Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

VĐQG Indonesia

VĐQG Indonesia

20:30 - 27/03

Arema Malang

0 - 1

Persebaya Surabaya

20:30 - 27/03

Dewa United FC

4 - 1

Persita Tangerang

Chile Primera D

Chile Primera D

07:00 - 26/03

Concon National

0 - 3

Puerto Montt

Mauritania Division 2

Mauritania Division 2

07:00 - 26/03

ASC Entente Sebkha

1 - 2

FC Oasis

05:00 - 27/03

Widad Arafat

3 - 4

Etoile Nouakchott

07:00 - 27/03

C Moulaye MBarek

0 - 2

ASC Police

05:00 - 28/03

AS Armee

1 - 3

FC Brakna

07:00 - 28/03

FC Dar El Barka

2 - 1

FC Amitie 2020

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

07:00 - 26/03

Estudiantes Rio Cuarto

0 - 0

CA Mitre

07:00 - 26/03

Atletico Rafaela

0 - 0

CA Brown Adrogue

07:00 - 26/03

Chaco For Ever

3 - 0

Defensores Belgrano

08:00 - 26/03

Colon de Santa Fe

1 - 0

Gimnasia yTiro

VĐQG Ecuador

VĐQG Ecuador

07:00 - 26/03

Orense SC

1 - 1

Club Sport Emelec

VĐQG Jamaica

VĐQG Jamaica

07:30 - 26/03

Worley Garden

1 - 0

Harbour View FC

Brazil Campeonato Gaucho

Brazil Campeonato Gaucho

07:45 - 26/03

Internacional RS

1 - 1

Juventude

07:00 - 27/03

Gremio (RS)

3 - 2

Caxias RS

Costa Rica 2.Liga

Costa Rica 2.Liga

08:00 - 26/03

Jaco Futbol Club

2 - 2

AD Carmelita

08:00 - 26/03

Antioquia FC

0 - 5

AD Cofutpa

08:00 - 26/03

FC Aserri

1 - 1

Guadalupe FC

OFC Nations Cup

OFC Nations Cup

08:00 - 26/03

Tonga

0 - 1

Cook Islands

Mexico Liga MX Nữ

Mexico Liga MX Nữ

08:00 - 26/03

Pachuca (w)

4 - 0

Santos Laguna (w)

