Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

VĐQG Úc

VĐQG Úc

15:45 - 29/03

Adelaide United

4 - 1

Western United FC

VĐQG Nhật Bản

VĐQG Nhật Bản

17:00 - 29/03

Tokyo Verdy

2 - 2

Kyoto Sanga

Ngoại Hạng Trung Quốc

Ngoại Hạng Trung Quốc

18:35 - 29/03

Sichuan Jiuniu

2 - 2

Shijiazhuang

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

07:30 - 28/03

Lanus

2 - 2

Union Santa Fe

06:00 - 29/03

Rosario Central

1 - 2

Barracas Central

07:00 - 29/03

Instituto

1 - 2

Argentinos juniors

Hạng Nhất Anh

Hạng Nhất Anh

19:30 - 29/03

Bristol City

1 - 0

Leicester City

20:00 - 29/03

Millwall

1 - 1

West Bromwich

VĐQG Indonesia

VĐQG Indonesia

20:30 - 28/03

Persib Bandung

0 - 0

Bhayangkara Solo FC

20:30 - 28/03

Persik Kediri

5 - 2

Persikabo 1973

20:30 - 29/03

PSM Makassar

1 - 1

Borneo FC

20:30 - 29/03

Barito Putera

0 - 0

PSIS Semarang

20:30 - 29/03

Madura United

0 - 0

PSS Sleman

Guatemala D2

Guatemala D2

07:00 - 28/03

Deportivo Mictlan

0 - 1

San Benito FC

09:00 - 28/03

Marquense

2 - 2

Nueva Concepcion

09:00 - 28/03

Quiche FC

1 - 2

Juventud Copalera

Mauritania Division 2

Mauritania Division 2

07:00 - 28/03

FC Dar El Barka

2 - 1

FC Amitie 2020

Hạng 2 Ecuador

Hạng 2 Ecuador

07:00 - 28/03

CD Independiente Juniors

3 - 2

Gualaceo SC

04:30 - 29/03

Chacaritas SC

1 - 0

Manta FC

Trinidad and Tobago Pro League

Trinidad and Tobago Pro League

07:10 - 28/03

Caledonia AIA

1 - 1

National Defense Forces

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

07:30 - 28/03

Sportivo Trinidense

0 - 1

Sportivo Luqueno

VĐQG El Salvador

VĐQG El Salvador

07:30 - 28/03

Santa Tecla

3 - 1

CD Dragon

08:30 - 28/03

A.D. Isidro Metapan

0 - 3

Alianza San Salvador

Brazil Copa do Nordeste

Brazil Copa do Nordeste

07:30 - 28/03

America FC Natal RN

1 - 0

Nautico (PE)

07:30 - 28/03

Botafogo PB

4 - 0

Bahia

07:30 - 28/03

Ceara

2 - 1

Itabaiana(SE)

07:30 - 28/03

CRB AL

2 - 0

Altos/PI

07:30 - 28/03

Maranhao

3 - 2

Fortaleza

07:30 - 28/03

River PI

0 - 1

ABC RN

07:30 - 28/03

Sport Recife

3 - 0

Juazeirense

07:30 - 28/03

Vitoria BA

3 - 0

Treze FC

Saint Kitts   Nevis Premier League

Saint Kitts Nevis Premier League

07:40 - 28/03

Old Road Jets

1 - 1

SLH St Pauls Utd

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

08:00 - 28/03

Real Monarchs

2 - 1

MINNESOTA United B

05:00 - 29/03

Cincinnati II

2 - 3

New York Red Bulls B

06:00 - 29/03

Chicago flame B

1 - 1

Philadelphia Union II

07:00 - 29/03

Houston Dynamo B

0 - 1

Austin FC II

Honduras Liga de Ascenso

Honduras Liga de Ascenso

08:00 - 28/03

Honduras Progreso

3 - 1

Yoro FC

08:00 - 29/03

Atletico Choloma

0 - 3

Parrillas One

VĐQG Costa Rica

VĐQG Costa Rica

08:00 - 28/03

AD San Carlos

2 - 0

Herediano

09:00 - 28/03

Cartagines Deportiva SA

3 - 4

Deportivo Saprissa

Costa Rica Primera Division Women

Costa Rica Primera Division Women

08:00 - 28/03

Municipal Pococi (w)

1 - 0

Dimas Escazu (w)

Hạng 2 Mexico

Hạng 2 Mexico

08:05 - 28/03

Leones Negros

2 - 4

Atletico La Paz

10:05 - 28/03

Correcaminos UAT

0 - 2

Cimarrones Sonora

08:05 - 29/03

Monarcas Morelia

3 - 4

Venados FC

10:05 - 29/03

Dorados

0 - 3

CF Atlante

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

08:20 - 28/03

Millonarios

3 - 1

Independiente Santa Fe

VĐQG Guatemala

VĐQG Guatemala

09:00 - 28/03

Antigua GFC

3 - 0

C.S.D. Comunicaciones

00:00 - 29/03

CD Zacapa

1 - 1

Xelaju MC

03:00 - 29/03

CSD Municipal

2 - 1

Coban Imperial

04:45 - 29/03

Guastatoya

0 - 0

Coatepeque

Ethiopia Higher League

Ethiopia Higher League

13:00 - 28/03

Bench Maji Buna FC

4 - 2

Addis Ababa Ketema

15:00 - 28/03

Gamo Chencha

5 - 0

Yeka Sub City FC

17:00 - 28/03

Kafa Bunna

0 - 1

Debre Birhan Ketema

20:00 - 28/03

Woldia SC

2 - 3

Ethio Electric FC

13:00 - 29/03

Nekemte Ketema

2 - 2

Oromia Police FC

13:30 - 29/03

Addis Ketema

0 - 1

Omedla SC

15:40 - 29/03

Arba Minch

2 - 0

Batu Ketema

18:00 - 29/03

Yirga Chefe Bunna

0 - 1

Halaba City

20:00 - 29/03

Jimma Aba Jifar

0 - 0

Jimma Aba Bunna

New Zealand South Premier League

New Zealand South Premier League

13:15 - 28/03

Ferrymead Bays

1 - 0

Joseph Kanter Gabriel di Univis

13:30 - 28/03

Christchurch United

3 - 0

Nomads

08:00 - 29/03

FC Twenty 11

0 - 9

Nelson Suburbs

08:45 - 29/03

Coastal Spirit

7 - 0

Selwyn United

FFSA SLR

FFSA SLR

14:30 - 28/03

Adelaide Blue Eagles (R)

4 - 3

Adelaide Vipers (R)

14:30 - 28/03

Adelaide Victory (R)

0 - 0

Playford (R)

W-League Úc

W-League Úc

15:00 - 28/03

Central Coast (w)

1 - 1

Western United (W)

13:00 - 29/03

Adelaide United (w)

0 - 8

Newcastle Jets (w)

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

15:30 - 28/03

Springvale White Eagles

1 - 4

St Kilda

15:30 - 28/03

Heidelberg United

8 - 0

Sunbury United

15:30 - 28/03

Melbourne Knights

0 - 2

South Melbourne

15:30 - 28/03

Port Melbourne

0 - 0

Oakleigh Cannons

15:45 - 28/03

Langwarrin

3 - 1

Doveton

16:00 - 28/03

Upfield SC

5 - 0

Mill Park

16:00 - 28/03

Preston Lions

2 - 0

Dandenong City SC

16:00 - 28/03

Ballarat Red Devils

4 - 2

Nunawading City

16:00 - 28/03

Sydenham Park

3 - 1

Pascoe Vale SC

16:10 - 28/03

Berwick City

4 - 5

North Sunshine Eagles

16:30 - 28/03

Boroondara Eagles FC

2 - 2

Altona East Phoenix SC

16:30 - 28/03

Eltham Redbacks

4 - 4

Brunswick Juventus

10:00 - 29/03

Eastern Lions SC

2 - 1

Beaumaris

11:00 - 29/03

FC Clifton Hill

0 - 2

FC Bulleen Lions

15:00 - 29/03

Glenorchy Knights FC

5 - 0

Taroona

15:00 - 29/03

Kingston City

2 - 0

Mazenod Victory

NPL South Australian Úc

NPL South Australian Úc

16:00 - 28/03

Adelaide Raiders SC

2 - 0

Adelaide City FC

16:00 - 28/03

Adelaide United FC (Youth)

