Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

07:30 - 28/03

Lanus

2 - 2

Union Santa Fe

VĐQG Indonesia

VĐQG Indonesia

20:30 - 27/03

Arema Malang

0 - 1

Persebaya Surabaya

20:30 - 27/03

Dewa United FC

4 - 1

Persita Tangerang

20:30 - 28/03

Persib Bandung

0 - 0

Bhayangkara Solo FC

20:30 - 28/03

Persik Kediri

5 - 2

Persikabo 1973

Mauritania Division 2

Mauritania Division 2

07:00 - 27/03

C Moulaye MBarek

0 - 2

ASC Police

05:00 - 28/03

AS Armee

1 - 3

FC Brakna

07:00 - 28/03

FC Dar El Barka

2 - 1

FC Amitie 2020

Hạng 2 Ecuador

Hạng 2 Ecuador

07:00 - 27/03

San Antonio(ECU)

1 - 0

Cuniburo FC

03:00 - 28/03

CD Vargas Torres

1 - 1

Club Leones del Norte

03:00 - 28/03

9 de Octubre

0 - 0

Guayaquil City

07:00 - 28/03

CD Independiente Juniors

3 - 2

Gualaceo SC

VĐQG Costa Rica

VĐQG Costa Rica

07:00 - 27/03

Santos De Guapiles

0 - 0

AD Guanacasteca

08:30 - 27/03

Municipal Liberia

0 - 4

Alajuelense

04:00 - 28/03

AD Grecia

0 - 1

Puntarenas

08:00 - 28/03

AD San Carlos

2 - 0

Herediano

09:00 - 28/03

Cartagines Deportiva SA

3 - 4

Deportivo Saprissa

Brazil Campeonato Gaucho

Brazil Campeonato Gaucho

07:00 - 27/03

Gremio (RS)

3 - 2

Caxias RS

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

08:00 - 27/03

Nicaragua

0 - 1

Cuba

08:00 - 27/03

El Salvador

1 - 1

Honduras

08:30 - 27/03

Peru

4 - 1

Dominican Republic

10:00 - 27/03

Argentina

3 - 1

Costa Rica

22:00 - 27/03

Bồ đào nha (w) U16

0 - 4

Thụy điển (w)U16

00:00 - 28/03

Mexico (W) U16

1 - 2

Hà lan (w)U16

00:00 - 28/03

Pháp (w) U16

1 - 3

Nhật bản (w) U16

Hạng 2 Colombia

Hạng 2 Colombia

08:05 - 27/03

Bogota FC

0 - 1

Tigres Zipaquira

Hạng 2 Mexico

Hạng 2 Mexico

08:05 - 27/03

Cancun FC

1 - 1

Club Chivas Tapatio

10:05 - 27/03

Alebrijes

1 - 0

Tepatitlan de Morelos

08:05 - 28/03

Leones Negros

2 - 4

Atletico La Paz

10:05 - 28/03

Correcaminos UAT

0 - 2

Cimarrones Sonora

W-League Úc

W-League Úc

12:00 - 27/03

Canberra United (w)

1 - 0

Sydney FC (w)

15:00 - 28/03

Central Coast (w)

1 - 1

Western United (W)

Japanese WE League

Japanese WE League

12:00 - 27/03

Urawa Red (w)

2 - 0

Albirex Niigata (w)

India R League A Division

India R League A Division

12:00 - 27/03

Jaipur Elite

4 - 0

Zinc Football Academy

17:00 - 27/03

Royal Jaipur

2 - 0

Sunrise FC Rajasthan

Ethiopia Higher League

Ethiopia Higher League

13:00 - 27/03

Mojo Ketema

0 - 1

Siltie Worabe

15:00 - 27/03

Sheger Ketema

0 - 0

Wollo Kombolcha

17:10 - 27/03

Dessie Ketema

1 - 2

Negelle Arsi

20:00 - 27/03

Nib FC

1 - 2

Kolfie Keranio

13:00 - 28/03

Bench Maji Buna FC

4 - 2

Addis Ababa Ketema

15:00 - 28/03

Gamo Chencha

5 - 0

Yeka Sub City FC

17:00 - 28/03

Kafa Bunna

0 - 1

Debre Birhan Ketema

20:00 - 28/03

Woldia SC

2 - 3

Ethio Electric FC

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

15:15 - 27/03

Box Hill United SC

3 - 5

Caroline Springs FC

15:30 - 27/03

Western Eagles

2 - 1

Knox City

16:30 - 27/03

Hume City

7 - 1

Albion Rovers FC

16:30 - 27/03

Strathmore

3 - 2

Gippsland United

15:30 - 28/03

Springvale White Eagles

1 - 4

St Kilda

15:30 - 28/03

Heidelberg United

8 - 0

Sunbury United

15:30 - 28/03

Melbourne Knights

0 - 2

South Melbourne

15:30 - 28/03

Port Melbourne

0 - 0

Oakleigh Cannons

15:45 - 28/03

Langwarrin

3 - 1

Doveton

16:00 - 28/03

Upfield SC

5 - 0

Mill Park

16:00 - 28/03

Preston Lions

2 - 0

Dandenong City SC

16:00 - 28/03

Ballarat Red Devils

4 - 2

Nunawading City

16:00 - 28/03

Sydenham Park

3 - 1

Pascoe Vale SC

16:10 - 28/03

Berwick City

4 - 5

North Sunshine Eagles

16:30 - 28/03

Boroondara Eagles FC

2 - 2

Altona East Phoenix SC

16:30 - 28/03

Eltham Redbacks

4 - 4

Brunswick Juventus

Australia NPL Victoria U23 A

Australia NPL Victoria U23 A

15:30 - 27/03

Kingston City U23

1 - 8

Melbourne City U23

Thailand Division 4

Thailand Division 4

16:00 - 27/03

Sathorn FC

1 - 10

Dome FC

Kenya Super League

Kenya Super League

16:10 - 27/03

Kibera Black Stars

0 - 2

Dimba Patriots FC

Ngoại Hạng Shillong

Ngoại Hạng Shillong

16:20 - 27/03

Ryntih SC

1 - 3

Shillong Lajong B

16:30 - 28/03

Langsning SC

0 - 1

Mawlai SC

India I-League 2nd Division

India I-League 2nd Division

16:30 - 27/03

Sudeva Delhi

0 - 0

Dempo

Giao Hữu

Giao Hữu

16:30 - 27/03

FK Kosmos Dolgoprudny

2 - 1

Baltika-BFU Kaliningrad

19:00 - 27/03

Sivasspor

6 - 1

Tokat Bld Plevnespor

20:30 - 27/03

Stjordals Blink

4 - 0

Brattvag

20:30 - 27/03

Lysekloster

3 - 2

Viking B

21:30 - 27/03

Strindheim IL

3 - 0

Nardo FK

00:00 - 28/03

Madla IL

5 - 3

Sandnes B

06:00 - 28/03

Londrina PR

0 - 3

Corinthians Paulista (SP)

17:30 - 28/03

HJK Helsinki

5 - 1

TPS Turku

18:00 - 28/03

Orn-Horten

4 - 0

Askollen

19:00 - 28/03

Eidsvold Turn

3 - 0

Notodden FK

19:00 - 28/03

Vard Haugesund

3 - 2

Brann 2

20:00 - 28/03

Skeid Oslo

1 - 4

Kjelsas

20:00 - 28/03

Besiktas JK

1 - 1

Karagumruk

20:00 - 28/03

FK Arendal

5 - 1

Mandalskameratene

20:00 - 28/03

Sivasspor

3 - 0

Sivas Dort Eylul Belediyespor

21:15 - 28/03

MP MIKELI

2 - 0

KuPS (Youth)

00:00 - 29/03

Orebro (w)

1 - 0

IFK Norrkoping DFK (w)

FFSA SLR

FFSA SLR

16:45 - 27/03

Adelaide Utd (R)

4 - 1

N.E Metro Stars (R)

14:30 - 28/03

Adelaide Blue Eagles (R)

4 - 3

Adelaide Vipers (R)

14:30 - 28/03

Adelaide Victory (R)

0 - 0

Playford (R)

Romania U19 League

Romania U19 League

17:00 - 27/03

LT Lucian Blaga Reghin U19

6 - 1

Odorheiu Secuiesc U19

Bhutan Thimphu League

Bhutan Thimphu League

17:00 - 27/03

Tsirang FC

0 - 3

Daga United FC

Hungary U19 A League

Hungary U19 A League

17:00 - 27/03

Gyori ETO U19

3 - 2

Illes Akademia Haladas U19

18:00 - 28/03

Debrecin VSC U19

4 - 0

Vasas U19

India Goa Professional League

India Goa Professional League

17:30 - 27/03

Sporting Clube de Goa

0 - 1

Dempo SC

Poland U19 League

Poland U19 League

17:30 - 27/03

GKS Tychy U19

2 - 1

SMS Tychy U19

North Macedonia League Women

North Macedonia League Women

18:00 - 27/03

FK Shkendija (w)

6 - 0

ZFK Prilep (w)

21:00 - 28/03

ZFK Recica (w)

1 - 1

ZFK Top Gol (w)

