U23

22:00 - 29/03

Club America U23

0 - 1

Atletico San Luis U23

22:59 - 29/03

Mazatlan FC U23

1 - 1

Tijuana U23

Southern League South Division Anh

Southern League South Division Anh

22:00 - 29/03

Basingstoke Town

3 - 0

Gosport Borough

22:00 - 29/03

Chesham United

1 - 0

Hayes Yeading Utd

22:00 - 29/03

Hungerford Town

3 - 1

Bracknell Town

22:00 - 29/03

Poole Town

0 - 0

AFC Totton

NPL Premier Division Anh

NPL Premier Division Anh

22:00 - 29/03

Ashton United

4 - 1

Whitby Town

Hạng 3 Anh

Hạng 3 Anh

22:00 - 29/03

Barnsley

0 - 2

Cambridge United

22:00 - 29/03

Derby County

1 - 0

Blackpool

22:00 - 29/03

Exeter City

1 - 1

Charlton Athletic

22:00 - 29/03

Fleetwood Town

1 - 2

Cheltenham Town

22:00 - 29/03

Lincoln City

1 - 0

Leyton Orient

22:00 - 29/03

Peterborough

1 - 3

Carlisle United

22:00 - 29/03

Port Vale

2 - 0

Bristol Rovers

22:00 - 29/03

Reading

1 - 0

Northampton Town

22:00 - 29/03

Shrewsbury Town

1 - 1

Oxford United

22:00 - 29/03

Stevenage Borough

0 - 0

Bolton Wanderers

22:00 - 29/03

Wigan Athletic

1 - 1

Burton Albion

22:00 - 29/03

Wycombe

1 - 3

Portsmouth

Hạng 5 Anh

Hạng 5 Anh

22:00 - 29/03

Boreham Wood

1 - 4

Dag & Red

22:00 - 29/03

Dorking

0 - 2

Bromley

22:00 - 29/03

Ebbsfleet United

1 - 1

Southend United

22:00 - 29/03

Gateshead

1 - 0

Rochdale

22:00 - 29/03

Hartlepool United

1 - 0

Halifax Town

22:00 - 29/03

Kidderminster

1 - 3

Altrincham

22:00 - 29/03

Maidenhead United

4 - 0

Aldershot Town

22:00 - 29/03

Oldham Athletic

1 - 3

AFC Fylde

22:00 - 29/03

Oxford City

1 - 0

Wealdstone FC

22:00 - 29/03

Solihull Moors

2 - 2

Barnet

22:00 - 29/03

Woking

0 - 1

Eastleigh

22:00 - 29/03

York City

2 - 1

Chesterfield

England Southern League Central Division

England Southern League Central Division

22:00 - 29/03

AFC Telford United

3 - 0

Redditch United

22:00 - 29/03

Hitchin Town

0 - 2

Needham Market

National League South Anh

National League South Anh

22:00 - 29/03

Bath City

1 - 1

Weymouth

22:00 - 29/03

Chelmsford City

4 - 1

Dartford

22:00 - 29/03

Eastbourne Borough

1 - 5

Maidstone United

22:00 - 29/03

Hampton & Richmond

0 - 0

Tonbridge Angels

22:00 - 29/03

Havant Waterlooville

1 - 5

Worthing

22:00 - 29/03

Hemel Hempstead

3 - 4

Aveley

22:00 - 29/03

St Albans City

0 - 1

Braintree Town

22:00 - 29/03

Welling United

1 - 0

Dover Athletic

22:00 - 29/03

Weston Super Mare

4 - 0

Taunton Town

22:00 - 29/03

Yeovil Town

3 - 0

Torquay United