0 - 4

Metrostars SC

South Australian Premier League

South Australian Premier League

16:00 - 28/03

Cumberland United FC

4 - 0

West Adelaide SC

16:45 - 28/03

Adelaide Blue Eagles

3 - 0

Adelaide Vipers

16:45 - 28/03

Adelaide Victory

1 - 2

Playford City Patriots

Hạng Nhì Việt Nam

Hạng Nhì Việt Nam

16:00 - 28/03

Kon Tum

0 - 1

Da Nang II

Australia Northern NSW Division 1

Australia Northern NSW Division 1

16:15 - 28/03

West Wallsend SC

2 - 2

Toronto Awaba

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

16:30 - 28/03

CD Canillas

1 - 2

Leganes B

17:00 - 28/03

CF Calamocha

0 - 0

CD Binefar

17:00 - 28/03

SD Huesca II

0 - 0

SD Borja

17:00 - 28/03

CD Beti Onak

1 - 0

UDC Txantrea KKE

17:30 - 28/03

UD Collerense

0 - 2

UD Poblense

17:30 - 28/03

UB Conquense

4 - 1

AD San Clemente

17:30 - 28/03

Epila CF

1 - 1

CD Cuarte Industrial

17:30 - 28/03

Alesves

2 - 2

CD Ardoi Draw

17:30 - 28/03

Ibiza Islas Pitiusas

3 - 3

Constancia

17:30 - 28/03

CF Trival Valderas

0 - 0

Las Rozas

17:30 - 28/03

Portugalete

3 - 1

CD Padura

17:30 - 28/03

SD Beasain

1 - 1

CD Touring

17:30 - 28/03

CD Basconia

1 - 1

Cultural de Durango

17:30 - 28/03

Comillas

0 - 2

CD Arnedo

17:45 - 28/03

AD Siete Villas

1 - 1

Solares

18:00 - 28/03

CD Azuqueca

3 - 0

CD Torrijos

18:00 - 28/03

Beti Kozkor KE

1 - 0

Bidzala

18:00 - 28/03

Bell Bridget

1 - 2

SD Ejea

18:00 - 28/03

Cazalegas

2 - 0

La Solana

18:00 - 28/03

Villarrubia CF

1 - 0

Suokuaili Moss

18:00 - 28/03

CP Villarrobledo

2 - 1

Tomelloso

18:00 - 28/03

CD Tedeon

0 - 0

Rio Sports

18:00 - 28/03

Quintanar Del Rey

1 - 0

CD Tarancon

18:00 - 28/03

CD Berceo

0 - 2

CD Anguiano

18:00 - 28/03

Calahorra B

0 - 1

CD Varea

18:00 - 28/03

CDFC La Calzada

0 - 1

UD Logrones B

18:00 - 28/03

Oyonesa Tudelano

7 - 0

CCD Alberite

18:00 - 28/03

CA River Ebro

0 - 1

Haro Deportivo

18:00 - 28/03

CD Binissalem

1 - 2

Portmany

18:00 - 28/03

CD Cabecense

1 - 0

CD Pozoblanco

18:00 - 28/03

Gran Pena

3 - 3

Atletico Arteixo

18:00 - 28/03

CF Pozuelo Alarcon

0 - 1

Torrejon CF

18:00 - 28/03

Elche CF Ilicitano

3 - 0

Villarreal C

18:00 - 28/03

Villaralbo CF

1 - 2

Burgos Promesas

18:00 - 28/03

UD Gijon Industrial

0 - 1

Condal CF

18:00 - 28/03

Castuera

3 - 1

CD Calamonte

18:00 - 28/03

Arucas CF

1 - 1

Tenerife B

18:00 - 28/03

Toledo

3 - 2

CS Puertollano

18:00 - 28/03

CD Colonia Moscardo

0 - 3

CU Collado Villalba

18:00 - 28/03

Atletico Espeleno

1 - 0

La Palma

18:00 - 28/03

AD Cartaya

1 - 0

CD Utrera

18:00 - 28/03

CD Estradense

2 - 1

Pontevedra CF B

18:00 - 28/03

Polvorin

4 - 2

UD Ourense

18:00 - 28/03

Rapido de Bouzas

1 - 2

Viveiro CF

18:00 - 28/03

CD Lealtad

2 - 1

Urraca

18:00 - 28/03

Luarca CF

0 - 3

CD Colunga

18:15 - 28/03

Silva SD

0 - 2

Bergantinos CF

18:30 - 28/03

La Virgen Del Camino

1 - 0

UD Santa Marta

18:30 - 28/03

Huetor Tajar

0 - 0

Poli Almeria

18:30 - 28/03

UC Ceares

0 - 1

L Entregu CF

18:30 - 28/03

CLB Arroyo

1 - 1

CF Trujillo

18:30 - 28/03

CLB Arroyo

1 - 1

CF Trujillo

19:00 - 28/03

UD Tamaraceite

1 - 1

Teror

19:00 - 28/03

Panaderia Pulido

2 - 1

Lanzarote

19:00 - 28/03

CD Santa Ursula

1 - 0

UD Ibarra

19:00 - 28/03

CD La Cuadra

0 - 1

CD Union Sur Yaiza

19:00 - 28/03

Alaves C

0 - 1

SD Deusto

22:00 - 28/03

Ceuta B

1 - 0

Puente Genil

22:00 - 28/03

Llosetense

0 - 2

UD Alcudia

22:00 - 28/03

CE Mercadal

3 - 1

CD Manacor

22:30 - 28/03

CD Caspe

4 - 0

CD Carinena

22:30 - 28/03

Tamar Ritter

2 - 2

Fuentes

22:30 - 28/03

CD Ebro

3 - 1

CD Utrillas

22:30 - 28/03

Aurrera Ondarroa

0 - 1

CD Lagun Onak

22:30 - 28/03

CD Mirandes B

1 - 0

Ponferradina B

22:30 - 28/03

CD Laguna de Duero

0 - 2

Atletico Astorga

22:30 - 28/03

Villanueva del Pardillo

0 - 1

CD Galapagar

22:30 - 28/03

Villanueva del Pardillo

0 - 1

CD Galapagar

22:59 - 28/03

SP Villafranca

0 - 1

Atletico Pueblonuevo

22:59 - 28/03

Castro

2 - 1

Atletico Albericia

22:59 - 28/03

CD Villacanas

2 - 0

CD Marchamalo

22:59 - 28/03

UD Fraga

4 - 0

CF Illueca

22:59 - 28/03

CA Bembibre

0 - 1

Almazan

22:59 - 28/03

CD Bezana

1 - 2

Samanod

22:59 - 28/03

Paiosaco

0 - 1

Sarriana

22:59 - 28/03

Betanzos CF

1 - 2

Arosa SC

22:59 - 28/03

UD Barbadas

2 - 1

CF Alondras

22:59 - 28/03

CSD Arzua

1 - 2

UD Somozas

22:59 - 28/03

CD Diocesano

1 - 0

CD Don Alvaro

22:59 - 28/03

CD Diocesano

1 - 0

CD Don Alvaro

22:59 - 28/03

Castro

2 - 1

Atletico Albericia

23:15 - 28/03

CD Llanes

2 - 1

Real Titanico Laviana

23:15 - 28/03

CD Praviano

1 - 0

CD Tuilla

23:30 - 28/03

Huracan de Balazote

1 - 3

Albacete B

00:00 - 29/03

UE Vilassar de Mar

2 - 1

CF Peralada

02:00 - 29/03

CD Burriana

0 - 0

UD Rayo Ibense

02:00 - 29/03

CA Cirbonero

0 - 0

CD Cortes

02:30 - 29/03

CF Reus Deportiu

1 - 1

LHospitalet

03:00 - 29/03

Marino

2 - 0

Atletico Victoria

17:30 - 29/03

UD Castellonense

3 - 0

Castellon B

17:45 - 29/03

UE Tona

4 - 1

UE Castelldefels

18:00 - 29/03

Ted Contois Feng

1 - 3

CD Azuaga

18:00 - 29/03

Casalarreina

1 - 2

Alfaro

18:00 - 29/03

CDF Tres Cantos

5 - 2

Parla Escuela

18:00 - 29/03

AE Prat

1 - 2

UE Olot

18:00 - 29/03

FC Vilafranca

0 - 0

Grama

18:00 - 29/03

Deportiva Minera

1 - 0

UCAM Murcia CF B

18:30 - 29/03

Olivenza FC

0 - 1

CF Jaraiz

19:00 - 29/03

Las Palmas Atletico

2 - 1

Villa Santa Brigida

Ngoại Hạng Shillong

Ngoại Hạng Shillong

16:30 - 28/03

Langsning SC

0 - 1

Mawlai SC

U19 League Cộng hòa Séc

U19 League Cộng hòa Séc

17:00 - 28/03

Mlada Boleslav U19

3 - 0

Ceske Budejovice U19

19:00 - 28/03

Brno U19

1 - 3

Pardubice U19

16:00 - 29/03

Slovan Liberec U19

1 - 2

Tescoma Zlin U19

Hungary U19 2nd Division

Hungary U19 2nd Division

17:00 - 28/03

BVSC Zuglo U19

2 - 4

Kecskemeti TE U19

Hạng Nhất Ấn Độ

Hạng Nhất Ấn Độ

17:00 - 28/03

Delhi FC

3 - 1

Shillong Lajong FC

21:30 - 28/03

Aizawl FC

4 - 0

Churchill Brothers

Vô địch Trẻ Central Ba Lan

Vô địch Trẻ Central Ba Lan

17:00 - 28/03

Rakow Czestochowa (Youth)

0 - 0

Jagiellonia Bialystok (Youth)

18:00 - 28/03

Lech Poznan (Youth)

3 - 1

Zaglebie Lubin (Youth)

18:00 - 28/03

Sandecja Youth

0 - 3

Pogon Szczecin(Youth)

20:00 - 28/03

Wisla Krakow (Youth)

1 - 2

Legia Warszawa (Youth)

21:00 - 28/03

Polonia Warszawa (Youth)

3 - 2

Warta Poznan Youth

18:00 - 29/03

Cracovia Krakow (Youth)

2 - 2

Arka Gdynia (Youth)

Giao Hữu

Giao Hữu

17:30 - 28/03

HJK Helsinki

5 - 1

TPS Turku

18:00 - 28/03

Orn-Horten

4 - 0

Askollen

19:00 - 28/03

Eidsvold Turn

3 - 0

Notodden FK

19:00 - 28/03

Vard Haugesund

3 - 2

Brann 2

20:00 - 28/03

Skeid Oslo

1 - 4

Kjelsas

20:00 - 28/03

Besiktas JK

1 - 1

Karagumruk

20:00 - 28/03

FK Arendal

5 - 1

Mandalskameratene

20:00 - 28/03

Sivasspor

3 - 0

Sivas Dort Eylul Belediyespor

21:15 - 28/03

MP MIKELI

2 - 0

KuPS (Youth)