Spain Youth League

Spain Youth League

18:00 - 27/03

Albacete U19

4 - 2

Ranero U19

18:00 - 27/03

Real Betis U19

0 - 2

Sevilla U19

18:00 - 27/03

Xerez CD U19

4 - 1

Seneca CF U19

18:30 - 27/03

Girona U19

3 - 2

Mercantil U19

19:00 - 27/03

Rayo Majadahonda U19

0 - 0

UD San Sebastian Reyes U19

19:30 - 27/03

Calavera CF U19

2 - 2

Granada U19

19:30 - 27/03

Real Zaragoza U19

7 - 0

CE Constancia U19

22:00 - 27/03

Union Adarve U19

0 - 1

Leganes U19

22:00 - 27/03

Getafe U19

6 - 0

Merida UD U19

22:00 - 27/03

Valladolid U19

2 - 4

Alcobendas CF U19

22:00 - 27/03

UCAM Murcia U19

0 - 1

Kelme CF U19

22:30 - 27/03

Celta Vigo U19

6 - 1

CD Choco U19

22:30 - 27/03

Compostela U19

1 - 2

Real Oviedo U19

22:30 - 27/03

Antiguoko KE U19

2 - 1

CD Alaves U19

22:59 - 27/03

Verina CF U19

2 - 1

ED Val Minor Nigran U19

22:59 - 27/03

UD La Cruz U19

3 - 1

Fuenlabrada U19

22:59 - 27/03

Inter Amistad U19

0 - 2

Real Madrid U19

22:59 - 27/03

Marbella U19

1 - 1

Almeria U19

22:59 - 27/03

Cultural de Durango U19

1 - 1

Santutxu U19

23:30 - 27/03

Coruxo U19

2 - 4

Arosa U19

23:30 - 27/03

Elche U19

0 - 2

Levante U19

23:45 - 27/03

UD Cornella U19

0 - 2

Mallorca U19

00:00 - 28/03

CF Badalona U19

0 - 1

Racing Zaragoza U19

00:00 - 28/03

Real Murcia U19

2 - 1

UD Alzira U19

00:00 - 28/03

Valencia U19

1 - 2

Villarreal U19

00:00 - 28/03

CF Alhendin Balompie U19

1 - 1

Cadiz U19

00:15 - 28/03

EF Gava U19

1 - 1

Sabadell U19

01:30 - 28/03

San Felix CF U19

2 - 1

UD Tomares U19

01:30 - 28/03

UD Logrones U19

4 - 1

CF Gazte Berriak U19

01:45 - 28/03

Cartagena FC U19

4 - 1

CD Roda U19

02:00 - 28/03

Real Sociedad U19

0 - 2

Bilbao U19

02:00 - 28/03

AD San Juan U19

1 - 0

Eibar U19

02:30 - 28/03

EFB Miguelturra U19

1 - 0

Patacona CF U19

04:00 - 28/03

Union Viera CF U19

0 - 1

CD Julio Suarez U19

04:00 - 28/03

CD Marino U19

2 - 2

CF Juventud Laguna U19

17:30 - 28/03

Dep. La Coruna U19

4 - 0

Atletico Perines U19

18:00 - 28/03

SD San Jose U19

0 - 4

CD La Oliva U19

18:00 - 28/03

Alcorcon U19

0 - 2

Rayo Vallecano U19

18:30 - 28/03

Osasuna U19

7 - 0

Arenas Club de Getxo U19

19:00 - 28/03

Sporting Gijon U19

2 - 0

CF Bansander U19

19:00 - 28/03

CD Sobradillo U19

3 - 0

Mensajero U19

22:30 - 28/03

Alboraya U19

1 - 0

Atletico Madrileno U19

Uzbekistan Division 1

Uzbekistan Division 1

18:30 - 27/03

Shurtan Guzor

2 - 0

FK Do stlik Tashkent

18:00 - 28/03

Buxoro FK

0 - 0

Xorazm Urganch

Spanish Ladies Premier League C

Spanish Ladies Premier League C

19:00 - 27/03

Madrid CFF III (W)

1 - 1

Murcia Feminas (w)

Israel Youth League

Israel Youth League

19:00 - 27/03

Maccabi Jaffa U19

6 - 2

Ashdod Rafi Elbaz U19

20:00 - 27/03

M. Ramat Gan U19

1 - 2

Beitar Jerusalem U19

21:00 - 27/03

Hapoel Akko U19

3 - 0

Maccabi Nazareth U19

22:00 - 27/03

H. Ramat Gan U19

0 - 3

Hapoel Petah Jikva Nahum Stelmah U19

01:15 - 28/03

Sectzya Nes Ziona U19

1 - 1

AS Nordia Jerusalem U19

Syria Division 2

Syria Division 2

19:00 - 27/03

Al-Nabek

1 - 3

Al Shouleh

19:00 - 27/03

Al-Majd SC

1 - 0

Al-Shorta SC

Israel C League

Israel C League

19:30 - 27/03

Maccabi Ironi Netivot

4 - 1

H. Segev Shalom

22:59 - 28/03

SC Ramla

4 - 1

Hapoel Ironi Gedera

01:30 - 29/03

Hapoel Ironi Karmiel

3 - 0

Shafaram

01:30 - 29/03

B. Yaffo Ortodoxim

1 - 2

AC Hamachtesh

Poland Cup Women

Poland Cup Women

19:30 - 27/03

Resovia Rzeszow (w)

0 - 3

Slask Wroclaw (w)

22:59 - 27/03

GKS Katowice (w)

2 - 1

GKS Gornik Leczna (w)

Albania Division 2

Albania Division 2

20:00 - 27/03

Apolonia Fier

2 - 1

Tomori berat

20:00 - 27/03

Besa Kavaje

4 - 1

Luzi 2008

20:00 - 27/03

Burreli

1 - 0

KS Bylis

20:00 - 27/03

Kastrioti Kruje

2 - 2

KS Elbasani

20:00 - 27/03

KS Korabi Peshkopi

1 - 1

Flamurtari

20:00 - 28/03

Lushnja KS

4 - 3

FK Vora

Brazil U20 Cup

Brazil U20 Cup

20:00 - 27/03

CR Flamengo (Youth)

3 - 2

Madureira U20

00:50 - 28/03

Fluminense U20

3 - 0

Audax Rio/RJ U20

01:00 - 28/03

Portuguesa RJ U20

1 - 1

Volta Redonda U20

01:00 - 28/03

Nova Iguacu U20

0 - 4

Vasco Gama (Youth)

Bosnia erzegovina 1st League

Bosnia erzegovina 1st League

21:00 - 27/03

BSK Banja Luka

5 - 2

FK Omarska

21:00 - 27/03

Slavija Sarajevo

1 - 1

Rudar Prijedor

21:00 - 27/03

Drina Zvornik

0 - 0

Radnik Bijeljina

21:00 - 27/03

Leotar

2 - 1

Zeljeznicar Banja Luka

01:00 - 28/03

FK Modrica

2 - 0

Romanija Pale

Cameroon Elite One

Cameroon Elite One

21:00 - 27/03

Fovu de Baham

3 - 2

Avion Academy

20:00 - 28/03

Stade Renard

1 - 1

Canon Yaounde

20:30 - 28/03

Fauve Azur Elite

2 - 3

Fortuna Mfou

20:40 - 28/03

FC Gazelle

0 - 1

Victoria Utd Limbe

21:20 - 28/03

Les Astres

3 - 0

PWD de Bamenda

22:00 - 28/03

Coton Sport

1 - 0

Colombe Lobo

22:50 - 28/03

Young Sports

3 - 2

Dynamo Douala

22:50 - 28/03

Union Douala

1 - 0

Aigle Royal

23:20 - 28/03

UMS de Loum

0 - 0

APEJES Academy

Hạng 2 Séc

Hạng 2 Séc

21:00 - 27/03

SK Slovan Varnsdorf

1 - 1

Lisen

Italy Serie D

Italy Serie D

21:30 - 27/03

Orvietana

3 - 0

Ghivizzano

20:00 - 28/03

Cavese

3 - 0

Budoni

20:30 - 28/03

FC Vado

2 - 3

Chisola

20:30 - 28/03

Igea Virtus

3 - 1

Real Casalnuovo

20:30 - 28/03

ASD Licata

4 - 0

Nuova Gioiese

20:30 - 28/03

ASD Sancataldese

0 - 0

ASD Canicatti

20:30 - 28/03

US Siracusa

0 - 0

ASD Ragusa Calcio

20:30 - 28/03

Acireale

1 - 0

Vibonese

20:30 - 28/03

Reggina

5 - 1

USD Akragas

20:30 - 28/03

US Albenga

1 - 1

Pinerolo FC

20:30 - 28/03

ASD Alcione

3 - 1

AVC Vogherese

20:30 - 28/03

Asti

2 - 1

Derthona

20:30 - 28/03

Borgosesia

0 - 2

Gozzano

20:30 - 28/03

A.S.D. Bra

1 - 1

Lavagnese

20:30 - 28/03

Fezzanese

3 - 1

Alba(ITA)