Aruba Division Di Honor

Aruba Division Di Honor

08:10 - 26/03

Bubali SC

0 - 1

SV Unistars

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

09:00 - 26/03

Mexico U23

3 - 0

Argentina U23

09:00 - 26/03

Mexico U23

2 - 4

Argentina U23

17:30 - 26/03

Slovakia U19

1 - 3

Republic of Ireland U19

18:00 - 26/03

Croatia U18

1 - 2

Thụy sĩ U18

19:00 - 26/03

Malawi

1 - 2

Zambia

20:00 - 26/03

Moldova U19

2 - 1

Estonia U19

20:00 - 26/03

Bồ đào nha U20

1 - 4

Đan Mạch U20

21:00 - 26/03

Cayman Islands

0 - 4

Moldova

22:00 - 26/03

Zimbabwe

1 - 3

Kenya

22:00 - 26/03

Bồ đào nhaU18

0 - 1

Đan Mạch U18

22:59 - 26/03

Uganda

2 - 2

Ghana

00:00 - 27/03

Latvia

1 - 1

Liechtenstein

00:00 - 27/03

Phần lan

2 - 1

Estonia

01:00 - 27/03

Malta

0 - 0

Belarus

01:00 - 27/03

Hungary

2 - 0

Kosovo

01:00 - 27/03

Na uy

1 - 1

Slovakia

01:30 - 27/03

Ả rập xê-út U23

2 - 0

Trung Quốc U23

01:30 - 27/03

Qatar U23

1 - 2

Uzbekistan U23

01:50 - 27/03

Morocco U23

2 - 0

xứ Wales U21

02:00 - 27/03

Cộng hòa Séc

2 - 1

Armenia

02:00 - 27/03

Guyana

4 - 1

Cambodia

02:00 - 27/03

Vanuatu

2 - 3

Brunei Darussalam

02:15 - 27/03

Đan Mạch

2 - 0

Faroe Islands

02:30 - 27/03

Colombia

3 - 2

Romania

02:30 - 27/03

Uruguay

1 - 2

Bờ Biển Ngà

02:30 - 27/03

Benin

0 - 1

Senegal

02:45 - 27/03

Anh

2 - 2

Bỉ

02:45 - 27/03

Luxembourg

2 - 1

Kazakhstan

02:45 - 27/03

Ireland

0 - 1

Thụy Sĩ

02:45 - 27/03

Áo

6 - 1

Thổ nhĩ kỳ

02:45 - 27/03

Slovenia

2 - 0

Bồ Đào Nha

02:45 - 27/03

Đức

2 - 1

Hà Lan

02:45 - 27/03

Scotland

0 - 1

Bắc Ireland

03:00 - 27/03

Ai Cập

2 - 4

Croatia

03:00 - 27/03

New Zealand

0 - 0

Tunisia

03:00 - 27/03

Pháp

3 - 2

Chile

03:30 - 27/03

Tây ban nha

3 - 3

Brazil

04:00 - 27/03

Algeria U20

3 - 1

Mauritania U20

04:00 - 27/03

Morocco U18

2 - 2

Georgia U18

04:00 - 27/03

Nigeria

0 - 2

Mali

04:00 - 27/03

Algeria

3 - 3

Nam Phi

05:00 - 27/03

Morocco

0 - 0

Mauritania

05:00 - 27/03

Burkina Faso

1 - 1

Niger

05:00 - 27/03

Togo

1 - 1

Libya

05:00 - 27/03

Morocco U20

1 - 0

USAU19

06:30 - 27/03

Paraguay U23

1 - 2

Dominican Republic U23

08:00 - 27/03

Nicaragua

0 - 1

Cuba

08:00 - 27/03

El Salvador

1 - 1

Honduras

08:30 - 27/03

Peru

4 - 1

Dominican Republic

10:00 - 27/03

Argentina

3 - 1

Costa Rica

22:00 - 27/03

Bồ đào nha (w) U16

0 - 4

Thụy điển (w)U16

00:00 - 28/03

Mexico (W) U16

1 - 2

Hà lan (w)U16

00:00 - 28/03

Pháp (w) U16

1 - 3

Nhật bản (w) U16

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

09:00 - 26/03

Reboceros de La Piedad

0 - 2

Petroleros Salamanca

06:00 - 27/03

Mexicali FC

0 - 1

Gavilanes FC Matamoros

India R League A Division

India R League A Division

12:00 - 26/03

Brother United FC

2 - 0

Jaipur Futsal

12:00 - 27/03

Jaipur Elite

4 - 0

Zinc Football Academy

17:00 - 27/03

Royal Jaipur

2 - 0

Sunrise FC Rajasthan

Vòng Loại World Cup Châu Á

Vòng Loại World Cup Châu Á

15:45 - 26/03

Lebanon

0 - 5

Australia

16:30 - 26/03

Bangladesh

0 - 1

Palestine

18:00 - 26/03

Philippines

0 - 5

Iraq

19:00 - 26/03

Trung Quốc

4 - 1

Singapore

19:00 - 26/03

Việt Nam

0 - 3

Indonesia

19:30 - 26/03

Thái Lan

0 - 3

Hàn Quốc

20:30 - 26/03

Ấn Độ

1 - 2

Afghanistan

21:00 - 26/03

Kyrgyzstan

5 - 1

Đài Loan

21:00 - 26/03

Malaysia

0 - 2

Oman

21:30 - 26/03

Uzbekistan

3 - 0

Hong Kong

22:00 - 26/03

Turkmenistan

0 - 1

Iran

22:00 - 26/03

Tajikistan

1 - 1

Ả Rập Saudi

02:00 - 27/03

Kuwait

1 - 2

Qatar

02:00 - 27/03

Syrian

7 - 0

Myanmar

02:00 - 27/03

Jordan

7 - 0

Pakistan

02:00 - 27/03

Bahrain

3 - 0

Nepal

02:00 - 27/03

Yemen

0 - 3

UAE

Euro U-17

Euro U-17

17:00 - 26/03

Bulgaria U17

1 - 2

xứ Wales U17

17:00 - 26/03

Romania U17

1 - 1

Thụy điển U17

18:00 - 26/03

Bỉ U17

2 - 2

Hà lan U17

18:00 - 26/03

Italy U17

2 - 2

Phần Lan U17

18:00 - 26/03

Đức U17

2 - 3

Bồ đào nha U17

18:00 - 26/03

Ireland U17

0 - 5

Croatia U17

20:00 - 26/03

Đan Mạch U17

7 - 0

Georgia U17

20:00 - 26/03

Srbija C.Gora U17

3 - 0

Turkey U17

20:00 - 26/03

Bosnia U17

3 - 1

Belarus U17

20:00 - 26/03

Cộng hòa Séc U17

1 - 2

Ba lan U17

22:59 - 26/03

Áo U17

3 - 1

Tây ban nha U17

22:59 - 26/03

Na uyU17

2 - 1

Slovenia U17

02:00 - 27/03

France U17

2 - 1

Anh U17

02:00 - 27/03

Bắc Ireland U17

3 - 1

Hungary U17

Giao Hữu

Giao Hữu

17:00 - 26/03

Basaksehir

4 - 1

Tuzlaspor

18:00 - 26/03

FC Copenhagen

3 - 2

B93 Copenhagen

19:15 - 26/03

Vasteras SK FK

0 - 0

Degerfors IF U21

20:00 - 26/03

Samsunspor

6 - 1

Corum Belediyespor

21:00 - 26/03

Basaksehir

5 - 2

Kocaelispor

22:30 - 26/03

AIK Solna

4 - 0

Valerenga

16:30 - 27/03

FK Kosmos Dolgoprudny

2 - 1

Baltika-BFU Kaliningrad

19:00 - 27/03

Sivasspor

6 - 1

Tokat Bld Plevnespor

20:30 - 27/03

Stjordals Blink

4 - 0

Brattvag

20:30 - 27/03

Lysekloster

3 - 2

Viking B

21:30 - 27/03

Strindheim IL

3 - 0

Nardo FK

00:00 - 28/03

Madla IL

5 - 3

Sandnes B

06:00 - 28/03

Londrina PR

0 - 3

Corinthians Paulista (SP)