00:00 - 30/03

Truro City

3 - 2

Slough Town

VĐQG Uruguay

VĐQG Uruguay

22:30 - 29/03

Cerro Largo

0 - 2

Racing Club Montevideo

02:00 - 30/03

CA Penarol

0 - 0

Nacional Montevideo

Cúp Đan Mạch

Cúp Đan Mạch

22:30 - 29/03

Nordsjaelland

2 - 3

Aarhus AGF

01:00 - 30/03

Silkeborg

6 - 1

Fredericia

VĐQG Romania

VĐQG Romania

22:30 - 29/03

FC Voluntari

1 - 0

Hermannstadt

01:30 - 30/03

OSK Sepsi

1 - 1

CFR Cluj

Hạng 2 Lithuania

Hạng 2 Lithuania

22:59 - 29/03

FK Panevezys B

2 - 0

NFA Kaunas

22:59 - 29/03

FK Kauno Zalgiris II

1 - 2

Nevezis Kedainiai

22:59 - 29/03

Siauliai B

1 - 2

FK Neptunas Klaipeda

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

22:59 - 29/03

Correcaminos II

0 - 0

Atletico Saltillo

01:00 - 30/03

Deportivo Dongu

0 - 3

Caja Oblatos CFD

06:00 - 30/03

Poza Rica

0 - 2

CD Ayense

07:10 - 30/03

Estudiantes Tecos

2 - 0

Cimarrones Sonora FC II

07:45 - 30/03

CF Orgullo Reynosa

2 - 1

Coras De Nayarit

Liberia First Division

Liberia First Division

22:59 - 29/03

Freeport

0 - 1

Nimba Kwado

VĐQG Slovakia

VĐQG Slovakia

23:30 - 29/03

MFK Ruzomberok

1 - 1

Dunajska Streda

VĐQG Lithuania

VĐQG Lithuania

00:00 - 30/03

Banga Gargzdai

0 - 2

Dziugas Telsiai

Poland Regional League

Poland Regional League

00:00 - 30/03

WKS Wierzbice

0 - 1

WIWA Goszcz

00:00 - 30/03

Ursus Warsaw II

1 - 1

STF Champion

Mexico Liga TDP

Mexico Liga TDP

00:00 - 30/03

Valle de Xico FC

1 - 1

FC Politecnico

05:00 - 30/03

Arietes FC

2 - 1

Ind. Mexiquense

06:10 - 30/03

San Pedro 7/10 FC

0 - 3

Saltillo Soccer

08:30 - 30/03

La Piedad Imperial

1 - 3

Degollado FC

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

00:00 - 30/03

Thụy điển (w)U16

0 - 1

Nhật bản (w) U16

00:15 - 30/03

Pháp (w) U16

1 - 0

Mexico (W) U16

Hạng 3 Áo

Hạng 3 Áo

00:00 - 30/03

SPG Motz/Silz

3 - 5

SC Imst

00:40 - 30/03

FC Pinzgau Saalfelden

3 - 0

FC Wolfurt

01:00 - 30/03

Andelsbuch

3 - 1

Neusiedl

01:00 - 30/03

SC Mannsdorf

1 - 0

Team Wiener Linien

01:00 - 30/03

TUS Bad Gleichenberg

1 - 6

ASK Voitsberg

01:00 - 30/03

SC Gleisdorf

3 - 2

Wolfsberger AC II

01:00 - 30/03

LASK (Youth)

3 - 0

Vocklamarkt

01:00 - 30/03

SC Weiz

2 - 0

Allerheiligen

01:00 - 30/03

Wallern

2 - 1

ASK Klagenfurt

01:00 - 30/03

WSC Hertha Wels

1 - 1

Deutschlandsberger SC

01:00 - 30/03

SC Schwaz

0 - 0

St. Johann

01:30 - 30/03

Ardagger

0 - 2

Wiener SC

01:30 - 30/03

Kremser

1 - 3

SV Oberwart

01:30 - 30/03

Traiskirchen

0 - 2

Rapid Vienna (Youth)