20:30 - 28/03

ASD RG Ticino

5 - 2

USD Pont Donnaz

20:30 - 28/03

Arconatese

1 - 3

Virtus Bergamo 1909

20:30 - 28/03

Paganese

2 - 5

FBC Gravina

20:30 - 28/03

ASD Caldiero Terme

2 - 1

Piacenza

20:30 - 28/03

Caravaggio

1 - 1

USD Casatese

20:30 - 28/03

Club Milano

2 - 1

Varesina Calcio

20:30 - 28/03

A.C. Crema 1908

0 - 2

USD Castellanzese

20:30 - 28/03

Desenzano Calvina

2 - 1

Villa Valle

20:30 - 28/03

Legnano

1 - 0

ASD Brusaporto

20:30 - 28/03

Ponte San Pietro

1 - 0

Clivense

20:30 - 28/03

Tritium

0 - 0

US Folgore Caratese

20:30 - 28/03

US Adriese

0 - 0

Cjarlins Muzane

20:30 - 28/03

Bassano

4 - 5

Montecchio Maggiore

20:30 - 28/03

Luparense FC

1 - 2

APDC Chions

20:30 - 28/03

Montebelluna

0 - 0

ASD Rigamonti Castegnato

20:30 - 28/03

ASD Mori S Stefano

1 - 2

US Breno

20:30 - 28/03

Portogruaro

0 - 3

AC Mestre

20:30 - 28/03

Santa Maria

3 - 4

Casarano

20:30 - 28/03

Portici 1906

1 - 1

Citta Di S. Agata

20:30 - 28/03

Manfredonia

1 - 0

Nardo

20:30 - 28/03

Sansepolcro ASD

0 - 1

Poggibonsi

20:30 - 28/03

Aglianese

1 - 2

Carpi

20:30 - 28/03

Certaldo

1 - 0

ACD SantAngelo

20:30 - 28/03

Forli

1 - 3

Lentigione

20:30 - 28/03

Imolese

2 - 0

ASD Fanfulla

20:30 - 28/03

Mezzolara

0 - 4

Ravenna

20:30 - 28/03

Prato

1 - 0

Sangiuliano City

20:30 - 28/03

Sammaurese

1 - 0

ASD Victor San Marino

20:30 - 28/03

Borgo San Donnino

1 - 0

Pistoiese

20:30 - 28/03

SCD Progresso Calcio

2 - 0

US Corticella

20:30 - 28/03

Gavorrano

1 - 1

Figline

20:30 - 28/03

USD Bitonto

0 - 4

Gelbison

20:30 - 28/03

SC Cenaia

1 - 1

Livorno

20:30 - 28/03

ASD Seravezza Calcio

1 - 4

Sangiovannese

20:30 - 28/03

Tau calcio

4 - 0

ASD Sporting Trestina

20:30 - 28/03

Montevarchi

3 - 2

Real Forte Querceta

20:30 - 28/03

Avezzano

0 - 1

L'Aquila

20:30 - 28/03

Atletico Uri

0 - 1

Trastevere Calcio

20:30 - 28/03

Barletta

1 - 2

A.S Andria Bat

20:30 - 28/03

Alma Juventus Fano

1 - 1

ASD Atletico Ascoli

20:30 - 28/03

Romana FC

0 - 2

Nocerina

20:30 - 28/03

USD Latte Dolce

1 - 3

Gladiator

20:30 - 28/03

Cynthiabalonga

2 - 0

Ischia Isolaverde

20:30 - 28/03

Boreale

2 - 0

COS Sarrabus Ogliastra

20:30 - 28/03

San Marzano Calcio

1 - 0

Ardea

20:30 - 28/03

ASD Anziolavinio

0 - 6

Civita Castellana FC

20:30 - 28/03

Riccione

0 - 1

ASD Termoli Calcio

20:30 - 28/03

Tivoli Calcio

0 - 2

Roma City

20:30 - 28/03

Sora

0 - 1

Vigor Senigallia

20:30 - 28/03

Sambenedettese

1 - 1

Chieti

20:30 - 28/03

FC Fossombrone 1949

1 - 1

Nuovo Campobasso

20:30 - 28/03

Vastogirardi

1 - 0

FC Matese

21:00 - 28/03

Matera

0 - 1

Rotonda

21:00 - 28/03

ASD Citta Di Varese

2 - 1

Sanremese

21:00 - 28/03

ASD San Luca

0 - 0

Trapani

21:00 - 28/03

Cassino

2 - 3

AS Ostia Mare

21:00 - 28/03

Gallipoli

2 - 3

Palmese 1914

21:00 - 28/03

San Nicolo

1 - 2

Real Monterotondo

21:00 - 28/03

San Donato Tavarnelle

0 - 1

US Pianese

21:30 - 28/03

Citta di Fasano

1 - 2

Team Altamura

21:30 - 28/03

Ligorna

2 - 1

Chieri

22:00 - 28/03

SS Angri

0 - 3

ASD Martina Franca

00:00 - 29/03

Grosseto

2 - 2

Ponsacco

02:00 - 29/03

AC Palazzolo (ITL)

1 - 0

Real Calepina FC

Mexico Youth U23

Mexico Youth U23

22:00 - 27/03

Puebla U23

1 - 2

Pachuca U23

Guatemala Reserve League

Guatemala Reserve League

22:00 - 27/03

Antigua GFC Reserves

1 - 2

C.S.D. Comunicaciones Reserve

Nigeria League Women

Nigeria League Women

22:00 - 27/03

Adamawa Queens (W)

2 - 0

Naija Ratels (W)

22:00 - 27/03

Bayelsa Queens FC (W)

3 - 1

Remo Stars (W)

22:00 - 27/03

Nasarawa Amazons (W)

3 - 1

Dannaz FC (W)

Poland Regional Cup

Poland Regional Cup

22:00 - 27/03

KS Cyklon Rogoznik

0 - 6

Ks Unia Dabrowa Gornicza

Slovakia 4. Liga

Slovakia 4. Liga

22:00 - 27/03

PSC Pezinok

0 - 0

SDM Domino Bratislava

 Hạng 2 Croatia

Hạng 2 Croatia

22:30 - 27/03

NK Orijent Rijeka

0 - 0

HNK Vukovar 91

21:30 - 28/03

NK Dugopolje

0 - 0

NK Dubrava Zagreb

21:30 - 28/03

Bijelo Brdo

2 - 1

Radnik Sesvete

Azadegan League

Azadegan League

22:45 - 27/03

Damash Gilan FC

2 - 1

Mes Shahr-e Babak

22:45 - 27/03

Fajr Sepasi

1 - 0

Darya Babol

22:45 - 27/03

Khooshe Talaee

0 - 1

FC Kheybar

22:45 - 27/03

Mes krman

2 - 0

Ario Eslamshahr

22:45 - 27/03

Mes Soongoun Varzaghan

1 - 0

Esteghlal Mollasani

22:45 - 27/03

Naft Gachsaran

2 - 0

Shahin Bandar Anzali

22:45 - 27/03

Naft Masjed Soleyman FC

2 - 1

Shahr Raz FC

22:45 - 27/03

Pars Jonoubi Jam

1 - 2

Chadormalou FC

22:45 - 27/03

Saipa

0 - 1

Shahrdari Astara

Mali League Women

Mali League Women

22:50 - 27/03

AS Saramaya de Kati (W)

0 - 1

AS Real (w)

23:15 - 27/03

USFAS (W)

1 - 1

Amazones C5 (W)

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

22:59 - 27/03

Sevilla C

1 - 1

Conil CF

00:00 - 28/03

CD Naval

1 - 2

CD Tropezon

00:15 - 28/03

Silla CF

3 - 4

Patacona

01:00 - 28/03

CF Platges De Calvia

5 - 1

CF Soller

01:00 - 28/03

CD Lerines

1 - 1

CD Cantolagua

01:30 - 28/03

Anaitasuna

0 - 2

CD Vitoria(SPA)