00:00 - 29/03

Orebro (w)

1 - 0

IFK Norrkoping DFK (w)

15:45 - 29/03

HJK Helsinki

1 - 1

PK-35 Vantaa

18:00 - 29/03

PEPO Lappeenranta

2 - 4

JIPPO

18:00 - 29/03

Ekenas IF Fotboll

2 - 2

KaPa

19:00 - 29/03

Vaasa VPS

5 - 1

Jaro

19:00 - 29/03

Trelleborgs FF (w)

0 - 2

Vittsjo GIK (w)

19:30 - 29/03

Brommapojkarna (w)

3 - 0

Gamla Upsala SK (w)

Spain Youth League

Spain Youth League

17:30 - 28/03

Dep. La Coruna U19

4 - 0

Atletico Perines U19

18:00 - 28/03

SD San Jose U19

0 - 4

CD La Oliva U19

18:00 - 28/03

Alcorcon U19

0 - 2

Rayo Vallecano U19

18:30 - 28/03

Osasuna U19

7 - 0

Arenas Club de Getxo U19

19:00 - 28/03

Sporting Gijon U19

2 - 0

CF Bansander U19

19:00 - 28/03

CD Sobradillo U19

3 - 0

Mensajero U19

22:30 - 28/03

Alboraya U19

1 - 0

Atletico Madrileno U19

 Vysshaya Liga Belarus Nữ

Vysshaya Liga Belarus Nữ

18:00 - 28/03

Smorgon (W)

0 - 14

FK Minsk (w)

19:00 - 28/03

Lokomotiv Vitebsk (w)

1 - 4

Dinamo-BGUFK Minsk (w)

20:00 - 28/03

Bobruichanka Bobruisk (w)

1 - 1

ABFF U19 (w)

Azerbaijan Division 2

Azerbaijan Division 2

18:00 - 28/03

Karvan Evlakh

0 - 0

Difai Agsu FK

18:00 - 28/03

Qaradag Lokbatan

3 - 0

Irəvan FK

19:00 - 28/03

Araz Saatli

4 - 0

E Nel G Tick

18:00 - 29/03

Zaqatala FK

0 - 1

FK MOIK Baku

19:00 - 29/03

FK Mughan

0 - 0

Samaxı FC

WAUS WD1

WAUS WD1

18:00 - 28/03

Murdoch University (w)

1 - 7

Balcatta (w)

NPL Western Australia Úc

NPL Western Australia Úc

18:00 - 28/03

Perth SC

6 - 0

Inglewood United

Denmark - 4.Liga

Denmark - 4.Liga

18:00 - 28/03

Frederikssund IK

3 - 1

Valle Brooklyn

18:00 - 28/03

Karlslunde IF

3 - 2

Slagelse BI

18:00 - 28/03

Skjold

0 - 3

Glostrup FK

18:00 - 28/03

Ringsted

1 - 2

Ledoje-Smorum Fodbold

19:00 - 28/03

Vinder Vatanspor-VRI

2 - 6

Viby IF

19:00 - 28/03

AC Horsens 2

4 - 1

B 1913 Odense

19:00 - 28/03

Odder IGF

3 - 1

AaB 2

19:00 - 28/03

Greve Fodbold

3 - 0

AB Tarnby

19:00 - 28/03

Hobro IK 2

6 - 2

Varde

19:30 - 28/03

Hedensted

3 - 2

Dalum

20:00 - 28/03

Nr. sundby

4 - 1

Allerod

20:00 - 28/03

B 1909 Odense

0 - 3

OKS

20:00 - 28/03

Bronshoj

2 - 0

Gorslev IF

20:00 - 28/03

Tarnby FF

1 - 0

KFUM Roskilde

SVK U19 A

SVK U19 A

18:00 - 28/03

FK Senica U19

3 - 0

Spartak Banovce Nad Bebravou U19

Hungary U19 A League

Hungary U19 A League

18:00 - 28/03

Debrecin VSC U19

4 - 0

Vasas U19

Uzbekistan Division 1

Uzbekistan Division 1

18:00 - 28/03

Buxoro FK

0 - 0

Xorazm Urganch

17:30 - 29/03

FK Olympic Tashkent B

0 - 0

Mashal Muborak

Iceland Women League Cup

Iceland Women League Cup

19:00 - 28/03

Fjardab Hottur Leiknir (w)

2 - 1

HK Kopavogur (w)

20:00 - 28/03

Haukar (W)

4 - 2

Fjolnir (W)

20:00 - 29/03

Breidablik (w)

1 - 2

Valur (w)

Israel B League

Israel B League

19:00 - 28/03

Maccabi Shaarayim

1 - 2

Holon Yermiyahu

20:00 - 28/03

H. Migdal HaEmek

1 - 0

Tzeirey Kafr Kana

22:59 - 28/03

Hapoel Kfar Shalem

4 - 4

Shimshon Tel Aviv

23:15 - 28/03

Kiryat Yam SC

3 - 1

Hapoel Bueine

01:30 - 29/03

S. Kafr Qasim

2 - 3

AS Ashdod

02:00 - 29/03

H. Al Gharbiyee

2 - 2

Tseirey Taybe

17:00 - 29/03

Ironi Modiin

2 - 0

Nordia Jerusalem

17:35 - 29/03

Ironi Nesher

0 - 2

Hapoel Raanana

17:40 - 29/03

Sport Club Dimona

2 - 2

H. Bikat Hayarden

17:45 - 29/03

SC Maccabi Ashdod

0 - 1

Maccabi Yavne

18:00 - 29/03

Hapoel Kaukab

1 - 0

Tzeirey Um Faham

18:00 - 29/03

Maccabi Ahi Nazareth

1 - 0

M. Tzur Shalom

18:15 - 29/03

M. Nujeidat Ahmed

0 - 4

MS Tira

18:30 - 29/03

MS Hapoel Lod

1 - 4

Hapoel Herzliya

18:30 - 29/03

M. Kiryat Malakhi

2 - 2

H. Marmorek

Hạng 2 Đan Mạch

Hạng 2 Đan Mạch

19:00 - 28/03

Fremad Amager

1 - 3

Middelfart G og

19:00 - 28/03

HIK Hellerup

4 - 2

FA 2000

20:00 - 28/03

Aarhus Fremad

0 - 1

Skive IK

20:00 - 28/03

Esbjerg

4 - 2

Roskilde

21:00 - 28/03

AB Copenhagen

2 - 3

Nykobing FC

21:00 - 28/03

Thisted FC

0 - 1

Brabrand

ARG RESL

ARG RESL

19:00 - 28/03

Deportivo Liniers (R)

2 - 0

Dep. Merlo (R)

20:20 - 28/03

Dep. Armenio (R)

3 - 1

Canuelas FC (R)

22:59 - 28/03

Sportivo Italiano (R)

0 - 2

Excursionistas (R)

01:00 - 29/03

CS Dock Sud (R)

1 - 0

UAI Urquiza (R)

01:00 - 29/03

Newell\'s (R)

1 - 3

Lanus (R)

01:00 - 29/03

Sarmiento Junin (R)

0 - 2

CA Talleres (R)

01:20 - 29/03

Huracan (R)

1 - 1

Central Cordoba (R)

01:30 - 29/03

Argentino Quilmes (R)

1 - 0

Los Andes (R)

01:30 - 29/03

Comunicaciones U20

6 - 0

Deportivo Laferrere (R)

01:30 - 29/03

CA Colegiales (R)

0 - 1

Villa Dalmine (R)

03:00 - 29/03

Ind. Rivadavia (R)

2 - 1

River Plate Reserves

Đan Mạch Division 3A

Đan Mạch Division 3A

19:00 - 28/03

BK Avarta

0 - 1

Rishoj

19:00 - 28/03

Holbaek

1 - 0

IF Lyseng

19:00 - 28/03

Holstebro BK

1 - 0

Naesby

19:10 - 28/03

Vegar

0 - 0

Vanlose

20:00 - 28/03

SfB Oure

0 - 0

VSK Arhus

20:00 - 28/03

Young Boys FD

1 - 1

BK Frem

Cameroon Elite two

Cameroon Elite two

19:30 - 28/03

Isohsa Limbe

2 - 0

Renaissance FC

20:20 - 28/03

Foncha ST

0 - 0

Rangers Bafut

21:00 - 28/03

Bafmeng United

0 - 2

Panthere Sportive du Nde

21:30 - 28/03

AS Fap

0 - 0

Yaounde FC II

22:20 - 28/03

Leopard de Douala

1 - 3

Unisport Bafang

22:59 - 28/03

Djiko FC de Bandjoun

0 - 0

Racing de Bafoussam

19:30 - 29/03

Dragon Club Yaounde

1 - 2

Eding Sport FC

Kyrgyzstan Top Liga

Kyrgyzstan Top Liga

19:30 - 28/03

Muras United FC

1 - 3

Neftchi Kochkor-Ata

16:30 - 29/03

FC Abdish-Ata Kant

2 - 1

Alay

Italy Serie D

Italy Serie D

20:00 - 28/03

Cavese

3 - 0

Budoni

20:30 - 28/03

FC Vado

2 - 3

Chisola

20:30 - 28/03

Igea Virtus

3 - 1

Real Casalnuovo

20:30 - 28/03

ASD Licata

4 - 0

Nuova Gioiese

20:30 - 28/03

Portici 1906

1 - 1

Citta Di S. Agata

20:30 - 28/03

Aglianese

1 - 2

Carpi

20:30 - 28/03

US Siracusa

0 - 0

ASD Ragusa Calcio

20:30 - 28/03

Acireale

1 - 0

Vibonese

20:30 - 28/03

Reggina

5 - 1

USD Akragas

20:30 - 28/03

US Albenga

1 - 1

Pinerolo FC

20:30 - 28/03

ASD Alcione

3 - 1

AVC Vogherese

20:30 - 28/03

Asti

2 - 1

Derthona

20:30 - 28/03

Borgosesia

0 - 2

Gozzano

20:30 - 28/03

A.S.D. Bra

1 - 1

Lavagnese

20:30 - 28/03

Fezzanese

3 - 1

Alba(ITA)