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

00:00 - 30/03

SV Grodig

0 - 1

UFC Siezenheim

01:00 - 30/03

SV Frauental

0 - 2

TUS Heiligenkreuz

01:00 - 30/03

USC Eugendorf

3 - 0

Salzburger AK 1914

01:00 - 30/03

SV Tillmitsch

1 - 0

SC Kalsdorf

01:00 - 30/03

UFC Fehring

0 - 1

SV Ilz

01:00 - 30/03

WSG Swarovski Tirol B

3 - 2

SC Kundl

01:30 - 30/03

SC Bad Sauerbrunn

4 - 0

SPG Edelserpentin

01:30 - 30/03

Parndorf

2 - 0

USV Halbturn

VĐQG Síp

VĐQG Síp

00:00 - 30/03

Apollon Limassol

1 - 0

AE Zakakiou

00:00 - 30/03

Doxa Katokopias

0 - 1

Othellos Athienou

Hạng 2 Séc

Hạng 2 Séc

00:00 - 30/03

Brno

2 - 3

Sparta Praha B

00:00 - 30/03

Vysocina jihlava

1 - 2

Dukla Prague

00:00 - 30/03

Opava

1 - 1

Slavia Kromeriz

00:00 - 30/03

Marila Pribram

0 - 1

FK Graffin Vlasim

Hạng 2 Áo

Hạng 2 Áo

00:10 - 30/03

Leoben

0 - 0

Kapfenberg

00:10 - 30/03

St.Polten

3 - 1

SKU Amstetten

02:30 - 30/03

SV Ried

0 - 1

Grazer AK

VĐQG Ý Nữ

VĐQG Ý Nữ

00:30 - 30/03

Inter Milan (w)

1 - 2

Roma CF (w)

Slovenia 3.Liga

Slovenia 3.Liga

01:00 - 30/03

Tinex Sencur

1 - 2

Svoboda Peshtera

Holland Derde Divisie

Holland Derde Divisie

01:00 - 30/03

VV Kloetinge

2 - 1

HSV Hoek

Brazil U20 Cup

Brazil U20 Cup

01:00 - 30/03

Vasco Gama (Youth)

4 - 2

Madureira U20

Brazil Campeonato U20 Women

Brazil Campeonato U20 Women

01:00 - 30/03

Sao Paulo U20 (W)

4 - 1

Gremio U20 (W)

02:00 - 30/03

JC Futebol Clube U20 (W)

0 - 3

Sport Recife U20 (W)

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

01:00 - 30/03

Hercilio Luz U20

0 - 0

Avai (Youth)

01:30 - 30/03

Hope International U20

2 - 1

A. Paranaense (Youth)

Argentina Torneo B

Argentina Torneo B

01:00 - 30/03

Nautico Hacoaj

2 - 1

Social Atletico Television

01:30 - 30/03

Deportivo Camioneros

3 - 0

Belgrano Zarate

United Arab Emirates U21

United Arab Emirates U21

01:00 - 30/03

Baniyas SC (R)

1 - 1

Emirates Club U21

01:00 - 30/03

Meonothai U21

4 - 1

Al-Nasr(KSA) U21

CAF Champions League

CAF Champions League

01:00 - 30/03

Simba SC

0 - 1

Al Ahly SC

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

01:00 - 30/03

Guillermo Brown

1 - 1

Talleres Rem de Escalada

05:05 - 30/03

Agropecuario Argentino

1 - 1

Quilmes

VĐQG UAE

VĐQG UAE

01:00 - 30/03

Al Wehda(UAE)

3 - 3

Al Ahli(UAE)

01:00 - 30/03

Ittihad Kalba

2 - 4

Ajman

Hạng 3 Pháp

Hạng 3 Pháp

01:30 - 30/03

Chateauroux

1 - 0

Martigues

01:30 - 30/03

Cholet So

1 - 1

Red Star FC 93

01:30 - 30/03

Dijon

1 - 1

Nimes

01:30 - 30/03

Le Mans

1 - 0

Epinal

01:30 - 30/03

Marignane Gignac

2 - 0

Versailles 78

VĐQG Kuwait

VĐQG Kuwait

01:30 - 30/03

Al Fahaheel SC

2 - 5

Al-Qadsia SC

VĐQG Qatar

VĐQG Qatar

01:30 - 30/03

Al Shamal

2 - 1

Al-Ahli Doha

01:30 - 30/03

Umm Salal

1 - 2

Muaidar SC

League 1 Thụy Sỹ

League 1 Thụy Sỹ

01:30 - 30/03

Stade Nyonnais

0 - 4

FC Sion

01:30 - 30/03

Neuchatel Xamax

2 - 1

Schaffhausen

02:15 - 30/03

Bellinzona

5 - 2

Aarau

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

01:30 - 30/03

Al-adalh

1 - 1

Al Taraji

01:45 - 30/03

Al-Faisaly Harmah

0 - 3

Al Kholood

01:45 - 30/03

Al Qaisoma

1 - 3

Al Safa(KSA)