01:30 - 28/03

Pena Sport

1 - 1

CD Oberena

01:30 - 28/03

AD Almudevar

3 - 1

CA Monzon

01:45 - 28/03

Pamplona

1 - 2

CD Subiza

02:00 - 28/03

CD Derio

1 - 0

Pasaia KE

02:00 - 28/03

Urduliz FT

2 - 1

SD San Ignacio

02:00 - 28/03

UD Arenal

0 - 3

Mallorca B

02:00 - 28/03

Caudal

2 - 2

Barcia

02:30 - 28/03

CD Colindres

2 - 1

UC Cartes

03:00 - 28/03

Anorga

0 - 1

Leioa

03:00 - 28/03

Herbania

0 - 0

UD Gran Tarajal ST

16:30 - 28/03

CD Canillas

1 - 2

Leganes B

17:00 - 28/03

CD Beti Onak

1 - 0

UDC Txantrea KKE

17:00 - 28/03

CF Calamocha

0 - 0

CD Binefar

17:00 - 28/03

SD Huesca II

0 - 0

SD Borja

17:30 - 28/03

Ibiza Islas Pitiusas

3 - 3

Constancia

17:30 - 28/03

UB Conquense

4 - 1

AD San Clemente

17:30 - 28/03

Epila CF

1 - 1

CD Cuarte Industrial

17:30 - 28/03

Alesves

2 - 2

CD Ardoi Draw

17:30 - 28/03

SD Beasain

1 - 1

CD Touring

17:30 - 28/03

UD Collerense

0 - 2

UD Poblense

17:30 - 28/03

Portugalete

3 - 1

CD Padura

17:30 - 28/03

CD Basconia

1 - 1

Cultural de Durango

17:30 - 28/03

Comillas

0 - 2

CD Arnedo

17:30 - 28/03

CF Trival Valderas

0 - 0

Las Rozas

17:45 - 28/03

AD Siete Villas

1 - 1

Solares

18:00 - 28/03

CD Azuqueca

3 - 0

CD Torrijos

18:00 - 28/03

Beti Kozkor KE

1 - 0

Bidzala

18:00 - 28/03

Bell Bridget

1 - 2

SD Ejea

18:00 - 28/03

Cazalegas

2 - 0

La Solana

18:00 - 28/03

CP Villarrobledo

2 - 1

Tomelloso

18:00 - 28/03

Calahorra B

0 - 1

CD Varea

18:00 - 28/03

Quintanar Del Rey

1 - 0

CD Tarancon

18:00 - 28/03

CD Berceo

0 - 2

CD Anguiano

18:00 - 28/03

CDFC La Calzada

0 - 1

UD Logrones B

18:00 - 28/03

Oyonesa Tudelano

7 - 0

CCD Alberite

18:00 - 28/03

CA River Ebro

0 - 1

Haro Deportivo

18:00 - 28/03

CD Tedeon

0 - 0

Rio Sports

18:00 - 28/03

CD Binissalem

1 - 2

Portmany

18:00 - 28/03

CD Cabecense

1 - 0

CD Pozoblanco

18:00 - 28/03

Villarrubia CF

1 - 0

Suokuaili Moss

18:00 - 28/03

CF Pozuelo Alarcon

0 - 1

Torrejon CF

18:00 - 28/03

Atletico Espeleno

1 - 0

La Palma

18:00 - 28/03

Villaralbo CF

1 - 2

Burgos Promesas

18:00 - 28/03

UD Gijon Industrial

0 - 1

Condal CF

18:00 - 28/03

Elche CF Ilicitano

3 - 0

Villarreal C

18:00 - 28/03

Arucas CF

1 - 1

Tenerife B

18:00 - 28/03

Toledo

3 - 2

CS Puertollano

18:00 - 28/03

CD Colonia Moscardo

0 - 3

CU Collado Villalba

18:00 - 28/03

Castuera

3 - 1

CD Calamonte

18:00 - 28/03

AD Cartaya

1 - 0

CD Utrera

18:00 - 28/03

Gran Pena

3 - 3

Atletico Arteixo

18:00 - 28/03

Polvorin

4 - 2

UD Ourense

18:00 - 28/03

Rapido de Bouzas

1 - 2

Viveiro CF

18:00 - 28/03

CD Lealtad

2 - 1

Urraca

18:00 - 28/03

Luarca CF

0 - 3

CD Colunga

18:00 - 28/03

CD Estradense

2 - 1

Pontevedra CF B

18:15 - 28/03

Silva SD

0 - 2

Bergantinos CF

18:30 - 28/03

Huetor Tajar

0 - 0

Poli Almeria

18:30 - 28/03

La Virgen Del Camino

1 - 0

UD Santa Marta

18:30 - 28/03

CLB Arroyo

1 - 1

CF Trujillo

18:30 - 28/03

UC Ceares

0 - 1

L Entregu CF

18:30 - 28/03

CLB Arroyo

1 - 1

CF Trujillo

19:00 - 28/03

UD Tamaraceite

1 - 1

Teror

19:00 - 28/03

Panaderia Pulido

2 - 1

Lanzarote

19:00 - 28/03

CD Santa Ursula

1 - 0

UD Ibarra

19:00 - 28/03

CD La Cuadra

0 - 1

CD Union Sur Yaiza

19:00 - 28/03

Alaves C

0 - 1

SD Deusto

22:00 - 28/03

CE Mercadal

3 - 1

CD Manacor

22:00 - 28/03

Llosetense

0 - 2

UD Alcudia

22:00 - 28/03

Ceuta B

1 - 0

Puente Genil

22:30 - 28/03

Villanueva del Pardillo

0 - 1

CD Galapagar

22:30 - 28/03

Villanueva del Pardillo

0 - 1

CD Galapagar

22:30 - 28/03

Aurrera Ondarroa

0 - 1

CD Lagun Onak

22:30 - 28/03

CD Laguna de Duero

0 - 2

Atletico Astorga

22:30 - 28/03

CD Mirandes B

1 - 0

Ponferradina B

22:30 - 28/03

CD Caspe

4 - 0

CD Carinena

22:30 - 28/03

CD Ebro

3 - 1

CD Utrillas

22:30 - 28/03

Tamar Ritter

2 - 2

Fuentes

22:59 - 28/03

CD Bezana

1 - 2

Samanod

22:59 - 28/03

SP Villafranca

0 - 1

Atletico Pueblonuevo

22:59 - 28/03

Castro

2 - 1

Atletico Albericia

22:59 - 28/03

CD Villacanas

2 - 0

CD Marchamalo

22:59 - 28/03

UD Fraga

4 - 0

CF Illueca

22:59 - 28/03

CA Bembibre

0 - 1

Almazan

22:59 - 28/03

Betanzos CF

1 - 2

Arosa SC

22:59 - 28/03

Paiosaco

0 - 1

Sarriana

22:59 - 28/03

UD Barbadas

2 - 1

CF Alondras

22:59 - 28/03

CSD Arzua

1 - 2

UD Somozas

22:59 - 28/03

CD Diocesano

1 - 0

CD Don Alvaro

22:59 - 28/03

CD Diocesano

1 - 0

CD Don Alvaro

22:59 - 28/03

Castro

2 - 1

Atletico Albericia

23:15 - 28/03

CD Llanes

2 - 1

Real Titanico Laviana

23:15 - 28/03

CD Praviano

1 - 0

CD Tuilla

23:30 - 28/03

Huracan de Balazote

1 - 3

Albacete B

00:00 - 29/03

UE Vilassar de Mar

2 - 1

CF Peralada

02:00 - 29/03

CD Burriana

0 - 0

UD Rayo Ibense

02:00 - 29/03

CA Cirbonero

0 - 0

CD Cortes

02:30 - 29/03

CF Reus Deportiu

1 - 1

LHospitalet

Gambia Division 2

Gambia Division 2

23:30 - 27/03

Medina United FC

2 - 1

Jam City

23:30 - 27/03

Kanifing East FC

0 - 0

Gambian Dutch Lions

23:30 - 28/03

Wagadu FC

0 - 0

Serrekunda Utd

23:30 - 28/03

Latrikunda Utd

2 - 2

Gambia Ports Authority

23:30 - 28/03

BK Milan

2 - 2

RS Tallinding

Finland Championship U20

Finland Championship U20

23:30 - 27/03

MaPs/YJ U20

2 - 3

Ilves U20

23:30 - 28/03

VJS Vantaa U20

2 - 3

PPJ U20

Senegal Premier League

Senegal Premier League

23:30 - 27/03

Diambars

0 - 0

Pikine

23:30 - 28/03

Dakar Sacre Coeur

0 - 2

Teunhueth FC

23:30 - 28/03

Guediawaye

3 - 1

Mbour

23:30 - 28/03

Linguere

1 - 1

Jamono Fatick

23:30 - 28/03

US Ouakam Dakar

1 - 1

Generation Foot

23:30 - 28/03

SONACOS

0 - 0

ASC Jaraaf

23:30 - 28/03

US Goree

2 - 0

Casamance

Senegal Ligue 2

Senegal Ligue 2

23:30 - 27/03

CNEPS Excellence

2 - 0

Amitie FC

23:30 - 27/03

Oslo FA

1 - 1

HLM

Finland Kolmonen Cup

Finland Kolmonen Cup

00:00 - 28/03

Tervarit-j

0 - 1

KePS

Cúp Phần Lan

Cúp Phần Lan

00:00 - 28/03

HAPK

1 - 2

Edustus IPS

00:45 - 29/03

LehPa Kontiolahti

1 - 3

MP II

01:30 - 29/03

Puiu

2 - 1

Valtti

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

00:30 - 28/03

St Pauli II

0 - 0

Phonix Lubeck

00:30 - 28/03

ZFC Meuselwitz

0 - 0

SV Babelsberg 03

01:10 - 28/03

BSG Chemie Leipzig

3 - 0

Energie Cottbus

01:00 - 29/03

Bayern Munchen (Youth)

2 - 0

Schweinfurt 05 FC

01:00 - 29/03

FSV Frankfurt

3 - 1

TuS Koblenz

01:00 - 29/03

SG Barockstadt

2 - 3

TSV Steinbach Haiger

01:00 - 29/03

Astoria Walldorf

2 - 0

FC 08 Hombrug

01:00 - 29/03

Rot-Weiss Erfurt

1 - 1

Greifswalder FC

01:00 - 29/03

FSV luckenwalde

2 - 0

Berliner FC Dynamo

01:30 - 29/03

Rot-Weiss Oberhausen

2 - 2

Duren

01:30 - 29/03

ETSV Weiche Flensburg

2 - 2

SV Drochtersen/Assel

01:30 - 29/03

SC Spelle-Venhaus

0 - 2

Eintracht Norderstedt

Champions League Nữ

Champions League Nữ

00:45 - 28/03

Lyon (w)