20:30 - 28/03

ASD RG Ticino

5 - 2

USD Pont Donnaz

20:30 - 28/03

Arconatese

1 - 3

Virtus Bergamo 1909

20:30 - 28/03

Paganese

2 - 5

FBC Gravina

20:30 - 28/03

ASD Caldiero Terme

2 - 1

Piacenza

20:30 - 28/03

Caravaggio

1 - 1

USD Casatese

20:30 - 28/03

Club Milano

2 - 1

Varesina Calcio

20:30 - 28/03

A.C. Crema 1908

0 - 2

USD Castellanzese

20:30 - 28/03

Desenzano Calvina

2 - 1

Villa Valle

20:30 - 28/03

Legnano

1 - 0

ASD Brusaporto

20:30 - 28/03

Ponte San Pietro

1 - 0

Clivense

20:30 - 28/03

Tritium

0 - 0

US Folgore Caratese

20:30 - 28/03

US Adriese

0 - 0

Cjarlins Muzane

20:30 - 28/03

Bassano

4 - 5

Montecchio Maggiore

20:30 - 28/03

Luparense FC

1 - 2

APDC Chions

20:30 - 28/03

Montebelluna

0 - 0

ASD Rigamonti Castegnato

20:30 - 28/03

ASD Mori S Stefano

1 - 2

US Breno

20:30 - 28/03

Portogruaro

0 - 3

AC Mestre

20:30 - 28/03

Santa Maria

3 - 4

Casarano

20:30 - 28/03

ASD Sancataldese

0 - 0

ASD Canicatti

20:30 - 28/03

Manfredonia

1 - 0

Nardo

20:30 - 28/03

Avezzano

0 - 1

L'Aquila

20:30 - 28/03

Certaldo

1 - 0

ACD SantAngelo

20:30 - 28/03

Forli

1 - 3

Lentigione

20:30 - 28/03

Imolese

2 - 0

ASD Fanfulla

20:30 - 28/03

Mezzolara

0 - 4

Ravenna

20:30 - 28/03

Prato

1 - 0

Sangiuliano City

20:30 - 28/03

Sammaurese

1 - 0

ASD Victor San Marino

20:30 - 28/03

Borgo San Donnino

1 - 0

Pistoiese

20:30 - 28/03

SCD Progresso Calcio

2 - 0

US Corticella

20:30 - 28/03

Gavorrano

1 - 1

Figline

20:30 - 28/03

USD Bitonto

0 - 4

Gelbison

20:30 - 28/03

SC Cenaia

1 - 1

Livorno

20:30 - 28/03

ASD Seravezza Calcio

1 - 4

Sangiovannese

20:30 - 28/03

Tau calcio

4 - 0

ASD Sporting Trestina

20:30 - 28/03

Sansepolcro ASD

0 - 1

Poggibonsi

20:30 - 28/03

Montevarchi

3 - 2

Real Forte Querceta

20:30 - 28/03

Alma Juventus Fano

1 - 1

ASD Atletico Ascoli

20:30 - 28/03

Boreale

2 - 0

COS Sarrabus Ogliastra

20:30 - 28/03

FC Fossombrone 1949

1 - 1

Nuovo Campobasso

20:30 - 28/03

San Marzano Calcio

1 - 0

Ardea

20:30 - 28/03

Romana FC

0 - 2

Nocerina

20:30 - 28/03

USD Latte Dolce

1 - 3

Gladiator

20:30 - 28/03

Cynthiabalonga

2 - 0

Ischia Isolaverde

20:30 - 28/03

Barletta

1 - 2

A.S Andria Bat

20:30 - 28/03

Atletico Uri

0 - 1

Trastevere Calcio

20:30 - 28/03

ASD Anziolavinio

0 - 6

Civita Castellana FC

20:30 - 28/03

Vastogirardi

1 - 0

FC Matese

20:30 - 28/03

Riccione

0 - 1

ASD Termoli Calcio

20:30 - 28/03

Tivoli Calcio

0 - 2

Roma City

20:30 - 28/03

Sora

0 - 1

Vigor Senigallia

20:30 - 28/03

Sambenedettese

1 - 1

Chieti

21:00 - 28/03

ASD Citta Di Varese

2 - 1

Sanremese

21:00 - 28/03

ASD San Luca

0 - 0

Trapani

21:00 - 28/03

Matera

0 - 1

Rotonda

21:00 - 28/03

Gallipoli

2 - 3

Palmese 1914

21:00 - 28/03

Cassino

2 - 3

AS Ostia Mare

21:00 - 28/03

San Nicolo

1 - 2

Real Monterotondo

21:00 - 28/03

San Donato Tavarnelle

0 - 1

US Pianese

21:30 - 28/03

Citta di Fasano

1 - 2

Team Altamura

21:30 - 28/03

Ligorna

2 - 1

Chieri

22:00 - 28/03

SS Angri

0 - 3

ASD Martina Franca

00:00 - 29/03

Grosseto

2 - 2

Ponsacco

02:00 - 29/03

AC Palazzolo (ITL)

1 - 0

Real Calepina FC

20:30 - 29/03

ACD Campodarsego

0 - 1

Clodiense

Cameroon Elite One

Cameroon Elite One

20:00 - 28/03

Stade Renard

1 - 1

Canon Yaounde

20:30 - 28/03

Fauve Azur Elite

2 - 3

Fortuna Mfou

20:40 - 28/03

FC Gazelle

0 - 1

Victoria Utd Limbe

21:20 - 28/03

Les Astres

3 - 0

PWD de Bamenda

22:00 - 28/03

Coton Sport

1 - 0

Colombe Lobo

22:50 - 28/03

Young Sports

3 - 2

Dynamo Douala

22:50 - 28/03

Union Douala

1 - 0

Aigle Royal

23:20 - 28/03

UMS de Loum

0 - 0

APEJES Academy

Uganda Premier League

Uganda Premier League

20:00 - 28/03

Ma Lu

2 - 0

Express FC

22:59 - 28/03

Kampala City Council FC

4 - 1

Busoga United

20:00 - 29/03

Wakiso Giants FC

1 - 0

NEC FC Bugolobi

20:00 - 29/03

Airtel Kitara FC

0 - 0

BUL FC

Albania Division 2

Albania Division 2

20:00 - 28/03

Lushnja KS

4 - 3

FK Vora

VĐQG Zimbabwe

VĐQG Zimbabwe

20:00 - 28/03

Arenel Movers

0 - 0

Herentals FC

20:00 - 28/03

Capps linked

0 - 1

Bikita Minerals FC

20:00 - 28/03

GreenFuel

1 - 1

Tron

20:00 - 28/03

Manica Diamond

0 - 0

Chegutu Pirates

20:00 - 28/03

FC Platinum

2 - 2

Chicken Inn

20:00 - 28/03

ZPC Kariba

0 - 0

Ngezi Platinum

20:00 - 29/03

Highlanders

1 - 0

Simba Bhora

20:00 - 29/03

Hwange Colliery

0 - 2

Bulawayo Chiefs

20:00 - 29/03

Yadah FC

0 - 0

Dynamos FC

Ethiopia Premier League

Ethiopia Premier League

20:00 - 28/03

Mekelakeya

1 - 0

Wolaita Dicha

22:59 - 28/03

Ethiopia Bunna

1 - 1

Fasil Kenema

20:00 - 29/03

Adama City

2 - 1

Kedus Giorgis

Rwanda National League

Rwanda National League

20:00 - 28/03

Gasogi Utd

0 - 1

Etoile de LEst

Italy Campionato Primavera 4

Italy Campionato Primavera 4

20:30 - 28/03

Trento U19

0 - 0

Pontedera U19

17:00 - 29/03

Ancona U21

8 - 0

AZ Picerno ASD U19

20:30 - 29/03

Audace Cerignola U19

1 - 1

Potenza Calcio U19

21:00 - 29/03

Pro Patria U19

0 - 4

Lecco U19

21:00 - 29/03

SS Turris Calcio U19

1 - 1

CartanU19

21:00 - 29/03

ASD Trastevere U19

4 - 1

Follonica Gavorrano U19

Liberia FA Cup

Liberia FA Cup

21:00 - 28/03

Jubilee FC

1 - 1

Paynesville

Uruguay Reserve League

Uruguay Reserve League

21:00 - 28/03

Defensor Sporting (R)

2 - 0

Juventud De Las Piedras (R)

North Macedonia League Women

North Macedonia League Women

21:00 - 28/03

ZFK Recica (w)

1 - 1

ZFK Top Gol (w)