02:00 - 30/03

Al-Arabi(KSA)

3 - 1

Al-Qadasiya

02:00 - 30/03

Al-Jabalain

1 - 1

Ohod Medina

VĐQG Áo

VĐQG Áo

01:30 - 30/03

Austria Wien

0 - 0

FC Blau Weiss Linz

Brazil women\'s League

Brazil women\'s League

02:00 - 30/03

Ferroviaria SP (w)

1 - 0

Cruzeiro MG (w)

04:00 - 30/03

Atletico Mineiro (w)

2 - 3

Flamengo/RJ (w)

05:00 - 30/03

Fluminense RJ (w)

0 - 2

Sao Paulo/SP (w)

05:00 - 30/03

Santos (w)

0 - 2

Bragantino (w)

07:30 - 30/03

SC Corinthians Paulista (w)

3 - 0

Internacional(w)

Luxembourg Promotion DHonneur

Luxembourg Promotion DHonneur

02:00 - 30/03

Jeunesse Canach

2 - 2

Mamer

02:00 - 30/03

CS Grevenmacher

2 - 4

Yellow Boys Weiler-La-Tour

Hạng 2 Ả Rập Xê Út

Hạng 2 Ả Rập Xê Út

02:00 - 30/03

Al-Suqoor(KSA)

2 - 1

Al-Taqdom

02:00 - 30/03

Al-Nojoom

2 - 1

Al-Rayyan

02:00 - 30/03

Al Liwaa

0 - 2

AL-jeel

02:00 - 30/03

Al Nairyah

4 - 1

Afief

02:00 - 30/03

Al-Shoalah

3 - 2

Al-Zlfe

U21 Pro League Bỉ

U21 Pro League Bỉ

02:00 - 30/03

St.-Truidense U21

1 - 3

FC Liege (R)

Hạng 2 Bỉ

Hạng 2 Bỉ

02:00 - 30/03

Beerschot Wilrijk

1 - 0

Genk II

02:00 - 30/03

Club Brugge Ⅱ

0 - 1

FCV Dender EH

Hạng 2 Hà Lan

Hạng 2 Hà Lan

02:00 - 30/03

NAC Breda

1 - 2

MVV Maastricht

02:00 - 30/03

Den Bosch

0 - 3

Dordrecht

02:00 - 30/03

ADO Den Haag

0 - 2

Groningen

02:00 - 30/03

FC Eindhoven

0 - 3

SC Cambuur

02:00 - 30/03

Emmen

4 - 2

Jong Ajax (Youth)

02:00 - 30/03

De Graafschap

2 - 1

AZ Alkmaar (Youth)

02:00 - 30/03

Helmond Sport

0 - 2

Willem II

02:00 - 30/03

SC Telstar

5 - 1

FC Utrecht (Youth)

02:00 - 30/03

VVV Venlo

2 - 0

FC Oss

VĐQG Hungary

VĐQG Hungary

02:00 - 30/03

Puskas Academy

0 - 0

Fehervar Videoton

Super League Nữ Bỉ

Super League Nữ Bỉ

02:30 - 30/03

RWS Bruxelles (w)

1 - 0

Zulte Waregem VV (w)

02:30 - 30/03

Racing Genk (w)

0 - 5

Anderlecht (w)

VĐQG Jordan

VĐQG Jordan

02:30 - 30/03

AL Salt

2 - 1

Sahab SC

Ireland Division 1

Ireland Division 1

02:45 - 30/03

Bray Wanderers

2 - 2

Cobh Ramblers

02:45 - 30/03

Cork City

1 - 0

Athlone Town

02:45 - 30/03

Kerry FC

1 - 1

Wexford (Youth)