4 - 1

Benfica (w)

03:00 - 28/03

Chelsea FC (w)

1 - 1

Ajax Amsterdam (w)

00:45 - 29/03

Barcelona (w)

3 - 1

SK Brann (W)

Brazil women\'s League

Brazil women\'s League

01:00 - 28/03

Kindermann (w)

1 - 3

America Mineiro (w)

01:00 - 29/03

Botafogo RJ(w)

0 - 0

Real Brasilia FC (w)

01:00 - 29/03

Gremio (w)

1 - 2

Palmeiras SP (w)

Brazil Campeonato U20 Women

Brazil Campeonato U20 Women

01:00 - 28/03

Fluminense RJ U20 (W)

2 - 2

Botafogo RJ U20 (W)

01:00 - 28/03

Flamengo U20 (W)

7 - 0

Cefama U20 (W)

01:00 - 29/03

Bragantino U20 (W)

0 - 1

America MG U20 (W)

01:00 - 29/03

Ferroviaria SP U20 (W)

4 - 0

Corinthians U20 (W)

01:00 - 29/03

Fortaleza U20 (W)

2 - 1

Minas Brasilia DF U20 (W)

01:00 - 29/03

Atletico Mineiro U20 (W)

4 - 2

Santos FC U20 (W)

ARG RESL

ARG RESL

01:00 - 28/03

Banfield (R)

0 - 0

Rosario Central (R)

01:00 - 28/03

Tigre (R)

0 - 2

Godoy Cruz (R)

01:00 - 28/03

Dep. Riestra (R)

1 - 2

Gimnasia LP (R)

01:00 - 28/03

CA Independiente (R)

3 - 0

Platense (R)

01:40 - 28/03

Belgrano (R)

1 - 1

Barracas Central (R)

05:00 - 28/03

Atletico Tucuman (R)

1 - 1

San Lorenzo (R)

05:30 - 28/03

Boca Juniors (R)

1 - 1

Union Santa Fe (R)

19:00 - 28/03

Deportivo Liniers (R)

2 - 0

Dep. Merlo (R)

20:20 - 28/03

Dep. Armenio (R)

3 - 1

Canuelas FC (R)

22:59 - 28/03

Sportivo Italiano (R)

0 - 2

Excursionistas (R)

01:00 - 29/03

CS Dock Sud (R)

1 - 0

UAI Urquiza (R)

01:00 - 29/03

Newell\'s (R)

1 - 3

Lanus (R)

01:00 - 29/03

Sarmiento Junin (R)

0 - 2

CA Talleres (R)

01:20 - 29/03

Huracan (R)

1 - 1

Central Cordoba (R)

01:30 - 29/03

Argentino Quilmes (R)

1 - 0

Los Andes (R)

01:30 - 29/03

Comunicaciones U20

6 - 0

Deportivo Laferrere (R)

01:30 - 29/03

CA Colegiales (R)

0 - 1

Villa Dalmine (R)

United Arab Emirates U21

United Arab Emirates U21

01:00 - 28/03

Al Arabi Umm Al Quwain U21

3 - 4

Al Fujairah U21

Cup Amateur Áo

Cup Amateur Áo

01:00 - 28/03

Helfort 15

4 - 2

Sportunion Schonbrunn

01:30 - 29/03

SK Cro Vienna

2 - 1

SC Red Star Penzing

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

01:00 - 28/03

Pforzheim

3 - 0

TSG Backnang

01:30 - 28/03

DJK Adler Union Frintrop

2 - 3

SpVg Schonnebeck

01:30 - 28/03

Sportverein Sonsbeck

1 - 1

VFB Homberg

01:40 - 28/03

FC Eddersheim

2 - 0

FC Hanau 93

02:00 - 28/03

FC Kleve

4 - 1

TVD Velbert

01:00 - 29/03

TUS Bovinghausen 04

3 - 2

FC Eintracht Rheine

01:00 - 29/03

VfR Wormatia Worms

3 - 1

SpVgg Quierschied

01:00 - 29/03

Eintracht Celle

0 - 4

Kickers Emden

01:00 - 29/03

SV Heimstetten

3 - 2

FC Ismaning

01:00 - 29/03

TuS Ennepetal

2 - 3

SG Finnentrop/Bamenohl

01:00 - 29/03

Niendorfer TSV

1 - 2

TSV Sasel

01:00 - 29/03

ATSV Mutschelbach

2 - 2

Nottingen

01:00 - 29/03

SV Westfalia Rhynern

1 - 4

1. FC Gievenbeck

01:00 - 29/03

Lupo-Martini Wolfsburg

3 - 1

FC Schoningen08

01:00 - 29/03

FSV Fernwald

0 - 1

Eintracht Stadtallendorf

01:30 - 29/03

SV Halstenbek Rellin

7 - 0

Duneberg

01:30 - 29/03

Kirchheimer SC

6 - 0

TSV 1860 Munchen (Youth)

01:30 - 29/03

SC Victoria Hamburg

0 - 1

TSV Buchholz 08

01:30 - 29/03

HEBC Hamburg

2 - 0

USC Paloma

01:30 - 29/03

TSV Meerbusch

0 - 1

FC Buderich 02

01:30 - 29/03

Siegen Sportfreunde

2 - 2

SpVgg Erkenschwick

01:30 - 29/03

Aumund-Vegesack

5 - 1

TS Woltmershausen

01:30 - 29/03

Mulheimer FC 97

3 - 2

SF Baumberg

01:30 - 29/03

Rot-Weiss Walldorf

0 - 0

Bayern Alzenau

01:30 - 29/03

VfB Hilden

1 - 2

SF Hamborn 07

01:30 - 29/03

FC 1906 Erlensee

1 - 4

FC Giessen

01:30 - 29/03

SV Rugenbergen

2 - 4

FC Suderelbe

01:30 - 29/03

ETB SW Essen

2 - 0

Ratingen SV

01:30 - 29/03

FC Monheim

1 - 2

VfB Solingen 1910

02:00 - 29/03

ETSV Hamburg

3 - 3

FC Union Tornesch

02:00 - 29/03

Arminia Ludwigshafen

1 - 1

Baumholder

GER D5

GER D5

01:00 - 28/03

Wurzburger FV

1 - 2

ASV Neumarkt

22:59 - 28/03

SV Atlas Delmenhorst

1 - 0

BSV Rehden

01:00 - 29/03

TSV Neudrossenfeld

2 - 0

SSV Jahn Regensburg II

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

01:00 - 28/03

Catuense BA U20

4 - 2

Atletico Alagoinhas U20

01:30 - 29/03

Trindade AC Youth

0 - 2

Goias (Youth)

Bỉ 1st National Nữ

Bỉ 1st National Nữ

01:00 - 28/03

Royal FC Liege (w)

0 - 5

OH Leuven II (w)

01:00 - 28/03

Club Brugge II (W)

4 - 0

FC Alken (W)

02:00 - 28/03

Standard Liege B (w)

1 - 3

Westerlo (W)

Brazil Serie D

Brazil Serie D

01:30 - 28/03

Chapadinha FC

0 - 3

Sampaio Correa

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

01:30 - 28/03

TuRU Dusseldorf

2 - 0

MSV Düsseldorf

01:00 - 29/03

VFB Fortuna Chemnitz

0 - 2

SC Rabenstein

01:15 - 29/03

SV Empor Berlin

1 - 2

BFC Preussen

02:00 - 29/03

VSG Altglienicke II

2 - 1

TSV Rudow

El Salvador Reserves League

El Salvador Reserves League

01:30 - 28/03

CD Luis Angel Firpo (R)

3 - 1

Fuerte San Francisco (R)

01:30 - 28/03

Jocoro FC (R)

0 - 4

CD FAS (R)

01:30 - 28/03

CD Aguila (R)