Algeria U21 Cup

Algeria U21 Cup

21:00 - 28/03

JS Saoura U21

0 - 2

CS Constantine U21

04:00 - 29/03

ES Setif U21

1 - 0

ES Ben Aknoun U21

04:00 - 29/03

JS Kabylie U21

0 - 0

USM Alger U21

04:10 - 29/03

MC Oran U21

3 - 1

CR Belouizdad U21

Slovakia 3.Liga

Slovakia 3.Liga

21:00 - 28/03

Lipany

0 - 1

MFK Snina

21:00 - 28/03

MFK Dubnica nad Vahom

3 - 3

OK castkovce

18:00 - 29/03

Raca Bratislava

2 - 0

FK Podkonice

21:00 - 29/03

Malacky

1 - 0

SKF Sered

21:00 - 29/03

MFK Lokomotiva Zvolen

3 - 1

Nove Mesto

VĐQG Uzbekistan

VĐQG Uzbekistan

21:00 - 28/03

Dinamo Samarqand

2 - 1

Metallurg Bekobod

Slovakia 2. Liga

Slovakia 2. Liga

21:00 - 28/03

Povazska Bystrica

1 - 3

Humenne

16:30 - 29/03

Slovan Bratislava B

0 - 0

Tatran Presov

18:00 - 29/03

Slavoj Trebisov

1 - 2

FC Artmedia Petrzalka

Poland Division 4

Poland Division 4

21:30 - 28/03

Gawin Sleza Wroclaw

1 - 1

Lechia Zielona Gora

22:00 - 28/03

Unia Swarzedz

4 - 0

Vineta Wolin

18:00 - 29/03

Jagiellonia Bialystok II

2 - 3

Unia Skierniewice

18:00 - 29/03

Pogon Szczecin II

1 - 4

Stargard Szczecinski

19:00 - 29/03

Gornik II Zabrze

0 - 3

MKS Kluczbork

20:00 - 29/03

Unia Solec Kujawski

1 - 0

Swit Szczecin

 Hạng 2 Croatia

Hạng 2 Croatia

21:30 - 28/03

NK Dugopolje

0 - 0

NK Dubrava Zagreb

21:30 - 28/03

Bijelo Brdo

2 - 1

Radnik Sesvete

19:45 - 29/03

HNK Cibalia

1 - 2

NK Zrinski Jurjevac

Portugal Women Cup

Portugal Women Cup

22:00 - 28/03

Braga (w)

1 - 2

Racing Power (W)

Croatia 3.Division

Croatia 3.Division

22:00 - 28/03

NK Maksimir

0 - 1

HASK Zagreb

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

22:00 - 28/03

Skelleftea FF

6 - 1

IFK Ostersunds

22:59 - 28/03

Kiruna FF

0 - 1

Bergnasets AIK

01:00 - 29/03

Landvetter IS

2 - 3

Vastra Frolunda

01:00 - 29/03

Husqvarna

2 - 2

Qviding FIF

01:15 - 29/03

Vanersborgs IF

0 - 1

IFK Skovde FK

01:30 - 29/03

IK Sleipner

1 - 0

FC Nacka Iliria

19:00 - 29/03

IFK Karlshamn

1 - 2

IFK Hassleholm

19:00 - 29/03

Osterlen FF

1 - 1

Nosaby IF

19:00 - 29/03

Viggbyholms

0 - 3

IFK Osterakers Fk

19:00 - 29/03

Smedby AIS

0 - 0

IF Sylvia

19:00 - 29/03

Enskede IK

0 - 1

Nykopings BIS

20:00 - 29/03

Enkoping

3 - 1

FC Gute

20:00 - 29/03

Laholms FK

5 - 2

Ockero

20:00 - 29/03

BK Astrio

2 - 0

IK Tord

20:00 - 29/03

BK Forward

0 - 1

Grebbestads IF

20:00 - 29/03

IK Gauthiod

1 - 6

Vanersborg FK

20:00 - 29/03

Herrestads AIF

2 - 1

Kumla

20:00 - 29/03

Ahlafors IF

3 - 4

Lidkopings FK

20:00 - 29/03

Sifhalla

0 - 2

Stenungsunds IF

21:00 - 29/03

Tegs SK

1 - 3

IFK Lulea

21:00 - 29/03

Kristianstads FF

0 - 0

Simrishamn

Iceland League Cup B

Iceland League Cup B

22:00 - 28/03

Fjardabyggd Leiknir

1 - 1

KF Fjallabyggdar

Israel C League

Israel C League

22:59 - 28/03

SC Ramla

4 - 1

Hapoel Ironi Gedera

01:30 - 29/03

Hapoel Ironi Karmiel

3 - 0

Shafaram

01:30 - 29/03

B. Yaffo Ortodoxim

1 - 2

AC Hamachtesh

15:00 - 29/03

H. Tirat Karmel

4 - 0

H. Sandala Gilboa

15:45 - 29/03

Bnei Qalansawe

3 - 3

Hapoel Qalansawe

16:00 - 29/03

Beitar Tel Aviv Ramla

1 - 4

Beitar Petah Tikva

16:00 - 29/03

Beitar Ramat Gan

6 - 0

Sporting Club Tel Aviv

17:00 - 29/03

M. Ironi Sderot

0 - 2

MS Jerusalem

18:00 - 29/03

Maccabi Ahi Iksal

2 - 1

Beitar Haifa Yakov

19:00 - 29/03

Hapoel Azor

1 - 0

M. Ironi Amishav

19:30 - 29/03

Maccabi Neve Shaanan Eldad

0 - 1

H. Bnei Musmus

Mali Cup

Mali Cup

22:59 - 28/03

Djoliba

4 - 0

US Bougouni

01:20 - 29/03

Afrique Football Elite

1 - 0

USFAS Bamako

GER D5

GER D5

22:59 - 28/03

SV Atlas Delmenhorst

1 - 0

BSV Rehden

01:00 - 29/03

TSV Neudrossenfeld

2 - 0

SSV Jahn Regensburg II

Division 2 Ba Lan

Division 2 Ba Lan

22:59 - 28/03

Wisla Pulawy

4 - 0

Olimpia Elblag

01:00 - 29/03

GKS Jastrzebie

3 - 1

Kotwica Kolobrzeg

01:30 - 29/03

Stal Stalowa Wola

2 - 1

Sandecja Nowy Sacz

Senegal Premier League

Senegal Premier League

23:30 - 28/03

Dakar Sacre Coeur

0 - 2

Teunhueth FC

23:30 - 28/03

Guediawaye

3 - 1

Mbour

23:30 - 28/03

Linguere

1 - 1

Jamono Fatick

23:30 - 28/03

US Ouakam Dakar

1 - 1

Generation Foot

23:30 - 28/03

SONACOS

0 - 0

ASC Jaraaf

23:30 - 28/03

US Goree

2 - 0

Casamance

Gambia Division 2

Gambia Division 2

23:30 - 28/03

Wagadu FC

0 - 0

Serrekunda Utd

23:30 - 28/03

Latrikunda Utd

2 - 2

Gambia Ports Authority

23:30 - 28/03

BK Milan

2 - 2

RS Tallinding

Finland Championship U20

Finland Championship U20

23:30 - 28/03

VJS Vantaa U20

2 - 3

PPJ U20

Romania Liga 2

Romania Liga 2

00:00 - 29/03

Corvinul Hunedoara

1 - 1

Gloria Buzau

Israel Women 1st National

Israel Women 1st National

00:00 - 29/03

Ramat Hasharon (w)

1 - 1

Hapoel Raanana (w)

01:00 - 29/03

H. Jerusalem (W)

3 - 0

Tel Aviv Uni (w)

01:00 - 29/03

H. Petah Tikva (w)

0 - 6

M. Kiryat Gat (w)

01:30 - 29/03

Bnot Netanya (w)

0 - 2

Maccabi Hadera (w)

2.Liga Thụy Sỹ

2.Liga Thụy Sỹ

00:00 - 29/03

Breitenrain

1 - 1

FC Paradiso

01:30 - 29/03

FC Sion U21

1 - 2

FC Naters

02:00 - 29/03

FC Tuggen

3 - 1

FC Balzers

02:00 - 29/03

YF Juventus Zurich

4 - 0

FC Gossau

02:00 - 29/03

SV Hongg

1 - 0

FC Kosova Zurich

02:00 - 29/03

SV Muttenz

4 - 1

Bassecourt

02:00 - 29/03

FC Thun U21

2 - 1

Muri

02:00 - 29/03

Vevey Sports

3 - 1

Pully Football

02:15 - 29/03

Uzi

1 - 2

FC Linth 04

02:15 - 29/03

Rotkreuz

0 - 0

Koniz

02:15 - 29/03

FC Munsingen

0 - 1

solothurn

02:15 - 29/03

La Sarraz-Eclepens

1 - 1

Echallens

02:15 - 29/03

Grand Saconnex

1 - 0

US Terre Sainte

02:30 - 29/03

La Chaux-de-Fonds

0 - 1

Chenois

02:30 - 29/03

Meyrin

1 - 0

Lausanne SportsU21

Tournoi de Montaigu U16

Tournoi de Montaigu U16

00:30 - 29/03

ArgentinaU16

2 - 3

Bờ Biển Ngà U16

00:30 - 29/03

Pháp U16

6 - 2

Ả rập xê-út U16

00:30 - 29/03

Cộng hòa Séc U16

1 - 2

MexicoU16

00:30 - 29/03

Nhật Bản U16

2 - 1

xứ Wales U16

Champions League Nữ

Champions League Nữ

00:45 - 29/03

Barcelona (w)

3 - 1

SK Brann (W)

03:00 - 29/03

Paris Saint Germain (w)