02:45 - 30/03

Longford Town

1 - 2

UC Dublin

02:45 - 30/03

Treaty United

0 - 1

Finn Harps

Hạng 2 Scotland

Hạng 2 Scotland

02:45 - 30/03

Ayr United

2 - 1

Airdrie United

Republic of Ireland FAI Intermediate Cup

Republic of Ireland FAI Intermediate Cup

02:45 - 30/03

Glebe North FC

1 - 1

Wayside Celtic

VĐQG Ireland

VĐQG Ireland

02:45 - 30/03

Derry City

0 - 1

Galway United

02:45 - 30/03

Drogheda United

0 - 0

St. Patricks Athletic

02:45 - 30/03

Shelbourne

2 - 1

Dundalk

02:45 - 30/03

Waterford United

0 - 1

Sligo Rovers

02:45 - 30/03

Shamrock Rovers

3 - 1

Bohemians

Cúp Bắc Ireland

Cúp Bắc Ireland

02:45 - 30/03

Glentoran FC

1 - 3

Linfield FC

VĐQG Venezuela

VĐQG Venezuela

03:00 - 30/03

Zamora Barinas

1 - 2

Angostura FC

French Feminines D1

French Feminines D1

03:00 - 30/03

Paris FC (w)

3 - 0

Montpellier (w)

Algeria CUP

Algeria CUP

04:00 - 30/03

CR Belouizdad

2 - 0

Olympique Akbou

04:00 - 30/03

USM Annaba

0 - 2

CS Constantine

04:00 - 30/03

ES Mostaganem

1 - 1

NA Hussein Dey

Hạng 2 Chile

Hạng 2 Chile

04:00 - 30/03

Union San Felipe

2 - 3

Deportes Limache

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

05:00 - 30/03

Alianza Petrolera

0 - 2

Deportes Tolima

07:30 - 30/03

Atletico Junior

1 - 0

La Equidad

 Cúp Quốc gia Ma-rốc

Cúp Quốc gia Ma-rốc

05:00 - 30/03

OCK Olympique de Khouribga

2 - 1

DHJ Difaa Hassani Jadidi

05:00 - 30/03

Chabab Mohamedia

4 - 1

Youssoufia FC

USL Championship Mỹ

USL Championship Mỹ

06:00 - 30/03

North Carolina

2 - 1

Hartford Athletic

USA National Premier Soccer League

USA National Premier Soccer League

06:00 - 30/03

Lexington

2 - 3

Greenville Triumph

09:00 - 30/03

Central Valley Fuego

0 - 3

Forward Madison FC

Venezuela Segunda Division

Venezuela Segunda Division

06:00 - 30/03

Fundacion AIFI

0 - 2

Maritimo de La Guaira

NWSL Nữ Mỹ

NWSL Nữ Mỹ

06:00 - 30/03

Orlando Pride (w)

1 - 1

Chicago Red Stars (w)

09:10 - 30/03

San Diego Wave (W)

1 - 0

OL Reign Reign (W)

VĐQG Chile

VĐQG Chile

06:30 - 30/03

Cobresal

0 - 2

Palestino

VĐQG Costa Rica

VĐQG Costa Rica

08:00 - 30/03

Perez Zeledon

2 - 1

Santos De Guapiles

FFSA SLR

FFSA SLR

09:00 - 30/03

Adelaide Raiders SC (R)

0 - 3

Adelaide City (R)

09:10 - 30/03

Modbury Jets (R)

0 - 3

Adelaide Olympic (R)

09:15 - 30/03

Cumberland Utđ (R)

0 - 1

West Adelaide (R)

09:15 - 30/03

Para Hills (R)

1 - 4

Croydon Kings Reserve

09:15 - 30/03

Campbelltown (R)

2 - 0

South Adelaide (R)

10:30 - 30/03

Western Strikers (R)

1 - 3

Salisbury Utd (R)

10:30 - 30/03

Sturt Lions (R)