3 - 0

Once Deportivo U20

Denmark - 4.Liga

Denmark - 4.Liga

01:30 - 28/03

Ringkobing

1 - 1

Vorup FB

18:00 - 28/03

Frederikssund IK

3 - 1

Valle Brooklyn

18:00 - 28/03

Karlslunde IF

3 - 2

Slagelse BI

18:00 - 28/03

Skjold

0 - 3

Glostrup FK

18:00 - 28/03

Ringsted

1 - 2

Ledoje-Smorum Fodbold

19:00 - 28/03

Vinder Vatanspor-VRI

2 - 6

Viby IF

19:00 - 28/03

AC Horsens 2

4 - 1

B 1913 Odense

19:00 - 28/03

Odder IGF

3 - 1

AaB 2

19:00 - 28/03

Greve Fodbold

3 - 0

AB Tarnby

19:00 - 28/03

Hobro IK 2

6 - 2

Varde

19:30 - 28/03

Hedensted

3 - 2

Dalum

20:00 - 28/03

Nr. sundby

4 - 1

Allerod

20:00 - 28/03

B 1909 Odense

0 - 3

OKS

20:00 - 28/03

Bronshoj

2 - 0

Gorslev IF

20:00 - 28/03

Tarnby FF

1 - 0

KFUM Roskilde

Argentina Primera B

Argentina Primera B

01:30 - 28/03

Deportivo Laferrere

1 - 1

Flandria

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

01:30 - 28/03

AI Kahrabaa

1 - 0

Baghdad

01:30 - 29/03

Arbil

0 - 0

Al Karkh

Argentina Primera C

Argentina Primera C

01:30 - 28/03

Central Ballester

0 - 1

Defensores Cambaceres

01:30 - 28/03

General Lamadrid

1 - 0

Club Lujan

01:30 - 28/03

Juventud Unida

0 - 3

Real Pilar

01:30 - 28/03

Puerto Nuevo

0 - 1

Uhl Que Sa

01:30 - 28/03

Victoriano Arenas

0 - 0

Deportivo Espanol

01:35 - 28/03

Leandro N Alem

2 - 1

CA Atlas

01:40 - 28/03

CA Lugano

0 - 1

Deportivo Paraguayo

02:00 - 28/03

Claypole

2 - 2

Argentino Rosario

05:00 - 28/03

CA Central Cordoba

0 - 3

Yupanqui

05:00 - 28/03

Ituzaingo

1 - 4

El Porvenir

05:00 - 28/03

Mercedes

2 - 3

Berazategui

01:30 - 29/03

Deportivo Muniz

2 - 1

Sportivo Barracas

Qatar QFA Cup

Qatar QFA Cup

01:30 - 28/03

Al Shahaniya

1 - 1

Al Bidda SC

Germany Landesliga (cup)

Germany Landesliga (cup)

01:45 - 28/03

ASV Mettmann

0 - 1

DJK Dilkrath

Hạng Nhất Bahrain

Hạng Nhất Bahrain

01:45 - 28/03

Malkia

4 - 0

Qalali

01:45 - 28/03

A'Ali

1 - 0

Bahrain SC

01:45 - 28/03

Al-Budaiya

2 - 2

Etehad Alreef

01:40 - 29/03

Al-Ittihad(BHR)

3 - 2

Isa Town

01:40 - 29/03

Buri

1 - 0

Al-Tadhmon

01:45 - 29/03

Al-Ittifaq

1 - 2

Um Alhassam

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

01:45 - 28/03

Al Najma(KSA)

3 - 1

Al Bukayriyah

01:45 - 29/03

Al-Baten

1 - 1

Hajer

02:00 - 29/03

Al-Ameade

3 - 2

Al-Jndal

02:00 - 29/03

Al-Orubah

1 - 2

Jeddah Club

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

02:00 - 28/03

FC Concordia

1 - 1

FV Preussen Eberswalde

02:00 - 28/03

SV Pars Neu-Isenburg

2 - 3

SG Bornheim

01:00 - 29/03

BSV Halle-Ammendorf

4 - 3

SV Fortuna Magdeburg

France Ligue 5

France Ligue 5

02:00 - 28/03

Thionville FC

3 - 0

FC Metropole Troyenne

02:00 - 28/03

Blagnac

4 - 1

Bayonne

VĐQG Uruguay

VĐQG Uruguay

02:00 - 28/03

Club Atletico Progreso

4 - 2

Rampla Juniors FC

2.Liga Thụy Sỹ

2.Liga Thụy Sỹ

02:00 - 28/03

Freienbach

1 - 1

Grasshoppers U21

02:00 - 28/03

Biel Bienne

4 - 0

Bavois

02:00 - 28/03

Portalban/Gletterens

1 - 1

FC Coffrane

02:15 - 28/03

Langenthal

1 - 2

FC Dietikon

00:00 - 29/03

Breitenrain

1 - 1

FC Paradiso

01:30 - 29/03

FC Sion U21

1 - 2

FC Naters

02:00 - 29/03

Vevey Sports

3 - 1

Pully Football

02:00 - 29/03

FC Thun U21

2 - 1

Muri

02:00 - 29/03

SV Muttenz

4 - 1

Bassecourt

02:00 - 29/03

SV Hongg

1 - 0

FC Kosova Zurich

02:00 - 29/03

YF Juventus Zurich

4 - 0

FC Gossau

02:00 - 29/03

FC Tuggen

3 - 1

FC Balzers

02:15 - 29/03

Uzi

1 - 2

FC Linth 04

02:15 - 29/03

Rotkreuz

0 - 0

Koniz

02:15 - 29/03

FC Munsingen

0 - 1

solothurn

02:15 - 29/03

La Sarraz-Eclepens

1 - 1

Echallens

02:15 - 29/03

Grand Saconnex

1 - 0

US Terre Sainte

02:30 - 29/03

La Chaux-de-Fonds

0 - 1

Chenois

02:30 - 29/03

Meyrin

1 - 0

Lausanne SportsU21

Spanish Segunda Division B

Spanish Segunda Division B

02:00 - 28/03

G. Segoviana

2 - 0

CD Guadalajara

Bỉ National Division 1

Bỉ National Division 1

02:00 - 28/03

Sint-Eloois-Winkel

1 - 1

Thes Sport

Brazil Campeonato Sergipano A2

Brazil Campeonato Sergipano A2

02:00 - 28/03

Itapipoca CE

3 - 2

Pacajus

06:00 - 28/03

CEFAT Tirol

4 - 1

Maranguape CE

06:00 - 28/03

Tiradentesce

1 - 3

Icasa CE

Switzerland. 2. Liga Interregional

Switzerland. 2. Liga Interregional

02:15 - 28/03

FC Martigny Sports

2 - 1

Le Paquier

02:30 - 28/03

Olympique de Geneve FC

2 - 2

Signal

02:45 - 29/03

Concordia Lausanne

1 - 1

Ajoie-Monterri

Cúp Liên đoàn Iceland

Cúp Liên đoàn Iceland

02:15 - 28/03

Breidablik

4 - 1

Akranes

Wales FAW Championship

Wales FAW Championship

02:30 - 28/03

Briton Ferry

1 - 0

Taffs Well

Chile Primera Division Women

Chile Primera Division Women

02:30 - 28/03

Everton de Vina (W)

0 - 4

Colo Colo (w)

Brazil Campeonato Rondoniense

Brazil Campeonato Rondoniense

02:30 - 28/03

Porto Velho/RO

4 - 2

Vilhena RO

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

02:30 - 28/03

Kilbarrack United

2 - 1

Bangor Celtic

02:30 - 28/03

Home Farm FC

1 - 0

St Francis FC

02:45 - 28/03

Malahide United

1 - 2

Tolka Rovers

Wales Premier League Women

Wales Premier League Women

02:30 - 28/03

Cardiff Metropolitan (w)

2 - 0

Barry Town (W)

02:45 - 28/03

Cardiff (w)

4 - 0

Swansea City (w)

02:45 - 28/03

Aberystwyth (w)

0 - 2

Wrexham (W)

02:45 - 28/03

The New Saints (W)

4 - 0

Pontypridd Town (w)

ENG SD1

ENG SD1

02:45 - 28/03

Tavistock AFC

3 - 3

Larkhall Athletic

England Northern League Division One

England Northern League Division One

02:45 - 28/03

Cleethorpes Town

2 - 0

Carlton Town

English Women Conference North

English Women Conference North

02:45 - 28/03

Huddersfield (w)

0 - 0

Halifax Town (W)

Scotland Highland League

Scotland Highland League

03:00 - 28/03

Buckie Thistle FC

2 - 1

Brechin City

Honduras Reserve League

Honduras Reserve League

03:00 - 28/03

CD Real Sociedad Res.

1 - 3

Olancho FC (R)

04:00 - 28/03

CD Vida (R)

1 - 2

Lobos UPNFM Reserves

04:00 - 28/03

Genesis de Comayagua

0 - 4

CD Victoria Res.