Euro U-19

Euro U-19

18:00 - 26/03

Áo U19

1 - 2

Tây ban nha U19

18:00 - 26/03

Slovenia U19

2 - 0

Kosovo U19

20:00 - 26/03

Đức U19

2 - 0

Turkey U19

20:00 - 26/03

Romania U19

1 - 0

Croatia U19

20:00 - 26/03

Ukraine U19

3 - 0

Thụy sĩ U19

20:00 - 26/03

Latvia U19

1 - 1

Bắc Macedonia U19

20:30 - 26/03

Cộng hòa Séc U19

2 - 0

Scotland U19

20:30 - 26/03

Italy U19

5 - 0

Georgia U19

21:00 - 26/03

Israel U19

0 - 2

Na uy U19

22:00 - 26/03

Đan Mạch U19

2 - 0

Bồ đào nha U19

22:00 - 26/03

Greece U19

3 - 3

Serbia U19

01:00 - 27/03

Bỉ U19

3 - 2

Hà lan U19

01:00 - 27/03

Lithuania U19

2 - 0

Pháp U19

01:00 - 27/03

Montenegro U19

2 - 3

Bosnia U19

U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha

U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha

18:00 - 26/03

Farense U23

5 - 1

Portimonense U23

00:00 - 27/03

Torreense U23

1 - 0

Vizela U23

UEFA - EURO U21 Qualifying

UEFA - EURO U21 Qualifying

18:00 - 26/03

Armenia U21

0 - 1

Romania U21

19:00 - 26/03

Azerbaijan U21

0 - 3

Ukraine U21

20:00 - 26/03

Gibraltar U21

0 - 2

Georgia U21

20:00 - 26/03

Bắc Macedonia U21

0 - 2

Thụy điển U21

21:00 - 26/03

Kazakhstan U21

0 - 3

Hungary U21

21:00 - 26/03

Ba lan U21

0 - 1

Bulgaria U21

21:00 - 26/03

Montenegro U21

1 - 2

Phần Lan U21

21:00 - 26/03

Hy lạp U21

1 - 0

Andorra U21

22:59 - 26/03

Albania U21

1 - 3

Thụy sĩ U21

22:59 - 26/03

Na uy U21

4 - 0

San Marino U21

23:30 - 26/03

Cộng hòa SécU21

4 - 1

Iceland U21

00:00 - 27/03

Đan Mạch U21

3 - 0

Lithuania U21

00:00 - 27/03

Đức U21

2 - 0

Israel U21

00:00 - 27/03

Serbia U21

1 - 2

Bắc Ireland U21

00:00 - 27/03

Áo U21

2 - 2

Đảo sípU21

00:15 - 27/03

Italy U21

1 - 1

Turkey U21

00:30 - 27/03

Bồ đào nha U21

5 - 1

Croatia U21

01:00 - 27/03

Tây ban nha U21

1 - 0

Bỉ U21

02:00 - 27/03

Anh U21

7 - 0

Luxembourg U21

Uzbekistan Division 1

Uzbekistan Division 1

18:30 - 26/03

Aral Nukus

1 - 3

Kuruvchi Kokand Qoqon

18:30 - 27/03

Shurtan Guzor

2 - 0

FK Do stlik Tashkent

Israel Youth League

Israel Youth League

19:00 - 26/03

B. Nes Tubruk U19

1 - 0

Hapoel Herzliya U19

20:30 - 26/03

M. Yavne Shimon U19

2 - 3

H. Marmorek U19

20:30 - 26/03

M. Ironi Kiryat U19

1 - 2

M. Tzur ShalomU19

20:30 - 26/03

H. Jerusalem U19

6 - 0

Gadna Tel Aviv U19

21:45 - 26/03

Hapoel Kfar Shalem U19

1 - 0

H. Hod Hasharon U19

22:59 - 26/03

Hapoel Afula U19

5 - 2

FC Nave Yosef U19

19:00 - 27/03

Maccabi Jaffa U19

6 - 2

Ashdod Rafi Elbaz U19

20:00 - 27/03

M. Ramat Gan U19

1 - 2

Beitar Jerusalem U19

21:00 - 27/03

Hapoel Akko U19

3 - 0

Maccabi Nazareth U19

22:00 - 27/03

H. Ramat Gan U19

0 - 3

Hapoel Petah Jikva Nahum Stelmah U19

01:15 - 28/03

Sectzya Nes Ziona U19

1 - 1

AS Nordia Jerusalem U19

Syria Division 2

Syria Division 2

19:00 - 26/03

Al Nawair

1 - 4

Khattab

19:00 - 27/03

Al-Nabek

1 - 3

Al Shouleh

19:00 - 27/03

Al-Majd SC

1 - 0

Al-Shorta SC

Uganda Cup Women

Uganda Cup Women

19:00 - 26/03

Kampala Queens (w)

1 - 0

She Maroons (W)

ARG RESL

ARG RESL

19:10 - 26/03

Argentino Merlo (R)

3 - 1

Sacachispas (R)

19:10 - 26/03

Atletico Fenix (R)

4 - 1

Ferrocarril Midland (R)

21:20 - 26/03

Villa San Carlos (R)

4 - 0

Acassuso (R)

01:00 - 27/03

Argentinos Jrs (R)

2 - 2

Racing Club (R)

01:00 - 27/03

Instituto AC Cordoba II

2 - 2

Velez Sarsfield (R)

01:00 - 27/03

Estudiantes LP (R)

2 - 1

Defensa y Justicia (R)

02:00 - 27/03

CSD Flandria (R)

7 - 1

San Martin Burzaco (R)

01:00 - 28/03

Banfield (R)

0 - 0

Rosario Central (R)

01:00 - 28/03

Tigre (R)

0 - 2

Godoy Cruz (R)

01:00 - 28/03

Dep. Riestra (R)

1 - 2

Gimnasia LP (R)

01:00 - 28/03

CA Independiente (R)

3 - 0

Platense (R)

01:40 - 28/03

Belgrano (R)

1 - 1

Barracas Central (R)

05:00 - 28/03

Atletico Tucuman (R)

1 - 1

San Lorenzo (R)

05:30 - 28/03

Boca Juniors (R)

1 - 1

Union Santa Fe (R)

England U21 Professional Development League 2

England U21 Professional Development League 2

20:00 - 26/03

Barnsley U21

1 - 2

Watford U21

20:00 - 26/03

Fleetwood Town U21

0 - 5

Charlton Athletic U21

21:00 - 26/03

Coventry U21

0 - 0

Bristol City U21

21:00 - 26/03

Peterborough U21

2 - 1

Ipswich U21

00:00 - 27/03

Sheffield Utd U21

0 - 3

Millwall U21

02:00 - 27/03

Hull City U21

4 - 1

Colchester United U21

England Reserves League

England Reserves League

20:00 - 26/03

Blackpool (R)

3 - 0

Preston (R)

21:00 - 26/03

Sunderland (R)

4 - 3

Lincoln City (R)

Cúp Châu Phi

Cúp Châu Phi

20:00 - 26/03

Swaziland

2 - 2

Somalia

22:00 - 26/03

Mauritius

1 - 2

Chad

22:59 - 26/03

Liberia

0 - 0

Djibouti

02:00 - 27/03

Nam Sudan

0 - 0

Sao Tome Principe

Uganda Division 2

Uganda Division 2

20:10 - 26/03

Kaaro Karungi FC

2 - 1

Mbale Heroes

Israel B League

Israel B League

20:30 - 26/03

Nordia Jerusalem

1 - 0

MS Hapoel Lod

Argentina Championship Women

Argentina Championship Women

21:00 - 26/03

Platense (w)

1 - 1

Racing Club (w)

01:00 - 27/03

UAI Urquiza (w)

0 - 1

CA Estudiantes (W)

Hạng 2 Serbia

Hạng 2 Serbia

21:00 - 26/03

Sremska Mitrovica

0 - 1

OFK Beograd

21:00 - 26/03

Semendrija 1924

1 - 2

FK Graficar Beograd

Scotland Reserve Cup

Scotland Reserve Cup

21:00 - 26/03

Livingston (R)

5 - 2

Ayr United Reserve

21:00 - 26/03

Hamilton FC (R)

1 - 3

Dunfermline Reserves

Under 20 Elite League

Under 20 Elite League

21:00 - 26/03

Cộng hòa Séc U20

1 - 3

Anh U20

22:59 - 26/03

Romania U20

1 - 1

Ba lan U20

Greece U19

Greece U19

22:00 - 26/03

Makedonikos U19

0 - 1

Kozani U19

Poland Regional Cup

Poland Regional Cup

22:00 - 26/03

Zaglebie Sosnowiec (Youth)

5 - 0

Szczakowianka Jaworzno

22:00 - 27/03

KS Cyklon Rogoznik

0 - 6

Ks Unia Dabrowa Gornicza

Hạng 3 Ý

Hạng 3 Ý

22:15 - 26/03

Triestina

3 - 1

Alessandria

Gambia Division 2

Gambia Division 2

23:30 - 26/03

Unique Global FC

2 - 2

Serrekunda FC

23:30 - 26/03

Immigration FC

1 - 0

Gunjur United

23:30 - 27/03

Medina United FC

2 - 1

Jam City

23:30 - 27/03

Kanifing East FC

0 - 0

Gambian Dutch Lions

WAFF U23 Championship

WAFF U23 Championship

00:00 - 27/03

Ả rập xê-út U23

2 - 2

Ai Cập U23

00:00 - 27/03

UAE U23

0 - 1

Thái lan U23

03:00 - 27/03

Australia U23

2 - 2

Hàn quốc U23

03:00 - 27/03

Iraq U23

1 - 3

Jordan U23

Colombia Regional League

Colombia Regional League

00:00 - 27/03

Rionegro Aguilas (R)