10 - 0

Fulham FC (R)

11:15 - 30/03

FK Beograd (R)

1 - 5

Adelaide Comets (R)

13:00 - 30/03

Adelaide Cobras (R)

0 - 4

West Torrens Birkalla B

 J3 League Nhật Bản

J3 League Nhật Bản

11:00 - 30/03

Osaka FC

0 - 0

Imabari FC

11:00 - 30/03

SC Sagamihara

2 - 1

Kamatamare Sanuki

12:00 - 30/03

AC Nagano Parceiro

3 - 1

Azul Claro Numazu

14:00 - 30/03

FC Ryukyu

3 - 1

Kataller Toyama

Japan Football League

Japan Football League

11:00 - 30/03

Honda FC

0 - 0

Rayluck Shiga

11:00 - 30/03

Briobecca Urayasu

0 - 1

Run Mel Aomori

11:00 - 30/03

Sony Sendai

3 - 2

FC Tiamo Hirakata

11:00 - 30/03

Yokogawa Musashino

2 - 0

Criacao Shinjuku

11:00 - 30/03

Tochigi City

2 - 3

Kochi United

Hạng 2 Nhật Bản

Hạng 2 Nhật Bản

11:00 - 30/03

Ventforet Kofu

0 - 2

Renofa Yamaguchi

12:00 - 30/03

Blaublitz Akita

1 - 0

Ban Di Tesi Iwaki

12:00 - 30/03

Mito Hollyhock

0 - 0

Kagoshima United

12:00 - 30/03

Montedio Yamagata

2 - 0

Shimizu S-Pulse

12:00 - 30/03

Oita Trinita

0 - 0

Fagiano Okayama

12:00 - 30/03

Tokushima Vortis

0 - 1

Thespa Kusatsu

12:00 - 30/03

Yokohama FC

1 - 2

Vegalta Sendai

13:00 - 30/03

Roasso Kumamoto

1 - 0

JEF United

14:00 - 30/03

Ehime FC

3 - 0

Fujieda MYFC

16:00 - 30/03

Tochigi SC

1 - 1

V-Varen Nagasaki

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

Nadeshiko League Nữ Nhật Bản

11:00 - 30/03

Ehime FC (w)

1 - 1

Speranza Takatsuki(w)

11:00 - 30/03

AS Harima ALBION (w)

0 - 2

Orca Kamogawa FC (w)

11:00 - 30/03

Shizuoka Sangyo (w)

0 - 1

NGU Nagoya (w)