3 - 0

BK Hacken (W)

Cúp Phần Lan

Cúp Phần Lan

00:45 - 29/03

LehPa Kontiolahti

1 - 3

MP II

01:30 - 29/03

Puiu

2 - 1

Valtti

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

01:00 - 29/03

FSV Fernwald

0 - 1

Eintracht Stadtallendorf

01:00 - 29/03

SV Westfalia Rhynern

1 - 4

1. FC Gievenbeck

01:00 - 29/03

ATSV Mutschelbach

2 - 2

Nottingen

01:00 - 29/03

Niendorfer TSV

1 - 2

TSV Sasel

01:00 - 29/03

TuS Ennepetal

2 - 3

SG Finnentrop/Bamenohl

01:00 - 29/03

TUS Bovinghausen 04

3 - 2

FC Eintracht Rheine

01:00 - 29/03

SV Heimstetten

3 - 2

FC Ismaning

01:00 - 29/03

Eintracht Celle

0 - 4

Kickers Emden

01:00 - 29/03

VfR Wormatia Worms

3 - 1

SpVgg Quierschied

01:00 - 29/03

Lupo-Martini Wolfsburg

3 - 1

FC Schoningen08

01:30 - 29/03

SV Halstenbek Rellin

7 - 0

Duneberg

01:30 - 29/03

Kirchheimer SC

6 - 0

TSV 1860 Munchen (Youth)

01:30 - 29/03

SC Victoria Hamburg

0 - 1

TSV Buchholz 08

01:30 - 29/03

HEBC Hamburg

2 - 0

USC Paloma

01:30 - 29/03

TSV Meerbusch

0 - 1

FC Buderich 02

01:30 - 29/03

Siegen Sportfreunde

2 - 2

SpVgg Erkenschwick

01:30 - 29/03

SV Rugenbergen

2 - 4

FC Suderelbe

01:30 - 29/03

Mulheimer FC 97

3 - 2

SF Baumberg

01:30 - 29/03

Rot-Weiss Walldorf

0 - 0

Bayern Alzenau

01:30 - 29/03

VfB Hilden

1 - 2

SF Hamborn 07

01:30 - 29/03

FC 1906 Erlensee

1 - 4

FC Giessen

01:30 - 29/03

ETB SW Essen

2 - 0

Ratingen SV

01:30 - 29/03

FC Monheim

1 - 2

VfB Solingen 1910

01:30 - 29/03

Aumund-Vegesack

5 - 1

TS Woltmershausen

02:00 - 29/03

ETSV Hamburg

3 - 3

FC Union Tornesch

02:00 - 29/03

Arminia Ludwigshafen

1 - 1

Baumholder

19:00 - 29/03

BTS Neustadt

4 - 2

ESC Geestemunde

BRA CP

BRA CP

01:00 - 29/03

Globo

0 - 4

Baraunas

Brazil women\'s League

Brazil women\'s League

01:00 - 29/03

Botafogo RJ(w)

0 - 0

Real Brasilia FC (w)

01:00 - 29/03

Gremio (w)

1 - 2

Palmeiras SP (w)

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

01:00 - 29/03

VFB Fortuna Chemnitz

0 - 2

SC Rabenstein

01:15 - 29/03

SV Empor Berlin

1 - 2

BFC Preussen

02:00 - 29/03

VSG Altglienicke II

2 - 1

TSV Rudow

17:30 - 29/03

SFC Stern 1900

0 - 4

Berlin Turkspor

18:00 - 29/03

TSV Mariendorf 1897

2 - 2

FSV Spandauer Kickers

18:45 - 29/03

Frohnauer SC

3 - 2

SV Stern Britz

19:00 - 29/03

Blau Weiss Berlin

2 - 1

Reinickendorfer Fuchse

21:00 - 29/03

FC Wilmersdorf

0 - 1

SC Charlottenburg

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

01:00 - 29/03

BSV Halle-Ammendorf

4 - 3

SV Fortuna Magdeburg

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

01:00 - 29/03

Bayern Munchen (Youth)

2 - 0

Schweinfurt 05 FC

01:00 - 29/03

FSV Frankfurt

3 - 1

TuS Koblenz

01:00 - 29/03

SG Barockstadt

2 - 3

TSV Steinbach Haiger

01:00 - 29/03

Astoria Walldorf

2 - 0

FC 08 Hombrug

01:00 - 29/03

Rot-Weiss Erfurt

1 - 1

Greifswalder FC

01:00 - 29/03

FSV luckenwalde

2 - 0

Berliner FC Dynamo

01:30 - 29/03

Rot-Weiss Oberhausen

2 - 2

Duren

01:30 - 29/03

ETSV Weiche Flensburg

2 - 2

SV Drochtersen/Assel

01:30 - 29/03

SC Spelle-Venhaus

0 - 2

Eintracht Norderstedt

19:00 - 29/03

Hertha BSC Youth

1 - 1

Lok. Leipzig

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

01:00 - 29/03

Chilangos FC

0 - 1

Aguacateros CDU

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

01:00 - 29/03

SV Lebring

1 - 4

FC Schladming

01:00 - 29/03

ATSV Wolfsberg

2 - 1

SV Kraig

01:00 - 29/03

Weinland Gamlitz

2 - 3

SV Wildon

01:00 - 29/03

Gleinstatten

2 - 2

TuS Rein

01:00 - 29/03

SV Kematen

2 - 1

SV Telfs

01:09 - 29/03

KAC 1909

1 - 0

SVG Bleiburg

01:30 - 29/03

VST Volkermarkt

3 - 3

SAK Klagenfurt

Brazil Campeonato U20 Women

Brazil Campeonato U20 Women

01:00 - 29/03

Bragantino U20 (W)

0 - 1

America MG U20 (W)

01:00 - 29/03

Ferroviaria SP U20 (W)

4 - 0

Corinthians U20 (W)

01:00 - 29/03

Fortaleza U20 (W)

2 - 1

Minas Brasilia DF U20 (W)

01:00 - 29/03

Atletico Mineiro U20 (W)

4 - 2

Santos FC U20 (W)

Czech Republic 5. Ligy

Czech Republic 5. Ligy

01:00 - 29/03

FK Usti nad Labem B

2 - 1

FK Banik Most B

16:15 - 29/03

FC Kurim

4 - 0

SK Krumvir

16:30 - 29/03

FC Svratka Brno

1 - 1

Bystrc Kninicky

17:00 - 29/03

MS Brno

0 - 1

SK Olympia Rajecko

17:30 - 29/03

FK Bohemia Kaznejov

1 - 1

Horni Briza

19:00 - 29/03

TJ Dolni Datyne

1 - 5

Kravare

21:00 - 29/03

Mutenice

1 - 0

Bosonohy

21:00 - 29/03

TJ Sokol Cernice

2 - 2

SK Rapid Plzen

21:00 - 29/03

TJ Hluboka nad Vltavou

2 - 0

FK Trebetice

VĐQG UAE

VĐQG UAE

01:00 - 29/03

Al Nasr Dubai

1 - 0

Hatta

01:00 - 29/03

Emirates Club

1 - 2

Banni Yas

Germany Landespokal

Germany Landespokal

01:00 - 29/03

SV Meppen

2 - 0

TuS Blau-Weiss Lohne

20:00 - 29/03

SC Vahr Blockdiek

0 - 4

Bremer SV

Schleswig Holstein Liga

Schleswig Holstein Liga

01:00 - 29/03

TSV Bordesholm

0 - 3

SV Eichede

Cup Amateur Áo

Cup Amateur Áo

01:30 - 29/03

SK Cro Vienna

2 - 1

SC Red Star Penzing

U21 Pro League Bỉ

U21 Pro League Bỉ

01:30 - 29/03

RS Waasland Beveren U21

1 - 1

AS Eupen U21

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

01:30 - 29/03

Arbil

0 - 0

Al Karkh

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

01:30 - 29/03

Trindade AC Youth

0 - 2

Goias (Youth)

Argentina Primera C

Argentina Primera C

01:30 - 29/03

Deportivo Muniz

2 - 1

Sportivo Barracas

Hạng Nhất Bahrain

Hạng Nhất Bahrain

01:40 - 29/03

Al-Ittihad(BHR)

3 - 2

Isa Town

01:40 - 29/03

Buri

1 - 0

Al-Tadhmon

01:45 - 29/03

Al-Ittifaq

1 - 2

Um Alhassam

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

01:45 - 29/03

Al-Baten

1 - 1

Hajer

02:00 - 29/03

Al-Ameade

3 - 2

Al-Jndal

02:00 - 29/03

Al-Orubah

1 - 2

Jeddah Club

Ả Rập Xê Út Youth League

Ả Rập Xê Út Youth League

02:00 - 29/03

Al-Shabab (Youth)

3 - 1

Al-Fath (Youth)

02:00 - 29/03

Al Wehda (Youth)

1 - 0

Al Khaleej Youths

Hạng 2 Ả Rập Xê Út

Hạng 2 Ả Rập Xê Út

02:00 - 29/03

Mudhar

1 - 3

Al-Kawkab

VĐQG Bolivia

VĐQG Bolivia

02:00 - 29/03

San Jose de Oruro

1 - 0

Always Ready

07:00 - 29/03

Blooming

1 - 0

Aurora

VĐQG Jordan

VĐQG Jordan

02:30 - 29/03

Moghayer Al Sarhan

1 - 2

Al Aqaba SC

Hạng 3 Ý

Hạng 3 Ý

02:30 - 29/03

Carrarese

1 - 0

Perugia

02:45 - 29/03

Padova

2 - 1

Us Pergolettese

02:45 - 29/03

Fermana

3 - 2

Rimini

02:45 - 29/03

Gubbio

1 - 0

Sassari Torres

02:45 - 29/03

Vis Pesaro

1 - 3

Lucchese

02:45 - 29/03

Catania

2 - 3

Giugliano

Brazil Campeonato Amazonense

Brazil Campeonato Amazonense

02:45 - 29/03

Manaus (AM)