04:00 - 28/03

Motagua Reserves

4 - 1

Real Espana Reserves

04:30 - 28/03

CD Marathon Res

0 - 3

CD Olimpia Reservas

Trinidad and Tobago Pro League

Trinidad and Tobago Pro League

03:00 - 28/03

Club Sando

2 - 1

Prison Service FC

05:00 - 28/03

La Horquetta Rangers FC

4 - 4

Central FC

05:00 - 28/03

Point Fortin FC

2 - 3

Trinidad Tobago Police FC

05:00 - 28/03

AC Port Of Spain

2 - 1

Cunupia FC

07:10 - 28/03

Caledonia AIA

1 - 1

National Defense Forces

NIFL Championship Bắc Ireland

NIFL Championship Bắc Ireland

03:00 - 28/03

Bangor FC

0 - 1

Institute FC

Argentina Cup

Argentina Cup

03:45 - 28/03

Ind. Rivadavia

1 - 0

Argentino de Quilmes

Guatemala D2

Guatemala D2

04:00 - 28/03

Santa Lucia Cotzumalguapa

1 - 0

Democracia FC

04:00 - 28/03

CSD Solola

3 - 3

Suchitepequez

04:00 - 28/03

Universidad de San Carlos

4 - 0

Fraijanes FC

04:00 - 28/03

Club Aurora

2 - 1

Sacachispas GT

04:40 - 28/03

Cuilapa FC

1 - 0

Juventud Pinulteca FC

07:00 - 28/03

Deportivo Mictlan

0 - 1

San Benito FC

09:00 - 28/03

Marquense

2 - 2

Nueva Concepcion

09:00 - 28/03

Quiche FC

1 - 2

Juventud Copalera

VĐQG Guatemala

VĐQG Guatemala

04:00 - 28/03

CD Achuapa

2 - 0

Deportivo Xinabajul

09:00 - 28/03

Antigua GFC

3 - 0

C.S.D. Comunicaciones

00:00 - 29/03

CD Zacapa

1 - 1

Xelaju MC

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

04:00 - 28/03

Atletico Bucaramanga

1 - 0

Aguilas Doradas

06:10 - 28/03

Atletico Nacional

2 - 0

Jaguares de Cordoba

08:20 - 28/03

Millonarios

3 - 1

Independiente Santa Fe

VĐQG El Salvador

VĐQG El Salvador

04:10 - 28/03

Jocoro FC

1 - 3

CD FAS

04:30 - 28/03

Aguila

3 - 1

Once Deportivo FC

04:30 - 28/03

Luis Angel Firpo

1 - 0

Fuerte San Francisco

04:30 - 28/03

CD Platense

1 - 1

Municipal Limeno

07:30 - 28/03

Santa Tecla

3 - 1

CD Dragon

08:30 - 28/03

A.D. Isidro Metapan

0 - 3

Alianza San Salvador

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

05:00 - 28/03

Tacuary

1 - 1

Sportivo Ameliano

07:30 - 28/03

Sportivo Trinidense

0 - 1

Sportivo Luqueno

 Cúp Quốc gia Ma-rốc

Cúp Quốc gia Ma-rốc

05:00 - 28/03

Stade Marocain

0 - 4

Moghreb Tetouan

05:00 - 28/03

Fath Casablanca

2 - 0

Wydad Fes

05:00 - 28/03

MCO Oujda

1 - 1

KAC de Kenitra

05:00 - 28/03

Amal Tiznit

1 - 0

Adrar Union Athletique Souss

Brazil Campeonato Paulista A2

Brazil Campeonato Paulista A2

05:00 - 28/03

Ferroviaria SP

0 - 0

Juventus SP

05:30 - 28/03

Sao Bento

1 - 2

Noroeste

06:00 - 28/03

Esporte Clube Sao Jose

1 - 2

AE Velo Clube SP

06:00 - 28/03

XV de Piracicaba

1 - 1

AA Portuguesa

BRA CGD

BRA CGD

05:30 - 28/03

Vila Nova

3 - 0

Aparecidense GO

Brazil Campeonato Carioca

Brazil Campeonato Carioca

05:30 - 28/03

Boavista S.C.

0 - 4

Botafogo RJ

Brazil Copa Verde

Brazil Copa Verde

06:00 - 28/03

Cuiaba

4 - 1

Brasiliense

Costa Rica Primera Division Women

Costa Rica Primera Division Women

06:00 - 28/03

Sporting FC (W)

4 - 3

Saprissa (w)

08:00 - 28/03

Municipal Pococi (w)

1 - 0

Dimas Escazu (w)

BRA SPB

BRA SPB

06:00 - 28/03

Ag. Maraba

1 - 1

SC Paysandu Para

Brazil Campeonato Amapaense

Brazil Campeonato Amapaense

06:00 - 28/03

Santos AP

1 - 3

Santos Macapa

Bra CaP

Bra CaP

06:00 - 28/03

Atletico Paranaense

1 - 0

Operario Ferroviario PR

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

06:30 - 28/03

New York City Team B

1 - 1

Chattanooga

08:00 - 28/03

Real Monarchs

2 - 1

MINNESOTA United B

Brazil Campeonato Paulista

Brazil Campeonato Paulista

06:30 - 28/03

Santos

3 - 1

Bragantino

Brazil Copa do Nordeste

Brazil Copa do Nordeste

07:30 - 28/03

America FC Natal RN

1 - 0

Nautico (PE)

07:30 - 28/03

Botafogo PB

4 - 0

Bahia

07:30 - 28/03

Ceara

2 - 1

Itabaiana(SE)

07:30 - 28/03

CRB AL

2 - 0

Altos/PI

07:30 - 28/03

Maranhao

3 - 2

Fortaleza

07:30 - 28/03

River PI

0 - 1

ABC RN

07:30 - 28/03

Sport Recife

3 - 0

Juazeirense

07:30 - 28/03

Vitoria BA

3 - 0

Treze FC

Saint Kitts   Nevis Premier League

Saint Kitts Nevis Premier League

07:40 - 28/03

Old Road Jets

1 - 1

SLH St Pauls Utd

Honduras Liga de Ascenso

Honduras Liga de Ascenso

08:00 - 28/03

Honduras Progreso

3 - 1

Yoro FC

New Zealand South Premier League

New Zealand South Premier League

13:15 - 28/03

Ferrymead Bays

1 - 0

Joseph Kanter Gabriel di Univis

13:30 - 28/03

Christchurch United

3 - 0

Nomads

NPL South Australian Úc

NPL South Australian Úc

16:00 - 28/03

Adelaide Raiders SC

2 - 0

Adelaide City FC

16:00 - 28/03

Adelaide United FC (Youth)

0 - 4

Metrostars SC

South Australian Premier League

South Australian Premier League

16:00 - 28/03

Cumberland United FC

4 - 0

West Adelaide SC

16:45 - 28/03

Adelaide Blue Eagles

3 - 0

Adelaide Vipers

16:45 - 28/03

Adelaide Victory

1 - 2

Playford City Patriots

Hạng Nhì Việt Nam

Hạng Nhì Việt Nam

16:00 - 28/03

Kon Tum

0 - 1

Da Nang II

Australia Northern NSW Division 1

Australia Northern NSW Division 1

16:15 - 28/03

West Wallsend SC

2 - 2

Toronto Awaba

U19 League Cộng hòa Séc

U19 League Cộng hòa Séc

17:00 - 28/03

Mlada Boleslav U19

3 - 0

Ceske Budejovice U19

19:00 - 28/03

Brno U19

1 - 3

Pardubice U19

Hungary U19 2nd Division

Hungary U19 2nd Division

17:00 - 28/03

BVSC Zuglo U19

2 - 4

Kecskemeti TE U19

Hạng Nhất Ấn Độ

Hạng Nhất Ấn Độ

17:00 - 28/03

Delhi FC

3 - 1

Shillong Lajong FC

21:30 - 28/03

Aizawl FC

4 - 0

Churchill Brothers

Vô địch Trẻ Central Ba Lan

Vô địch Trẻ Central Ba Lan

17:00 - 28/03

Rakow Czestochowa (Youth)

0 - 0

Jagiellonia Bialystok (Youth)

18:00 - 28/03

Lech Poznan (Youth)

3 - 1

Zaglebie Lubin (Youth)

18:00 - 28/03

Sandecja Youth

0 - 3

Pogon Szczecin(Youth)

20:00 - 28/03

Wisla Krakow (Youth)

1 - 2

Legia Warszawa (Youth)

21:00 - 28/03

Polonia Warszawa (Youth)

3 - 2

Warta Poznan Youth

 Vysshaya Liga Belarus Nữ

Vysshaya Liga Belarus Nữ

18:00 - 28/03

Smorgon (W)

0 - 14

FK Minsk (w)

19:00 - 28/03

Lokomotiv Vitebsk (w)

1 - 4

Dinamo-BGUFK Minsk (w)

20:00 - 28/03

Bobruichanka Bobruisk (w)

1 - 1

ABFF U19 (w)

Azerbaijan Division 2

Azerbaijan Division 2

18:00 - 28/03

Karvan Evlakh

0 - 0

Difai Agsu FK

18:00 - 28/03

Qaradag Lokbatan

3 - 0

Irəvan FK

19:00 - 28/03

Araz Saatli

4 - 0

E Nel G Tick

WAUS WD1

WAUS WD1

18:00 - 28/03

Murdoch University (w)

1 - 7

Balcatta (w)

NPL Western Australia Úc

NPL Western Australia Úc

18:00 - 28/03

Perth SC

6 - 0

Inglewood United

SVK U19 A

SVK U19 A

18:00 - 28/03

FK Senica U19

3 - 0

Spartak Banovce Nad Bebravou U19

Iceland Women League Cup

Iceland Women League Cup

19:00 - 28/03

Fjardab Hottur Leiknir (w)

2 - 1

HK Kopavogur (w)

20:00 - 28/03

Haukar (W)

4 - 2

Fjolnir (W)