Korea League 4

Korea League 4

11:00 - 30/03

Jungnang Chorus FC

2 - 0

Chungju Citizen

12:00 - 30/03

Geoje Citizen

3 - 2

Pyeongchang FC

12:00 - 30/03

Seoul United

2 - 1

Jeonju Citizen FC

Australia New South Wales League 2

Australia New South Wales League 2

11:15 - 30/03

South Coast Flame FC

2 - 2

Central Coast United FC

13:00 - 30/03

Sydney University

1 - 5

Camden Tigers SC

13:00 - 30/03

Gladesville Ryde Magic

0 - 5

PCYC Parramatta Eagles

15:00 - 30/03

Inner West Hawks

2 - 3

Mounties Wanderers

15:00 - 30/03

Hearst Neville

1 - 3

Hawkesbury City SC

15:10 - 30/03

Prospect United

3 - 1

Western Rage

NPL South Australian Úc

NPL South Australian Úc

11:30 - 30/03

Campbelltown City SC

1 - 1

Adelaide Panthers

11:30 - 30/03

Modbury Jets

3 - 1

Adelaide Olympic

11:30 - 30/03

Para Hills Knlghts SC

0 - 4

Croydon Kings

13:30 - 30/03

White City Woodville

1 - 0

Adelaide Comets FC

India Punjab Super League

India Punjab Super League

11:40 - 30/03

Diego Juniors FCA

2 - 0

Parshuramians SC

13:50 - 30/03

Thundercats SC

1 - 1

Indrayani SC

Australia U20

Australia U20

12:00 - 30/03

Stirling Macedonia U20

1 - 1

Bayswater U20

12:00 - 30/03

Balcatta U20

1 - 4

Perth Glory FC U20

12:00 - 30/03

Armadale SC U20

1 - 4

Perth RedStar FC U20

12:00 - 30/03

Western Knights U20

3 - 0

FloreatAthena U20

12:00 - 30/03

Olympic Kingsway U20

5 - 3

Fremantle City U20

12:00 - 30/03

Pires U20

4 - 1

Inglewood United U20

Australia WA State League 1 Reserves

Australia WA State League 1 Reserves

12:00 - 30/03

Kingsley Westside Reserves

3 - 2

Subiaco AFC (R)

12:00 - 30/03

UWA-Nedlands FC (R)

1 - 2

Joondalup Utd (R)

12:00 - 30/03

Gwelup Croatia SC (R)

4 - 1

Gosnells City (R)

India R League A Division

India R League A Division

12:00 - 30/03

Royal Jaipur

3 - 1

Champion Maker Club Ajmer

Hạng 2 Nga

Hạng 2 Nga

12:00 - 30/03

Yenisey Krasnoyarsk

4 - 1

Khimki

K League 2 Hàn Quốc

K League 2 Hàn Quốc

12:00 - 30/03

Chungnam Asan

4 - 1

Cheongju Jikji

14:30 - 30/03

Seongnam FC

2 - 1

Gimpo FC

14:30 - 30/03

Seoul E-Land FC

1 - 2

FC Anyang

K3 League Hàn Quốc

K3 League Hàn Quốc

12:00 - 30/03

Changwon City

1 - 2

Paju Citizen FC

12:00 - 30/03

Daegu FC II

2 - 3

Gimhae City

13:00 - 30/03

Daejeon Korail

3 - 1

Hwaseong FC

13:00 - 30/03

Mokpo City

1 - 0

Ulsan Citizens

NPL NSW Úc

NPL NSW Úc

12:30 - 30/03

Sutherland Sharks

0 - 7

APIA Leichhardt

13:00 - 30/03

Sydney Olympic

4 - 3

Wollongong Wolves

15:00 - 30/03

Marconi Stallions

2 - 0

Central Coast (Youth)

15:10 - 30/03

Hills Brumbies

2 - 1

Manly United

15:30 - 30/03

WS Wanderers AM

4 - 2

St George Saints

Japanese WE League

Japanese WE League

13:00 - 30/03

NTV Beleza (w)

3 - 0

Vegalta Sendai (w)

15:30 - 30/03

Nojima Stella (w)

0 - 1

Albirex Niigata (w)

South Australian Premier League

South Australian Premier League

13:00 - 30/03

Sturt Lions

0 - 1

Fulham United FC

13:00 - 30/03

Western Strikers SC

2 - 1

Salisbury United

15:30 - 30/03

Adelaide Cobras FC

1 - 2

West Torrens Birkalla

NPL Western Australia Úc

NPL Western Australia Úc

14:00 - 30/03

Armadale SC

1 - 1

Perth RedStar

14:00 - 30/03

Balcatta FC

2 - 2

Perth Glory (Youth)

14:00 - 30/03

Olympic Kingsway SC

2 - 0

Fremantle City

14:00 - 30/03

Stirling Macedonia

0 - 2

Bayswater City

14:00 - 30/03

Western Knights

4 - 2

Floreat Athena

NPL Western Australia Úc

NPL Western Australia Úc

14:00 - 30/03

Sorrento F.C.