3 - 1

Rojo FC

UEFA European

UEFA European

00:00 - 27/03

Georgia

0 - 0

Hy lạp

02:45 - 27/03

Xứ Wales

0 - 0

Ba lan

02:45 - 27/03

Ukraine

2 - 1

Iceland

UEFA Nations League

UEFA Nations League

00:00 - 27/03

Lithuania

1 - 0

Gibraltar

Tournoi de Montaigu U16

Tournoi de Montaigu U16

00:30 - 27/03

Pháp U16

2 - 2

Bờ Biển Ngà U16

00:30 - 27/03

ArgentinaU16

5 - 0

Ả rập xê-út U16

00:30 - 27/03

Cộng hòa Séc U16

2 - 0

xứ Wales U16

00:30 - 27/03

MexicoU16

1 - 0

Nhật Bản U16

Cup Amateur Áo

Cup Amateur Áo

00:45 - 27/03

Loipersdorf

4 - 3

USC Eichkogl

01:00 - 28/03

Helfort 15

4 - 2

Sportunion Schonbrunn

Hạng 3 Pháp

Hạng 3 Pháp

01:00 - 27/03

Chasselay M.D. Azergues

2 - 2

Sochaux

01:00 - 27/03

Avranches

1 - 3

Villefranche

Denmark - 4.Liga

Denmark - 4.Liga

01:00 - 27/03

B1908

3 - 2

Horsholm-Usserod IK

01:30 - 28/03

Ringkobing

1 - 1

Vorup FB

Germany Landespokal

Germany Landespokal

01:00 - 27/03

SC Verl

3 - 0

SV Lippstadt 08

United Arab Emirates U19

United Arab Emirates U19

01:00 - 27/03

Al Dhaid U19

3 - 1

Ajman SCC U19

01:00 - 27/03

Hatta U19

1 - 1

Al Ain SCC U19

01:00 - 27/03

Al Urooba U19

2 - 2

Al Jazira Club U19

01:00 - 27/03

Al Ittihad Kalba U19

0 - 5

Al-Wasl U19

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

01:00 - 27/03

Lok. Leipzig

2 - 0

Carl Zeiss Jena

00:30 - 28/03

St Pauli II

0 - 0

Phonix Lubeck

00:30 - 28/03

ZFC Meuselwitz

0 - 0

SV Babelsberg 03

01:10 - 28/03

BSG Chemie Leipzig

3 - 0

Energie Cottbus

Slovakia I Liga Women

Slovakia I Liga Women

01:10 - 27/03

Slovan Bratislava (w)

1 - 1

TJ Spartak Myjava(w)

Argentina Torneo B

Argentina Torneo B

01:30 - 27/03

Belgrano Zarate

1 - 3

Estrella del Sur Alejandro Korn

01:30 - 27/03

Defensores de Glew

0 - 2

Nautico Hacoaj

02:00 - 27/03

Deportivo Metalurgico

0 - 1

Ezeiza

Hạng 2 Ả Rập Xê Út

Hạng 2 Ả Rập Xê Út

02:00 - 27/03

Al-Rawdhah

0 - 0

Al-Washm

02:00 - 27/03

Najran SC

7 - 0

Al Entesar

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

02:00 - 27/03

Avance Ezcabarte

3 - 1

Lagunak

02:00 - 27/03

UCD Burlades

0 - 3

CD Huarte

22:59 - 27/03

Sevilla C

1 - 1

Conil CF

00:00 - 28/03

CD Naval

1 - 2

CD Tropezon

00:15 - 28/03

Silla CF

3 - 4

Patacona

01:00 - 28/03

CF Platges De Calvia

5 - 1

CF Soller

01:00 - 28/03

CD Lerines

1 - 1

CD Cantolagua

01:30 - 28/03

AD Almudevar

3 - 1

CA Monzon

01:30 - 28/03

Pena Sport

1 - 1

CD Oberena

01:30 - 28/03

Anaitasuna

0 - 2

CD Vitoria(SPA)