Israel B League

Israel B League

19:00 - 28/03

Maccabi Shaarayim

1 - 2

Holon Yermiyahu

20:00 - 28/03

H. Migdal HaEmek

1 - 0

Tzeirey Kafr Kana

22:59 - 28/03

Hapoel Kfar Shalem

4 - 4

Shimshon Tel Aviv

23:15 - 28/03

Kiryat Yam SC

3 - 1

Hapoel Bueine

01:30 - 29/03

S. Kafr Qasim

2 - 3

AS Ashdod

02:00 - 29/03

H. Al Gharbiyee

2 - 2

Tseirey Taybe

Hạng 2 Đan Mạch

Hạng 2 Đan Mạch

19:00 - 28/03

Fremad Amager

1 - 3

Middelfart G og

19:00 - 28/03

HIK Hellerup

4 - 2

FA 2000

20:00 - 28/03

Aarhus Fremad

0 - 1

Skive IK

20:00 - 28/03

Esbjerg

4 - 2

Roskilde

21:00 - 28/03

AB Copenhagen

2 - 3

Nykobing FC

21:00 - 28/03

Thisted FC

0 - 1

Brabrand

Đan Mạch Division 3A

Đan Mạch Division 3A

19:00 - 28/03

BK Avarta

0 - 1

Rishoj

19:00 - 28/03

Holbaek

1 - 0

IF Lyseng

19:00 - 28/03

Holstebro BK

1 - 0

Naesby

19:10 - 28/03

Vegar

0 - 0

Vanlose

20:00 - 28/03

SfB Oure

0 - 0

VSK Arhus

20:00 - 28/03

Young Boys FD

1 - 1

BK Frem

Cameroon Elite two

Cameroon Elite two

19:30 - 28/03

Isohsa Limbe

2 - 0

Renaissance FC

20:20 - 28/03

Foncha ST

0 - 0

Rangers Bafut

21:00 - 28/03

Bafmeng United

0 - 2

Panthere Sportive du Nde

21:30 - 28/03

AS Fap

0 - 0

Yaounde FC II

22:20 - 28/03

Leopard de Douala

1 - 3

Unisport Bafang

22:59 - 28/03

Djiko FC de Bandjoun

0 - 0

Racing de Bafoussam

Kyrgyzstan Top Liga

Kyrgyzstan Top Liga

19:30 - 28/03

Muras United FC

1 - 3

Neftchi Kochkor-Ata

Uganda Premier League

Uganda Premier League

20:00 - 28/03

Ma Lu

2 - 0

Express FC

22:59 - 28/03

Kampala City Council FC

4 - 1

Busoga United

VĐQG Zimbabwe

VĐQG Zimbabwe

20:00 - 28/03

Arenel Movers

0 - 0

Herentals FC

20:00 - 28/03

Capps linked

0 - 1

Bikita Minerals FC

20:00 - 28/03

GreenFuel

1 - 1

Tron

20:00 - 28/03

Manica Diamond

0 - 0

Chegutu Pirates

20:00 - 28/03

FC Platinum

2 - 2

Chicken Inn

20:00 - 28/03

ZPC Kariba

0 - 0

Ngezi Platinum

Ethiopia Premier League

Ethiopia Premier League

20:00 - 28/03

Mekelakeya

1 - 0

Wolaita Dicha

22:59 - 28/03

Ethiopia Bunna

1 - 1

Fasil Kenema

Rwanda National League

Rwanda National League

20:00 - 28/03

Gasogi Utd

0 - 1

Etoile de LEst

Italy Campionato Primavera 4

Italy Campionato Primavera 4

20:30 - 28/03

Trento U19

0 - 0

Pontedera U19

Liberia FA Cup

Liberia FA Cup

21:00 - 28/03

Jubilee FC

1 - 1

Paynesville

Uruguay Reserve League

Uruguay Reserve League

21:00 - 28/03

Defensor Sporting (R)

2 - 0

Juventud De Las Piedras (R)

Algeria U21 Cup

Algeria U21 Cup

21:00 - 28/03

JS Saoura U21

0 - 2

CS Constantine U21

Slovakia 3.Liga

Slovakia 3.Liga

21:00 - 28/03

Lipany

0 - 1

MFK Snina

21:00 - 28/03

MFK Dubnica nad Vahom

3 - 3

OK castkovce

VĐQG Uzbekistan

VĐQG Uzbekistan

21:00 - 28/03

Dinamo Samarqand

2 - 1

Metallurg Bekobod

Slovakia 2. Liga

Slovakia 2. Liga

21:00 - 28/03

Povazska Bystrica

1 - 3

Humenne

Poland Division 4

Poland Division 4

21:30 - 28/03

Gawin Sleza Wroclaw

1 - 1

Lechia Zielona Gora

22:00 - 28/03

Unia Swarzedz

4 - 0

Vineta Wolin

Portugal Women Cup

Portugal Women Cup

22:00 - 28/03

Braga (w)

1 - 2

Racing Power (W)

Croatia 3.Division

Croatia 3.Division

22:00 - 28/03

NK Maksimir

0 - 1

HASK Zagreb

Sweden Div 3 Mellersta

Sweden Div 3 Mellersta

22:00 - 28/03

Skelleftea FF

6 - 1

IFK Ostersunds

22:59 - 28/03

Kiruna FF

0 - 1

Bergnasets AIK

01:00 - 29/03

Landvetter IS

2 - 3

Vastra Frolunda

01:00 - 29/03

Husqvarna

2 - 2

Qviding FIF

01:15 - 29/03

Vanersborgs IF

0 - 1

IFK Skovde FK

01:30 - 29/03

IK Sleipner

1 - 0

FC Nacka Iliria

Iceland League Cup B

Iceland League Cup B

22:00 - 28/03

Fjardabyggd Leiknir

1 - 1

KF Fjallabyggdar

Mali Cup

Mali Cup

22:59 - 28/03

Djoliba

4 - 0

US Bougouni

01:20 - 29/03

Afrique Football Elite

1 - 0

USFAS Bamako

Division 2 Ba Lan

Division 2 Ba Lan

22:59 - 28/03

Wisla Pulawy

4 - 0

Olimpia Elblag

01:00 - 29/03

GKS Jastrzebie

3 - 1

Kotwica Kolobrzeg

01:30 - 29/03

Stal Stalowa Wola

2 - 1

Sandecja Nowy Sacz

Romania Liga 2

Romania Liga 2

00:00 - 29/03

Corvinul Hunedoara

1 - 1

Gloria Buzau

Israel Women 1st National

Israel Women 1st National

00:00 - 29/03

Ramat Hasharon (w)

1 - 1

Hapoel Raanana (w)

01:00 - 29/03

H. Jerusalem (W)

3 - 0

Tel Aviv Uni (w)

01:00 - 29/03

H. Petah Tikva (w)

0 - 6

M. Kiryat Gat (w)

01:30 - 29/03

Bnot Netanya (w)

0 - 2

Maccabi Hadera (w)

Tournoi de Montaigu U16

Tournoi de Montaigu U16

00:30 - 29/03

ArgentinaU16

2 - 3

Bờ Biển Ngà U16

00:30 - 29/03

Pháp U16

6 - 2

Ả rập xê-út U16

00:30 - 29/03

Cộng hòa Séc U16

1 - 2

MexicoU16

00:30 - 29/03

Nhật Bản U16

2 - 1

xứ Wales U16

BRA CP

BRA CP

01:00 - 29/03

Globo

0 - 4

Baraunas

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

01:00 - 29/03

Chilangos FC

0 - 1

Aguacateros CDU

Hạng 4 Áo

Hạng 4 Áo

01:00 - 29/03

SV Lebring

1 - 4

FC Schladming

01:00 - 29/03

ATSV Wolfsberg

2 - 1

SV Kraig

01:00 - 29/03

Weinland Gamlitz

2 - 3

SV Wildon

01:00 - 29/03

Gleinstatten

2 - 2

TuS Rein

01:00 - 29/03

SV Kematen

2 - 1

SV Telfs

01:09 - 29/03

KAC 1909

1 - 0

SVG Bleiburg

01:30 - 29/03

VST Volkermarkt

3 - 3

SAK Klagenfurt

Czech Republic 5. Ligy

Czech Republic 5. Ligy

01:00 - 29/03

FK Usti nad Labem B

2 - 1

FK Banik Most B

VĐQG UAE

VĐQG UAE

01:00 - 29/03

Al Nasr Dubai

1 - 0

Hatta

01:00 - 29/03

Emirates Club

1 - 2

Banni Yas

Germany Landespokal

Germany Landespokal

01:00 - 29/03

SV Meppen

2 - 0

TuS Blau-Weiss Lohne

Schleswig Holstein Liga

Schleswig Holstein Liga

01:00 - 29/03

TSV Bordesholm

0 - 3

SV Eichede

U21 Pro League Bỉ

U21 Pro League Bỉ

01:30 - 29/03

RS Waasland Beveren U21

1 - 1

AS Eupen U21

Ả Rập Xê Út Youth League

Ả Rập Xê Út Youth League

02:00 - 29/03

Al-Shabab (Youth)

3 - 1

Al-Fath (Youth)

02:00 - 29/03

Al Wehda (Youth)

1 - 0

Al Khaleej Youths

Hạng 2 Ả Rập Xê Út

Hạng 2 Ả Rập Xê Út

02:00 - 29/03

Mudhar

1 - 3

Al-Kawkab

VĐQG Bolivia

VĐQG Bolivia

02:00 - 29/03

San Jose de Oruro

1 - 0

Always Ready

VĐQG Jordan

VĐQG Jordan

02:30 - 29/03

Moghayer Al Sarhan

1 - 2

Al Aqaba SC

Hạng 3 Ý

Hạng 3 Ý

02:30 - 29/03

Carrarese

1 - 0

Perugia

02:45 - 29/03

Padova

2 - 1

Us Pergolettese

Brazil Campeonato Amazonense

Brazil Campeonato Amazonense

02:45 - 29/03

Manaus (AM)

4 - 0

Operario/AM

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.