0 - 0

Dianella White Eagles

14:00 - 30/03

UWA-Nedlands FC

6 - 1

Joondalup United

14:00 - 30/03

Kingsley Westside

1 - 4

Subiaco AFC

14:00 - 30/03

Rocking ham City

1 - 2

Murdoch Uni Melville

14:00 - 30/03

Willip

2 - 3

Gosnells City

14:00 - 30/03

Cockburn City

0 - 4

Mandurah City

Ngoại Hạng Hồng Kông

Ngoại Hạng Hồng Kông

14:00 - 30/03

Hong Kong U23

1 - 3

Sham Shui Po

Uganda Super League Women

Uganda Super League Women

14:00 - 30/03

Uganda Martyrs (w)

2 - 1

Lady Doves FC (w)

14:10 - 30/03

Asubo Gafford (W)

2 - 3

Wakiso Hills (W)

Hạng 2 Trung Quốc

Hạng 2 Trung Quốc

14:30 - 30/03

ShangYu Pterosaur FC

1 - 0

Guangxi Hengchen Football Club

14:30 - 30/03

Hubei Istar

2 - 0

Langfang City of Glory

14:30 - 30/03

Shandong Taishan B

1 - 2

Dalian Kuncheng

14:30 - 30/03

Xi an Ronghai

0 - 5

Shaanxi United

Hạng Nhất Trung Quốc

Hạng Nhất Trung Quốc

14:30 - 30/03

Dalian Chaoyue

1 - 0

Heilongjiang Lava Spring

14:30 - 30/03

Shanghai Jiading Huilong

0 - 0

Yanbian Longding

South Africa Reserve League

South Africa Reserve League

15:00 - 30/03

Royal AM Reserves

0 - 0

Golden Arrows (R)

15:00 - 30/03

Supersport Utd (R)

1 - 0

Cape Town City (R)

15:00 - 30/03

Swallows (R)

2 - 3

Polokwane City (R)

Supreme Division Nữ Nga

Supreme Division Nữ Nga

15:00 - 30/03

Zvezda 2005 (w)

1 - 0

Chertanovo Moscow (w)

15:45 - 30/03

Yenisey Krasnoyarsk (w)

0 - 5

CSKA Moscow (w)

Hạng Nhất Ấn Độ

Hạng Nhất Ấn Độ

15:30 - 30/03

Real Kashmir FC

3 - 0

Neroca

Israel Youth League

Israel Youth League

15:30 - 30/03

Hapoel Haifa U19

0 - 3

M. Petach Tikva U19

16:00 - 30/03

Bnei Yehuda U19

0 - 1

H. Ramat Hasharon U19

16:00 - 30/03

H. Beer Sheva U19

1 - 2

Hapoel Hadera U19

Kampuchea Super League

Kampuchea Super League

15:45 - 30/03

Kirivong Sok Sen Chey

4 - 2

ISI Dangkor Senchey FC

Romania Liga 2

Romania Liga 2

16:00 - 30/03

FC Unirea 2004 Slobozia

1 - 0

CS Mioveni

16:00 - 30/03

Alexandria

3 - 1

ACS Dumbravita

16:00 - 30/03

Ceahlaul Piatra Neamt

1 - 2

Metaloglobus

16:00 - 30/03

Scolar Resita

1 - 1

Unirea Dej

16:00 - 30/03

Tunari

2 - 3

Chindia Targoviste

16:00 - 30/03

Viitorul Targu Jiu

0 - 2

CSA Steaua Bucuresti

16:00 - 30/03

Concordia Chiajna

1 - 0

Progresul Spartac

Thai Division 2 League

Thai Division 2 League

16:00 - 30/03

North Bangkok College

4 - 2

Ang Thong FC

Bulgaria Premier League Women

Bulgaria Premier League Women

16:00 - 30/03

FK Paldin Plovdiv (w)

3 - 0

FK Etar Veliko Tarnovo (w)

Romania Liga 1 Women

Romania Liga 1 Women

16:00 - 30/03

FCM Targu Mures (w)

0 - 5

Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W)

Turkey Bayanlar 1. Ligi

Turkey Bayanlar 1. Ligi

16:00 - 30/03

Amedspor (w)

4 - 1

Adana İdman Yurdu (w)

16:00 - 30/03

Fatih Vatan Spor (w)

0 - 1

KDZ Ereglispor (w)

16:00 - 30/03

Galatasaray SK (W)

2 - 1

Hakkarigucu SK (w)

 VĐQG Kazakhstan

VĐQG Kazakhstan

16:00 - 30/03

Shak. Karagandy

0 - 2

Turan Turkistan

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.