01:45 - 28/03

Pamplona

1 - 2

CD Subiza

02:00 - 28/03

Caudal

2 - 2

Barcia

02:00 - 28/03

UD Arenal

0 - 3

Mallorca B

02:00 - 28/03

CD Derio

1 - 0

Pasaia KE

02:00 - 28/03

Urduliz FT

2 - 1

SD San Ignacio

02:30 - 28/03

CD Colindres

2 - 1

UC Cartes

03:00 - 28/03

Anorga

0 - 1

Leioa

03:00 - 28/03

Herbania

0 - 0

UD Gran Tarajal ST

Vòng Loại World Cup CONCACAF

Vòng Loại World Cup CONCACAF

02:00 - 27/03

British Virgin Islands

0 - 0

US Virgin Islands

06:00 - 27/03

Turks Caicos Islands

1 - 1

Anguilla

NPL Premier Division Anh

NPL Premier Division Anh

02:45 - 27/03

Ashton United

0 - 2

Macclesfield Town

02:45 - 27/03

Whitby Town

1 - 2

FC United

Brazil Campeonato Amazonense

Brazil Campeonato Amazonense

02:45 - 27/03

Unidos do Alvorada AM

0 - 2

Amazonas FC

England Southern League Central Division

England Southern League Central Division

02:45 - 27/03

Coalville

1 - 0

Mickleover Sports

Southern League South Division Anh

Southern League South Division Anh

02:45 - 27/03

Poole Town

1 - 2

Hungerford Town

02:45 - 27/03

Plymouth Parkway

2 - 1

Didcot Town

National League North Anh

National League North Anh

02:45 - 27/03

Southport FC

4 - 1

Bishop's Stortford

02:45 - 27/03

Banbury United

0 - 3

South Shields

02:45 - 27/03

Peterborough Sports

1 - 3

Warrington Town AFC

02:45 - 27/03

Spennymoor Town

1 - 0

Scunthorpe United

Hạng 5 Anh

Hạng 5 Anh

02:45 - 27/03

Altrincham

4 - 1

Wealdstone FC

02:45 - 27/03

Gateshead

7 - 1

Hartlepool United

02:45 - 27/03

Solihull Moors

0 - 3

Southend United

England Northern League Division One

England Northern League Division One

02:45 - 27/03

Walsall Wood

1 - 2

Harborough Town

02:45 - 27/03

Anstey Nomads

2 - 2

Quorn

02:45 - 27/03

Gresley Rovers

3 - 0

Sporting Khalsa

02:45 - 27/03

Liversedge

3 - 0

Ossett United

02:45 - 27/03

Sheffield FC

5 - 0

Consett AFC

02:45 - 27/03

Rushden Diamonds

4 - 1

Cambridge City

02:45 - 28/03

Cleethorpes Town

2 - 0

Carlton Town

ENG SD1

ENG SD1

02:45 - 27/03

Mousehole

5 - 0

Bideford AFC

02:45 - 28/03

Tavistock AFC

3 - 3

Larkhall Athletic

National League South Anh

National League South Anh

02:45 - 27/03

Weston Super Mare

0 - 3

Farnborough Town

02:45 - 27/03

Truro City

0 - 0

Dartford

Anh Isthmian League Premier Division

Anh Isthmian League Premier Division

02:45 - 27/03

CLB Bognor Regis

2 - 2

Wingate Finchley

02:45 - 27/03

Cheshunt

0 - 1

Margate

02:45 - 27/03

Hornchurch

1 - 0

Concord Rangers

02:45 - 27/03

Potters Bar Town

1 - 2

Dulwich Hamlet

England Ryman(Isthmian) League

England Ryman(Isthmian) League

02:45 - 27/03

Wroxham

0 - 0

Heybridge Swifts

NIFL Championship Bắc Ireland

NIFL Championship Bắc Ireland

02:45 - 27/03

Dundela

1 - 1

Ballyclare

02:45 - 27/03

Portadown

2 - 0

Knockbreda

03:00 - 28/03

Bangor FC

0 - 1

Institute FC

Hạng 2 Colombia

Hạng 2 Colombia

03:50 - 27/03

Atletico Huila

1 - 0

Deportes Quindio

04:00 - 27/03

Real Cartagena

1 - 1

Barranquilla FC

08:05 - 27/03

Bogota FC

0 - 1

Tigres Zipaquira

Brazil L

Brazil L

04:00 - 27/03

Nauas AC

0 - 2

Sao Francisco AC

06:00 - 27/03

Humaita AC

1 - 0

Placido de Castro

Argentina Primera B

Argentina Primera B

05:00 - 27/03

Ferrocarril Midland

0 - 1

Argentino de Merlo

01:30 - 28/03

Deportivo Laferrere

1 - 1

Flandria

Brazil Serie D

Brazil Serie D

06:00 - 27/03

Murici

0 - 3

Centro Sportivo Alagoano

01:30 - 28/03

Chapadinha FC

0 - 3

Sampaio Correa

Brazil Campeonato Amapaense

Brazil Campeonato Amapaense

06:00 - 27/03

Santana AP

1 - 1

Independente AP

06:00 - 28/03

Santos AP

1 - 3

Santos Macapa

Brazil Campeonato Roraimense

Brazil Campeonato Roraimense

06:00 - 27/03

AE Real

1 - 2

GA Sampaio RR

VĐQG Costa Rica

VĐQG Costa Rica

06:00 - 27/03

Perez Zeledon

1 - 2

Sporting San Jose

07:00 - 27/03

Santos De Guapiles

0 - 0

AD Guanacasteca

08:30 - 27/03

Municipal Liberia

0 - 4

Alajuelense

04:00 - 28/03

AD Grecia

0 - 1

Puntarenas

Brazil Campeonato Sergipano A2

Brazil Campeonato Sergipano A2

06:10 - 27/03

Guarani CE

2 - 0

Pacatuba

02:00 - 28/03

Itapipoca CE

3 - 2

Pacajus

06:00 - 28/03

CEFAT Tirol

4 - 1

Maranguape CE

06:00 - 28/03

Tiradentesce

1 - 3

Icasa CE

Hạng 2 Ecuador

Hạng 2 Ecuador

07:00 - 27/03

San Antonio(ECU)

1 - 0

Cuniburo FC

03:00 - 28/03

CD Vargas Torres

1 - 1

Club Leones del Norte

03:00 - 28/03

9 de Octubre

0 - 0

Guayaquil City

07:00 - 28/03

CD Independiente Juniors

3 - 2

Gualaceo SC

Hạng 2 Mexico

Hạng 2 Mexico

08:05 - 27/03

Cancun FC

1 - 1

Club Chivas Tapatio

10:05 - 27/03

Alebrijes

1 - 0

Tepatitlan de Morelos

W-League Úc

W-League Úc

12:00 - 27/03

Canberra United (w)

1 - 0

Sydney FC (w)

Japanese WE League

Japanese WE League

12:00 - 27/03

Urawa Red (w)

2 - 0

Albirex Niigata (w)

Ethiopia Higher League

Ethiopia Higher League

13:00 - 27/03

Mojo Ketema

0 - 1

Siltie Worabe

15:00 - 27/03

Sheger Ketema

0 - 0

Wollo Kombolcha

17:10 - 27/03

Dessie Ketema

1 - 2

Negelle Arsi

20:00 - 27/03

Nib FC

1 - 2

Kolfie Keranio

FFA Cup Úc

FFA Cup Úc

15:15 - 27/03

Box Hill United SC

3 - 5

Caroline Springs FC

15:30 - 27/03

Western Eagles

2 - 1

Knox City

16:30 - 27/03

Hume City

7 - 1

Albion Rovers FC

16:30 - 27/03

Strathmore

3 - 2

Gippsland United

Australia NPL Victoria U23 A

Australia NPL Victoria U23 A

15:30 - 27/03

Kingston City U23

1 - 8

Melbourne City U23

Thailand Division 4

Thailand Division 4

16:00 - 27/03

Sathorn FC

1 - 10

Dome FC

Kenya Super League

Kenya Super League

16:10 - 27/03

Kibera Black Stars

0 - 2

Dimba Patriots FC

Ngoại Hạng Shillong

Ngoại Hạng Shillong

16:20 - 27/03

Ryntih SC

1 - 3

Shillong Lajong B

India I-League 2nd Division

India I-League 2nd Division

16:30 - 27/03

Sudeva Delhi

0 - 0

Dempo

FFSA SLR

FFSA SLR

16:45 - 27/03

Adelaide Utd (R)

4 - 1

N.E Metro Stars (R)