4 - 0

Operario/AM

Switzerland. 2. Liga Interregional

Switzerland. 2. Liga Interregional

02:45 - 29/03

Concordia Lausanne

1 - 1

Ajoie-Monterri

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

02:50 - 29/03

Maynooth Town FC

0 - 3

Crumlin United

VĐQG Peru

VĐQG Peru

03:00 - 29/03

Deportivo Garcilaso

1 - 2

Comerciantes Unidos

08:00 - 29/03

Alianza Lima

3 - 0

Los Chankas

Southern League South Division Anh

Southern League South Division Anh

03:00 - 29/03

Walton Hersham

4 - 4

Harrow Borough

VĐQG Chile

VĐQG Chile

04:00 - 29/03

Audax Italiano

0 - 1

Coquimbo Unido

06:30 - 29/03

O.Higgins

0 - 3

Municipal Iquique

Conmebol-Sudamericano Women U17

Conmebol-Sudamericano Women U17

04:00 - 29/03

Brasil (w) U17

2 - 2

Colombia (W) U17

06:30 - 29/03

Paraguay (W) U17

0 - 1

Ecuador (w) U17

Guatemala Reserve League

Guatemala Reserve League

04:00 - 29/03

CD Achuapa (R)

0 - 2

Xinabajul (R)

04:00 - 29/03

CSD Municipal (R)

1 - 0

Coban Imperial (R)

El Salvador Segunda Division

El Salvador Segunda Division

04:00 - 29/03

CD INCA

2 - 3

CD Racing Junior de Armenia

 Cúp Quốc gia Ma-rốc

Cúp Quốc gia Ma-rốc

05:00 - 29/03

Kawkab de Marrakech

1 - 2

Hassania Agadir

05:00 - 29/03

Maghreb Fez

2 - 2

IR Tanger

Chile Primera D

Chile Primera D

05:00 - 29/03

Fernandez Vial

4 - 0

CD Trasandino de Los Andes

Mauritania Division 1

Mauritania Division 1

05:30 - 29/03

ACS Ksar

1 - 1

ASC Entou

07:30 - 29/03

AS Garde Nationale

1 - 3

King Nouakchott

Brazil Campeonato Amapaense

Brazil Campeonato Amapaense

06:00 - 29/03

Sao Paulo AP

1 - 3

Trem-AP

BRA SPB

BRA SPB

06:00 - 29/03

Remo Belem (PA)

2 - 1

Tuna Luso

The women\'s league of Argentina

The women\'s league of Argentina

06:00 - 29/03

Belgrano (W)

2 - 0

Gimnasia LP (w)

VĐQG Venezuela

VĐQG Venezuela

06:30 - 29/03

Deportivo Tachira

2 - 0

Metropolitanos FC

USA National Premier Soccer League

USA National Premier Soccer League

06:30 - 29/03

Charlotte Independence

2 - 1

Spokane Velocity

Brazil Campeonato Mineiro

Brazil Campeonato Mineiro

06:30 - 29/03

Athletic Club MG

3 - 0

Pouso Alegre

VĐQG Ecuador

VĐQG Ecuador

07:00 - 29/03

LDU Quito

5 - 0

SC Imbabura

Argentine Torneo A

Argentine Torneo A

07:30 - 29/03

San Martin Mendoza

0 - 0

Juventud Unida Univ.

Brazil Campeonato Paulista

Brazil Campeonato Paulista

07:35 - 29/03

Palmeiras

1 - 0

Gremio Novorizontin

Guatemala Segunda Division

Guatemala Segunda Division

08:00 - 29/03

AFF Guatemala

2 - 1

Tigres del Jumay

09:00 - 29/03

CSD Jutiapa

2 - 3

Nueva Santa Rosa CDF

Northern New Zealand League

Northern New Zealand League

09:00 - 29/03

Birkenhead United

3 - 1

West Coast Rangers

09:00 - 29/03

Bay Olympic

2 - 1

East Coast Bays

09:00 - 29/03

Manurewa AFC

1 - 2

Western Springs AFC

09:00 - 29/03

Auckland City

1 - 0

Eastern Suburbs AFC

Mexico Liga MX Nữ

Mexico Liga MX Nữ

10:00 - 29/03

Monterrey (w)

3 - 1

Tijuana (w)

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

11:00 - 29/03

Nepean FC U20

1 - 0

Black Spartans U20

12:30 - 29/03

Northern Tigers U20

4 - 2

Mt Druitt Town U20

13:00 - 29/03

Rydalmere Lions FCU20

3 - 1

Hakoah Sydney U20

13:00 - 29/03

Sydney FC U20

3 - 5

St George City FA U20

Australia New South Wales Super League

Australia New South Wales Super League

13:00 - 29/03

Nepean Football Club

0 - 1

Blacktown Spartans

14:30 - 29/03

Northern Tigers

0 - 4

Mt Druitt Town Rangers

15:00 - 29/03

Rydalmere Lions FC

4 - 5

Hakoah Sydney FC

Central Premier League

Central Premier League

13:00 - 29/03

North Wellington AFC

0 - 2

Waterside Karori

WK League Nữ Hàn Quốc

WK League Nữ Hàn Quốc

14:00 - 29/03

Boeun Sangmu (w)

0 - 0

Hyundai Steel Red Angels (w)

17:00 - 29/03

KSPO FC (w)

1 - 1

Sejong Gumi Sportstoto (w)

17:00 - 29/03

Seoul Amazones (w)

1 - 3

Gyeongju FC (w)

17:00 - 29/03

Suwon FMC (w)

3 - 0

Changnyeong (w)

Trung Quốc Super League Nữ

Trung Quốc Super League Nữ

14:00 - 29/03

ShanXi Oya (w)

0 - 0

Yongchuan Chashan (W)

Youth League Nga

Youth League Nga

15:00 - 29/03

FK Ural Youth

0 - 5

CSKA Moscow (R)

17:00 - 29/03

Dinamo Moscow Youth

0 - 0

Fakel Youth

17:00 - 29/03

FK Nizhny Novgorod Youth

1 - 2

FK Rostov Youth

19:00 - 29/03

Krylya Sovetov Youth

3 - 2

UOR-5 Youth

19:00 - 29/03

Chertanovo Moscow Youth

3 - 1

FK Orenburg Youth

21:00 - 29/03

Konopliev Youth

3 - 2

Strogino Youth

21:00 - 29/03

Spartak Moscow Youth

3 - 1

Lok. Moscow Youth

21:00 - 29/03

PFC Sochi Youth

1 - 0

Rubin Kazan (R)

Premier League Nữ - Australia

Premier League Nữ - Australia

15:30 - 29/03

Box Hill (w)

0 - 1

Preston Lions (w)