Romania U19 League

Romania U19 League

17:00 - 27/03

LT Lucian Blaga Reghin U19

6 - 1

Odorheiu Secuiesc U19

Bhutan Thimphu League

Bhutan Thimphu League

17:00 - 27/03

Tsirang FC

0 - 3

Daga United FC

Hungary U19 A League

Hungary U19 A League

17:00 - 27/03

Gyori ETO U19

3 - 2

Illes Akademia Haladas U19

India Goa Professional League

India Goa Professional League

17:30 - 27/03

Sporting Clube de Goa

0 - 1

Dempo SC

Poland U19 League

Poland U19 League

17:30 - 27/03

GKS Tychy U19

2 - 1

SMS Tychy U19

North Macedonia League Women

North Macedonia League Women

18:00 - 27/03

FK Shkendija (w)

6 - 0

ZFK Prilep (w)

Spain Youth League

Spain Youth League

18:00 - 27/03

Albacete U19

4 - 2

Ranero U19

18:00 - 27/03

Xerez CD U19

4 - 1

Seneca CF U19

18:00 - 27/03

Real Betis U19

0 - 2

Sevilla U19

18:30 - 27/03

Girona U19

3 - 2

Mercantil U19

19:00 - 27/03

Rayo Majadahonda U19

0 - 0

UD San Sebastian Reyes U19

19:30 - 27/03

Calavera CF U19

2 - 2

Granada U19

19:30 - 27/03

Real Zaragoza U19

7 - 0

CE Constancia U19

22:00 - 27/03

UCAM Murcia U19

0 - 1

Kelme CF U19

22:00 - 27/03

Valladolid U19

2 - 4

Alcobendas CF U19

22:00 - 27/03

Union Adarve U19

0 - 1

Leganes U19

22:00 - 27/03

Getafe U19

6 - 0

Merida UD U19

22:30 - 27/03

Celta Vigo U19

6 - 1

CD Choco U19

22:30 - 27/03

Compostela U19

1 - 2

Real Oviedo U19

22:30 - 27/03

Antiguoko KE U19

2 - 1

CD Alaves U19

22:59 - 27/03

Cultural de Durango U19

1 - 1

Santutxu U19

22:59 - 27/03

Marbella U19

1 - 1

Almeria U19

22:59 - 27/03

Inter Amistad U19

0 - 2

Real Madrid U19

22:59 - 27/03

Verina CF U19

2 - 1

ED Val Minor Nigran U19

22:59 - 27/03

UD La Cruz U19

3 - 1

Fuenlabrada U19

23:30 - 27/03

Coruxo U19

2 - 4

Arosa U19

23:30 - 27/03

Elche U19

0 - 2

Levante U19

23:45 - 27/03

UD Cornella U19

0 - 2

Mallorca U19

00:00 - 28/03

Valencia U19

1 - 2

Villarreal U19

00:00 - 28/03

CF Alhendin Balompie U19

1 - 1

Cadiz U19

00:00 - 28/03

Real Murcia U19

2 - 1

UD Alzira U19

00:00 - 28/03

CF Badalona U19

0 - 1

Racing Zaragoza U19

00:15 - 28/03

EF Gava U19

1 - 1

Sabadell U19

01:30 - 28/03

San Felix CF U19

2 - 1

UD Tomares U19

01:30 - 28/03

UD Logrones U19

4 - 1

CF Gazte Berriak U19

01:45 - 28/03

Cartagena FC U19

4 - 1

CD Roda U19

02:00 - 28/03

Real Sociedad U19

0 - 2

Bilbao U19

02:00 - 28/03

AD San Juan U19

1 - 0

Eibar U19

02:30 - 28/03

EFB Miguelturra U19

1 - 0

Patacona CF U19

04:00 - 28/03

Union Viera CF U19

0 - 1

CD Julio Suarez U19

04:00 - 28/03

CD Marino U19

2 - 2

CF Juventud Laguna U19

Spanish Ladies Premier League C

Spanish Ladies Premier League C

19:00 - 27/03

Madrid CFF III (W)

1 - 1

Murcia Feminas (w)

Israel C League

Israel C League

19:30 - 27/03

Maccabi Ironi Netivot

4 - 1

H. Segev Shalom

Poland Cup Women

Poland Cup Women

19:30 - 27/03

Resovia Rzeszow (w)

0 - 3

Slask Wroclaw (w)

22:59 - 27/03

GKS Katowice (w)

2 - 1

GKS Gornik Leczna (w)

Albania Division 2

Albania Division 2

20:00 - 27/03

Apolonia Fier

2 - 1

Tomori berat

20:00 - 27/03

Besa Kavaje

4 - 1

Luzi 2008

20:00 - 27/03

Burreli

1 - 0

KS Bylis

20:00 - 27/03

Kastrioti Kruje

2 - 2

KS Elbasani

20:00 - 27/03

KS Korabi Peshkopi

1 - 1

Flamurtari

Brazil U20 Cup

Brazil U20 Cup

20:00 - 27/03

CR Flamengo (Youth)

3 - 2

Madureira U20

00:50 - 28/03

Fluminense U20

3 - 0

Audax Rio/RJ U20

01:00 - 28/03

Portuguesa RJ U20

1 - 1

Volta Redonda U20

01:00 - 28/03

Nova Iguacu U20

0 - 4

Vasco Gama (Youth)

Bosnia erzegovina 1st League

Bosnia erzegovina 1st League

21:00 - 27/03

BSK Banja Luka

5 - 2

FK Omarska

21:00 - 27/03

Slavija Sarajevo

1 - 1

Rudar Prijedor

21:00 - 27/03

Drina Zvornik

0 - 0

Radnik Bijeljina

21:00 - 27/03

Leotar

2 - 1

Zeljeznicar Banja Luka

01:00 - 28/03

FK Modrica

2 - 0

Romanija Pale

Cameroon Elite One

Cameroon Elite One

21:00 - 27/03

Fovu de Baham

3 - 2

Avion Academy

Hạng 2 Séc

Hạng 2 Séc

21:00 - 27/03

SK Slovan Varnsdorf

1 - 1

Lisen

Italy Serie D

Italy Serie D

21:30 - 27/03

Orvietana

3 - 0

Ghivizzano

Mexico Youth U23

Mexico Youth U23

22:00 - 27/03

Puebla U23

1 - 2

Pachuca U23

Guatemala Reserve League

Guatemala Reserve League

22:00 - 27/03

Antigua GFC Reserves

1 - 2

C.S.D. Comunicaciones Reserve

Nigeria League Women

Nigeria League Women

22:00 - 27/03

Adamawa Queens (W)

2 - 0

Naija Ratels (W)

22:00 - 27/03

Bayelsa Queens FC (W)

3 - 1

Remo Stars (W)

22:00 - 27/03

Nasarawa Amazons (W)

3 - 1

Dannaz FC (W)

Slovakia 4. Liga

Slovakia 4. Liga

22:00 - 27/03

PSC Pezinok

0 - 0

SDM Domino Bratislava

 Hạng 2 Croatia

Hạng 2 Croatia

22:30 - 27/03

NK Orijent Rijeka

0 - 0

HNK Vukovar 91

Azadegan League

Azadegan League

22:45 - 27/03

Damash Gilan FC

2 - 1

Mes Shahr-e Babak

22:45 - 27/03

Fajr Sepasi

1 - 0

Darya Babol

22:45 - 27/03

Khooshe Talaee

0 - 1

FC Kheybar

22:45 - 27/03

Mes krman

2 - 0

Ario Eslamshahr

22:45 - 27/03

Mes Soongoun Varzaghan

1 - 0

Esteghlal Mollasani

22:45 - 27/03

Naft Gachsaran

2 - 0

Shahin Bandar Anzali

22:45 - 27/03

Naft Masjed Soleyman FC

2 - 1

Shahr Raz FC

22:45 - 27/03

Pars Jonoubi Jam

1 - 2

Chadormalou FC

22:45 - 27/03

Saipa

0 - 1

Shahrdari Astara

Mali League Women

Mali League Women

22:50 - 27/03

AS Saramaya de Kati (W)

0 - 1

AS Real (w)

23:15 - 27/03

USFAS (W)

1 - 1

Amazones C5 (W)

Finland Championship U20

Finland Championship U20

23:30 - 27/03

MaPs/YJ U20

2 - 3

Ilves U20

Senegal Premier League

Senegal Premier League

23:30 - 27/03

Diambars

0 - 0

Pikine

Senegal Ligue 2

Senegal Ligue 2

23:30 - 27/03

CNEPS Excellence

2 - 0

Amitie FC

23:30 - 27/03

Oslo FA

1 - 1

HLM

Finland Kolmonen Cup

Finland Kolmonen Cup

00:00 - 28/03

Tervarit-j

0 - 1

KePS

Cúp Phần Lan

Cúp Phần Lan

00:00 - 28/03

HAPK

1 - 2

Edustus IPS

Champions League Nữ

Champions League Nữ

00:45 - 28/03

Lyon (w)

4 - 1

Benfica (w)

03:00 - 28/03

Chelsea FC (w)

1 - 1

Ajax Amsterdam (w)

Brazil women\'s League

Brazil women\'s League

01:00 - 28/03

Kindermann (w)

1 - 3

America Mineiro (w)

Brazil Campeonato U20 Women

Brazil Campeonato U20 Women

01:00 - 28/03

Fluminense RJ U20 (W)

2 - 2

Botafogo RJ U20 (W)

01:00 - 28/03

Flamengo U20 (W)

7 - 0

Cefama U20 (W)

United Arab Emirates U21

United Arab Emirates U21

01:00 - 28/03

Al Arabi Umm Al Quwain U21

3 - 4

Al Fujairah U21

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

01:00 - 28/03

Pforzheim

3 - 0

TSG Backnang

01:30 - 28/03

Sportverein Sonsbeck

1 - 1

VFB Homberg

01:30 - 28/03

DJK Adler Union Frintrop

2 - 3

SpVg Schonnebeck

01:40 - 28/03

FC Eddersheim

2 - 0

FC Hanau 93

02:00 - 28/03

FC Kleve

4 - 1

TVD Velbert

GER D5

GER D5

01:00 - 28/03

Wurzburger FV

1 - 2

ASV Neumarkt

Brazil national youth (U20) Football Championship

Brazil national youth (U20) Football Championship

01:00 - 28/03

Catuense BA U20

4 - 2

Atletico Alagoinhas U20

Bỉ 1st National Nữ

Bỉ 1st National Nữ

01:00 - 28/03

Royal FC Liege (w)

0 - 5

OH Leuven II (w)

01:00 - 28/03

Club Brugge II (W)

4 - 0

FC Alken (W)

02:00 - 28/03

Standard Liege B (w)

1 - 3

Westerlo (W)

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

01:30 - 28/03

TuRU Dusseldorf

2 - 0

MSV Düsseldorf

El Salvador Reserves League

El Salvador Reserves League

01:30 - 28/03

CD Luis Angel Firpo (R)

3 - 1

Fuerte San Francisco (R)

01:30 - 28/03

Jocoro FC (R)

0 - 4

CD FAS (R)

01:30 - 28/03

CD Aguila (R)

3 - 0

Once Deportivo U20

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

01:30 - 28/03

AI Kahrabaa

1 - 0

Baghdad

Argentina Primera C

Argentina Primera C

01:30 - 28/03

Central Ballester

0 - 1

Defensores Cambaceres

01:30 - 28/03

General Lamadrid

1 - 0

Club Lujan

01:30 - 28/03

Juventud Unida

0 - 3

Real Pilar

01:30 - 28/03

Puerto Nuevo

0 - 1

Uhl Que Sa

01:30 - 28/03

Victoriano Arenas

0 - 0

Deportivo Espanol

01:35 - 28/03

Leandro N Alem

2 - 1

CA Atlas

01:40 - 28/03

CA Lugano

0 - 1

Deportivo Paraguayo

02:00 - 28/03

Claypole

2 - 2

Argentino Rosario

05:00 - 28/03

CA Central Cordoba

0 - 3

Yupanqui

05:00 - 28/03

Ituzaingo

1 - 4

El Porvenir

05:00 - 28/03

Mercedes

2 - 3

Berazategui

Qatar QFA Cup

Qatar QFA Cup

01:30 - 28/03

Al Shahaniya

1 - 1

Al Bidda SC

Germany Landesliga (cup)

Germany Landesliga (cup)

01:45 - 28/03

ASV Mettmann

0 - 1

DJK Dilkrath

Hạng Nhất Bahrain

Hạng Nhất Bahrain

01:45 - 28/03

Malkia

4 - 0

Qalali

01:45 - 28/03

A'Ali

1 - 0

Bahrain SC

01:45 - 28/03

Al-Budaiya

2 - 2

Etehad Alreef

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

01:45 - 28/03

Al Najma(KSA)