Turkey A2 League U19

Turkey A2 League U19

16:00 - 29/03

Genclerbirligi U19

2 - 2

Bodrumspor U19

Czech Group D League

Czech Group D League

16:00 - 29/03

FK Olympie Brezova

3 - 2

SK Hrebec

16:15 - 29/03

Spolana Neratovice

2 - 1

FK Chomutov

16:15 - 29/03

SK Ujezd Praha 4

0 - 4

SK Mondi Steti

16:15 - 29/03

FC Vratimov

2 - 2

MFK Havirov

16:15 - 29/03

Meteor Praha

0 - 1

SK Slany

16:30 - 29/03

TJ Spoje Praha

1 - 2

Velke Hamry

16:30 - 29/03

Dobrovice

1 - 0

FC Zenit Caslav

16:30 - 29/03

Slavicin

1 - 1

SK Batov

17:00 - 29/03

SK Zdirec Nad Doubravou

4 - 2

Velka Bites

20:00 - 29/03

SK Cesky Brod

2 - 2

Tachov

20:00 - 29/03

Marianske Lazne

1 - 2

Slavoj Cesky Krumlov

21:00 - 29/03

SK Lisen B

2 - 0

Velke Mezirici

21:00 - 29/03

FC Prerov

1 - 2

Novy Jicin

21:00 - 29/03

Polna

0 - 1

FK Pelhrimov

Ceska Fotbalova Liga - Séc

Ceska Fotbalova Liga - Séc

16:15 - 29/03

Admira Praha

1 - 2

Loko Vltavin

16:30 - 29/03

FK Kolin

1 - 0

Jablonec B

16:30 - 29/03

Ceske Budejovice B

3 - 1

FK Kraluv Dvur

21:00 - 29/03

Most Mus

0 - 0

Mlada Boleslav B

21:00 - 29/03

Sokol Hostoun

0 - 3

Povltava FA

VĐQG Bangladesh

VĐQG Bangladesh

16:15 - 29/03

Chittagong Abahani

0 - 1

Bangladesh Police

16:15 - 29/03

Mohammedan Dhaka

4 - 0

Fortis Limited

16:15 - 29/03

Sheikh Jamal

1 - 1

Sheikh Russel KC

Ukraine U21 Liga

Ukraine U21 Liga

17:00 - 29/03

FC Mynai U21

2 - 3

PFC Oleksandria U21

17:00 - 29/03

Veres Rivne U21

0 - 1

Kryvbas U21

17:00 - 29/03

Polissya Zhytomyr U21

3 - 1

FC Chernomorets U21

18:00 - 29/03

Obolon Kiev U21

2 - 1

FC Shakhtar Donetsk U21

VĐQG Turkmenistan

VĐQG Turkmenistan

17:00 - 29/03

FC MERW

2 - 1

Kopetdag Asgabat

18:00 - 29/03

Sagadam FK

1 - 0

HTTU Asgabat

Hạng 2 Ukraine

Hạng 2 Ukraine

17:00 - 29/03

FK Yarud Mariupol

1 - 1

Prykarpattya Ivano Frankivsk

17:30 - 29/03

Podillya Khmelnytskyi

3 - 1

Kremin Kremenchuk

18:00 - 29/03

FC Karpaty Lviv

1 - 0

FC Victoria Mykolaivka

18:30 - 29/03

FC Livyi Bereh

3 - 0

Ahrobiznes TSK Romny

Bhutan Thimphu League

Bhutan Thimphu League

17:00 - 29/03

Southern City

4 - 0

Thimphu FC

India I-League 2nd Division

India I-League 2nd Division

17:30 - 29/03

SC Bengaluru

3 - 1

United SC Kolkata

17:30 - 29/03

Kenkre

0 - 2

FC Bengaluru United

Zambia Cup

Zambia Cup

17:30 - 29/03

Nkwazi

0 - 0

Indeni FC

19:50 - 29/03

Power Dynamos

5 - 0

Mwaimwena Strikers

U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha

U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha

17:30 - 29/03

Leixoes U23

2 - 2

Academico Viseu U23

Hạng 2 Armenia

Hạng 2 Armenia

18:00 - 29/03

Nikarm

2 - 4

Ararat Yerevan II

18:00 - 29/03

Gandzasar Kapan

0 - 1

Lernayin Artsakh

Hạng 2 Bồ Đào Nha

Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:00 - 29/03

CF Os Belenenses

3 - 1

Feirense

21:00 - 29/03

Pacos de Ferreira

2 - 0

Oliveirense

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

18:00 - 29/03

SC Farense U19

1 - 3

Vitoria SC Guimaraes U19

Ma Cao Elite League

Ma Cao Elite League

18:00 - 29/03

Gala FC

0 - 2

Macau University

20:15 - 29/03

Windsor Arch Ka I

0 - 3

Hang Sai

Ukraine Division 3

Ukraine Division 3

18:00 - 29/03

FC Chaika kyiv

2 - 2

Zvyahel NV

VĐQG mongolia

VĐQG mongolia

18:15 - 29/03

Bavarians FC

2 - 4

Khovd

Croatia First League Women

Croatia First League Women

19:00 - 29/03

ZNK Hajduk Split (W)

2 - 1

Dinamo Maksimir (w)

VĐQG BULGARIA

VĐQG BULGARIA

19:00 - 29/03

Pirin Blagoevgrad

2 - 1

Etar

Hạng 2 Thụy Điển

Hạng 2 Thụy Điển

19:00 - 29/03

Lunds BK

1 - 0

FC Rosengard

20:00 - 29/03

Vasalunds IF

3 - 1

Karlbergs BK

20:00 - 29/03

Torns IF

1 - 0

Torslanda IK

Estonia Womens Meistri Liiga

Estonia Womens Meistri Liiga

19:00 - 29/03

Saku Sporting (w)

1 - 0

JK Tabasalu (w)

19:00 - 29/03

Viimsi JK (W)

4 - 1

JK Tallinna Kalev (w)

Uganda Cup Women

Uganda Cup Women

19:10 - 29/03

She Corporate (w)

5 - 0

Sacred Heart (W)

VĐQG Li Băng

VĐQG Li Băng

19:15 - 29/03

Tadamon Sour

3 - 0

Trables Sports Club

VĐQG Azerbaijan

VĐQG Azerbaijan

19:30 - 29/03

FK Gilan Gabala

0 - 1

FC Neftci Baku

VĐQG Xứ Wales

VĐQG Xứ Wales

19:30 - 29/03

Connahs Quay

0 - 0

Newtown AFC

19:30 - 29/03

Barry Town

0 - 0

Pen-y-Bont FC

19:30 - 29/03

Colwyn Bay

1 - 2

Aberystwyth Town

19:30 - 29/03

Pontypridd

0 - 1

Haverfordwest FC

VĐQG Estonia

VĐQG Estonia

19:30 - 29/03

FC Kuressaare

3 - 0

JK Tallinna Kalev

VĐQG Serbia

VĐQG Serbia

20:00 - 29/03

Cukaricki Stankom

2 - 0

Novi Pazar

National League North Anh

National League North Anh

20:00 - 29/03

Gloucester City

1 - 1

Brackley Town

Romania - Liga 3 Seria

Romania - Liga 3 Seria

20:00 - 29/03

FC Zalau

0 - 0

Sighetu Marmatiei

20:00 - 29/03

Unirea Bascov

3 - 1

Oltul Curtisoara

20:00 - 29/03

CS Gilortul Targu Carbunesti

2 - 1

Craiova Fc Universitatea B

20:00 - 29/03

CS Dinamo Bucuresti

2 - 0

Dunarea Giurgiu

20:00 - 29/03

CS Avantul Periam

2 - 0

Gloria Lunca Teuz Cermei

20:00 - 29/03

Ghiroda SI Giarmata VII

0 - 0

CNS Cetate Deva

20:00 - 29/03

Gloria Popesti-Leordeni

0 - 2

CS Blejoi

20:00 - 29/03

ACS Sepsi II

0 - 2

AS Viitorul Curita

20:00 - 29/03

ACS Targu Mures 1898

2 - 0

Industria Galda

20:00 - 29/03

CSM Ramnicu Valcea

1 - 1

ACS Vedita Colonesti MS

20:00 - 29/03

CS Sanatatea Cluj

1 - 1

Olimpia Satu Mare

Hạng 2 Moldova

Hạng 2 Moldova

20:00 - 29/03

CF Sparta Selemet

2 - 4

Saxan Ceadir Lunga

20:00 - 29/03

Dinamo-Auto

0 - 3

FC Sheriff B

20:00 - 29/03

Olimp Comrat

4 - 1

Real Succes

20:00 - 29/03

FCM Ungheni

2 - 1

Iskra Stal Ribnita

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

Elitedivisionen Nữ Đan Mạch

20:00 - 29/03

Boldklubben AF 1893 (w)

1 - 0

Aalborg (w)

21:00 - 29/03

HB Koge (w)

1 - 1

Kolding BK (w)

VĐQG Bosnia & Herzegovina

VĐQG Bosnia & Herzegovina

20:00 - 29/03

FK Igman Konjic

2 - 0

FK Sloga Doboj

England U21 Professional Development League 2

England U21 Professional Development League 2

20:00 - 29/03

Burnley U21

1 - 3

Crewe Alexandra U21

20:00 - 29/03

Charlton Athletic U21

1 - 2

Bournemouth U21

Israel Leumit League

Israel Leumit League

20:00 - 29/03

Hapoel Afula

3 - 1

H. Rishon Lezion

20:00 - 29/03

H. Kfar Saba

2 - 2

Sectzya Nes Ziona

20:00 - 29/03

H. Ramat Gan

0 - 0

Ironi Tiberias

20:00 - 29/03

Hapoel Shmona

0 - 2

H. Umm Al Fahm

20:00 - 29/03

H. Natzrat Illit

2 - 2

Bnei Yehuda

Romania Liga 4

Romania Liga 4

20:00 - 29/03

Metaloglobus Bucuresti II

0 - 2

Juventus Bucuresti

Italian Youth League B

Italian Youth League B

20:30 - 29/03

Sha LAN U19

3 - 1

Monopoli Youth

20:30 - 29/03

Spal U19

0 - 1

Vicenza U20

21:00 - 29/03

Brescia U20

0 - 1

AlbinoLeffe Youth

Kosovo Division 1

Kosovo Division 1

21:00 - 29/03

KF Dinamo Ferizaj

1 - 2

FC Suhareka

Wales FAW Championship

Wales FAW Championship

21:00 - 29/03

Baglan Dragons

0 - 0

Llantwit Major

21:00 - 29/03

Carmarthen

3 - 0

Cwmbran Celtic

VĐQG Albania

VĐQG Albania

21:00 - 29/03

Egnatia

1 - 0

KS Perparimi Kukesi

Hạng 2 Slovenia

Hạng 2 Slovenia

21:00 - 29/03

MNK FC Ljubljana

1 - 2

Triglav Gorenjska

VĐQG Latvia

VĐQG Latvia

21:00 - 29/03

Jelgava

0 - 1

Metta/LU Riga

VĐQG Slovenia

VĐQG Slovenia

21:00 - 29/03

NK Rogaska

2 - 0

ASK Bravo Publikum

VĐQG Angola

VĐQG Angola

21:00 - 29/03

Progresso da Lunda Sul

1 - 1

Bravos do Maquis

Hạng 2 Serbia

Hạng 2 Serbia

21:00 - 29/03

Jedinstvo UB

2 - 0

FK Metalac

21:00 - 29/03

FK Radnicki Novi

0 - 1

Sevojno Uzice

Ngoại Hạng Belarus

Ngoại Hạng Belarus

21:00 - 29/03

Dnepr Mogilev

0 - 0

Arsenal Dzyarzhynsk

Botswana Premier League

Botswana Premier League

21:00 - 29/03

Masitaoka FC

0 - 0

Orapa United

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.