3 - 1

Al Bukayriyah

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

02:00 - 28/03

FC Concordia

1 - 1

FV Preussen Eberswalde

02:00 - 28/03

SV Pars Neu-Isenburg

2 - 3

SG Bornheim

France Ligue 5

France Ligue 5

02:00 - 28/03

Thionville FC

3 - 0

FC Metropole Troyenne

02:00 - 28/03

Blagnac

4 - 1

Bayonne

VĐQG Uruguay

VĐQG Uruguay

02:00 - 28/03

Club Atletico Progreso

4 - 2

Rampla Juniors FC

2.Liga Thụy Sỹ

2.Liga Thụy Sỹ

02:00 - 28/03

Freienbach

1 - 1

Grasshoppers U21

02:00 - 28/03

Biel Bienne

4 - 0

Bavois

02:00 - 28/03

Portalban/Gletterens

1 - 1

FC Coffrane

02:15 - 28/03

Langenthal

1 - 2

FC Dietikon

Spanish Segunda Division B

Spanish Segunda Division B

02:00 - 28/03

G. Segoviana

2 - 0

CD Guadalajara

Bỉ National Division 1

Bỉ National Division 1

02:00 - 28/03

Sint-Eloois-Winkel

1 - 1

Thes Sport

Switzerland. 2. Liga Interregional

Switzerland. 2. Liga Interregional

02:15 - 28/03

FC Martigny Sports

2 - 1

Le Paquier

02:30 - 28/03

Olympique de Geneve FC

2 - 2

Signal

Cúp Liên đoàn Iceland

Cúp Liên đoàn Iceland

02:15 - 28/03

Breidablik

4 - 1

Akranes

Wales FAW Championship

Wales FAW Championship

02:30 - 28/03

Briton Ferry

1 - 0

Taffs Well

Chile Primera Division Women

Chile Primera Division Women

02:30 - 28/03

Everton de Vina (W)

0 - 4

Colo Colo (w)

Brazil Campeonato Rondoniense

Brazil Campeonato Rondoniense

02:30 - 28/03

Porto Velho/RO

4 - 2

Vilhena RO

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

02:30 - 28/03

Kilbarrack United

2 - 1

Bangor Celtic

02:30 - 28/03

Home Farm FC

1 - 0

St Francis FC

02:45 - 28/03

Malahide United

1 - 2

Tolka Rovers

Wales Premier League Women

Wales Premier League Women

02:30 - 28/03

Cardiff Metropolitan (w)

2 - 0

Barry Town (W)

02:45 - 28/03

Cardiff (w)

4 - 0

Swansea City (w)

02:45 - 28/03

Aberystwyth (w)

0 - 2

Wrexham (W)

02:45 - 28/03

The New Saints (W)

4 - 0

Pontypridd Town (w)

English Women Conference North

English Women Conference North

02:45 - 28/03

Huddersfield (w)

0 - 0

Halifax Town (W)

Scotland Highland League

Scotland Highland League

03:00 - 28/03

Buckie Thistle FC

2 - 1

Brechin City

Honduras Reserve League

Honduras Reserve League

03:00 - 28/03

CD Real Sociedad Res.

1 - 3

Olancho FC (R)

04:00 - 28/03

CD Vida (R)

1 - 2

Lobos UPNFM Reserves

04:00 - 28/03

Genesis de Comayagua

0 - 4

CD Victoria Res.

04:00 - 28/03

Motagua Reserves

4 - 1

Real Espana Reserves

04:30 - 28/03

CD Marathon Res

0 - 3

CD Olimpia Reservas

Trinidad and Tobago Pro League

Trinidad and Tobago Pro League

03:00 - 28/03

Club Sando

2 - 1

Prison Service FC

05:00 - 28/03

La Horquetta Rangers FC

4 - 4

Central FC

05:00 - 28/03

Point Fortin FC

2 - 3

Trinidad Tobago Police FC

05:00 - 28/03

AC Port Of Spain

2 - 1

Cunupia FC

Argentina Cup

Argentina Cup

03:45 - 28/03

Ind. Rivadavia

1 - 0

Argentino de Quilmes

Guatemala D2

Guatemala D2

04:00 - 28/03

Santa Lucia Cotzumalguapa

1 - 0

Democracia FC

04:00 - 28/03

CSD Solola

3 - 3

Suchitepequez

04:00 - 28/03

Universidad de San Carlos

4 - 0

Fraijanes FC

04:00 - 28/03

Club Aurora

2 - 1

Sacachispas GT

04:40 - 28/03

Cuilapa FC

1 - 0

Juventud Pinulteca FC

07:00 - 28/03

Deportivo Mictlan

0 - 1

San Benito FC

VĐQG Guatemala

VĐQG Guatemala

04:00 - 28/03

CD Achuapa

2 - 0

Deportivo Xinabajul

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

04:00 - 28/03

Atletico Bucaramanga

1 - 0

Aguilas Doradas

06:10 - 28/03

Atletico Nacional

2 - 0

Jaguares de Cordoba

VĐQG El Salvador

VĐQG El Salvador

04:10 - 28/03

Jocoro FC

1 - 3

CD FAS

04:30 - 28/03

Aguila

3 - 1

Once Deportivo FC

04:30 - 28/03

Luis Angel Firpo

1 - 0

Fuerte San Francisco

04:30 - 28/03

CD Platense

1 - 1

Municipal Limeno

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

05:00 - 28/03

Tacuary

1 - 1

Sportivo Ameliano

 Cúp Quốc gia Ma-rốc

Cúp Quốc gia Ma-rốc

05:00 - 28/03

Stade Marocain

0 - 4

Moghreb Tetouan

05:00 - 28/03

Fath Casablanca

2 - 0

Wydad Fes

05:00 - 28/03

MCO Oujda

1 - 1

KAC de Kenitra

05:00 - 28/03

Amal Tiznit

1 - 0

Adrar Union Athletique Souss

Brazil Campeonato Paulista A2

Brazil Campeonato Paulista A2

05:00 - 28/03

Ferroviaria SP

0 - 0

Juventus SP

05:30 - 28/03

Sao Bento

1 - 2

Noroeste

06:00 - 28/03

Esporte Clube Sao Jose

1 - 2

AE Velo Clube SP

06:00 - 28/03

XV de Piracicaba

1 - 1

AA Portuguesa

BRA CGD

BRA CGD

05:30 - 28/03

Vila Nova

3 - 0

Aparecidense GO

Brazil Campeonato Carioca

Brazil Campeonato Carioca

05:30 - 28/03

Boavista S.C.

0 - 4

Botafogo RJ

Brazil Copa Verde

Brazil Copa Verde

06:00 - 28/03

Cuiaba

4 - 1

Brasiliense

Costa Rica Primera Division Women

Costa Rica Primera Division Women

06:00 - 28/03

Sporting FC (W)

4 - 3

Saprissa (w)

BRA SPB

BRA SPB

06:00 - 28/03

Ag. Maraba

1 - 1

SC Paysandu Para

Bra CaP

Bra CaP

06:00 - 28/03

Atletico Paranaense

1 - 0

Operario Ferroviario PR

USA MLS Next Pro League

USA MLS Next Pro League

06:30 - 28/03

New York City Team B

1 - 1

Chattanooga

Brazil Campeonato Paulista

Brazil Campeonato Paulista

06:30 - 28/03

Santos

3 - 1

Bragantino

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.